ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับแม่

เริ่มโดย fhafy, สิงหาคม 27, 2010, 01:48:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fhafy

ผมอาศัยอยู่กับแม่ 2 คน พ่อทำงานต่างจังหวัดไม่ค่อยมีเวลาให้เรา 2 คนมากนัก ผมจึงสนิทกับแม่มากพูดคุยกันได้เกือบทุกเรื่อง มีกิจกรรมทำรวมกันเสมอ เมื่อผมอายุได้ 15 ปี ผมเริ่มสนใจเริ่มมองผู้หญิง ผู้หญิงคนแรกและคนเดียวที่ผมให้ความสนใจเฝ้ามองเฝ้าสังเกตุก็คือแม่ของผมเอง แม่อายุได้ 40 ปีแล้ว แต่ยังดูสาว อ่อนกว่าวัย ผิวแม่ขาวเนียน บ่อยครั้งผมจะจินตนาการถึงแม่ ได้ร่วมรักกับแม่ ตื่นเต้น มีความสุขยิ่งกว่าจินตนาการใดๆ ผมเริ่มที่จะเอารูปของแม่ ชุดชันในของแม่มาสูดดม มาจูบและช่วยตัวเอง ยิ่งถ้าเป็นชั้นในของแม่ที่ยังไม่ได้ซัก ที่ยังมีกลิ่นกายกลิ่นเหงื่อและคราบไคลของแม่ติดอยู่แล้วละก็ ยากจะหาความสุขใดเสมอเหมือน ผมรู้ว่าแม่ส่วนสัด 34- 25- 35 ก็จากชั้นในของแม่นี่ละ แม่มีชั้นในสวยๆและเซ็กส์ซี่ หลากหลายชุด หลายแบบ เรียกได้ว่าสะสมเลยก็ว่าได้ บ่อยครั้งเวลาไปห้างสรรพสินค้าด้วยกันแม่ใช้เวลาที่แผนกชั้นในสตรีนานมาก...ไม่นะครับแม่ไม่ได้ให้ผมเข้าไปเลือกซื้อด้วยหรอก แม่บอกว่าเป็นเรื่องส่วนตัวเฉพาะผู้หญิงให้ผมไปเดินเล่นที่อื่นผมก็ไม่ไปไหนไกล แอบมองแม่เลือกดูชุดชั้นในอยู่ไกลๆ

แม่เป็นคนสวยชอบแต่งตัวแต่งหน้าดูแลผิวพรรณและความสะอาด โดยเฉพาะเมื่อพ่อกลับมาบ้านแม่จะสวยและเซ็กส์ซี่เป็นพิเศษเพื่อพ่อ จะปิดบ้านให้ผมเข้านอนแต่หัวค่ำ แม่จะนั้งใจลอยบ่อยครั้งถ้าพ่อหายไปนานไม่กลับมาเมื่อผมถามแม่จะบอกว่าไม่มีอะไร แต่ผมเริ่มจะรับรู้ได้ในเรื่องแบบนี้ พ่อไม่ค่อยกลับบ้านเลยโดยเฉพาะช่วงหลังนี้ กลับมาทีก็อยู่ไม่นาน แม่บอกว่าพ่อคงมีใหม่แล้ว ผมได้แต่ปลอบแม่หากิจกรรมทำกัน 2 คนแม่ลูกเพื่อไม่ให้แม่คิดมาก ชวนกันออกไปหาอะไรทานกันนอกบ้าน ดูหนังฟังเพลงเต้นรำกัน ก็พอทำให้แม่ดูสดชื่นขึ้นและเข้าใจในสิ่งที่ผมทำ

หลังๆมาเวลาออกไปข้างนอกด้วยกัน แม่จะแต่งตัวสวย อวดไหล่เนียนบ้าง แผ่นหลังบ้าง เนินอกบ้าง แม่บอกว่าไม่อยากให้ใครว่าผมได้ว่าผมควงยายแก่ ไม่มีปัญญาควงสาวๆ ผมไม่ว่าอะไรกลับดีใจอยู่ลึกๆ แต่ก็ลำบากใจไม่ใช่เล่นไม่กล้ามองตรงๆ ต้องลอบมองไม่ให้แม่รู้ตัว ก็แม่ผมน่ามองไปหมดนี้ครับ ยิ่งเวลาแม่ขับรถผมอดไม่ได้ที่จะลอบมองเรียวขาของแม่ไม่ได้ กระโปรงของแม่ไม่ผ่าหน้าก็ผ่าข้าง รู้กันอยู่ว่าที่นั่งข้างคนขับถ้ามองลงมาจะเห็นบริเวณขาอ่อนด้านใน ผมนั่งมองตัวแข็งเลย มีครั้ง 1 แม่จับได้ แม่ยื่นมือมาหยิกต้นแขนผม "นี้นน....ซุกซนนัก" ผมรีบแก้ตัวว่าไม่ได้ตั้งใจเผอิญหันไปเห็นเข้า แม่กลับขมุบขมิบปากพูดด้วยเสียงแผ่วเบา "...อ..อย่างอื่นต่างหาก" เห็นแม่เขินหน้าแดงก็พอที่จะรู้ตัวว่าเกิดอะไรขึ้นที่บริเวณเป้ากางเกงของผม ผมพูดไม่ออกเลย แต่ภาพแม่ที่ออกอาการเขินอายนั้นน่ารักมาก...จะพูดอย่างไรดี ผมรู้สึกว่าผมรักผู้หญิงคนนี้ขึ้นมาอย่างเต็มหัวจิตหัวใจ เพิ่มขึ้นจากความรักและเคารพในความเป็นแม่เป็นลูกกัน เกิดปรารถนาในตัวและหัวใจของผู้หญิงคนนี้ ผู้หญิงที่ให้กำเนิด ผู้หญิงที่ผมเรียกเธอว่า "แม่" แน่นอนมันไม่ถูกต้องแต่ผมห้ามความรูสึกนี้ไม่ได้

ผมเริ่มแอบดูแม่อาบน้ำบ้าง เปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง เมื่อได้เห็นแม่เปลือยผมรู้สึกตื่นเต้น หายใจแรง หน้าอกของแม่สวยมากขาวอวบไม่ห้อยยาน ยังคงแต่งตึงมีคล้อยเล็กน้อย ปลายถันยังชูชันแข็งเป็นไต ไม่คล้ำดำ ยังแดงระเรื่ออยู่บนรอบที่วงกว้างสวย เอวขอด สะโพกผาย เรียวขาขาว หน้าท้องแบนราบ เนินสวาทแม่อวบอูมขนอ่อนมันวาว ไม่รกชัดและถูกตัดแต่งสวยงาม

ผมห้ามแม่กลับบ้านดึก เวลาอยู่บ้านก็หาเรื่องเข้าไปกอดไปหอมแม่จูบแม่บ่อยๆและบ่อยขึ้น แม่ไม่ดุบางครั้งยังกอดและจูบผมตอบ ทำเอาผมแทบจะละลายเลยทีเดียวถึงจะเป็นแค่ "มาม่าคิส"

กิจกรรมที่เรา 2 แม่ลูกทำกันเป็นประจำอย่าง 1 คือหลังทานข้าวเย็นแล้วคือนั่งดู TV ผมจะนวดคอและหลังให้แม่ บ่อยครั้งผมจะอ้างว่านวดไม่ถนัดและถือโอกาสปลดสายเสื้อชันในแม่ลงมาจากไหล่ ใช้มือคลึงกดบริเวณปีกไหล่ของแม่ แม่จะครางออกมาเล็กน้อย ผมถือว่ามันเป็นการรุกล้ำอย่างค่อยเป็นค่อยไป ใจจริงผมอยากจะเลื่อนมือลอดใต้วงแขนของแม่รุกไปข้างหน้าใจแทบขาดแต่ยังไม่กล้าพอ ได้แต่คิดว่าเมื่อใดหนอ...จะได้เป็นผู้ปลดตะขอเสื้อชั้นในของแม่แล้วเอาหน้าของตัวเองซุกไปที่ร่องอกแม่ได้สักที่ คงไม่นานหรอก

วันแม่ที่ผ่านมา ผมเข้าไปกอดแม่ หอมแม่และยื่นช่อดอกไม้ให้ช่อใหญ่ แม่ดีใจมากผมบอกว่ายังมีของขวัญให้แม่อีกอย่างไว้ให้หลังทานข้าว เมื่อทานข้าวกันเสร็จแล้วผมก็มานั่งนวดคอและหลังให้แม่เช่นเคย คราวนี้พอนวดไปได้สักพักผมก็ล้วงมือเข้าไปในเสือของแม่ด้านหลังทำใจกล้าลงมือปลดตะขอเสื้อชั้นในของแม่ออก แม่สะดุ้งตกใจหันหน้ามาทำท่าว่าจะตำหนิผม แต่ผมตัดบทเสียก่อนรีบยื่นกล่องของขวัญให้แม่ทันที "สุขสันต์วันแม่ครับ" "ใส่ชุดนี้ดีกว่า" แม่ทำหน้างงๆไม่ทันได้ดุผม ได้แต่รับของขวัญไปเปิดดู เมื่อแม่พบว่ามันเป็นชุดชั้นในที่เซ็กส์ซี่ 1 เซ็ท แม่ออกอาการเขินหน้าแดงทำขมุบขมิบปาก "อะ...อะไรกันให้ชั้นในเป็นของขวัญวันแม่...ทะ..ทะลึ่งใหญ่แล้วลูกคนนี้" ผมตอบว่าเห็นว่าสวยดีเลยซื้อมาให้แม่ อายแทบแย่ตอนไปซื้อ "แม่เห็นเซ็ทนี้ที MALL อยากได้อยู่ทีเดียว" "ขอบใจนะลูกรู้ใจแม่จริง" "ใส่ได้หรือเปล่านี่...สงสัยต้องเอาไปเปลี่ยน...ตายย..ถูกเบอร์ด้วย รู้ได้ไงยะว่าแม่ใส่เบอร์นี้" ผมได้แต่หัวเราะไม่กล้าตอบว่ารู้มานานแล้วด้วย "แม่จะใส่หรือเปล่าครับ.." ผมถาม "อยากเห็นละซิ" "ใส่จ๊ะ..แต่ไม่ให้ดู" แม่แลบลิ้นใส่ผมอย่างน่ารักแล้วลุกขึ้นบอกว่าแม่จะนอนแล้วให้ผมปิดบ้านให้ดี คืนนั้นผมไม่มีโอกาสได้เห็นแม่ใส่ชุดชั้นในที่ผมซื้อให้

แต่ในวันต่อมาผมก็ได้เห็นจนได้ แม่กลับจากทำงานเตรียมที่จะอาบน้ำ ผมก็รออยู่แล้วเหมือนกันรอที่จะแอบดูแม่ผลัดเสื้อผ้า แม่ใส่ชุดชั้นในเซ็ทที่ผมซื้อให้ ซึ่งประกอบด้วยเสื้อชันในลูกไม้สีขาวเนื้อบาง กางเกงในลูกไม้สีขาวเบาบางแนบเนื้อแลเห็นตุ่มไต ความอวบอูมอยู่ข้างใน ถุงน่องเนื้อเนียนพร้อมสายรั้ง แม่ดูสวยสง่าและยั่วยวน ผมเริ่มงัดเจ้าหนูออกมาสาวไปพร้อมๆกับใช้สายตาโลมเลียแม่ของผมเอง...(พระเจ้า) ผมยิ่งสาวแรงและเร็วขึ้นเมื่อเห็นแม่เลื่อนมือข้างหนึ่งลอดผ่านเข้าไปในกางเกงชั้นในขยุกขยิกนิ้วไปมา....ครับแม่ผมช่วยตัวเองคงเป็นเพราะพ่อที่ไม่กลับบ้านมานาม ร่างของแม่สั่นไหว แม่แหงนหน้าขึ้นหลับตาพริ้มครางในลำคอเบาๆ...สีหน้าบอกถึงความสุขและเสียว ไม่ช้าไม่นานแม่และผมก็ถึงซึ่งความสุขสุดยอดในเวลาไล่ๆกัน มันเป็นครั้งแรกทีผมเห็นแม่ช่วยตัวเองและได้ออกพร้อมๆกันกับผม ถึงจะเป็นการที่ต่างคนต่างทำก็เถอะ หลังจากนั้นผมได้ย่องเข้าไปเพื่อสำรวจชุดชั้นในที่แม่ได้ถอดไว้เมื่อแม่เข้าไปอาบน้ำ ชั้นในของแม่เปียกชุ่มไปด้ายน้ำรัก ผมไม่รีรอที่จะแนบหน้าลงสูดดมและลิ้มรสน้ำรักที่แสนหวานของแม่ในทันที กลิ่นกายของแม่ถึงจะอับไปบ้าง(ทำงานมาทั้งวัน)แต่ก็หอมชื่นใจ ผมทำร้ายตัวเองอีกครั้งกับชั้นในที่ผมซื้อให้แม่และรีบออกจากห้องของแม่ก่อนที่แม่จะอาบน้ำเสร็จ

ในที่สุดวันที่ผมรอคอยก็มาถึง เช้าวันนั้นเมื่อผมรู้ว่าแม่ใส่ชั้นในที่ผมซื้อให้ ผมตัดสินใจทันที่ คืนนี้..คืนนี้ละต้องเป็นคืนนี้ จะสำเร็จหรือไม่...ก็คืนนี้ แม่จะเป็นของผมก็คืนนี้เป็นไงเป็นกัน

เช่นเคยหลังอาหารมื้อค่ำผมนั่งนวดคอให้แม่ ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อของแม่ทางด้านหลัง ลอดเข้าไปปลดตะขอเสื้อชั้นในแม่ออก แม่หนีบแขนขนานกับลำตัวทันที

"ซนจริง...มีอะไรอีกหึ..." ผมเกยคางลงบนไหล่ของแม่ 2 มือบีบนวดไปตามต้นแขน "ไม่มีอะไรฮะ..." ผมหอมแม่ครั้ง 1 แม่หัวเราะ ผมถอยออกมานวดแม่ต่อไป นวดได้สักครู่แม่ก็คลายวงแขนที่หนีบลำตัวไว้ลง ปล่อยตัวสบายๆ ผมหยั่งเชิงด้วยการใช้ฝ่ามือลูบแผ่นหลังแม่เป็นครั้งคราวไม่เห็นแม่ว่าอะไรก็เริ่มได้ใจรุกเข้าไปบริเวณข้างลำตัว-สีข้าง แกล้งจี้เอวแม่ให้หัวเราะบ้างสยิวตัวบ้าง ผมอดใจไม่ได้อีกแล้วขณะที่แม่ไม่ทันระวังตัวผมเลื่อนมือขึ้นมาใต้ราวนมของแม่และเอื้อมมือขึ้นสำผัสหน้าอกของแม่ใช้นิ้วสะกิดหัวนมเคล้าคลึงไปมาอย่างได้ใจ แม่เคลิ้มไปได้สักครู่ เมื่อได้สติขึ้นมาจึงดึงมือผมออกหันหน้ามาตำหนิและห้ามผมทำ "ทำอย่างนี้ทำไม...นี้แม่นะ..." แม่ขยับสะโพกเพื่อจะลุกขึ้นให้ห่างจากตัวผม ผมจับเอวของแม่ไว้และดึงแม่เข้ามาแม่เสียหลังลงมาบนตักของผม ก้นของแม่ทับลงไปถูกแก่นกายทีตั้งเป็นลำของผม

"ว๊าย...ปอง(ชื่อผม)จ..จะ..จะทำอะไร ปล่อยแม่นะ" "อย่าทำรุ่มรามกับแม่ซิ.." แม่พยายามดิ้นและสลัดตัวออกจากผม ผมกอดรัดตัวแม่แน่นขึ้นพร้อมกับใช้มือข้างหนึ่ง ดึงชายกระโปรงแม่ขึ้นมา ลูบไปบนถุงน่องเนียน เลื่อนขึ้นมาสำผัสกับผิวเปลือยเปล่าของแม่และค่อยๆสูงขึ้นๆ...

แม่บอกให้ผมหยุดและปล่อยแม่ไป "ปองรักแม่ พ่อไม่สนใจแม่แล้ว ปองทำให้แม่เอง แม่ให้ปองนะ เป็นของปองนะ" แม่ถอนใจ "มันไม่ถูกนะปอง...เราเป็นแม่ลูกกันนะ..." แม่ให้เหตุผล(ผมทราบที่หลังว่าตอนนั้นแม่พยามข่มใจตัวเองอยู่)

"ปองต้องการแม่" ผมโน้มคอแม่เข้ามาประกบปากจูบแม่ แม่ปิดปากแน่นพยายามเบี่ยงหน้าหนี มือของผมสอดลอดเข้าไปในกางเกงชั้นในของแม่ลูบไปบนเนินสวาทของแม่และกรีดนิ้วลงไป

"ม..ไม่นะปอง ไม่ได้นะลูก มันเป็นเรื่องต้องห้าม...มันไม่ถูกต้อง...อ..อื้อ..อา..." แม่คราง ผมได้โอกาสสอดใส่ลิ้นเข้าไปตวัดลิ้นของแม่ ตัวของแม่เหยียดเกรงเมื่อนิ้วผมล้วงล้ำเข้าสู่ภายใน รู้สึกถึงความเปียกชื้นของน้ำรักที่หลั่งออกมาของแม่ ปลายลิ้นของแม่ที่ถูกผมดูดดุลเริ่มโต้ตอบ แม่จูบตอบตวัดลิ้นพันลิ้นผมอย่างชำนาญ เป็นจูบที่ดูดดื่มและวาบหวิวยิ่งนัก เราแลกจูบกันอย่างลืมหายใจ มือผมไม่อยู่นิ่ง ทั้งล้วงทั้งลูบไล้ไปทั่วตัวของแม่ อ้อมแขนแม่กอดรัดผมแน่นเรียวขาของแม่กวัดรัดขาผมเอาไว้ ถอนริมฝีปากออกมา แม่เชิดหน้าขึ้นและครวญครางออกมา ลำตัวเหยียดเกรงและกระตุก "อ..อา..อาา...ว" โพรงสวาทของแม่ตอดรัดปลายนิ้วของผมแน่นพร้อมด้วยน้ำรักที่หลั่งออกมาจำนวนมาก

แม่หายใจรวยรินหลับตาพริ้มซุกหน้าอยู่กับอกของผม ผมเริ่มต้นอีกครั้ง แม่ลืมตาขึ้นถามผมอย่างเอียงอาย "ปอง..ลูกจะทำอะไรแม่อีกจ๊ะ.." "แม่ครับ...ปองขอร่วมรักกับแม่นะครับ" แม่หน้าแดงและก้มหน้าลง "ห..หนเดียวนะ" "ครับ" ผมตอบรับอย่างเสียไม่ได้ แม่ลุกขึ้นนั่งข้างตัวผม ค่อยปลดกระดุมเสื้อลงมาทีละเม็ดๆ แม่ก้มหน้าลงจูบผม เราแลกลิ้นกันอีกครั้ง ผมดึงกระโปรงแม่ขึ้นใช้มือลูบไล้เรียวขางามขึ้นมาถึงเนินที่ถูกปกปิดด้ายชั้นในลูกไม้บางและเปียกชื้น ผมเปลี่ยนมาถอดเสื้อของแม่ออกมองไปที่เนินอกคู่งาม ดึงเสื้อชั้นในที่ถูกปลดไว้นานแล้วออกปลายถันแดงเรื่อชูชันอวดความสาวท้าทายสายตาของผม ผมจ้องมองอยู่นานจนแม่เขินต้องยกมือขึ้นมาปิด "จ้องอยู่ได้...แม่อายนะ" ผมจึงถอยตัวลงนั่งข้างโซฟาที่แม่นั่งอยู่ เลิกกระโปรงแม่ขึ้นไปกองที่เอวโดยที่แม่ให้ความร่วมมืออย่างดี เนินรักของแม่เนินหญ้าสีดำประปรายมองเห็นเด่นชัดผ่านลายลูกไม้ที่แม่สวมใส่อยู่ ผมก้มลงจูบไปบนเนินรักของแม่อย่างหลงไหล แม่ครางออกมาอย่างแผ่วๆรั้งท้ายผมเข้าไปใกล้ขึ้นอีก ผมฝังใบหน้าและจมูกโลมเลียผ่านชั้นในของแม่อย่างช้าๆ

"ไ...ไปที่ห้องนอนแม่เถอะ" ผมรีบอุ้มแม่ขึ้นทันที แม่ซบหน้าอยู่กับอกของผมอย่างเขินอายทำให้ผมรู้สึกเหมือนเป็นเจ้าบ่าวที่กำลังอุ้มเจ้าสาวเข้าสู่เรือนหอก็ไม่ปาน แถมเจ้าสาวคนสวยของผมยังเป็นแม่ของผมเองอีกด้วย

ที่ห้องนอนของแม่ ผมคุกเข่าอยู่ข้างเตียงค่อยๆถอดชั้นในลูกไม้สีขาวที่ซื้อให้แม่ออก และจัดการถอดเสื้อของผมออกจนเปลือยเปล่าวลำรักของผมชูคอแข็งตัวเต็มที่ ผมเลื่อนตัวขึ้นไปนอนข้างๆแม่ ขึ้งคร่อมตัวและแทรกอยู่กลางตัวของแม่ จับปลายลำถูไถกับเนินรักของแม่ไปมาพร้อมกับกดปลายหัวหยักเข้าไปในปากถ้ำของแม่อย่างช้าๆ ทันใดนั้นแม่ใช้มือยันผมเอาไว้จ้องมองผมและกล่าวกับผมว่ามันผิดที่แม่ลูกจะร่วมรักกัน แม่ว่าไม่ถูกต้องถึงแม่จะยอมผมแล้วก็ตาม

แม่พลิกตัวขึ้นคร่อมตัวผมเนินสวาทของแม่เด่นอยู่ระหว่างสายรัดถุงน่อง ปลายหัวหยักของผมยังคงสอดติดอยู่กับปากโพรงสวาทของแม่ "ปองรักแม่" "แ..แม่รู้จ๊ะ...แม่ก็รักปอง"....."แม่คิดถึงปองเสมอ...เวลาแม่...เกิด...เกิดความต้องการ" แม่ก้มหน้า เมื่อได้ยินดังนั้นผมรีบพยุงตัวขึ้นจูบไปที่ริมฝีปากของแม่ ใบหูซอกคอเรื่อยลงมาถึงเนินนมของแม่ คลอเคลียอยู่กับยอดอก ขบเม้มสลับไปมาทั้ง 2 ข้าง แม่กอดหน้าผมไว้กับอกของแม่แน่น ผมเริ่มขยับสะโพกสูงขึ้นพยายามส่งแท่งรักของผมเข้าสู่ถ้ำทองของแม่ แม่ขยับขาออกปากทางรักของแม่เปิดรับแท่งรักของผมให้เข้าสู่ภายในที่แน่นหนาและเปียกชุ่ม "อ...อุ้ย..ช้า..ช้าก่อนปอง...แม่...แม่แน่นเหลื่อเกิน แน่นอะไรอย่างนี้ ของปองใหญ่เหลือเกิน..อ.......อุ้ยยย" ผมค่อยๆถอนลำรักออกมาช้าๆจนใกล้จะหลุดออกจากปากถ้ำของแม่และดันกลับไปจนสุดลำรัก "อ..อุ้ยย..นี้แนะ..บอกให้เบาๆ...แม่เจ็บนะ.." แม่ตีต้นแขนผมเบาๆ หน้าของแม่แดงมาเลย "...แล้วแม่เสียวหรือเปล่าครับ" "เส..เสียวจ๊ะ" แม่เห็นผมจ้องหน้าอยู่ก็ผวาตัวเข้ากอดผม "แ..แม่อายนะ"

ผมขยับสะโพกหมุนไปรอบๆ ให้ลำรักเสียดสีไปกับปากถ้ำและปุ่มกระสันของแม่พร้อมๆกับดันเข้าออก "ลึกๆ...ปองจ้า..ลึก...อุ้ยย.." "แ..แม่เสียวจังเลย" "ปองก็เสียวครับ...ของแม่ทั้งตอดทั้งแน่นคับไปหมดเลย" แม่ครางแรงขึ้น แรงขึ้น ขยับสะโพกสวนรับผมเร็วและแรงขึ้น

"ช..ช่วยแม่ด้วย...ลูกจ้า...เย่อแม่...เย่อแม่แรงๆ" "ได้โปรด...ปองเย่อแม่แรงๆ..ลึกๆ..ลูกรักของแม่" "อย..อุ้ยย..ไม่ม...ไม่ไหวแล้ว...อ..โอ้ยย..." แม่สอดมือประสานกับมือของผมบีบแน่น สะบัดหน้าไปมาอย่างทุรนทุราย เนื้อตัวของเรา 2 แม่ลูกสั่นระริก ถ้ำรักของแม่ก็รับเอาน้ำรักที่ฉีดแรงของผมเข้าไปผสมกับน้ำรักของแม่ที่หลั่งออกมา เข้าสู่สวรรค์ไปพร้อมๆกันในที่สุด

แม่ทิ้งตัวลงบนตัวผมกอดกันอย่างหลวมๆ หายใจรวยริน ต่างใช้มือสำผัสกันไปมาหลังพายุสวาทรอบแรกผ่านไป สักครู่แม่กล่าวอย่างไม่สบายใจในสิ่งที่เกิดขึ้น ผมปลอบแม่ไม่ให้คิดมากเรื่องมันก็เกิดขึ้นแล้ว "ผมรักแม่...รักมานานแล้ว" "แ...แม่รู้จ๊ะ.....แม่สังเกตุมานานแล้วเวลาปองมองแม่...รู้ว่าปองคิดยังไงกับแม่ต้องการอะไรจากแม่ แม่แน่ใจมากขึ้นเมื่อปองให้ของขวัญแม่ ไ..ไม่มีลูกที่ไหนหรอกที่จะให้ชั้นในเป็นของขวัญแม่ มีแต่ให้แฟน..ให้คนรัก แม่ดีใจที่เป็นคนรักของลูกปอง" "แม่ก็คิดแบบเดียวกับปอง..แม่รออยู่ว่าปองจะบอกแม่หรือเปล่า...เพราะแม่ไม่กล้าที่จะเป็นฝ่ายเริ่มก่อน...แม่พยายามห้ามใจไว้แต่ไม่เป็นผล"

แม่ซบหน้ากับอกผมกระซิบแผ่วเบาอย่างเขินอาย "แม่ดีใจและมีความสุขมากที่เป็นของปอง ได้ร่วมรักกับปอง เป็นความสุขที่หาไม่ได้จากพ่อของลูก" แม่ก้มหน้านิ่งยื่นมือจับลำรักของผมที่ยังไม่คลายตัวลูบไล้แผ่วเบา บ่นพึมพำ "ท...ทำไมถึงทนอย่างนี้..ทั้งใหญ่ทั้งยาว..เข้าไปถึงมดลูกแม่เลย" ผมเร่งตัวสู่มือของแม่เห็นแม่ยิ้มอย่างมีสุข "ปอง....เย..เย่อแม่อีกนะจ๊ะ" "แม่ให้ปองเย่อครั้งเดียวไม่ใช่เหรอฮะ..." ผมกล่าวอย่างได้ที แม่มองหน้าผมอย่างรู้ทัน แม่ยิ้มและค้อนผม มือบีบลำรักผมแน่น "ได้แม่แล้ว...ยังย้อนแม่อีกนะลูกคนนี้.." ว่าแล้วแม่ก็เลื่อนตัวลงมาที่ลำรักของผม แม่อ้าปากดูดและอดปลายยอดหัวบานของผม ขบเบาๆเลื่อนปากขึ้นลงโลมเลียไปมาทำให้ผมเสียวสุดที่จะทนได้ ผมขยับก้นขึ้นลงตอบรับการดูดดุนของแม่ รีบบอกแม่ว่าหยุดเถอะกำลังจะออกแล้ว แม่ดูแชเชือนต่อคำขอยังคงดูดดุนอย่างสนุกปาก ผมขยับสะโพกเร็วขึ้นเอื้อมมือรังศีรษะแม่แน่นและฉีดน้ำเชื้อเข้าสู่ปากแม่อย่างแรง แม่กลืนกินน้ำรักผมอย่างอเร็ดอร่อยไม่มีท่าทีรังเกียจจนหมด แม่เงยหน้าขึ้นมองผมแล้วยิ้มหวานพร้อมกับเคลื่อนกายขึ้นมาคล่อมตัวผมไว้ ขยับตัวสูงขึ้นจนเนินสวาทของแม่มาลอยอยู่เหนือหน้าผมอย่างท้าทาย "จ..จูบสิปอง...จูบของแม่สิจ๊ะ..."ผมดึงสะโพกของแม่มาแนบชิดกับใบหน้า สูดดมเนินสวาทที่เปียกชื้นฝังจมูกและลิ้นลงบนเนินเนาโลมเลียไปรอบๆปากถ้ำดูดดื่มน้ำหวานของแม่ที่ดูเหมือนจะไม่มีทางเหือดแห้งไปได้ ใช้ริมฝีปากขบไปที่เม็ดละมุดที่โผล่หน้าออกมาทักท้ายลิ้นน้อยๆของผม ขณะที่มือไม้แม่เริ่มอยู่ไม่สุขลูบไล้ไปตามเรื่อนร่างเนียนของแม่เองเรื่อยขึ้นมาถึงปทุมถัน เกาะกุมและใช้นิ้วเล่นกับหัวนมของตัวเอง จากที่ครางเบาๆในลำคอแม่เริ่มครางแรงขึ้นสะบัดหน้าไปมา บั้นท้ายแม่เคลื่อนขึ้นลงบดเบียดหน้าของผม

"ล...ลึก...ลึกอีก..อีกก.....แรงๆล..ลูก" แม่ขยับสะโพกเย่อกับลิ้นของผมแรงขึ้นๆ จนกระทั้งถึงซึ้งจุดหมายปลายทางแห่งรัก น้ำหวานของแม่เออทะลักออกมารดใบหน้าผมให้ผมได้ลิ้มชิมรสสวาทของแม่แทบไม่ทัน

แม่ทรุดตัวลงข้างผมขอให้ผมเริ่มทำแม่อีกแต่คราวนี้ให้ผมใช้อาวุธประจำกายสอดใส่เธอด้วย เราขยับตัวลุกขึ้น ผมถามแม่ว่าแบบไหนดี แม่หลบตาผมแต่ขยับตัวคุกเข่าหันสะโพกมาทางผมแยกขาออกแลเห็นถึงรอยแยกที่แย้มยิ้มรอให้ผมสอดใส่ แม่เหลียวหลังมาที่ผมส่งสายตาเชิญชวนบ่งบอกถึงความปรารถนา "ม..มาซิ...ม..มองอยู่ได้แม่อายนะ.." ผมได้ยินดังนั้นจึงเคลื่อนตัวเข้าหา ประกบไปที่ก้นก้อยของแม่จับลำรักของผมที่แข็งตัวขึ้นมาอีกครั้ง สะกิดปากทางรักแม่เบาๆและดันเข้าไปอย่างลืมตัวสุดแรง "โ...โอ้ยย...เบาๆลูก..แ..แม่เจ็บนะ...ของปองใช้เล่นๆ ซะ เมื่อไร..." โดยไม่ยอมฟังผมดึงแท่งรักของผมออกมาจนเกือบจะหลุดออกจากปากถ้ำและส่งกลับเข้าไปสุดลำ ครั้งแล้วครั้งเลาพร้อมๆกับใช้มือลูบไล้สะโพก ก้นกอยของแม่เรื่อยไปตามแผ่นหลังขาวเนียน สอดมือลงไปเกาะกุมหน้าอก บดขยี่ปลายถันที่คัดแข็งของแม่อย่างมันมือ แม่ดิ้นหอบและครวญครางอย่างทุรนทุราย รบเร้าให้ผมเร่งสปีดแรงขึ้น ผมละมือข้าง หนึ่งลงมาลูบคลำปากช่องรักของแม่สะกิดและสำผัสเม็ดละมุดขาวซีดของแม่ไปมา แม่สายสะโพกและครวญครางอย่างคุ้มคลั่ง ช่องรักแม่ตอดและขมิบเป็นจังหวะเร่งให้ผมเร่งกระทุงลำรักแรงยิ่งขึ้นไปอีก ผมร้องบอกแม่ถึงอาการที่ร่อแร่ของผมที่ไม่อาจจะทนไหวอีกแล้ว แม่ก็ตอบออกมาเหมือนกันว่า "รร..รอ...รอแม่...ด..ด้วย...แม่..แม่ก็ไม่ไหวแ....แล้วว...อ...ออกพร้อมกันนะลูก....อา..อาาาาว....." เราสองแม่ลูกต่างเร่งสปีดออกแรงครั้งสุดท้ายอย่างเต็มที่จนแม่เสียหลักหน้าทิ้มลงกับที่นอนโดยมีผมตามทับลงไปติดๆ ส่งผลให้แท่งรักของผมทิ่มพรวดเข้าไปในโพรงสวาทของแม่สุดลำ แม่ร้องโอยออกมา น้ำหวานของแม่ที่ไหลทะลักควบคู่ไปกับน้ำรักของผมที่พุ่งสวนเข่าไปรดถ้ำสวาทของแม่ ในที่สุด เรากอดกายกันอยู่เนินนานมองตากันอย่างคนรู้ใจกันรักกัน สักพักแม่ไล่ให้ผมไปอาบน้ำ ผมอ้อนให้แม่ไปอาบด้วยกัน แม่พูดว่าสงสัยจะไม่ได้อาบอย่างเดียวแน่ๆ ผมไม่ปฏิเสธ ผมเอาแม่อีกครั้งในห้องน้ำ คืนนั้นเราแม่ลูกสลับกันขึ้นลงผลัดกันรุกและรับตลอดคืน จนหมดแรงและหลับไปตอนรุ่งเช้า

แม่บอกผมว่าแม่ไม่เคยมีความสุขมากเท่านี้มาก่อน ไม่เสียใจที่ได้เป็นเมียของผมที่เป็นลูกของเธอ ผมก็เช่นกัน ผมยังแกล้งถามแม่ว่า "แม่ให้ปองแค่เมื่อคืนใช้หรือเปล่า" แม่ตีแขนผมอย่างอายๆ "ได้แม่แล้วยังแกล้งถามอีก" "ใช้...แม่ให้ปองแค่เมื่อคืนนี้เท่านั้น....แ...แต่ต่อแต่นี้ไปปองต้องย้ายมานอนและทำให้แม่ทุกๆ คืนแทนจ๊ะ..." ตั้งแต่นั้นมาเรา 2 แม่ลูกเวลาอยู่ด้วยกันจะเคลียคลอกันไม่ห่าง สรรหาสถานที่ต่างๆไม่ว่าในบริเวณบ้านหรือนอกบ้านแล้วแต่โอกาสจะอำนวย สรรหาท่าทางแปลกๆมาทำรักให้กันและกัน และผมเป็นคนแรกและคนเดียวที่แม่ยอมให้เล่นรักทางประตูหลัง(แม่ให้ผมได้เปิดบริสุทธิ์ประตูหลังของแม่ในอีก 10 วันต่อมา)