ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอเย็ดแม่ยาย

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 27, 2010, 10:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

หวัดดีครับ แม่ยายผมอายุ 55 ปี แกจะอวบๆหน่อยไม่ถึงกับอ้วนมากๆ แกชื่อต้อยครับ แกเป็นหม้ายอยู่เลี้ยงหลานอยู่บ้านเพราะพี่เค้าไปทำงานที่กรุงเทพฯ พอดีแกเป็นมะเร็งต้องไปผ่านม ซึ่งผมกับแฟนไปอยู่เป็นเพื่อนแกได้เกือบเดือนแฟนผมต้องกลับไปทำงานต่อ เสาร์-อาทิตย์จะมาที ส่วนผมต้องอยู่เป็นเพื่อนต่อเพราะมีอาชีพอิสระ โดยส่วนมากผมจะต้องคอยช่วยแม่ยายเวลาเปลี่ยนเสื้อเสมอซึ่งนมแกก็ใหญ่ดี ครับ แม้จะดูคล้อยๆไปแต่ผมไม่ค่อยได้สนใจเท่าไรนักจะมีช่วงหลังๆที่แผลแกใกล้จะ หายดีผมเลยไม่ค่อยได้คอยดูแก มีอยู่วันหนึ่งปกติช่วงเช้าผมจะต้องไปวิ่งทุกวันแต่วันนั้นดูบอลดึกแต่ก็ ตื่นแต่เช้าเหมือนเคยแต่ออกไปวิ่งไม่ใหวเท่านั้นเอง ผมเดินลงมาข้างเห็นแม่ยายนั่งอยู่กับเจ้าปั้น หมาตัวโปรด สงสัยแกคงกำลังให้อาหารมันอยู่พอผมเดินไปใกล้ๆเจ้าปั้นมันกำลังยืนตัวงออยู่ ครับ ผมได้ยินเสียงแม่ยายผม..น้ำใกล้แตกแล้วเหรอลูก แกคุยกับเจ้าปั้น ผมไปแอบอยู่ข้างหลังแกๆกำลังชักว่าวให้เจ้าปั้นครับ แกถอกควยมัน อย่างมันส์มือเลยครับ เจ้าปั้นคราง หงิงๆๆ จนน้ำมันพุ่งใหลเป็นทางยาว แกชักต่ออีก2-3ทีแกถอกควยแดงแจ๋ของมันค้างไว้น้ำมันยังใหลไม่หยุดเลยครับ เพิ่งจะรู้ว่าน้ำเหงี่ยนหมามันเยอะขนาดนี้ ซักพักแกถกผ้าถุงขึ้นดึงควยเจ้าเข้ามาจ่อที่หีแก สงสัยแกไม่ใส่กางเกงในครับ เจ้าปั้นมันมองหน้าผมพยายามจะถอยหนี แม่ยายผมพยายามลูบหัวปลอบมัน..ทำมัยละลูกเป็นอะไรรึแกไปติดตัวเมียที่ใหนถึง ไม่สนใจหีแม่แล้ว ผมรู้เลยว่าแม่ยายผมให้หมาเย็ดเรื่อยแน่ๆ ผมเดินเข้ามาใกล้ๆแกล้งถามทำอะไรอยู่แม่ แกตกใจปล่อยมือ จากเจ้าปั้น มันรีบวิ่งหนีไปหลังบ้านแกตกใจนิดนึง..อ้าวไม่วิ่งเหรอวันนี้แกถามผม ผมเลยตอบไปว่าไม่ละครับวันนี้ปวดขา แกเลยอาสาจะนวดให้แกจัดแจงไปเอาน้ำมัน มานวด ผมบอกปวดที่ต้นขา แกบอกให้ไปเปลี่ยนกางเกงขาสั้นผมเลยเปลี่ยนเป็นใส่บ็อกเซอร์ตัวเดียวแม่ยาย ผมแกนวดเก่งคับ แกบอกว่างๆแกก็นวดจับเสันแถวบ้าน แกเล่นเอาผมเคลิ้มๆเกือบจะหลับอยู่แล้ว พอแกถกกางเกงผมขึ้นมาถึงง่ามขาแกบอกต้องเปิดประตูลมควยผมแข็งขึ้นมา ทันที...แม่อย่าทำผมแบบไอ้ปั้นนะ แกตกใจนิดนึงแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงผมล้วงควยผมออกมามาย้ำมัน..ใหนดูซิว่า น้ำเงี่ยนใครจะเยอะกว่ากัน แกรูดควยผมขึ้นลงพักนึงผมดึงผ้าถุงแกๆก็รู้ขยับตูดมาทางหัวผม ผมถลกผ้าถุงแกขึ้น แกคล่อมหีลงที่หน้าผม ผมแหกหีแกออกเพราะหมอยแกเยอะมากแถมมีกลิ่นเหงื่อสาปๆนิดแต่ได้อารมณ์ดีครับ ผมเปิดหมอยแกย้อนขึ้นแตดแกใหญ่พอสมควร แถมแคมก็ปลิ้นสีน้ำตาลคล้ำ ผมเริ่มดูดแคม แกแรงๆแล้วปล่อย ผมสังเกตว่าแตดแกมันพองใหญ่ขึ้นผมเลยเอาลิ้นตวัดเลยแตดแกๆ...ดูดแรงๆเลยลุก ผมดูดแล้วปล่อยซ้ำแล้วซ้ำเล่าจนแกละมือจากควยผมมานั่งกดทับที่ปากผม ไว้...ดูดแรงๆนะอย่าเพิ่งปล่อย ดูดเข้าไปอีกเเรงๆ แกสั่งผม ซักพักน้ำหีแกใหลออกมาพอสมควร ซึ่งหีแกยังบดทับปากผมอยู่แน่น แน่นอนน้ำหีแกใหลเข้าปากผมจนผมเผลอกลืนเข้าไป กินน้ำหีให้หมดเลยนะแกบอกผม ว่าแล้วแกเริ่มละหีไปทั้วทั้งหน้าคราวนี้น้ำหีแกเต็มหน้าผมเลยครับ ผมดันสะโพกแกไปข้างหน้าเพื่อที่จะให้แกเคลื่อนไปคล่อมควยพอดีมีเสียงกริ่ง ดังหน้าบ้านมีจม.มาส่ง  ผมแกหันมาพูดกับผม...มึงจะเย็ดหีกูรอชาติหน้าเถอะมึง ว่าแล้วแกก็ลุกขึ้น เล่นเอาผมงงไปเลย