ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข่มขืนแม่เพื่อน

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 28, 2010, 09:59:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

วันนี้ อากาศดีมากทั้งวัน ผมได้ ออกหาเหยื่อ ผมทำธุระส่วนตัวเสร็จ ก็ขับรถ จักรยานยนต์ ออกจาก บ้าน ไปล่าเหยื่อ ต่าง อำเภอ. ตอนผมขับรถไปตามท้อง ถนน ผมจะกวาดสาวตา หาสาวแก่แม่บ้าน ทุกหลังคา เรือนที่ผมผ่าน และวันนี้ ผมได้เจอ เหยื่อ แล้ว ผมจอดรถหน้าบ้านหลังใหญ่ และทำท่าว่า รถมอเตอร์ไซค์ ผมเสีย และได้เดินเข้าไปขอความ ช่วยเหลือ จาก ผู้หญิง คน นึง บ้านของ เธอ ใหญ่มาก เหมือนกับ บ้านที่ สร้างจัดสรรค์ขาย ทั่วไป เธอกำลังยืนรดน้ำต้นไม้อยู่ เธอ หันมาผมจึงถามเธอว่า ป้าคับแถวนี้มีร้านซ่อมมอเตอร์ ไซค์ไหมคับ. เธอ ก็ตอบมาว่า มีจ๊ะพ่อหนุ่มแต่อยู่ในหมู่ บ้านน่ะ ผมกวาดตาสำรวจบ้านทุกตารางนิ้งและจดจำทุกสิ่ง หน้าต่างประตู และรายระเอียดเล็กๆน้อยๆทุกอย่าง แม้แต่ ต้นไม้ผมก็จดจำไว้ และผมถามเธอว่า อยู่คนเดียวหรอคับ ป้า เธอก็บอกผมว่า ป่าวหรอกจ๊ะ อยู่กับ ลูกสาวและลูกเขย จ๊ะ ผมก็เลยถามอีกว่า อ้าวแล้ว ผัวป้า ล่ะคับ เธอก็ตอบว่า ผัวป้า ตายไปนาน แล้วจ๊ะ วันธรรมดา อย่างนี้ป้า อยู่เฝ้าบ้านคนเดียว ผมก็ตอบไปว่า หรอคับ อืม...งั้นผม ขอบคุณมากนะคับ จากนั้นผมก็ขับรถ มอเตอร์ไซค์ กลับบ้านทันทีเลย นี่ก็ใก้ลจะเที่ยงแล้ว ผมเข้าบ้าน ทำธูระส่วนตัวเสร็จ ก็มานั่งว่างแผน ว่าจะหาทางเย็ดป้า คนนี้ได้ยังไง ผมคิดประมาณ สิบห้า นาที ก็คิดเรียบร้อย ผมได้เตรียมอุปกรณ์ ใส่ เป้ไปด้วย อย่างเช่น เทปกาว เชือก ถุงมือ หมวกไหมพรหม ร้องเท้าที่ทำขึ้นเป็นพิเศษ และที่ ขาดไม่ได้ กล้องถ่ายรูป ที่ถ่ายภาพเคลื่อนไหวได้ จากนั้นผมก็ขับรถ ออกจากบ้าน ตรงไปยังบ้าน ของเหยื่อของ ผมคนนี้ทันที่ เธอ บอกว่าเธออยู่คนเดียวต้องเฝ้าบ้านให้ ลูกของเธอ และ ลูกสาวกับลูกเขยของเธอจะกลับ บ้านก็ เลิกงาน แล้ว ประมาณ สี่ ห้า โมงเย็น ตอนนี้ก็ เพิ่งจะบ่าย โมง ผมมี เวลา เย็ดเธอ สอง ชั่วโมง เต็มๆ และรายละเอียดของ บ้าน ผมก็รู้ว่าจะต้องทำยังไง ถึงจะเข้าไป เย็ดเธอใน บ้าน ลูกสาวเธอ ได้ ผมขับไปเรื่อยๆ พอใก้ลจะถึงตัวบ้าน ผมได้ดับเครื่องยนต์และจูงรถเข้าไปไว้ในป่าข้างทาง ผมเดินเข้าป่า ละเมาะไป จนถึงหลัง บ้าน และได้สังเกตุการณ์ ต่างๆก่อนที่จะ ปีนรั้วบ้านเข้าไป ผมเข้ามาถึงตัวบ้าน ด้วยเวลา ไม่นาน และไม่ยากเย็นอะไร ผม ส่ายสายตา ไปรอบๆ ก่อนที่จะ ค่อยๆย่อง เข้าไปแอบ มอง ตรงหน้า ต่าง โอ๊ะ นั่นคุณ ป้า คนสวยของ ผม กำลัง นั่ง รีดผ้า อยู่อย่าง สบายใจ เธอ ดู เป็นผู้ดีจัง อายุ ประมาณ 46 กว่าๆ หรือ อาจจะมากกว่า รูปร่าง ยังดีอยู่เลย คงเพราะ ผัวตายไม่มี คนเย็ด เธอ แน่ๆ เธอ สูง อวบ ขา ยาว ผมยาว หน้ารูป ไข่ อกก็ไม่ ถึงกับ ยาน ตูด ใหญ่ ผิวขาว ตาโต โอ เพอเฟกซ์ อะไรอย่างงี้ นะ ผมใช้ มือ จับที่ เป้า กางเกง ที่ตอนนี้ ควยทั้งลำ ได้ แข็งเป็นเหล็ก ไปแล้ว ผมจับ ลำควย กะตุกขึ้น กะตุกลง จึกๆ อย่าง แรง สองสามที่ ก่อนจะนึกในใจว่า วะวันนี้ได้เย็ดหีแก่ สมใจหัวควย กูแล้ว มึงจะเย็ดให้แม่ง หีบานเดินไม่ได้ไปหลายวัน เลยมึง จากนั้น ผมก็ส่ายสายตา หาประตูทางเข้า และได้ย่องเงียบยิ่งกว่าแมวไปทาง ประตูหลังบ้าน ผมใช้มือ บิดลูกบิด เอ๊ะ โดนล็อค นี้ จากนั้นก็คลานไปทาง อีกด้าน อยู่ ด้านข้าง หือ โดนล็อค อีกเหมือนกัน อืม.....แล้วเราจะเข้าไปยังไงวะ ในที่สุดผมก็คิดออกว่าจะต้อง ทำให้เหมือนกับ มีเสียงอะไรสักอย่างเพื่อให้หี แก่เปิดประตู ออกมาดู จากนั้น ผมได้หยิบ จาน สังกะสี ใบ นึง และ โยนมันขึ้น เป๊ง ป๊าง!!! สักพักก็มีเสียง ผีเท้าเดินมาที่จะตู และ เสียง กลอนประตูคลายจากรู ประตู และ ประตูได้เปิดออก ตอนแรกเธอไม่ได้หันมาทางผม ผมจึง ค่อยๆ ยืนขึ้น มองเธอจากด้าน หลัง โอ้โห ผู้มีพระคุณ ^^ง ตูดใหญ่ ชิบหาย ผมใช้มือ กระตูก ลำควย จึกๆ อีก ครั้ง ครั้งนี้เธอได้ยินเสียง ผม กระตูก ลำควย จึงหันมา พอหันมา ผมรีบ กระโจนเข้าไปใช้มืออุดที่ปาก และ กระชากแก เข้าบ้าน ผมพลัก แกจนล้มลงในบ้าน และผมรีบ ปิดประตู ใส่ กลอน ทันที ผม สูดผมหายใจเข้า ปอดอย่าง ช้าๆ ลึกๆ และ หนักแน่น จนมีเสียง หืน หืน หืน หืน นี่เสียงลมหายใจผมนะ ป้า แกล้มลงที่พื้น กระเบืองอย่าง ตกใจ ก่อนที่จะ ร้อง กรี๊ด!!!!!!!!!!!!!!~ ออกมา ดังมาก แต่ก็ไม่มีผลอะไร เพราะ ประตูหน้าต่างทุกบานแก ก็ปิดจนหมด อีกอย่าง บ้าน แถวนี้ก็ อยู่ หางกัน ด้วย แกทำท่า จะลุกแล้ววิ่ง ไปอีก ประตูทางออก ด้านหน้า แต่คนอย่าง ผมนะหรอ จะปล่อยให้ ทำได้ ผม กระโจน รวบ เอวแก จนเราทั้งคู่ล้มลุกคุกคลาน ผมใช้มือ ข้าง นึง ทำท่าเหมือนจะบีบคอแต่ไม่แรง และหยิบ มีดพับ เล็กๆขึ้นมา ให้แก่ ดู ว่า ถ้า ขัดขืน มึงตาย. ดูแก จะเข้าใจความหมายของมีดดี แกก็ยกมือขึ้นมาไหว้ผม และอ้อนวอน ขอ ชีวิต แกบอกว่า อย่าทำอะไร ชั้นเลย อยากได้ ของมีค่าก็เอาไป เถอะ แต่ไว้ชีวิตชั้นเถอะนะ ผมสะแหยะยิ้ม อยู่ในใจ หึเสร็จกู อีกรายแล้ว เว้ย. ผมหยิบเป้สะพายที่ด้านหลัง ออก หยิบเชือกออกมา มัดข้อมือแกไว้ ใช้เทปกาว ปิดปากแก ไว้ และได้ ตั้งกล้อง ที่ใช้ รีโมท ไว้จนทุกอย่าง เรียบร้อย จังเดินไปนั่ง ใก้ลๆแก แล้วหยิบ ปากกากับสมุดฉีดขึ้นมาเขียนให้แก ออก แล้วผมก็เริ่มเขียนว่า ผมไม่ต้องการของมีค่าอะไรเลยในบ้านหลังนี้ นอกจาก......... พอแก อ่าน เสร็จแล้วแก ก็มองตาผม ผมตอบแกโดยการรูดซิบกางเกงที่ตัดเย็บเองพิเศษ แล้ว งัด หัวควยบานแดงก่ำ ออกมา ผงกหัวสู้ตาของแก เท่านั้นแหล่ะ แก่ส่ายหน้าน้ำตาไหลทันที ผมเห็นอย่างนี้แล้วยิ่งทำให้ หิวหืน ขึ้นเป็นทวีคูณ ใช่แล้ว แล้ว ผมก็เขียนตอบแกไปว่า หัวควยหยักนี้อยากเข้ารูหี พอแกอ่าน เสร็จก็ดิ่นใหญ่เลยจนผมต้อง หยิบมีดพับขึ้นมา ให้แกดู แกจังเลิกดิ่น แล้วผมจึง ค่อยๆ ถอดผ้าแกออกทีละชิ้น โดยเริ่มจากเสือของแก ก่อนอืม กลิ่นแกหอมเหมือน สาวๆ เลยแฮะ แล้วผมก็แก้กางเกงแก ออกจนเสร็จ โดยไม่นานไม่ยากเย็นอะไร โอ๊วววววววววววววววววว รูปร่าง ดีจิงๆ ด้วยแฮะ นมยังตึงใหญ่ หน้าท้องแบนราบ กางเกงในรายลูกไม้ที่ตรงเปา บางจนเห็น หมอย ลางๆ แต่ของผมไม่ต้องถอดสักชิ้น เพราะได้เอาหัวควยออกจากทางซิบ ไว้เรียบร้อยแล้ว ผมทำเองกับมือ มันเป็นกางเกงแบบพิเศษ

ผมเริ่มจาก ใช้จมูกสูดดมกลิ่นจากร่างกางแกทุกส่วนและใช้ลิ้นเลียดูดไป ทั่วร่าง จนป้าแกต้องคราง สะท้าน ไปทั่วร่างกาย แก ได้แต่ คราง ฮือ...อือ...อือ..อือ... ผมมีเวลาไม่มากนัก จึง เริ่มถอดกางเกงในแก ออก ค่อยๆ รูดออก ช้าๆ อื๋อ.......หมอยมีบางเส้น หงอกแล้วนี่ ผมยิ่งหืน เข้าไป อีกเท่าตัว พอกางเกงในหลุดออกจากปลายเท้าแกเรียบร้อยแล้ว ก็เริ่ม แหกขา แกออก อย่างช้าๆ ผมรู้สึกได้ว่า แกได้ฝืนขาไม่ให้โดนแหกไว้ ผมจึงเพิ่มแรกเข้า สู้กับแก จนแกต้อง ค่อยๆ โดนผมแหกขา ออก อย่างช้าๆ หมอยเริ่มแยกออกจากกัน จนเห็น หีแดงๆที่ซ่อนตัวอยู่ รูหีแกนั้นมีน้ำ ใสๆ เปรอะเปรื้อน ไปหมด ผมเปิดหมวกไหมพรหม ตรง ปากออก แล้วแล๊บลิ้นไปชิ้มรส รูหีแก
อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม รสเยี่ยม จิงๆด้วย แฮะ อร่อยเหาะไปเลย. ผมทั้งเลียทั้งดูด รูหี แกจนแก ดิ้นพล่าน สั่นสะท้านไปทั่วร่างกาย ผมทั้งดูดทั้งเม้ม อย่างหนัก ผมทนไม่ไหวได้ ดึงเทปกาว ออก เพื่ออยากได้ยินเสียงแก ร้อง มันจะกะตุนให้ ผมหืน หนักเข้าไปอีก เสียงแก ร้อง อื้ม...อือ....อื๋อ่.......ยังกะสาวไร้เดียวสา ครางแน่ะ จากนั้น ผมได้ ขึ้น คร่อมร่างแกไว้ แล้ว จับ หัวควยเขี่ยรู หี แก แกก็สั่นกระตุก ผมมองหน้า แก ที่แดงระรื้นเป็นลูกตำลึง เหงื่อแก แตกซิกๆ และกลิ่งกายของแก ผม ผยักหน้า แล้ว ป้า แกก็ ผลักหน้า ใช้แล้ว ได้เวลาที่ หัวควยหยักแดงก่ำ จะได้เข้ารูหี สาวแก่ คนนี้แล้ว ผมเริ่ม กด รีโมท บันทึก สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นไว้ อย่าง รอบคอบ จากนั้น จึง ค่อยๆ ดัน หัวควยหยักแดงก่ำ เข้า รูหี แก่ อย่าง ช้าๆ มันค่อยๆมุดเข้ารูหีอย่าง ราบรื้น อุ่นและ ตอด ดูด กระตุก อย่าง รุนแรง จนหัวควยหยักแดงก่ำ มุดเข้าไป จนมิด ลำ ป้าแก ร้อง เบาๆ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาห์ และผมก็หยุดเคลื่อนไหว ให้ หัวควยหยักแดงก่ำได้โดนหีแก่ดูดตอดกระตุก อยู่อย่างนั้นสักพัก จนหน่ำใจ มันเป็นความรู้สึกที่วิเศษที่สุด ผมอยากให้เวลาหยุดอยู่เพียงแค่นี้เท่านั้น ผมหายใจเข้าออกอย่างช้าๆลึกๆ ขาแกทั้งสองขา ได้มาเกี่ยวที่เอวผมแน่น ผมทาบตัวลงทับตัวแกทับหน้าท้อง นม และใช้จมูก ไปสูดดม แก้มแก่ให้สาแกใจใคร่อยาก ทำหยุดนิ่งอยู่อย่างนี้ ประมาณ ห้า นาทีได้ จนรู้สึกว่า เฮ้ย น้ำจะแตกแล้ว โดยที่ไม่ได้เด้ากระแทกรูหีแก เลย สักครั้ง เพราะ แกเล่น ตอดเอาๆ ดุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอด แน่น แรง และหนัก ซะด้วย มันเป็น อะไรที่เสียว สุดๆ จิงๆ รูแกแน่นและคับ คงเพราะไม่ได้ โดนมาเป็น เวลา นานหลายปีแล้ว แล้วผมก็เริ่ม กระทุ้น โดยใช้ กำลังเอว อันแข็งแรง ของผม ผมทิ้งน้ำหนัก กระทุ้น รูหีแก ทั้งตัวเลย ผม กระทุ้นเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่นาน ร่าง ป้า แกก็ กระตุก ป้า แกคงไป ถึง สวรรค์ แล้ว ที่นี้ ผมกระทุ้น หีป้า แก แบบลืมตายเลย ป้าแก็เกี่ยวกอดผมแน่น รูหี ตอด ดูด กระตุก ถี่ มากๆ ได้ยิน แต่ เสียง แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมเร่งเครื่อง เข้าไป อีก จนเหมือน กับว่า ร่างเราสอง คน มันสั่นเหมือน เครื่อง ยนต์ รถยนต์ แล้ว ผมก็กดหัวควยหยักแดงก่ำแน่น แน่นิ่ง พร้อม กับ ป้า แก ร้อง เบาๆ อื๊อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ............. เราสอง คน หอบ สลับ กัน เสียง ดัง มาก มันเป็น อะไรที่ได้ อารมณ์ สุดๆ ผม ปล่อย ให้ หัวควยหยักแดงก่ำ ปักคารูหีแก อยู่อย่าง นั้น รู้สึกว่า น้ำ อะสุจิ ของผม จะ ไหลย้อย ออกมากเยื้อมไปที่รูตูด แก ผมสูดกลิ่น กาย แก อยู่ นาน จึง ถอนหัวควยหยักแดงก่ำ ที่หดตัว ออก จาก รูหีแก แล้ว รูดซิบเก็บเข้า เหมือนตัว ผมต้อง เก็บกวาดสิ่งที่ทำให้เรียบร้อย แล้ว ผมจัดการตัวเสร็จ ก็ เริ่ม เก็บ อุปกรณ์ กล้อง และที่พื้น และ ตรง หี ของแก แกยังคงนอน อ้า รูหีแก่ สายตามอง ผม แบบ แปลกๆ ก่อนที่จะ พูด ออก มาว่า ผัว จ๋า ผัว จ๋า ผัวจ๋า ผมได้ ยิน ถึงกับ อึ้งไป เลย แต่ อย่างว่า ผมต้องรีบไป จากที่นี้แล้ว แกถามผมว่า เมื่อไหร่ จะมาเอาเมีย อีกหรอผัว ผมไม่สนใจหยิบ ยาสลบ ขึ้นมา ฉีดไปที่จมูกแกทันที แกหลับเลยโดยทันที ผมแก้เชือกที่ข้อ มือแกเสร็จ แล้วก็เก็บ ของใส่ เป้เรียบร้อยเสร็จ ก็ ออกมาจากตัวบ้าน ผมเช็คความเรียบร้อยภายในบ้านอีกที แล้วจึงปีนรั้ว ออกมา วิ่งมาที่รถมอเตอร์ไซค์ แต่งตัวใหม่ แล้วขับ กลับบ้านทันที เฮ้อ ผมเข้าบ้าน อาบน้ำแต่งตัว แล้วเปิดทีวี ดูเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วจึง เดินไปที่กล้อง เช็ค กล้อง เช็ครูป เมื่อทุกอย่าง เรียบร้อย ผมเลยคิดว่า ตอนเย็นจะ ขับมอเตอร์ไซค์ ผ่าน บ้านแก สัก หน่อย พอตอนเย็นผมขับ มอเตอร์ไซค์ผ่านบ้าน แก เห็น แกกับลูกสาวลูกเขย นั้งกิน ข้าว หน้าบ้าน กัน เฉย เหมือน ไม่มี อะไรเกิด ขึ้น เฮ้อ...........ผมถอนหายใจ อย่าง สบายใจ รอดไปได้อีกคนแล้วเรา แล้วผมก็ขับ กลับ บ้าน..อย่าง สบาย