ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

Swing เพราะเมียชอบ

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 30, 2010, 05:09:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมเป็นสมาชิกSwing Club ผมมีความตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้ออกไปพบเพื่อนเดี่ยวโดยที่ภรรยาผมเป็นคนเลือก เองว่าไปหรือไม่ โดยมีWebเป็นสื่อ ทั้งทางตรงและทางE-Mail ครั้งนี้เช่นกันที่ผมอยาก เล่าเรื่องเกี่ยวกับประสบการณ์คู่ที่ผมได้ไปมา มีWebช่วยส่งจดหมายติดต่อให้ แม้ว่าจะเป็นการ เล่าเป็นครั้งแรกแต่ผมก็คิดว่าเป็นเรื่องที่น่าเปิดผมให้เพื่อนสมาชิกได้รับรู้ เมื่อเรื่องของผมได้ลงWebแล้ว ผมจะลงWebเล่าเรื่อยๆ ครับ เริ่มจากที่ผมเขียนจดหมายส่งต่อคู่หนึ่ง ซึ่งเป็นคู่ที่อยู่ต่างจังหวัด เขาบอกว่าเป็นคู่ใหม่ไม่เคยที่จะลงเลย แม้ว่าผมเป็นคู่เก่าผมก็อยากจะเจอคู่ใหม่บ้าง เพื่อจะสอนอะไรหลายๆอย่างให้ได้รับรู้ ผมจึงเขียนจดหมายไป หลายครั้ง จนกระทั้งเขาตอบกลับมาว่ายินดีที่จะให้คู่ผมแนะนำ ผมจึงไปตามนัด สถานที่เรานัดเป็นค็อฟฟี่ช้อป แห่งหนึ่ง โดยเขาโทรมานัดหมายโต๊ะนั่งเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ผมกับภรรยาเข้าไปและก็เจอหญิงชายคู่หนึ่งความ มืดภายในห้อง ทำให้มองไม่ค่อยชัดว่าหน้าตาเป็นอย่างไร รู้แต่ว่าหน้าตาดี สมมติคู่นั้นชื่อ คุณพนัสกับคุณภาแรกๆ ฝ่ายหญิงคือคุณภาเธอไม่ค่อยกล้าพูดอะไรหรอกครับ นั่งนิ่งยิ้มตลอดเวลา ภรรยาผมชวนพูดคุย และชวนลุก ขึ้นเต้นรำเมื่อเพลงจังหวะสนุกๆ ดังขึ้น ค่อยทำให้คุณภาเริ่มมีความกล้ามากขึ้น ผู้หญิงสองคนขอตัวไปห้องน้ำ จังหวะนั้นเองที่ผมมีโอกาสได้พูดคุยกับคุณพนัสถามว่าคุณภาขี้อายอย่างนี้แล้วจะทำอย่างไร เธอถึงจะร่วมมือ กันกับพวกเรา เขาบอกว่าเพราะเหตุนี้แหละที่ต้องปรึกษาผม เราจึงพูดคุยกันเกี่ยวกับแผนการที่จะสยบคุณภาให้ราบคาบ เมื่อสองสาวนั่งใกล้ๆผม ผมก็พูดขึ้นว่าให้ดื่มฉลองมิตรภาพในครั้งนี้ ของเราสองคู่ แม้ว่าสาวๆ ไม่ยอมดื่มเบียร์ แต่ทนลูกยุของเราสองคนไม่ได้ จนที่สุดเบียร์คนละแก้วแทบไม่เหลือแม้แต่น้อย เมื่อแก้วแรก ผ่านไปก็มีแก้วที่สอง สามตามมา จนที่สุดสองสาวนั่งโอนเอนนัยน์ตาหวานฉ่ำ ผมกับคุณพนัสบอกว่าให้ไปหาที่ พักกันก่อนดีกว่า เพราะท่าทางสองสาวไม่ไหวแล้ว เราจึงได้พากันออกจากค็อฟฟี่ช้อปแห่งนั้นเปิดโรงแรมนอน กัน เราสี่คนโซเซลงตัวนอนลงบนเตียงจนกระทั้งเริ่มหาย มึนศรีษะ ผมก็ได้ลุกขึ้นเข้าห้องน้ำอาบน้ำ เพื่อให้คลาย ความมึน ความเย็นของน้ำ ทำให้ผมหายจากอาการงัวเงียนั้น ออกมาข้างนอก ยังเห็นคนทั้งสองนอนระเกะระกะ บนเตียงอีก ผมปลุกเขาบอกว่าตื่นได้แล้ว คุณพนัสก็ลุกขึ้น พอเขาเห็นผมนุ่งผ้าเขาบอกว่าพร้อมที่จะเริ่มต้นแล้ว หรือ ผมว่าเริ่มได้อย่างไร ทุกคนยังอยู่ในอาการสะลืมสะลือ คงต้องรอให้สองสาวฟื้นเสียก่อน คุณพนัสเป็นคนที่ สองที่เข้าไปในห้องน้ำ เขาใช้เวลานานมากทีเดียว ระหว่างที่รอนั้นเอง ผมปลุกภรรยาให้ลุกขึ้น เธอลืมตาสักครู่ แล้วก็หลับลงอีกเหมือนกับว่าทนไม่แล้ว ผมปล่อยเธอเอาไว้ก่อน ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร จอมแผนการคือผมกับคุณพนัสต้องกลุ้มใจเพราะวางแผนมากไปหน่อย ทำเอาสองสาวลุกไม่ขึ้นเราสองคนนั่งรออยู่เกือบชั่วโมง ภรรยาผม งัวเงียลุกขึ้นมา เธอถามว่านอนหลับไปนานแล้วหรือ ผมบอกว่านานมากเธอกล่าวขอโทษ แล้วถามว่าคุณภาล่ะหลับ นานหรือยัง ผมบอกอีกว่าหลับไปนานพอๆกันทีเดียวล่ะ ภรรยาผมถอดเสื้อผ้าออกเพื่อเข้าห้องน้ำ แต่ยังดีที่มี ผ้าขนหนูปิดร่างกายเอาไว้ คุณพนัสบอกว่าภรรยาผมขาสวยมาก เขาชอบดู ผมบอกว่าวันนี้ก็ดูเสียให้พอ สักครู่ ภรรยาผมออกมาจากห้องน้ำผมตรงเข้าไปหาเอาแป้งฝุ่นทาตัวให้เธอเพื่อให้เกิดความหอมผมลูบไปตามสัดส่วน ของเธอเรื่อยๆ เธอแอ่นกายสยิวร่างขึ้น เป็นผลทำให้ผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่มันค่อยๆหลุดออกจากหน้าอก คุณพนัสจ้องตาไม่กะพริบถ้าผมเดาไม่ผิดคิดว่าเจ้าส่วนที่อยุ่หว่างขามันคงโดดเด่นตื่นขึ้นมาผมจูบไซ้ตามลำคอของเธอ ฝ่ามือผมลูบไล้ที่เจ้าบัวสองดอกซึ่งหัวจุกขยายขนาดขึ้นเรื่อยๆผมดูดทั้งซ้ายทั้งขวา ภรรยาผมแอ่นหน้าอกสุง ขึ้น ปากร้องครวญคราง ผมดึงผ้าขนหนูออกจากร่างกายเธอเหลือแต่ตัวเปล่าล่อนจ้อน คุณพนัสเดินมาใกล้ๆ มือเขาลูบตามผิวเนื้อภรรยาผมด้วยมือที่สั้นเทา ผมบอกว่าเชิญตามสะดวกมีช่องว่างตรงไหนแทรกเข้าไปได้เลย คุณพนัสกล่าวคำขอโทษภรรยาผมเป็นการ ใหญ่จากนั้นแยกขาภรรยาผมให้กางออก (ตอนนั้นเธอนั่งบนเก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง) ขาอวบใหญ่ของเธอแยก ออกจากกันอย่างเต็มที่ เขาก้มลงไปใช้ลิ้นเบาๆ ภรรยาผมถึงกับสะดุ้งเยือกไปทั้งตัว ส่งเสียงครางซี๊ดทีเดียว ครับ ทำให้ผมเร่งการระรัวลิ้นลงที่ยอดบัวของเธอให้เร็วมากขึ้น เสียงระรัวของอันสั่นเบาของเธอนั้น ทำให้ผม มีความรู้สึกตื่นเต้น อีกทั้งเห็นศรีษะคุณพนัสก้มๆเงยๆอยู่ตรงหว่างขาแทบทำให้ผมแทบคลั่นตายเพราะความ เสียวที่มันจู่โจมในตัวผมครั้งแล้วครั้งเล่า ผมสลัดผ้าขนหนูออกจากตัว ความโด่เด่ของผมมันผงาดเต็มที่ ภรรยาผมเอื้อมมือกุมมันไว้ในมือ พร้อมกับรูดเข้ารูดออกไปมา ทำให้ผมเกิดความรู้สึกเสียวสยิวจนต้องผละ ออกจากตัวเธอ กลัวว่าถ้าขืนให้เธอรูดอย่างนี้ก็คงจะต้องปล่อยเรี่ยราดแถวนี้แน่ๆ เป็นโอกาสอันดีที่คุณพนัสกับ ภรรยาผมได้ปล่อยเต็มที่ ภรรยาผมเอาขาทั้งสองข้างรัดที่ลำคอแล้วมือเท้าไปข้างหลังจับขอบโต๊ะเครื่องแป้ง เอาไว้ คุณพนัสยังคงละเลงลิ้นใส่ตรงนั้นของเธอครั้งแล้วครั้งเล่า ร่างกายภรรยาผมสั่นสะท้านที่สุดเกือบตก เก้าอี้กลมตัวนั้น คุณพนัสแกะขาทั้งสองของเธอออกจากคอของเขาแล้วประคองภรรยาผมไปนอนบนเตียง ซึ่ง เวลานั้น คุณภาเธอลืมตาชันกายลุกแล้ว เธอมองอย่างตืนเต้นโดยไม่ยอมขยับตัว ผมสังเกตุดูกิริยาของเธอที่ มองดูคนทั้งสองเริ่มเปลี่ยนไปเรื่อยๆสักครู่คุณภาเริ่มคลำที่หน้าอกตัวเองไปมา ผมรู้แล้วว่าเธอเริ่มเกิดอารมณ์ เพราะภาพที่เห็นต่อหน้าต่อตาทำให้เกิดความรู้สึกได้ ภรรยาผมนอนแย้มขาออกนิดๆ โดยมีร่างคุณพนัสทับอยู่ บนตัวเนื้อส่วนกลางลำตัวเขานั้นปักลงไปที่หว่างขาภรรยาผม พร้อมกันนี้เขาโยกตัวเนินนาบ ผมนั่งตรงปลาย เท้าคนทั้งสอง จึงเห็นอย่างชัดเจนว่าเจ้านั้นของเขามันผลุบเข้าผลุบออกจากกของภรรยาผมอย่างช้าๆ โดยที่ เธอขมิบรัดตลอดเวลา ผมเห็นแล้วเสียวจนแทบระเบิดผมคลานขึ้นบนเตียง ดึงมือคุณภามานั่งตรงปลายเตียง เธอตามผมมาอย่างง่ายดาย ผมชี้ให้ดูการเข้าออกของภรรยาผมกับสามีเธอ คุณภาถึงกับหน้าแดง มือสั่นบีบ มือผมแน่น ผมลูบไล้ตามร่างกายเธอ บอกให้เธอถอดเสื้อผ้าออกคุณภายังอายเธอไม่กล้าถอดเสื้อผ้าออกจาก ตัวผมจึงเป็นฝ่ายถอดออกจากร่างกายเธอเองเต้านมที่ยังคงตั้งตระหง่านชูชันเมื่อถูกฝ่ามือผมคลำเบาๆ เสียง ครางซี๊ดออกจากปากเอผมเลียซ้ายเลียขาว มือผมล้วงลึกลงไปที่หว่างขาเธอแบะให้มันออกจากกันจนเจอเนื้อ ใน นิ้วผมเขี้ยขยี้ๆไปมาจนคุณภาบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมจำคำบอกเล่าจากคุณพนัส ว่า คุณภานั้นเป็นผู้หญิงที่มี ความรู้สึกเร็ว เพียงเห็นสิ่งที่เร้าอารมณ์ หรือโดนเล้าโลมเพียงนิดหน่อยอารมณ์เธอก็เกิดแล้ว ผมจึงเอนกาย เธอลงบนโซฟาจากนั้นทำตามที่เธอต้องการ ทันทีที่ดันส่วนเกินของผมเข้าไป เธออ้าขาออกจากกันเด้งรับอย่าง สร้างความเสียวให้กับผมมากของผมมันด่ำลึกลงไปแหวกเสื้อสาวของเธอให้ออกจากกันจนเป็นสองฝั่งคลอง จากนั้นผมจัดการขุดเจาะเธอเป็นการใหญ่ ลำแขนที่โอบกอดผมนั้น แสดงออกให้รู้ว่าเธอเกิดอารมณ์มากจนจะ ระงับความรู้สึกเอาไว้ไม่อยู่ ผมเร่งให้เร็วตามความต้องการของตัวเองและของคุณภา ผมไม่ได้ดูว่าภรรยาของ ผมกับคุณพนัส นั้นเป็นอย่างไรกันบ้าง ผมมัวแต่สนใจอยู่กับคุณภาจนคุณภาบอกผมว่าเธอใกล้แล้วใกล้แล้ว ผม เร่งเป็นการใหญ่จนเสียงเนื้อของเราสองคนกระทบกันครั้งแล้วครั้งเล่า และคุณภา กอดผมแน่น ปากพร่ำคำพูด ที่ชวนสยิว ผมนั้นไม่ต้องพูดภึงปลดปล่อยออกมาพร้อมๆกับเธอทีเดียวครับ พอเราผละออกจากกัน ผมเขิน แทบแย่ เมื่อเห็นภรรยาผมกับคุณพนัส นั่งจ้องมองแล้วตบมือให้เราสองคน แสดงว่าคู่นี้เสร็จก่อนแล้วนั่งดูเรา สองคน แม้ว่าผมทำใจแข็งแล้ว ยังอดเขินไม่ได้ สำหรับคุณภานั้น