ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รับน้องฉบับอ้อน

เริ่มโดย kiori, สิงหาคม 31, 2010, 07:03:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

นี่อ้อนเองนะค่ะ คนที่เล่าเรื่องมาเรื่องนึงแล้วนะค่ะ  ชีวิตของอ้อนก้อไม่รุ้เป็นงัย ถึงได้วนเวียนกับเรื่องพวกนี้ เป็นเรื่องโดนรับน้องที่ผ่านมาเมื่อปีที่แล้วนี่เอง เราเรียนไม่เก่งตอนเอนทรานซ์จึงไม่ได้เอ็น ทำให้กลุ่มเราได้รวมก๊วนเก่าๆแสบๆมาจนครบ (5สาว) อ้อนก้อไปรับน้องกันที่ชะอำ พอไปถึงพี่พี่เค้าก้อให้แยก เป็นผู้หญิง ผู้ชาย เราเดินตามพี่ผู้หญิงร่างอ้วนไปที่ชายหาดอีกด้านนึง ตอนนั้นก้อดึกมากแล้ว ไฟสลัวๆ พี่เค้าบอกว่า พวกเราจะรักกันไหม เราตะโกนเสียงดังกึกก้องว่า"รัก" งั้นพี่ขอให้ทุกคนถอดเสื้อผ้าออก(หนุไม่เห็นว่ามันจะเกี่ยวกันยังงัย)แต่เหมือนมีคนปลุกกระแส ถอดออกก่อนเป็นตัวอย่าง อีกอย่างที่นี่ก้อมีแต่ผู้หญิง อ้อนจะหันไปถามเพื่อนร่วมก๊วน อ้อนหันไป ทางเอมมี่"เอ๊ย ...มี่" เอมมี่ถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วเราจัดแจงโชว์ของที่เราซุกซ่อนมาตั้งแต่ที่กรุงเทพ คนไหนที่อกเล็ก ก้นปอดก้อมีแซวๆกัน ใครอกเป็นกระดานต้องอายเลยเพราะถูกเรียกว่า"พวกที่จะถูกรีทาย" อ้อนก้อตัวเล็กค่ะ แต่ก้อพอมีดีจะอวดได้ไม่อายใครเหมือนกันเสร็จแล้ว พี่เค้าก้อบอกว่าน้องๆยังไม่ได้อาบน้ำเลย ให้ทุกคนวิ่งลงไปหยิบทราย เลนแถวนั้น พลางตัว ถ้าพี่จำน้องคนไหนได้ น้องคนนั้นต้องโดนโทษหนักแน่คืนนี้ อ้อนก้อออกแก่นๆค่ะ ไม่ชอบให้ใครมาสั่ง และคิดว่ามืดอย่างนี้ อย่าว่าแต่จำได้ มองหน้ากันยังไม่เห็นเลย ไม่เอามาพลางตัวหลอก สกปรกจะตาย พอกลับขึ้นมา เอมมี่ตัวมอมแมมเลย ตาหลกดีค่ะ พี่ตัวอ้วนๆก้อเดินมาทัก เล่นเอาอ้อนตกใจไปเหมือนกัน ว่าทำไมจำชื่อได้ อ้อนก้อหันกลับไปรับคำ"ค่ะ" คืนนี้เธอได้รับเกียรติมานอนรวมกับรุ่นพี่นะจ๊ะ งานนี้ชักไม่ดีซะแล้ว คืนนั้นอ้อนก้อหอบกระเป๋าไปนอนห้องพี่เค้าค่ะก้อเป็นห้องพี่ผู้หญิงอะนะ กะเพื่อนอีกกลุ่มนึง เราทานเบียร์ เล่นไพ่กัน พอใครมึนๆก้อไปนอนก่อน เที่ยงคืนได้ค่ะ อ้อนก้อง่วงไปนอนนอนไปได้สักพักก้อรู้สึกเหมือนมีคนขึ้นมาบนเตียงคิดว่ารุ่นพี่คงมานอนกันแล้ว เป็นเตียงคู่ค่ะ เตียงนึงนอนกัน2คนก้อเขยิบให้ พี่เค้าก้อลากอ้อนมาตรงกลาง เตียง ถลกเสื้ออ้อนขึ้นหน้าซุกไซร้อยู่กะนมอ้อน(ไม่ได้ใส่บรานะเพราะจะนอนแล้ว) อ้อนลืมตามาเห็นเป็นรุ่นพี่ผู้ชาย "จะทำไรนู๋อ่ะ" พี่เค้าก้อดูดที่หัวนมต้องยอมรับค่ะ ว่านาทีนี้เสียวมากเลย พี่เค้าก้อรูดกางเกงขาสั้นหนูออกไปอยู่ที่ปลายเท้า จมูกก้อดมที่แพนดี้ ลิ้นก้อเลียที่ร่องเสียว"ดีจัง" รุ่นพี่พึมพำเบาๆ อ้อนบอกอย่าพี่เค้าก้อไม่ฟังแล้ว อ้อนคิดเลย นี่ชีวิตฉันต้องเจออย่างนี้อีกกี่ครั้งนี่ พอมันชุ่มพี่เค้าก้อถอด อ้อนได้โอกาสเลยพลิกตัวลงมาจากเตียงแต่ล้มเพราะกางเกงมันเกี่ยวขาอยู่ พี่เค้าลุกตามมาจับพลิกข้างและ เอาหน้าซุกไปที่ร่องเสียวของหนุ หนูก้อดิ้นหนีเต็มที่ เหงื่อยท่วมตัวเลย อ้อนก้อหนีบขาไว้แน่นพี่เค้าก้องัด แท่งเนื้อออกมาขนาดใหญ่มากเลย ใหญ่7นิ้วได้ เอามาหมุนวนตรงปากถ้ำเผลอแปปเดียวมันก้อเข้าไปแช่ข้างในเฉยเลย จุกแน่นไปหมด พี่เค้าก้อซอยถี่เลยค่ะ จนอ้อนบอกเส็จแล้วแต่พี่เค้าดูเหมือนว่า พี่เค้าไม่เส้จ ความเร็วจะไม่ลดต่ำลงเลย ของหนูมันก้อตอดขมิบถี่ๆ2-3ครั้ง พี่เค้าก้อแช่เอาไว้แล้วกอดอ้อน พี่ออกข้างในนะอ้อน อ้อนบอกไม่นะ เด๊ยวท้อง พี่เค้าไม่ฟังฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาจนร้อนไปหมดเลย น้ำไหลเย้มออกมาข้างนอก อ้อนนะขยะแขยงจะตาย อยากจะลุกขึ้นไปล้างมันออกให้หมด แต่ไม่มีแรงเลยค่ะ พอพี่เค้าเส้จก้อนอนข้างๆอ้อนกอดจูบบอกว่ารักนะ กลับไปเราเป็นแฟนกันนะ แต่อ้อนคงไม่เอาหรอก ครั้งนี้อ้อนให้พี่ครั้งเดียวพอแล้วค่ะ พี่เค้าก้อบอกว่า "ถ้าอย่างนั้นพี่เอาอ้อนจนถึงเช้าเลยนะ"เกือบเช้าอ้อนเริ่มรู้สึกตัว พลิกจะลุกไปเข้าห้องน้ำ พี่เค้าก้อลากขาไว้ จาทำไรอ่ะ อ้อนไม่ไหวแล้วนะ จิ๋มระบมหมดแล้ว งั้นพี่เข้าข้างหลังนะ อ้อนส่ายหัว เป็นเชิ่งปฏิเสธเสียงแข็ง พี่เค้าก้อคลานตามมา อ้อนเดินขโผกขเผกไปถีงมุมห้อง พี่เค้าก้อบอกว่า"เข่ามุมพอดีเลย สวย" เข้ามาเสียบข้างหลัง อ้อนไม่เคยเจอข้างหลัง แถมพี่เค้าก้อใหญ่มากด้วย เจ็บจน น้ำมูก น้ำตาไหลเลย พี่เค้าใส่เต้มแรง เสียงดังปั่บๆๆอย่างต่อเนื่องหนูหมดแรงกองพับอยู่ตรงประตูเลย เช้ามาเพิ่งรู่ว่ามารับน้องคราวนี้พี่ๆเค้าเล้งรุ่นน้องที่ชอบเอาไว้อยุ่แล้ว อ้อนก้อดันเป้นผู้โชคดีคนนึงในนั้น ถึงพลางตังไป พี่เค้าคงเรียกชื่อหนูถูกอยู่ดี หนุก้อถูกลงชื่อว่าป่วยในช่วงเวลาที่เหลือเพราะไปร่วมทำกิจกรรมไม่ไหวจิงๆ พอกลับมาพี่เค้าก้อจะมาขอเอาอีก" อ้อนคงไม่เหมาะกะพี่หรอกค่ะ" ก้อปฏิเสธไป จบแล้วจ๊ะ เอาไว้จะมาเล่าอีกนะ ได้เล่าแล้วสบายจิ๋มจัง อิอิ