ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีใครทีมัน 6

เริ่มโดย err, กันยายน 02, 2010, 11:32:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

แม้กระทั่งบนอกของชัยที่เธอเอาหีไปถูไถเมื่อครู่นี้ก็มีน้ำเงี่ยนติดอยู่เต็ม "โอ๋...เราจะทำแล้วนะ...อูย...มันเริ่มเข้าไปแล้ว..อาาา..เจ็บจังเลยโอ๋...อูยย...ทั้งเจ็บทั้งเสียว..." ฟางค่อยๆ กดสะโพกเพื่อให้ควยอันแรกในชีวิตทะลวงเข้าหีเธอให้มิด น้ำตาไหลออกมาไม่รู้เป็นเพราะเจ็บหรือเสียว ดูเหมือนเธอพยายามข่มความเจ็บเพื่อให้ควยเข้าหีเธอให้ได้ "โอ๋..ฟางเจ็บจังเลย...มัน...มันเข้า โอ๋..ฟางเจ็บจังเลย...มัน...มันเข้าได้แค่นี้เอง...อาาาา...อย่า...อย่าบอกพ่อกับแม่ฟางนะว่า...ว่าฟางกำลัง...โอ้ยยยย" ฟางร้องสุดเสียง โดยไม่มีใครคิดชัยใช้มือจับสะโพกน้อยๆของฟางแล้วเด้งควยเข้าไปในหีของฟางอย่างรวดเร็ว จนควยอันเขื่องเข้าไปในหีของฟางมิดลำ คุณโอ๋ก็ตกใจเพราะไม่คิดว่าชัยจะตื่นขึ้นมา "โอยยย....พี่ขา.....ฟาง..ฟางเจ็บ...อย่า..กระแทกแรง...ซี๊ดดดด" "หีหนูฟางนี่ตอดดีจริงๆเลย..ควยพี่ดันแทบไม่เข้า" "พี่...อย่า....อูยยย...เจ็บ...เจ็บหีจังเลย...อูย..หีฟางฉีกแน่ๆ โอยยยยย" ฟางร้องครางเสียงหลง เธอร้องห้ามชัยสารพัดแต่ชัยไม่สนใจ ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าหีเด็กสาวอย่างเมามัน ชัยจับสะโพกเด็กสาวกดลงเน้นๆ ส่ายควยในรูหีเบาๆ และก็จับกระแทกกระทั้นอย่างไม่กลัวว่าเด็กสาวจะเจ็บ เขาเด้งควยสาวจังหวะที่กดสะโพกลงมาทำให้ควยเข้าไปในรูหีจนสุดลำทุกครั้ง เล่นเอาฟางเด็กสาวแรกที่ถูกเย็ดแหงนหน้าซู๊ดปากด้วยความเสียว ตอนนี้ดูเหมือนเธอไม่ร้องห้ามแล้วเธอส่ายสะโพกรับควยของชายหนุ่มอย่างเข้าจังหวะ โดยไม่ได้คิดถึงเพื่อนสาวที่นั่งมองดูเธอเย็ดอย่างตาไม่กระพริบ คุณโอ๋นั่งดูอยู่ใกล้ เสียงครางของเพื่อนสาวรวมถึงภาพของควยอันใหญ่ที่กำลังกระเด้าหีอย่างรวดเร็ว จนน้ำเงี่ยนกระเด็น ยิ่งทำให้เธอมีอารมย์เงี่ยนเต็มที่ หายใจติดๆขัด จนเธอลืมอายถอดกางเกงขาสั้นกับชั้นในทั้งบน และล่างออกหมด แล้วใช้นิ้วแยงหีบี้นมมองภาพที่เห็นอยู่เบื้องหน้าอย่างกระสันต์เงี่ยน "โอยยยย...พี่ขา....ฟาง...ฟาง..ไม่ไหวแล้ว...น้ำจะแตกแล้ว....โอยยย....เสียวหีจังเลย.... โดนเย็ดแล้วมันเสียวอย่างนี้นี่เอง...โอวววว...พี่ขา..แรงๆ ค่ะ..กระแทกหีฟางแรงๆ...น้ำหีฟางแตกแล้ว..ซี๊ดดด" "น้ำควยผมก็จะออกแล้ว...โอยยย..ผมแตกในหีหนูฟางนะ....อืมมม...เย็ดมันควยจริงๆ..ซี๊ดด..แตกแล้ว" ทั้ง 2 คนเกร็งร่างกันสั่นสะท้าน ฟางกรี๊ดร้องออกมาดังลั่นบ้าน อย่างไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน สักพักก็ล้มลงซบอกคนงานบ้านเพื่อนสาวอย่างเหนื่อยหอบ เหมือนวิ่งมาหลายกิโล ก่อนที่ฟางจะลุกออกจากร่างอันกำยำของชัย นอนแผ่หราเลือดไหลออกมาตามร่องหี คุณโอ๋มองเห็นควยของชัยที่แม้ว่ามันจะอ่อนลงแต่ก็ยังดูใหญ่เป็นมันเลื่อม ชัยหันมามองนายสาวตัวน้อยที่นั่งอวดเนินหีโหนกนูนมีขนหมอยขึ้นประปรายโดยยังมีนิ้วมือถูไถตามร่องหลืบอยู่ ชัยรู้สึกสะใจและดีใจเป็นอย่างมาก เขาต้องเสียเมียสาวของเขาไปให้ท่านผู้การเย็ด แต่สิ่งที่ได้กลับมามันยิ่งกว่าที่เขาคิดไว้ เขาได้ทั้งคุณนาย และนี่ กำลังจะได้เย็ดลูกสาวคนเดียวแสนสวยวัย 12 ของท่านผู้การอีก เหมือนสวรรค์เข้าข้างเขาอย่างไม่หยุดหย่อน ชัยเดินไปจูงมือคุณโอ๋มาที่เตียง โดยที่เธอก็ไม่ได้มีอาการขัดขืนอะไรเลย ชัยจับคุณโอ๋นอนราบลงกับที่นอนโชว์ความอวบขาวเต็มตา ก่อนที่จะฝังใบหน้าไปบนเนินหีอูมๆ ที่มีขนหมอยประปราย เด็กสาวสะดุ้งเฮือก เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอถูกเลียหี ใจหนึ่งอยากจะปัดป้องแต่อีกใจก็อยากลองใจจะขาด "อย่า...ชัย...โอ๋กลัว..อย่าทำเลยนะ" "กลัวอะไรล่ะโอ๋..ทีฟางยังไม่เห็นกลัวเลย" เสียงของเพื่อนสาวพูดปลอบ แถมยังไม่ได้พูดเฉยๆ ยังใช้มือลูบไล้ไปตามแขนเนียนๆของคุณโอ๋ ผิวของคุณโอ๋ขาวอมชมพูไปทั้งตัว ทุกสัดส่วนงามบรืสุทธิ์ผุดผ่องแบบสาวแรกแย้ม ฟางลูบไปตรงหน้าอกของเพื่อนสาว มันใหญ่เต็มอุ้งมือ ฟางคิดว่าถ้าเพื่อนเธอคนนี้โตขึ้นจะต้องมีหน้าอกอวบใหญ่กว่าเธอแน่ๆ ฟางบีบหน้าอกที่ไม่เคยต้องมือชายของคุณโอ๋เบาๆ ใช้นิ้วสะกิดเกาตรงหัวนมจนเริ่มแข็งเป็นเม็ด คุณโอ๋บอกอารมณ์ตอนนั้นไม่ถูก ว่ามันเสียวที่หี หรือเสียวทั้งนม กลิ่นกายของสาววัย 12 ลอยเข้าจมูกของชัย เขาสูดดมอย่างชื่นใจ เขากอดรัดเอวนายสาวตัวน้อยๆแน่น เกลือกกลิ้งใบหน้าลงบนเหินหีอย่างหลงไหล ชัยใช้มือแหวกกลีบหีของคุณโอ๋ออก เนื้อข้างในสีชมพูน่าดูดเลีย เขาค่อยๆแหย่ลิ้นลงไปในร่องหี เด็กสาวดิ้นพราดๆ เพราะเสียวจนสุดตัว ฟางเอื้อมมือมาจับควยของชัย ชักเข้าชักออก ไม่นานมันก็เริ่มใหญ่พองในเมือของฟาง ตอนนี้บนเตียงกลับหัวกลับหางมั่วไปหมด ส่วนเพื่อนสาวอีก 2 คน คือแนนกับปลา ก็ทนเงี่ยนไม่ไหว ต่างใช้มือสอดล้วงหีในกางเกงให้กันและกัน เธอทั้ง 2 คนคิดไว้ว่าหลังจากที่ชัยเย็ดโอ๋เพื่อนเธอแล้ว เธอจะให้ชัยเย็ดให้เธอบ้าง ชัยลุกขึ้นนอนทับไปบนตัวอันอ่อนนุ่มอขงคุณโอ๋ แล้วดูดหัวนมทั้งซ้ายและขวา คุณโอ๋ถึงกับครางซี๊ดซ๊าด ที่ตรงหีก็โดนฟางใช้นิ้วบี้ตรงติ่งแตด จนเธอบิดตัวไปมาด้วยความเสียว ชัยละปากจากเต้านมอวบเลื่อนขึ้นไปประกบปากจูบกับสาวน้อย ซึ่งเธอก็อ้าปากออกรับจูบจากคนงานอย่างเต็มใจจนลืมไปหมดแล้วว่าเธอเป็นนายของเขา "อูยยย...ชัยจ๋าา..โอ๋เสียวไปหมดทั้งตัวแล้ว" "คุณโอ๋นี่หอมไปทั้งตัวเลยนะครับ ไม่ว่าจะนมหรือหี" "บ้า..ชัยบ้า..พูดออกได้ไง..โอ๋อายนะ อูยยยย" "ไม่เห็นต้องอายอะไรเลยนี่ครับ นอนแก้ผ้ากันขนาดนี้" "ก็โอ๋ไม่เคยนี่" "ไม่เคยอะไรครับ พูดออกมาเลยไม่ต้องอาย" "ก็โอ๋..ไม่เคย...โอ้ยยยย..เสียว" ฟางจับควยของชัยถูขึ้นถูลงตามร่องหีของคุณโอ๋ แล้วพยายามจ่อควยให้ตรงกับรูหี ชัยค่อยๆ กดควยลงไปในรูหีของนายสาวตัวน้อยโดยมีเพื่อนสาวของเธอคอยประคอง
คุณโอ๋เจ็บและพยายามส่ายสะโพกหนี แต่ก็ไม่พ้น ชัยค่อยๆ กระเด้าควยเข้าไปในร่องหี หน้าตาที่เคยน่ารักของคุณโอ๋ก็บิดเบี้ยวเหยเก ปากร้องครวญคราง "ชัยจ๋าาา...โอ๋เจ็บจังเลย....เอามันออกเถอะนะ" "เดี๋ยวก็หายโอ๋ เราเคยแล้ว..เจ็บแค่ตอนแรกเท่านั้นเอง....ทนอีกนิดนะ มันเข้าไปเกือบหมดแล้ว" คุณโอ๋ไม่มีทางร้องขออะไรได้อีก ชัยก็ก้มหน้าเข้ามาจูบปากแลกลิ้น เพื่อเพิ่มความเสียวให้กับสาวน้อยเพื่อให้เธอคลายกังวลกับควยที่กำลังเข้าไปในหี ความสาวของคุณโอ๋ยังไม่สมบูรณ์นักยิ่งได้มาเจอควยขนาดเขื่องใหญ่ดำมะเมี่ยม ถึงกับซี๊ดปาก ส่ายหีหนีไม่หยุดหย่อน ชัยเห็นว่าควยของเขาเข้าไปในหีคุณโอ๋เกือบมิดลำแล้ว เขาจึงยกสะโพกขึ้นมาแล้วกดกระแทกควยลงอย่างแรง คุณโอ๋สะดุ้งเฮืก น้ำตาสาวไหลพราก ทั้งเจ็บทั้งเสียวปนกันไปหมดจนแยกไม่ออก ในที่สุดชัยก็พิชิตความสาวของคุณโอ๋สาวน้อยวัย 12 ได้สำเร็จ ฟางเห็นควยของชัยที่เคลื่อนเข้าๆ ออกรูหีของเพื่อนสาว แล้วถึงกับใจหาย ท่อนควยของชัยอาบไปด้วยน้ำเมือกเหนียวๆ ปนกับเลืดสาวจางๆ ฟางคิดว่าถ้าเธออยู่ในห้องด้วยเพื่อนสาวอาจมีความสุขไม่มากเธอจึงขอตัวออกจากห้องโดยจะออกไปล้างตัวด้วย "เย็ดกันให้เต็มที่นะจ๊ะโอ๋ ฟางจะไม่ขัดขวางความสุขของโอ๋แล้ว..อืมม...หน้าโอ๋ตอนโดนเย็ดนี่น่ารักจัง" ฟางกระซิบที่ข้างหูของคุณโอ๋ก่อนที่จะกระกบปากจูบกับเพื่อนสาวแล้วออกจากห้องไป คุณโอ๋รู้สึกสบายใจขึ้น แม้ว่าจะตึงๆ คับรูหีแต่ความเจ็บก็เริ่มบรรเทาแล้ว "คุณโอ๋จ๋า" "ขา..."คุณโอ๋ขานรับเสียงหวาน "ผมรักคุณโอ๋นะ...ผมจะทำให้คุณโอ๋มีความสุขที่สุด...เป็นไง..เสียวดีหมครับ" "สะ..เสียวจ้ะ..อูยยย...ตอนที่ชัยเข้าๆ ออกๆ ของโอ๋น่ะ..โอ๋เสียวมากเลย ซี๊ดด" "เขาเรียกว่ากระเด้าครับ...ไหนบอกผมสิว่าผมกำลังทำอะไรคุณโอ๋อยู่" "อูยยย....ชัย...ชัย..ทำโอ๋ค่ะ" "ไม่เอาครับ พูดใหม่ พูดเพราะๆ ให้ถูกใจผมด้วย" "ชัย..เย็ด..โอ๋..ค่ะ...โอ๋กำลังโดนชัยเย็ดค่ะ...อูยยยย..ชัยจ๋าาา...โอ๋เสียวหีที่สุดเลย" เพียงแค่รู้รสชาติการเย็ดกัน สาวน้อยก็ติดใจจนลืมอาย พูดออกมาอย่างที่ไม่เคยพูดแบบนี้มาก่อน ชัยกระเด้าแรงๆลึกบ้างๆ หรือไม่ก้อซอยควยเข้าหีเร็วๆ คุณโอ๋เสียวจนกอดตัวชัยไว้แน่น ปากจูบกันเกือบตลอดเวลาแลกลิ้นอย่างหลงไหล อกน้อยๆ ของคุณโอ๋กระเพื่อมตามจังหวะกระเด้าของชัย "ชัยจ๋า...เย็ดโอ๋แรงๆก็ได้นะ...โอ๋ไม่เจ็บแล้ว..ซี๊ดดด...แรงอีกนิด..อูยยเสียวจนใจจะขาดแล้วชัยจ๋า" "ได้ครับคุณโอ๋ คุณโอ๋เป็นเมียผมแล้วนะ...อูยยย....หีเมียคับควยจริงๆ เลยครับ" "งั้นคุณแม่ก็เป็นเมียของชัยด้วยสิ..ซี๊ดดด" "คุณโอ๋รู้เหรอครับ" "ค่ะ..โอ๋รู้...คืนนั้นโอ๋เห็นชัยเย็ดกับคุณแม่..โอ๋เลยรู้เรื่องของคุณพ่อกับพี่สาด้วย... .แต่ชัยอย่าไปบอกใครนะเรื่องที่เย็ดกับโอ๋" "ครับ...ผมสัญญา..อูยยยย" "ที่ชัยทำกับโอ๋ก็เพื่อล้างแค้นล่ะซิ...อูยยยย..ไม่เป็นไรค่ะ...ทีใครทีมัน... โอ๋...เต็มใจเป็นเมียของชัยค่ะ....อูยยยยย...ของเมียคนนี้กับคุณแม่ใครดีกว่ากันคะชัยจ๋าาา" "ก็ของเมียคนนี้สิครับ..ทั้งสาว..ทั้งสวย...ผัวอยากจับเมียเย็ดทั้งวันเลย" "เหรอจ๊ะ...งั้นเมียจะให้ผัวเย็ดบ่อยๆ เลยนะ..อูยยย...คุณแม่ขา...โอ๋มีผัวแล้วนะคะ ซี๊ดดด" "ใช่ครับ..คุณโอ๋มีผัวแล้ว....เป็นไง..ชอบควยผัวไหม" "ชอบค่ะ..ชอบ....ผัวขา...เย็ดหีโอ๋แรงๆ สิคะ...ไม่ไหวแล้ว...น้ำจะแตก" "รอผัวด้วยเมียจ๋า...ผัวจะแตกแล้ว...หีเมียตอดจังเลย" "ชัยจ๋าาา...ผัวจ๋าาา..โอ๋ไม่ไหวแล้วนะ..แตกแล้ว..น้ำหีออกแล้ว..อ๊าาาาา." คุณโอ๋ร้องหวีดออกมา ตัวสั่นเร่าๆ ร่องหีบีบรัดควยของชัยจนเขาทนไม่ไหว พ่นน้ำควยเข้าไปในรูหีนายสาวตัวน้อย ที่ตอนนี้กลายเป็นเมียอีกคนของเขาแล้ว ทั้งสองคนกอดรัดกันสุดเหวี่ยงมันเป็นความสุขที่ทั้งสองคน ยอมรับว่าเสียวสุดชีวิตจริงๆ ยังไม่ทันที่ชัยจะหายเหนื่อย ร่างเปลือยเปล่าของสองสาวก็มายืนตรงหน้า เตรียมมาให้ชัยเย็ดอย่างเต็มใจ ชัยไม่รู้ว่าต่อจากนี้จะเป็นยังไงต่อไป.... มีใครอยากรู้ต่อบ้าง..ส่วนผม....ไม่ไหวแล้ว..โอววววว.......เงี่ยนจัง
ได้มาเท่านี้...ใครมีก็ต่อ..