ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เย็ด...ทั้งน้าและแม่

เริ่มโดย tee_tores, กันยายน 02, 2010, 02:57:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

ดือนนี้ พ่อผมต้องไปทำงานต่างประเทศ ผมจึงต้องอยู่บ้านกับ แม่ และ น้าสาว ของผม

น้าผมชื่อ นุ่น ครับ เป็นน้องสาวของแม่ผม แม่ผมชื่อ นวล อายุ แม่ผมก็ 40 เอง

ส่วนน้าผมก็ 38 ครับ ทั้งแม่และน้า ทั้งคู่ มีรูปร่างที่ เพรียว หุ่นดี ผิวขาวเนียนนวล เห็นได้ชัด

หน้าอกใหญ่พอประมาณทั้งคู่ ขนาดของอวัยวะเพศ ผมคงพอกะได้ว่า คงไม่ใหญ่มาก

แม่และน้าผม เวลาอยู่บ้าน ชอบใส่กางเกงขาสั้นมากๆ และฟิตนิดหน่อย เสื้อก็ตัวเล็กๆฟิตๆ

ทำให้ผมเห็นได้ชัดว่า มีหุ่นดีมากๆ และผิวขาวเนียน กางเกงงขาสั้นฟิต ขนาดนั้น

ผมจึงกะขนาดอวัยวะเพศของทั้งสอง ได้ว่า คงไม่ใหญ่ไม่เล็กมาก รูปร่างของทั้งแม่และน้า

ทำให้ผมต้อง เก็บไปช่วยตัวเองอยู่เสมอ คิดว่ากำลัง เย็ดหีแม่ อยู่ หรือ ร่วมเพศกับน้าสาว

ผมต้องระบายด้วยการ ช่วยตัวเอง และ ชอบอ่าน เรื่องเสียวอยู่ตลอด

จนกระทั่งวันนึง... ผมได้มีโอกาศฉีดน้ำกามของผม เข้าไปในรูสวาทของผู้เป็นแม่และน้า

...

วันนี้ ผมนั่งอยู่หน้าคอมพ์พิวเตอร์ ผมรู้สึกเกิดอารมณ์ขึ้นมาตั้งแต่เมื่อกี๊แล้ว
ซึ่ง เมื่อกี๊ผมเดินลงบันไดไปชั้นล่างเห็นน้านุ่น กำลังยืนรินน้ำอยู่ที่เคาเตอร์ใกล้ๆตู้เย็น
น้านุ่น ใส่ชุดนอนแล้ว เป็นกางเกงขาสั้นมากเป็นผ้าเนื้อบางและเล็กฟิต
จนเห็นเป็นรูปก้นของน้านุ่น ชัดเจน และ น้านุ่นใส่เสื้อตัวเล็กเนื้อผ้าบาง
ทำให้เห็นเต้านมขนาดพอประมาณเป็นรูปทรงอย่างเห็นได้ชัด ผมจึงเริ่มเกิดอารมณ์กับน้านุ่น

ผมรีบวิ่งขึ้นบันได และรีบเข้าห้องนอนทันที แล้วผมก็เปิดเว็บเรื่องเสียวมาซักเรื่อง
เสร็จ แล้วก็เริ่มช่วยตัวเอง และ จินตนาการว่า กำลังจับเอวน้านุ่นไว้แล้วจับควยยัดใส่เข้าไปในรูสวาทของน้าสาวแท้ๆ แล้วเริ่มซอยหีถี่ๆ แล้วจึงเย็ดหีน้านุ่นแรงๆ
ผมจินตนาการไว้แบบนั้น จินตนาการว่า ได้เย็ดหีน้าตัวเองแล้วได้ฉีดน้ำกามเข้าไปในมดลูกของน้า

แต่ ผมก็ยังไม่ทันจะเสร็จ มีเสียงเคาะประตู มาขัดจังหวะ ผมตกใจจึงรีบปิดกางเกงแล้วเลื่อนเก้าอี้ให้เข้าใกล้ใต้โต๊ะคอมพ์ เพื่อปกปิดควยที่กำลังตั้งโด่ แล้วน้านุ่น ก็เปิดประตูเข้ามาพอดี

โชคดีที่น้าเคาะประตูก่อน ขืนผมชักว่าวอยู่แล้วน้าเปิดประตูมาพอดี แล้วเห็นว่ากำลังชักว่าวอยู่จะยุ่ง

''วันนีี้พี่นวลโทรมาบอกว่า กลับดึกมาก ให้นอนก่อนเลยไม่ต้องรอ'' น้านุ่นมาบอกว่าแม่กลับดึก
''เอ่อ..โอเคครับ''
''นัท ไปหยิบแก้วน้ำให้น้าหน่อยสิ พอดีลืมไว้ข้างล่าง'' น้านุ่นบอกให้ผมไปหยิบน้ำเฉยเลย
โชคดีที่ผมควยหดจนอ่อนหมดแล้ว จึงลุกไปหยิบน้ำให้ได้

แต่มีสิ่งที่ผมลืมไป...ผมลืมปิดเว็บที่ผมเปิดอยู่ !!

เมื่อผมไปหยิบแก้วน้ำขึ้นมา ผมก็นึกได้ว่า ลืมปิดเว็บ จึงกลัวว่าน้านุ่นจะดู เลยรีบเดินเข้าไปในห้อง

ซวยแล้วไง ...ตอนนี้ น้านุ่นนั่งอยู่บนเตียงผม ทำหน้าตาไม่พอใจ ผมจึงรุ้เลยว่า น้านุ่นอ่าน

''วางแก้วน้ำไว้บนโต๊ะ แล้วมานั่งข้างๆน้าซิ''
ผมวางแก้วน้ำเสร็จแล้ว ไปนั่งบนเตียงข้างๆน้านุ่น ผมรู้เลยว่า น้าฟ้องแม่แน่ๆ
''ทำไมถึงทำแบบนี้ น้าเห็นแล้วนะ นี่มันเรื่องเซ็กซ์ภายในครอบครัว'' น้าเริ่มดุ
''รู้ไหมว่ามันผิด แม่ลูกจะมามีเซ็กซ์กันได้ยังไง มันไม่ดี ''
''ไม่ใช่แค่แม่ลูกนะ น้าหลานอีก น้ากับหลานแท้ๆ จะมีอะไรกันได้ยังไง''
น้านุ่นเริ่มดุ แล้วชี้ไปที่จอคอมพ์
''เอ่อ...ก็ผม เกิดอารมณ์นิครับ''
''แล้วทำไมต้องเป็นเซ็กซ์ในครอบครัวล่ะ แม่ลูกงี้ น้าหลานงี้ ''
''เอ่อ...ก็ผมอ่านแล้วมันรุ้สึกดีอะครับ''
''สมมตินะ ถ้าน้านุ่นกับหลาน น่ะ มีเซ็กซ์กันน่ะ หลานคิดว่าดีมั้ย''
น้านุ่นเริ่มถามด้วยคำถาม ที่แทงใจดำผมมาก เพราะผมน่ะอยากเย็ดกับน้านุ่นมากๆ
''เอ่อ..ก็..ไม่ดี เพราะน้ากับหลานจะมีอะไรกันไม่ได้''
''ใช่ น้ากับหลาน จะมีอะไรกันไม่ได้เด็ดขาด มันผิด มันไม่ดี''
''แล้วถ้าเป็น พี่นวลกับหลานล่ะ หลานคิดว่ายังไง แม่กับลูกมีอะไรกันน่ะ''
แทงใจดำอีกแล้ว เพราะผมเอง ก็อยากจะเย็ดหีแม่ตัวเองเหมือนกัน
''เอ่อ..ก็ไม่ดี อีก เพราะแม่กับลูกก็มีอะไรกันไม่ได้''
''ก็ใช่ไง ถ้ารู้ว่ามันไม่ดี ก็เลิกซะ เรื่องเซ็กซ์ในครอบครัวน่ะ''
''สัญญากับน้าสิ ว่าจะเลิกเกี่ยวกับเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัว''
''ไม่อย่างนั้น น้าจะฟ้องพี่นวลนะ''
ผมเห็นอย่างนั้นจึงรีบสัญญา
''โอเคๆ สัญญาเลย ว่าจะเลิกยุ่ง''
''แน่ใจนะคะ ว่าจะเลิก ในเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัวน่ะ''
อยู่ๆน้านุ่นก็ถอดเสื้อออก แล้วตามด้วยถอดกางเกงออก
''เห้ย น้านุ่นถอดเสื้อผ้าออกทำไมอะ '' ผมตกใจ
''น้าจะทดสอบ ว่าหลานจะเลิกคิดกับน้าได้จริงรึเปล่า''
พอน้านุ่นถอดออกจนหมด น้านุ่น ก็นอนลงบนเตียง เผยให้เห็นเรือนร่างน้าสาวชัดเจน
ทั้งเต้านมขาวเนียน หน้าท้องแบนราบขาวเนียน ขาอ่อนขาวๆ สุดท้ายคือ เนินหีไร้ขนขาวนวลเนียน
ผมเห็นดังนั้นควยจึงตั้งขึ้นมาอีกครั้ง

น้านุ่นเริ่มเย้ายวน ใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางมือขวา แบะแคมหีออกให้เห็นเนื้อในชมพูชัดเจน
ผมเห็นจึงทนไม่ไหวถอดเสื้อผ้าออกหมด ควยตั้งโด่พร้อมผสมพันธุ์

''อ้าวถอดเสื้อผ้าออกทำไมล่ะ น้าไม่ได้ให้เอาซะหน่อย''
น้านุ่น ทำเสียงดุหน้าดุ แต่มือยังแบะแคมหีอยุ่

ผมไม่สนใจ ค่อยๆ ยื่นหน้าเข้าไปตรงรูสวาทของน้าสาว แล้วจับขาทั้งสองข้างของน้าไว้
แล้วค่อยๆยืนหน้าเข้าไปใกล้ๆอีก จนจมูกกับปากใกล้ชิดกับหีของน้านุ่นแล้ว

''ทำไม ทำแบบนั้นละคะ ไหนบอกสัญญากับน้าแล้วไงคะว่าจะเลิกยุ่งกับเรื่องเซ็กซ์ในครอบครัว''
การกระทำของน้านุ่นตรงกันข้ามกับคำพูด น้านุ่น ใช้มือซ้ายจับหัวผมไว้
แล้วมือขวาก็แบะแคมให้กว้างออก ผมจึงใช้ปากอมเข้าที่เครืองเพศของน้าสาวเต็มคำ
แล้วจึงค่อยๆใช้ลิ้นสอดเข้าไปในรูสวาทของน้านุ่นช้าๆ แล้วเริ่มเลียภายในร่องน้าสาว
อย่างเอร็ดอร่อย

''อาา..ซีดด ทำอะไรน่ะ นั่นหีน้าแท้ๆของหลานนะคะ ไปดูดได้ยังไงคะ ไม่ดีเลยนะ ซีดด''
มือซ้ายน้านุ่น ก็กดหัวผมให้ดูดเลียอยู่ที่หีของน้านุ่น อยู่อย่างนั้น ตรงข้ามกับคำพูด

''อืมมม พูดแล้วยังไม่หยุดกินอีกนะคะ มันไม่ดีนะคะหลานรัก ซีดดด''
ยิ่งผมดูดกินหีน้านุ่นเท่าไหร่ น้ำก็ยิ่งออกมา ผมจึงชักลิ้นออกมาจากรูหีแล้วค่อยๆผละปากออก
พอผมผละปากออก น้านุ่นก็เด้งหีตามลิ้นมาด้วย คงอยากให้ดูดอีก

ผมค่อยๆ ขึ้นคร่อมบนเรือนร่างน้าสาวของผม แล้วจึงค่อยๆ เอื้อมหน้าเข้าไป
ผมกะจะประกบปากกับน้านุ่น แล้วจูบกันอย่างดูดดื่ม
น้าผมก็พูดขึ้นมาก่อน
'' อุ๊ย จะทำอะไรน้าคะ นี่น้าแท้ๆนะคะ จะจูบได้ยังไงคะ หลานรักของน้า''
ผมไม่สนคำพูดของน้า ผมประกบปากน้านุ่น แล้วใช้ลิ้นสอดเข้าไปในปาก
น้านุ่นก็รับเต็มที่ ใช้ลิ้นออกมาดูดพันกับลิ้นผมอย่างดูดดื่ม เสียงดังจ๊วบ จ๊วบ
ผมอยากจะจูบปากกับน้าสาวแท้ๆ มานานแล้ว

พอผมจูบได้ไม่นาน ผมก็ผละปากออกมา น้านุ่นก็แลบลิ้นออกมาเลียลิ้นผมอีกทีก่อน
เหมือนว่าอยากให้จูบต่อ

'' กล้าจูบปากน้าได้ยังไงคะ หลานรัก นี่น้าแท้ๆนะคะหลานขา ''
ผมรู้ว่าน้าแกล้งพูด ผมค่อยๆตั้งท่า ขึ้นคร่อมบนตัวน้านุ่น
หัวควยผมจ่ออยู่ตรงหน้าเครื่องเพศของน้าสาวแท้ๆ แล้ว เตรียมพร้อมสอดใส่เข้าไป

''อาา...หลานรัก จะเย็ดน้าตัวเองหรอคะ นั่นหีน้าแท้ๆนะหลาน จะเย็ดจริงๆเหรอคะ''
''อาา ใช่ครับน้า ผมขอเย็ดหีน้าได้มั้ยครับ ผมอยากเย็ดน้าทำเมีย มากๆ''
''ซีดด เย็ดน้าทำเมียเลยเหรอคะ นี่น้าแท้ๆนะคะ มันไม่ดีนะคะ เย็ดน้าทำเมีย อาาซีดด''

ผมค่อยๆสอดใส่ควยเข้าไปรูสวาทน้าสาว มันเริ่มเข้าไปช้าๆ ช้าๆ จนมันเข้าไปจนหมดลำ
น้านุ่น ก็ขมิบหี แล้ว ส่งเสียงซูดดปาก
''อาา ซีดดด ใส่เข้ามาแล้วเหรอคะ จะเย็ดน้าทำเมียแล้ว อาา เย็ดน้าเลยสิคะ''
''น้าจะเป็นเมียผมแล้วนะครับ ผมจะเย็ดหีน้าแล้วนะ ''
'' ซีดดด เย็ดหีน้าเลยสิคะ ผัวขา ซีดดด เย็ดเมียเร็วๆสิคะ ซีดด''

ผมเริ่มซอยหีน้านุ่น ถี่ๆก่อน แล้วจึงค่อยๆ เย็ดหีน้าแรงขึ้นเรื่อยๆ
''อ๊า อ๊า อ๊า เย็ดเมียแรงๆ อาา อา ผัวขา เย็ดเมียแล้ว อา อา หลานรัก''
น้าเรียก ผัว เรียกหลาน มั่วไปหมด

ผมเริ่มเย็ดแรงขึ้นเรื่อยๆ จนเตียงเริ่มสั่นแรงขึ้นตามแรงเย็ดหี

ผู้เป็นน้า ร้องคราง อยู่บนเตียง อ้าขาให้หลานแท้ๆเย็ดหีอย่างเต็มใจ
ยอมเป็นเมียหลานแท้ๆ โดยหมดความเป็นน้าไปแล้ว
ความผิดชอบชั่วดีหายไปแล้ว จากน้ากับหลาน มาเย็ดกัน แบบนี้

''อ๊าาาอ๊า อ๊า หลานรักกกก เย็ดหีน้าแรงๆอีกสิคะ ให้มันทิ่มลึกถึงมดลูกเลยค่ะ''
''อ๊าา อ๊าา อ๊าาา อ๊าา อ๊าา ผัวขา เย็ดแรงๆ อาา อาา อาา แรงอีกค่ะ แรงอีก''

ผมเย็ดจนแรงสุดๆแล้ว รู้สึกเตียงเริ่มเคลื่อนที่

ควยของผมกำลังบดอัดเข้ากับรูสวาทน้าแท้ๆ ซวกๆๆ
เป็นภาพที่หายากมาก จากน้าแท้ๆกับหลานแท้ๆ มาเย็ดกันแบบผัวเมีย
น้าแท้ๆ ยอมเรียกหลานตัวเอง ว่าผัว เรียกตัวเองว่า เมีย
นอนร้องคราง แอ่นหี ให้หลานเย็ดทำเมีย อย่างเต็มใจ

''อูยย น้านุ่น น้ำจะแตกแล้วครับ ขอฉีดเข้าหีน้านุ่น อย่างที่หวังไว้เลยนะ''
'' อาา ฉีดเข้ามาเลยค่ะ ผัวขา อ๊าา อ๊าา อ๊าา หีเมีย หีเมีย ''
ผู้เป็นน้า ยอมรับน้ำกามของหลานชาย อย่างเต็มใจ

ผมเย็ดได้อีกไม่นาน จึงจับตัวน้าไว้แน่นๆ แล้ว พอควยทิ่มเข้าไปในรูสวาทครั้งสุดท้าย
มันก็ทำการฉีดน้ำอสุจิ เข้าไปในรูสวาทของน้าแท้ๆ อย่างรวดเร็ว
ผู้เป็นน้า ขมิบหี ดูดซับน้ำกาม อย่างเต็มใจ หมดความเป็นน้าไปแล้ว

ผมนอนลงข้างๆ น้านุ่น พร้อมใช้มือซ้าย บีบคลึงเต้านมของน้านุ่นไปด้วย

''อาา น้านุ่น น้านุ่นเป็นเมียผมแล้ว ผมได้เย็ดหีน้านุ่นแล้ว''
'' ซีดด หลานอะไรก็ไม่รู้ เย็ดกับน้าตัวเอง''
'' ก็น้านุ่น น่าเย็ดจริงๆนี่ครับ เนี่ยผมอยากเย็ดมาตั้งนานแล้ว''
'' จริงเหรอคะ ผัวขา เมียเสียวหีจัง''
''เป็นไงคะ หีเมียเย็ดมันส์ มั้ยคะ ผัวขา''
น้าเปลี่ยนมาเรียกผมว่าผัว ผมจึงต้องเรียกน้าแบบนั้นบ้าง
'' หีเมียเย็ดมันส์มาก อยากจะแตกซัก10น้ำเลยนะ''
''แหม หลานนี่ เย็ดหีน้าตัวเอง ได้ยังไง ไม่ดีเลยจริงๆ''
'' อาา ต่อไปนี้ ผมขอเย็ดน้าบ่อยๆได้มั้ยครับ หีน้านุ่มมาก สมชื่อจริงๆ''
'' ได้สิคะ หลานรักอยากเย็ดเมื่อไหร่ ก็บอกเลยนะคะผัวขา ''

หลังจากจบบทสนทนา ผมกับน้านุ่น ก็ได้ร่วมเพศกันอีก2 ครั้ง จนหมดแรง

วันต่อมา...
เมื่อผมตื่นนอนขึ้นมา ผมตกใจมาก เพราะผมยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า !!
น้านุ่นคงจะไปอาบน้ำอยู่
แต่ผมนี่สิ บนเตียงเห็นเป็นรอยคราบน้ำกาม เป็นจุด จุด แล้วที่ควยก็มีคราบขาวๆ
ตอนนี้ ตอนเช้าแล้ว แม่ผมคงกลับมาแล้ว ผมจึงรีบใส่เสื้อผ้า
แล้วจึงลงบันไดไปข้างล่าง เพราะปกติแม่ผมจะอยุ่ข้างล่าง

ผมรุ้สึกไม่ดี เพราะเห็นแม่ผมนั่งอยู่บนโซฟา แล้วทำหน้า ดุๆ
ผมจึงกล้าๆกลัวๆ เดินลงไปหาแม่

''มานั่งนี่ซิ แม่มีเรื่องจะคุยด้วย''
ผมรู้เลยว่า เรื่องอะไร
''เมื่อวาน ลูกมีอะไรกันกับ น้านุ่นใช่มั้ย?''
แม่ผมถามตรงๆ
''เอ่อ..ครับแม่ เมื่อวานผมกับน้านุ่นเอ่อ...ทำกันจริงๆครับ''
''แล้วลูกรู้มั้ย ว่า นั่นเป็นน้าแท้ๆของลูกนะ น้ากับหลานจะมีเซ็กซ์กันไม่ได้''
''แล้ว แม่ก็ไปอ่านเจอในคอมพ์ลูกด้วย ลูกอ่านเรื่องเกี่ยวกับเซ็กซ์ในครอบครัวใช่มั้ย''
''เอ่อ...ใช่ครับแม่''
''เป็นเรื่อง แม่กับลูก มีอะไรกันด้วยนะ แม่เห็น ''
แม่ยิ่งดุขึ้นไปอีก
''ลูกก็น่าจะรู้นะว่า แม่กับลูก น่ะทำกันไม่ได้ มันไม่ดี มันผิดมากๆ''
''นี่แม่เป็นแม่ของลูกนะ ลูกจะมีเซ็กซ์กับแม่ตัวเองไม่ได้''
''สัญญากับแม่นะว่า จะไม่ทำแบบนี้อีก ''
''ครับแม่ ผมสัญญา''
''โอเค งั้นไปล้างไอนั่นด้วย คราบเลอะเต็มไปหมด ล้างเป็นรึเปล่า''
''เดี๋ยวแม่ล้างให้ดีกว่า''
แม่พาผมเข้าไปในห้องน้ำ แม่บอกให้ถอดเสื้อผ้าออก
ผมถอดออกจนหมด ควยยังมีคราบเลอะอยู่เลย
แม่ก้มหน้าลงตรงหน้าควยผม แล้วค่อยๆใช้ฝักบัว ฉีดล้าง
น้ำบางส่วนของฝักบัว ก็เลยกระเด็นไปโดนเสื้อแม่ แล้้วเป็นช่วงหน้าอกพอดี
ทำให้เห็นหัวนมแม่ขึ้นมาชัดเจน ผมจึงเกิดอารมณ์อีกครั้ง
ควยตั้งโด่เฉยเลย เพราะลืมตัว
แม่ผมก็ทำหน้าตกใจ แต่ซักพักแม่ผมก็ค่อยๆก้มหน้าเข้าหาควย เสร็จแล้วแม่ค่อยๆอ้าปาก
อมเข้าที่หัวควยช้าๆ ผมตกใจมากที่แม่ ใช้ปากอมควยผมเข้าไปในปากแม่
เป็นครั้งแรกที่ ควยผมได้มีโอกาศได้สัมผัสกับปากของมารดาแท้ๆ
แม่เริ่ม รูดเข้ารูดออกในปากแม่ เป็นจังหวะ แม่ดูดที่หัวควย ดัง จ๊วบ จ๊วบ
ผมเสียวมาก จึงจับหัวแม่ไว้ แม่ก็อมดูดเข้าออกช้าๆ
จนผมทนไม่ไหวแล้ว ทันทีที่แม่ดูดหัวควยผมแรงๆ น้ำผมก็กระฉูดออกมาทันที
มันเข้าไปในปากผู้เป็นแม่อย่างต่อเนื่อง แม่ก็ดูดเข้าไปเรื่อยๆ
พอดูดจนหมดแล้ว แม่ก็ถอดปากออกมา แล้วใช้ลิ้นเลียหัวควยแผลบๆ
''ซีดด สะอาดแล้วลูกรักของแม่''
''อยากเย็ดแม่บังเกิดเกล้าของตัวเองใช่มั้ยคะลูกขา''
''ตอบแม่มาสิคะลูกรัก''
ผมไม่นึกเลยว่า แม่ผู้ให้กำเนิด จะมายินยอมให้ลูกแท้ๆได้สมสู่อย่าง่ายดาย
''ครับแม่ ผมอยากเย็ดแม่แท้ๆที่สุด''
จากนั้น แม่ก็ถอดเสื้อผ้าออกหมด เรือนร่างขาวเนียนนวลสวย น่าจับเย็ดเหลือเกิน

แม่หันหน้าเข้าหากำแพงแล้ว ใช้มือสองข้างพิงไว้ แล้วค่อยๆ โก่งโค้งก้นมาทางผม
''อาา เอาควยใส่เข้าไปสิคะ''
''เย็ดแม่แท้ๆของลูกเลยสิคะลูกรักของแม่''
''หีแม่รอให้ลูกนำควยใส่เข้ามาแล้วเย็ดหีแล้วนะคะ''
ผมทนความน่าเย็ดของแม่แท้ๆไม่ไหว จึงตั้งท่าเตรียมเย็ด
ค่อยๆจับก้นแม่ไว้แน่นๆ แล้วค่อยๆจับควยสอดใส่เข้าไปในรูสวาทของมารดา
ใส่เข้าไปจนหมดลำ

''ซูดดด อาาา นี่ลูกจะเย็ดแม่ตัวเองจริงๆสินะคะ เอาสิคะ ลูกขา ซีดด''
ผมค่อยๆเย็ดหีแม่ช้าๆ ช้าๆ ก่อน
แล้วจึง กระแทกแรงๆ ด้วยความเงี่ยน

พั่บ พั่บ พั่บ พั่บ เสียงควยผมกำลังกระแทกหีมารดา ตัวเองอยู่อย่างรุนแรง

''อ๊าา อ๊าา อ๊าา ลูกคะ ลูกขา อ๊าา เย็ดหีแม่แรงๆอีกสิคะ แม่แท้ๆของลูก อาา''
''เป็นไงคะ หีแม่ตัวเอง นุ่มมั้ยคะ ซีดดด''
''นุ่มสิครับแม่ นุ่มนวล สมชื่อแม่จริงๆ หีแม่บังเกิดเกล้านี่ เย็ดมันส์ยิ่งกว่าหีน้านุ่นอีก''

''อ๊าาอ๊าา อ๊าา คนอะไรก็ไม่รุ้ เย็ดกับแม่ตัวเอง ซีดดด อ๊าา เสียว''
''อ๊าา อ๊าา ผัวขาาา เย็ดหีเมียแรงๆอีกสิคะ เมียไม่ไหวแล้วค่ะผัวขา''
''อาา แม่ครับ น้ำจะแตกแล้ว ขอฉีดเข้าไปในมดลูกแม่นะครับ''
''อ๊าา อ๊าา ฉีดเข้ามาเลยคะ ผัวขา ฉีดเข้าหีแม่แท้ๆเลยค่ะ''

ผู้เป็นแม่ ยินยอมให้ลูกแท้ๆ สมสู่แล้วได้ฉีดน้ำกามเข้าไปในเครื่องเพศของตัวเอง
ทั้งๆที่ตัวเองคือ มารดาบังเกิดเกล้า
ความผิดชอบชั่วดี มันหายไปหมดแล้ว กับ การกระแทกเย็ดหีมารดา
ผู้เป็นแม่ หมดความเป็นแม่ กลายเป็นเมียลูกแท้ๆไปแล้ว

เป็นภาพที่หายากเช่นกัน มารดาและบุตรบังเกิดเกล้า มาเย็ดกัน

ทันทีที่ กระแทกควยครั้งสุดท้าย ผมก็ฉีดน้ำอสุจิขาวข้นเข้าไปในมดลูกของมารดา
มันไปทำลายความเป็นแม่ลูกซะแล้ว

''อาา อาา ผัวขา เมีย เมีย ไม่ไหวแล้ว อาา''
''แตกแล้ว เมียจ๋า มันเข้าไปแล้ว''
''ซีดด อาามันอุ่นจริงๆค่ะลูกขา น้ำกามของลูกแท้ๆของแม่ ซีดด''
''หีแม่ ก็ทั้งนิ่มนวล อุ่น เหมือนกันและครับ หีของแม่บังเกิดเกล้าเนี่ย''

''แหม ได้เย็ดแม่ตัวเองแล้วหยาบกับแม่จังนะคะ ลูกขา ดูสิยังไม่เอาควยออกอีก''
ผมลืมเอาควยออก เพราะฉีดน้ำกามอยุ่ จึงค่อยๆชักควยออกมา มีเสียงดัง บ๊วบ

'' อาา ไปนอนพักบนเตียงกันเถอะครับ แม่''
''อาา ก็ได้ค่ะ ผัวขา เมียเหนื่อยหี''

เสร็จแล้วแม่กับผมก็นอนพักกันบนเตียง

มือข้างซ้ายผมก็ จับบีบคลึงนมแม่ไปด้วย

''ดูสิเนี่ย พอได้เย็ดแม่แล้ว ก็กล้าจับนมเลยนะคะ''
''ก็ต้องจับได้สิครับ แม่เป็นเมียผมแล้วนิ''
''อูยยย คนอะไรก็ไม่รุ้ เย็ดแม่แท้ๆทำเมีย''
''ก็ แม่น่าเย็ดนี่ครับ เป็นแม่แท้ๆ ผมก็ต้องเย็ด''
''ซีดด ลูกแม่เนี่ย เย็ดทั้งน้าทั้งแม่ ซีดด ไม่ดีเลยนะคะ''
''ก็ทั้งน้า ทั้งแม่ น่าเย็ดพอกันนี่ครับ แต่ผมชอบเย็ดแม่มากกว่า''
''เพราะเย็ดแม่แล้วได้อารมณ์กว่าครับ เย็ดแม่แท้ๆตัวเองมันเสียวดี''
''ซีดด ลูกรักของแม่ ต่อไปนี้อยากเย็ดแม่ก็เย็ดสิคะ''
''พ่อไปตั้งเป็นเดือน ยังงี้ ทั้งแม่ทั้งน้านุ่น คงได้เหนื่อยหีแน่''
''ผมอยากเย็ดแม่แท้ๆตัวเอง มานานแล้วนิครับ ก็ต้องเย็ดเยอะหน่อย''
''ตายและ คิดกับแม่แบบนี้หรอคะ เย็ดแม่บังเกิดเกล้าตัวเอง''

อยู่ๆ น้านุ่นก็เข้าประตูมา เห็นผมกับแม่อยุ่ในสภาพเปลือยเปล่า
พร้อมกับ ที่รูหีแม่ มีน้ำกามไหลออกมาขาวข้นเด่นชัด
ทำเอาน้านุ่นตกใจ

''อุ๊ย นึกว่าเสียงใครร้องคราง ที่แท้ก็ แม่ให้ลูกชายเย็ดนี่เอง''
''ก็ใช่น่ะสิ นุ่น เนี่ยคนอะไรก็ไม่รู้ เย็ดแม่แท้ๆทำเมีย''
''อุ๊ย น้าบอกแล้วไม่ใช่หรอคะว่า แม่กับลูกน่ะเย็ดกันไม่ได้ ก็ยังจะเย็ด''
''ก็แม่น่าเย็ดนี่ครับ ใครจะอดใจไหว''
''น้านุ่นก็บอกนี่คะลูกรัก ว่าแม่กับลูกน่ะเย็ดกันไม่ได้ก็ไม่ฟัง''
''แล้วทำไมจะไม่ได้ละครับ ก็ในเมื่อเมือกี๊แม่ยังแอ่นตูดให้ผมเย็ดจนหลั่งในอยุ่เลย''
''แหม เย็ดทั้งแม่แท้ๆทำเมีย แล้วยังน้าแท้ๆอีก ''

'' แม่ น้านุ่น ต่อไปนี้ผมขอเย็ดทุกวันเลยนะ''
''ต๊าย จะเย็ดทุกวันเลยเหรอคะลูกรัก นี่แม่นะคะไม่ใช่กะหรี่''
''ก็แม่เป็นเมียผมแล้วนิครับ ทำไมผมจะเย็ดไม่ได้''
''อุ๊ย ลืมไปเลยค่ะ ผัวขา เมียจะแอ่นหีให้ผัวเย็ดทั้งวันเลยค่ะ''
''อะไรกันพี่นวล นุ่นก็เป็นเมีย หลานเหมือนกันนะ''

''งั้นเย็ดทั้งคู่เลยครับ ผมจะเย็ดเมื่อไหร่ ผมก็จะจับถอดกางเกงเอาควยใส่เลย''

หลังจากจบบทสนทนา

ทั้งแม่ น้า และ ผม ก็ได้ มีเซ็กซ์กัน แทบทุกวัน
จนแม่บังเกิดเกล้า หมดความเป็นแม่ไปแล้ว น้าก็หมดความเป็นน้า