ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เสียวกับคนท้อง

เริ่มโดย finex, กันยายน 02, 2010, 05:06:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

หลายปี ก่อนผมทำงานเป็นผู้ช่วยผู้จัดการแผนกในโรงงานแห่งหนึ่ง โรงงานทีห้องพักค่อนข้างดีมากให้อยู่กันแบบไม่ได้แยกตึกชายหญิงครับแต่ 1 ห้องอยู่ 2 คนครับ พอดีผมไม่มีคนอยู่ด้วยเพราะคนที่อยู่ด้วยลาออกไปเลยได้นอนคนเดียว เพื่อนร่วมงานที่อยู่รวมกันคุ้นเคยกัน แต่ห้องตรงข้ามค่อนข้างสนิทกันกับผม ชื่อพี่อุ้ย ทำงานอยู่แผนกQC กำลังท้องครับ ซัก 6-7 เดือนเห็นจะได้ท้องกำลังโตเลย สามีพี่อุ้ยชื่อพี่ชาเป็นช่างเครื่องมือในโรงงานแหละครับแต่ โรงงานส่งพี่ชาไปดูงานที่ใต้หวัน2 เดือน พี่อุ้ยเลยอยู่คนเดียว มีอาทิตย์นึงเป็นวันหยุด ผมกลับบ้านตั้งแต่วันก่อนบ้าน พอตอนบ่ายกว่าๆผมกลับมาโรงงานเลยซื้อนม อาหารบำรุงผลไม้ นิดหน่อยไปฝากพี่อุ้ย(พี่ชาฝากฝังให้ดูแล) เห็นประตูห้องพี่อุ้ยไม่ปิด แต่ปิดประตูมุ้งลวดพี่อุ้ยคงอยู่ห้อง ผมเดินไปเรียกพี่อุ้ยหน้าห้อง ก็ไม่มีเสียงตอบ แล้วก็ยังไม่มีใครกลับเข้าโรงงานแล้วพี่อุ้ยไปไหนหว่า ผมเลยถือวิสาสะผลักเข้าไปเพราะผมเข้าออกห้องพี่อุ้ยพี่ชานี้บ่อยๆ เพราะพี่ชาก็ทำงานแผนกผม เอาเป็นว่าคนที่นี่รู้ว่าผมสนิทกันมาก พอเปิดเข้าไปก็เห็นพี่อุ้ยหลับอยู่บนเตียงหน้าทีวี ขาข้างนึงชันขึ้น ชุดคลุมท้องเลิกขึ้นไปถึงหน้าท้องกางเกงในก็ไม่ใส่ด้วยด้วย สะโพกขาวอวบใหญ่ ตรงกลางลอนสะโพกเห็นรอยแยกอวบๆ ปกคลุมด้วยไรขนสีดำไม่มากอย่างชัดเจน ของผมแข็งขึ้นมาทันทีผมนั่งลงก้มลงดูใกล้ๆ ก็ยิ่งเห็นรอยแยกระหว่างสองแคมปลิ้นออกมาอย่างชัดเจน ผมเลยเอามือลูบหว่างขาพี่อุ้ยไปมาแล้วลองแทงนิ้วลงไปช้าๆได้แค่ข้อนิ้ว พี่อุ้นสะดุ้งเหมือนจะรู้สึกตัวตื่น ผมรีบชักนิ้วออก พี่อุ้ยตื่นพอดี ทำท่าตกใจรีบดึงกระโปรงปิด ผมเลยเลี่ยงไปพูดว่าซื้อนมกับ ผลไม้มาฝาก เข้ามาเห็นพี่อุ้ยนอนหลับอยู่เลยจะปลุก พี่อุ้ยงัวเงียลุกขึ้นมาชุดคลุมท้องที่ใส่อยู่ให้เรียบร้อย ผมเลยเดินเลี่ยงไปจัดขนมกับผลไม้ที่ซื้อใส่จานมาให้พี่อุ้ยๆนั่งกินผลไม้กับ ผม แต่ดูพี่อุ้ยจะอายๆ คุยกับผมไปกินผลไม้ไปสักพักผมก็ขอตัวกลับห้อง นึกในใจว่าพี่อุ้ยจะรู้มั๊ยว่าเอบทำอะไรกับแก ใกล้ค่ำผมก็ทำกับข้าวไปให้พี่อุ้ยทาน แต่ไม่กล้าไปกินที่ห้องกับพี่อุ้ย ประมาณ 3 ทุ่มพี่อุ้ยก็มาหาผมที่ห้องบอกว่ามานั่งคุยด้วย คุยไปก็ดูทีวีไป จู่ๆพี่อ้ยถามขึ้นมาว่าเมื่อตอนบ่ายเห็นเธอนอนโป๊ใช่ไหม ผมตอบว่าเห็น พี่อุ้ยหน้าแดงแล้วถามต่อว่าทั้งดูแล้วลูบแล้วแหย่นิ้วด้วยใช่ไหม ผมพยักหน้าตอบว่าใช่ พี่อุ้ยถามผมอีกว่า แล้วอยากดูอีกไหมล่ะ ผมเลยตอบว่าอยากดูซิ พี่อุ้ยหน้าแดงขึ้นแล้วเดินไปรูดม่านแล้วลูอคประตูห้องผม พี่อุ้ยเดินมาตรงหน้าผมแล้วเลิกชุดคลุมท้องที่เธอใส่อยู่ขึ้นไปจนถึงหน้า ท้อง พี่อุ้ยบอกว่าอยากดูก็ดูสิแล้วจะจับก็ได้นะ พี่อุ้ยบอกแล้วยิ้มให้ผม ผมเลยขยับเข้าไปประชิดตัวพี่อุ้ยแล้วดึงตัวพี่อุ้ยประคองให้นั่งที่เตียงจับ ขาพี่อุ้ยถ่างออกเล็กน้อย แล้วผมก็ย่อตัวนั่งตรงหว่างขาพี่อุ้ยแล้วลูบไล้ร่องตรงหว่างขา สักพักผมเลยถอดชุดพี่อุ้ยออกทางศีรษะพี่อุ้ยก็ขยับตัวให้ถอดง่ายด้วยครับ พี่อุ้ยบอกให้ผมถอดบราพี่อุ้ยออกด้วย ผมปลดตะขอบราออกแล้วผมก็เห็นร่างเปลือยเปล่าของพี่อุ้ยดูแปลกไปจากการเห็น ผู้หญิงทั่วไปแก้ผ้าเพราะท้องเธอใหญ่กับ นมใหญ่มาก หัวนมสีคล้ำเต่ง คงเป็นเพราะกำลังท้องผมลูบนมพี่อุ้ยอย่างแผ่วเบา มันแน่นเต็มมือดีมากครับดูแล้วใหญ่กว่าปรกติมากเลยครับ ผมก้มลงดูดหัวนมพี่อุ้ยข้างนึงลูบไล้อีกข้าง ดูพี่อุ้ยมีท่าทีพอใจและคงมีอารมณ์มาก แอ่นตัวให้ผมดูดนมเธอใด้ถนัด ผมเลยผลักเธอให้ค่อยๆเอนลงนอนหงาย แล้วลูบไล้เธอไปทั่วร่างกาย ดูพี่อุ้ยชอบมาก เผยอปากครางเบาๆอย่างมีความสุข เป็นภาพที่ทำให้ผมมีอารมณ์มากขนของผมแข็งจนปวด ผมลูบไล้ต่ำลงถึงเนินของพี่อุ้ยก็ขยำมือให้หนักขึ้น สลับกับคลึงติ่งของพี่อุ้ยๆก็แอ่นสะโพกรับมือผม ผมเลยก้มลงจับขาพี่อุ้ยถ่างออกแล้วบอกว่า พี่ผมขอเลียนะ พี่อุ้ยพยักหน้า ผมก้มลงเลียร่องบ้างดูดแตดบ้าง เอาลิ้นแหย่เข้าไปในร่องบ้าง จนน้ำของพี่อุ้ยออกมาจนแฉะชุ่มไปหมด พี่อุ้ยครางเบาอยู่ตลอดเวลา แอ่นร่องให้ผมตลอดแล้วร้องบอกผมว่าพี่ทนไม่ไหวแล้ว แล้วก็เกร็งตัวถึงจุดสุดยอดแล้วค่อยๆ ผ่อนลงหายใจหอบ บอกผมว่าพี่เสร็จแล้วหละ ผมจึงบอกพี่อุ้ยว่า ผมก็แข็งจนทนไม่ไหวแล้ว พี่อุ้ยบอกว่าลุกขึ้นมาสิมาทำพี่เลย ผมบอกว่าขอผมนะพี่อุ้ยยิ้มพลางพยักหน้าแล้วก็ลุกขึ้นนั่งแล้วถอดกางเกงผมออก แล้วรูดกางเกงในผมลง ปลดปล่อยท่อนเนื้อของผมที่อึดอัดมานานให้เป็นพี่อุ้ยอุทานออกมาว่า ควยของผมใหญ่กว่าของพี่ชาเสียอีก พี่อุ้ยยื่นมือไปกำท่อนของผมแล้วกระทอกมันขี้นๆลงๆ แล้วยืดตัวขึ้น ยื่นลิ้นเลียหยดน้ำเสียวปลายท่อนแล้วเริ่มไล้ลิ้นไปทั่วหัวแล้วลากขึ้นลงไป ตามความยาวท่อนเอ็น แล้วพี่อุ้ยก็โชว์ลีลาลิ้นของกลับขึ้นมาที่หัวบาน แล้วอ้าปากกว้างที่สุดแล้วค่อย ๆ กดหัวลงต่ำอมของผมเข้าไปในปากเล็กๆของพี่อุ้ย ผมเสียวจนตัวเกร็งนี้ใช้มือทั้งสองข้างจับศีรษะพี่อุ้ยกดให้ลดต่ำลงไปอีกจน ของผมเข้าไปลึกถึงคอหอยของพี่อุ้ยแล้วดึงศีรษะพี่อุ้ยกลับขึ้นมาเป็นจังหวะ จังหวะพร้อมกับวนลิ้นรอบปลายห้วด้วยผมกดหัวพี่อุ้ยต่ำลงจนหัวควยชนเข้ากับคอ หอยแต่เข้าไปได้ไปครึ่งลำเท่านั้นพี่อุ้ยเร่งจังหวะจนผมทนไม่ไหวหลั่งใส่ปาก พี่อุ้ย ผมรีบชักออกจากปากพี่อุ้ยจะให้พี่อุ้ยคายน้ำของผม แต่พี่อุ้ยกลืนลงไปหมด แล้วพี่อุ้ยก็ลุกขึ้นไปบนเตียงผม แล้วคุกเข่าคลาน บอกผมว่า อยากจะเย็ดพี่ไหมพี่ให้เย็ดนะ เย็ดท่าหมานี่หละจะได้ไม่ทับท้อง ผมรีบถอดกางเกงออกแล้วก้มลงเลียแคมพี่อุ้ยที่ปลิ้นออกมาด้านหลังพี่อุ้ยร้อง อุ๊ยซื๊ด บอกให้ผมใส่เสียทีพี่เงี่ยนแล้ว ผมก็ลุกขึ้นเข้าประชิดด้านหลังจับของผมจ่อที่ปากทางแล้ว ดันเข้าไปช้าๆจนสุด แน่นและเสียวมากครับ ผมบอกพี่อุ้ยว่าแน่นมากเลยพี่อุ้ยครงบอกว่าก็เสียวเหมือนกัน พี่เกร็งจนตัวแข็งไปหมดแล้ว พอผมดันควยเข้าไปจนสุดแล้วก็ค่อยๆชักออกมาซอยเข้าออกช้าๆเพราะกลัวจะ กระเทือนท้องพี่อุ้ย พี่อุ้ยบอกว่าแรงกว่านี้ก็ได้ ผมเลยทำแรงขึ้นอีกนิดแต่ด้วยความตื่นเต้นที่ได้เอาคนกำลังท้อง ทำให้ผมซอยเข้าๆออกๆได้ไม่นานแล้วพี่อุ้ยก็ยังเอวสวนเข้าออกด้วยผมถึงจุดสุด ยอดอย่างรวดเร็ว ผมร้องบอกพี่อุ้ยว่าผมจะหลั่งแล้ว จะเอาออกมาหลั่งข้างนอกแต่พี่อุ้ยบอกให้ผมแตกข้างในเลย ผมกดของผมเข้าไปจนมิดสุดๆ แล้วฉีดน้ำใส่ร่องของพี่อุ้ยจนหมด พี่อุ้ยก็เกร็งตัวร้องครางออกมาร่องของพี่อุ้ยบีบรัดของผมแน่น พี่อุ้ยบอกว่าถึงจุดสุดยอดเกือบจะพร้อมกับผม ผมแช่ของผมนิ่งสักพักนึงก็ถอนออกมาน้ำของผมกับพี่อุ้ยไหลออกมาเต็มปากร่อง ไหลย้อยลงมาที่ขาอ่อนเลย พี่อุ้ยลุกขึ้นผมเลยรีบประคองพี่อุ้ยเดินเปลือยร่างเข้าห้องน้ำไป ล้างทำความสะอาดด้วยกัน แล้วพี่อุ้ยก็ทำสึ่งที่ผมคิดไม่ถึง พี่อุ้ยคุกเข่าลงจับของผมรูดจนแข็งขึ้นมาอีกแล้วพี่อุ้ยก็ดูดของผมจนต้อง หลั่งใส่ปากของพี่อุ้ยๆก็กลืนน้ำของผมจนหมด แล้วก็อาบน้ำกันอีกรอบ พอออกมาผมกับพี่อุ้ยก็มานอนใส่เสื้อผ้าแล้วนอนต่อพี่อุ้ยบอกอย่างไม่อายว่า พี่อุ้ยเงี่ยนมากแต่พี่ชาไม่ยอมเย็ดกลัวกระเทือนลูกในท้องทั้งที่หมอบอกว่า เย็ดได้ แล้วคราวนี้ยังไปดูงานอีกหลายเดือน พี่อุ้ยบอกว่าอยากให้ผมมาเย็ดพี่อุ้ยอีกผมเลยบอกพี่อุ้ยว่าไม่ขัดข้อง อีกหลายวันต่อมามีงานน้อยเลิกงานเร็วพี่อุ้ยเลยบอกให้ผมไปเย็ดพี่อุ้ยอีก ผมเลยต้องพาพี่อุ้ยไปข้างนอกหาโรงแรมกันเพราะในหอของโรงงานคงไม่สะดวก คราวนี้ผมต้องปีนภูเขาด้วยต้องค่อยๆทำมากครับกลัวกระเทือนเหมือนกัน แต่พี่อุ้ยก็โชว์ลีลาขึ้นขย่มตอจนผมแตกคาร่องของพี่อุ้ยเหมือนกันครับ ผมกับพี่อุ้ยแอบได้เสียกันจนพี่ชากลับมา พี่อุ้ยก็คลอดพอดีได้ลูกสาวครับ แล้วพี่อุ้ยก็ลาออกไปเลี้ยงลูก แต่บางทีก็มานอนที่โรงงานบ้างแล้วยังแอบมาให้ผมเย็ดประจำโดยที่พี่ชาไม่รู้