ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชื่อเดย์ 7 (ต้นฉบับ) (เรื่องจริงจากคนหน้าใหม่)

เริ่มโดย DayArt, กันยายน 03, 2010, 12:37:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DayArt

...ผมกลับมา...อีกครั้ง...........หวังว่ายังจำผมได้นะคับ ..ผม เดย์ ...........เรื่องจริงเรื่องนี้เป็นเรื่องที่...7.....ของผม.....และเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ว่า.......................................เธอ(อาจ)จะพลาด.....................(เรื่องนี้ยาวคับ..คือว่าอยากจะเล่าให้ละเอียดที่สุดคับ.............................................
.........................เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับผมนานมาก..ประมาณ...กลางปี..42..ตอนนั้นผมยังเรียนอยู่ ปวช..3 ..ซึ่งโรงเรียนที่ผมเรียน.....เป็นโรงเรียนที่ออกแนวเถื่อนๆ...ไม่ค่อยมีใครเข้าเรียนกัน..และในปีนั้นซึ่งถ้าจำไม่ผิด นักเรียนรวมกัน ปวช.1-3..ทั้งโรงเรียนมีไม่ถึง 120 คนเลย.. ทางโรงเรียนเลยยุบแผนกเหลือแค่ถาปัตย์อย่างเดียว...(ต้องบอกตามตรงว่าในแต่ละวันที่เด็กไม่ค่อยเข้าเรียนกันเพราะบางกลุ่มชอบไปหาเรื่องและบางกลุ่มชอบไปหาสาวๆมาฟัน)....และวันนั้นเองเป็นงานกีฬาของโรงเรียนอาชีวะข้างๆกัน(ซึ่งโรงเรียนนั้นมีพวกเด็กสาวพาณิชย์ด้วย)...ตอนนั้นผมและเพื่อนผมชื่อ ต่าย ก็ตกลงกันว่าจะไม่เข้าไปโรงเรียน..แต่จะแวะไปดูเด็กสาวๆโรงเรียนข้างๆ....ตอนระหว่างเดินทาง..ผมและต่ายไปเจอ..รุ่นพี่คนหนึ่งซึ่งเป็นรุ่นพี่ค้างปี..ชื่อมล..เป็นพี่ผมอยู่2ปี(ตอนนั้นผมเรียนปี1แกเรียนปี3)..ตอนนั้นแกกำลังนั่งกินเหล้าอยู่คนเดียวที่ร้านป้า(ร้านประจำของเด็กโรงเรียนผม..ประมาณว่าคลังแสง).ซึ่งวันนั้นร้านปิดป้าไม่อยู่แต่ป้าก็จะเปิดให้นั่งตลอดเวลา....และเวลาเดียวกัน แกมองมาที่ผมกับต่าย..และตะโกนเรียกผมกับต่ายไปหา....เพื่อจะให้มากินเหล้าเป็นเพื่อน..โอ้คับ..ตอนนั้นต่ายทำไม่สนใจและเดินต่อไป....(จริงๆแล้ว ต่าย เป็นรุ่นพี่ผมปีนึง..ซึ่งมันก็เก๋าพอตัว..และอีกอย่างมันเรียนเก็บอีกแค่3เดือนมันก็จบ)..ต่างจากผมซึ่งต้องอีก7เดือนอย่างน้อย(และแกนั่งข้างผมตอนเรียน)....ตอนนั้นผมจำเป็นต้องเดินไปหา...ผมกับพี่มล2คนก็นั่งดื่มกันสักพัก..แกก็บอกว่า..กิน2คนไม่สนุก..เดี๋ยวมีรุ่นพี่มึงมา..(โอ้คับ..ตอนนั้นแค่นี้ก็แทบเบื่อโลกสุดๆอยู่แล้ว..)...พอเรากินได้สักพัก....ก็มีรถเก๋งสีดำมาจอดแล้วเปิดประตูลงมา...(โอ้..ภาพที่ผมเห็น..เป็นผู้หญิง 2คน หน้าตาสวยดี ..คนหนึ่งผิวดำตัวผอมสูงแต่งตัวเสื้อยืดกางเกงยืนขาสั้นชื่อฝน..(เป็นแฟนพี่มล..เรียนมหาลัย. ).และอีกคนเป็นคนรูปร่างสูงอวบผิวขาวแต่งชุดนักเรียนกระโปรงสั้นเหนือเข่านิดนึง  ใส่สูทผูกไท เป็นเด็กรร.พาณิชย์แถวๆสะพานใหม่ ชื่อแหม่..(ตอนนั้นผมรู้สึกเฉยๆถึงจะมีสาวๆมา.แต่ในใจก็อยากกลับแล้ว...)....พอ2คนเดินมาถึง....โอ้.. คนที่ชื่อแหม่ใช้มือมาตบไหล่ผมแรงมากๆ...คับตอนนั้นผมตกใจมาก..(และงงมากๆ)...แล้วพูดว่าไอ้หน้าหล่อมึงซ่าไงว๊ะ..(ทำหน้าโหดๆแบบกวนๆ)...มึงจำกูได้หรือเปล่า..แล้วก็ยิ้มและนั่งลงข้างๆผม....แล้ว3คนก็หัวเราะ..พอผมมองหน้าแหม่ ผมก็เริ่มคุ้นๆหน้าเธอ......โอ้คับ..เธอเป็นเพื่อนพี่มลเป็นรุ่นพี่ผม.เรียนไม่จบเลยไปเรียนพาณิชย์.เริ่มปีหนึ่งใหม่ (เด็กโข่ง).....(โอ้คับ.ตอนนั้นเธอเปลี่ยนไปมาก..เธอดูดี..ผมซอยสั้น.จำแทบไม่ได้.).....และยิ่งไปกว่านั้นผมเริ่มจำได้มากไปกว่านั้น คือ ตอนนั้นเธอเป็นสาวห้าว.ตัวแสบ..ตอนรับน้องผมเธอสั่งให้ผมกลิ้งไปกลิ้งมาบนโคลนน้ำเน่า..ทิ้งดิ่ง..และก็ทั้งเตะทั้งถีบผมด้วย..เกือบๆทุกวัน..(ตอนนั้นภาพเก่าๆกลับมา)..ตอนนั้นผมก็ไม่คิดมากอะไรเพราะนานมาแล้ว..จนตอนเรานั่งคุยกันซักพักพี่แหม่ก็ถอดสูท..แล้วก็เอาคลุมไหล่ผม  บอกกวนๆว่า..ฝากหน่อยมันร้อนไม่มีที่แขวน..โอ้คับ..กลิ่นน้ำหอมที่ออกจากสูทเธอ..แรงมากๆ.(และกลิ่นแบบเซ็กซี่มากๆ).....เวลาเดี๋ยวกันนั้น ผมหันไปมองเธอ..โอ้..หน้าอกเธอใหญ่มาก...ยิ่งเสื้อเชิ้ดสีขาวเธอรัดๆยิ่งชัดเจน..(ตอนใส่สูทดูไม่รู้.).....ตอนนั้นผมเริ่มรู้สึกมีอารมณ์บ้างแล้ว..ตอนเรานั่งดื่มเธอก็พูดแต่..คำหยาบคายแนวเด็กช่าง..(กวนตีน)..และยิ่งกับผมเธอทำเหมือนพูดแบบข่มๆประมาณว่ากูรุ่นพี่มึงนะมึงต้องเคารพ..ตลอดเวลาการสนทนา.(อึดอัดคับ..ตอนนั้น)..และตอนนั้นเราก็ดื่มกันประมาณเกือบๆ3ชั่วโมง...ผมเริ่มรู้สึกว่าเรา4คนเริ่มเมา..แบบหน้าแดงก่ำกันทุกคนคน..ยิ่งไปกว่านั้นฝน(แฟนพี่มล)เริ่มจะเอาหัวซบไหล่พี่มล..แบบกิ่งหลับกิ่งตื่น..เป็นระยะๆ..จนพี่มล พยุ่งไปห้องน้ำหลังร้าน...เหลือผมกับพี่แหม่2คน...ตอนนั้นผมสังเกตุเธอเริ่มนั่งแบบถ่างขาออกกว้างมาก.............(ตอนนั้นผมนั่งชิดกับเธอเลยไม่เห็น)..ผมจึงตัดสินใจลุกเดินไปอ้อมไปตรงหน้าเธอ.ทำฟอร์มว่าจะเอาสูทเธอไปแขวน...    .(...ตอนนั้นแค่อยากจะเห็นขาเธอ...(อยากเห็นจริงๆ)....ว่าสาวห้าว..แสบ..(กวนตีนๆ..)อย่างเธอเป็นยังไง...และอย่างน้อยเธอก็ตัวขาว..)...................พอแขวนเสร็จ..ผมหันไปตรงเธอแล้วมองต่ำลง....โอ้คับ...เธอนั่งแหกขากว้างมากๆเห็นเป็นช่องลึกไปถึงสุดโคนต้นขาที่หนีบชิดติดกัน ...ขาเธอทั้งขาวทั้งอวบ..มุมนั้นเสียวจริงๆ)..ตอนนั่นผมทั้งเมาและเริ่มเงี่ยน......(..และนี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นขาอ่อนเธอจะๆ...และแน่ใจว่ามีไม่กี่คนที่จะได้เห็น..เพราะสมัยก่อนเธอใส่แต่ยีนส์....)......แต่ผมไม่รอช้ารีบมองไปทางอื่นแล้วกลับมานั่ง...(กลัวเธอจับได้ว่าแอบมองขาอ่อนเธอ)....สักพักเธอก็พูดขึ้นมา..เดย์พี่ว่า2คนแม่งเงียบๆไปนะ..ไปดูปะ...(ตอนนั้นเธอพูดและทำสีหน้าแบบว่า2คนต้องทำอะไรกัน)...เราสองคนก็เดินตรงไปห้องน้ำหลังร้าน....โอ้คับห้องน้ำที่ 2คนเข้าเป็นห้องถ่ายหนัก.. ..ปิดและล็อกด้วย.....เรา2คนก็เข้าอีกห้องเป็นห้องอาบน้ำติดกัน...พอเข้าไปเรา2คนก็แนบหูฟัง...โอคับ...เสียงคางของพี่มลดังซีดๆๆๆ..อ่า..ซีดๆๆ...ผมและพี่แหม่เดาว่าฝนกำลัง โม๊กให้....(ตอนนั้นผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีก)...และตอนนั้นพี่แหม่จะกระโดดดูตรงช่อง  ซึ่งเป็นช่องระหว่างอิฐบล็อกกับแนวอะเส.......................(...ตอนนั้นเป้าหมายผมไปใช่แอบดู2คนเย็ดกันแต่เป็นพี่แหม่...รุ่นพี่ตัวแสบ).............ผมไม่รอช้ากระซิบบอกเธอว่า..จะพยุ่งตัวให้..ผมใช้2มือรัดไปบริเวณสโพกเธอ.....(..สัมพัสตอนนั้น..ตูดเธอ..หน้าท้องเธอ...นุ่มมาก..และกลิ่นตัวเธอหอมมาก..)......แล้วยกเธอขึ้น...โดยตอนที่ผมยกเธอผมพยามดันกระโปรงเธอให้เลื่อนขึ้น......โอ้คับเกือบสำเร็จ.กระโปรงเธอเลื่อนไปขึ้นไปถึงบริเวณโหนกท้อง..แต่ยังเหลือกระโปรงซับในบางๆที่ไม่เลื่อนขึ้นตามและปิดตูดปิดหีเธออยู่....และจังหวะตามน้ำนั้นผมเอาฝ่ามือซ้ายกดไปที่เป้าหีเธอ..(แบบดันเข้าช้าๆเน้นๆ..เนียนๆ)..............โอ้..ฝามือซ้ายผมได้สัมพัสถึงรูปโหนกหีและกางเกงในเธอแบบเต็มๆ.............(ถึงแม้จะมีกระโปรงซับในกันอยู่..แต่มันบาง..รู้สึกได้)...และตอนนั้นเธอก็กระซิบว่าปล่อยเธอลงก่อน.....(ตอนนั้นผมไม่แน่ใจว่าเธอรู้ตัวหรือเปล่า).....แต่ดูเหมือนเธอไม่ใส่ใจ...(เธอเหมือนจะลนลานอยากดูมากกว่า..)..... ..(และตอนนั้นคู่นั้นก็มีเสียงกระเด้าและคางดังขึ้น....โดยที่น่าจะรู้แน่ๆว่าผมกับพี่แหม่แอบดูอยู่..แต่คงจะเงี่ยนและก็เมาด้วยเลยไม่สนใจ)...........ทันได้นั้นสิ่งที่เธอทำ...(.ไม่คาดฝัน...)..................ใจสั่นมาก.และเงี่ยนมาก.............เธอถอดคัชชู(รองเท้าส้นสูง)สีดำออกแล้ว..แล้วกระโดดดันตัวขึ้นไป..เหยียบตรงขอบอ่างอาบน้ำ2ข้าง  .แล้วใช้ขาขวาเธอ ก้าวไปเหยียบราวแขวนผ้า.แล้วชุกหน้าแอบมอง.................โอ้คับ..ตาผมแทบถลนออกมา..............ภาพที่อยู่ตรงหน้าผม.............เธอก้าวฉีกขาออก...กระโปรงล่นถึงบริเวณโหนกหี....จนเห็น.ขาขาวๆอวบๆเธอจนสุดโคนขา...และที่สำคัญ...เห็นกางเกงในสีส้มตัวเล็กผ้ามันบางๆของเธอปลิ้นออกมา..แบบเต็ม..(เห็นชนิดแบบว่าเป็นรอยครีบหี เป็นแนว)..ซึ่งห่างจากหน้าผมประมาณ.ไม่ถึง 20 CM..............ตอนนั้นน้ำเงี่ยนผมไหลออกมา...................................(..ยิ่งผมนึกย้อนกลับไปตอนนั้นภาพเธอเป็น..สาวห้าว..ตัวแสบ..เปรี้ยว..กวนตีน..ใส่กางเกงยีนส์ขาเดฟ..ชักบ้างไม่ชักบ้าง....ไม่รู้...ที่แน่ๆไม่อยากจะเข้าใกล้....แต่ตอนนี้....เวลานี้....เธอเปลี่ยน ..ใส่กระโปรง..ใส่สูทผูกไท...แต่งเป็นหญิง....เป็นสาวพณิชย์การ  .และ กำลังฉีกแหกขาโชว์หีตรงหน้าผม.....ภาพตรงหน้า..)....................................................โอ้...ตอนนั้นผมไม่คิด...ไม่สนใจ..(หน้ามืด+เมา+เงี่ยน)..ผมตัดสินใจใช้มือข้างซ้ายผมจับสะโพกเธอ..แล้วใช้ฝ่ามือขวาลูบไปที่เป้าหีเธอ.(ทำแบบหน้าด้านๆ).........สาบานได้ผมหน้ามืดแล้วจริงๆ.........(โดยที่เธอยังค้างในท่าก้าวแหกขา)......โอ้คับเธอสะดุ้งและตกใจมาก..แล้วชักขากลับ....มองหน้าผมก็แล้วกระโดดลงมา....แล้วยืนจ้องหน้าผม จับคอเสื้อผม.(แบบอารมณ์ โมโห.)....แล้วพูด...เมื่อกี้มึงทำไร..กูพี่มึงนะ.....(ตอนนั้นผมนิ่งพูดไม่ออก..แกร่งๆกับคำพูดเธอ.ลักษณะเหมือนตอนผมเคยโดนบ่อยๆตอนอยู่ปี 1.)...แล้วเธอก็พูดต่อไปว่า..แน่จริงมึงก็ลองทำดู.....ถ้ามึงกล้า...คิดจะขึ้นครูกูหรือว๊ะ......หา..หา.. ว่าไง.........ไอ้เด็กเปรต........................ตอนนั้นผมได้ยินคำท้าเธอ...และคำว่าไอ้เด็กเปรต......(ผมก็เริ่ม โมโห นิดๆ).........และตอนนั้น....................(...ผมเริ่มจะ ฉุดคิดได้ว่า...คนที่มันยืนท้าทายผมตรงหน้า....ตอนนี้...ตรงนี้...เธอไม่ใช่รุ่นพี่ผมแล้ว...ตอนนี้...เวลานี้.เธอก็เป็นแค่เพียง..เด็กพาณิชย์ปีหนึ่ง ที่กำลังทำเบ่งรัศมี....(เก่าๆ)...และปากดี..(เท่านั้น)......และยิ่งตอนผมเห็นเธอลนลานจะแอบดู..ผมแน่ใจว่า..เธอเงี่ยนอยู่ไม่น้อย)................ตัดสินใจ...................ผมไม่รอช้าเข้าไปกอดเธอแล้วไซร์ซอกคอเธอ.และพร้อมกับใช้มือซ้ายผมลูบขา ลูบตูดและลูบเป้าหีเธอสลับไปมา....โอ้คับ..ตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่า.ตัวเธอเริ่มอ่อน...มือเธอก็พยามลูบหลังผม.....ผมแน่ใจแล้วว่าเธอก็ต้องการ....ผมจึงหยุดทำแล้ว..ก็จ้องหน้าเธอแล้วหอมแก้มเธอ......แล้วพูดกับเธอว่า..โกรธผมเปล่าคับ.......เธอกลับตอบผมว่า.....ทำไปแล้วจะถามทำไม... มึงกล้า..พี่ก็กล้าให้...(น้ำเสียงนิ่งลง)..........โอ้คับ.........ได้ยินคำนั้นผม........จับถลกกระโปรงเธอขึ้นแล้วดึงกางเกงในสีส้มตัวเล็กเธอลงมาบริเวณเข่า...แล้วก็.ผมอุ้มเธอนั่งบนขอบอ่าง.แล้วแหกขาเธอออก......(โอ้..ตอนนั้นผมเห็นหีเธอแบบเต็มตา....ภาพที่ผมเห็น..หีพี่แหม่ใหญ่และครีบยาว...ขนหมอยดกดำพอสมควรและที่สำคัญ.หีเธอขาวเหมือนตัวเธอ..).......ผมไม่รอช้าเอานิ้วโป้ง2ข้างแหกหีเธอ..และก้มหน้า..ไปเลียหีบริเวณติ่งหีเธอ...(ตอนนั้นทั้งเลียทั้งดูด..)...ตอนที่เลีย..สัมพัสถึงกลิ่นคางน้ำเงี่ยนหีปน กลิ่นเยี่ยว.นิดๆ...(..ตอนนั้นไม่สน..อารมณ์ไปแล้ว.....)....ตอนนั้นพี่แหม่เริ่มกระตุกเอวเป็นระยะๆพร้อมกับขยี้เส้นผมผมทั้งดึงทั้งกระซาก......ตามด้วยเสียงคางจากลำคอเธอเป็นระยะๆ...ซีด...อ่า..อืม.....อืม...เสียว...ซืดๆอืม......ตอนนั้นชักหัวออกแล้วยืนขึ้น..จับเธอพิงกำแพง...จับหัวเธอมาประกบปากแลกลิ้นกัน..... ตอนนั้นลิ้นผมก็เริ่มไต่ลงมาบริเวณ ซอกคอเธอพร้อมกันกับมือผมขย้ำนมเธอทั้งเสื้อ....พอเล้าอารมณ์ได้สักพักผมก็จับควยออกมา..แล้วย่อเข่าลง...ค่อยๆกดเข้าไปในรูหีเธอ.....โอ้คับตอนนั้น..เธอ.สดุ้งพร้อมซีดปากยาวๆ..ซืดๆๆๆโอ้.....ยิ่งทำให้ผมกระสั่น...ผมไม่รอช้า..ขยับเอวกระเด้าแบบรัวๆเร็วๆ..พร้อมเสียงคางเธอ ซืดๆๆ.โอ้ย..ซืด..(โอ้คับตอนนั้นเธอโถมตัวจากกำแพงมากอดผม..แบบรัดตัวผมแน่นมากๆ...โดยที่เธอทั้งคางทั้งหอมแก้มผม....สูขใจจริงๆ)...และตอนนั้นผมก็เริ่มที่กระเด้าไม่ถนัด....ผมไม่รอช้าจับเธอหันหน้าไปทางอ่างอาบน้ำ..เธอเอามือจับขอบ.แล้วแอ่นตูดมาทางผม... โอ้คับตูดพี่แหม่ใหญ่มากและขาวมากๆ..ภาพนั้น...ผมรีบจับขาเธอถ่างออกแล้วเอาควยสอดเข้าไป...กดเข้าไปช้าๆ.. .แล้วกระเด้าช้าๆ..เร่งขึ้น..เร็วขึ้น..............โอ้คับ..จังวะที่ผมกระเด้า..เสียงคางเธอดังขึ้น..(เธอคางเสียงหลง)......โอ้ย...อ่า...ซืด...ดี..จะ......นั่นแหละเดย์... อือ ..ตัวเอง....ตัวเอง......โอ้ย..ซืดๆๆๆ...ตัวเอง...ช้าๆๆ...ตัวเอง..อืม..เบา.ๆช้าๆ....อืม..ซืดๆๆ...อืม....ตัวเอง....................(โอ้คับ..เธอเรียกคำแทนตัวผมว่า..ตัวเอง...ตลอดเวลา..)....คำนั้น.....เงี่ยนมาก...ยิ่งได้ยิน..ผมยิ่งอารมณ์...(ขึ้น.)....ยิ่งคำพูดตอนแรกๆเธอกับตอนนี้...ต่างกัน......ตอนนั้นที่ผมกำลังกระเด้าเธออยู่ .....(ผมเห็นจังหวะเธอเหลียวหลังมองผม..เธอหน้าแสดงอาการ..มัน.กับการกระแทกของผม.เหลือเกิน..)..โอ้คับ...ผมเริ่มคิดย้อนภาพไป..ไกลมาก.............(...........ยิ่งนึกถึงตอนผมอยู่ปี1เธอเป็นรุ่นพี่ปี 3..(ตัวแสบ)..ทำห้าว...ทำก่าง.ชี้นิ้ว..สั่งพวกผมทำนู่น..ทำนี่..ไม่ทำโดนซ้อม..โดนทุบ..โดนแตะ..คำพูดไอ้เหี้ย..ไอ้สัตว์...............แต่ตอนนี้..ผมซึ่งเคยเป็นรุ่นน้องเธอ..เคยเป็นทาสเธอ ในตอนนั้น................กำลังยืนกระเด้าหีเธออยู่....และกำลังรับบทบาทเป็นผัวเธออยู่..และยิ่งไปกว่านั้น...คำว่า...เด็กเปรต..กลายเป็น...ตัวเอง.....โอ้คับ ตอนนั้น...........ผมอธิบายไม่ถูกจริงๆ..).......................................โอ้คับ..พอนึกภาพเสร็จ..ทันใดนั้นน้ำผมจะออกแล้ว..ผมรีบชักควยออกมาหวังจะพ่นใส่หน้าเธอ..แต่ไม่ทัน.น้ำผมพุ่งใส่หลังเธอเต็มๆ.......โอ้คับ..ขาผมสั่นมากเพราะเหนื่อยจริงๆ(ตอนนั้นกระเด้าแบบม้วนเดียว...)...........โอ้คับ..ตะลึงต่อเนื่อง....................แทนที่เธอจะรีบจัดแจงตัวเอง..เธอกลับ..เอาขัดตัดน้ำราดทำความสะอาดควยผม.........(..ชนิดแบบ..ถนุถนอม..และสายตาเธอเอ็นดูผมและเป็นห่วงผมมาก.)..........โอ้คับ..........ผมคิดในใจว่า..อารมณ์เงี่ยน..หายเงี่ยน .มีความสูข..ทำให้คนเปลี่ยนไป...(วินาทีนั้น..ผมซึ้งมาก).......พอล้างควยเสร็จเธอก็ตักน้ำถูที่หีเพื่อทำความสะอาด..แล้วเรา2คนจัดแจงตัวเองจนเรียบร้อย...และเปิดประตูออกมา....โอ้คับ..ประตูห้องข้างๆที่2คนนั้นเอากันอยู่..เปิดอยู่....(ตอนนั้นผมกับพี่แหม่ไม่รู้ตัวเลยว่าพี่มลกับฝนเสร็จแล้วออกไปตอนไหน.)......พอเรา2คนเดินออกไปทีโต๊ะ..........โอ้คับ..คำนั้นจากพี่มล..........ไอ้เหี้ยเดย์.มึงข้ามรุ่น  เล่นรุ่นใหญ่เลยหรือว๊ะ..ไอ้สัตว์...(หัวเราะ).........แต่ตอนนั้นเหมือนพี่แหม่หน้าแดง....ประมาณว่าเธออายพี่มลมาก........(ผมเดาว่าเธอ..คงไม่อายในสิ่งที่เธอทำแต่เธออายที่พี่มลรู้เรื่องทุกอย่าง.........เพราะอย่างที่บอก ตอนนั้นแม้แต่ขาอ่อนเธอใครๆก็...ยาก..ที่จะเห็น..อย่างเธอไม่งายแน่.)...หลังจากวันนั้นเธอถึงกับซื้อ pct.มือถือให้ผมใช้..(ตอนนั้นเพิ่งเปิดตัวใหม่ๆ..บ้านเธอรวย..)..เพื่อเธอกับผมจะได้คุยกัน.....และหลังเลิกเรียนเธอก็มามารอกลับกับผมแทบจะทุกวัน........จนเรื่องราวครั้งนั้นเป็นที่ฮือหา..โดยเฉพาะห้องผม.กับคำว่า.....เดย์แม่งเล่นรุ่นใหญ่ว๊ะ.....(..แต่ถ้าเธอได้ยินโดยเพาะปี1ปี2...โดน..เธอไม่ยอม..เธอไม่ชอบ... )....และตอนนั้นผมเปลี่ยนที่เรียนตอน ปวส..ผมกับพี่แหม่ก็เริ่มห่างกัน...จนเลิกลากัน................
......................................นี่เป็นอีกหนึ่งประสบการณ์จริง..ของผม..จริงๆผมไม่ค่อยอยากเล่าเรื่องนี้เท่าไหร่..(..ไม่รู้เป็นไงเหมือนกัน..บอกไม่ถูก...รักเธอมั้ง...อิอิ.)...แต่เหตุการณ์นี้..เป็นครั้งแรกๆที่ผมเริ่มหัดเย็ด...................................และที่สำคัญเธอเป็นคนแรกและไม่กี่คนที่ผมจะลงลิ้น.โดยตรง..ไม่ผ่านกางเกงใน..แม้แต่แฟนบางคนผมก็ยังไม่ทำ.......................................

..................ปล..(ขอโทษคับ).ยาว..อีกแล้ว..........
..................ปล...ชอบไม่ชอบบอกด้วยนะคับ..ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้น.. โดยเฉพาะหน้าเก่าๆที่ติดตามเรื่องผมตลอด.................ขอบคุณคับ......(จากใจจริง)..................
............... .ปล......ว่างๆจะกลับมาใหม่คับ.................