ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบื่อๆๆ คับ ระบายหน่อย

เริ่มโดย shoyo, กันยายน 04, 2010, 04:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shoyo

ชีวิตคนเรานี่มันน่าเบื่อจิงๆๆนะคับ เรียนจบ ก้อต้องหางานทำ ผมพึ่งเรียนจบ แล้วก้อไปทำงานและเที่ยวที่อเมริกา พอกลับมาพ่อก้อเสีย เหมือนในหนังเรย
ชีวิตเรยเควงคว้างเรยคับ จากที่วางแผนไว้ว่ากลับมาจะไปเที่ยวกะเพื่อนๆๆ ให้สบายๆๆ แล้วค่อยหางานทำ จิงๆๆคืออยากเป็นเจ้าของกิจการอะไรสักอย่าง
แต่ก้อไม่รุจะเริ่มที่ตรงไหนดี ไม่มีคนมาแชร์ไม่มีคนร่วมด้วย บอกตรงๆๆว่าไม่รุจะไปทางไหนคิดแล้วคิดอีกพอคิดบ้างอย่างได้ก้อมาคิดไปคิดมาก้อเห็นว่ามันยากที่จะทำ ไปไปมามาเรยยังไม่ได้ทำอะไรสักอย่าง คิดถึงพ่อคับ อยากพูดอะไรกับพ่อหลายอย่าง อยากให้เค้าภูมิใจที่ผมเรียนจบแล้วและกำลังจะรับปริญญา อยากถามเค้าหลายๆอย่าง อยากให้เค้าช่วยคิด อยากเป็นลูกที่ดี จะพาเค้าไปเที่ยว  เหนื่อยใจมากเรคับตอนนี้อย่างที่เห็นกานในหนังเมื่อพ่อตายหัวหน้าครอบครัวตายอะไรจะตามมา มรดกคับ คงเค้าจัยกาน เฮ้อชีวิต คนเรา เกิดมาเพื่ออะไรกานคับ วันนี้เค้าใจเรยคับ กับคำว่าชีวิตเหมือนในละคร กับจงทำวันนี้เพื่อคนที่รักก่อนที่จะไม่มีโอกาส

เฮ้อ.... คัยมีอะไรดีๆๆธุรกิจดีๆๆบอกบ้างนะคับ  เฮ้อออออออ