ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมแอบเห็นพี่สาวโดนพ่อเย็ด

เริ่มโดย tee_tores, กันยายน 05, 2010, 03:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

ไม่ใช่เรื่องแต่ง แต่เล่าจากประสบการณ์ที่เกิดขึ้นกะผม ครอบครัวเรามีสมาชิกทั้งหมด 5 คน ผมเป็นลูกคนกลางในบรรดาพี่น้อง พี่แจนอายุ 18 กะลังเรียนอยู่ปี 1 มหาลัยที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่ง ส่วน น้องจอยตอนนี้ขึ้นม.3ที่โรงเรียนเอกชนแถวสีลม พี่แจนกะน้องจอยหน้าตาคล้ายๆกัน สองคนนี้ขาว หมวยทั้งคู่ น่าตาซนๆแล้วก็ชอบแต่งตัวเอ๊กซ์มาก ตอนปิดเทอม เรา 3 พี่น้องไปเที่ยวที่ต่างประเทศมา พี่แจนกะจอย shopping เยอะมากโดยเฉพาะ ชุดชั้นใน sexy  สุดๆ ที่ผมรู้เพราะก่อนกลับผมไปช่วยเค้า pack ของมา พี่แจนกะจอยชอบใส่ยกทรงกะกางเกงในมีลายลูกไม้สีขาว ผมเคยแอบเห็นพี่แจนเปลี่ยนเสื้อผ้า มีอยู่วันนึงผมเปิด webcam record เอาไว้แล้ว รอพี่แจนออกมาจากห้องน้ำใน ห้องนอน โห สุดๆเลย นมเนี่ยเป็นลูกๆ ยิ่งพอใส่ยกทรง sexy เล่นเอาผมแข็งไปเลย แต่น่าเสียดายที่ข้างล่างเห็นไม่ชัดเพราะ webcam มันไม่ค่อยละเอียด วันนั้นเป็นจุดเริ่มต้นของความคิดที่จะต้องหาทางดูหุ่นพี่แจนชัดๆให้ได้ แล้ววันนั้นก็เป็นจุดเริ่มต้นของเหตุการณ์ที่ไม่ได้คาดคิดระหว่างครอบครัว เรา

มีอยู่วันนึงผมกลับจากโรงเรียนเร็วกว่าปกติเพื่อที่จะเอากล้อง ถ่าย VDO ไปซ่อนไว้ตรงชั้นหนังสือในห้องนอนพี่แจน แล้วผมก็แง้มผ้าม่านไว้นิดนึงพอที่จะเอา remote ยิงเข้าไปได้ ซึ่งระเบียงข้างนอกห้องของผมน้องจอยกะพี่แจงจะเชื่อมติดกัน ห้องจอยจะอยู่ขั้นกลางระหว่างห้องผมกะพี่แจน พอผมจัดทุกสิ่งทุกอย่างเรียบร้อยแล้วก็ลงมานั่งเล่นข้างล่างรอพี่แจงกลับ อย่างตื่นเต้น

มแกล้งทำเป็นไม่สบายและโทรไปบอกพ่อว่าผมไม่ค่อยสบาย มากและจะนอนเร็ว พอ 1 ทุ่ม พ่อ พี่เเจน ก็กลับมาถึงบ้านหลังจากที่แวะไปส่งแม่ที่สนามบินซึ่งกะลังเดินทางไปฮ่องกงกะ จอย 3 วัน อ้อแล้วก็พอดีคนใช้ผมลากลับบ้านไป 1 อาทิตย์ ฉะนั้นที่บ้านก็เหลือแต่ ผม พ่อ แล้วก็พี่แจน พอ 2 คนนั่นนั่งกินข้าวกันประมาณ ชั่วโมงเศษๆ พี่แจนก็ขึ้นมาจะเข้าห้องนอน ซึ่งผมก็เดาว่าน่าจะขึ้นไปอาบน้ำ เพราะพี่แจนมักจะอาบน้ำหลังจากกินข้าวเสร็จ หลังจากที่ย่องไปกด remote ให้กล้องบันทึกภาพได้แล้ว วันนั้นทั้งคืนผมกระสับกระส่ายนอนไม่ค่อยจะหลับ และตอนเช้าก็ทำเป็นว่าไปโรงเรียนไม่ไหว พอทุกคนออกไปจากบ้านหมด ผมก็แอบเข้าไปเอากล้องในห้องพี่แจนแล้วก็เอามาเปิดดูด้วยมือที่ตอนนั้นมัน สั่นไปหมด

ภาพที่เห็นใน TV มันคือภาพของพี่แจนที่กะลังถอดเสื้อนักศึกษาออกทีละชิ้นจนถึงชิ้นสุดท้ายคือ ยกทรงลูกไม้สีขาวกะกางเกงในลายลูกไม้เช่นกัน นมขนากไม่เล็กและไม่ใหญ่แต่ได้รูปมากเด้งขึ้นๆลงๆทุกครั้งที่พี่แจนขยับตัว หัวนมสีชมพูเป็นเม็ดเล็กๆน่ากัดมาก ขนตรงเนินของพี่เเจนขึ้นอุยๆน่าดูดและน่าเลียสุดๆ พอพี่แจนเดินเข้าห้องน้ำผมก็เริ่ม เร่งเทปไปข้างหน้าเพื่อจะดูว่าพี่แจนจะทำอะไรต่อ แต่แล้วก็ต้องเอะใจว่าทำไมพ่อผมถึงเข้ามาในห้องพี่แจน พอพี่แจนออกจากห้องน้ำก็กระซิบอะไรกะพ่อไม่รู้ แล้วก็เอายกทรงกะกางเกงในที่ซื้อมาใหม่มาใส่ต่อหน้าพ่อโดยไม่มีความรู้สึก อายเลย สักพักพี่แจนกะพ่อก็เริ่มจูบปากกันโดยที่นิ้วของพ่อก็ถูตรงร่องของพี่แจน พี่แจนครางขณะที่หน้าก็เหยเกสุดๆ แล้วพ่อก็ผลักพี่แจนลงไปบนเตียงจากนั้นก็ถอดกางเกงในออกแล้วก็เอาหน้ไปซุก อยู่ตรงหีพี่แจน พี่แจนเผลอร้องออกมาด้วยความเสียวจนพ่อต้องเอามือไปปิดปากไว้ ผมได้ยินพี่แจนพูดว่าพ่อเลียหีเก่งจังเลย พ่อเลียหีพี่แจนไปขณะเดียวกันก็ถอดกางเกงเอาควยซึ่ง ขนาดไม่ใหญ่มากออกมา จากนั้นพ่อก็เปลี่ยนเอาควยเสียบเข้าไปในหีพี่แจนแบบไม่ให้ทันตั้งตัวจนพี่แจ นสะดุ้งพร้อมกับร้องออกมาว่าเสียวๆ โอ้ยพ่อเย็ดหนูแรงๆเลยเอาจนหีหนูแหกไปเลย พ่อพูดว่า แจนน่าเย็ดมากรู้มั๊ย เมื่อกี๊อยู่ในรถ อมควยพ่อจนน้ำเกือบแตก ตอนนี้ต้องโดนเอา คืน พี่แจนร้องเสียงหลง โอ้ยๆๆ พ่อเย็ดแจนบ่อยๆเดี๋ยวก็โดนจับได้หรอก พี่แจนบ่นไปก็ร้อง ซีสๆไป ผมได้ยินพ่อพูดว่า ใครมันจะไปรู้ว่าเราเย็ดกัน จอนมันก็หลับไปแล้ว วันนี้ก็ไม่มีใครอยู่ด้วย พ่อพูดไปพลางก็จับพี่แจนพลิกตัวแล้วก็เอาควยใส่ไปในท่าหมา ผมเห็นพ่อกระหน่ำเย็ดพี่แจนอย่างหนักหน่วง โดยพี่แจนเองก็ไม่มีทีท่าว่าจะเจ็บเลย ตรงกันข้าม ยังเด้งสวนควยที่เสียบเข้าเสียบออกอย่างไม่สะทกสะท้าน พ่อเย็ดพี่แจนทั้งๆที่ยังไม่ได้ถอดเสื้อในออก พอทำท่าหมาได้สักพักพ่อก็เปลี่ยนมาให้พี่แจงขึ้นคร่อมแทนแล้วก็ขย่มควยที่ ตั้งชัน พี่แจงขย่มไปซูดปากไปด้วยความเสียว พ่อเองก็ครางไป ปากก็พูดไปว่าทำไมแจนเย็ดเก่งอย่างนี้ แล้วอย่างงี้จอยจะเย็ดเก่งเหมือนพี่สาวมั้ย พี่แจนสวนกลับไปว่าแอบเย็ดลูกสาวคนโตยังไม่พอจะเอาคนเล็กอีกเหรอ ไอ้พ่อบ้าชอบเย็ดลูกตัวเอง อยากเย็ด ยัยจอยพ่อก็ไปขอมันเย็ดสิ ยัยจอยน่าจะชอบนะ เห็นชอบแต่งตัวเอกซ์ๆ สังสัยอยากโดนเย็ด พ่อสวนไปว่าตอนนี้คิดอะไรเรื่องอื่นไม่ออกแล้ว ขอเย็ดลูกสาวจอมเงี่ยนให้ หนำใจก่อน พี่จอยฟังไปก็ไปก็เร่งแรงขึ้นๆ ปากก็ร้อง แจนเสียวๆ จนสักพักก็กระตุกแล้วก็หมอบฟุบลงไป สงสัยคงเสร็จแล้ว แต่ดูเหมือนพ่อผมยังไม่เสร็จ พ่อเลยจับพี่แจนนอนหงาย แล้วเอาควยสอดเข้าไปอีกทีแล้วก็เร่งกระเด้าหีพี่แจงอย่างเมามัน ส่วนพี่แจงตอนนี้ร้องอย่างเดียวเพราะตอนนี้หีคงชาไปหมดแล้ว ก็พ่อเล่นใส่ขนาดนั้นอย่างไม่กลัวลูกสาวคนสวยจะ หีพังเลย พอซอยไปซัก 5 นาที พ่อก็หยุดทั้งๆที่ควยยังปักคาหีพี่แจน พอพ่อถอนควยออกมาน้ำเงี่ยนไหลซึมออกมาจากหีพี่แจนเลอะที่นอนเลย จากนั้นทั้งสองคนก็หมอบฟุบลงไป แล้วสักพักพ่อก็กระซิบอะไรไม่รู้แล้วก็เดินออกไปจากห้องพี่แจนแล้วปล่อยให้ พี่แจนนอนหอบอยู่บนเตียงทั้งๆที่ร่างกายยังเปลือยๆอยู่อย่างงั้น หลังจากนั้นพี่แจนก็หลับไปจน Tape ที่ผมบันทึกไว้หมด

พอดูเสร็จผม งงก็สิ่งที่เกิดขึ้นมาก สองคนนี้แอบเย็ดกันตั้งแต่เมื่อไหร่ แล้วทำไมผมถึงไม่รู้เรื่อง แล้วนี่ใครรู้บ้าง แล้วจอยโดนด้วยหรือเปล่า ... ไม่สิ จากที่ได้ยินพี่แจนกะพ่อคุยกัน ดูเหมือนว่าน้องจอยยังไม่เคยโดนพ่อเย็ด ไม่น่าเชื่อว่าพี่แจนที่ยังไม่ยอมมีแฟนทั้งๆที่มีคนมาจีบหลายคนจะเย็ดกะพ่อ ผมได้อย่างสุดๆแบบนี้ หลายคำถามเกิดขึ้นมากมายกะตัวผม แล้วผมจะต้องทำยังไงหลังจากที่ได้รู้ความลับอันนี้
หลังจากวันนั้นผมก็เอาเทปที่ถ่ายในห้องพี่แจนมาดูหลายรอบ ทุกครังที่ดูก็ชักว่าวไปทุกที ทำไปทำมาก็มีความคิดอยากจะเอาพี่แจนบ้าง วันนี้เป็นวันศุกร์ซึ่งปกติเค้าจะออกไป shopping กันตอนเย็นๆ ซึ่งวันนั้นมีผมกะน้องจอยแล้วก็คนใช้อีกสองคนอยู่บ้าน หลังจากเลิกเรียนแล้วกินข้าวเสร็จแล้ว ผมก็ขึ้นมาในห้องแล้วก็เปิด vDO ซึ่งผม burn เก็บเป็น CD เหมือนเคย พอดูไปสักพัก เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นมา ผมก็รีบปิด window media playerพอผมไปเปิดประตูปรากฎว่าเป็นยัยจอยจะมาขอ print เนื้อเพลงซึ่งตอนแรกไม่ได้เอะใจว่าเนื้อเพลงมันดันอยู่ใน CD ที่เพื่อนเค้าให้มา ผมก็ลุกไปอาบน้ำ พอออกมาเห็นจอยนั่งตัวแข็ง พอถามก็บอกไม่มีอะไร จนผมเหลือบไปเห็น CD ของน้องวางอยู่บนโต๊ะคอมเท่านั้นแหละ ผมเริ่มสงสัยว่าน้องสาวตัวดีจะเห็นอะไรใน CD ของผมที่อยู่ในเครื่องหรือเปล่า เพราะถ้าน้องผมจะ Print ก็ต้องเอา CD ที่อยู่ในเครื่องของผมออกมาแล้วเอาของตัวเองใส่เข้าไป ผมเลยถามย้ำไปอีกทีว่า เห็นแล้วใช่มั๊ย พอคาดคั้นเข้า จอยก็บอกว่า ก็ตอนจอยใส่ CD พี่จอนเข้าไปคืนหลังจาก print เสร็จ มันก็ auto run ขึ้นมา ทำไมพ่อถึงไปทำอะไรอย่างงั้นกะพี่แจน แล้วพี่จอนไปถ่ายได้ไงอ่ะ ผมก็ทำอะไรไม่ถูก ไม่รู้ว่าจะพูดยังไง ผมเลยเล่าให้ฟังทุกอย่างเพราะไหนๆก็รู้แล้ว แถมยังบอกอีกอีกว่า บางครั้งเค้าก็มีอารมณ์เวลามองๆ จอยกะพี่เเจนเหมือนกัน จอยรู้ใช่มั๊ยว่าพ่อกะพี่แจนทำอะไรกัน พูดเสร็จผมก็ไปเปิด cd อีกครั้ง แต่ดูท่าทางน้องผมก็อยากรู้อยากเห็นเหมือนกัน เปิดไปผมก็พูดไปว่าท่าทางพี่แจนมีความสุขนะ เห็นซีสปากใหญ่เลยเวลาพ่อกระแทกเข้ามา สงสัยเสียวมากอ่ะ น้องจอยถามว่าเสียวยังไงอ่ะ ผมเลยแกล้งบอกไปว่าก็ไปลองให้พ่อเอาดูสิ น้องจอยเลยเอาแขนมาตีผมใหญ่ ผมก็เอามือไปปัดๆซึ่งบางครั้งมันจะไปโดนตรงนม ผมเริ่มมีอารมณ์ เลยคว้าน้องจอยมากอดไว้

พี่จอนทำอะไรน่ะ ปล่อยจอยนะ จอยเริ่มโวยวาย แต่กลิ่นสาวของนักเรียนที่ยังไม่ได้เปลี่ยนชุดหลังเลิกเรียนมันหอมยั่ว อารมณ์ผมมาก จนทำให้ผมต้องเอาจมูกไปไกล้ๆซอกคอที่ขาวเนียนของจอย ผมสั้นๆทรงเด็กม.ต้น กลิ่นเหงื่อจางๆผสมกะโคโลญอ่อนๆทำให้ผมเผลอเอาหน้าไปซุกบริเวณระหว่างใต้วง แขนกะฐานนมของน้องจอยโดยมีชุดนักเรียนคั่นอยู่ จอยเริ่มสั่นพร้อมๆกะเสียงที่เปล่งออกมาว่า พอแล้วพี่จอนๆ ๆ จากนั้นผมเริ่มไซร์ขึ้นไปที่ติ่งหู อีกมือนึงก็เริ่มเอื้อมไปบีบนมน้องจอย น้องจอยร้อง ว้าย มาบีบนมจอยทำไม ผมชมจอยว่า จอยน่ารักมาก เลยรู้มั๊ย เวลาจอยใส่กระโปรงสั้นๆ แล้วพี่เห็นกางเกงในจอย ของพี่แข็งเลยนะ จอยพูดขึ้นมาว่าพี่จอนจะบ้าเหรอไง จะทำอะไรจอยอ่ะ จอยจะบอกพ่อกะแม่ด้วย คอยดู ผมเอามืออีกข้างสอดเข้าไปใต้กระโปรงสีฟ้าๆของจอย แล้วลูบบริเวณเป้ากางเกง ซึ่งผมเริ่มรู้สึกว่ามันมีน้ำซึมๆออกมา ไม่น่าเชื่อเด็กม.ต้นจะมีอารมณ์กะเค้าด้วยเหมือนกัน จริงๆแล้วผมมีความรู้สึกว่าทั้งจอยและพี่แจนน่าจะมีความชอบเรื่องพวกนี้พอ สมควร ดูจากการที่ชอบแต่งตัว x และการพูดจาเวลาเราสามคนพี่น้องไปเที่ยวกัน คราวนี้ผมเริ่มลูบเร็วขึ้นพร้อมกะเริ่มหอมแก้มแล้วก็พูดชมว่าน้องจอยน่ารัก จัง จนสักพักจอยเริ่มหายใจถี่ๆ ซึ่งผมเดาว่าจอยมีอารมณ์มากแล้ว

ผม เลยถามจอยอีกครั้งว่าจอยไม่อยากลองทำแบบพี่แจนเหรอ จอยบอกว่า จอยกลัวเจ็บยิ่งตอนที่ตรงนั้นของพ่อเข้าไปในตัวพี่แจนมันดูน่ากลัวไงก็ไม่ รู้ ผมเลยบอกว่าจะทำแบบไม่เจ็บให้ ยังไม่เอาควยเค้าไปใส่ในตัวจอยหรอก พูดเสร็จผมก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อนักเรียน แล้วก็ขยำนมจอยเบาๆ ขณะที่อีกมือก็เริ่มแหวกกางเกงในเข้าไปจับหีน้องจอยเต็มๆ ตอนนี้เราสองคนนอนลงบนเตียงเรียบร้อยแล้ว เราเริ่มจูบกัน ผมพยายามเอาลิ้นสอดเข้าไปในปากจอยซึ่งกะลังเผยอเพราะความเสียว ซึ่งหลังๆจอยตอบรับลิ้นผมดีมาก จากนั้นผมเริ่มถลกกระโปรงเด็กสาวม.ต้นขึ้นมาจนเห็นกางเกงในผ้าฝ้ายลื่นๆ ตรงรอบเป้ามีลายลูกไม้นิ่มมือมาก ผมเริ่มแหวกขาจอยออกเพื่อที่จะเอานิ้วดันเข้าไปตรงร่องเสียวน้องจอยได้สะดวก หากผมก็ไซร้ตรงซอกหูสลับกะดูดปากกะน้องจอย ตอนนี้ผมเริ่มเอามือเลิกเสื้อขึ้นไปข้างบนจนในที่สุดก็ถอดออกไปได้ ตอนนี้น้องจอย ข้างบนเหลือแต่ซับในที่ปิดทับยกทรงวาโก้สีขาวตัวน้อยๆ ตอนนี้ผมเริ่มขึ้นคร่อมเอาควยผมไปถูๆกะหีน้องแจนผ่านกางเกงในผมจับมือน้องจอ ยยกขึ้นสองข้างพร้อมกะรูดเอาซับในออกไป ส่วนข้างล่างผมก็เริ่มแกะกระโปรงออกแล้วรูดมันออกในที่สุด

บัดนี้ น้องสาวจอมจุ้นก็เปลือแต่ตัวขาวๆ ที่ถูกปิดแค่บางส่วนเอาไว้ ผมเริ่มสูดความหอมของเด็กสาวเต็มๆเริ่มตั้งแต่ ใต้รักแร้ขาวเนียน ที่ปราศจากริ้วรอยและเส้นขน ไปจนถึงหน้าอก พร้อมๆกะดึงยกทรงลงมาข้างล่างโดยที่ยังไม่ได้ถอด ตอนนี้หัวนมสีชมพูได้ลอยมาปรากฎอยู่ตรงหน้าผมแล้ว ผมไม่รอช้าเอาปากไปขบพร้อมกะรัวลิ้นสับกะดูดเป็นจังหวะ อีกมือยึงที่ว่างก็ถอดกางเกงในสีขาวออก ขนอุยๆที่ขึ้นรอบๆแคมของน้องจอยทำเอาผมมือสั่นไปหมด ผมเริ่มเอาหน้าลงมาซุกที่หว่างขาจอยจนจอยเริ่มร้องว่า อย่า ๆ ไม่เอา มันสกปรก ร้องไปก็ดันตัวผมออก ผมตอบแทนด้วยการเอาลิ้นสอดเข้าไประหว่างหีสีออกชมพูๆของน้องจอย ทั้งดูดทั้งเลียตรงเม็ดแตด ตอนนี้น้องจอยเปลี่ยนมาร้องครวญคราง ดูดไปมือก็ขยำนมไป ถ้าใครเคยขนำนมเด็กๆ จะรู้ว่ามันไม่นิ่มเกินไป ไม่แข็งเกินไป พอสักพักน้องจอยเริ่มบีบแขนผมแรงขึ้นพร้อมทั้งกระตุกเป็นจังหวะ ตอนนี้น้องจอยเสร็จแล้ว ผมแกล้งถามว่า จอยเสียวมั๊ย จอยบอกว่า เสียวดิพี่แจนรู้สึกอย่างงี้เหรอเวลาเอากะพ่อ ผมตอบไปว่า ไม่หรอก เสียวกว่าเพราะเค้าเอาควยยัดเข้าไปด้วย

ผมเลยเปลี่ยนเรื่องไปถาม น้องจอยว่า ตอนนนี้พี่ทำจอยเสียวเสร็จแล้ว ตอนนี้ตาจอยทำให้พี่บ้างดิ จอบถามว่าต้องทำยังไงเหรอ พูดเสร็จผมก็ถอดกางเกงออก ซึ่งตอนนี้ควยผมแข็งมาก น้องจอยหน้าแดงทันทีพอเห็นของผม ผมบอกว่าจอยลองเอามือมาจับดิแล้วก็รูดเข้ารูดออก จอยก็ทำตาม สักพักจอยถามว่าทำอย่างงี้แล้วพี่จอนจะเสียวเหรอ ผมเลยบอกว่าจอยช่วยอมของพี่หน่อย จอยเริ่มทำตาม เนื่องจากขนาดของผมมันก็ไม่ได้เล็กอะไร มันเลยคับปากแล้วบ่อยครั้งที่ไปโดนฟันจอย ผมเริ่มนอนลงแล้วบอกให้จอยก้มลงไปดูดแล้วหันก้นมาทางหน้าผม จอยบอกว่า จอยอายอ่ะ ทำงี้พี่จอนก็เห็นของจอยหมดเลยสิ ผมเลยบอกว่า แล้วเมื่อกี๊ ตอนจอยโดนเลียหี เค้าไม่เห็นอะไรเลยนะ กล่อมได้สักพักจอยเลยยอมทำตาม

ตอน นี้ผมกะลังโดนน้องสาวตัวเองโม๊กควย พร้อมๆกัหีเด็กม.ต้น ที่ลอยอยู่ข้างหน้า ผมไม่รอช้ารีบเอาลิ้นแหวกเข้าไปชิมน้ำหวานที่ไหลออกมาจากร่องเด็กสาว บริสุทธิ์ ที่เบียดกันสนิท ผมดูดกินไปสักพักก็ได้ยินเสียงจอยร้องอู้อี้อยู่ในลำคอทั้งๆที่ควยผมยังอยู่ คับปาก ผมเลียขึ้นมถึงร่องก้นของจอยสลับกะดูดหี จนจอยเริ่มเสร็จอีกรอบ ผมตอนนั้นก็ไกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกัน เลยพลิกตัวขึ้นมานั่งแล้วให้จอยเอาหัวก้มลงมาดูดควยผม จนในที่สุดน้ำผมก็ออกมาพุ่งเข้าไปในลำคอจอยจนสำลักออกมา จอยทำหน้าเหยเกแล้วพูดว่า พี่จอนทำอะไรอ่ะ ทำไมมีน้ำอะไรคาวๆ จอยพูดไปก็สำลักน้ำเงี่ยนผมไป ตอนนี้น้องจอยหัวยุ่งไปหมด ที่ริมฝีปากก็เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมเลอะไปหมด ผมดึงจอยมากอดแล้วบอกว่าเค้ารักจอยมากนะ ผมเริ่มจูบน้องสาวสุด X เบาๆแล้วก็ลูบหัว

ยังไม่ทันจะได้ทำอะไรต่อ เสียงรถก็เข้ามาในบ้าน พ่อ แม่ พี่แจน กลับมาแล้ว ผมยังไม่ทันได้เย็ดน้องสาวตัวดีเลย อะไรเนี่ย ผมจึงรีบบอกให้น้องผมไปอาบน้ำ แล้วก็เข้าไปอยู่ในห้องนอนตัวเองซะ ก่อนไปผมดึงตัวน้องผมเข้ามาจูบอีกครั้งพร้อมกะบอกว่า ไว้เดี๋ยววันหลังจะหาโอกาสไปเย็ดตัวเองให้ได้ น้องผมหันมาแลบลิ้นบอกว่า บ้า ฝันไปเถอะ ก่อนที่จะปิดประตูห้องออกไป แล้วทุกอย่างก็กลับสู่ภาวะปกติ