ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักเวปนี้

เริ่มโดย ithipol, กันยายน 06, 2010, 06:39:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ithipol

เวปนี้นี้มันดีจริงๆ ครับผมกลับบ้านมาทีไรเข้าเวปนี้ทุกครั้งทุกวันผมสิงเวปนี้มานานไม่รู้เท่าไหร่ มันคือจิตวิญญาณของผม หื่น บ้า กาม แต่ไม่ต่ำทราม โดนจัย
ทำไมเวปนี้มันสุดยอดแบบนี้เป็นเวปที่ปลดปล่อยคนเรา คลายเครียด ได้ดีมากๆ เข้าเวปมาปุ๊บยิ้มไม่หุบสักที หัวเลาะยาวในโซนรูปแปลก นั่งดูคนนั่งแหก ในโซนแอบถ่ายทางบ้าน โอ้ยอีกทั้งโซนหนังยาวโซนเอเชียและยุโรบ แมพขิงๆ เลยครับ ขอบคุณมากๆ อิอิ
อยากเห็นคนสวยไม่เซ็นเซอร์ครับ