ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมหวังนะครับ 1

เริ่มโดย err, กันยายน 07, 2010, 01:55:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หวัดดีครับเพื่อนๆวันนี้ผมมีเรื่องเล่าเสียวๆมาฝาก เรื่องมีอยู่ว่าผมได้เข้าทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งเป็นบริษัทที่ค่อนข้างไห ญ่และมั่นคง ผมเข้ามาปีแรกก็ทำงานแบบไปเรื่อยๆกินเหล้าสนุกสนานเฮฮาตามประสาคนโสด ไม่มองหญิงเลยก็ว่าได้แต่ก็สนิทกับพวกสาวๆออฟฟิตหลายคน จนเข้าปีที่สองผมก็เริ่มแอบรักผู้หญิงคนนึงเธอทำงานอยู่ในออฟฟิตครับอยู่ หน่วยงานเดียวกับผมนี่แหละส่วนตัวผมเป็นช่างซ่อมบำรุงทั่วไป ฟังดูก็ไม่น่าจะแปลกนะครับแค่แอบชอบหญิงแต่คนที่ผมแอบชอบอยู่เขามีสามีแล้ว นะซิครับแต่สามีของเธอทำงานอยู่อีกที่นึง แรกๆผมไม่เคยคิดอะไรกับเธอเลยแถมยังมองว่าเธอไม่สวยอีกต่างหาก แต่อยู่ๆไปยิ่งมองเธอก็ยิ่งน่ารักครับมองยังไงก็น่ารักไปหมด ผมพยายามพูดคุยกับเธอตามปกติเหมือนไม่ได้คิดอะไรแต่ในใจมีความสุขมากครับ เวลาที่ได้คุยกับเธอ ผมแอบรักเธอมาจนเกือบสองปีแล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึง วันนั้นผมขับรถยนต์กลับบ้านตามปกติหลังเลิกงาน ออกจากบริษัทมาได้ซักห้ากิโลผมต้องเบรครถจนตัวโก่งเลยครับ รถเป็นอะไรครับจิ๋ม ยางรั่วคะพี่สงสัยเหยียบตะปูแย่จริงๆเลย งั้นเดี๋ยวยกใส่ท้ายรถพี่ไปก่อนดีกว่าพรุ่งนี้ค่อยเอาไปให้ร้านเขาเปลี่ยน ยาง คะพี่โชคดีจริงๆเลยที่เจอพี่นึกว่าจะต้องเข็นกลับบ้านซะแล้ว ผมกับเธอก็ช่วยกันยกรถขึ้นรถผม งั้นเดี๋ยวพี่ไปส่งจิ๋มที่บ้านก็แล้วกันส่วนรถเดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะเอาไปซ่อม ให้ จ๊ะพี่จิ๋มฝากด้วยนะพอดีสามีเขาต้องไปอบรมต่างจังหวัดอาทิตย์นึงคงไม่มีคน เอาไปซ่อมให้ต้องรบกวนพี่แล้วละ ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะพี่ยินดีรับใช้จิ๋มอยู่แล้วงั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าถ้าซ่อม เสร็จแล้วเดี๋ยวพี่เอามาส่งให้นะจ๊ะพรุ่งนี้วันหยุดจิ๋มคงไม่ไปไหนนะ จะไปไหนได้ละพี่ก็รถไม่มีอีกอย่างขี้เกียจด้วยวันหยุดทั้งทีพักผ่อนอยู่บ้าน ดีกว่า เออ..พี่เดี๋ยวแวะตลาดหน่อยนะจะแวะซื้กับข้าวหน่อยเดี๋ยวเย็นนี้ไม่มีอะไร กิน ผมจอดรถให้เธอเดินตลาดพักไหญ่เธอก็หิ้วของมาเพียบเลยครับแถมยังต่อว่าผมอีก นี่พี่เป็นสุภาพบุรุษยังไงไม่เห็นไปช่วยหิ้วของเลย โธ่..ก็พี่คิดว่าจิ๋มจะซื้อนิดเดียวนี่ครับ ซื้อนิดเดียวแล้วพรุ่งนี้หนูจะเอาอะไรกินละพี่ของในตู้เย็นหมดเกลี้ยงแล้ว พี่ขอดโทษนะครับพี่ไม่รู้จริงๆ แล้วผมก็มาส่งเธอที่บ้านถึงบ้านเธอก็เกือบทุ่มแล้วครับ ลุงกับป้าไม่อยู่หรือจิ๋ม ผมถามหาเจ้าของบ้านที่เธอเช่าอยู่แต่อยู่ลึกเข้าไปในสวน อยู่แต่ลุงจ๊ะป้าแกไปเยี่ยมญาติแกเห็นบอกว่าสามสี่วันถึงจะกลับ ผมส่งเธอเสร็จก็เลยขอตัวกลับผมขับรถออกมาจากบ้านเธอได้พักไหญ่ก็เหลือบไป เห็นกระเป๋าที่เธอลืมไว้ในรถผม ผมเปิดดูก็พบว่ากระเป๋าตังใบเล็กและโทรศัพท์เธออยู่ในนี้ด้วย ผมเลี้ยวรถกลับทันทียังไงก็ต้องเอาไปคืนเธอเดี๋ยวเกิดสามีเธอโทรมา ผมขับรถมาจอดที่หน้าบ้านเธอแล้วก็เดินเข้าไปข้างในกะว่าเอากระเป๋าคืนเธอ แล้วจะกลับ แต่เอทำไมบ้านเธอดูเงียบจังเลยผมจึงเรียกเธอแต่ไม่มีเสียงตอบ สงสัยเธอคงเข้าไปในสวนบ้านของลุงคงไปนั่งคุยกะลุงแน่ๆเลย ผมคิดในใจ ผมจึงเดินเข้าไปหาเธอที่บ้านของลุงโชยเจ้าของบ้านเช่า ผมเห็นไฟในบ้านลุงโชยเปิดอยู่เลยเดินเข้าไปไกล้ๆ แต่เงียบเหมือนไม่มีคนอยู่ ฮึ...ทำไมมันเงียบจังวะไปไหนกันหมดเนี่ยไม่มาที่นี่แล้วจิ๋มจะไปไหนวะ ผมบ่นกับตัวเองแล้วอ้อมไปด้านหลังบ้านกะว่าคงคุยกันอยู่หลังบ้านหรือไม่จิ๋ม คงเอากับข้าวมาทำที่บ้านลุงชื้น โอ๊ววว...ลุงจ๋าดีจังเลยจ๊ะ เลียหีจิ๋มนานๆนะลุงจ๋า จู่ๆเสียงเธอก็ดังเข้าหูผม ผมเริ่มมองหาเธอแต่ก็ไม่เห็น เลยเงี่ยหูฟังชัดๆอีกครั้ง อูย..หนูจิ๋มหีของหนูน่าเลียดีจริงๆ คราวนี้เป็นเสียงของลุงโชยเจ้าของบ้านเช่าผมจำได้เพราะผมฟาดเหล้ากับแกบ่อย ไม่ต้องฟังต่อแล้วครับผมรู้แล้วว่าทั้งสองคนกำลังทำอะไรอยู่ เสียงมันดังมาจากห้องนอนลุงนี่หว่า ผมเริ่มหารูที่จะแอบดูทั้งสองคนว่าเขากำลังเล่นอะไรกันอยู่ อ๊ะ..เจอแล้วครับรอยแตกข้างฝารูเบ้อเร่อเลยครับผมไม่รอช้าแนบสายตาเข้าไปดู ทันที โอ้โฮ...พระคุณท่านภาพที่ผมเห็นอยู่เบื้องหน้า อา...ว...จิ๋มจ๋าลุงเสียวควยจังเลยจิ๋มดูดควยเก่งจังเลยจ๊ะ จิ่มกำลังอมควยลุงโชยส่วนลุงโชยก็กำลังเลียหีของจิ๋มทั้งสองคนอยู่ในท่าหก เก้ากันครับ ทั้งสองคนเลียกันอยู่พักไหญ่แล้วลุงโชยแกก็จับจิ๋มให้นอนหงายจากนั้นก็เอา ควยแท่งมหึมาของแกยัดเข้ารูหีจิ๋ม อูววว.....ลุงจ๋าเบาๆหน่อยจ๊ะของลุงไหญ่จังเลยไหญ่กว่าของผัวหนูตั้งหลาย เท่า อูยย..จิ๋มจ๋าหีของหนูฟิตดีจริงๆเลยตอดดีด้วย แล้ววันนี้ลุงจะเอากี่ทีละจ๊ะ ผัวหนูไม่อยู่ไม่ใช่เหรองั้นลุงขอเย็ดทั้งคืนเลยละกัน เห็นพูดอย่างนี้ทุกทีแหละเอาเข้าจริงๆหนูเห็นลุงเต็มที่ก็สองทีทุกครั้งเลย ก็ลุงมันอายุเยอะแล้วนี่จ๊ะเรี่ยวแรงก็หมดบ้างเป็นธรรมดา ซิ๊ด...อูย..ลุงจ๋าซอยเร็วเถอะจ๊ะจิ๋มเสียวหีจะแย่อยู่แล้ว ลุงโชยเริ่มกระแทกบดหีของจิ๋มเร็วขึ้น ส่วนผมไม่ต้องพูดถึงตอนนี้ควยแขงจนปวดเลยละครับ โอ๊ววว....อ๊า..ละ...ลุง...จ๋า..จิ๋มไม่ไหวแล้วจ๊ะ โอ๊ววววว.....จิ๋มแตกแล้วจ๊ะลุงจ๋า โอ๊....อูยย...ลุงก็ไม่ไหวเหมือนกันจ๊ะ โอ๊ววววว..ลุงแตกแล้วจ๊ะจิ๋มจ๋า ลุงโชยหอบแฮกๆเอาหน้าไปซุกตรงซอกนมของจิ๋ม ทั้งสองคนนอนก่ายกันไปมาพักไหญ่ จิ๋มชวนลุงต่อ แต่ตอนนี้ลุงแกคงหมดแล้วละครับดูแกนอนแบบระโหยโรยแรง ลุงนะได้แค่นี้ทุกทีเลยจิ๋มยังไม่หายมันเลยนะคะ เอาไว้ต่อพรุ่งนี้เถอะนะหนูวันนี้ลุงเพลียจริงๆเมื่อกลางวันทำงานถางสวนหนัก ไปหน่อย งั้นพรุ่งนี้เอากันกลางวันเลยนะคะลุงพรุ่งนี้เป็นวันหยุดหนูอยู่บ้าน จ๊ะ..เดี๋ยวลุงไปหาแต่เช้าเลย อย่าลืมนะคะลุงสัญญาแล้วพรุ่งนี้เอากันที่บ้านหนูดีกว่ามีแอร์ด้วยงั้น เดี๋ยวหนูกลับบ้านก่อนนะคะ จิ่มแต่งตัวแล้วเดินออกจากห้องของลุงเธอเดินกลับออกไปที่บ้านเธอเธอผลุบเข้า ทางประตูหลังเธอเลยไม่เห็นรถผมที่จอดอยู่หน้าบ้าน ผมแอบย่องเดินตามเธอไปเงียบๆ จิ๋ม....จิ๋ม...อยู่หรือเปล่าจ๊ะ ผมแกล้งตะโกนเรียกเธอที่หน้าบ้าน จิ๋ม..อยู่หรือเปล่า อยู่จ๊ะเธอเดินออกมาแต่ยังไม่ยอมเปิดประตู ใครนะ..เธอตะโกนถาม พี่เองจ๊ะ..พี่เอากระเป๋ามาคืนจิ๋มลืมไว้ในรถพี่ อ้าว..พี่โอเองเหรอเธอเปิดประตูออกมาหาผม ต๊าย..จิ๋มลืมจริงๆด้วยคะแล้วนี่พี่ขับไปถึงไหนแล้วละถึงย้อนกลับมา อ๋อ..เกือบถึงบ้านแล้วละจ๊ะพอดีเหลือบไปเห็นก็เลยวกเอากลับมาคืน โธ่..พี่เอามาให้พรุ่งนี้ก็ได้เสียเวลาพักผ่อนพี่ปล่าวๆ ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะพี่เห็นว่ามีโทรศัพท์อยู่ในกระเป๋าก็เลยต้องเอามาคืนเผื่อ ว่าแฟนจิ๋มจะโทรมา เค๊าไม่โทรมาหรอกจ๊ะขานั้นนะเขาไปตั้งแค๊มอบรมกันที่ยอดดอยโน่นไม่มีคลื่น หรอก อืม...จิ๋มพี่ขอน้ำทานสักแก้วได้ไหมจ๊ะขับรถกลับไปกลับมาคอมันแห้งจัง อุ๊ย...ตายจริงจิ๋มนี่แย่จริงๆเลยมัวแต่คุยเพลินงั้นเข้ามาในบ้านก่อนเถอะคะ เดี๋ยวจิ๋มชงกาแฟให้กิน ผมรีบผลุบตามเธอเข้าไปในบ้านทันที กินกาแฟก่อนนะคะพี่แล้วค่อยกลับ ตกลงวันนี้จิ๋มทำอะไรกินเหรอครับ ผมยิงคำถามใส่เธอทั้งๆที่รู้ว่าเธอไม่มีเวลาทำอะไรกินอยู่แล้ว อ๋อ...พอดีจิ๋มไม่ค่อยหิวนะคะพี่เลยไม่ได้ทำอะไรกิน ทำไมเหรอคะพี่หิวข้าวเหรอเดี๋ยวจิ๋มทำอะไรให้กินเอามั๊ยจ๊ะ ไม่ต้องหรอกจ๊ะข้าวเย็นพี่ไม่ค่อยหิวหรอกแต่พี่หิวอย่างอื่นมากกว่าจ๊ะผม เริ่มรุกเข้าหาเธอ งั้นพี่หิวอะไรละบอกมาเลยเดี๋ยวจิ๋มจะทำให้กิน จิ๋มจะทำให้พี่กินจริงๆเหรอจ๊ะ แน่นอนค่ะแหมก็วันนี้พี่ช่วยจิ๋มมาตั้งเยอะให้จิ๋มตอบแทนบุญคุณพี่มั่งนะคะ ผมยิ้มในใจแล้วก็ตอบเธอไปว่า พี่อยากกินแบบที่ลุงโชยแกกินเมื่อตะกี้นี้แหละจ๊ะ พอผมพูดจบจิ๋มถึงกับหน้าถอดสีเลยครับแต่ยังทำแกล้งไม่รู้แล้วย้อนถามผมอีก พี่จิ๋มไม่ใช่นางฟ้านะคะจะได้รู้ว่าเมื่อตะกี้ลุงโชยแกทานอะไร ผมได้โอกาสเลยย้อนเธอซะเต็มเปาเลยครับ จิ๋มไม่รู้ได้ยังไงครับก็พี่เห็นจิ๋มป้อนลุงเขาอยู่เลยลุงแกยังบอกว่าขนมของ จิ๋มน่าเลียเป็นบ้าแล้วพี่ก็เห็นลุงแกป้อนกล้วยให้จิ๋มด้วย เธอหน้าแดงซ่านขึ้นมาเลยครับแต่ยังไม่ยอมรับ พี่โอนะพูดเรื่องอะไรก็ไม่รู้จิ๋มไม่เห็นเข้าใจเลยกลับบ้านได้แล้วจ๊ะกาแฟ หมดถ้วยแล้ว เธอไม่ยอมรับครับแถมยังไล่ผมกลับบ้านอีกต่างหากผมเลยต้องยื่นไพ่ใบสุดท้าย อะ..กลับก็ได้ไม่ให้กินพี่ไม่กินก็ได้เดี๋ยวไว้เวลาแฟนจิ๋มกลับมาค่อยเล่า ให้เขาฟังว่าจิ๋มมีอะไรกับลุงโชย เธอนิ่งอึ้งเลยครับผมเลยทำท่าจะลุกกลับบ้าน เดี๋ยวคะพี่โอ เธอรั้งแขนผมไว้ มีอะไรเหรอจ๊ะจิ๋มหรือว่ายอมให้พี่กินแล้ว ผมถามเธอตรงๆ พี่แอบดูจิ๋มกับลุงเหรอ เธอถามผมผมก็เลยเล่าให้เธอฟัง งั้นถ้าจิ๋มให้พี่แล้วพี่ต้องไม่บอกผัวหนูนะคะ จ๊ะ..รับรองเลยพี่จะเก็บไว้เป็นความลับสุดยอดเลยละจ๊ะ งั้นเดี๋ยวพี่เอารถเข้ามาจอดด้านหลังบ้านก่อนเดี๋ยวใครมาเห็นมันจะไม่เหมาะ นะคะ ผมรีบขับรถเข้าไปจอดหลบในสวนหลังบ้านจากนั้นก็เข้าไปหาเธอ นี่จิ๋มต้องโดนพี่เอาจริงๆเหรอเนี่ย เธอถามผมผมจึงสารภาพกับเธอว่าผมแอบรักเธอมานานแล้ว จิ๋มเป็นของพี่เถอะนะพี่แอบรักจิ๋มมานานแล้วจ๊ะ ถึงว่าซิพักหลังเนี่ยจิ๋มแอบเห็นพี่มองจิ๋มแปลกๆ ตอนนี้ผมไม่อยากคุยอะไรแล้วครับรีบเข้าประกบปากเธอทันทีสอดลิ้นเข้าพันกับ ลิ้นเธอเธอก็ตอบสนองผมทันทีเหมือนกันสงสัยเธอคงจะยังไม่หายหงี่จากลุงโชยนะ ครับ เราสองคนแลกลิ้นกันพักไหญ่เธอก็ชวนไปที่ห้องนอนของเธอ พอถึงเตียงเธอทิ้งตัวลงนอนเลยครับผมรีบตามไปประกบปากกับเธออีกครั้ง อึม..พี่จ๋าพอแล้วจ๊ะพี่ดูดนมให้จิ๋มนะจ๊ะ ผมรีบถอดเสื้อผ้าเธอออกจากนั้นก็จัดการถอดของผม อูยยย...ดีจังจ๊ะพี่บีบนมหนูแรงๆจ๊ะพี่จ๋าจิ๋มชอบ นมจิ๋มไหญ่จังครับสวยด้วย ผมค่อยเลียหัวนมของเธอแล้วไล่ต่ำมาที่หน้าท้องละเลงลิ้นที่สะดือเธอ อูยย...พี่จ๋าจิ๋มเสียวจังเลยจ๊ะพี่ พี่จ๋าพี่เลียหีให้จิ๋มด้วยนะคะ ได้จ๊ะเดี๋ยวพี่จะเลียให้ทั้งตัวเลยจ๊ะ ผมไล่ลงมาจนถึงหีของเธอแล้วตวัดลิ้นเลียหีเธอทันที อูยยย..พี่จ๋าจิ๋มเสียวหีจังเลยจ๊ะพี่เลียนานๆนะจ๊ะ โอ๊ว..พี่จ๋า..อ๊าวว....พี่....จิ๋มน้ำจะแตกแล้วจ๊ะพี่ แตกเลยครับจิ๋มพี่อยากกินน้ำของจิ๋มจัง โอ๊วววว.....พี่จ๋านะน้ำจิ๋มแตกแล้วคะ ผมดูดเลียกินน้ำหีของจิ๋มจนเกลี้ยงเลยครับ โอ..ว..จิ๋มจ๋าน้ำของจิ๋มอร่อยจังเลยจ๊ะ พี่จ๋าขอจิ๋มชิมน้ำควยพี่บ้างนะคะ เธอผลักผมนอนหงายแล้วก็จับควยผมยัดเข้าปากของเธอ โอววว..อูยยยย..จิ๋มจ๋าเสียวควยจังเลยจ๊ะจิ๋มอมควยเก่งเป็นบ้าเลย สักพักผมก็ชวนเธอเล่นหกเก้ากันจิ๋มรีบหันตัวเอาหีมาใส่ที่หน้าผมผมก็เลียหี เธออย่างเมามัน โอววว..อูยย..จิ๋มจ๋าพี่ไม่ไหวแล้วจ๊ะน้ำพี่จะออกแล้ว จิ๋มรีบใช้ปากดูดควยผมรูดเข้าออกถี่ยิบจนผมสุดจะกลั้น โอ๊วววว.....แตกแล้วจ๊ะจิ๋มจ๋า น้ำผมพุ่งกระฉูดเข้าเต็มปากเธอเธอดูดกินจนเกลี้ยงเลยครับ ผมกับเธอยังอยู่ในท่าเดิมเธอเริ่มดูดควยผมอีกรอบจนควยผมแข็งโด่ขึ้มาอีก โอย..พี่จ๋าจิ๋มไม่ไหวแล้วจ๊ะเย็ดกันเหอะนะพี่ เธอพลิกตัวลงไปนอนพร้อมอ้าขาแบะหีให้ผม ผมรีบลุกแล้วเอาควยยัดรูหีเธอทันทีบึก...อุ๊ย...เบาๆหน่อยซิคะพี่เดี๋ยวหี จิ๋มก็ฉีกหรอกไม่รู้เหรอว่าควยผัว..เอ๊ย.พี่ไหญ่กว่าของลุงโชยอีก เรียกพี่ว่าผัวนะเมียจ๋าพี่ฝันอยากเป็นผัวจิ๋มมานานแล้วนะ จ๊ะ..ผัวจ๋าเย็ดเมียแรงๆเลยคะ ผมอัดกระแทกดุ้นควยใส่เธออย่างไม่ยั้งเธอครางเสียงหลง อูยยย..อา......โอวววว...ผัวจ๋าดีจังเลยจ๊ะเมียเสียวหีจังเลยคะ ผมอัดเธอได้สักพักก็ชวนเธอเย็ดท่าหมาเธอรีบลุกหันตูดให้เลยครับ เอาควยยัดเข้าหีเมียเร็วๆซิผัวขาเมียคันหีจะแล้วจ๊ะ ผมกระแทกควยอัดเข้าหาเธออย่างไม่ยั้งเธอหน้าตาเหยเกด้วยความเสียวปากก็คราง ไม่หยุด อูววว..ดีจังคะผ้วขาผัวเย็ดมันจังเลยคืนนี้ต้องเย็ดเมียทั้งคืนเลยนะจ๊ะ จ๊ะ..เมียจ๋าคืนนี้ผัวจะเย็ดให้เมียหายอยากเลยละจ๊ะ ผมเอาท่าหมาได้สักพักก็เปลี่ยนให้เธอขึ้นขย่มผมบ้าง เธอรีบลุกแล้วจับควยผมยัดเข้าหีเธอเลยครับ เธอส่ายเอวพร้อมกับกระแทกจนควยผมแทบหัก บีบนมเมียด้วยซิผัวจ๋า เธอจับมือผมเอาไปบีบนมเธอผมเลยดีดตัวลุกนั่งเอาปากดูดนมเธอไปด้วย อูยย..ซิ๊ด...เสียวสุดยอดเลยผัวขาเมียชอบจังเลยจ๊ะ เธอกอดคอผมไว้แน่นแล้วก้มหัวลงมาเอาปากของเธอมาประกบกับปากผมอีกครั้งลิ้น เราพันกันอย่างดูดดื่มเราแลกน้ำลายกันอย่างเมามัน จนผมแทบจะทนไม่ไหวผมรีบผลักให้เธอนอนหงายโดยที่ควยไม่หลุดออกจากหีของเธอ แล้วกระเด้าต่อทันที ผมประกบปากพันลิ้นกับเธออีกครั้งจนเธอร้องออกมา ผัว...ผัว..จ๋า...เมียไม่ไหวแล้วจ๊ะกระแทกแรงๆเลยคะผัวขา.....โอวว....อา ....โอ๊ววว...ซิ๊ดด.....อูยย....ผัวขา...เมีย...แตกแล้ว.......โอว....ผัวขา ...เธอแตกแล้วครับส่วนผมก็กลั้นไม่อยู่เหมือนกัน โอววววว.....เมียจ๋ารอผัวด้วยจ๊ะ..โอ๊ววว...เมียจ๋าแตกแล้วจ๊ะ น้ำผมแตกเข้าต็มรูหีเธอเลยครับ เรานอนหอบกันพักไหญ่แล้วก็ต่อกันอีกคืนนั้นเราเย็ดกันจนถึงตีสี่ถึงได้นอน กันตกสายๆลุงโชยก็มาเรียกเราเลยเล่นกันแบบสวิงเอาไว้ตอนหน้าแล้วผมจะมาเล่า ให้ฟังครับ ปัจจุบันนี้เราก็ยังเอากันอยู่ครับแต่ผัวเธอร่วมวงด้วยมันมากครับคอยติดตาม ต่อนะครับรับรองไม่ผิดหวัง