ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมหวังนะครับ 2

เริ่มโดย err, กันยายน 07, 2010, 01:58:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หลังจากที่เราทั้งสองคนเย็ดกันจนถึงประมาณตีสี่ เราสองคนก็เพลียหลับไปจนมาสะดุ้งตื่นอีกทีก็ประมาณสี่โมงเช้าเพราะว่ามี เสียงคนมาเรียกจิ๋มที่หน้าบ้าน จิ๋มตื่นขึ้นมาแบบงัวเงียส่วนผมตื่นแล้วแต่ยังคงนอนนิ่ง เสียงใครมาเรียกแต่เช้าก็ไม่รู้คะพี่เดี๋ยวจิ๋มไปดูก่อนนะ จิ๋มเดินออกไปดูโดยที่เธอใส่ชุคลุมบางๆเท่านั้น เธอหายไปพักไหญ่ก็กลับมาแต่ไม่ได้มาคนเดียวครับมีลุงโชยเดินตามหลังมาด้วย ผมยังนอนหลับตาอยู่จึงไม่เห็นว่าใครเดินเข้ามา ใครมาเรียกแต่เช้าหรือครับจิ๋ม ผมถามเธอทั้งๆที่ยังไม่ลืมตา ผัวหนูคะ จิ๋มบอก ผมสะดุ้งโหยงเลยครับรีบลุกนั่งใจหายวาบแล้วรีบมองไปที่ประตูห้องกะว่างานนี้ คงกินลูกปืนแหงแก๋เลย โธ่....ลุงโชยนั่นเองจิ๋มนี่จริงๆเลยเล่นเอาพี่ตกอกตกใจหมด จิ๋มเธอหลอกผมครับ ว่าไงวะไอ้แมวขโมยนอนกับเมียชาวบ้าน ลุงโชยพูดเหน็บผม ถ้าผมเป็นแมวลุงก็เป็นหมานะซิเพราะลุงก็แอบเอาจิ๋มเขาเหมือนกัน ผมย้อนลุง ก็ของดีๆอย่างนี้เองจะให้ข้าอดใจไหวได้ยังไงวะ ลุงโชยพูดพร้อมกับชายตามองไปที่จิ๋ม เอาละๆ พี่กับลุงไม่ต้องพูดมากกันเลยไปอาบน้ำกันก่อนเถอะคะ จ๊ะจิ๋มแต่วันหลังจิ๋มอย่าหลอกพี่อย่างงี้อีกนะพี่หัวใจจะวาย จิ๋มไม่ได้หลอกพี่ซะหน่อยก็ลุงโชยแกก็เป็นผัวจิ๋มจริงๆนี่คะแกเอาจิ๋มแล้วแก ก็ต้องเป็นผัวจิ๋มจริงมั๊ยคะคุณลุง ไปอาบน้ำกันได้แล้วคะเร็วลุกเร็วๆซิผัวขา จิ๋มเรียกผมให้ลุกขึ้น เราสองคนกำลังจะเดินเข้าห้องน้ำลุงโชยก็มาขวางไว้ เดี๋ยวซิจ๊ะหนูจิ๋มก่อนอาบน้ำขอลุงสักทีก่อนได้ไหมแบบว่าลุงเงี่ยนสุดๆนะจ๊ะ โธ่..ลุงจ๋าเดี๋ยวขอเมียอาบน้ำแป๊บเดียวนะคะ เดี๋ยวเมียอาบน้ำเสร็จแล้วค่อยเอากันนะ โธ่หนูจิ๋มจ๋าเห็นใจลุงเถอะมันเงี่ยนจริงๆนะถ้าปล่อยหนูไปอาบน้ำเดี๋ยวหนูก็ ผลัดไปทำกับข้าวกว่าจะกินข้าวเสร็จอีก นะจ๊ะหนูจิ๋มคนดีของลุง ลุงโชยอ้อนวอนจิ๋ม จิ๋มมองมาทางผม งั้นพี่ไปอาบน้ำก่อนก็แล้วกันนะคะ ไม่ได้ครับ ผมรีบปฏิเสธ ถ้าลุงโชยเอาพี่ก็ต้องเอาด้วยเราเล่นกันแบบสามคนผัวเมียเลยนะ ผมรีบชวนเธอ เฮ้อ..งานนี้หนูตายแน่ๆเลยโดนทีเดียวสองคน จิ๋มบ่นงึมงำแต่กลับเดินกลับไปที่เตียงนอน ผมกลับลุงโชยรีบตามไปประกบเธอทันที ลุงโชยรีบจับจิ๋มนอนหงายแล้วอ้าขาจิ๋มออกแหย่ลิ้นใส่หีจิ๋มทันที ส่วนผมก็ประกบปากจิ๋มสอดลิ้นพันกับจิ๋มมือก็บีบคลึงนมเธอ อูยย...อืม....เสียงจิ๋มครางอยู่ในลำคอ ลุงจ๋า...เลียหีนานๆนะจ๊ะเมียชอบคะ โอย..ผัวขาดูดนมเมียแรงๆคะเมียเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว ผมดูดนมเธอเสร็จก็ลุกขึ้นแล้วจับควยที่แข็งโด่ยัดเข้าปากของเธอ จิ๋มจ๋าอมควยให้พี่หน่อยนะครับ เธอรีบคว้าควยผมเข้าปากอมรูดๆผมเสียวแทบขาดใจเลยละครับ ส่วนลุงโชยตอนนี้ก้มหน้าก้มตาเลียหีอย่างเดียวเลยครับ จิ๋มดูดเลียปลายเงี่ยงผมได้พักไหญ่ผมก็บอกให้เธอหยุด ลุง..ผมขอเย็ดก่อนนะลุงเอาควยมาให้จิ๋มอมก่อนเถอะ ผมรีบสลับตำแหน่งกับลุงโชยทันทีแล้วเอาควยถูกับหีของจิ๋มเธอครางออกมาเลย ครับทั้งที่ยังมีควยของลุงโชยคาอยู่ในปาก ผมรีบกดควยเข้ารูหีของจิ๋มทันที อึม..เสียงจิ๋มครางเบาๆ ผมเริ่มซอยกระแทกควยอย่างเมามัน โอย..จิ๋มจ๋าหีจิ๋มเย็ดมันที่สุดเลยจ๊ะ เธอผละปากจากควยลุงโชย ควยผัวก็เย็ดมันคะต่อไปห้ามไปเย็ดกับใครนะจ๊ะต้องเย็ดเมียคนเดียวนะคะ พอพูดจบจิ๋มก็คว้าคอลุงโชยมาจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันผมเห็นยิ่งเพิ่ม ความเงี่ยนขึ้นมาอีก อูย..ผัวทั้งสองขาต่อไปเราเย็ดกันแบบนี้อีกนะคะเมียชอบคะมันหีสุดๆเลยคะผัว ขา ลุงโชยตอนนี้ดูแกคงจะเงี่ยนสุดๆเลยครับเอาควยไปเย็ดกับนมจิ๋มแล้วครางอิ๋งๆ เป็นหมาเลยครับ เฮ้ย..ไอ้โอขอกูบ้างซิวะกูอยากเย็ดหีหนูจิ๋มใจจะขาดแล้ว แกตะโกนบอกผม ผมเลยให้แกมาเย็ดจิ๋มส่วนผมก็ไปประกบปากแลกลิ้นดูดน้ำลายจิ๋ม อูยย...ลุงจ๋าเย็ดแรงๆคะเมียเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว ลุงโชยก้มหน้าก้มตากระแทกหีจิ๋มอย่างเมามัน สักพักแกก็ให้จิ๋มคุกเข่าเอาท่าหมาผมเห็นแกกระแทกจนตูดจิ๋มกระเพื่อมเลยครับ ส่วนผมก็นอนหงายให้จิ๋มดูดควยให้มือก็คลึงนมเธอไปด้วย อูวว..โอววว..อาวว...จิ๋มครางกระเส่าอยู่ในลำคอ เธอดูดควยจนผมเงี่ยนทนไหวผมจึงขอเธอเย็ดมั่ง จิ๋มจ๋าเดี๋ยวพี่ขอเย็ดจิ๋มด้วยนะพี่เงี่ยนจนใจจะขาดอยู่แล้ว จะบ้าหรือไงคะพี่จิ๋มมีรูหีแค่รูเดียวนะคะจะเย็ดยังไงตั้งสองควย เธอโวยวายใส่ผม ได้สิจ๊ะเมียจ๋าเดี๋ยวให้ลุงแกเย็ดตูดเมียส่วนพี่ก็เย็ดหีเมียไงจ๊ะ ไม่เอาหรอกคะพี่หนูไม่เคยแล้วควยลุงแกอันเบ้อเร่อจะเข้ารูตูดหนูได้ไงละ เดี๋ยวก็รู้จ๊ะเมียจ๋าว่าจะเอาเข้าได้ยังไง เอ้า..ลุงทาครีมเสร็จหรือยังละเอาควยยัดรูตูดได้แล้ว ลุงโชยแกรู้งานครับแกชโลมครีมรอเลย เรียบร้อยแล้วโว้ยเองเอาควยยัดรูหีหนูจิ๋มก่อนเถอะเดี๋ยวข้ายัดทีหลัง ผมไม่รอช้ารีบกระเถิบลงไปนอนข้างล่างของจิ๋มแล้วจับควยยัดเข้าไปในรูหีของ จิ๋ม อูยย..พี่จ๋าหนูกลัวนะคะตูดหนูไม่แหกแน่นะ ไม่หรอกจ๊ะเดี๋ยวหนูจะได้มันแล้วก็เสียวสุดๆเลยละจ๊ะ ตอนนี้ลุงโชยกำลังจ่อปลายควยไปที่ตูดจิ๋มจิ๋มหันไปมองแล้วทำท่าเสียวใส้ เบาๆก่อนนะคะลุงจิ๋มยังไม่เคยโดนแบบนี้ ลุงโชยค่อยๆบรรจงกดปลายเงี่ยงเข้ารูตูดของจิ๋มเข้าไปได้นิดเดียวจิ๋มก็ร้อง เสียแล้วครับ โอย...ลุง...คับจังคะมันเข้าไม่ได้หรอกคะ ลุงโชยไม่ฟังเสียงกดเข้าไปเรื่อยๆ อูยย...ลุงจ๋าจิ๋มเจ็บคะลุงเอาออกก่อนนะคะ จิ๋มร้องเสียงหลงแต่ลุงโชยแกยังไม่หยุดครับแถมกดพรวดเข้าทีเดียวมิดเลยครับ อ๊าววว...ลุงเจ็บนะคะลุงหนูไม่ไหวแล้วนะคะเอาออกเหอะลุง ใจเย็นๆจ๊ะหนูจิ๋มเดี๋ยวลุงจะค่อยๆซอยนะเดี๋ยวมันก็ดีเองแหละ แล้วแกก็เริ่มชักเบาๆสักพักจิ๋มก็ครางออกมา อูยยย...อา..ซิ๊ด..โอยย..เสียวจังคะลุงขาไม่เจ็บแล้วคะซอยเร็วๆได้เลยจ๊ะลุง พอผมเห็นจิ๋มมีอารมณ์ร่วมแล้วผมก็กระดกควยซอยใส่หีของจิ๋มบ้างจิ๋มส่งเสียง ครางดังระงมเลยครับ อูยยย..อาววว...ผัวขามันที่สุดในโลกเลยคะเย็ดกันแรงๆผัวขาเมียเสียวไปทั้ง ตัวเลยจ๊ะ อูย..เมียของลุงรูตูดหนูเย็ดมันจังเลยลุงมันควยที่สุดเลยจ๊ะ เราเย็ดกันไปครางกันไปผมก็อยากลองเย็ดรูตูดขึ้นมาบ้าง ลุง..ขอผมเย็ดรูตูดบ้างซิเกิดมายังไม่เคยเอาเลย ลุงโชยไม่ขัดผมเลยรีบชักดุ้นควยออกจากหีของจิ๋มส่วนลุงโชยตอนแกถอดควยออก จากรูตูดจิ๋มเสียงดังเหมือนเปิดขวดเลยครับเล่นเอาจิ๋มห่อปากซิ๊ดด้วยความ เสียว อูวว..ลุงถอดเบาๆหน่อยซิคะหนูเสียวนะ ผมรีบกระเถิบตัวออกมาจากด้านล่างแล้วให้ลุงโชยแกลงไปนอนแทนส่วนผมก็คว้าขวด ครีมมาชโลมท่อนควยอึ๊บ...เสียงลุงโชยแยงท่อนควยเข้ารูหีจิ๋ม อืมม..ลุงนะจะแหย่ก็ไม่บอกกันเดี๋ยวหีหนูก็พังหรอก จิ๋มบ่นใส่ลุง ผมมาอยู่ข้างหลังจิ๋มดูตูดจิ่มแล้วได้อารมณ์มากครับตูดเธอค่อนข้างไหญ่แถม ยังกลมกลึงน่าฟัดจริงๆผมเลยอดใจไม่ไหวต้องก้มลงใช้ปากจูบละเลงลิ้นจนทั่วตูด ของเธอยิ่งตอนผมเลียร่องก้นจิ๋มถึงกับครางบอกผมว่าเสียวสุดๆเลยละครับผมทั้ง เฟ้นทั้งฟัดจูบตูดเธอจนหนำใจแล้วจึงตั้งท่าเอาควยเสียบรูตูดของเธอ พี่จ๋า..มันจะเข้าได้หรือคะขนาดของลุงโชยเล็กกว่าของพี่ยังคับเลยของพี่ไห ญ่ขนาดนี้จิ๋มว่ามันเข้ารูตูดหนูไม่ได้หรอก จิ๋มว่าพี่มาเย็ดหีหนูเหมือนเดิมดีกว่านะคะ ได้ซิครับจิ๋มต่อให้ไหญ่กว่านี้ก็เข้าได้จิ๋มคอยดูนะ ผมเริ่มจ่อปลายควยเข้ารูตูดของจิ๋มเธอทำหน้าหวาดเสียวห่อปากลุ้นว่าจะเข้า ได้หรือเปล่า ผมเริ่มกดเข้าไปเบาๆง่ายกว่าที่คิดครับมันผลุบเข้าไปเลยคงเป็นเพราะลุงแก เย็ดนำไปก่อน อูยย...เบาๆก่อนนะพี่จ๋ามันคับรูตูดไปหมดแล้วคะ ผมค่อยๆดันเข้าจนมิดแล้วเริ่มชักเข้าชักออกเบาๆ ซิ๊ดดด..โอยย...เสียวจังเลยคะพี่ขา หายคับแล้วคะพี่ จิ๋มส่งเสียงครางร้องบอกผมผมเลยเริ่มซอยเร็วขึ้นส่วนลุงโชยก็กระเด้งเด้าเสย รูหีจิ๋มอย่งไม่ยั้ง โอววว...ผัวจ๋าสุดๆเลยจ๊ะผัวจ๋า อูยย..เสียวควยจังเลยครับจิ๋มตูดจิ๋มเย็ดมันจริงๆ แล้วหีของเมียเย็ดมันมั๊ยคะผัวขา เธอถามลุงโชยปากก็ส่งเสียงซิ๊ดซ๊าดตลอดเวลา มันสุดยอดเลยจ๊ะเมียจ๋าลุงมันควยจนจะทนไม่ไหวอยู่แล้วจ๊ะ อูยย...โอวว..ซิ๊ดด...ผัวจ๋าเย็ดมันกันจริงๆเมียน้ำแตกไปสามรอบแล้วคะ..เรา ซอยล่างซอยบนกันได้พักนึงลุงโชยก็บอกว่าทนต่อไปไม่ไหวแล้วจิ๋มรีบบอกให้ลุง โชยเอามาแตกใส่ปากเธอ ลุงโชยเลยรีบถอดควยแล้วกระเถิบตัวลุกนั่งตรงหน้าจิ๋ม อูย..ลุงจะไม่ไหวแล้วจ๊ะเมียจ๋า เมียอยากกินน้ำของผัวคะ พูดจบจิ๋มก็คว้าควยลุงโชยยัดเข้าปากแล้วรูดเข้ารูดออกโดยใช้มือถอกควยช่วย ลุงโชยกระเด้าปากจิ๋มได้แป๊บเดียวแกก็แอ่นควยเข้าหาหน้าจิ๋มสุดตัว โอวว......แตก...แตก....แล้วจ๊ะ...เมียจ๋า..อูยย......จิ๋มดูดกลืนน้ำเงี่ยน ของลุงที่พุ่งกระฉูดเข้าเต็มปากเธอจนล้นออกมา อืมม....อา.....จ๊วบ.ๆๆ... อร่อยสุดๆเลยคะผัวขาอืม...จิ๋มขอเลียตอ่อีกแป๊บนะคะกำลังมันปาก อืมมม.... ตอนนี้ลุงโชยนอนแผ่ให้จิ๋มดูดควยแกเล่น ป๊าบๆๆๆๆ ผมเร่งซอยตูดจิ๋มด้วยความเสียวควยสุดยิ่งเห็นตูดจิ๋มกระเพื่อมตามจังหวะ กระเด้าผมยิ่งเสียวมากๆเลยครับ อูยย...ผัวจ๋าแรงๆจ๊ะเสียวรูตูดดีเหลือเกิน อา..เมียจ๋าตูดเมียไหญ่ดีเหลือเกิน โอววว...ผัวขา อา...แรงๆเร็วๆคะ..โอววมันสุดยอดเลยคะผัวขา อูยยย...เมียจ๋าผัวจะไม่ไหวแล้วครับเมียจะกินน้ำของผัวหรือเปล่าครับ โอย...ทนอีกนิดนะจ๊ะผัวขาเมียกำลังจะถึงจุดแล้วคะแรงๆคะผัวขา ผมเร่งซอยหนักหน่วงเต็มกำลังจนจิ๋มร้องออกมา โอ๊วววว....ผัว..ขา..มะ..เมีย...แตกแล้ว..คะ..ผัวขาอูยยยย.....เธอหอบตัวโยน เลยครับแต่ยังครางด้วยความเสียวรูตูดอยู่ ผมเร่งสปีดเต็มที่เลยครับหลังจากช่วยให้เธอถึงสวรรค์ไปก่อนแล้ว โอว.....เมียจ๋า..ผัว..จะทนไม่ไหว..แล้วจ๊ะ.... ผัวเอามาแตกที่ปากเมียนะคะเมียอยากกินน้ำของผัวจ๊ะ ผมเร่งเด้าตูดเธออีกสี่ห้าครั้งก็รีบชักออกเอาจ่อยัดเข้าไปในปากเธอ จิ๋มรีบดูดควยผมชักเข้าชักออกแค่สามสี่ครั้งผมก็ปล่อยเข้าต็มปากเธอเลยครับ อู๊ววว...เมียจ๋า..แตก..แล้ว..จ๊ะ....... อืม....อุม...จิ๋มครางไปดูดเลียกินน้ำเงี่ยนผมจนเกลี้ยงควยขนาดติดอยู่ที่ มุมปากเธอก็ไม่ให้เหลือเลยครับ เรานอนหอบกอดกันพักไหญ่แล้วจึงเข้าไปอาบน้ำกันทั้งสามคนในห้องน้ำจิ๋มก็ดูด ควยให้พวกเราแตกใส่ปากเธออีกรอบ วันนั้นกว่าจะได้กินข้าวเช้าก็เกือบเที่ยงแหละครับ จิ๋มทำข้าวต้มกุ้งให้กินพร้อมไข่ลวกบำรุงกำลังกันอีกคนละสองฟอง กินกันเยอะๆนะคะเดี๋ยวทานเสร็จแล้วต้องทำงานกันต่อจนถึงเย็นเลยนะคะ ได้เลยครับแถมคืนนี้อีกยันเช้าเลยครับจิ๋ม ไม่ต้องมาปากดีเลยคะหนูนะรับมือได้สบายอยู่แล้วกลัวพี่กับลุงนั่นแหละจะไม่ ไหว โอย..ถ้าเล่นกันแบบนี้ลุงสบายอยู่แล้วละจ๊ะ งั้นเดี๋ยวจิ๋มขอเตรียมกับข้าวไว้เผื่อตอนเย็นเลยแล้วกันนะคะเวลาหิวจะได้ แค่อุ่นอย่างเดียวไม่ต้องทำมากเสียเวลาเอากันเปล่าๆ จ๊ะ.ตามสบายเลยครับจิ๋มตุนไว้เยอะๆนะพวกพี่จะได้ไม่หมดแรง บ่ายนั้นหลังจากกินข้าวเสร็จเราก็เย็ดจิ๋มต่อทั้งมันทั้งเสียวเลยละครับ ผมกับลุงโชยช่วยกันปรนเปรอให้จิ๋มจนหีแฉะเลยครับจนประมาณทุ่มนึงถึงได้ทาน อาหารเย็นกันหลังจากกินข้าวอิ่มเธอก็ให้เราโด๊ปไข่ลวกอีกคนละสองฟอง จิ๋มจ๋ามีหนังโป๊บ้างหรือเปล่าพี่ว่าเดี๋ยวเราเปิดหนังกันแล้วเย็ดตามในหนัง ดีกว่าเผื่อจะมีท่าเจ๋งๆจิ๋มจะได้เสียวแบบสุดๆเลยไงจ๊ะ มีจ๊ะหลายเรื่องด้วยเดี๋ยวเอาแบบสวิงกันดีกว่าจิ๋มมีอยู่เรื่องนึงเด็ดสุดๆ เลยละจ๊ะ แต่จิ่มว่าพี่กับลุงไปยกที่นอนมาไว้หน้าทีวีดีกว่าจะได้เอากันหน้าทีวีเลยนะ คะ ผมกับลุงโชยเลยช่วยกันยกที่นอนจากในห้องออกมาข้างนอกตรงหน้าทีวีแล้วก็เริ่ม เปิดหนังดูกัน ไหวกันหรือเปล่าจ๊ะผัวทั้งสอง จิ๋มเอ่ยปากกถาม พี่นะไหวอยู่แล้วจ๊ะห่วงแต่ลุงแกนั่นแหละ เฮ้ย..ข้าก็สบายโว้ย ลุงโชยรีบตอบ จิ๋มว่าเดี๋ยวพี่กินเครื่องดื่มชูกำลังในตู้เย็นอีกคนละขวดดีกว่านะคืนนี้ จิ๋มจะให้พี่กับลุงเย็ดจิ๋มจนเช้าเลยละ เธอให้เราโด๊ปอีก หลังจากนั้นเราก็เย็ดจิ๋มตามแบบอย่างในวิดีโอ แล้วก็ต่อกันจนเกือบตีสองจนจิ๋มบอกว่าไม่ไหวแล้วถึงได้หยุดกันเรานอนกอดกัน จนเช้าก็สรุปว่าผมกับเธอต้องโทรไปลางานครับเพราะไปกันไม่ไหวจริงๆ บ่ายๆผมก็เย็ดเธอต่ออีกส่วนลุงโชยต้องรีบเผ่นกลับบ้านเพราะป้าแกดันกลับมา ก่อนกำหนดผมกับจิ๋มเลยเอากันสองคนจนเกือบเที่ยงคืนผมจึงกลับบ้านเพราะว่าถ้า อยู่ต่อพรุ่งนีคงต้องลางานกันต่ออีกวันแน่ๆเลยหลังจากนั้นผมกับเธอก็เอากัน ต่ออีกสี่วันจนผัวเธอกลับมา เดี๋ยวเอาไว้ผมจะมาเล่าให้ฟังอีกเพราะงานนี้จิ๋มโดนทีเดียวสามคนเลยครับโดย มีผัวเธอร่วมวงด้วยมันกันสุดๆเลยละครับ