ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสอนขี่ม้า3

เริ่มโดย aoi, กันยายน 07, 2010, 08:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoi

เชิดจะขับรถกลับมาส่งคุณหนูแสงเดือนที่ชมรม ..............."พี่เชิด..ไปส่งเดือนที่บ้านก่อนดีกว่า...นะ.." แสงเดือนรู้สึกเพลียมากจึงบอกให้เชิดไปส่งที่บ้านก่อน ส่วนทางลุงมีก็กลัวว่าใครจะผ่านมาเห็นเข้าจึงชวนคุณหนูแสงดาวเข้าไปขี่ม้าเล่นในป่าซึ่งอยู่ลึกมากกว่าที่พาแสงดาวมา "คุณหนูครับ..ลุงว่าเราเข้าไปขี่ในป่ากันดีกว่านะครับ" "ก็ตามใจลุงซี่จ้ะ ดาวยังไงก็ได้.." แสงดาวก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าพร้อมลุงมีแล้วก็ขึ้นม้า ลุงมีคร่อมม้าได้ก็รีบควบม้าเข้าไปในป่าระหว่างควบก็คิดอะไรพิเรนๆ แล้วก็หยุดม้า "หยุดทำไมเหรอลุงมี" "คือว่า...ลุงอยากลองเย็ดคุณหนูบนม้าดู" "เย็ดกันบนม้าได้ด้วยเหรอ" "ลองดูซี่ครับ" ลุงมีลองถอดกางเกงคุณหนูแต่ก็ออกไม่ได้ "คุณหนูนั่งคร่อมหันหน้ามาทางลุงซี่ครับ" แสงดาวก็ทำตามโดยที่ลุงมีช่วยประคองร่างไว้แล้วก็ถอดกางเกงออกได้ "เห็นมั้ย..ถอดได้แล้ว" "แล้วกางเกงลุงมีล่ะ.." "ไม่ต้องถอดก็ได้..นี่ไงครับ.." ลุงมีงัดควยออกมาอย่างง่ายดาย แล้วก็กอดเอวแสงดาวเอาไว้ "คุณหนู..จับควยจ่อให้ตรงรูหีนะครับ" "จ้ะลุง...ตรงแล้ว..เอาเข้าเลย" ลุงมียกก้นแสงดาวลอยขึ้น...เอาหีมาสวมควย ..ด้วยน้ำหนักตัวแสงดาว ควยจึงพุ่งเข้าไปพรวดเดียวมิดลำควย แสงดาวผวากอดคอลุงมีแน่น "โอย..ซี้ด..ลุง..ซี้ด..เล่นเอาเข้าทีเดียวหมดเลยก็ไม่บอก" "ลุงลืมบอกไป..แต่เสียวมั้ยครับ" "เสียวซี่..เสียวเข้าไปถึงหัวใจเลย" "คุณหนูกอดคอไว้แน่นๆนะครับ ผมจะควบม้าแล้ว" "ลุงจะไปไหนก็จะเย็ดดาวไม่ใช่เหรอ" "ก็นี่ไงครับขี่ไป เย็ดไป ทั้งเสียว ทั้งมันส์ ทั้งตื่นเต้น" ลุงมีควบม้าไป แรงกระเด้งช่วยให้การเย็ด มันขึ้น แรงขึ้น แสงดาวกระหวัดขารัดเอวลุงมีไว้..มือก็กอดคอลุงมีแน่น "โอย.ย..ซี้ด..ลุงจ๋า..ดี..ซี้ด..โอว์..เสียวหีเหลือเกิน..ซี้ด..โอย.." "ลุงก็เสียวหัวควย..หีคุณหนูเย็ดมันส์ดีจริงๆ" ลุงมีควบม้าให้วิ่งเหยาะๆไปเรื่อยๆ เย็ดคุณหนูแสงดาวโดยไม่ต้องออกแรง "ซี้ด..ด...โอว์..ลุงจ๋า..ซี้ด..ดาวเสียว..ซี้ด..เสียวเหลือเกิน" "ครับ..หีคุณหนูตอดใหญ่เลย..ซี้ด.." "ลุงจ๋า..ซี้ด..เร็วอีกซี่..ดาว..ซี้ด.." ลุงมีเร่งควบม้าไปให้เร็วขึ้น ยิ่งทวีความมันและความเสียว ในร่องหีคุณหนูแสงดาว ร้อนผ่าวและเจิ่งนองไปด้วยน้ำเงี่ยน ที่หลั่งมาเพื่อหล่อลื่นการเสียดสี จากหัวถอกและลำควยที่ ทั้งยาว ทั้งใหญ่ "..ซี้ด..ลุงเร็ว..แรงอีก..ซี้ด...ดี..โอว์..ซี้ด.." "แล้วขอลุงเย็ดคุณหนูอีกนะครับ" "ก็ตามใจลุงซี่..ซี้ด..ดาว..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด.โอว์.." แสงดาวน้ำเงี่ยนทะลักครู่เดียวลุงมีก็พ่นน้ำเงี่ยนใส่เต็มรูหี แสงดาวกอดลุงมีแน่น ร่องหีเกร็งขมิบตอดรัดลำควยถี่ยิบ "ลุง..น้ำแตกแล้ว..ซี้ด..โอว์.." ลุงมีก็กอดรัดแสงดาวแน่น เจ้าม้าก็ทำเหมือนรู้ใจหยุดวิ่งทันที "คุณหนูครับ..ลุงรักคุณหนูนะ" "ดาวก็รักลุง..ลุงทำให้ดาวมีความสุขมากเลย" ลุงมีรู้สึกภูมิใจ ที่ทำให้เด็กสาว ลูกเจ้านายหลงและติดใจในรสสวาทที่ตัวเองมอบให้ ลุงมีเชยคางแสงดาวมา แล้วก็จูบลงไปอย่างนุ่มนวล แสงดาวส่งลิ้นเข้ามาหาลิ้นลุงมี ผลัดกันดูดลิ้นกันอย่างเอร็ดอร่อย มือลุงมีก็คลึงอยู่ที่เต้านมของแสงดาว ครู่ใหญ่จึงผละจากกัน "ตายจริง..กี่โมงแล้วเนี่ย.." "จริงซี่ครับ..ลืมไปเลย" "ป่านนี้เดือนคงรอแย่แล้ว" "งั้นเรากลับกันดีกว่านะครับ" "จ้ะ..แล้วกางเกงดาวล่ะ" "อยู่นี่ครับ.." แสงดาวกับลุงมีลงจากหลังม้าแล้วก็ใส่เสื้อผ้า พอเสร็จก็พากันขี่ม้ากลับมาที่ชมรม มองหาแสงเดือนแต่ก็ไม่เจอ "อ้าว..พี่เชิด..เห็นเดือนรึเปล่า" "เห็นคุณหนูเดือนบอกว่าเพลีย..เลยให้ผมไปส่งที่บ้านครับ" "ถ้างั้นดาวกลับเลยดีกว่า" ลุงมีเห็นว่าเพิ่งจะบ่าย 2 โมง เลยอยากจะพาคุณหนูแสงดาวไปเย็ดอีกซักที "คุณหนูครับ..นี่เพิ่งจะบ่าย 2 เองไม่ไปขี่ม้าอีกซักทีเหรอครับ" "ลุงมี..ดาวไม่ไหวแล้วเมื่อยไปหมดเลย..ไว้วันอื่นนะ" "ครับ...ครับ...ก็ได้...ตามใจคุณหนู" "ถ้างั้นดาวกลับก่อนนะ....พี่เชิดไปกันเถอะ" พอแสงดาวขึ้นรถ เชิดก็ออกรถไป ลุงมีมองอย่างอาลัยเพราะอยากเย็ดอีก พอเชิดขับออกมาได้แค่แป้บเดียวแสงดาวก็หลับ เชิดปวดอึหนัก "คุณหนูครับ..เดี๋ยวผมแวะที่ปั้ม..แป้บนึงนะครับ.." เมื่อถามแล้วไม่ได้ยินเสียงตอบ เชิดจึงมองกระจกมองหลัง "อ้าว..หลับซะแล้ว" เชิดอั้น...ทนไม่ไหวแล้วจึงรีบเลี้ยวรถเข้าปั้มเดิม ที่เมื่อวานมาเติมน้ำมัน พอจอดรถหน้าห้องน้ำได้ เชิดก็รีบวิ่งเข้าห้องน้ำทันที พอดีมีชาย 2 คนขี่มอเตอร์ไซค์มาจอดข้างรถเพื่อจะเข้าห้องน้ำเหมือนกัน คนซ้อนท้ายเหลือบมองไปเห็นแสงดาวนอนอยู่ในรถ "เฮ้ย..เฮ้ย..ดูซี่...น่ารักมั้ย.." "ไหน...โห..น่ารักว่ะ..น่าเย็ดด้วย..ดูท่านอนดิ่.." ทั้ง 2 คนก็เข้ามามองใกล้ๆกระจก ก็มองเห็นกางเกงขาสั้นมันมีช่องลอดเข้าไปจนสามารถเห็น ร่องหี ได้อย่างชัดเจน "เฮ้ย..เห็นหีด้วยว่ะ..ไม่มีขนซักเส้น" "ใช่..ดูหีซี่..บวมแดง..เหมือนเพิ่งจะถูกเย็ดมาเลย" "คงเพลียจนหลับไป....เอาไปเย็ดกันมั้ย" ว่าแล้วชายคนหนึ่งก็ลองเปิดประตู ซึ่งก็ไม่ได้ล้อคไว้ "เปิดได้ว่ะ...เฮ้ย..มึงไปดูต้นทางคนที่เข้าไปเมื่อกี้ซิ" พอชายคนนั้นให้สัญญาณว่าทางโล่ง อีกคนจึงลองจับแขนแสงดาวเขย่าดู กะว่าถ้าตื่นแล้วร้องขัดขืนก็จะทุบเลย แต่แสงดาวนิ่งแม้จะถูกเขย่าแรงๆ "แหม..นอนขี้เซาอย่างนี้ต้องถูกลงโทษ" แล้วก็อุ้มแสงดาวเข้าไปในห้องน้ำ คนที่ดูต้นทางก็ตามเข้าไป แล้วก็ล้อคประตูห้องน้ำ "มา..ขอกูเย็ดก่อน" ทั้งสองคนต่างแย่งกันล้วงควักทั้งนม และร่องหีอย่างสนุกมือ แสงดาวยังไม่ลืมตาขึ้นมาดู ก็นึกว่าฝันว่า...โดนลุงมีเย็ดอีก "โห..ดูนมซี่..ยังแข็งอยู่เลย" "มึงลองล้วงหีซี่แฉะเยิ้มเลยว่ะ" "..ซี้ด..ลุงมี..เอาอีกแล้วเหรอจ๊ะ..ซี้ด...โอว์.." ทั้งสองคนได้ฟังก็พอรู้ว่า คงจะเพิ่งเย็ดกับคนชื่อ ลุงมี มา "แหม...เพิ่งให้ลุงเย็ดหีมาละซี่" "สงสัยจะติดใจว่ะ..เพ้อหาเลย" "ถ้างั้นลองดูซิ...ว่าใครจะเย็ดมันกว่ากัน.." "รีบเย็ดเหอะว่ะ.." ตอนนี้เสื้อผ้าของแสงดาวหลุดลงไปกองอยู่กับพื้นจนหมด คนหนึ่งคลึงแล้วก็ดูดเต้านมอย่างเมามันส์ ส่วนอีกคนเอาควยมาจ่อที่ร่องหีแล้วเขี่ยไปมา แสงดาวเสียวจนต้องกระดกหีขึ้นมารับ "แหม..หีส่ายร่อนดีเหลือเกิน" "ซี้ด...เสียวเหลือเกิน...เอาเถอะ..ซี้ด.." "ได้เลย..นังหนู..ร่านจริงๆ" "หียังชมพูอมแดงอยู่เลย...น่าเย็ดจริงๆ" "เอ้านี่...ดูดควยให้หน่อย" ชายอีกคนไม่รอคำตอบจับควยยัดใส่ปากแสงดาวทันที "ปากแดงน่าเย็ดจริงๆแม่คุณ" "อื้อ..เดี๋ยวกูจะขอเย็ดปากมั่ง" เชิดได้ยินเสียงก็สนใจอยากจะแอบดูว่าใครถูกพามารุมในห้องน้ำ เชิดก็ปีนขึ้นไปดูแต่ไม่เห็นหน้า แต่รู้ว่าคงเป็นเด็กสาว เพราะนมก็ยังสวย ส่วนแคมหีมันแดงก่ำเหมือนเพิ่งจะถูกเย็ดอย่างรุนแรง "ซี้ด..เยี่ยม..หีเย็ดดีจริงๆว่ะ" "ปากก็เหมือนกันว่ะ..น้ำจะแตกแล้ว.." "ซี้ด..หีตอดควยดีเหลือเกิน.." "ก็เร็วๆดิ่..กูจะได้เย็ดหีมั่ง" เชิดแอบดูได้ไม่ตลอด เพราะกลัวพวกนั้นเห็นว่าแอบมองจึงลงมาชักว่าวแล้วฟังเสียงเอา แสงดาวลืมตามาก็ตกใจ "ว้าย..." เสียงร้องออกมาได้แค่นิดเดียว ปากก็ถูกปิดสนิทด้วยมืออันหยาบกร้าน แสงดาวดิ้นรน จึงถูกทุบที่หน้าท้องเต็มแรง แสงดาวจุกจนร้องไม่ออก