ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แอบดูแม่กับชู้ตำรวจ 2

เริ่มโดย finex, กันยายน 08, 2010, 12:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ดีค่ะดามาแล้วค่ะ จากวันนั้นที่แม่ เอาผ้าไปส่งคุณอาตำรวจท้ายหมู่บ้าน แล้วโดน หลังจากวันนั้นแม่อารมณืดีและ ตามใจดามากค่ะ ดาเลิกเรียนกลับมาทีไรแอบสังเกตเห็นค่ะว่าคุณอาตำรวจกับแม่จะคุยกันและถูกเนื้อต้องตัวกันด้วยเวลาที่ดาไม่ได้อยู่ด้วยหรืออยู่ห่างๆ พอกลางคืนนะค่ะดาแอบได้ยินแม่คุยกับอาด้วยว่า อยากไปแต่ว่ากลัวผัวกลับมาแล้วก็ของแม่มันบวมและอักเสบแดงมากเลยเพราะพี่ทำแรง เอาไว้หายก่อนนะ พอแม่หลับนะค่ะดาแอบเปิดดูโวยแดงจริงๆค่ะตรงหนีบและหว่างขาแม่แดงช้ำหมดเลยอาคงเอาแม่แรงมากค่ะ จากนั้นก็เป็น2อาทิตย์ค่ะที่แม่ไม่ได้ไปไหนเลย เพราะช่วงเลิกเรียนดาจะขอนั่งรถกลับมากับคุณอาชายชู้แม่ทุกวันค่ะ พอเสาร์ -อาทิตย์ดาก็จะพาแม่ไปเที่ยวบ้าง จนสิ้นเดือนพ่อก็กลับมาค่ะ พ่อจะมาสิ้นเดือนวันเสาร์เช้า-จันทร์เช้าก็กลับไปทำงานต่างจังหวัดต่อค่ะ 2คืนดาก็แอบฟังพ่ออึ๊บแม่ตลอดแต่ดาก็สงสารทั้ง2คนนะค่ะเพราะพ่อคงเอาแม่ไม่มันเสียงพ่อครางนิดเดียวก้เสร็จแล้วค่ะ พ่อคงไม่สู้หรอกค่ะงานก้หนัก ไม่มีเวลา ส่วนแม่คงเสี้ยน/ อยากมากเพราะหลังจากพ่อไป ทุกคืนแม่จะช่วยตัวเองตลอด เพราะไม่กางเกงในก็กางเกง ขาสั้นที่ใส่นอน จะเปียกและไปหมดค่ะ ดาก็เสี้ยนเหมือนกันยิ่งเห็นแม่โดนชายชู้เอานี่มันอยากมากค่ะเลยลองวางแผนดู ดาบอกแม่ว่า วันนี้วันเกิดเพื่อนจะกลับดึกหน่อยอาตำรวจนั่นก็กลับคนเดียวค่ะ ดาไปเที่ยวห้างค่ะพอค่ำดาก็แอบนั่งรถมอเตอร์ไซด์มาลงปากทางแล้วเดินเข้า บ้านไฟมืดอีกแล้ว ดาแอบไปที่หน้าต่างบ้านอาตำรวจที่เดิมจริงๆค่ะโอ้ววววววววดาตาสว่างขนลุกเลย ก็แม่ซีค่ะแก้ผ้าขาวจั๊วะอาตำรวจด้วยที่เสียวสุดๆก็แม่อยู่ในท่าคุกเข่า กำลังจับแท่งเนื้อรูดขึ้นรูดลง ส่วนบั้นท้าย แม่ก็ทับอยูที่ปากอาค่ะ ไม่นึกเลยค่ะว่าแม่ที่แสนเรียบร้อยเวลานี้เอว/ตูดขาวๆของแม่จะยักย้ายส่ายใส่ปากอาดีมากค่ะ แม่ทั้งครางทั้งส่าย ทั้งรูด พักเดียวว๊ายยยยยยยยยแม่ดาจะอ๊วกค่ะ แม่นะค่ะอ้าปากเลียหัวถอกบานๆแดงๆ แล้วอมดูดจั๊วบบบบบบบบบเลย อืออออออออออทั้งคูเลียของกันจนดาปิดปากเลยค่ะ แล้วแม่ก็ก้าวขาออกจากปากอา แม่ขาวจั๊วะเลยค่อยนั้งลงแอ่นนมให้อาจับตูดใหญ่ๆด้วย แล้วแม่ก็เอามือล้วงเข้าไปจับแท่งเนื้ออายัดเข้ารูค่ะแม่นั่งทับจนหมดมิดด้ามเลย อากัดฟันเลย ไม่นึกเลยว่าแม่จะร่านขนาดนี้แม่นะค่ะเริ่มสับส่ายตูดขึ้นลงๆๆๆๆๆๆๆๆฉับบบบบบบบบบโอ้ววววววววววววววววววววววเป็นจังหวะดีมากค่ะ บั๊กกกกกกกกกกกเอสแม่นะค่ะสับลงแจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่าดูจริงๆ แล้วแม่ก็เปลี่ยนท่าค่ะนั่งโก้งโค้งอีกค่ะ อาชายชู้เสียบแท่งพรวดดดดเลย โอ้วววววววววววคราวนี้แม่แอ่นตูดสู้การกระแทกไม่ยั้งเลย จนอาแตกค่ะราดเต็มแผ่นหลังแม่เลย แล้วอาก็นอนทับแม่ทั้งที่น้ำเต็มหลังค่ะ แกกระเด้าเอวถูไปมาแล้วจับแม่นอนหงายเสียบอีกแล้ว แม่ก็เสี้ยนจริงๆแหกอ้าให้อาควบไม่นับเลย จนเสียงโทรศัพย์ดังค่ะ พ่อโทรมาค่ะแต่แม่รับค่ะดานะค่ะบาดใจมากเลยที่แม่บอกว่าอยู่บ้านกำลังจะนอน พี่มีไรหรอ นี่คิดถึงพี่ก็เลยเขี่ยรอฟังซีเสียงน้ำเมียแฉะหมดแล้ว พ่อคงนึกว่าแม่เขี่ยแต่ที่แท้แม่แหกอ้าให้อาชายชู้กระเด้าต่อค่ะ ดังแจ๊ะๆๆๆๆๆๆแค่นี้นะรีบกลับมานะพ่อจ๋าๆๆๆๆแล้วแม่ก็ปิดสายค่ะ แล้วแม่ก็หัวเราะกัน2คนดาทนดูไม่ไหวเลยออกมาค่ะ

eternal_igxa

แม่คนเรียบร้อยไม่มีอีกแล้ว เจอควยใหม่ใหญ่กว่าควยเก่าเปลี่ยนนิสัย ผัวใหม่ถูกใจคบกันนานแน่ๆ ถ้าไม่โดนทิ้งก่อน