ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสอนขี่ม้า4

เริ่มโดย aoi, กันยายน 08, 2010, 08:49:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoi

เดี๋ยวพี่จะทำให้มีความสุขเอง" คนแรกเร่งกระเด้ารูหี อยู่ครู่เดียวน้ำก็แตก เพราะควยมันทนต่อรูหีที่ทั้งฟิตและตอดไม่ไหว "โอย..ซี้ด..ไม่ไหวแล้ว..โอ๊ย..ซี้ด..โอ๊ย..ซี้ด.." "มา..ตากูมั่ง..ทำไมเร็วจังวะ" คนที่สองก็เข้ามาสอดควยต่อทันที ท่อนควยที่ยาวใหญ่ พอๆกับควยลุงมี แสงดาวเริ่มหายจุก ก็เริ่มครางเบาๆ "อื้อ..ซี้ด.." "เสียวล่ะซี่....เดี๋ยวจะติดใจ.." "ซี้ด....โอย....ซี้ด.." "เมื่อกี้ไม่ร้องก็ไม่เจ็บตัวหรอก" "ก็ดาว..ตกใจนี่...ซี้ด..โอว์..." "เป็นไง...ควยพี่เย็ดเสียวดีมั้ย" "อื้อ...จ้ะ...ซี้ด..โอว์..." เชิดได้ยินก็นึก เอ...ชื่อเหมือนคุณหนูเลย จึงขึ้นไปดูอีกครั้ง พอดี คนแรกเอาควยมาจ่อ ที่ริมฝีปากสีแดงอ่อน แล้วกดเข้าไปลำควยค่อยๆดิ่งจมลง ไปในริมฝีปากจนมิดลำ เชิดจึงมองไม่เห็นหน้าอีกเพราะตูดบัง "น้อง..หีน้องเย็ดดีจริงๆ..ซี้ด.." "ก็เมื่อกี้กูเย็ด...หีโคตรตอดควยเลย" "เฮ้ย..ปากก็เย็ดมันเหมือนกัน.." "จริงด้วย..ซู้ด..ดูดควยใหญ่เลย" "ขมิบหีตอดแรงดีเหลือเกิน...ซี้ด..." "โอว์..ซี้ด..ก็มันเสียวนี่..โอย...ซี้ด.." "ซู้ด..เสียว..หัวควย...ซู้ด.." "กูเย็ดปากน้ำจะแตกแล้วว่ะ" "กูก็เหมือนกัน..ไม่..ไม่ไหวแล้ว..." พอทั้งสองคนจะน้ำแตก ก็ชักควยออกมารูดต่อ จนน้ำเงี่ยนพุ่ง เข้าเต็มหน้าแสงดาว แล้วทั้งสองคนก็เอาควยมาถูไถบนใบหน้าแสงดาว "อ้าว...คุณหนู" เชิดพูดเสียงดัง เมื่อเห็นว่าคนที่ถูกเย็ดคือ คุณหนูแสงดาวนั่นเอง สองคนนั่นตกใจจึงรีบใส่กางเกงแล้ววิ่งออกมาจากห้องน้ำแล้วหนีไปอย่างรวดเร็ว เชิดรีบเข้ามาดู คุณหนูแสงดาว "คุณหนู..ทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะ.." "ดาว..ไม่รู้ซี่..พอรู้ตัวดาวก็โดนเอาอยู่แล้ว" "ดูซี่...หีซี่บวมแดงหมดเลย" เชิดไม่พูดเปล่ามือก็ลูบไปที่เนินและร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน "ดาวก็ไม่รู้....แต่แสบร่องหอยไปหมดเลย" เชิดหันมามองหน้าแสงดาวแล้วก็กดนิ้วลงไปในร่องหี แยงเข้าไปในร่องหีจนมิดนิ้วกลาง "พี่เชิด..แยงหอยดาวทำไม..." "ผมจะดูว่ามันเป็นแผลมั้ยน่ะครับ" "ดาวรู้น่ะ...พี่เชิดจะเย็ดดาวใช่มั้ย" "ถ้าคุณหนูไม่ว่าอะไร.....ผมขอเย็ดมั่งนะครับ" "มันจะดีเหรอ..." "ดีซี่ครับ..เมื่อกี๊น้ำเงี่ยนคุณหนูยังไม่ออกไม่ใช่เหรอครับ" "อื้อ....ก็เกือบออกแล้วแหละ" "งั้นผมจะช่วยเย็ดต่อ.....ไหนๆคุณหนูก็โดนเย็ดแล้ว" "แต่...ดาวเจ็บ..มันแสบในรูน่ะ" "คงไม่เป็นไรหรอกครับ..ควยของผมไม่ใหญ่" "เหรอ...ก็ได้..เอาซี่..ลองดู.." เชิดแสนดีใจที่ได้เย็ดคุณหนูทั้งสองคนอย่างง่ายดาย เชิดรีบแก้กางเกงลงแล้วงัดควยออกมา "เนี่ยนะ...ไม่ใหญ่" แสงดาวมองดูควย ของเชิด คนขับรถที่แข็งโด่ยาว เชิดรูดควย 4-5 ที ควยก็แข็งโด่ขึ้นอีก "ดูซี่ครับ...ใครบอกว่าใหญ่" "เนี่ย...ดูซี่....ดาวยังกำไม่รอบเลย" แสงดาวเอื้อมมือไปกำท่อนควยมาจ่อที่ปากร่องหี แล้วเขี่ยขึ้นลง "ว่าควยผมใหญ่ไม่ใช่เหรอครับ" "ก็ใช่น่ะซี่" "แล้วเอามาจ่อร่องหีทำไมล่ะครับ" "ก็ขอเย็ดดาวไม่ใช่เหรอ....หรือว่าไม่เอาแล้ว" "เอาซี่ครับ....แหม..ผมแกล้งแซวนิดเดียวเอง" "รีบเย็ดเถอะ..จะได้กลับบ้าน" "ครับๆ" เชิดดันควยเข้าไปในร่องหีจนมิดลำ แล้วก็เริ่มกระเด้าอย่างเนิบๆ ร่องหีแสงดาวก็ต้อนรับควยของคนขับรถเป็นอย่างดี "ซี้ด..หีคุณหนูฟิตสุดยอดไปเลยครับ" "ก็ควยพี่เชิดใหญ่ต่างหาก..ซี้ด..อูย.ย.." "ซี้ด..คุณหนูลองซ้อมขี่ม้าเอามั้ยครับ" "ทำยังไงเหรอ.." เชิดยกตัวแสงดาวขึ้นมาแล้วให้อยู่ด้านบน เชิดนั่งบนชักโครก "เอาเลยครับ..ทีนี้ก็ควบม้าตามใจชอบเลยครับ" "โอย.ย..ซี้ด...เสียวหีจัง" " ผมก็เสียวควย" ว่าแล้วเชิดก็เอื้อมมือขึ้น ไปคลึงสองเต้าอย่างเมา มันส์ แสงดาวเร่งขย่มควย จนแทบจะไม่ได้หายใจ ติ่งแตดมันถูไปตามลำควย "แรงๆอีกก็ได้ครับคุณหนู...เอาเลย.." "ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..อูย.ย...โอ๊ย..ซี้ด.." "น้ำจะแตกแล้วเหรอครับ" "อื้อ...ไม่ไหว..จะออกแล้ว...ซี้ด..." เชิดรีบกลับตัวขึ้น เมื่อรู้ว่าคุณหนูน้ำแตกแล้วรีบกระเด้าอย่างต่อเนื่อง แล้วเชิดก็น้ำแตกตามแสงดาวมาติดๆ น้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปในร่องหีจนหมด "โอ๊ย...ซี้ด..อึ้บ...อึ้บ...อึ้บ...." "น้ำออกแล้วเหรอ..พี่เชิด...ซี้ด..โอว์..." "ครับ...ออกแล้ว...คุณหนูล่ะ" "ดาวก็ออกพร้อมๆกับพี่เชิดนั่นแหละ" "น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปหมดเลย" "ดาวรู้...มันร้อนๆในรูเลย" "คุณหนู...ผมรักคุณหนูที่สุดเลย" ว่าแล้วก็ขึ้นมาจูบปาก ดูดลิ้นแสงดาว แสงดาวก็ส่งลิ้นมาสู้อย่างสนุกสนานมือเชิดก็ลูบคลึงที่เต้านมทั้งสองข้างและควยก็ยังเสียบคาร่องหีอยู่อย่างนั้น "พี่เชิด...กลับกันเถอะ...เย็นมากแล้ว" "ครับ....แต่เดี๋ยวผมเช็ดน้ำให้ก่อน" "น้ำ...ก็น้ำมันอยู่ในรูหีดาวหมดเลยนี่" "น้ำเงี่ยนของไอ้สองคนนั่นที่อยู่บนหน้าของคุณหนูน่ะครับ" "จริงซี่...ขอบใจจ้ะ" แสงดาวแหงนหน้าแล้วหลับตา เชิดเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดน้ำเงี่ยนที่หน้าแสงดาวออกจนหมดแล้วก็ใส่เสื้อผ้า เชิดประคองแสงดาวออกจากห้องน้ำขึ้นรถ แล้วก็รีบบึ่งรถกลับบ้าน "ถึงแล้วครับคุณหนู" เชิดหันมาเห็นคุณหนูหลับอยู่จึงไปตาม พี่ศรีมาช่วยประคอง แต่ก็หาไม่เจอ "ลุงทับ..เห็นพี่ศรีมั้ย" "อ๋อ..เพิ่งจะออกไปจ่ายตลาดเมื่อกี้เอง..มีอะไรรึเปล่า" เชิดมาถามหาพี่ศรีที่ห้องพักลุงทับเพราะเคยเห็นมาบ่อยๆ ลุงทับเป็นคนดูแลสวน ตั้งแต่สมัยคุณพ่อของคุณสุเทพยังมีชีวิตอยู่ "ไม่มีอะไรลุง..หิวข้าวน่ะ" "งั้นก็มากินข้าวซี่ ในครัวมีกับข้าวอยู่ 2-3 อย่าง" "งั้นเดี๋ยวมา..ไปเก็บรถก่อน" เชิดไม่อยากบอกลุงทับ เพราะอยากพาคุณหนูแสงดาวไปส่งที่ห้องนอนเอง จึงรีบวิ่งกลับมาที่รถ พยุงร่างขาวอวบที่อ่อนระโหยโรยแรง เดินเข้าไปในบ้าน พอถึงบันได "ขึ้นไหวมั้ยครับ...คุณหนู" "ไม่ไหวแล้ว....เมื่อยขาเหลือเกิน" "ถ้างั้น....ผมอุ้มคุณหนูขึ้นไปนะครับ" เชิดจึงช้อนตัวแสงดาวขึ้นมาอุ้ม แล้วเดินขึ้นไป เข้าไปในห้องนอนที่แสนสวย แล้วก็วางแสงดาวลงบนเตียงนอนที่ใหญ่หนานุ่ม น่าเอาไว้เย็ดกัน พอแสงดาวนอนลงก็หลับทันที เชิดก้มลงมาดูดปาก มือก็คลึงที่เต้านมและเนินหีอีกครั้งแล้วจึงลงมาข้างล่าง "อ้าว..พี่ศรี..มีอะไรให้กินบ้างครับพี่.." "ทำอะไรมาล่ะ..กลับมาก็หิวโซเลย" เชิดอยากจะตอบว่าไปเย็ดคุณหนูทั้งสองคนมาแต่ก็ตอบไม่ได้ "ก็ยังไม่ได้กินข้าวเที่ยงเลย" "งั้นก็ไปหากินในครัวซี่" เชิดเดินตามพี่ศรีเข้าไปกินข้าวในครัว พี่ศรีก็ทำกับข้าวมื้อเย็นไว้รอ "เอ..นี่มันสองทุ่มแล้ว..ทำไมคุณหนูยังไม่ลงมาทานข้าวอีกนะ" พี่ศรีก็เดินขึ้นไปดูจึงเห็นคุณหนูแสงเดือนนอนหลับอยู่ในห้อง "คุณหนูคะ..เป็นอะไรรึเปล่า" แสงเดือนค่อยๆลืมตาขึ้นมาดู "อ้าวพี่ศรีเหรอ...เดือนเพลียๆเลยมานอน" "ค่ำแล้วค่ะ..ไปอาบน้ำ ทานข้าวก่อนเถอะค่ะ" "จ้ะ..เดี๋ยวเดือนลงไป..แล้วดาวล่ะ" "เดี๋ยวพี่ศรีกำลังจะไปดูเนี่ยแหละค่ะ" แล้วพี่ศรีก็เดินไปที่ห้องคุณหนูแสงดาว "คุณหนูคะ...ตื่นเถอะค่ะ..ค่ำแล้ว" แสงดาวไม่ตอบพี่ศรีจึงเข้าไปดูใกล้ๆ "คุณหนูเป็นอะไรคะ" พี่ศรีจับหน้าผากดูจึงรู้ว่าแสงดาวไม่สบาย "อุ๊ย..ตัวร้อนเชียว..คงตากแดดมากเลยไม่สบาย" พี่ศรีเลยเช็ดตัวให้แล้วจะโทรไปตามหมอ "พี่ศรีไม่ต้องโทรหรอก..แค่ปวดหัวตัวร้อน" "จะดีเหรอคะ" "พี่ศรีเอายามาให้ดาวกินก็แล้วกันนะคะ" "ค่ะ..เดี๋ยวพี่จะเอาข้าวต้มอุ่นๆมาให้ด้วย" "ขอบคุณค่ะ..พี่ศรี" พี่ศรีลงไปแสงเดือนก็กำลังทานข้าวอยู่ "แล้วดาวล่ะ..พี่ศรี" "คุณดาวไม่สบายค่ะ..ตัวร้อนจี๋เลย พี่กำลังจะไปเอายากับทำ ข้าวต้มไปให้ค่ะ" "อ้าว..เหรอ..เดี๋ยวเดือนไปดูหน่อย" "ทานข้าวก่อนก็ได้ค่ะ" "ไม่เป็นไร...เดือนอิ่มพอดี" แล้วแสงเดือนก็ขึ้นไปที่ห้องแสงดาว "เป็นยังไงบ้าง...ดาว" แสงดาวนึกว่าแสงเดือนรู้ ว่าแสงดาวถูกลุงมีเย็ดแล้ว "จะยังไงล่ะก็เจ็บน่ะซี่....หอยบวมแดงเลย..ดูซี่.." "อ้าว.....ลุงมีเย็ดดาวแล้วเหรอ" "ก็ใช่น่ะซี่....ก็ลุงมีบอกว่าขนาดเดือนยังไม่เจ็บเลย" "อะไรนะ....เดือนยังไม่ได้โดนลุงมีเย็ดซักหน่อย" "อ้าว....จริงเหรอเดือน" แสงเเดือนจึงรู้ว่าตัวเองถูกหลอกเย็ด แต่ก็ไม่ได้โกรธแค่เคืองเล็กน้อย "แล้วเป็นไง....ลุงมีเย็ด....เสียวมั้ย" "เสียวซี่....แทบจะขาดใจเลย" "รู้มั้ยวันนี้เราก็โดนเย็ดเหมือนกัน" "เหรอ..ใคร...ใครเย็ดเดือนน่ะ" "ก็พี่เชิดไง...พอดีให้พี่เชิดเค้าหัดขับรถให้" "แล้วไง..?.??." "พี่เค้าสอนเท่าไรก็ไม่ได้ซักที" "อ้าว..แล้วทำยังไงล่ะ" "ก็เราให้พี่เชิดนั่งข้างหลังเราแล้วหัดขับเหมือนขี่ม้าไง" "แล้วพี่เชิดน้ำแตกรึเปล่า" "อื้อ....แล้วเค้าก็ขอเย็ดเดือน" "เดือนก็เลยให้เค้าเย็ดเลย" "ทำไงได้....ก็เดือนอยากลองเหมือนกันนี่" "นี่เดือน....ดาวจะบอกอะไรให้ฟัง" "อะไรเหรอ...ดาว" "ดาวก็ได้เย็ดกับพี่เชิดเหมือนกัน" "อะไรนะ..จริงๆเหรอ" "ก็ใช่น่ะซี่..." "แล้วพี่เชิดไปเย็ดดาวได้ยังไงล่ะ" ดาวจึงเล่าให้ฟังว่าโดนผู้ชาย 2 คนพารุมไปเย็ดในห้องน้ำ พอพี่เชิดเรียกชื่อ ดาว 2 คนนั่นก็หนีไปเลย พี่เชิดเข้ามาเห็นดาวแก้ผ้า...ก็เลย...ขอดาวเย็ด "แล้วตอนโดน 2 คนนั่นเย็ดรู้สึกเป็นยังไง" แสงเดือนถามด้วยความอยากรู้อยากลอง "ก็เสียวดีนะ..แต่ว่าดาวเพลียมากแล้ว" "แหม...น่าอิจฉาจังเลย..ได้เย็ดตั้ง 2 คน พร้อมกัน" "เดือนอยากลองเหรอ" "อื้อ..พี่เชิดสัญญาว่าจะหาคนมาเย็ดเดือนพร้อมกันซัก 4-5 คน" "จริงเหรอ..แล้วจะไหวเหรอ..ดูดาวซี่ยังป่วยเลย" "อื้อ..จริงด้วย..งั้นเดือนไปก่อนนะ..เดี๋ยวพรุ่งนี้จะบอกลุงมีให้ว่า..ดาวโดนเย็ดจนป่วยเลย.." "บ้า..ไม่ต้องบอกหรอก.." แล้วแสงเดือนก็เข้านอน แสงดาวกินข้าวเสร็จก็กินยาแล้วก็เข้านอน พอวันรุ่งขึ้นแสงเดือนก็นั่งรถไปกับพี่เชิด