ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสอนขี่ม้า5

เริ่มโดย aoi, กันยายน 08, 2010, 08:51:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoi

ส่วนคุณท่านมีรถประจำตำแหน่งมารับเพราะต้องไปทำธุระหลายที่ "คุณหนูครับ...วันนี้อย่าไปขี่ม้าเลยนะครับ..ไปเย็ดกันเถอะ" ใจแสงเดือนก็อยากอยู่ไม่น้อย แต่ว่าอยากเข้าไปแกล้งแซวลุงมีซะก่อน "ไม่เอาหรอก..เมื่อวานพี่เชิดก็ได้เย็ดแสงดาวไปแล้วนี่" "คุณหนูรู้แล้ว..." "ก็ใช่นะซี่..ก็ดาวเล่าให้เดือนฟังเองแหละ" "แล้วคุณเดือนไม่โกรธผมเหรอครับ" "ทำไมต้องโกรธด้วยล่ะ" "ก็ผมเย็ดคุณเดือนแล้ว..แล้วยังไปเย็ดคุณดาวอีก" "จะโกรธทำไม..พี่เชิดจะเย็ดกับใครก็เรื่องของพี่เชิด" เชิด.. คนขับรถ ถึงกับนิ่งอึ้ง..งงกับคำพูด ของคุณหนูแสงเดือน ที่ฟังเหมือนไม่แคร์ อะไรทั้งสิ้น เชิดขับรถมาถึงชมรมขี่ม้าก็จอดรถ "แล้วมารับเดือนซัก..บ่ายโมงก็แล้วกัน" "ทำไมกลับเร็วจังล่ะครับ" "ก็พี่เชิดอยากจะเย็ดเดือนไม่ใช่เหรอ..หรือไม่เอา" "ครับๆ" พอดีลุงมีเดินมา แสงเดือนก็ลงจากรถแล้วก็เดินเข้าไปหา "สวัสดีครับ..คุณหนู.....ทำไมมาคนเดียวล่ะครับ" "ยังจะมาถามอีก....ก็เมื่อวานทำอะไรแสงดาวไว้ล่ะ" "เอ่อ.....คือ...." "เย็ดแสงดาว.....ก่อนแสงเดือนได้ยังไง" "ลุงขอโทษครับ.....ลุงทนไม่ไหวจริงๆ" "เลยเย็ดไป 2 ทีแสงดาวเลยนอนป่วยอยู่ที่บ้าน" "เหรอครับ......ผมฝากขอโทษด้วยนะครับ" "ได้...ดาวให้ฝากลงโทษลุงด้วย แล้วก็ของเดือนอีก..กี่ทีดีนะ" "กี่ทีก็ได้ครับ..ผมยอมทั้งนั้น..รีบไปเถอะครับ" ลุงมีปรารถนาอยากจะเย็ดแสงเดือนอยู่แล้ว จึงรีบชวนไปเย็ดกัน จะได้ไม่เสียเวลา ลุงมีให้แสงเดือนขึ้นม้า แล้วลุงก็ควบม้าออกไปอย่างรวดเร็ว หายเข้าไปในป่า ทางเดียวกับที่พาคุณหนูแสงดาวมาเย็ด "คุณหนูครับ..เรามาเย็ดกันตรงนี้ซักทีก่อนนะครับ" "ได้...ทีแรกนี่..ลงโทษแทนดาวก่อน" ลุงมีลงจากหลังม้า ประคองร่างแสงเดือน ลงมาอย่างทะนุถนอม แล้วก็เริ่มกอดจูบ อย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันอย่างเอร็ดอร่อย น้ำลายเยิ้มเต็มปากเสียงดัง เจ๊าะแจ๊ะๆ ลุงมีลูบคลึงไปที่เต้านม แต่แสงเดือนลูบลงไปที่ลำควย แล้วรูดเล่นจนมันแข็งตัวเต็มที่ "คุณหนู..รูดควยผม..เสียวไปหมดแล้ว" "ลุงก็ลูบหีเดือนมั่งซี่" ไม่ต้องให้พูดอะไรอีก..ลุงมีเอาฝ่ามือมาประกบแปะที่เนินหีแล้วลูบคลึงไปตามแนวร่องหี "ซี้ด...โอย..ย..เสียวหี..เย็ดกันเถอะลุง" "เอาซี่.. ลุงก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน" แสงเดือนรีบแก้ผ้าออกอย่างรวดเร็ว..เช่นเดียวกับลุงมีที่เปลือยล่อนจ้อนแล้ว...ท่อนควยแข็งโด่ ชี้ไปทางร่องหี ลุงมีปูผ้าที่เอามาด้วยผืนใหญ่ "นอนลงก่อนซี่ครับ" แสงเดือนนอนถ่างขาอ้ารับควย ลุงมีก็คร่อมมาที่หว่างขา จ่อควยเข้ารูทันที "เอาเข้าเลยนะครับ" "ก็เอาซี่..เย็ดเลย..โอย..ซี้ด..ดี..ซี้ด.." แสงเดือนชะโงกหน้ามองดูควยที่ค่อยๆเคลื่อนตัวมุดเข้ารูหี "หีคุณหนูฟิตเหลือเกิน..ซี้ด..เจ็บมั้ยครับ" "ไม่เจ็บหรอก แต่มันคับแน่นมากเลย" ลุงมีพอรู้ว่าแสงเดือนโดนเย็ดมาแล้ว แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร เริ่มกระเด้า "ซี้ด..ลุงจ๋า..เสียว...ซี้ด เสียวหีจัง" เมื่อเจอลีลาการเย็ดจากลุงมี แสงเดือนถึงกับร่อนหี ส่ายสะโพกรับควย "ซี้ด..ดีจ้ะ..แรงๆอีก..โอว์..ซี้ด" "โอย..ซี้ด..หีฟิต เย็ดมันจริงๆ" เย็ดกันได้ครู่เดียวน้ำทั้งคู่ก็แตกพร้อมๆกัน "ลุง..เดือนน้ำออกแล้ว..ซี้ด..โอว์.." "ลุงก็เหมือนกัน..อึ้บ..อ้า..ซี้ด.." แล้วทั้งคู่ก็เกร็งกอดกันแน่น ลุงปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปในร่องหี จนหมดทุกหยดหยาดแล้วปล่อยให้ควยคาหีไว้อย่างนั้น "เดือนมีความสุขจังเลย..ลุงมี" "ลุงดีใจที่คุณหนูมีความสุข..แล้วลุงจะทำให้คุณหนูมีความสุขและเสียวให้มากกว่านี้อีก" "จ้ะ..ลุง" "ลุงว่าเราไปที่ลำธารกันดีกว่า..สงบดี..นะครับ" "จะได้เย็ดกันใช่มั้ยล่ะ..ก็ตามใจลุงซี่" ว่าแล้วแสงเดือนกับลุงมีก็ลุกขึ้น แสงเดือนเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลเป็นทาง มาจากร่องหี "ลุงว่าเราไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก..เดี๋ยวก็ถอดอีกแล้ว" "บ้า.เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" "ในป่านี้ไม่มีใครหรอกครับ" "แต่ว่า..อึม..ก็ได้" "งั้นขึ้นม้าเลยครับ...แต่ว่าต้องนั่งหันหลังนะครับ" ลุงมีให้แสงเดือนนั่งหันหลังเพราะอยากจะกระตุ้นอารมณ์ให้แสงเดือนเงี่ยนเร็วๆ ก่อนจะถึงลำธาร "แล้วขึ้นยังไงล่ะ" "ก็..เดี๋ยวลุงส่งตัวให้" ลุงมีจับเอวแล้วยกแสงเดือนขึ้นนั่ง แล้วแสงเดือนก็เอาขายกข้ามมา ลุงมีเอาเสื้อผ้าใส่ถุงย่ามแล้วก็ขึ้นม้า "นั่งอย่างนี้ไม่เห็นถนัดเลย" "มาเดี๋ยวลุงจัดให้" ลุงมีจับขาทั้งสองข้างมาวางบนหน้าขาแล้วก็จับเอวดึงเข้ามาจนหีติดควย "อุ๊ย..ลุงมี..ก็ไม่เอามันเข้าไปซะเลยล่ะ" แสงเดือนพูดแซว ลุงมีเลยตอบกลับ "นี่ถ้าควยแข็งก็คงเอาเข้าไปแล้วล่ะครับ" "บ้า..ลุงเนี่ย.." "แล้วชอบถูก คนบ้าคนนี้ เย็ดรึเปล่าล่ะครับ" แสงเดือนไม่ตอบแต่กอดลุงมีแน่นแทน ลุงมียิ้มอย่างภูมิใจ "งั้นไปกันเลยนะครับ" ลุงมีควบม้าไปจนถึงลำธารแล้วก็ผูกม้าไว้ใต้ร่มไม้ "เดี๋ยวเดือนขอไปอาบน้ำล้างตัวก่อนนะ" "เอาซี่ครับ..ลุงไปด้วยนะ" ลุงมีพาแสงเดือนเดินมาที่โขดหินใหญ่ สองข้างของลำธารเป็นป่าค่อนข้างทึบแสงส่องลงมาแค่รำไรๆ บรรยากาศน่าร่วมเพศมาก ลุงมีเคยมาแอบดูเจ้าของคอกม้า ที่พาแฟนสาวเข้ามาเย็ดกัน อย่างดุเด็ดเผ็ดมันที่โขดหินนี้เอง แล้วก็มาชักว่าว เมื่อเค้ากลับกันไปแล้ว นึกภาพว่าตัวเองได้มีโอกาส เย็ดแฟนสาวเจ้าของคอกม้า ที่แสนสวยแถมเย็ดเก่ง เอวไวขย่มควย จนเจ้าของคอกม้านอนหมดแรง อีกทีก็ลุงมีเองที่พาคุณหนูแสงดาวมาเย็ดที่นี่ อย่างถึงพริกถึงขิงไม่แพ้กัน "คุณหนูครับ..ตรงนี้น่าเล่นน้ำนะครับ..มันไม่ลึก" "รู้ได้ยังไงว่ามันไม่ลึก..ลุงเคยมาเล่นแล้วเหรอ" "ครับ..ลุงเคยมา 2 ครั้งแล้ว..ลงน้ำกันเถอะครับ" "ว้าย..ลุง.." ลุงมีคว้าเอวแสงเดือนแล้วก็พากระโดดลงน้ำ..ตูม.. "ลุงเนี่ย..เล่นอะไรก็ไม่รู้..ตกใจหมดเลย" "มาเดี๋ยวลุงจะจูบรับขวัญเอง" "อย่านะ..อุ๊ย..อย่าซี่..." ลุงกอดรัดแล้วประกบปากแสงเดือน ส่งลิ้นเข้ามาในอุ้งปากพันกับลิ้นของแสงเดือน ครู่เดียว...แสงเดือนก็ส่งลิ้นเข้ามาสู้ลิ้นลุงมีบ้าง ลิ้นพันกันนัวเนีย เสียงดูดปากแลกลิ้นดัง..เจ๊าะแจ๊ะ...จ้วบ..จ้าบ....เจ๊าะแจ๊ะ..ชวนให้เกิดอารมณ์อย่างยิ่ง แล้วลุงมีก็ลงมาดูดเต้านมสองเต้าอย่างสนุก แสงเดือนเอาแขนโอบรอบคอลุงมีเอาไว้ "ลุงจ๋า....ดูดนมเดือนแรงๆอีกซี่" ลุงมีทำตามอย่างว่าง่าย ทั้งเม้ม ทั้งขบที่หัวนม แสงเดือนรัดหัวลุงมีแน่น "ซี้ด..ลุงจ๋า..พอแล้ว..เย็ดเดือนเถอะ" "คุณหนูเงี่ยนเต็มที่แล้วเหรอครับ" แสงเดือนเงี่ยนจนสุดจะทนไหว จึงขอร้องลุงมีให้ช่วยเย็ดหี "จ้ะ..เงี่ยนเหลือเกิน..เย็ดเดือนเถอะนะ.." สำหรับลุงมี คงไม่ต้องรอให้คุณหนูพูดขออีกซ้ำสอง "ได้เลยหนูเดือน.....ลุงเย็ดละนะ" ลุงมียกขาแสงเดือนขึ้น แสงเดือนจะล้มจึงกอดคอลุงมีเอาไว้ ลุงมีก็จับควยสอดเข้ามาในร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน "อุ๊ย..ซี้ด..เข้าแล้ว...ซี้ด..ลุง..ดี..ซี้ด..โอย.." "หีหนูเดือนเย็ดมันจริงๆ..เย็ดเท่าไรก็ไม่เบื่อ..ซี้ด.." "ถ้างั้นก็เย็ดแรงๆซี่" "งั้นไปตรงก้อนหินดีกว่า..ตรงนี้ไม่ถนัด" ลุงมีพาแสงเดือนไป จับนอนลงบนแผ่นหินที่เคยแอบดูเจ้าของคอกม้าเย็ดกับแฟนสาว แล้วก็เริ่มกระเด้าอย่างเมามันส์ "ลุง..ซี้ด..เดือนไม่ไหวแล้ว..โอย..ซี้ด.." "ลุงก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน..ซี้ด..หีตอดดีเหลือเกิน" "โอ๊ย..โอว์..ซี้ด..ลุง..ซี้ด..โอว์.." แสงเดือนขึ้นสวรรค์ก่อนลุงมีเพียงครู่เดียว "โอ๊ย..ซี้ด..โอว์" ลุงมีแช่ควยคาไว้อย่างนั้นปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปในรูหีจนหมด "เป็นยังไงบ้างหนูเดือน.....เสียวมั้ย" "เสียวสุดๆเลยจ้ะ....ลุงจ๋า" "แล้วจะให้ลุงเย็ดอีกมั้ย" "ก็ตามใจลุงซี่....ถ้าลุงอยากเย็ดอีกก็เอา" "งั้นเดี๋ยวเราไปทานข้าวกันก่อนดีกว่า..คงใกล้เที่ยงแล้ว" แสงเดือนนึกออกพอดีที่นัดให้ พี่เชิดมารับตอนเที่ยง "จะเที่ยงแล้วเหรอ..งั้นเดี๋ยวเดือนต้องกลับก่อนแล้ว" "ทำไมรีบกลับล่ะครับ" "ก็นัดพี่เชิดเอาไว้ ว่าให้มารับตอนบ่ายโมง" "งั้นกลับก็ได้ครับ" ทั้งสองคนก็ใส่เสื้อผ้าแล้วก็ขึ้นม้า ลุงมีควบม้าไปอย่างรวดเร็ว จนถึงคอกม้า ลุงมีก็เอาม้าไปเก็บที่คอก "หนูเดือน..แล้วพรุ่งนี้จะมารึเปล่า" "มาซี่คะ..ถ้าไม่ติดธุระอะไรนะ" "งั้นลุงเข้าห้องก่อนนะครับ....เชิญคุณเดือนตามสบายครับ" "ไม่ไปทานข้าวก่อนล่ะ....เดือนเลี้ยงเอง.." "คือ..เดี๋ยวลุงจะไปกินที่ห้องครับ" "แล้วห้องลุงอยู่ทางไหนล่ะ" "อยู่ด้านหลังคอกม้าแหละครับ" "งั้นเดือนไปด้วยซี่" "จะดีเหรอครับ" "ทำไมล่ะ..เดือนกินไม่จุหรอกน่า" "เปล่าครับ..ไม่ใช่อย่างนั้น..." "งั้นก็ไปซี่" แสงเดือนเดินตามลุงมีไปที่ห้อง ซึ่งเป็นห้องแถวไม้มีอยู่ 7 ห้อง "ลุงอยู่ห้องที่ 3 ห้องมันรกหน่อยนะครับ" "ไม่เห็นรกเลย..ธรรมดาแล้วมีอะไรกินมั่ง" "ก็มีกับข้าวแค่ 2 อย่างเองครับ" "เดือนทานได้อยู่แล้วสบายมาก..ตักข้าวเถอะหิวแล้ว" "ครับ.." ตอนลุงมีพาแสงเดือนเข้าห้องคนงานห้อง 7 เห็นลุงพาสาวเข้าห้องอยากรู้จึงไปตามเพื่อนที่อยู่ห้อง 4 "เฮ้ย..กูมีของดีจะให้ดูแต่ต้องอาศัยห้องมึงว่ะ" "ของดีอะไรวะ" "ก็กูเห็นลุงมีแกพาผู้หญิงเข้าไปในห้องว่ะ" "ผู้หญิงไหนวะ" "ไม่รู้ซี่ พอดีมองไม่ค่อยถนัด..เห็นแค่แว้บ..แว้บ" แล้วทั้งสองคนก็ไปแอบดู "นั่น..สาวที่มาเรียนขี่ม้านี่นา" "เออ..ใช่..แล้วมานั่งกินข้าวห้องลุงได้ไงวะ" "เองดูขาอ่อนซี่วะขาวจั้วเลย" "ขยับอีกนิดซี่..เกือบเห็นหีแล้ว" ทั้งสองคนลุ้นให้แสงเดือนขยับตัวแล้วดูอยู่นาน แต่พอขยับจริงๆก็ไม่เห็นอยู่ดีจึงเลิกดู "โธ่เอ๊ย..นึกว่าจะได้ดูของดี" "นั่นน่ะซี่...ไปกินข้าวกันดีกว่า" แล้วทั้งสองก็กำลังจะเดินออก พอดีได้ยินเสียงถ้วยชามหล่นลงพื้นจึงชะงัก ในห้องบุญมี "เฮ้ย...อะไรวะ" ด้วยความสงสัยจึงเดินมาใกล้ๆรูที่แอบดูก็ได้ยินเสียง "คุณหนูครับ..ผมทนไม่ไหวแล้ว" "ไม่นะลุงมี..เดี๋ยวพี่เชิดก็จะมารับแล้ว" "นะครับ..ขอผมเถอะ" "อุ๊ย..ซี้ด..ก็ได้..เร็วๆหน่อยนะ" ชายทั้งสองคนก็รีบก้มลงมาดู ลุงมีกำลังกอดคลึงนมแสงเดือนอีกมือลูบอยู่ที่ร่องหี "แหม...ลุงนี่สุดยอดจริงๆ...ได้เย็ดเด็กสาวแถมสวยอีก" "ใช่...น่าเย็ดชิบหายเลย..ดูร่องหีซี่" ทั้งสองคนพร้อมใจกันงัดควยออกมาชักว่าว ส่วนลุงมีก็จับควยดันเข้าไปในร่องหีอย่างหนักหน่วง "โอ๊ย..ซี้ด..เบาๆลุง...โอย..ซี้ด" "เจ็บเหรอครับ.." "เปล่า.....เดือนเสียวจ้ะ..." "งั้น ลุงกระเด้าละนะ" "จ้ะ..เอาเลยจ้ะเดือนพร้อมแล้ว" บุญมีกระแทกลำควยเข้าออกรูหีอย่างเมามันส์ แสงเดือนก็ร่อนสะโพกรับการเข้ามาของควยลุงมีอย่างไม่ถอยหนี "ซี้ด..ลุงจ๋า...ซี้ด..โอว์..เสียวเหลือเกิน..แรงๆอีก" "ครับคุณหนู..หีคุณหนู ทั้งตอด ทั้งดูด ดีเหลือเกิน" "ลุงจ๋า..แรงอีก..โอย..ซี้ด..ดี..ดี" บุญมีเร่งกระเด้าเพื่อทำเวลา แต่ก็เป็นที่ถูกใจของแสงเดือน ชายสองคนข้างห้องก็ชักว่าวจนน้ำแตก แต่ก็ไม่ได้ละสายตาไปจากรูเลยแม้แต่น้อย "โอ๊ย...ซี้ด...น่าเย็ดชิบหาย" "ใช่...ทำไงจะได้เย็ดวะเนี่ย" บุญมีก็ปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันเข้าไปจนเต็มรูหี แสงเดือนยกหีขึ้นมาอัดควยอีก 2-3 ที กอดลุงมีแน่น แล้วเอาขาเกี่ยวตูดลุงมีไว้แน่น "โอย..ซี้ด..เสียวที่สุดเลย" "ผมก็เหมือนกันครับ..หีคุณเดือนเย็ดมันที่สุดเลยครับ" ชายสองคนมองดูร่องหีเมื่อลุงมีถอนควยออก น้ำเงี่ยนไหลย้อยตามออกมาเป็นทางยาว "คุณหนูครับ..ป่านนี้คนขับรถคงมาแล้วมั้งครับ" "เอ้อ..ใช่ซี่..ลืมไปเลย.." แสงเดือนรีบใส่เสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว แล้วก็เดินออกมาพร้อมลุงมี "ลุงจ้ะ..พรุ่งนี้เดือนอาจจะไม่ได้มานะ" บุญมีกลัวจะอดเย็ดอีกจึงรีบถาม "ทำไมล่ะครับ" แสงเดือนรู้ว่าเดี๋ยวจะต้องไปเย็ดกับพี่เชิดอีก คงจะเพลียมากแน่ๆ แต่ก็ไม่กล้าบอกตรงๆ "คือพรุ่งนี้..เดือนมีธุระน่ะ ถ้ามาทันก็จะมา" "แล้วคุณดาวล่ะครับ" "ก็คงจะมาอยู่แล้วน่ะ" เชิดมายืนรอคุณหนูเดือนอยู่ครู่ใหญ่แล้ว "อ้าว..พี่เชิดมานานรึยังคะ" "เพิ่งจะมาเมื่อกี้เองครับ..ไปกันเลยมั้ยครับ" "ไปซี่.......ลุงมี..เดือนไปก่อนนะ" "ครับคุณหนู" แสงเดือนก็เดินไปกับเชิด แสงเดือนก็มานั่งข้างๆคนขับ "คุณเดือนครับ.." "อะไรล่ะ" "เราจะไปที่ไหนกันดีครับ" "ก็ตามใจพี่เชิดซี่..เดือนยังไงก็ได้" เชิดรีบขับรถออกไปอย่างรวดเร็ว แล้วเลี้ยวเข้ามาในหมู่บ้าน มาหยุดอยู่ที่บ้านหลังหนึ่งที่รกร้าง ยังสร้างไม่เสร็จในหมู่บ้าน "คุณหนูลงมาซี่ครับ" "บ้านใครน่ะ..พี่เชิด.." "ผมก็ไม่รู้ครับ..ลองเข้าไปดูข้างในก่อนเถอะ" แสงเดือนลงมาจากรถ เชิดก็จูงมือแสงเดือนเข้าไปในบ้านทันที "บ้านใครก็ไม่รู้..จะดีเหรอ" "คงไม่มีคนอยู่หรอกครับ" พอเข้ามาข้างในก็เห็นมีแก้วเหล้า ขวดเหล้า ถุงขนม กระดาษหนังสือพิมพ์เกลื่อน มีปลอกถุงยางที่ใช้แล้วอยู่ 4-5 อัน แล้วก็มีหนังสือโป๊อยู่เล่มนึง "คงมีคนอยู่แน่ๆเลย" "แต่ผมอยากเย็ดคุณหนูที่นี่...นะครับ" "แล้วเดี๋ยวคนที่เค้าอยู่กลับมาล่ะ" "ไม่หรอกครับ..เพราะของพวกนี้น่ะเป็นของผมเอง" "เหรอ...แล้วพี่เชิดมากับใครล่ะ" "ก็พาสาวๆจากเธค..ผับ..มาเย็ดกันที่นี่ครับ" "ก็เลยอยากพาเดือนมาเย็ดที่นี่บ้าง" "ครับ...นะครับ" เชิดไม่รอช้าเข้ามากอดแล้วก็ซุกไซร้ซอกคอ แสงเดือนก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร "อุ๊ย...ซี้ด..ขนลุกไปหมดแล้ว..พี่เชิด" "คุณหนูขนลุก..แต่ผมซี่ควยลุกโด่มาตั้งนานแล้วครับ" "ไหนดูซิ..โด่จริงรึเปล่า" แสงเดือนเอื้อมมือลงไปลูบคลึง ที่ท่อนควย อย่างเอ็นดู "แหม...แข็งโด่เลย" "ก็บอกแล้วไงครับ.." เชิดลูบที่เนินหีแล้วก็ล้วงเข้าไป ในร่องหี "โห....น้ำเยิ้มไปหมดเลย" "เดือนก็เงี่ยนแล้วเหมือนกัน..เย็ดกันเถอะ" "เราขึ้นไปบนดาดฟ้ากันดีกว่าครับ" "ขึ้นไปทำไมเหรอ" "ก็มันตื่นเต้นดีนะครับ....เหมือนเย็ดกันกลางแจ้งเลย" "เหรอ.....ถ้าพี่เชิดชอบก็ได้จ้ะ" "งั้นไปกันเลยครับ" เชิดจูงแสงเดือนขึ้นไปบนดาดฟ้า พอถึงเชิดก็กอดจูบแสงเดือนทันที "แก้ผ้าเลยซี่ครับ...คุณหนู" "พี่เชิดก็ถอดให้ทีซี่" "ได้ครับ...แล้วคุณหนูช่วยแก้ให้ผมมั่งนะครับ" "ได้ซี่จ้ะ..ผลัดกันถอด..ดีเหมือนกัน..." เชิดถอดเสื้อผ้าแสงเดือนออกจนหมด แสงเดือนก็ถอดให้พี่เชิด จนทั้งคู่เปลือยล่อนจ้อน เชิดเข้าประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ มือก็ล้วงเข้าไปที่หว่างขาลากไปตามแนวร่องหี "พี่เชิดจ๋า...เดือนเสียวหีจังเลย.." "งั้นเราเย็ดกันเลยดีกว่านะครับ" "จ้ะ..เดือนก็เงี่ยนแล้วจ้ะ" แสงเดือนนอนลงกับพื้น เชิดก็ตามมาคร่อมที่หว่างขาทันที แสงเดือนจับท่อนควยมาจ่อ ที่ปากร่องหี "พี่เชิด กดควยเข้ามาเลยซี่" "ครับไปเดี๋ยวนี้แล้วครับ" เชิดกดหัวถอกลงไปในร่องหี แล้วดันไปจนมิดลำควย แล้วก็เริ่มกระเด้า แสงเดือนทั้งร่อนทั้งส่ายหี รับการกระแทกกระทั้นจากท่อนควยของเชิด "โอย...ซี้ด...มันจังเลย...ซี้ด..เสียวหี.." "ก็หีคุณหนูเย็ดดีเหลือเกิน...ซี้ด.." "พี่เชิดจ๋า..กระแทกเข้ามาแรงๆอีก..ซี้ด...โอว์.." "ครับ..ซี้ด..หีตอดควยดีเหลือเกิน" "พี่เชิด..ดูดนมเดือนด้วยซี่" "ครับ.." "เดือนจะไม่ไหวแล้ว...พี่เชิด...เร็ว..เร็ว.." "ผมก็จะ...โอ๊ย..ซี้ด..ออกแล้วครับ" เชิดกระแทกควยเข้าไปอีก4-5 ที "เดือนยังไม่ออกเลย....พี่เชิด" "งั้นคุณหนูมาขึ้นคร่อมควยผมซี่ครับ" เชิดพลิกร่างกลับมานอนหงาย แสงเดือนก็ขึ้นมาคร่อมอย่างรวดเร็ว แสงเดือนจับหัวควยจ่อแล้วก็หย่อนสะโพกลงไป ร่องหีแสงเดือนต้อนรับหัวถอกเป็นอย่างดี "ซี้ด...โอว์...ดีจัง.." "ขย่มเลยซี่ครับ...เดี๋ยวควยจะเหี่ยวซะก่อน" "จ้ะ...โอ๊ย...ซี้ด..โอว์.." แสงเดือนขย่มควยอย่างเมามันส์ เลียริมฝีปากดูแล้วร่านน่าเย็ดมาก "เดือน...ออกแล้ว..ซี้ด...โอว์...โอว์" แล้วแสงเดือนก็ล้มตัวลงซบกับอกของเชิด โดยยังปล่อยให้ควยคารูหีไว้อย่างนั้น "คุณหนูครับ...คุณหนูยังอยากจะโดนรุมเย็ดมั้ยครับ" เชิดมีแผนจะให้แสงเดือนไปขายตัวให้กับเสี่ยๆ แล้วก็ถ่ายรูปไว้แบล็คเมล์ทั้งสองฝ่าย ได้ทั้งเงินแถมยังได้คุณหนูเอาไว้เย็ดอีก "ไม่เอาแล้วจ้ะ...เดือนกลัว" "ก็น่าจะลองดูก่อนนะครับ" "งั้นขอเดือนปรึกษากับดาวก่อนนะ" "ครับ..ดีครับ..ชวนคุณดาวไปด้วยจะได้ไม่อาย" เชิดนอนกอดก่ายมือก็ล้วงร่องหีไม่หยุดเพื่อเป็นการปลุกอารมณ์แสงเดือนให้เงี่ยนอีก "โอย..ซี้ด..พี่เชิดลูบหีเดือนอยู่ได้" "ทำไมล่ะครับ" "ก็เดือนอยากอีกแล้วน่ะซี่" "ไม่เห็นยากเลย...เงี่ยนก็เย็ดกันซิครับ" "อย่างงี้....เย็ดกันถึงเย็นเลย...เอามั้ย..ล่ะพี่เชิด" "เอาซี่ครับ...ผมเย็ดได้ทั้งวันอยู่แล้ว" "บ้า...เดือนพูดประชดนะ..โอย....ซี้ด..." "พูดประชดได้ครับ..แต่เวลาเย็ดต้องเย็ดกันจริงๆนะครับ" "โอย...ซี้ด...เสียวอีกแล้ว...เย็ดกันเถอะ" "มาซี่ครับ..ผมจะเย็ดให้หายเงี่ยนเลย" แสงเดือนเริ่มลูบไล้ไปตามตัวเชิด คนขับรถ อย่างหลงไหล จับที่ท่อนควยแล้วรูดอย่างรุนแรง จนมันแข็งตัวเต็มที่ เชิดก็ล้วงร่องหี จนน้ำฉ่ำแฉะไหลเยิ้มออกมานอกร่องหี เชิดจัดท่าทางให้แสงเดือนอยู่ในท่าหมา แล้วก็ทำการกดหัวถอกลงไปในร่องหีที่ฉ่ำเยิ้ม น้ำเงี่ยนมันช่วยทำให้ควยมุดเข้าไปได้อย่างสะดวก "อูย...ซี้ด....ทำไมมันเข้าลึกจัง..." "เข้าลึกก็ดีแล้วนี่ครับ..เสียวดีออก" "เดือนเสียวจะแย่แล้ว...กระเด้าเข้ามาเถอะ" "ครับคุณหนู...ผมเย็ดหีละนะ.." เชิดกระเด้าควยเข้ารูหีอย่างเมามันส์ มือก็รั้งที่เอว ที่คอดกิ่วเอาไว้แน่น เวลากระแทกควยเข้าไปก็ใช้มือช่วยรั้งสะโพกเข้ามาสวนกัน ทำให้เข้าลึกกว่าเก่า "โอย...ซี้ด...เสียว...ซี้ด...ดีๆ..แรงๆ" "ใช่ครับ..ผมชอบท่านี้ที่สุดเลย" "พี่เชิด..ขยำนมเดือนด้วยซี่..ซี้ด...โอว์.." "ครับ..คุณหนูชอบท่านี้มั้ยครับ" "ชอบจ้ะ..มันเข้าลึกจริงๆ...ดีๆ..แรงอีก" เสียงเนื้อกระทบกัน ดัง ..พั่บ..พั่บ..พั่บ..เชิดเร่งเครื่องสุดกำลัง แสงเดือนก็ใกล้จะเสร็จแล้ว "พี่...จ๋า...ไม่..ไม่......ออกแล้ว..อ้าห์..ซี้ด..." "ผมก็....ตามมาแล้วครับ...คุณหนู" เชิดจับควยออกมาแล้วช้กว่าวสาดน้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปที่หลังแสงเดือน "โอย..เหนื่อยเหลือเกิน..พี่เชิด" "ครับ..แต่ก็มีความสุขใช่มั้ยล่ะครับ" "ใช่จ้ะ..เดือนมีความสุขที่สุดเลย" เชิดจับหัวถอกแดงมาถูน้ำเงี่ยนบนก้นแสงเดือนไปมา มือก็ลูบน้ำเงี่ยนที่อยู่บนหลัง ละเลงจนทั่ว แล้วก็ล้มตัวลงนอนกอดก่ายกัน "ผมรักคุณหนูที่สุดเลย" "เดือนก็รักพี่เชิดจ้ะ...พี่เชิดทำให้เดือนมีความสุข" เชิดพลิกตัวแสงเดือน ให้นอนหงาย แล้วก็ประกบปาก จูบปากอย่างดูดดื่ม แสงเดือนสอดลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นพี่เชิด ทั้งคู่จูบกันอยู่คูร่ใหญ่จึงถอนปากออก เสียงลมหายใจเหนื่อยหอบดังจนได้ยินได้ชัดเจน "พี่เชิดเรากลับกันเถอะ.." "นี่เพิ่งจะ 3 โมงเองนะครับ" "ก็เดือนอยากไปดู...ว่าดาวเป็นยังไงบ้าง" "ครับ..ก็ได้ครับ...แล้วอย่าลืมชวนนะครับ" "จ้ะ..ก็เดือนกะว่าจะไปพูดกับดาวนี่แหละ" "ครับ..งั้นไปกันเลย.." ชิดเห็นหนทางที่จะได้เงิน แถมยังสนุกเสียวกับสองสาวสวย ลูกสาวของเจ้านาย จึงรีบปูทางไว้ให้ แล้วแสงเดือนกับเชิดก็ลงมาที่รถแล้วก็ขับกลับบ้าน พอถึงแสงเดือนก็ขึ้นไปหาแสงดาวที่บนห้องก็ไม่เจอ จึงจะไปถามพี่ศรี ก็ไม่เจออีกจึงตัดสินใจเดินไปถาม ลุงทับ คนสวน ที่อยู่หลังบ้าน "เอ๊ะ...ไปไหมกันหมดนะ" ระหว่างทางแสงเดือนก็มองดูต้นไม้ ดอกไม้ที่ลุงทับได้จัดเอาไว้อย่างสวยงาม จนมาถึงบ้านพักคนงาน แสงเดือนมองไปที่หน้าต่างห้องของลุงทับ ก็แปลกใจเล็กน้อย แสงเดือนเห็น พี่ศรี อยู่ในห้องลุงทับ และกำลังเย็ดกัน อย่างเมามันส์ ลุงทับกระเด้าได้อย่างถี่ยิบ เสียงร้องครางของพี่ศรีดังมาก จนคนข้างนอกได้ยินอย่างชัดเจน "โอย...ซี้ด...โอว์...ลุงจ๋า..เย็ดแรงๆ...ซี้ด.." "ศรี..ซี้ด...หีศรีตอดดี...เหลือเกิน" "ก็ควยลุงมัน....ซี้ด..โอย...ดี...ดี.จ้ะ" "ลุงไม่ไหวแล้ว.....น้ำจะแตกแล้ว" "ก็ออกซี่...ศรีออกตั้งหลายครั้งแล้ว" ลุงก็เร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีก แสงเดือนเห็นก็รู้สึกร้อนวูบวาบ..ไปทั้งตัว มือแสงเดือนเริ่มลูบไล้ลงมาที่เนินหี "ลุง...ออกแล้ว....ซี้ด...โอว์...ซี้ด.." "ศรีก็....ออกแล้ว....ซี้ด....โอว์...ซี้ด...อ้าห์..." ลุงทับนอนกอดก่าย มือก็ล้วงนมล้วงหีพัลวัน แล้วพอลุงทับพลิกตัวควยก็หลุดออกจากรูหีเสียงดัง ..บล้อก.. แสงเดือนจ้องมองที่ควยลุงทับอย่างตะลึง "โห...นี่มัน..." ควยลุงทับ มันขนาด 8 x 10 แล้วมียังขยัก ตะปุ่มตะป่ำอีกรอบเลย ทำให้แสงเดือนแปลกใจว่ามันใช่ควยรึเปล่า "ศรีจ๋า...เดี๋ยวเรามาเย็ดกันอีกซักทีนะ" "ไม่เอาแล้ว...กว่าลุงจะออกตั้ง 2 ชั่วโมงแล้ว" "น่า..นะ..ศรี..ขออีกทีนะ" ศรีโดนเย็ดจนน้ำออกไปตั้ง 4 ครั้ง แต่ลุงทับเพิ่งจะออกแค่ครั้งเดียว "ก็ได้..แต่ว่าเดี๋ยวศรีมานะ...จะไปทำกับข้าวก่อน" "จ้ะ...มาเร็วๆนะ" ศรีคิดว่า สู้ลุงทับไม่ไหวแน่ เพราะลุงทับแกทนเหลือเกิน เย็ดกันวันละเกือบ 4 ครั้ง แค่แกเสร็จครั้งเดียว ศรีก็เสร็จไปตั้ง 4 แล้ว ศรีจึงต้องเลี่ยงหนีไปพักบ้าง พอศรีเดินออกมาก็เจอเข้ากับแสงเดือนที่กำลังช่วยตัวเองอยู่พอดี แสงเดือนก็รีบชักมือออกแล้วเดินกลับ "คุณหนู....มาทำอะไรที่นี่คะ" "เปล่าค่ะ...พอดีเดือนไม่เห็นมีใครอยู่ที่ตึกก็เลยเดินมาดู" "แล้วคุณหนูเห็น..." "ค่ะเดือน...เห็นแล้ว" "คุณหนูอย่าไปบอกใครนะคะว่าเห็น...." "เห็นศรีเย็ดกับลุงทับน่ะเหรอ" "ค่ะ..แล้วคุณหนูมีอารมณ์เหรอคะ" "ทำไมพี่ศรีรู้ล่ะ" "ก็พี่เห็นคุณหนูล้วงที่หว่างขาน่ะ" "เดือนเห็นพี่ศรีเย็ดกับลุงทับแล้วเงี่ยนจังเลยค่ะ" "เงี่ยนแล้ว อยากถูกลุงทับเย็ดรึเปล่าล่ะคะ" "อยากค่ะ...แต่เดือนกลัวควยลุงทับจังเลย" "มันไม่น่ากลัวหรอกค่ะ..เดี๋ยวพี่จะพาไปดู" "อย่าเพิ่งเลยค่ะ...เอาไว้วันหลังเถอะ" "ก็ได้ค่ะ...แล้วอยากลองเมื่อไหร่ก็บอกศรีนะคะ" "จ้ะ...แล้วพี่ศรีเห็นดาวมั้ย" "ก็เห็นนอนอยู่บนห้องนี่คะ" "เดือนขึ้นไปแล้ว....ไม่เห็นเลย" "เหรอคะ....งั้นก็ไม่รู้ซิคะ" "คุณหนูลองไปดูอีกทีซี่คะ" "จ้ะ..." ศรีหวังจะได้ผู้ช่วยมาเย็ดกับลุงทับเพื่อที่ตัวเองจะได้สบายขึ้น แสงเดือนเดินขึ้นไปบนตึกก็เห็นแสงดาวเดินมาพอดี "อ้าว..ดาว..ไปไหนมาเหรอ..ตามหาตั้งนาน" "ไปดูของดีมา...มานี่ซี่" แสงดาวชวนแสงเดือนขึ้นไปบนห้อง "นี่...เมื่อกี้ดาวไปดู...พี่ศรีกับลุงทับเย็ดกันด้วย" "เหรอ...เดือนก็ดูเหมือนกัน" "อ้าวเหรอ...ดาวอยู่ทางด้านหลังน่ะ" "เดือนก็ดูที่ด้านหน้า" "แล้วไม่กลัวเค้ารู้เหรอว่ามาแอบดูน่ะ" "พี่ศรีเค้ารู้แล้วว่าเดือนแอบดู" "แล้วเค้าไม่ว่าอะไรเหรอ" "ไม่นี่...แถมชวนเราไปเย็ดกับลุงทับอีก" "เหรอ..แล้วเดือนว่าไง" "เดือนก็กลัวน่ะซี่...ควยทั้งยาวทั้งใหญ่" "ใช่...แถมยังมีตะปุ่มตะป่ำอีกรอบเลย" "แล้ววันนี้เป็นไงบ้าง" "ก็สบายดีแล้ว...แล้วเดือนล่ะ..." "ก็โดนลุงมีเย็ดไป 3 ทีแล้วก็พี่เชิดอีก 2 ทีน่ะ" "น่าอิจฉาจังเลย...คงจะมีความสุขมากเลยใช่มั้ย" "ก็เสียวสุดๆเลย" "เดี๋ยวพี่ศรีจะไปเย็ดกับลุงทับอีกเราไปดูกันอีกมั้ย" "ก็เอาซี่..เดือนก็อยากดู" แสงเดือนกับแสงดาวก็ลงมาแอบเฝ้าพี่ศรีทำกับข้าว ก็เห็นพี่เชิดกำลังกอดพี่ศรีจากทางด้านหลัง มือก็ขยำนมเสียแทบจะแหลกเหลว อีกมือก็ล้วงไปที่หว่างขา จนพี่ศรีตัวงอแล้วก็ล้มลงนอนกับพื้น "พี่เชิดจ๋า...ศรีเสียวหี...อย่านะ" "เสียวหีก็ดีแล้วพี่จะได้เย็ดซักที...นะ.." "แหม...พี่เชิดเนี่ย..." เชิดถอดเสื้อผ้าศรีออกจนหมดแล้วก็ถอดของตัวเอง ศรีก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เชิดจับควยจ่อที่ร่องหีแล้วก็กดลงไป "โอ๊ย...ซี้ด...พี่เชิดจ๋า...ซี้ด...โอว์..." "หีศรีเย็ดมันจริงๆ...ศรีจ๋า...." เชิดกระเด้ารูหีศรีอย่างเมามันส์ แสงเดือนกับแสงดาวเฝ้าดูอย่างใจจดใจจ่อ อาการเงี่ยนเริ่มเข้ามาครอบงำ แสงเดือนล้วงมาที่หอยของแสงดาว "เดือน...ทำอะไรน่ะ....ซี้ด...โอว์" "ก็เดือนเห็นดาวมีอารมณ์...ก็เลยอยากด้วยน่ะ" แสงดาวจึงล้วงร่องหีแสงเดือนบ้างจับนมคลึงไปมา "โอย...ซี้ด...อยากจังเลย" "งั้นเราไปหาลุงทับกันเอามั้ย..." "ดีซี่....เดือนอยากไปอยู่แล้ว" ว่าแล้วทั้งสองคนก็เดินลงมาจากตึก เดินดิ่งตรงไปหาลุงทับที่บ้านพัก