ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสอนขี่ม้า6 ตอนจบ

เริ่มโดย aoi, กันยายน 08, 2010, 08:52:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoi

คุณหนูทั้งสองเดินมาในชุดกางเกงขาสั้นแบบขาบาน และสวมเสื้อยืด ที่พอดีรูปร่าง เพียงครู่เดียวแสงเดือนกับแสงดาวก็มายืนอยู่ที่หน้าประตูห้องของลุงทับ "ลุงทับ...ลุงทับ...อยู่รึเปล่า....ลุง.." ลุงทับเดินมาเปิดประตู ก็เจอกับคุณหนูทั้งสองคน "มีอะไรเหรอครับคุณหนู" "คือว่า...ดาวกับหนู..." "ทำไมเหรอครับ.." "อยากให้ลุงทับช่วย....ช่วย.." "ช่วยอะไรครับ...ถ้าลุงช่วยได้รับรองว่าลุงต้องช่วยแน่ครับ" แสงเดือนมองหน้าแสงดาวแล้วก็หันไปบอกกับลุงทับ "ก็ช่วยทำอย่างที่ลุงทำกับพี่ศรีนั่นแหละ" "คุณหนูรู้..." "เราเห็นลุงทำกับพี่ศรีเมื่อตอนบ่ายน่ะ" "ว่าไงล่ะ...ได้รึเปล่า" เหมือนเตะหมูเข้าปากหมา แสงเดือนกับแสงดาวมาประเคนความสาวให้ถึงที่ ลุงทับงง จนตั้งตัวแทบไม่ทัน แต่ก็รีบตอบรับอย่างรวดเร็ว "ได้ซี่ครับ...ได้อยู่แล้ว..เข้ามาซี่ครับ" ลุงทับเอ่ยปากชวนแสงเดือนกับแสงดาวเข้ามาในห้อง ทั้งสองก็เดินเข้ามาอย่างว่าง่าย ประตูห้องถูกล้อคอย่างรวดเร็ว "แล้วใครจะเริ่มก่อนละครับ" "ให้ดาวก่อนก็แล้วกันนะ" "ไม่เอาหรอก...ให้เดือนก่อนดีกว่า" "ไม่ต้องเกี่ยงกันหรอกครับ..พร้อมกันเลยก็ได้" ว่าแล้วลุงทับก็เข้ามากอดรัดร่างแสงเดือนกับแสงดาว มือก็ทำหน้าที่อย่างชำนาญ คลึงทั้งนมทั้งเนินหีของ แสงดาว และแสงเดือน "ลุงจ๋า...ซี้ด..ยังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเลย" "งั้น..ก็ถอดซี่ครับ" ลุงทับแกอยากให้รีบ เพราะกลัวว่าเดี๋ยวศรีจะมาเห็นเข้า จะเป็นเรื่องใหญ่หรือยิ่งถ้า ไอ้เชิดคนขับรถมาเห็นเข้าก็อดแน่ "ลุงก็มาถอดให้เดือนหน่อยซี่" "เหรอ..เหรอครับ...ได้ซี่ครับ..." ลุงทับมาประชันด้านหน้า แล้วจับชายเสื้อยืดของแสงเดือน แล้วดึงขึ้นแล้วก็คลึงที่เต้านม สอดมือเข้าไปในชั้นใน ลุงทับถลกชั้นในขึ้นแล้วก็ก้มลง "ขอลุงดูดก่อนนะ...จ้วบ...จ้วบ.." หนวดลุงทับมันทำให้เสียวมากขึ้น แสงเดือนกอดหัวลุงทับไว้แน่น แสงดาวเห็นที่เป้ากางเกงมันตุงก็อยากจะลองจับดู ว่าแล้วแสงดาว ก็เอื้อมมือเข้าไปลูบที่ท่อนควยอย่างแผ่วเบา ลุงทับหันมามองหน้าแสงดาว "คุณหนูครับ...ถอดกางเกงลุงออกเลยซี่ครับ" "ถอดเลย..ดาว...เดือนก็อยากเห็น" แสงดาวขยับมารูดซิป ปลดตะขอ แล้วก็รูดกางเกงลง ลุงทับยกขาเพื่อให้กางเกงหลุดออก แสงดาวจ้องที่กางเกงในเก่าๆสีขาว "รูดกางเกงในออกเลยซี่ครับ..คุณหนู" แสงดาวค่อยๆรูดกางเกงในลงมา ลุงทับดูดหัวนมทั้งสองเต้าของแสงเดือนต่อ พอรูดลงมาแล้วควยมันก็ดีดผางออกมาจนเกือบโดนหน้าแสงดาว "อุ๊ย..มันใหญ่น่ากลัวจัง..ลุง" "ไม่น่ากลัวหรอกครับ..คุณหนูลองรูดมันดูซี่ครับ" ลุงทับเอามือมาจับมือแสงดาวให้จับท่อนควย แสงดาวก็จับแล้วกำเอาไว้แน่น ลุงทับรูดกางเกงในออก "รูดเลยซี่ครับ..." "ดาวยังกำไม่รอบเลย...." "รูดควยดูก่อน...เดี๋ยวก็สนุกเองครับ" "เอาเลยดาว..รูดแรงๆเลย" แสงดาวเริ่มรูดลำควยเบาๆ เม็ดมุกมันลื่นๆไปมา ทให้แสงดาวรู้สึกสนุกมือ แต่ลุงทับซี่ เสียวควยแทบแย่ ลุงทับรูดกางเกงแสงเดือนลง แล้วก็เอาฝ่ามือประกบที่เนินหี แล้วก็ลูบไปมา นิ้วกลางลากผ่านกลางร่องหีเขี่ยที่ติ่แตด "ซี้ด...ลุงจ๋า...ซี้ด..เดือน เสียว..." "เสียวตรงไหนเหรอครับ..." "ก็เสียวตรงที่ลุงทับลูบนั่นแหละ...ซี้ด...อูย..." "เสียวหีน่ะครับ...ลุงก็เสียวควย" แสงดาวรูดควยแรงขึ้นเร็วขึ้น ลุงทับเอามือมากดหัวแสงดาว "คุณหนูครับดูดควยเลยซี่ครับ" "เอาเลยดาว...ลองดู" "ดาวอายน่ะ" "ดูดเถอะครับ...ลุงไม่มองหรอก" ลุงทับก้มลงดูดนมแสงเดือนและคลึงไปทั่วเต้านม แสงดาวแลบลิ้นออกมา แล้วเอาปลายลิ้นมาแตะกับหัวถอกแดงก่ำ "ลุงจ๋า....ดูดนมเดือนอีกซี่...ซี้ด..." "ขยำแรงๆเลยจ้ะ....เดือน....เสียว" แสงดาวเลียวนรอบหัวถอกหลายรอบ จนลุงทับเสียวเกร็งตัวโก่งจะดัน ควยเข้าปากแสงดาว "คุณหนู...ซี้ด...ดีครับ...เอาอีก...ซี้ด.." ลุงทับกระเด้าควยเข้าปากแสงดาวจนควยเข้าไปครึ่งนึงแสงดาวก็เอามือดันไว้ ลุงทับกระเด้าควยเข้ามาเป็นระยะๆ "โอย...ซี้ด..เสียวควยไปหมดแล้ว" ลุงทับเอามือมาจับหัวแสงดาวเอาไว้แล้วก็กระเด้าควยเย็ดปากอย่างรวดเร็ว "ไม่ไหว...แล้ว...ซี้ด.." ลุงทับชักควยออกมารูดต่อ จนน้ำเงี่ยนพุ่งออกมาเป็นสาย รดที่ใบหน้าอันแสนหวานของแสงดาว แสงดาวก็หลับตาพริ้ม ลุงทับถึงกับเข่าอ่อน แสงเดือนอยากลองดูดบ้าง เลยเข้ามาจับที่ควย "ลุงจ๋า...ขอเดือนดูดมั่งนะ" "เอาเลยครับ...ตามสบาย..." แสงเดือนจับควยรูดขึ้นลง แล้วก็แลบลิ้นมาเลียที่หัวควย เลียวนรอบหัวถอก แล้วก็อมเข้าไปจนมิดหัวถอก ลุงทับเริ่มเสียวอีกครั้ง "โอย..ซี้ด..คุณหนู...ซี้ด..ดี...." ลุงทับจับหัวแสงเดือนกดไว้แน่น กระแทกขึ้นลง เร็วขึ้นๆ "ไม่ไหว...แล้ว..ซี้ด...โอว์..ซี้ด.." น้ำเงี่ยนลุงทับพุ่งกระฉูดเข้าไปในปากแสงเดือนจนหมด พอแสงเดือนถอนปากออก น้ำเงี่ยนมันก็ไหลออกมา เพราะแสงเดือนยังไม่กล้ากิน "คุณหนูดูดควยเก่ง..ทั้งสองคนเลยครับ" "จริงเหรอคะ..." "จริงซี่ครับ....ขนาดลุงยังทนไม่ไหวเลย" ลุงมีกลัวว่าเดี๋ยวจะมีใครมาเห็นเข้าก่อนที่จะได้เย็ด คุณหนู สมใจอยาก จึงคิดหาที่เย็ดใหม่ "คุณหนูครับ...เราไปหาที่เย็ดกันใหม่ดีมั้ยครับ" "ทำไมล่ะ...ที่ห้องลุงก็ดีแล้วนี่" "ห้องลุงมันเล็กน่ะครับ..." "แล้วจะไปที่ไหนล่ะ..." "ดาวว่า...เราไปที่......" "ลุงมี.....ลุงมี..." เชิดเย็ดกับศรีเสร็จก็เดินมาหาลุงมี ตามที่ศรีสั่งให้มา เพื่อบอกกับลุงมีว่า ศรีทำงาน ไม่ว่างมาแล้ว ลุงตกใจรีบใส่เสื้อผ้าและบอกคุณหนู "คุณหนูครับ...ใส่เสื้อผ้าก่อนครับ..แล้วหลบในห้องน้ำก่อน" ลุงมีเดินไปที่ประตู ชะโงกหน้าออกมาคุยกับเชิด "มีอะไรวะ...ไอ้เชิด.." "ศรีฝากมาบอกว่าทำงานอยู่ยังไม่ว่างมา..เดี๋ยวต้องไปตลาดด้วย" "เออ...ไม่เป็นไร...ขอบใจที่มาบอก" "แล้วลุงทำอะไรอยู่รึเปล่า" "เปล่าๆ..ไม่ได้ทำอะไร" ลุงทับคิด...ถ้าบอกว่ากำลังจะเย็ดคุณหนูก็บ้าน่ะซี่....เชิดก็กะว่าจะไปเย็ดศรีอีกซักที "งั้นไปก่อนนะลุง...เดี๋ยวต้องไปตลาดกับศรี" "เออๆ...ไปเถอะ..." ไปนานๆล่ะ....ลุงทับพูดในใจเพราะจะได้มีเวลาเย็ดกับคุณหนูทั้งสองนานๆ เชิดก็กะว่า จะพาศรีไปเย็ดกันต่อที่โรงแรม แล้วเชิดก็เดินไปที่บ้านใหญ่ ลุงทับก็เข้ามาในห้องแล้วก็ ล้อคประตู และเรียกคุณหนูให้ออกมาได้ "คุณหนูออกมาได้แล้วครับ" "ลุงทับเข้ามาในนี้ซี่..." "มีอะไรรึเปล่าครับ" "ไม่มีอะไร.....เข้ามาเย็ดกันในนี้เถอะ..." แสงเดือนเอ่ยชวนลุงทับให้เข้ามาในห้องน้ำ ลุงทับไม่รอช้า แก้ผ้าแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ "มาแล้วครับ...คุณหนู" ลุงทับเข้าไปก็เห็นคุณหนูทั้งสอง แก้ผ้ารออยู่แล้ว "คุณหนูครับ..น่าเย็ดทั้งคู่เลยครับ" "แล้วลุงจะเอาใครก่อนล่ะเดือนหรือดาว" "คุณหนูดาวก่อนดีกว่านะครับ" "ค่ะ...ได้ค่ะ.." ลุงทับจับแสงดาวนอนลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็คร่อมไปที่หว่างขา จับหัวถอกมาจ่อที่ปากร่องหี แล้วเขี่ยไปมาโดนติ่งแตด "ซี้ด...โอย...เอาเข้าเถอะ...เย็ดดาวเถอะนะ" "ครับ....ได้ครับ.....เย็ดแล้วนะ" "เอาเลยจ้ะ...ดาวคันรูหีไปหมดแล้ว" ลุงทับกดควยเข้าไปได้แค่หัวถอก แสงดาวก็รู้สึกว่ามันแน่นมาก หลับตา กัดฟันแน่น "ทนนิดนึงนะครับ...คุณหนู" "โอย...ซี้ด...คับรูจังเลย..หีจะฉีกมั้ยเนี่ย" ลุงทับดันควยเข้าไปได้ครึ่งนึง แล้วก็ลงมาดูดนมสลับเพื่อให้คลายเจ็บ แสงเดือนก็มาช่วยดูดเต้านมแสงดาว ขยำอย่างมันมือ "เข้าหมดแล้วครับคุณหนู....มิดด้ามเลย" "จ้ะ..แต่อย่าเพิ่งกระเด้านะ...ดาวเจ็บอยู่..." "ครับ..คุณหนูนี่เก่งนะครับ...รับควยผมไหวด้วย" "ทำไมเหรอ...ซี้ด..." "ก็ขนาดกะหรี่ยังไม่ค่อยยอมให้เย็ดเลย...เค้ากลัวหีพังน่ะครับ" "ก็ของลุงใหญ่เหลือเกินนี่" ลุงทับเริ่มกระเด้าช้าๆ สลับกับดูดนมแสงดาว เม็ดมุกมันเคลื่อนตัว สร้างความเสียวซ่านให้กับแสงดาวเป็นอันมาก "โอย...ซี้ด...โอย...เสียว..." "ผมก็เสียวหัวถอกไปหมดแล้ว...หีอะไรโคตรฟิตเลย" "ก็หีดาวไง...เย็ดเถอะ...ดาวคันรูไปหมดแล้ว" ลุงทับเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น น้ำหล่อลื่นของแสงดาวช่วยให้มันวิ่งเข้าออกได้ง่ายขึ้น เสียงคราง....วี้ด...ซาด...ดังระงมไปทั่วห้องน้ำ เล็กๆ "โอย....ซี้ด...ลุงจ๋า....เสียว....." "ลุงจ๋าดูดร่องหีให้เดือนหน่อยซี่" แสงเดือนแอ่นโหนกหีมาที่หน้าลุงทับ ลุงทับก็ฝังหน้าลงไปกลางร่องแล้วเลียอย่างมูมมาม "โอ๊ย..ย..ย.......ลุงจ๋าเสียว....ลุงเย็ดหนูมั่งซี่" "ครับ......แป๊บ เดียว..." ลุงทับเร่งกระเด้า คุณหนูแสงดาวจน แสงดาวทนไม่ไหว "โอ๊ย....ซี้ด....ลุงจ๋า...ดาว....ออก ...แล้ว..." "ซี้ด...หีคุณหนูตอดดีเหลือเกิน" แสงเดือนนอนลงแล้วถ่างขา แหกร่องหีรอควยลุงทับ "ลุงจ๋า....เดือน....ไม่ไหวแล้ว....." เท่านั้นเอง ลุงทับก็ชักควยออกจากรูหีแสงดาว เสียงดัง "บล้อก" น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาอย่างมากมาย แล้วก็จับหัวถอกมันเยิ้ม มาจ่อที่ร่องหี "คุณหนูครับลุงเย็ดเลยนะ" "จ้ะ......เอาเลย...เย็ดเลยค่ะ..." ลุงทับกด หัวถอกลงไปอย่างยากลำบาก แต่ก็เข้าไปได้จนหมด ในชั่วพริบตา "เจ็บจังเลย...ลุงจ๋า..." "ใจเย็นๆครับ....เดี๋ยวก็หาย...ดูอย่าง..คุณหนูแสงดาวซี่ครับ" "ค่ะ...เดือน เชื่อลุง" ลุงทับก้มลงดูดเต้านมทั้งสองข้าง เพื่อช่วยคลายกังวล บีบเคล้นอย่างหนักหน่วง จนแสงเดือนต้องร้องครางออกมา "ลุงจ๋า...เดือนเสียวจ้ะ...ลุงดูดนม เดือน...." เมื่อลุงทับเห็นคุณหนูแสงเดือน ครางออกมาอย่างนั้น ก็เลยเริ่มกระเด้าควย เข้าออก "อุ๊ย....ซี้ด....ลุงจ๋า เอาแล้วเหรอ.." "ครับ...ก็คุณหนูไม่ค่อยเจ็บแล้ว ไม่ใช่เหรอครับ" "จ้ะ...ลุง...เดือนไม่ค่อยเจ็บแล้ว" ลุงทับกระเด้าควยเข้าออกเร็วขึ้น แรงขึ้นเพราะความมัน ก็หีทั้งตอดทั้งฟิตอย่างนี้ "โอย...ซี้ด....ลุงจ๋า...เดือนเสียว..." "ลุงก็เสียวหัวควยครับ....หีตอดดีเหลือเกิน.." "ลุงจ๋า ....เร็วอีกๆๆ.....แรงๆเลยค่ะ..." "ครับๆ....ลุงจะน้ำแตกแล้ว" "เดือนก็เหมือนกัน...เร็ว....แรงๆเลย....โอ๊ย....ซี้ด..." ร่างคุณหนูแสงเดือนกระตุกเกร็งพร้อมๆกับลุงทับ แสงเดือนกอดรัดร่างลุงทับเอาไว้แน่น "เดือนออกแล้ว....ซี้ด...โอย..." "ลุงก็ออกพร้อมกับคุณหนูเลย" "ลุงรักคุณหนูจังเลยครับ" "เดือนก็รักลุงจ้ะ" "ดาวก็รักลุงจ้ะ" เสียงดาวพูดออกมา ลุงหันไปดูก็เห็นคุณหนูแสงดาวยิ้ม นอนหมดแรง แสงเดือนก็นอนลงทับที่หน้าอกลุงทับ ทั้งที่ควยยังคารูหีอยู่ น้ำเงี่ยนลุงทับพุ่งเข้าไปในรูหีคุณหนูจนหมดทุกหยดหยาด โธ่....คุณหนูแสนสวยทั้งสองคน....ไม่น่าเลย...โดนของใหญ่จนได้ จบบบบบ.........