ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แค่ม.ปลาย ก็ได้เ-็ดนางแบบซะแล้ว

เริ่มโดย finex, กันยายน 10, 2010, 04:00:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมไปเปิดดูในยูทูปเล่นๆ เห็นแล้วเงี่ยนเลย โดยเฉพาะช่วงเน้นเอวน่ะโหยขาว+เนียนมากๆ
ก็เลยจะหาอ่านซะหน่อยเผื่อมีใครแต่งไว้ ปรากฏว่าไม่มีเลย หรือ หายากมาก
ผมก็เลยได้ไอเดีย เออไม่มีใครแต่ง งั้นแต่งเองก็ได้ อิอิ
ก็เป็นการเปลี่ยนแนวจากที่เคยแต่งมาอะครับ ไหนๆก็ไหนๆ ลองดูละกันนะ
แนะนำให้เปิด Youtube ที่แนะไปดูไปด้วยอ่านไปด้วยนะครับ Pause ช่วงเอวไว้ เทพ!!
...
Note : เรื่องแต่งเรื่องนี้แต่งใหม่ทั้งหมดซึ่งผู้เขียนเป็นผู้แต่งเองทั้งหมดเพื่อ ให้ได้ฟีลใหม่ เพราะฉะนั้นอะไรที่มันแตกต่างจากเรื่องจริงก็ขอบอกไว้ว่าเป็นการสร้างเรื่อง ใหม่
แต่ใช้ตัวละครจากชีวิตจริงเท่านั้น..
...

ผมก็เป็นเด็กนักเรียนม.ปลายธรรมดาๆคนนึง...
ผมอยู่สายวิทย์ห้องคิงของโรงเรียนแห่งหนึ่งจริงๆแล้วผมก็ไม่ใช่คนเรียนเก่งอะไรมากนักหรอก
ภายนอกถึงแม้ว่าจะดูเหมือนเด็กติ๋มๆนั่นแหละแถมชอบกลับบ้านเร็วกว่าคนอื่นซะด้วย
เขาก็รู้ๆกันอยู่ว่าผมจะเอนท์เข้าเทคนิคการแพทย์
หลายๆคนก็คิดว่าผมรีบกลับบ้านไปอ่านหนังสือ (ถึงแม้จะแค่เพิ่ง ม.4 ก็เถอะ)
แต่กิจกรรมที่ผมทำบ่อยที่สุด ก็คือ ชักว่าว นั่นแหละ ผมเป็นคนที่เก็บกดมากๆ
นับว่าผมเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงเหมือนกัน รุ่นน้องคนไหนน่าเอา
ผมกลับมาคอนโด จำหน้ามาชักว่าวเลย
บางทีเล่นคอมพ์ผมก็เซิช ดูภาพดาราบ้างเหมือนกัน มีหลายคนมากๆที่น่าเอา แต่ก็ได้แต่ชักว่าว

จนวันนึงผมก็เพิ่งเรียนฟิสิกส์เสร็จ จริงๆแล้วปกติเลิกบ่าย3แต่วันนี้ดันเลิก4โมงกว่าๆ
พอเรียนเสร็จ ผมก็ออกมาจาก ร.ร เดินไปหน้าปากซอย ยืนรอรถแทกซี่ตามปกติ
แต่วันนี้ดันเลิกเย็น แล้วช่วงเย็นแทกซี่ไม่ค่อยจะมีด้วย หรือมีแต่มีผู้โดยสารแล้ว เวรจริงๆ
ผมก็ยืนรอแทกซี่อยู่อย่างนั้น อะไรวะทำไมนานงี้...
ซักพักนึงก็มีรถคันนึง จำได้ว่าเป็น Benz SLK200 คันสีดำ ดูเหมือนจะขับมาทางผม
รถเบนซ์คันนี้ขับมาจอดบริเวณฟุตบาตที่ผมยืนรอแทกซี่อยู่คนเดียวถนนก็โล่งอยู่ก็เลยจอดได้
ผมก็ยืนงง ..ว่าเห้ยรถเบนซ์ใครวะเนี่ย แล้วมาจอดไมตรงฟุตบาต..ท่าทางรวยแฮะ
จริงๆ ผมก็ไม่ใช่ว่าอึ้งอะไรมากหรอก เพราะผมก็ไม่ใช่คนจน มือถือผมไอโฟนนะ

ในขณะนั้น รถเบนซ์คันนั้นก็เลื่อนกระจกลงมา ผมก็ยืนงง ว่าใคร? ต้องการอะไร?

''น้องจะไปไหนเหรอ ให้พี่ไปส่งมั้ย'' เสียงออกมาจากภายในรถเบนซ์คันหรู
น้ำเสียงค่อนข้างคุ้นเล็กน้อย เหมือนเคยได้ยินในทีวี...เป็นเสียงผู้หญิง
''อะ..เอ่อ...ไม่เป็นไรคับพี่ คือแบบ...'' ผมก็กำลัง งงโคตรๆ ก็เลยปฏิเสธไปก่อน
''ไม่เป็นไรน่า พี่ไม่ใช่พวกลักพาตัวหรอกน่า'' นั่นแหละที่ผมกลัว
ไหนๆก็ไหนๆเอาเห๊อะ เป็นผู้หญิงเสียงหวานๆ ไม่น่าใช่พวกหน้าเหียกลักพาตัว
ผมก็ค่อยๆเปิดประตูขึ้นรถ ก็เพิ่งสังเกตว่าเป็นรถ2ประตูแฮะ
ในขณะนั้นผมก็รู้สึกคุ้นเคยกับเจ้าของรถ ขึ้นมา หน้าตาสวยออกแนวลูกครึ่ง
สวมเสื้อผ้าวัยรุ่นกางเกงขาสั้นเรียวขาที่ขาวมากๆชุดของผู้หญิงคนนี้เซ็กซี่มากๆ และดูคุ้นตา
รู้สึกเหมือนเคยเห็นในทีวี อ๋อ..รู้แล้วใคร
''เห้ย นี่พี่ชมพู่ ปะเนี่ยที่เป็นดาราอะ'' ผมตกใจเลยยิงคำถามไป
''อ้าว นึกว่าจำไม่ได้ซะแล้ว'' นั่นไง ชมพู่ อารยา ตัวจริงเสียงจริง

ในขณะที่พี่ชมพู่ อารยา ขับรถไปผมก็คุยไปด้วย..เพิ่งเคยเจอตัวจริงไง

''แล้วนี่บ้านน้องอยู่ไหนเนี่ย''
''อ๋อ ผมขอพ่อลองมาอยู่คอนโดอะคับ อยากลองอยู่คนเดียวมั่ง''
''คอนโดไหนเหรอ''
''พี่ชมพู่ รู้จัก The Infinity ปะ นั่นแหละ''
''โห คอนโดหรู นะนั่น งี้อยู่คอนโดก็ไปไหนมาไหนสะดวกสิ''
''แล้วนี่อยู่ ม.ไร เหรอ''
''ม.4 เองคับ แหะๆ''
''ก็ไม่เด็กมากนิเนอะ''
''วันนี้พี่ว่างน่ะ น้องว่างมั้ย ไปบ้านพี่ป่าว'' ผมอึ้งเล็กน้อย ชมพู่ อารยา ชวนไปเที่ยวบ้าน?
''เห้ย..แต่ก็ ไหนๆผมก็อยู่คนเดียวไง ไปก็ได้ ก็ว่างอยู่คับ''
ผมก็งงตัวเองเหมือนกัน เหมือนมีมนต์สะกดอะไรซักอย่างก็ไม่รู้
ในระหว่างทางผมก็คุยอะไรเรื่อยเปื่อย จนถึงบ้านพี่ชมพู่

ประตูบ้านเปิดระบบรีโมทเปิดเองได้ พี่ชมพู่ก็ขับเข้าไปในจอดรถในบ้าน
พอจอดรถเสร็จผมก็ลงจากรถโหยบ้านสวยมากๆ หรูไม่ใช่น้อย

''เข้ามานั่งก่อนสิ น้อง'' พี่ชมพู่ ชวนเข้าไปในบ้าน
ภายในบ้านตกแต่งเน้นวอลเปเปอร์ ดูหรูหรา เฟอร์นิเจอร์ท่าทางราคาแพง

''นานๆที จะมีแขกมาบ้านน่ะ ปกติพี่อยู่คนเดียว เบื่อ''
พี่ชมพู่ก็พาผมเดินขึ้นบันไดบ้านไปจนถึง ห้องนั่งเล่นข้างบนห้อง
''รอพี่แปปนึงนะ เดี๋ยวอาบน้ำแปปนึง''
ผมก็นั่งรอพี่ชมพู่อาบน้ำ ซักพัก พี่ชมพู่ก็เข้ามาในห้องนั่งเล่น
ชุดนอนที่พี่ชมพู่ใส่ค่อนข้างโป๊ เพราะเป็นกางเกงสีขาวฟิตๆผ้าบางๆตัวเล็กๆขาสั้นมากๆ
ส่วนเสื้อก็เป็นเสื้อสีขาวผ้าบางๆรัดรูปจนเห็นเอวคอดกิ่วน่าลูบไล้
ถึงกับทำให้ผมเริ่มเกิดอารมณ์ขึ้นมาทันทีที่เห็นชมพู่ อารยาตัวจริงในชุดเกือบโป๊แบบนี้
รูปร่างโดยรวมของพี่ชมพู่ นี่คือหุ่นดีสุดๆ ซึ่งไม่แปลกเพราะเขาเป็นนางแบบ
เอวบางคอดกิ่ว สะโพกเล็ก ก้นเล็ก หน้าอกกลมกลึง ยิ่งในชุดรัดรูปแบบนี้แล้วยิ่งเซ็กซี่สุดๆ
''อยากเห็นห้องนอนพี่ป่าว มาดิ'' พี่ชมพู่ท่าทางจะไม่ค่อยมีแขกมาเลยถือโอกาสชวน
ผมก็เดินตามหลังพี่ชมพู่ไปพร้อมกับมองก้นเล็กกลมกลึงที่ขยับซ้ายขวาซ้ายขวาตามการเดิน
เห็นอย่างนั้นผมยิ่งเกิดอารมณ์เข้าไปอีก อยากเข้าไปบีบคลึงก้นกลมกลึงนั่นจริงๆ
ห้องนอนของพี่ชมพู่นั้นตกแต่งได้หรูหราดีเช่นกัน เป็นบุญตายิ่งนักได้เห็นห้องนางแบบชื่อดังแบบนี้

''โห ห้องสวยอะ''
''ฮ่าฮ่า เดี๋ยวให้ดูรูปที่เคยถ่ายแบบ''
''มานั่งนี่ดิ'' พี่ชมพู่ชวนผมไปนั่งบนเตียงกับเขา แล้วก็เอารูปที่ถ่ายแบบมาให้ดู
''อันนี้เนี่ย เป็นถ่ายแบบ Maxim ส่วนอันนี้ก็...''
ผมจ้องมองรูปเหล่านั้นด้วยความเงี่ยน รู้สึกอยากมีเซ็กซ์กับนางแบบสาวซะแล้ว
''เป็นไง พี่หุ่นดีป่าว ฮ่าฮ่าฮ่า''
''หุ่นดีโคตรๆ เลยพี่อะแบบสุดยอดอะ''
''พี่ไม่กลัวโดนลวนลามรึไง''
''ไม่รู้สิ ว่าแต่พูดถึงเรื่องแบบนี้แล้ว..''
''น้องเคย ช่วยตัวเองป่าว'' ผมโคตรอึ้งเลย ชมพู่ เล่นถามมาแบบนี้
''เห้ย ไมพี่ถามงี้เนี่ย ทะลึ่งอะ''
''เหอะน่า เคยป่าวเอาดีๆดิ''
''เอ่อ...เคยดิ''
''เรื่องปกติ..พี่ก็เหมือนกัน'' ผมยิ่งอึ้งเลย
''เห้ย พี่เคยช่วยตัวเองเหรอ''
''เคยดิประจำ''
ไม่นึกเลยว่านางแบบสาวเซ็กซี่ดูไฮโซๆ จะเกี่ยวเบ็ดประจำ...
''เออนี่..น้องเคยมีเซ็กซ์ยัง'' ผมงี้อึ้งเลยทำไมอยู่ๆคุยแต่เรื่องพวกนี้
''เอ่อ..ยังไม่เคยเลย''
''ก็จริงเนอะ เพิ่ง15เองใช่ปะ จะเคยได้ไง''
''อืมม''
''แล้วไม่คิดจะมีเซ็กซ์มั่งเหรอ''
''คิดดิ ไม่งั้นจะช่วยตัวเองทำไมอะ''
ไหนก็ไหนๆแล้ว ดูท่าพี่ชมพู่ เขาจะแอบเซ็กซ์จัดแฮะ
''แล้วเวลามีเซ็กซ์กับผู้หญิงจะทำเป็นเหร๊อ..''
''ไม่รู้ดิ ไม่เป็นมั้ง''
''พี่สอนให้เอาป่าว''
ห๊ะ? ผมงี้อึ้งอีกรอบ สอนให้? แสดงว่า...
''เห้ย อย่าล้อเล่นดิ''
''ไม่ได้ล้อเล่น พี่สอนให้เอาป่าวจะได้รู้ไงว่ามีเซ็กซ์มันเป็นยังไง''
''แล้วพี่จะสอนยังไงอะ?''
''ก็มีเซ็กซ์กับพี่ไง เดี๋ยวสอนให้ว่าก่อนจะมีเซ็กซ์ต้องทำอะไรก่อน''
ผมงี้อึ้งแดกตลอด อยู่ๆก็มาเรื่องช่วยตัวเองเสร็จแล้วก็เรื่องเซ็กซ์แล้วยังจะให้ผมเย็ดอีก
''เอ่อ..รู้สึกว่าพี่เซ็กซ์จัดนี่หว่า''
''..อย่าไปบอกใครล่ะ''
''เอ่อ..พี่ให้ผมเอาจริงๆเหรอเนี่ย''
''เอ้า ก็จริงอะสิ ก็เดี๋ยวสอนให้ไงว่าเวลาเอากันทำยังไง''
พี่ชมพู่ก็ถอดเสื้อออกเหลือไว้แต่กางเกงกับชุดชั้นในสีขาวมีลายลูกไม้สีแดง
เอวบางคอดกิ่ว ขาวผุดผ่องขาวมากๆ ผิวดูเรียบเนียนสุดๆ แค่เห็นในนิตยสารก็ขาวแล้ว
นี่ตัวจริงขาวกว่าในรูปอีก ในนิตยสารเห็นผิวเนียนแล้ว ตัวจริงดูเนียนกว่ามาก
พอถอดเสื้อเสร็จพี่ชมพู่ก็ค่อยๆถอดยกทรงออกแล้วโยนลงบนพื้น..
ท่อนบนของพี่ชมพู่ อารยา ไม่เหลืออะไรปกปิดแล้ว
เต้านมขาวผุดผ่องกลมกลึงน่าบีบคลึงสุดๆเด่นอยู่ตรงหน้าผมแล้ว มันขาวเนียนมากๆ
''น้องถอดเสื้อผ้าออกสิ อยากให้พี่สอนมีเซ็กซ์รึเปล่าล่ะ''
ใครจะไม่อยากให้สอนล่ะ ผมก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ควยก็ตั้งโด่พอที่จะสอดใส่เข้าไปได้
''นมพี่ชมพู่ ขาวมากๆเลยอะ เห็นของจริงนี่ขาวมากๆ เอวก็บางขาวเนียนกว่าในรูปอีก''
''อยากจับรึป่าวล่ะ''
''อยากดิพี่ขาวเนียนขนาดนั้น''
''ลองจับดูสิ''
ผมก็กล้าๆกลัวๆค่อยๆเอื้อมมือ..ค่อยๆใช้นิ้วชี้จิ้มที่เต้านม...แค่นิ้วจิ้มก็รู็สึกได้เลย
ถึงความเนียนนุ่มสุดๆยากจะบรรยาย นี่แค่เต้านมนะ แล้วถ้าเป็นรูหีละจะนุ่มขนาดไหน
''จิ้มแค่นั้นจะไปรู้สึกอะไร เอามือบีบคลึงเลยสิ''
เมื่อผมแน่ใจแล้วว่าชมพู่อารยาให้เย็ดจริงๆ ผมก็ใช้ทั้งมือขวา จับหมับเข้าที่เต้านมข้างขวา
พร้อมทั้งบีบคลึงเต้านมขาวเนียนไปด้วย มันนุ่มมากๆสุดจะบรรยาย
''ลองใช้ปากอมที่หัวนมสิ แล้วก็ดูดนมพี่ ลองดูสิ''
ผมก็ทำตามนั้น ค่อยๆยื่นหน้าเข้าไปแล้วค่อยๆใช้ปากอมเข้าที่หัวนมสีชมพูเบาๆ
แล้วค่อยๆดูดนมเบาๆ มีเสียงจ๊วบๆ นิดหน่อย
''อืมม อย่างนั้นแหละ อันนี้คือการจับนมกับดูดนมนะ''
''อื้มมม ซีดดด ดูดเข้าไปอย่างนั้นแหละ ซีดด''
''อืมม โอเคพอก่อน''
ผมดูดไปได้ซักพัก จึงค่อยๆคายหัวนมพี่ชมพู่
พี่ชมพู่ ค่อยๆถอดกางเกงและกางเกงในออก ...ตอนนี้ ชมพู่ อารยา อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า
''มาคุกเข่าตรงนี้สิ'' พี่ชมพู่บอกให้ผมไปคุกเข่าอยู่ตรงหว่างขา
ในขณะเดียวกันชมพู่ อารยา ก็แยกขาออกเล็กน้อย ผมก็ยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆ รูหี
''เป็นไง ได้เห็นหีของจริงรึยัง''
หีของพี่ชมพู่ ช่างขาวนวลเนียนไร้ซึ่งขนแม้แต่เส้นเดียว
''เลียสิ.. เอาปากอมไว้ เสร็จแล้วใช้ลิ้นสอดเข้าไปในรูแล้วก็เลียข้างในนั้นไง''
ผมก็ยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆ สองมือจับที่ขาอ่อน ค่อยๆใช้ปากอมเข้าที่เนื้อหีขาวนวล
มือก็ลูบเนื้อขาอ่อนไปมา อะไรจะนุ่มเช่นนี้ ทั้งร่างกายของ ชมพู่ อารยา
ผมค่อยๆสอดลิ้นเข้าไปในรูสวาทของนางแบบสาวช้าๆ แล้วค่อยๆดูดเลียภายในรูหี
รสชาดมันคาวๆ ปะแล่มๆ แต่เนื้อหีนี่สิ นุ่มลิ้นมากๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียเข้าไป..
ผมดูดเลียไปได้ซักพัก ก็ค่อยๆฉกลิ้นกลับแล้วค่อยๆถอนปากออกมา..
ผมรู้สึกอยากจูบกับพี่ชมพู่ ผมก็เลยยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆ..
''จะจูบหรอ ประกบปากกับพี่เสร็จแล้วเอาลิ้นมาเลียๆกันในช่องปากแล้วก็...''
ทันใดนั้นผมก็ ประกบปากทันที ลิ้นผมกับลิ้นพี่ชมพู่ก็ออกมาตีกันในช่องปาก มีเสียงจ๊วบนิดนึง
และผมก็ค่อยๆผละปากออกมา...
''สุดท้ายแล้ว คือการมีเซ็กซ์กัน น้องนอนลงบนเตียงสิ''
ผมก็นอนลงบนเตียงตามที่พี่ชมพู่บอก หลังจากนั้นพี่ชมพู่ก็มานั่งคร่อมลงบนตัวผม
ควยของผมมันก็ตั้งโด่เต็มที่พอที่จะสอดใส่เข้าไปในรูหี ชมพู่ อารยา
''ไม่ต้องใส่ถุงยางเหรอพี่ เดี๋ยวน้ำแตกทำไง''
''ไม่ต้องใส่หรอก ใส่ทำไม เดี๋ยวก็ไม่รู้สึกกันพอดีว่าหีนุ่มไม่นุ่ม จะแตกก็แตกได้ ไม่ท้อง''
พี่ชมพู่ค่อยๆ จับควยผมสอดใส่เข้าไปในรูหีช้าๆ ช้าๆ หัวควยเข้าไปแล้วส่วนอื่นก็ค่อยๆเข้าไป..
ควยผมใส่เข้าไปในรูหีพี่ชมพู่จนหมดลำแล้วควยผมแนบชิดกับรูหีราวกับจะรามเป็นอันเดียวกัน
''จับเอวพี่ไว้นะ พี่จะทำให้ดูว่าเวลาควยเข้าออกในรูหีน่ะเป็นยังไง''
ผมค่อยๆเอื้อมมือไปจับเอวอันขาวนุ่มนวลเนียนเอาไว้ค่อนข้างแน่น
สองมือผมก็ลูบไล้หน้าท้อง บีบคลึงเอวคอดกิ่วบึบบับ..บ้างก็ค่อยๆบีบคลึงที่ก้นนิ่มๆเบาๆ
พี่ชมพู่ก็ค่อยๆร่อนเอวเล็กน้อยเพิ่มความเสียวควย
''อูยย พี่ชมพู่ ข้างในนั้นมันนุ่มมากๆ''
เสร็จแล้วก็ค่อยๆ ขยับขึ้นลงช้าๆ ช้าๆ แล้วค่อยๆเร็วแรงขึ้นเรื่อยๆ
สะโพกขาวเนียนขยับขึ้นลงอย่างต่อเนื่อง ควยก็ตั้งโด่เสียบเข้าเสียบออกในรูหีชมพู่ อารยา
''ซีดด อูยย หีทั้งนุ่มทั้งแน่นมากๆเลยพี่ชมพู่ อูยย''
''อา อา ซีดด เป็นไงเวลาเย็ดกัน''
''แถมยังได้เย็ดนางแบบซะด้วยนะ''
เป็นบุญควยจริงๆ ที่มันกำลังเสียบเข้าเสียบออกในรูหีของนางแบบสาวชื่อดัง
เจ้าของเรือนร่างที่ไร้ริ้วรอย ผิวขาวเนียนเนื้อนุ่มนวล..
ควยก็เสียบเข้าเสียบออกในรูหีอยู่อย่างนั้น
''อาา อาา อืมมม ''
''อูยย น้ำจะแตกแล้ว มันนุ่มมากเลย''
''ซีดด ฉีดเข้ามาสิ''
พี่ชมพู่ขยับเข้าออกแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมก็เริ่มทนกับรูหีนุ่มนวลแบบนี้ไม่ไหวแล้ว
ขยับได้อีกไม่กี่ครั้ง ควยผมก็ฉีดน้ำกามขาวข้นออกมาพุ่งเข้าไปในรูหีของนางแบบสาว
ซักพักพี่ชมพู่ก็ค่อยๆเอาควยออกมาจากรูหีของตัวเองทันทีที่เอาควยออกมา
น้ำกามขาวข้นก็ไหลย้อยออกมาจากรูหี ทันที

แต่ผมยังไม่หายเงี่ยนเลย เนื่องจากเรือนร่างขาวเนียนนุ่ม
ผมจึงค่อยๆขึ้นไปคล่อมบนร่างกายพี่ชมพู่ช้าๆ
''อูยย จะเย็ดหีเองเหรอ เอาสิ เอาควยสอดใส่เข้าไปข้างในแล้วก็..''
พี่ชมพู่ยังพูดไม่ทันขาดคำผมก็เอาควยใส่เข้าไปในรูหีจนหมดลำแล้ว
พี่ชมพู่ ก็แยกขาออก เพื่อให้เย็ดได้สะดวกและให้ควยบดอัดกับรูหีง่ายขึ้น
ผมก็เริ่มขยับเข้าออกช้าๆ รู้สึกว่าพอได้เย็ดเองแล้วเสียวกว่ากันเยอะ
แล้วก็เริ่มกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงดัง ปับ ปับ ปับ เลยทีเดียว
ยิ่งเย็ดก็ยิ่งรู้สึกถึงความนุ่มละมุนของเนื้อในรูหีของ ชมพู่ อารยา
''อา อา อา ซีดดด เย็ดแรงๆอีก เย็ดแรงๆ''
ผมก็กระแทกแรงขึ้นอีกไม่เกรงใจแล้ว เรือนร่างพี่ชมพู่ ก็ขยับตามแรงเย็ด
''ไม่ไหวแล้วพี่ ขอฉีดอีกน้ำนะ''
ผมกระแทกสุดแรงอีกไม่กี่ที ก็ฉีดน้ำกามขาวข้นเข้าไปในรูอีกครั้ง
จากนั้นก็ค่อยๆ ถอนควยออกมาจากร่องรูนั้น น้ำกามไหลย้อยออกมาจนเลอะผ้าห่มนิดหน่อย
ในวันนั้นผมก็ได้เย็ดกับพี่ชมพู่ นานหลายชั่วโมงจนเหนื่อย...
...

หลังจากวันนั้น บางครั้งผมก็นัดกับที่ชมพู่