ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

นักเรียนสาว

เริ่มโดย finex, กันยายน 10, 2010, 04:36:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ตัวผมเป็นคนชอบเล่นกีฬาเป็นชีวิตจิตใจ โดยเฉพาะบาสเกตบอลนั้น ผมเล่นมาตั้งแต่สมัยอยู่มัธยม ตอนนี้ผมเรียนอยู่มหาวิทยาลัยแล้วก็ยังคงเล่นอยู่ ผมมักจะไปเล่นที่สนามบาสในร.ร.มัธยมปลายใกล้บ้านของผมเป็นประจำ และมันก็ทำให้ผมได้พบกับประสบการณ์สุดเสียวที่ยากจะลืมเลยทีเดียว วันนั้นก็เหมือนกับทุกๆวัน คือผมจะไปเล่นบาสที่สนามบาสในร.ร.ใกล้บ้าน วันนั้นเป็นวันที่มีการเรียน เพราะมีนักเรียนยังอยู่ในบริเวณร.ร.ประปรายแม้ว่าจะเป็นเวลาเลิกเรียนแล้วก็ตาม และผมก็ได้เจอกับนักเรียนหญิงกลุ่มหนึ่ง พวกเธอก็กำลังเล่นบาสกันอยู่ในสนาม พวกเธอเล่นกันอย่างไม่ได้ระวังเลย พวกเธออยู่ในชุดกระโปรงนักเรียน เวลากระโดด กระโปรงจะเปิดขึ้นมาจนเห็นกางเกงใน ผมได้แต่ยืนดูพวกเธอเล่นแล้วกลืนน้ำลาย เพราะแต่ละคนช่างน่ารัก น่าฟัดซะทุกคนเลย แต่ผมมาถูกใจเธออยู่คนหนึ่ง เธอชื่อ ฝ้าย(ผมได้ยินเพื่อนๆเธอเรียกอย่างนั้นน่ะครับ) เธอน่ารักมากกว่าคนอื่นๆ ขาว ตาโตคม ผมยาว ตามแบบที่ผมชอบเลย แต่ก็ได้แต่เก็บไว้ในใจ เพราะผมไม่กล้าที่จะไปทำความรู้จัก ผมก็เล่นบาสของผมคนเดียวต่อไป ตอนนี้นักเรียนเริ่มทยอยกลับบ้านกันหมดแล้ว ผมก็เริ่มเหนื่อยอยากกลับบ้าน จึงเดินไปดื่มน้ำ ล้างหน้าเพื่อกลับบ้าน พอเดินกลับมาที่สนามบาส ผมก็ไม่เห็นพวกเธอแล้ว คิดว่าคงกลับกันหมดแล้ว ผมจึงเดินมาเก็บของเตรียมกลับ แต่แล้วก็เกิดความคิดขึ้นมา อยากลองเดินดูอาคารเรียนเพื่อรำลึกถึงสมัยมัธยม เลยหยิบของแล้วเดินดุ่มๆ ขึ้นไปดูตามอาคารเรียน ผมเดินดูห้องเรียนมาเรื่อยๆ คิดถึงตอนมัธยมกับเพื่อนๆ จนมาถึงห้องน้ำบนอาคารเรียนห้องหนึ่ง มันเป็นห้องน้ำหญิง ผมได้ยินเสียงแปลกๆดังออกมา มันคล้ายกับคนคุยกัน ผมจึงค่อยๆย่องเข้าไปแอบดู แต่แล้วก็ต้องตกใจเมื่อภาพที่ผมเห็นคือ ภาพผู้หญิงสองคนในร่างเปลือยเปล่าไม่ใส่เสื้อผ้าเลยซักชิ้นเดียว และก็ตกใจหนักขึ้นไปอีกเมื่อผู้หญิงหนึ่งในสองคนนั้นก็คือ ฝ้ายคนที่ผมเพิ่งเจอเธอเมื่อสักครู่นี่เอง เธอกำลังยืนหันหน้ามาหาผมโดยไม่รู้ว่าผมกำลังแอบดูเธออยู่แต่ผู้หญิงอีกคนผมไม่รู้จักชื่อเธอ หุ่นของเธอมันยั่วตายั่วใจเหมือนตอนมีเสื้อผ้าปิดอยู่เลย แต่ตอนนี้เธอไม่มีอะไรปกปิดแล้วปล่อยให้เห็นอกอูม นมเต่งตึงเต็มไม้เต็มมือจนอยากเข้าไปบีบเค้น ดูดเลียเสียให้หนำใจ เมื่อลองมองลงมาผมก็ตะลึงไปชั่วขณะ ก็เนินสามเหลี่ยมอวบอูมของฝ้ายมันช่างโหนกนูนน่าบี้ ขนของเธอเริ่มขึ้นมาปกคลุมพองาม กลีบทั้งสองของเธอยังคงปิดสนิทน่าชมเหลือเกิน จนมังกรของผมมันผงาดขึ้นมาทันทีเลยครับ ในใจอยากจะเอามังกรผมเข้าไปยัดอยู่ข้างในสักทีสองที แต่แล้วก็ต้องหยุดความคิดอยู่แค่นั้นเมื่อผู้หญิงที่เห็นอีกคนหนึ่งเดินเข้ามาหยุดตรงหน้าฝ้ายแล้วจับฝ้าย พาดกับขอบอ่างล้างหน้า จากนั้นก็ประกบปากแลกลิ้นกันอย่างดุเด็ดเผ็ดมัน มือของเธอคนนั้นก็บีบคลึง เค้นนมฝ้ายอย่างเมามัน ตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมงัดมังกรผมออกมาช่วยตัวเองอย่างสนุกมือ เธอคนนั้นเริ่มจูบไซร้ลงมาตามซอกคอ ฝ้ายก็ครางออกมาเบาๆ แล้วดูดที่หัวนมของฝ้ายอย่างมันในอารมณ์ ฝ้ายก็หลับตาพริ้ม ส่ายไปมาปล่อยให้ผู้หญิงคนนั้นยุ่งกับหน้าอกเธออย่างสนุกมือ เมื่ออิ่มเอมกับหน้าอกฝ้ายอยากเต็มที่แล้ว เธอก็เริ่มลากลิ้นลงมาจากหน้าอกฝ้ายจนลงมาถึงเนินเนื้อสามเหลี่ยม เธอใช้ลิ้นตวัดเลียไปตามร่องเสียวของฝ้ายแบบไม่เกรงใจเลยฝ้ายได้แต่ครางไม่หยุด ก่อนที่ผู้หญิงคนนั้นจะพูดขึ้นมาว่าฝ้าย"ทำให้เราบ้างสิ"ผมก็เสร็จไปรอบหนึ่งแล้ว จากนั้นเธอทั้งสองก็ลงมานอนราบกับพื้นในท่า69 ฝ้ายก็ทั้งดูดทั้งเลียให้ผู้หญิงคนนั้นอย่างเมามัน ผมคิดในใจว่าทำไมผู้หญิงที่น่ารักๆอย่างฝ้ายถึงชอบผู้หญิงด้วยกันไปแล้ว แต่ก็ไม่ได้ทำให้ผมไม่ชอบเธอแล้วนะครับ ก็หุ่นเธอออกจะน่าฟัดซะอย่างนี้ เธอสองคนอยู่ในท่านั้นได้สักพักผู้หญิงคนนั้นก็เริ่มใช้นิ้วกับฝ้าย เธอเริ่มวนนิ้วไปรอบๆร่องเสียวของฝ้าย ฝ้ายแอ่นไปมา ร่องของฝ้ายเริ่มแฉะ ก่อนจะจิ้มพรวดลงไปในร่องของฝ้าย ฝ้ายกระตุกอย่างแรงก่อนจะครางออกมา เธอคนนั้นขยับนิ้วเข้าออกไปมาอย่างช้าๆ และค่อยๆซอยถี่เร็วขึ้นเรื่อยๆจนฝ้ายทนไม่ไหว เธอกระตุกอีก 2-3ทีก็ทรุดฮวบลงนอนแผ่หรากับพื้น เธอคงจะเสร็จแล้วส่วนผมก็เสร็จอีกรอบแล้วเช่นกัน ผมรีบใส่กางเกงให้เหมือนเดิม ในใจก็ได้แต่คิดอิจฉายายทอมนี่เหลือเกิน ขณะที่ผมกำลังจะออกไปจากที่นี่เพื่อกลับบ้าน ผมก็ต้องใจหายวูบสุดตัวเมื่อผมได้ยินเสียงฝ้ายพูดขึ้นมาว่า"ใครยืนทำอะไรอยู่ตรงนั้น"ผมหน้าชาขึ้นมาในทันที ผมคิดว่าถ้าเธอรู้ว่าผมมาแอบดูผมคงไม่รู้จะเอาหน้าไว้ไหน แต่แล้วผมก็เกิดความคิดที่จะทำให้ผมไม่อายและยังได้เล่นเสียวด้วย ผมจึงออกจากที่ซ่อนเดินไปหาพวกเธอในชุดวันเกิดทั้งคู่ ตอนนี้เธอทั้งสองคนก็อายผม เธอรีบหาเสื้อผ้ามาปิดบังร่างกายพวกเธอไว้ แต่หารู้ไม่ว่าผมได้เห็นของเธอทุกซอกทุกมุมแล้ว ผมพูดกับพวกเธอว่า"ทำไมถึงมาทำอะไรแบบนี้"เธอสองคนนิ่งเงียบไม่ตอบอะไร ผมจึงบอกให้ทั้งสองคนไปใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย ผมก็เดินออกไปรอด้านนอก เมื่อพวกเธอใส่เสื้อผ้ากันเสร็จแล้วก็เดินตามกันออกมาผมจึงหันมาพูดกับพวกเธอทั้งสองคนว่าจะปิดเรื่องนี้เ ป็นความลับไม่บอกใครก็ได้ แต่ต้องจดชื่อ เบอร์โทรศัพท์ของพวกเธอไว้ก่อน(ตอนนั้นผมแกล้งบอกว่าผมรู้จักกับสารวัตรนักเรียน แต่ผมจะไม่บอกเรื่องนี้ให้รู้)ผมจึงได้รู้จักเบอร์โทรของพวกเธอทั้งสองคนและยังได้รู้จักชื่อของผู้หญิงคน นั้นด้วย เธอชื่อบีครับ หน้าตาก็ดูน่ารักดีแต่ตอนนี้ในสมองผมคิดที่จะล่อฝ้ายให้ได้ ผมจึงบอกกับบีให้รีบกลับบ้านเพราะมันเย็นมากแล้ว แต่ผมมีเรื่องที่จะต้องพูดกับฝ้ายก่อนแล้วผมจะพาฝ้ายไปส่งเอง เมื่อบีกลับออกไปแล้วผมก็รีบดำเนินการตามแผน ผมรีบดึงมือฝ้ายไปอีกห้องหนึ่งซึ่งเป็นห้องพักครู ฝ้ายถามว่าจะพาเธอไปไหน ผมไม่ตอบ เมื่อมาถึงผมก็ปิดประตูล็อค ฝ้ายได้แต่ยืนก้มหน้าไม่พูดอะไร คงอายมั้งครับที่ผมได้เห็นภายในของเธอ ผมจึงถามเธอว่า"ทำไมถึงทำอะไรแบบนี้ อยากมากหรือไง"เธออ้ำๆอึ้งๆไม่ตอบผมจึงรุกต่อว่า"ถ้าอยากมากนักเดี๋ยวจะทำให้ลืมไม่ลงเลย"จากนั้นผมก็เดินเข้าไปโอบกอดฝ้ายทางด้านหลังแล้วระดมจูบไปที่ซอกคอ แต่ฝ้ายมีท่าทีขัดขืนนิดๆแต่ผมยังไม่ยอมเลิกลา ผมจูบไซร้ตามซอกคอจนฝ้ายอ่อนระทวย ผมจับฝ้ายลงมานอนแผ่ราบบนพื้นห้อง ตอนนี้เธอหมดแรงขัดขืน เธอพูดขึ้นมาว่า"เธอกลัวเพราะเธอไม่เคยมาก่อน"
ผมจึงบอกว่า"ไม่เป็นไรเรื่องแบบนี้ ไม่ต้องสอนก็เรียนรู้เองได้"แล้วผมก็เอาปากประกบกับปากฝ้ายเพื่อไม่ให้เธอพูดอีก ผมดูดปากแลกลิ้นกับเธออย่างหื่นกระหายมือข้างหนึ่งก็ลูบคลำไปที่โคนขาอ่อนของฝ้ายแล้วถกกระโปรงนักเรียนขอ งเธอให้สูงขึ้นมาจนเห็นกางเกงในลูกไม้สีเหลืองอ่อน ผมใช้นิ้วลากผ่านวนไปมาบนกางเกงใน ฝ้ายขยับหนีแต่ผมก็ตามไปทับบนตัวฝ้ายเพื่อกันเธอหนี ผมได้สัมผัสกับขนนุ่มที่ปกคลุมเนินเนื้อสามเหลี่ยมของฝ้าย ผมใช้มือบีบเค้นที่ร่องสวาทของเธอ นิ้วของผมคลึงลากผ่านไปมาตามร่อง ตอนนี้ร่องของฝ้ายเปียกชุ่มไปหมด ฝ้ายเริ่มครางแผ่วๆ หอบหายใจถี่ ส่ายสะโพกไปมาตามจังหวะที่นิ้วผมลากไป มืออีกข้างก็บีบคลึงหน้าอกของฝ้ายอย่างรู้งาน อกเต่งตึงที่นุ่มหยุ่นสู้มือ หัวนมชูชันที่ผมได้แต่แอบมองเมื่อกี้ ตอนนี้มันกลับลอยอยู่ตรงหน้าผมนี่แล้ว ยิ่งดูใกล้ๆมันยิ่งชูชันตั้งเต้าจนจะทะลุออกมานอกเสื้อเสียให้ได้ ผมบีบเค้นจนฝ้ายบนว่า"บีบเบาๆหน่อย เดี๋ยวฝ้ายก็หมดอารมณ์กันพอดี"เมื่อผมได้ยินอย่างนี้ก็คึกขึ้นมาทันที เพราะผมรู้ว่าตอนนี้ฝ้ายเองก็อยากเต็มที่แล้วเหมือนกัน ผมไม่รอช้าผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อของฝ้ายออกจนหมด เผยให้เห็นเนินอกอวบอิ่มภายใต้เสื้อในลายลูกไม้สีชมพูเหมือนกับกางเกงชั้นใน ผมจูบลงไปบนเม็ดปทุมสีชมพูสลับไปมาทั้งสองข้างก่อนจะเอื้อมมือไปปลดตะขอยกทรงออก อกอวบอัดหัวนมสีชมพูชูชันจนผมทนต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมงับไปที่หัวนมเรียวงามสีชมพู ฝ้ายกระตุกเล็กน้อยจากนั้นผมก็ทั้งดูดทั้งเลียจนฝ้ายร้องครางออกมาไม่เป็นภาษา เมื่อผมอิ่มหนำสำราญกับอกฝ้ายจนพอใจแล้ว ผมก็เริ่มบุกจากทางด้านล่างต่อ ผมเริ่มลากลิ้นลงไปจนถึงช่วงล่าง ผมจูบลงไปที่โคนขาอ่อนอันขาวโอบของฝ้ายอย่างทะนุถนอมแล้วผมก็บรรจงรูดกางเกงในของฝ้า
ยจนลงมากองอยู่ที่ข้อ เท้าข้างหนึ่ง เนินสามเหลี่ยมสีชมพูมีขนปกคลุมพองามปรากฏอยู่ตรงหน้าผม ผมเริ่มใช้ลิ้นเลียวนไปรอบๆบนเนินเนื้อนั้น ฝ้ายเสียวจนลืมตัวแอ่นเข้าหาและกดหน้าผมขยี้ลงไปที่ร่องของเธออย่างเมามันจนปากและจมูกของผมเลอะไปด้วยน้ำ ของเธอ แต่ผมก็เลียกินจนไม่เหลือแม้ซักหยดเดียว มันช่างหอมหวานเย้ายวนใจผมเหลือเกิน แล้วผมก็ลากลิ้นลงไปกลางร่องของฝ้ายจากนั้นก็ใช้ลิ้นแยงเข้าไปจนสุดแล้วตวัดลิ้นไปมาฝ้ายเกร็งบิดตัว ครางเสียงสั่น ผมยังคงรุกไล่บริเวณหว่างขาฝ้ายไม่หยุด ส่วนฝ้ายก็บิดส่ายไปมาและครางเสียงดังอย่างลืมตัว ฝ้ายกระตุกอย่างแรงหลายครั้งแล้วลงมานอนหอบหายใจถี่ๆ ตัวสั่นระริก ฝ้ายคงจะเสร็จไปก่อนผมแล้วล่ะครับ ผมจึงบอกฝ้ายให้ช่วยทำให้ผมบ้าง ผมลุกขึ้นถอดกางเกงออกจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ปล่อยให้มังกรของผมผงาดชูหัวแดงเหมือนลูกตำลึง ฝ้ายเห็นถึงกับตกใจถามว่า"ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้"ผมบอกว่า"ใหญ่ๆอย่างนี้สิดี ทำให้ถึงใจนักหล่ะ"ผมจับหน้าของเธอมาที่หว่างขาของผมแล้วก็จ่อมังกรของผมลงไปที่ปากฝ้าย ผมออกแรงกดมังกรผ่านริมฝีปากที่เผยอออกมาของฝ้ายจนมังกรผมเข้าไปสุดจนถึงคอหอย เธอขย่อนเข้าออกจนผมเสียวสุดๆ เธอทั้งดูดทั้งเลียบ้างก็งับที่หัวเล่นจนผมแทบจะกลั้นน้ำไว้ไม่อยู่ ผมบอกฝ้ายให้พอก่อนไม่ไหวแล้ว ผมถอนดุ้นออกจากปากของฝ้าย ฝ้ายทำหน้าเสียดาย จากนั้นผมจึงถอยลงมาจับมังกรจ่อไปที่ร่องของฝ้าย แต่เธอถอยกรูดหนีแล้วพูดว่า"มันใหญ่เกินไป ฝ้ายกลัวเจ็บ"ผมบอกว่า"เจ็บนิดเดียวแล้วเดี๋ยวจะมีความสุข"แต่เธอยังไม่ยอมถอยหนีไปจนติดกำแพง ผมก็ตามไป ผมจับขาทั้งสองข้างของเธอแยกออกจากกันทันที เผยให้เห็นเนินสวรรค์ของฝ้ายเต็มสองตา จากนั้นก็จ่อปลายมังกรของผมเข้าที่เนินของฝ้าย ฝ้ายบิดตัวไปมานิดหน่อยตอนที่มังกรผมจ่อเข้าไปกลางร่อง ผมบรรจงกดท่อนเนื้อผมลงไปช้าๆ มันเข้าไปยากมากมันเข้าไปได้แค่ส่วนหัว ฝ้ายบิดไปมาร้องออกมาว่าให้เอาออกก่อนฝ้ายเจ็บเหมือนมันจะฉีกอยู่แล้ว ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นเมื่อใส่เข้าไปแล้วจะให้เอาออกมาอีกฝ้ายคงไม่ยอมให้ใส่เข้าไปอีกแน่ ผมจึงก้มลงไปประกบปากกับฝ้าย แล้วเค้นคลึงนมฝ้ายจนฝ้ายเริ่มเสียว จากนั้นผมก็ค่อยๆดันมังกรผมเข้าไปแต่มันเข้าไปได้แค่ครึ่งลำ มันแน่นมาก ร่องของฝ้ายมันตอดผมตุบๆผมมองที่ร่องของฝ้ายมีเลือดไหลออกมา เธอคงยังไม่เคยผ่านมือชายใดมาก่อน ฝ้ายทำหน้าเหยเกเมื่อผมพยายามยัดมังกรผมเข้าไปอีก แต่มันแน่นมาก ผมจึงค่อยๆถอนมังกรของผมออกมา ฝ้ายยกก้นลอยตามท่อนเนื้อของผมขึ้นมา เมื่อเห็นอย่างนี้แล้วผมก็กระแทกกลับลงไปอีกที ฝ้ายสะดุ้งเฮือกสุดตัว กอดผมไว้แน่น คราวนี้มันเข้าไปจนมิดด้ามเลย ผมเห็นฝ้ายน้ำตาเล็ดเลย ก็โดนของใหญ่ขนาดนี้ ผมแช่ไว้อย่างนั้นจนรู้สึกว่าของฝ้ายเริ่มคลายตัว ผมจึงค่อยๆก้มลงไปประกบปากฝ้ายอีกครั้ง จูบไซร้ที่หูและซอกคอ แล้วเค้นคลึงจนฝ้ายเริ่มมีขยับเอวเสียดสีท่อนเนื้อของผม ผมจึงถามฝ้ายว่า"หายเจ็บหรือยัง"ฝ้ายบอกว่า"หายแล้ว แต่รู้สึกเสียวมากกว่า"ผมจึงค่อยๆสาวท่อนเนื้อออกมาจนเกือบหมดแล้วกระแทกลงไปจนสุด ฝ้ายสะดุ้งแอ่นส่ายไปมาตามแรงกระแทกของผม จากนั้นผมก็มาเร่งจังหวะเร็วขึ้นสลับกับช้า ชักเข้าออกจนสุดทุกครั้ง จนฝ้ายครางออกมาไม่เป็นภาษา สักพักฝ้ายก็กระตุก ตัวสั่นระริก บอกว่าไม่ไหวแล้ว แล้วฟุบหน้าซบกับอกของผม แต่ผมยังคงซอยอย่างไม่หยุด ผมทั้งรู้สึกเสียวและมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก ผมจับฝ้ายเปลี่ยนมาอยู่ในท่าโก้งโค้ง เพราะผมรู้สึกเมื่อ ผมกระแทกฝ้ายจากทางด้านหลัง เสียงของง่ามตูดของฝ้ายกระแทกกับหว่างขาผมดัง"ปับ....ปับ...ปับ"แล้วฝ้ายก็เสร็จไปอีกรอบ แต่ดีที่ผมช่วยตัวเองไปรอบหนึ่งแล้วเลยทำให้ผมอึดกว่าปกติ ซึ่งธรรมดาผมก็อึดอยู่แล้ว ผู้หญิงที่ผ่านมือผมมาแล้วยังพูดว่าผมอึดดีกันแทบทุกคน แล้วผมก็รู้สึกเมื่อยจึงหยุดพัก ฝ้ายจึงถามผมว่า"หยุดทำไม จะแกล้งกันเหรอ "ผมจึงบอกว่าเมื่อยแล้วให้เธอขึ้นมาขย่มให้ผมบ้าง เธอก็พลิกขึ้นมานั่งแล้วกดผมลงไปนอนแทน ฝ้ายมานั่งบนหว่างขาผมโดยที่ท่อนเนื้อผมยังอยู่ข้างในของฝ้าย จากนั้นเธอก็เริ่มขย่มขึ้นลงช้าๆแล้วก็เริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ ผมกัดฟันกรอดๆแทบจะรับเธอไม่ไหว ก็เธอเล่นขย่มทิ้งลงมาทั้งตัวเลย จากเมื่อกี้ที่เธอดูเป็นคนขี้อายแต่ตัวนี้กลับขย่มอย่างเมามันไม่กลัวว่าของเธอจะพังเลย ผมปล่อยให้เธอขย่มไปได้สักพักก็บอกให้เธอเอาขามาพาดเกี่ยวไว้รอบเอวของผมไว้ แล้วเกาะคอผมไว้แน่นๆ ผมอุ้มเธอมาอยู่ในท่าอุ้มแตง จากนั้นผมก็เดินไปมา ขย่มแท่งเนื้อผมเสียดสีกับเนินสามเหลี่ยมฝ้าย มันเสียวจนผมแทบกลั้นไม่อยู่ ร่องฝ้ายมันตอดผมแรงมาก ผมจับฝ้ายพาดกับโต๊ะครู กระแทกเข้าออกอยู่พักใหญ่ ฝ้ายก็บอกว่า "ไม่ไหวแล้ว จะออกอีกแล้ว" ผมก็ทนการตอดบีบรัดของร่องฝ้ายอีกไม่ไหว ผมก็บอกว่าผมจะออกแล้วเหมือนกัน แล้วฝ้ายก็ครางออกมาอย่างเสียวสุดขีด"โอว....ไม่ไหวแล้วออกแล้ว"น้ำของฝ้ายออกมาเต็มร่อง ผมกระแทกต่ออีก7-8ทีก็ทนไม่ไหว น้ำรักผมก็พุ่งกระฉูดเข้าไปเต็มร่องฝ้าย ฝ้ายบอกรู้สึกวูบไปทั่วท้องเลย ผมกดแช่ไว้สักพัก ฝ้ายก็กอดผมแน่น แล้วผมก็ค่อยถอนท่อนเนื้อออกมาดัง"บล็อก" มันมีคราบเลือดของฝ้ายติดมากับน้ำรักของผมและเธอ จากนั้นผมก็เช็ดทำความสะอาดของผมและฝ้ายจนสะอาด แล้วเราสองคนก็รีบใส่เสื้อผ้า พวกเรารีบเดินลงมาจากอาคารเรียนเพราะตอนนั้นมันดึกมากแล้ว ผมเดินไปส่งฝ้ายที่ป้ายรถเมล์ ฝ้ายบอกผมว่า วันนี้เธอมีความสุขที่สุดเลย ผมจึงบอกกับเธอว่าวันหลังผมจะทำให้เธอสนุกกว่านี้อีก เธออายหน้าแดงเลย แล้วผมก็ส่งฝ้ายขึ้นรถแล้วกลับบ้าน วันนั้นผมหลับเลย คงเพลีย ผมตื่นไปมหา'ลัยแต่เช้าแล้วรีบกลับมาทำรายงาน วันนั้นไม่ได้ไปเล่นบาสเลย พอผมทำรายงานเสร็จก็มืดแล้ว ผมอาบน้ำเสร็จก็มานั่งนึกถึงฝ้าย ทำให้มังกรผมมันลุกขึ้นมาทันที ผมจึงช่วยตัวเองไปรอบนึง แล้วผม
ก็นึกเรื่องสำคัญขึ้นมาได้ว่าผมมีเบอร์ของบีอยู่ ในใจคิดอยากล่อทอมขึ้นมา ผมจึงโทรไปหาบีแล้วนัดเธอมาหาผมโดยบอกว่าจะคุยเรื่องวันก่อน ซึ่งเธอไม่สามารถปฏิเสธผมได้ เธอจึงตอบตกลง โดยผมนัดเธอมาที่ร้านไอติมแถวบ้าน เช้าวันเสาร์ผมมานั่งรอตามที่นัด แล้วเมื่อถึงเวลาบีก็มาตามนัด โอ้โหพระเจ้าบีในวันนี้ช่างน่ารัก sexyน่ารักมากกว่าวันแรกที่เห็นอีก เพิ่งมีโอกาสได้เห็นบีชัดๆวันนี้เอง บีอยู่ในชุดเสื้อสายเดี่ยวสีฟ้า กระโปรงสั้นแค่เข่าสีดำ ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นทอม หรือว่าวันนี้รู้ว่ามาหาผมเลยแต่งมายั่ว(คิดเอาเองครับ)ผมมองเธออย่างลืมตัว จนเธอรู้สึกตัว จึงถามผมว่ามองอะไรนัก ผมสะดุ้งจากความคิดเลยเถิดไปไกล ผมจึงชวนเธอกินไอติมก่อน ผมเลี้ยงเอง พอกินเสร็จผมบอกบีว่าไปคุยกันที่อื่นดีกว่า ที่นี่มันไม่เหมาะกลัวคนอื่นได้ยิน เธอก็เห็นด้วย ผมจึงพาเธอมาที่บ้าน ตอนแรกเธอกล้าๆกลัว ผมจึงบอกว่าที่นี่ดีที่สุดแล้ว และอีกอย่างไม่มีใครอยู่ เธอจึงเข้ามา ผมพาเธอมาที่ห้องรับแขก ผมเอาน้ำให้เธอดื่ม แล้วผมก็เริ่มมาตราการเผด็จศึก จู่โจมอย่างรวดเร็ว ผมลุกเข้าไปนั่งใกล้ๆเธอ แล้วถามเธอว่า"วันนั้นทำไมเธอถึงทำอย่างนั้น"เธอนิ่งไม่ตอบ ผมจึงถามต่อ"ทำแบบนี้มากี่ครั้งแล้ว"เธอตอบว่า"ครั้งนั้นเป็นครั้งแรก"ผมจึงถามต่อว่าอยากลองมากเหรอ"เธอไ ม่ตอบ ผมถือว่าเธออยากให้ผมลองกับเธอ ผมจึงค่อยโอบบีเข้ามากอดจากนั้นก็หอมแก้ม เธอมีท่าทีเขินๆเล็กน้อยนั่งนิ่งปล่อยให้ผมกอดจูบ ไซร้ตามซอกคอและใบหู ผมเห็นท่าทางของบีแล้วแปลกใจจึงถามบีว่าน่ารักขนาดนี้ ทำไมถึงเป็นทอมซะ น่าเสียดาย บีตกใจแล้วบอกว่าเธอไม่ได้เป็นทอม แต่ที่วันทำไปเพราะดูจากVDO Xมา แต่ไม่กล้าลองกับผู้ชาย เธอกลัวจึงไปลองกับฝ้าย ผมจึงบอกไม่ต้องกลัว เดี๋ยวผมจะทำให้มีความสุขอย่างไม่เคยมีมาก่อน เมื่อผมรู้ว่าบีไม่ได้เป็นทอมอย่างที่ผมคิดผมก็ดีใจครับ ไม่ดีใจได้ไง บีออกจะน่ารักสุดๆ ตาคม ผมยาว ขาวอึ๋ม ครบสูตรเลย โดยเฉพาะหน้าอกนี่ไม่ต้องพูด ใหญ่เกินตัวเลย น่ารักว่าฝ้ายซะอีก เป็นทอมไปเสียดายแย่ แต่ถึงเป็นทอมยังไงวันนี้ผมก็จะล่อให้หายเป็นทอมเลย วันนั้นเห็นหน้าไม่ชัด ไม่งั้นโดนตั้งแต่วันนั้นแล้ว แต่ถึงไงวันนี้ก็เสร็จผมอยู่ดี จากนั้นผมก็เริ่มบรรเลงเพลงสวาทต่อ ผมประกบปากกับบี แลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมไซร้ไปตามซอกคอบี กลิ่นน้ำหอมที่ลอยมาพร้อมกลิ่นตัวบี มันช่วยกระตุ้นให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ผมจับบีลงนอนบนโซฟา แล้วค่อยๆปลดสายเสื้อที่บีใส่ออกอย่างง่ายดาย ผมระดมจูบลงมาตามสายเสื้อของบีอย่างทะนุถนอม ผมถอดเสื้อบีออก แล้วผมก็ได้เห็นเนินเนื้อขาวอวบใหญ่เต็มตา หัวนมสีชมพูอ่อนๆตั้งชูชันออกมาให้เห็นชัดๆ เพราะเธอไม่ได้ใส่เสื้อชั้นใน มันขาวเนียนน่าเค้นคลึง ลูบไล้เสียเหลือเกิน ผมจึงรีบตักตวงโอกาส บีบขยำเค้นคลึงสองเต้าอย่างเมามัน และก้มลงดูดอูมอกของบีให้สาแก่ใจที่รอมา บีครางออกมาอย่างลืมตัว หลับตาพริ้มแอ่นอกส่ายไปมารับปากผมที่ดูด งับหัวนมเธอสลับไปมา ผมว่าเธอคงเสียวกระสันต์สุดๆอยู่แน่เลย ผมทั้งเลยทั้งดูด ย้ายจากเต้านั้นไปเต้านี้อย่างหื่นกระหาย เมื่อผมได้อิ่มเอมกับอกของบีจนหนำใจแล้ว จากนั้นผมก็สอดมือไปใต้ก้นของบีแล้วค่อยๆยกขึ้นเพื่อถกกระโปรงของบีขึ้นไปจนถึงเอว ผมเห็นขาอ่อนที่เรียวขาวของบีทำเอาผมแข้งแล้วแข็งอีก ผมยกขาทั้งสองของบีขึ้นแล้วเลียลงบนขาอ่อนที่สั่นระริกอย่างสุดเสียว แล้วผมก็จับขอบกางเกงในสีชมพูลายลูกไม้ของบีค่อยๆรูดลงมาจนหลุดออกจากปลายเท้าของบี จากนั้นผมจับขาของบีแยกออกแล้วยกขึ้นสอดมือไปช้อนก้นขาวเนียนของบีดึงเข้ามาหาแล้วยกเพื่อให้เนินสามเหลี่ ยมบีตรงกับหน้าของผม เนินสามเหลี่ยมของบีที่เริ่มมีขนขึ้นปกคลุมประปราย ดูสวยงาม ตอนนี้ร่องของบีเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกใสๆของเธอผมเอื้อมมือไปจับกลีบเนื้องามๆของบีแยกออกจากกันจนเห็น ติ่งเสียวของเธอ ผมซุกหน้าลงตรงร่องเสียวของบีทันทีแล้วตวัดลิ้นฉกเลียน้ำที่หลั่งออกมาอย่างดูดดื่ม เวลาผมตวัดลิ้นแยงเข้าไปในร่องบีเธอจะครางออกมาเสียงดังทุกครั้ง ผมเริ่มเปลี่ยนเป็นเอานิ้วแยงเข้าแยงออกแทน เธอสะดุ้งนิดๆเมื่อผมใช้นิ้วคว้านวนภายในร่องเสียวของเธอ จากนั้นผมก็ชักเข้าชักออก มองดูกลีบเนื้อสีชมพูปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามนิ้วของผม ผมแยงเข้าไปจนสุด แล้วเริ่มซอยจากช้าเป็นเร็วจนบีกระตุก ร่องบีบีบรัดนิ้วผมตุบๆน้ำบีไหลออกมาเต็มมือของผม ผมบรรจงดูดกลืนเข้าไปจนหมดไม้ให้เหลือซักหยด ผมใช้เวลากับการเล้าโลมไปนานพอสมควร ผมถอดเสื้อผ้าออกจนหมดจนเหลือแต่ตัวล่อน
จ้อน มังกรตั้งตระหง่านชูหัวแดงน่ากลัวใส่บี พอบีเห็นเจ้าท่อนเนื้อของผมถึงกับตะลึง ก็มันใหญ่ประมาณ8นิ้วกว่าๆนี่ครับ บีถามว่า"จะใส่เข้าไปได้เหรอ"ผมบอกว่าไม่รองก็ไม่รู้สิ ผมจับหัวของบีเข้ามาให้ปากบีจ่อกับแท่งเนื้อของผม แล้วครอยๆกดแท่งเนื้อผ่านริมฝีปากอ่อนนุ่มของบีเข้าไปจนหมด มันลึกมากเข้าไปจนถึงลิ้นไก่เลย ผมบอกให้บีดูดให้ผม เธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย ทั้งดูด ทั้งเลียที่แท่งเนื้อของผมอย่างเอร็ดอร่อย บ้างก็งับหัว บ้างก็ใช้ลิ้นแยงร่องดุ้นผม มันเสียวสุดๆเลย ยิ่งตอนเธออมไข่ผมทั้งใบเข้าไปแทบจะทำเอาผมน้ำแตกเลยทีเดียว ผมขบฟันแน่น ผมทนไม่ไหวจึงอุ้มบีขึ้นมาเอาร่องสวาทที่เปียกชุ่มไปด้วยเมือกและน้ำลายของผมมากดจ่อไว้ที่ปลายดุ้น ผมออกแรงกดเข้าไปมันคับแน่นมาก มันเข้าไปได้แค่ส่วนหัวผมพยายามยัดเข้าไปจนเก็บครึ่ง บีบอกให้พอก่อน เธอเจ็บ ผมเห็นของเธอมีเลือดไหล มันไหลลงไปตามง่ามตูดของเธอ เธอน้ำตาไหลเลย ผมไม่รอช้ากลัวว่าเธอจะเจ็บ ผมจับเธฮลงมาอยู่ในท่านอนหงาย ผมก้มลงจูบปากบีแลกลิ้นกันอย่างสุดเหวี่ยงแล้วลากลิ้นไซร้ลงมาตามร่างขาวเนียนของบี มาหยุดอยู่ตรงเนินเนื้อสองเต้าที่ชูชันอวดโฉมรอให้ผมมาบรรเลง ผมงับลงไปทันที ดูดเค้นงับหัวนมของบี บีเริ่มครางแล้วร่องของมีเริ่มมีน้ำขึ้นมา ผมจับขาของบีแยกออกจากกันแล้วดนไปชิดกับหน้าอกของเธอจนก้นเธอยกสูงขึ้น ผมออกแรงกดท่อนเนื้อเข้าไปในรูของบีแรงขึ้นแต่ช้า ชักออกมาครึ่งลำแล้วกระแทกกลับเข้าไปเต็มลำ ซอยถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนบีร้องครางออกมา ขาสั่นระริก ยกขึ้นจับขาตัวเองเอาไว้ ผมกระแทกจนดุ้นของผมเข้าไปได้จนเต็มลำแล้ว บีตัวสั่นเกร็ง ผมกระแทกหนักขึ้นเรื่อยๆจนนมของบีกระเพื่อมตามแรงกระแทก เธอพลิกส่ายไปมาแอ่นร่องรับแรงกระแทกทุกครั้งที่ผมกระแทก น้ำตาไหลลงมาอาบแก้มเธอ มันไม่ใช่น้ำตามแห่งความเจ็บปวด แต่มันเป็นน้ำตาแห่งความสุขที่เธอกำลังได้รับจากผมนั่นเอง ผมกระแทกไปได้สักพักก็เปลี่ยนให้เธอมาอยู่ในท่าขาพาดบ่า บีครางออกมาว่าท่านี้เสียวมาก ผมซอยไม่หยุดจนเริ่มรู้สึกเมื่อย จนให้บีขย่มบ้าง เธอก็ขึ้นมานั่งคร่อมผมแล้วขย่มอย่างเอาเป็นเอาตายเลย เธอขย่มได้ไม่นานร่องเสียวเธอก็บีบรัดท่อนเนื้อผมอย่างแรง เธอกระตุกแล้วฟุบหน้าลงจูบปากกับผม เธอคงเสร็จสมอารมณ์หมาย ผมจึงรับหน้าที่ต่อ ผมจับบีนอนตะแคงแล้วยกขาบีขึ้นข้างหนึ่ง แล้วผมก็กระแทกเธอจากด้านหลัง ผมซอยอยู่นานจนรู้สึกทนการบีบรัดของบีไม่ไหวแล้ว ผมจึงบอกบีว่าไม่ไหวแล้ว บีก็บอกว่าเธอกำลังจะเสร็จอีกรอบแล้ว แล้วผมกระแทกฉีดน้ำรักเข้าไปเต็มรูบี เรานอนกอดกันอยู่สักพัก ผมจัดการทำความสะอาดแล้วบอกให้บีไปล้างในห้องน้ำ ผมเช็ดคราบเลือดที่พื้นต่อ ต่แล้วมังกรผมมันเกิดลุกสู้ขึ้นมาอีก ผมจึงไปเคาะประตูห้องน้ำ บอกบีว่าขออาบด้วย เธอเปิดให้ผมเข้าไป ผมถูให้บีทั้งด้านหน้าและหลัง แล้วผมก็จับบีให้มือเท้ากับขอบอ่างอาบน้ำแล้วเสียบเธอจากด้านหลัง คราวนี้มันเข้าง่ายกว่าเดิมเพราะมีน้ำสบู่ช่วยหล่อลื่น แล้วผมก็ให้เธอเปลี่ยนเป็นท่าเก็บสบู่ ท่าหมา และท่าอุ้มแตง โดยเฉพาะท่าหมาบีบอกว่าชอบสุดๆเพราะมันเข้าไปลึกมากจนถึงมดลูก ผมก็รู้สึกได้ ผมเล่นซะจนบีเนขาสั่นเลย เราช่วยกันล้างทำความสะอาดอีกครั้ง จากนั้นก็ออกมานั่งคุยกันต่อ ผมจึงชวนบีค้างที่บ้านเพราะไม่มีคนอยู่ไปต่างจังหวัด2วัน ตอนแรกบีทำท่าไม่ยอม คงจะรู้ทันผม แต่เจอลูกอ้อนของผมแถมบอกว่าคืนนี้จะสอนที่มันเด็ดกว่านี้ให้อีก บีจึงยอมอยู่ 2วันมานี้ผมกับบีไม่ได้นอนทั้งคืนเลยกระแทกกันยันเช้า ทั้งประตูหน้า ประตูหลัง ผมให้บีกินน้ำจนอิ่มเอมเลย สรุปว่า2วันที่ผ่านมาเรากระแทกกันไป27รอบหายอยากไปเลย วันรุ่งขึ้นผมเห็นบีนอนซมลุกไม่ขึ้นจึงถามบี ผมเห็นของบีบวมเป่งเลย เธอบอกเจ็บมาก ไปเรียนไม่ไหว ผมจึงไปส่งบีที่บ้านเพราะไม่มีเรียน หลังจากวันนั้นผมก็แอบโทรไปหาบีและฝ้ายเพื่อนัดออกมาเล่นเสียวกัน โดยที่ทั้งคู่ไม่รู้ว่าตัวเองมีผัวคนเดียวกัน ซึ่งผมก็ไม่บอกหรอก แม้ทุกวันนี้ผมจะมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังหาเวลาไปเล่นเสียวกับสองคนนี้อยู่เพราะผมยังไม่ลืมรสสวาทจากเด็กสาวสองคนนี้ที่ทำให้ผมติดใจจนไม่ อาจลืมเลย