ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครดูดบุหรี่มั้ง

เริ่มโดย thanawitt, กันยายน 12, 2010, 10:22:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanawitt

ผมก็เป็นคนนึงที่พึ่งจะติดมันได้ประมาณ 1เดือนแล้ว

วันนี้ผมดู กรองทิพย์ ไป 2ตัว ตัวแรกปกติ

พอตัวที่ 2(ต่อจากตัวแลกเลยเพราะอยากมาก) ความรู้สึกมันไม่เหมือนเดิม

มันแบบว่าไม่อยากดูดแล้วผมดูดได้ครึ่งตัวโยนทิ้ง

จะอ้วกไม่ไหว ไม่อยากทำอะไร มันเป็นเพราะอะไรครับ

ไม่เคยเป็นมาก่อนเลย

ผมคงต้องเลิกแล้วหล่ะ