ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ลักหลับจนได้เสียวแบบสุดๆ

เริ่มโดย finex, กันยายน 14, 2010, 04:56:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เรื่องของผมสมัยเมื่อตอน ม.3 แถวบ้านก็มีงานงิ้วประจำปี ซึ่งพี่สาวลูกของญาติกัน แกชอบมาเที่ยวงานงิ้วที่บ้านผม งานงิ้วที่บ้านผมจัดกัน 7 วัน 7 คืน มีงิ้ว หนัง มวย วงดนตรี งานออกร้านเพียบ เวลาที่พี่สาวผม ( เอาเป็นว่าเรียกแกว่าพี่ติ๋มแล้วกันนะ อายุก็ประมาณ 26 ยังโสด แต่ไม่ซิง เคยมีแฟน ไม่ได้แต่ง แต่เลิกกัน ) มาบ้านผม ปกติแกก้มักจะนอนในห้องผม แกนอนบนเตียง สวนผมก็จะนอนหน้าเตียง
หลังจากเที่ยวติดๆ กันได้ 4 คืน ในคืนที่ 4 นี่เองที่เริ่มเกิดเรื่องเสียวๆ ขึ้นมา คือ พอหลังจากกลับจากงานงิ้ว พี่ติ๋มก็เปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วนอนเลย เผอิญผมตื่นขึนมาตอนประมาณตี 4 เพราะปวดท้องจะเข้าห้องน้ำ พอกลับจากห้องน้ำ ก็เห็นพี่ติ๋มนอนเสื้อเปิดขึ้นจนเห็นเนินหน้าอกขนาดใหญ่ 36 นิ้ว ( สัดส่วน 36C - 27 - 38 , 170 , 60 ) เล่นเอาผมชะงักไปเหมือนกัน แล้วไม่รุ้อะไรดลใจผม ให้ขยับเข้าไปดูใกล้ๆ เห็นแล้วใจมันเกิดอยากสัมผัสขึ้นมาทันที ก็เลยลองเขย่าตัวพี่ติ๋มเบาๆ ปรากฏพี่ติ๋มนอนหลับสนิท ไม่มีอาการว่าจะตื่น ผมเลยค่อยๆ เอื้อมมืออันสั่นเทาไปค่อยๆ เลิกชายเสื้อของพี่ติ๋มขึ้นไปอีกจนเต้านมอันอวบใหญ่ ทั้งสองข้างของพี่ติ่มโชว์ให้ผมเห็นเต็มตา ผมค่อยๆ เอามือลูบไล้เบาๆ ที่หน้าอก หน้าท้อง ผิวของพี่ติ๋มนุ่มมาก แล้วก็เนียนมือ มีขนอ่อนเป็นไรๆ ที่หน้าท้องด้วย แถมยกทรงของพี่ติ๋มยังเป็นลูกไม้สีดำ ดูแล้วได้อารมณ์มาก หลังจากลูบๆ คลำๆ ได้สักพัก พี่ติ๋มยังคงไม่รุ้สึกตัว คงนอนหลับสนิทเหมือนเดิม แต่หลับหายใจเริ่มมีกลิ่นสวาทปน ( ถ้าคุณเป็นคนไม่สูบบุหรี่ ลองจับสังเกตุดูดีๆ ทั้งหญิงและชาย เวลาที่มีความต้องการ จะมีกลิ่นลมหายใจคล้ายคนเป็นไข้ ) ผมชัดเริ่มได้ใจ และอยากเห็นมากกว่าเดิม จึงค่อยๆ เอานิ้วแซะที่ขอบยกทรง จนเห็นหัวนมของพี่ติ๋มโผล่ขึ้นมา ( ได้แสงจากไฟถนน ที่ส่องผ่านหน้าต่างเข้ามาเห็นสลัวๆ ได้อารมณ์มาก ) ผมเอานิ้วชี้เขี้ยเบาที่ปลายหัวนม และ วนเล่นรอบๆ หัวนม จนมันชูนขึ้นมา รอบๆ หัวนม เริ่มเป็นผื่นเห่อขึ้นมา ผมเขี่ยเล่นลูบเล่นอยู่พักหนึ่ง พี่ติ๋มยังคงนอนเหมือนไม่รุ้สึกตัว แต่ลมหายใจมีการขาดช่วงๆ เป็นพักๆ ผมชักอยากสัมผัสมากขึ้น จึงค่อยๆ ปลดตะขอ ( ตะขอหน้า ) ของเสื้อชั้นในของพี่ติ๋มออก อู้ฮู้ คุณเอ๋ย ทั้งใหญ่ ทั้งขาว งอนเช้ง สวยชะมัด เหมือนที่พวกรุ่นพี่ผมเขาเอารูปโป๊ให้ดู แล้วบอกเลยว่า อย่างนี้เขาเรียก นมควายเถือคันนา คือมันงอนสวยได้รุป เหมือนเขาควายที่ชอบเอาขวิด ( เถือ ) คันนา ผมค่อยๆ เอามือลูบคลำเบาๆ โอ๊ย โคตรนิ่มแล้วก็นุ่มมือมากเลยครับ ผมคลึงมือไปทั่วเต้านมทั้งสองข้างของพี่ติ่มได้สักพัก พี่ติ่มก็ยังนอนเฉย ไม่มีทีท่าว่าจะตื่น แต่บางครั้งก็มีเสียงครางอือ อ้า ในลำคอเบาๆ สงสัยว่าจะฟันว่า โดนแฟนเก่าแก yed แน่ๆ
หลังจากเล่นข้างบนได้สักพัก ผมก็ชักอยากเห็นอยากสัมผัสข้างล่างบ้าง จึงเอามือไปสัมผัสที่เนินหีของพี่ติ๋ม อู้หู้ ใหญ่เอาเรื่องเหมือนกันแฮะ ผมค่อยๆ ลุบคลำ เอานิ้วกรีดแยงรูหีของพี่ติ๋มจากภายนอกผ้า ซึ่งสัมผัสได้ถึงความเปียกชื้น ใช่ครับ น้ำหล่อลื่นของพี่ติ๋มหลั่งออกมาเต็มร่องของแกเลย แหม มาถึงขั้นนี้แล้ว ก็ชักอยากเห็นหีของจริงขึ้นมาแล้วสิ ผมค่อยๆ แซะขอบกางเกงนอนของพี่ติ๋มลงพร้อมกับกางเกงใน มันค่อยๆ เผยให้ผมเห็นไรขนของพี่ติ๋มทีละนิด โอ๊ยหัวใจผมจะวาย ใจมันเต้นแรงอย่างกับกลองรัว กลัวพี่ติ๋มจะตื่นขึ้นมาก่อน เอาวะ เป็นไงเป้นกัน มาถึงขั้นนี้แล้ว ใจผมคิด ยังไงก็ต้องเห็นหีให้ได้ ด้วยความพยายาม อย่างใจเย็น ผมสามารถรูดกางเกงพร้อมกางเกงในของพี่ติ่มจนพ้นสะโพกลงมากองอยู่ที่หัวเข่าของพี่ติ่มจนได้ ในลักษณะที่พี่ติ๋มเหมือนจะเป้นใจนิดๆ คือ มีการขยับสะโพกให้ด้วย
ในที่สุด ผมก็ได้เห็นหีของพี่ติ๋มเต็มตา ทั้งใหญ่ทั้งโหนก อวบอุมเต็มหน้าขา ขนมีเพียงไรๆ ไม่มาก แต่แผ่เต็มเนิน ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปสัมผัสเบาๆ ที่กลุ่มหญ้าเหนือเนินของพี่ติ๋ม มันนุ่มมือดีมาก ไม่เหมือนขนของผมที่ดูมันจะสากมือ ผมค่อยๆ แยงนิ้วลากผ่านร่องหีของพี่ติ๋มที่มีน้ำเยิ้ม จังหวะที่ลากนิ้วขึ้น ดูเหมือนพี่ติ๋มจะแอ่นหีของแกตามมือผมขึ้นมาด้วย ตอนนี้ควยผมมันแข็งจนแทบระเบิด เคยแต่ชักว่าว ชักอยากลองเย็ดหีจริงๆ ขึ้นมาแล้วสิครับ ผมค่อยๆ รุดขากางเกงพร้อมกางเกงใน ออกจากขาของพี่ติ๋มข้างหนึ่ง เพื่อให้พี่ติ๋มกางขาออกได้กว้างๆ จนผมสามรถแทรงตัวเข้าไปอยู่กลางหว่างขาของพี่ติ๋มได้ ถอดกางเกงและกางเกงในของตัวผมเองออก แล้วผมก็ค่อยๆ เอาควยขนาด 6*6 ของผม ( ความยาวนะ 6 แน่ๆ แต่ความอ้วนไม่แน่ใจ แต่แหย่ไม่เข้าปากขวดน้ำสิงห์ขนาด 5 ลิตร ) ถูที่ปากร่องหีของพี่ติ๋ม แต่แล้วด้วยความตื่นเต้น บวกกับเป็นครั้งแรกด้วย มันควบคุมไม่ได้ น้ำของผมได้กระฉุดออกมาเต็มเนินหน้าท้องของพี่ติ๋ม แหมมันน่าเจ็บใจจริงๆ ยังไม่ได้รุ้รสหีเลย ดันล่มปากอ่าวซะแล้ว ผมจึงลุกไปเอาเสื้อในตะกร้ามาเช็ดทำความสะอาดให้พี่ติ๋ม
แต่ควยผมยังไม่มีทีท่าว่าจะอ่อนตัวลง มันยังแข็งอยู่ เหมือนจะบอกว่า ยังไม่ได้กินหอยเลย ไม่ยอมลงง่ายๆ ลอง พี่ติ๋มก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะตื่น ผมจึงค่อยขยับเข้าไปหาพี่ติ๋มใหม่ แต่คราวนี้ไม่รู้ผมนึกอะไร ผมชักอยาลองแบบในหนังสือโป๊ ที่เคยอ่าน ตอนนั้นไม่ได้คิดเลยว่า มันจะเสี่ยงต่อการทำให้พี่ติ๋มตื่น
ผมค่อยๆ จูบเบาที่หน้าผากของพี่ติ๋ม ตามมาด้วยเปลือกตาทั้งสองข้าง ลมหายใจของพี่ติ๋มดูจะขัดๆ ชอบกล แต่ยังคงนอนเฉยอยู่ ผมไซร้หอมที่แก้ม ซอกคอ และ ติ๋งหูของพี่ติ๋ม ผิวพี่ติ๋มเนียนและนุ่มมาก ผมจูบเบาๆที่ริมฝีปากบน และ ล่างของพี่ติ๋ม ก่อนจะประทับจูบเบาๆ ที่ปาก บดปากผมกับปากพี่ติ๋มเบาๆ และพยายามจะแหย่ลิ้นของผมเข้าไปในปากของพี่ติ๋มที่เผยอขึนน้อยๆ ( แต่ไม่ได้แลกลิ้นกันนะครับ ) ลมหายใจของพี่ติ๋มแรงขึ้นเรื่อยๆ มือผมที่ว่างอยู่ ก็คลึงเคล้า ลูบไล้เบาๆ ไปที่หน้าอก หน้าท้อง ตะโพก ลำขา และ เนินหีของพี่ติ๋ม บางครั้ง ก็แยงนิ้วเข้าไปในร่องของพี่ติ้ม ผมไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆ แวะหยุดชิมยอดทับทิมของพี่ติ๋มที่แข็งเป็นไต ก่อนจะลากลิ้นลงที่หน้าท้อง และ ไซร้ต่ำลงไปที่เนินหีของพี่ติ๋ม ลากลิ้นแยงเข้าไปในร่องหลืบที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่น ตอนนี้เอง ที่พี่ติ๋ม ดูเหมือนจะสิ้นความอดทน พี่ติ๋มร้องคราง "อ้าส์ววว อุยยย เอกขา ติ๋มเสียวเหลือเกิน เอกเย็ดติ๋มได้แล้ว ติ๋มไม่ไหวแล้ว" แต่ตาของพี่ติ๋มยังหลับอยู่ มีแต่มือเท่านั้นที่เกร็งจิกที่นอน และ แอ่นเนินหีขึ้นให้ผมเลียอย่างเต็มที่ ( มารุ้ทีหลังว่า แกฝันว่าโดนแฟนเก่าเย็ด ) ผมยิ่งฉกลิ้นเลียหีแกเร้วขึ้น แถมเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีแกด้วย ผมเห็นว่าร่องหลืบของพี่ติ๋มมันชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำหล่อลื่นดีแล้ว จึงค่อยเขยิบตัวขึ้น แล้วแทรกตัวเข้ากลางหว่างขาของพี่ติ๋ม เอาปลายควยของผม ค่อยๆ ถูไถที่แตดของพี่ติ๋ม พี่ติ่มก็แอ่นเนินหีรับ แล้วคราง "เอกขา อย่าทรมานติ๋มเลย เย็ดติ๋มได้แล้ว" ( ยังละเมอไหยุดอีก ก็ดีเหมือนกัน จะได้เย็ดได้ถนัดๆ หน่อย ผมคิด ) แล้วผมก็ค่อยๆ กดหัวควยอันบานใหญ่ของผมเข้าปากรู้หีไปทีละนิด ซึ่งมันก็ไม่ได้เข้ายากเย็นอะไรมากนัก อาจเป็นเพราะน้ำหล่อลืนของพี่ติ๋มมีมาก ก็ได้ แต่ก็ฝืดคับแน่นพอสมควร พอส่วนหัวมันเข้าไปได้หน่อยหนึ่ง ก้รู้สึกจะดันเข้ายากขึ้น ผมเลยแช่ไว้ก่อน แล้วก็โน้มตัวไปจูบไซร้ตามซอกคอ ของพี่ติ๋ม และ ดูดเลีย หัวนมของพี่ติ๋มที่ตอนนี้มันชันแข็ง ตั้งเด่ตลอดเวลา เพื่อเรียกน้ำหล่อลื่นให้มากขึ้น และ ให้รูหีของพี่ติ๋มมันขยายตัวเพิ่มมากขึ้น สักพักหนึ่งดูเหมือนว่ารูหีของพี่ติ๋มจะขยายตัวขึ้นเพราความคับแน่นลดน้อยลง ผมก็ค่อยๆ ดันควยของผมเข้าไปทีละนิดๆ ทีละนิด อย่างใจเย็น ( กลัวว่าพี่ติ๋มจะตื่นขึ้นมาก่อน เพราะมันคับแน่นมาก ) ระหว่างนั้น ผมก็ยังไม่หยุดไซร้ ไม่หยุดเลีย ตาม ซอกคอ ติ่งหู และ หน้าอกของพี่ติ๋ม จนในที่สุดควยผมก็เข้าไปนอนสงบนิ่งในรูหีของพี่ติ๋มได้หมด ผมแช่ไว้สักพักหนึ่ง ก็ค่อยๆ สาวขึ้นเบา พี่ติ๋มเนินหีตามขึ้นมาเหมือนกลัวว่าควยผมจะหลุดจากรูหีของแก ปากก็ครางซี๊ดดดด อูยยยยย เสียว อยู่ตลอดเวลา แต่ตายังคงหลับอยู่ ผมชักเริ่มมันขึ้นเรื่อยๆ กับการสาวควยเข้าออกรูหีของพี่ติ๋ม จากที่ช้าๆ ก็เริ่มเป็นเร็วขึ้นเรื่อยๆ หน้าพี่ติ๋มส่ายไปมา สีหน้าของพี่ติ๋ม ดูแล้ว โอ๊ย โคตระ เซ็กซ์ เลย มือของพี่ติ๋มเริ่มส่ายเปะปะไปมา ผมก็ชักควยกระแทกเข้าออกรูหีของพี่ติ๋มแรงขึ้นเรื่อยๆ จากที่คอยระวังไม่ให้หน้าท้องของผมกระแทกกับหน้าท้องของพี่ติ่ม ตอนนี้ผมไม่ได้ระวังแล้ว เพราะความเสียว ความมันส์ มันเริ่มเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ จึงได้ยินเสียง พั๊บ พั๊บ จากการที่เนื้อกระทบกับ ดังขึ้นในบางจังหวะ
ช่วงนี้เอง เหมือนว่า ความเสียวของพี่ติ๋มจะเพิ่มมากขึ้น หรือ พี่ติ๊มเกิดจับความผิดปกติอะไรขึ้นได้ มือพี่ติ๋มได้ป่ายมาโดนผม และพี่ติ๋มจึงได้ลืมตาขึ้น สีหน้าของพี่ติ๋มดูตกใจมาก "อะไรกันนี่ กายทำอะไรพี่ ออกไปเดี่ยวนี้นะ ลงไปจากตัวพี่เดี๋ยวนี้" พี่ติ๋มร้องบอกผม และพยายามจะเอามือมาผลักอกผมออกจากตัวแก แต่มาถึงขั้นนี้แล้ว จะให้หยุดก็คงไม่ได้แล้ว ผมก้มลงไปประกบจูบปากกับพี่ติ๋ม มือก็จับข้อมือทั้งสองข้างของแกไว้ ส่วนก้นผมก็ทำหน้าที่ซอยไม่หยุด แถมเพิ่มความเร็วขึ้นอีก เพื่อส่งลำควยของผมเข้าออกหลืบร่องหีของพี่ติ๋มอย่างรวดเร็ว เสียงเนื้อต่อเนื้อกระทบกันดังรัว พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ รวมทั้งเสียงเตียงลั่นเอียดอ๊าด ตลอดเวลา โชคดีที่ว่า พ่อกับแม่ผมไปนอนที่กระท่อม ที่ทุ่งนา เพราะแกรำคาญเสียงงานงิ้ว ส่วนน้องผมก็เป็นคนนอนขี้เซา เลยไม่มีใครได้ยินเสียง
พักเดียวพี่ติ๋มก็หยุดดิ้น แถมเผยอปากอ้าออกรับการจูบของผม และ เป้นฝ่ายแลบลิ้นออกมาเพื่อแลกจูบกับผมเองซะอีก สะโพกก็เริ่มส่ายร่อนเป็นวง ลอยกระดกขึ้นลงตามจังหวะการกระแทกของผม เรียกว่าร่อนตูดไม่ติดพื้นเลยครับ ผมเห็นพี่ติ๋มมีอารมณ์ร่วมไปกับผมแล้ว ก็เลย เลิกจูบปาก แล้ว ค่อยลากแกมาที่ของเตียง เอามือมาจับข้อเท้าทั้งสองขึ้นชี้ฟ้า แบบยกล้อ ส่วนตัวผมก็ลงไปยืนที่พื้นหน้าเตียง ในท่านี้ ระดับความสูงมันได้พอดีเลยครับ ไม่ต้องเขย่งเท้าหรือย่อตัวเลย ควยผมตรงกับตำแหน่งรูหีของพี่ติ๋มพอดี ทำให้ผมสาวควยกระแทกเข้ารูหีของพี่ติ๋มได้อย่างถนัด แต่ละดอกแน้นๆ หนักๆ ตลอด แถมบังคับความเร็วของควยที่ชักเข้าออกรุหีของพี่ติ๋ม ได้อีกด้วย
พอปากว่าง พี่ติ๋มก็ครางใหญ่เลยครับ "อูยยยยย ซี๊ดดดดด เสียวจังเลย กายจ๋า พี่ติ๋มเสียวหี" ผมยิ่งได้ใจ มันส์ด้วย เสียวด้วย "อูยยย พี่ติ๋ม กายก็เสียว หีพี่ติ๋มเย็ดดีจริงๆ" "หีพี่ เย็ดดี กายก็เย็ดแรงๆ เลย พี่ชอบ กระแทกแรงๆ เลย" ได้รับคำสั่งจากพี่ติ๋มอย่างนั้น ผมยิ่งกระแทกแต่ละทีหนักๆ แรงๆ ( พอเย็ดเสร็จแล้ว ถึงมาเจ็บโหนก หน้าท้องทีหลัง ) "อูยยย ดีจ๊ะ กาย น้านนนน อย่างนั้นแหละ อูยยยย เสียวหีดีเหลือเกิน กายขา เย็ดพี่นานๆ เลยนะ พี่ชอบนานๆ" ( ไม่ต้องบอกก็นานครับ ล่มปากอ่าวไปแล้วรอบหนึ่ง นี่รอบสอง ยังไงก็อยู่นานแล้ว แถมมันส์ดีอย่างนี้ ผมเองก็ไม่อยากถึงเร็วนักหรอกครับ )
เล่นท่านี้ไปได้สักพัก ผมก็ขอให้พี่ติ๋มลงมายืนที่ขอบเตียงเหมือนกับผม แต่ทาบลำตัวไปบนที่นอน แล้วผมก็เข้าประกบที่ด้านหลัง กระแทกควยเข้ารูหีของพี่ติ๋ม ชนิดสวบเดียว แบบไม่ให้แกตั้งตัว เล่นเอาแกร้องว๊าย ตาเหลือกเอามือจิกที่นอนเลย ผมเอามือจับที่เอวของพี่ติ่ม เพื่อยึดจับเป็นหลักให้แน่น แล้วถอนควยออก กระแทกสวบกลับเข้าไป "โอ๊ยย อย่าแกล้งพี่สิ ค่อยๆก่อนก็ได้" ก็ท่านี้ ขาแกกางออกได้ไม่กว้าง เลยทำให้รูหีแกมันบีบเข้ามา ทำให้มันคับแน่นขึ้น ท่านี้เย็ดมันดีเหมือนกันครับ เพราะตูดพี่ติ๋มใหญ่มาก มันก็เลยเหมือนเอาเบาะนิ่มๆ มาลองรับ
หลังจาก เย็ดกันท่านี้ ได้พักหนึ่ง พี่ติ๋มก็ชวนเปลี่ยนท่า ให้ผมขึ้นมานอนบนเตียง แล้วพี่ติ๋ม ก็ขึ้นมานั่งยองๆ คล่อมตอของผม แกค่อยๆ หย่อนรูหีของแกลงมาช้าๆ ให้ปากเต่าของแกค่อยๆ อมควยของผมเข้าไปทีละนิด ผมนะอยากเด้งสวนขึ้นไปเหลือเกิน แต่ทำไม่ได้ เพราะพี่ติ๋ม เอามือยันหน้าขาผมไว้ด้วย "อูยยย พี่ติ๋ม ผมเสียวควย เอาควยผมเข้าไปในหีพี่ติ๋มเร็วได้ไหม" ผมร้องเร่งพี่ติ๋ม แต่พี่ติ๋มตอบกลับว่า "อย่างนี้แหละดีแล้ว ทีเมื้อกี้กายแกล้งพี่ ก็ให้พี่แกล้งกายบ้างซิ ทีใครทีมันสิ" พอพี่ติ๋มหย่อนหีลงมาอมควยผมได้จนหมดลำ แกก็เริ่มปฏิบัติการแกล้งผมลำดับต่อไป ด้วยการโม่แป้ง บดสะโพก เป้นวง "อูยยยย เสียววววว มันส์ดีจังเลย พี่ติ๋มจ้า พี่ติ๋มโยกขึ้นลงด้วยสิ" แต่พี่ติ๋มยังคงไม่สนใจ ยังโม่แป้งต่อ แถมยื่นนมแกมาให้ผมด้วย ผมก็เลยคว้านมแกมาดูด เลียสลับไปมาทั้งเต้าซ้ายเต้าขวา มือที่วางอยู บางครั้งก็ลูบ ขยำนม ข้างที่ว่าง บางครั้งก็ลูบบีบขยำ สะโพก อวบใหญ่ของแก
พี่ติ๋มคงเริ่มมันส์ขึ้นเรื่อยๆ เริ่มขย่มแล้ว แกยกสะโพกขึ้นจนเกือบสุดปลายควย ชนิดที่ควยเกือบหลุดจากรูหี แล้วก็กดสวบลงมา จากช้าก็ค่อยเร็วขึ้นเรื่อยๆ "อูยยยยยยย เสียวจังเลยกาย พี่มันส์จังเลย ควยกาย ทั้งแข็ง ทั้งใหญ่ ทั้งยาว สะใจพี่เหลือเกิน โอ้ยยยยยยย พี่เสียวหีจังเลย กายจ๋า พี่ไม่ไหวแล้ว" สิ้นเสียง พี่ติ๋มก็ฟุบตัวลงบนอกผม ร่องหลืบของพี่ติ๋มก็บีบรัด ตอดลำควยของผมเป็นจังหวะ แต่ผมยังไม่ถึง ผมจึงพลิกตัวพี่ติ๋มให้นอนหงาย ก่อนจะเข้ากระกบ ในท่ากบดาน แล้วเร่งกระแทกรัวลำควยของผมใส่หีของพี่ติ๋ม ด้วยความเร็วสูงสุด เพื่อเร่งขึ้นสวรรค์ตามพี่ติ๋มไป "พี่ติ๋ม รอกายด้วย กายก็จะถึงแล้ว" ผมร้องบอกพี่ติ๋ม "อุยยย กายยยย เอาออกข้างนอกนะ" พี่ติ๋มร้องบอก พร้อมกับเอามือพยายามพลักที่ท้องผม เพื่อให้ควยผมหลุดออกจากหี แต่ไม่ทันแล้ว " ไม่ทันแล้ว พี่ติ๋ม โอ้วววววววว ถึงแล้ว พี่ติ๋ม กายถึงแล้ว" ผมร้องบอก พร้อมกับฉีดลำน้ำขาวข้นเข้าไปในร่องหลืบของพี่ติ๋ม และบดเนินหนอกของผมเข้ากับเนินหีของพี่ติ๋ม แล้วผมก็จูบปากกับพี่ติ๋มอย่างดูดดื่ม
หลังจากนั้น ผมกับพี่ติ๋มก็ผลัดกันไปอาบน้ำแต่งตัว เพราะเช้าแล้ว อีกอย่างพี่ติ๋ม ต้องรีบเข้าไปที่ร้านขายยา เพื่อซื้อยาคุม หลังร่วมกินด้วย เพราะกลัวท้อง
หลังจากนั้น ผมกับพี่ติ๋มก็แอบเย็ดกันบ่อยๆ บางทีก็เวลาที่แกมาเที่ยวบ้านผม ก็เย็ดกันตอนกลางคืนในห้องผม บางทีก็ไปเย็ดกันที่กระท่อมในทุ่งนา บางทีแกก็พาเข้าโรงแรมชั้นสาม ในเมือง บางครั้งก็ในสวนป่า บางครั้งก็ในโรงเรียนแถวบ้าน ตอนที่มีหนังกลางแปลงมาฉายที่ตลาด แต่ตอนนี้ แกแต่งงาน มีลูกมีผัว ผมก็แต่งงานมีลูก มีเมียแล้ว ตอนนี้แกก็ เกือบ 50 แล้ว ยังเช้งอยุ่ แต่พอชวนแกรำลึกความหลังแกบอกไม่เอาแล้ว ไม่ดี ไม่อยากนอกใจแฟน