ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อป้า

เริ่มโดย VT396, กันยายน 15, 2010, 05:03:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

มกับป้าแอบเล่นเสียวกันมานาน ไม่มีใครรู้ บ้านผมมีสมาชิก 4 คน พ่อ แม่ ผม และก็ป้าพี่สาวของพ่อผม ผมเป็นคนชอบดูเว๊ปโป๊
และทุกครั้งจะช่วยตัวเองไปด้วย มีอยู่วันหนึ่ง ซึ้งจำได้ดี
  ผมอ่านเรื่องเสียวๆระหว่างคนในครอบครัว ผมรู้สึกตื่นเต้น และชอบมันมาก ผมอ่านทุกเรื่อง ชอบทุกเรื่อง พ่อกับลูก แม่กับลูก
อากับหลาน ลุงกับหลาน ป้า น้า กับหลานชาย ผมอ่านอย่างได้อารมณ์ มือผมสาว ค ว ย ไปด้วย โอ้วมันชั่งเสียวจริงๆ ทุกคำที่บรรยาย
กระแทกแม่แรงๆเลยลูก ทำป้าแรงๆ ทำหนูเลยค่ะพ่อ โอ้ยลุงเสียว ผมชอบมันมาก ค ว ย ผมแข็งแบบสุดๆ จินตณาการผ่านตัวอักษร
 โก้! ทำอะไรอยู่  ผมหันไปดูที่มาของเสียง แม้นเสียงนั้นจะทำให้ผมชะงัก แต่มันก็ไม่อาจห้ามความอยากได้ น้ำแห่งความเสียวพุ่ง
กระฉูดออกมาโดยไม่อาจห้ามได้  โอ้ว! ปล่าวครับป้า  ป้าเดินมาหาผม แกคุกเข่า พร้อมก้มลงดูด ค ว ย ของผม เหมือนไม่ใช่ความ
จริง การโดนดูด โดนเลียท่อน ค ว ย หลังจากน้ำแตกใหม่ๆ มันเกร็งและเสียวมากๆอย่างบอกไม่ถูก  โอ้วป้า ผมเสียวครับ  แกดูด
แกเลีย แกอมพร้อมกับลูดขึ้นลงตามอารมณ์อยากของแก แน่นอนสิ่งที่ผมคิดได้ อื่มฝันเป็นจริง เราจะได้เย็.ดกับป้า เย็.ดกับป้าเหมือน
เรื่องที่เคยอ่าน ยอดไปเลย ค.วยผมแข็งขึ้นมาแบบทันทีที่นึกได้  ป้าครับ มา ผมจะเลีย ห.ให้ป้าบ้าง ผมอยากทำมานานแล้ว  ผมเอา
ค.วยออกจากปากของแก ผมให้แกยืนขึ้น ผมรีบถอดกางเกงผ้ายืดที่มันรัดห.ป้าจนเห็นเป็นกลีบ ผมเลีย ผมดูด ผมไม่เคยทำมันก็จริง
แต่เพราะความอยาก ผมเลียห.โดยไม่สนว่าเจ้าของจะรู้สึกอย่างไร  โอ้ว พอแล้วโก้ ป้าเสียว ทำป้าเร็วๆเข้า ไม่ต้องพูดให้มาก
ผมใส่ผิดใส่ถูก จนป้าต้องจับค.วยจ่อ  อื่ม อย่างนั้นแหละ เอาเลย เอาเลย  จากช้าเป็นเร็ว โอ้ว! มันเสียวค.วย อะไรอย่างนี้ โอ้ว
เสียวจังเลยครับป้า โอ้ว.. โอ้ว..   เร็วๆเลย แรงๆเลย ป้าใกล้แล้วโก้ เอาเลย เอาเลย แรงๆ เร็วเลย โอ้ว! โอ้ว.....
  นั้นคือครั้งแรกของผมกับป้า และหลังจากนั้นก็ทำกันมาตลอด ป้าหาอะไรใหม่ๆมาให้ผมแปลกใจได้ตลอด แกชวนผมทำ ทำทุก
ที่ ทั้งในบ้าน บริเวรบ้าน บอกตามตรง ผมชอบมาก ชอบทุกอย่างที่ป้านำเสนอ ผมไม่เคยอยากจะรู้ว่าป้าเอาแนวคิด และวิธีต่างๆมาจาก
ไหน ผมรู้แต่เพียงว่า ทุกอย่างทำให้ผมเสียว และขาดมันไม่ได้ หลายครั้งที่เราทำกัน ป้าจะใช้นิ้วชี้บ้าง นิ้วกลางบ้าง ใส่ในรูก้นผม ผม
ไม่อยากให้แกทำ แต่ปฏิเสธไม่ได้เลยว่า มันเสียว เสียวมาก เสียวจนรู้ได้เลยว่า น้ำที่พุ่งออกมาแรงมาก ผมกับป้า เราจะทำกันทุกครั้ง
ที่มีโอกาส คือเมื่อไหร่ที่ พ่อ แม่ ผมไม่อยู่บ้าน เราก็จะทำกัน ร้อนแรงบ้าง นุ่มนวลบ้าง เราต้องเก็บมันไว้เป็นความลับ ผมกลัว กลัวว่า
พ่อแม่ผมจะรู้ กลัวว่าท่านจะรับไม่ได้ กลัวว่าผมกับป้าจะไม่ได้ทำมันอีก จะไม่ได้ทำสิ่งที่เราต่างก็ชอบ ผมมักจะพูดกับป้าเสมอเมื่อมี
โอกาส
   เช้าของวันหยุดวันหนึ่ง ในบ้านมีแต่ผมกับป้า เราทำกันเหมือนปกติที่เราเคยทำ ผมทำกับป้าในห้องนอนของแก หลังจากที่ต่างคน
ต่างก็เสร็จกันอย่างสุดเสียว  ป้าครับ ผมว่าซักวันเราอาจจะโดนจับได้นะครับ   อย่าคิดมากไปเลยโก้ ถึงมันจะผิด หรือไม่ดีในสาย
ตาใครๆ แต่ว่ามันก็ใช่ว่าจะร้ายแรง ป้าว่าโก้อย่าคิดมากไปเลย  แต่ผมก็กลัว กลัวพ่อแม่จะว่าป้า และก็ว่าผม   อย่าคิดมากเลยโก้
เอางี้.. มา.โก้ตามป้ามานี่  แกลุกขึ้นจูงมือผมให้เดินตามแก แกเดินไปเปิดประตูห้องของพ่อกับแม่ผม  เข้ามาซิโก้  ผมรู้สึก งงๆ
 โก้ ป้าว่าโก้คิดมากไปนะ มา.. แกนอนลงบนที่นอนของพ่อกับแม่ผม แกนอนเปลือยกายทำท่าเย้ายวน  โก้. โก้.ลองมองดู ลอง
นึกดู ที่นอนลูกนี้ มีชายหญิงคู่หนึ่งนอนด้วยกัน ทั้งสองต้องเย็.ดกัน คนทั้งสองต้องเสียว และคงเสียวคงเสร็จแบบนับไม่ได้  ผมฝัง
ป้าพูด คว.ยผมเริ่มแข็งตัวขึ้นทันที  คนสองคนนั้นก็คือ พ่อและแม่ของโก้ เค้าต้องเย็.ดกัน ต้องเลียห. ต้องดูดคว.ย  ป้าเริ่มจับหน้า
อกตัวเอง ลูบไล้ตัวเอง แกเอามือลูบห.พร้อมกับอ้ามันออก  โก้. โก้. โก้ชอบไม๊  ชอบ ชอบครับป้า   ไม่จ๊ะโก้ ที่เตียงนี้ ไม่ใช่
ของป้า โอ้ว! ใช่ ใช่แล้ว  อื่ม..โก้ โก้ โก้มาหาแม่. หาแม่ซิลูก  เหมือนในใจผมต้องการ ผมเดินเข้าไปยังร่างที่อยู่บนเตียง  เอา
เอาเลยโก้ เอาซิโก้ เลียเลย เลียห.ให้แม่ที แม่อยากให้ลูกเลียห.ให้แม่  ผมเลียห. ห.คนที่นอนอยู่บนนั้น แต่ความรู้สึกเหมือนว่า
ตอนนี้ผมกำลัง กำลังเลียห.แม่ตัวเอง  ดี ดีมากเลยลูกจ๋า เลียห.แม่อย่างนั้น อื่มดี แม่ชอบ ผมเลีย เลียห.จนผมพอใจ  แม่ แม่ครับ
แม่ดูดคว.ยให้โก้หน่อย ดูดคว.ยให้ลูกหน่อย  ผมพูดออกไป ผมรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูก เสียวแทบจะเสร็จ ป้าอ้าอมคว.ย แกดูด
ดูดจนผมเสียวมากๆ  อยากเย็.ดแม่ใช่ไม๊ลูก เอาเลย เย็.ดเลย ลูกอยากทำอะไรก็ทำได้เลย แม่ก็อยากให้ลูกเย็.ดเหมือนกัน  ผม
เอาคว.ยใส่ในรูห.ป้า ผมเย็.ดกับป้า แต่กลับมีความอยาก อยากที่จะเย็.ดแม่ตัวเอง  โอ้ว. ดีจังเลยครับแม่ ห.แม่เย็.ดมันจริงๆเลย
โอ้ว ผมเสียวครับแม่ น้ำคว.ยผมจะ จะ ออก ออก ออก ผมเสร็จ เสร็จชนิดที่รู้สึกว่า วิเศษที่สุด น้ำโก้พุ่งแรงมากเลยนะ ป้ารู้สึก
ได้ ดีใช่ไม๊ ป้ารู้ หลังจากวันนั้น เกือบทุกครั้งผมจะเย็.ดกับป้า แต่จะเรียกเป็นแม่เสมอ มันทำให้ผมเสร็จ และเสียวมากๆ และนั้นคือ
จุดเริ่ม เริ่มทำให้ผมสนใจแม่มากขึ้น ผมจะมอง และดู จะดูหน้าอก ดูสะโพก ดูโคกห.ของแม่ โดยมีป้าค่อยส่งเสริม ป้าจะซื้อเสื้อผ้า
แบบเซ็กซี่มาให้แม่ใส่ เสื้อรัดๆ กางเกงผ้ายืดรัดๆ ชนิดที่สังเกตดีๆจะเห็นแคมเลย ผมชอบมากๆเห็นแล้วอยากมาก หลายครั้งที่ผมแอบ
เย็.ดกับป้า แม้นว่าแม่จะอยู่ในบ้าน ซึ่งป้าก็เข้าใจถึงความอยากของผม
     เมื่อพ่อผมต้องไปทำงานต่างจังหวัด ผมก็เริ่มมีอารมณ์อยากกับแม่มากขึ้น แรกๆพ่อก็ไปกลับแล้วกลับวันหยุด แต่ถ้างานยุ่ง
มากๆก็ไม่ได้กลับ ผมมักจะเห็นป้าเข้าไปคุยกับแม่บ่อยๆ คุยกันแล้วก็มองมาทางผม ผมก็ไม่เข้าใจว่าป้ากำลังทำอะไร
     จนวันหยุดนั้น วันหยุดที่พ่อไม่ได้กลับมาบ้าน ป้าก็มาบอกกับผมว่า  โก้. ใกล้จะได้เวลาแล้วนะ   เวลา เวลาอะไรครับป้า
 ป้าไปคุยกับแม่โก้บ่อยๆ ป้าโกหกว่าป้าแอบเห็นโก้ช่วยตัวเอง และหลายครั้ง โก้จะเรียกแม่เวลาเสร็จ  ป้า เดี๋ยวแม่ก็บอกพ่อหรอก
 ไม่หรอก ป้าบอกไปว่าถ้าบอกเดี๋ยวจะเป็นเรื่องใหญ่ ทางที่ดีต้องให้แม่เราค่อยๆหาทางแกไข ฟังดูเข้าทีครับ  ค่ำนี้โก้ต้องช่วยตัวเอง
ตามที่ป้าได้คุยกับแม่โก้ไว้ เดี๋ยวป้าจะพาแม่โก้มาดู   แล้วแม่จะไม่ว่าโก้เหรอป้า  ไม่หรอก ที่เหลือป้าจะจัดการเอง  พูดเรื่องนี้
ขึนมา คว.ยผมก็แข็งทันที ผมเลยจัดการเย็.ดซะก่อน ก่อนที่ค่ำนี้จะมาถึง
      เมื่อผมได้รับสัญญาณจากป้า ผมก็ทำตามแผน มือกำท่อนคว.ยสาวคว.ยตามความอยาก ผมไม่รู้ว่าป้ากับแม่ดูอยู่ตรงไหน
แต่ผมเสียวมาก  โอ้ว..แม่ครับ แม่ครับ โก้เสียวครับ โก้เสียวคว.ยคระบแม่ ห.แม่เย็.ดดีมากๆครับ โก้เสียวคว.ย น้ำจะแตกแล้ว
แม่เย็.ดมันจริงๆครับ ห.แม่รัดคว.ยโก้มากๆเลยครับ  แล้วน้ำคว.ยก็พุ่งออกมาอย่างรง
      หลังจากที่ผมทำเสร็จผมก็เช็ดคราบน้ำ ป้าเล่าเหตุการณ์ให้ผมฟังว่า ตอนที่แม่กับป้ามาดู แม่โก้ตกใจมาก จะเข้าไปคุยกับโก้
แต่ป้าห้ามไว้ บอกว่าเดี๋ยวโก้จะอาย และต่อไปอาจจะไม่กล้าสู้หน้าแม่ ป้าแนะนำให้ดูไปซักพัก อาจจะไม่มีอะไรก็ได้ และป้าก็ให้ผม
ช่วยตัวเองแบบนี้ทุกครั้งที่ป้าส่งสัญญาณ หลังจากครั้งนั้นป้าสังเกตว่าเมื่อถึงเวลา แม่ของผมจะมาคอยดูอยู่ตลอด ป้าบอกว่าบางครั้ง
เห็นแม่ผมลูบจับที่ห.ของแม่ เหตุการณืต่างๆจะเป็นแบบนี้เกือบทุกครั้งที่พ่อไม่กลับบ้านในวันหยุด และช่วงนี้ก็เดือนนึงกับมาแค่2วัน
ช่วงที่พ่อกลับมาผมก็จะหยุดทำ แต่ก็รู้ว่าแม่ยังพยายามมาเฝ้าดูอยู่ เพราะพ่อกลับมาก็จะเอางานมาทำด้วย ทำให้ไม่ค่อยมีเวลาทำอะไร
กัน
      สามทุ่มเศษๆได้เวลาแล้ว วันนี้พ่อไม่อยู่ทุกอย่างก็จะเป็นเหมือนเดิม แต่วันนี้ขณะที่ผมกำลังช่วยตัวเองอยู่นั้น โก้..มา
เดี๋ยวป้าจะช่วยเอง  ป้าเดินเข้ามา คุกเข่าจับคว.ยผมทั้งดูดทั้งเลีย  ช่วยตัวเองอยู่ได้ ที่หลังบอกป้า  แล้วป้าก็ลงคลานท่าหมา
 เอาเลยโก้ เย็.ดป้าท่านี้เลย  ผมเอาคว.ยใส่ห.ป้าทันที เราสองคนต่างก็รู้ดีว่า มีคนแอบดูเราอยู่ นั้นก็คือแม่ผมเอง เราเย็.ดกัน
แบบสุดๆ เอาเลยโก้ อยากเย็.ดแม่ใช่ไม๊ลูก เย็.ดเลย โก้เย็.ดแม่เลยลูก  ดีครับแม่ โก้เสียวคว.ยมากครับ ห.แม่เย็.ดดีจริงๆ
เราเย็.ดและคุยโต้ตอบกัน บวกกับว่าเรารู้ว่าแม่ดูเราอยู่มันทำให้เสียวสุดๆ  โอ้ว.โก้ไม่ไหวแล้วนะครับแม่   ดีลูก แตกใส่ห.แม่เลย
โอ้ว โก้.. แม่ ..แม่ แม่...อ .. ออ.. ออก แม่เสร็จแล้ว..... เราเสร็จและเสียวแบบสุดๆอีกครั้ง ป้ากระซิบข้างหูผม  ได้เวลา
แล้วโก้ ไปทำในสิ่งที่โก้อยากทำ ไปเลย ไปเย็.ดแม่ เย็.ดแม่ของโก้ไง
    ผมเดินออกมาจากห้องตรงไปยังจุดที่แม่แอบอยู่ ผมเห็นแม่นั่งยองๆ ร่างเกรง มือกุมอยู่ที่ห. แม่ แม่เสร็จแล้วใช่ไม๊
ผมเดินเข้าไปใกล้ ตอนนี้คว.ยผมแข็งเป็นลำชี้ไปที่หน้าของแม่  ผมเอามือลูบที่หัวแม่เบาๆ พร้อมกับรั้งให้หน้าเข้ามาใกล้ลำคว.ย
ดูโซครับแม่ ผมอยากเห็นแม่ดูดมัน ผมอยากเห็นแม่ดูดคว.ยของผม  แม่อ้าปากดูดท่อนคว.ยอย่างง่ายดาย จากช้าๆก็เพิ่มความเร็ว
ขึ้นตามอารมณ์  โอ้ว ดีจังเลยครับ เสียวมากๆ เดี๋ยวผมจะตอบแทนแม่ด้วยการเย็.ดให้แม่เสียว เสียวอย่างที่ไม่เคยมาก่อน
ผมจูงมือแม่เดินเข้ามาที่ห้อง แม่นอนลงบนเตียง ผมก้มลงเลียห.ให้แม่ อื่ม  นี่คือเสียงแรกที่ออกจากปากแม่ ผมเลีย เลียห.แม่
ทุกซอกทุกมุม  โอ้ว.. โก้ แม่เสียว พอแล้วลูก เอาเถอะ เอาเถอะลูก  เอา เอาอะไรครับ  ผมเอาคว.ยจอใส่ห.แม่ ผมเริ่มโยก
จากช้าๆไปเรื่อยๆตามอารมณ์ที่ผมต้องการ  แม่ครับ เสียวไม๊ครับ   เสียว แม่เสียว แม่เสียวลูก  ครับ ผมจะเย็.ด จะเย็.ดแม่
จนกว่าแม่จะพอใจ  โอ้ว..ดี ดีจังเลยลูก โอ้ว..  เป็นไง น้องนัน ลูกเธอเย็.ดมันไม๊ โก้เคาเย็.ดเก่งมากเลยรู้ไม๊ โก้..เย็.ดแม่
ให้สมใจอยากเลยนะ เอาเลย เอาเลย ผมเพิ่มความแรง ตามจังหวะที่ป้าพูด มันทำให้ผมและแม่เสียวมากๆ  โอ้ว..........
โอ้ว แม่ แม่ไม่ไหวแล้ว โก้ โก้ ลูก ลูก ........
    หลังจากวันนั้น สิ่งแปลกใหม่ก็เกิดขึ้นมาเสมอ เพราะป้า ป้าจะมีอะไรแปลกๆมาให้เราทำเสมอ จนเดี๋ยวนี้ แม้นว่าพ่อจะอยู่บ้าน
หากว่าแม่ ป้า หรือ ผม หากใครเกิดอยากขึ้นมา เราก็จะหาโอกาสเอาเอง บางครั้งพ่อดูทีวีอยู่หน้บ้าน หลังบ้านผมจับแม่เย็.ดอยู่ก็มี
แต่.... แต่อย่าคิดว่ามันจะจบอยู่แค่นี้ ในเมื่อป้ายังอยู่ในบ้านหลังนี้ อะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอ หรือ หรือว่าคุณ ไม่อยากเห็นพ่อผมเย็.ด
กับป้าผม กับป้าซึ่งเป็นพี่สาวแท้ๆของพ่อผมเอง..........................