ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

3 คน 2 ตัว เย็ดกันนัวร์ครับท่าน

เริ่มโดย motherploy, กันยายน 19, 2010, 02:19:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motherploy

ไปเที่ยวบ้านเพื่อนมาครับเป็นเพื่อนที่คุยกันทางเว็บครับ เขาชวนไปสนุกกัน ไปถึงก็กินเหล้าก่อนเลยครับมีเขาและก็เมียเขา
บ้านเขาเลี้ยงหมาไว้ 2 ตัวครับ ตัวผู้ กับตัวเมีย ชื่อไอ้ดิ๊ก กับอีนวล

เหล้าหมดไปสองกลมก็ได้ที่แล้วครับ เมียเขาไปอาบน้ำ ส่วนเขาก็จูงหมาสองตัวไปรอบนห้องเลย
ผมก็สำรวจดูหมาเขาตัวเมียมันเชื่องดีครับชื่ออีนวล สีมันนวลสมชื่อ  หีมันอูมเป่งมากเลยครับ ผมเห็นแล้วน้ำลายสอ
ส่วนตัวผู้เป็นร๊อตไวเลอร์ ควยใหญ่มาก เพื่อนผมบอกนวดควยให้มันตั้งแต่เล็กๆ ไอ้สองตัวนี้มันรู้ภาษาคนครับ

ผมก็จัดการเลยครับเอานิ้วลองแยงหีอีนวลดู แค่นิ้วก็เข้ายากแล้วครับ ขนาดเขาบอกว่าก็เคยเย็ดมันมาบ้าง
ผมเลยขาเจลหล่อลื่นมาชโลมหีมัน จนมันเลื่อม จากนั้นบีบนวดคลึงให้มันผ่อนคลายแล้วก็ลองเอานิ้วแหย่ครับ
แม่งแคบมากผมลองแยงเข้าแยงออกจนรูมันเลื่อมๆ ทนไม่ไหวแล้วครับผมถอดกางเกง แล้วเอาควยจ่อเลยครับ
เพื่อนผมก็เตรียมถ่ายรูป ผมยัดไม่เข้าครับดันจนปวดหัวควย เลยเอาควยถูไถตรงร่องมันไปเรื่อยๆ

อีนวลมันก็นิ่ง แล้วผมก็ค่อยๆกดไปอีกครั้ง ครวนี้เริ่มเข้าได้แล้วครับ ตอนหัวควยค่อยๆแทรกไปในร่องหีมันผมล่ะเสียวจริงๆ
พอควยเข้าไปได้ที่ส่วนหัวควยผมก็ปล่อยครับ ให้ภายในหีมันรัดรอบหัวควยเสียวดีพึลึก แล้วพอหีมันปรับสภาพขยายใหญ่ผมก็ดันต่อไปเรื่อยๆ
คราวนี้มันร้องงี๊ดๆแล้วหันมาเลียที่หีของมันครับ เพื่อนผมก็เข้ามาจับหัวมัน แล้วผมก็ดันต่อไป คับแน่นมากครับยิ่งกว่าของคนเยอะ ข้างในมันคล้ายๆบ่วง

เป็นเนื้อรัดควยแน่นเลย ผมก็กระเด้าครับทีนี้กำลังซอยมันส์ๆ เมียเพื่อนผมก็เดินมาเลยครับ ออกจากห้องน้ำโป๊มาเลย
หัวนมดำนิดหน่อยแต่หุ่นยังดีครับ หน้าตาธรรมดาแต่ขาวโบ๊ะทุกส่วน หย่อมหมอยขึ้นพองามครับไม่รกมาก เธอคงดูแลเล็มเสมอๆ
ผมก็มองไปที่เธอแล้วก็กระเด้าอีนวลต่อครับ เห็นเธอแบบนี้มีน้ำเกาะตัวพราว กลิ่นสบู่หอมๆ ผมก็อยากเย็ดเธอเหมือนกัน
เธอก็เขามายืนดูผมเย่ออีนวลครับ ผมก็กระเด้าไปไม่อายหรอกครับ เรามันแนวเดียวกัน
เธอบอกเพื่อนผมให้ไปเอาของในตู้เย็นมาเร็วๆครับ เธออยากมั่ง เพื่อนผมก็รีบวิ่งไปเลย ปรากฎว่าเป็นเนยครับ

เธอคว้าไปเปิดฝาแล้วป้ายหีเต็มฝ่ามือ เลยครับแล้วก็ลูบให้มันทั่วโคกหี ร่องหี ในรูหีเธอ ไอ้ดิ๊กเหมือนรู้งานครับ เดินกระดิกหางมาหาเธอเลย
เธอก็อ้าขาให้มันเลียครับ ไอ้ดิ๊กเลียอย่างมูมมาม น้ำลายมันยืด เธอก็ยิ้มให้ผมครับ ตอนนี้ผมชักอิจฉาไอ้ดิ๊กครับ
แต่ผมก็ยังอยากล่ออีนวลให้เสร็จก่อนครับหีมันแน่นดีเหลือเกิน ผมก็กระเด้าๆต่อไปอีก แล้วก็หยุดครับยังไม่อยากเสร็จ เพื่อนผมถอดกางเกง
เดินมาเอาควยยื่นใส่ปากให้เมียมันดูด เธอก็อ้าปากอมดูดครับ ตาเยิ้มเลย เพื่อนผมก็แอ่นเอวกระท่อกควยเข้ารูปาก

ไอ้ดิ๊กก็เลียไม่หยุดครับ บนโคกหีเนยหมดแล้วแต่คงยังอยู่ในซอกหีแชละในร่องครับ มันเอาจมูกสอดไปในหีแล้วดมฟูดฟาด แล้วก็เลียครับ
ผมมเงี่ยนมากเลยตอนนี้ กระเด้าอีนวลอย่างแรง อั่กๆ ส่วนเพื่อนผมก็มองมาทางผมแล้วบอกว่าเดี๋ยวขอต่ออีนวลนะ แล้วให้ผมไปช่วยเมียมันบ้าง
ผมไม่รอช้าครับตอนนี้ก็เสียวเต็มที่แล้ว กระแทกปั่กๆ แล้วกระฉูดใส่ในหีอีนวลเลย เลยเอาหอบแฮ่กๆ แต่ดูเหมือนน้ำจะออกเยอะครับ เสียวมาก

แล้วผมก็ถอนควยออก เพื่อนผมเดินมาสลับครับ จับอีนวลแหกหีแล้วก็แทงพรวดเข้าไปเลย ส่วนเธอหันหลังทำท่าหมาครับบอกให้ผมช่วยจับไอ้ดิ๊กให้หน่อย
ผมก็จับไอ้ดิ๊ก ให้ขึ้นคร่อมเธอ มันก็รู้งานครับ หัวควยมันถอกออกมาแดงแจ๋ ลูกเป้งบวมเป่ง
พอคร่อมได้ก็เริ่มกระเด้าเลย ตอนแรกยังไม่เข้ารูครับ เธอก็ขยับตัวให้ควยไอ้ดิ๊กแทงถูก ผมก็จัดให้เข้าที่

ไอ้ดิ๊กมันกอดแล้วซอยยิกเลยครับ ควยมันใหญ่และยาวเหมือนคนเลย ตอนนี้เธอครางหน้าแดงแจ๋ ควยผมเริ่มคึกอีกแล้ว เลยเดินไปให้เธออม
เธอก็ใช้มือรูดเข้าออกแล้วก็อมดูดครับเสียวดีจริงๆ เธออมลึกมาก ท่อนควยผมผลุบเข้าผลุบออกในปากเธอ ปากเธอ ซึ่งดูดจนแก้มตอบ
เพลินดีจริงๆเธอครางอู้อี้ครับ ไอ้ดิ๊ก มันกระเด้าไม่หยุด พั่บๆ สั่นเพื่อนผมนั้นก็กำลังเย็ดอีนวลอย่างเมมัานส์ครับ แล้วก็หันมาทางผมยิ้มให้กัน

แอร์ในห้องเย็นเฉียบแต่พวกเราเหงื่อท่วมกันทุกคน  สักพักเธอก็ร้องดังเหมือนจะเสร็จครับ ไอ้ดิ๊กก็ซอยถี่ๆแล้วมันก็หยุด ผมเอาควยออกจากปากเธอ
แล้วเดินไปดูไอ้ดิ๊กเอาขาหน้าเกี่ยวเอวเธอแน่นเลยครับ ผมดึงมันออก ควยมันพองใหญ่มากครับ คราวนี้เห็นรูหีเธอเป็นรูโบ๋เลย
เห็นน้ำเงี่ยนเหลืองข้นๆคงเป็นของไอ้ดิ๊กไหลออกมานิดหน่อย ผมขอเธอครับว่าขอเล่นก้นได้ไหมครับ เธอก็ว่าตามสบายครับ
ผมก็ก้มลงไปเลียรอบก้นเธอแล้วก็ เอาลิ้นค่อยแยงรอบรูก้นครับ

ไม่มีกลิ่นเหม็นเลยครับเธิอคงล้างมาอย่างดี ผมเลียจูบ แล้วก็ป้ายน้ำลายลงไป จับควยประทับที่ แล้วออกแรงกดครับ กดไม่เข้าครับ
ฝืดเหมือนของอีนวลเลยผมก็เลยเดินไปหยิบเจลมา เพื่อนผมตอนนี้ก็ใกล้เสร็จแล้วครับ มันหลับตากระเด้าร้องใหญ่เลย
ผมบีบเจลใส่รูก้นจากนั้นเอาควยกดไปเลยครับ ฝืดแน่นแต่ควยก็ค่อยๆแทรกไปได้ครับ

ตอนเข้านี่เสียวมากครับ ส่วนเธอร้องเบาๆ ผมก็ลูบไล้เธอที่แผ่นหลัง แก้มก้นแล้วจับตะโพกเธอแน่นดันเข้าไปใหม่ พอหัวเข้าไปก็ผ่านพรวดครับ
เพื่อนผมคงเคยล่อตูดเธอบ่อย เธอครางเสียงดังมากครับ ผมก็กระเด้าเลย เสียวมากมันส์มากจริงๆครับ มือก็บีบก้นเธอ บางทีก็เอื้อมมาขยำนมเธอ
ผมกระแทกไม่กี่ทีก็เสร็จครับไม่ไหวจริงๆ แน่นมาก ผมพ่นใส่ในรูก้นเธอเลยครับ จากนั้นคาไว้เพื่อนผมนั้นเสร็จมาแล้วครับ
เดินควยให้มาให้เมียมันดูดอีกครั้ง ผมก็ค่อยๆดึงควยออก เห็นก้นเธอเป็นรูเลยครับ

เสร็จจากนั้นพวกเราก็ไปอาบน้ำ แล้วก็ลงไปกินเหล้ากันอีกครับ แล้วก็นอนด้วยกันเลย
ตื่นเช้ามาผมก็ขอเย็ดอีนวลและเธออีกรอบครับ ส่วนเพื่อนผมหลับปุ๋ยยังไม่ตื่น