ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวโรคส่วนตัวสูง กับเพื่อนในมหาลัยcopy

เริ่มโดย aaron88, สิงหาคม 02, 2021, 02:17:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaron88

พลอยเป็นคนโรคส่วนตัวสูงมาก ชอบทำอะไรคนเดียว ไม่อยากมีแฟน แต่ก็ยังอยากมีเซกส์กับแฟน พลอยเคยมีแฟนอยู่1 คนสมัยเรียนมหาลัย พอต่างคนต่างทำงานก็เลิกกัน ตอนนี้พลอยโสดมาได้3ปี แล้ว ถ้าใครถามว่ามีคนมาจีบไหม ต้องบอกว่ามีเยอะเหมือนกัน แต่คือพอคุยๆ สักพักพลอยก็เริ่มเบื่อไม่อยากคุยต่อ นิสัยแบบนี้เลยทำให้ไม่ได้คบกับใคร

จนพลอยได้เจอเพื่อนเก่าสมัยเรียนมหาลัย มันเข้ามาเป็นคอนซัลท์ให้กับงานโครงการให้พลอย ต้องบอกก่อนพลอยเป็นวิศวกร ก็จะมีบริษัทที่ปรึกษามาทำงานร่วมกัน มันชื่อปกรณ์ เรียกสั้นๆ ว่ากรแล้วกันค่ะ มันเป็นหนุ่มที่สาวๆ ชอบกันเยอะ ตอนแรกพลอยก็ชอบมันนะค่ะ แต่พอเป็นเพื่อนกันแล้วก็รู้ธาตุแท้กันหมด ตอนนี้มันมีแฟนเป็นแอร์ค่ะ พอเจอกันมันก็แอบตกใจนะค่ะ ว่าบังเอิญจัง เราก็กินข้าวด้วยกันหลายครั้งในช่วงที่ทำงานด้วยกันโปรเจคนี้ 1ปีครึ่งค่ะกว่าจะเสร็จนานเลย มันก็ถามว่าทำไมพลอยไม่มีแฟน พลอยก็บอกว่าเบื่อคุยกับคน มันบอกงั้นเดี๋ยวพลอยมาลองเป็นแฟนลับกับกรไหม เผื่อจะได้ไม่เบื่อ ทำเอาพลอยเขินเลย บอกต่อหน้า แต่พลอยกับเล่นด้วยกับมัน เป็นแฟนลับต้องทำไงบ้าง ไอ้กรได้ทีก็บอกว่า ทำได้หมดตามที่พลอยต้องการ พลอยก็ถามตรงๆ แล้วเซกส์มีให้ได้ไหม ไอ้กรสะอึกน้ำที่มันกำลังดูดเลย พลอยก็หัวเราะ มันก็บอกว่ายิ่งทำให้ได้อยู่แล้ว พลอยหน้าแดงเลย หลังจากนั้นเราก็เปลี่ยนเรื่องคุยกัน พอตอนเย็นมันอาสาพาพลอยกลับคอนโด เพราะปกติพลอยจะนั่งBTS เอา พลอยก็กลับกับกร กรพาพลอยไปนั่งดื่มแถวๆ อุดมสุขใกล้ๆ คอนโดพลอย มีร้านอาหารอร่อยหลายร้านค่ะแถวนั้น มันจัดเบียร์มาหลายหลายขวด ดีว่าพรุ่งนี้เป็นวันหยุด เลยนั่งกินกับมันได้เต็มที่ พวกเราก็คุยถึงเพื่อนเก่าๆ ก็สนุกกันดี แต่มีเรื่องของฟ้าเพื่อนสนิทพลอย มันแอบเล่าว่าเป็นกิ๊กกับเพื่อนที่ทำงานของกร พลอยก็ตกใจนะค่ะ เพราะฟ้าแต่งงานแล้วกับพี่เอ็ม เห็นรักกันดี คู่นี้หวานมากในFACEBOOK พลอยบอกไม่เชื่อ ไอ้กรเลยเอาหลักฐานเด็ดให้พลอยดู มันเป็นคลิปที่เพื่อนที่ทำงานกำลังดูดนมให้ฟ้า แต่ไม่เห็นหน้าฟ้านะค่ะ แต่พลอยจำปานสีแดงตรงราวนมของฟ้าได้ค่ะ เพราะพลอยกับฟ้าเป็นรูมเมทกันจะเห็นกันเปลี่ยนเสื้อผ้ากันบ่อย และก็เห็นเย็ดกันด้วยค่ะ พลอยตกใจเลยไม่คิดว่าสาวเรียบร้อยแบบฟ้าจะมีกิ๊กแบบนี้ พลอยก็ถามเรื่องของฟ้าว่าเรื่องราวเป็นอย่างไร แต่กรก็บอกยังไม่ค่อยรู้รายละเอียดเดี๋ยวจะเล่าให้ฟังอีกที แอบถามเพื่อนมันก่อน แต่พลอยหีแฉะเลยค่ะ เวลาดูคลิปทีไร แต่ยิ่งเป็นเรื่องของคนรู้จักนิตื่นเต้นมาก พอกินเบียร์กันเสร็จพลอยเริ่มเดินเซๆ กรก็ประคองพลอยขึ้นรถแล้วขับไปคอนโดพลอย พลอยก็รู้ว่ากรมันอยากจัดพลอย แต่พลอยก็อยากเหมือนกันเลยแกล้งเมาหนักๆ ให้มันพาพลอยขึ้นมาบนห้อง

พอเข้ามาในห้องไอ้กรก็ออกลายเลย มันคิดว่าพลอยเมามากมั่งค่ะ มันพาพลอยไปนอนบนเตียง แอบเห็นมันกำลังถอดเสื้อผ้าของมันอยู่ เห็นควยแล้วใหญ่กำลังดี ใหญ่พอๆ กับแฟนเก่าพลอยค่ะ สักพักมันก็เข้ามาถอดเสื้อผ้าพลอยออก มันเอากางเกงในพลอยไปสูดดม แล้วมันก็เข้ามาดมหีพลอย เริ่มเอาลิ้นมาเลียที่รูหี เจอลิ้นมันแล้วเสียวดี แฟนเก่าไม่เคยทำให้พลอย เจอลิ้นมันเป็นคนแรก พอโดนลิ้นพลอยก็ทนไม่ไหวก็เริ่มร้องคราง แต่ตายังหลับอยู่ ต้องแกล้งเพื่อไม่ให้มันรู้ว่าเราอ่อยค่ะ มันเลยอยู่นานจนพลอยเสร็จไปรอบหนึ่งละ มันก็เอาควยมันเสียบเข้าไปในรูหี พลอยตกใจค่ะที่มันไม่ได้ใส่ถุงยาง แต่ทำไงได้เราแกล้งหลับจะปฎิเสธไม่ทันแล้ว ควยมันเสียบเข้าไปแล้ว ต้องปล่อยเลยตามเลยค่ะ หลังเย็ดเสร็จต้องให้มันไปตรวจเลือด มันเย็ดพลอยเสียวมากจนพลอยต้องตื่นมา แล้วทำท่าทางตกใจ พยายามจะดิ้น เพื่อให้มันดูว่าพลอยไม่ยอมมัน แต่มันก็บอกขอเถอะนะแอบชอบมาตั้งแต่มหาลัยแล้ว พลอยพึ่งรู้ว่ามันก็ชอบพลอย พลอยก็ยอมมันเริ่มกอดมันให้มันเย็ดสะดวกแล้วมันก็แตกในค่ะ เป็นครั้งแรกอีกที่โดนแตกในเสียวมาก พรุ่งนี้เป็นวันหยุดพลอยเลยจัดกับมันทั้งคืน

กรกลายเป็นเพื่อนที่เซกส์กันได้ตั้งแต่วันนั้นมา เวลากรเย็ดกับแฟนไม่อิ่มก็มาเย็ดพลอย พลอยโอเคอยู่แล้ว แค่อยากมีคู่เย็ดที่ดี ไม่ต้องการมีแฟน ทุกวันนี้เราก็เย็ดกัน เดี๋ยวได้เรื่องของฟ้าจะเล่าให้ฟังอีกทีนะค่ะ

IG: https://bit.ly/35N0iT9
แอพเสียว Palipali: http://13027799922.com/ryl87