ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลีดเดอร์น้ำแตก

เริ่มโดย superdor13, กันยายน 26, 2010, 12:16:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

superdor13

เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวผมจริงๆ ตอนนั้นผมเรียนอยู่ต่างประเทศ จะมีโอกาสกลับไทยก็ช่วงปิดเทอม ก็พอมีประสบการทางเพศมา บ้างพอสมควรแก่วัย 22 แต่ยังไม่เลยลองของคนไทยด้วยกันเพราะไปเรียนเมืองนอกตั้งแต่เด็กๆ จนกระทั่งมีอยู่ช่วงหนึ่งจำเป็นต้องกลับไป เพื่อทำเรื่องเกี่ยวกับการเกณทหาร ก็เลยมีโอกาสรู้จักกับน้องสาวเพื่อน เพื่อนของผมคนนี้เรียนที่เดียวกับผมตอนอยู่เมืองนอกด้วยกัน มันมีน้องสาวชื่อออย อายุ 21ปี เรียนอยู่มหาลัยรัฐชื่อดัง เธอเป็นคนสวยมาก ขาว ตาโต ผมยาวถึงกลางหลัง ที่สำคัญหุ่นนี่เด้งมาก เสป็กเลย ผมเลยเข้าออกบ้านนี้บ่อยจนเป็นที่เชื่อใจของครอบยครัวเธอ เพื่อจะได้ตัวเธอมาครอบครอง แต่อุปสรรคมันอยูที่ความสวยและดีกรีเชียร็ลีดเดอร์ของเธอ ทำให้มีหนุ่มๆในมหาลัยมาติดค่อนข้างเยอะ ผมจึงต้องรีบวางแผนจัดการเธอ ด้วยการหาโอกาสสองต่อสองโดยการ ช่วยติวภาษาอังกฤษให้เธอ เวลาเธอก้มลงเขียนผมก็ใช้สายตาสอดส่องตามรองนมของเธอโดยการยืนข้างหลังเธอแล้งก็ทำเป็นสอนโน่นนี่ไปเรื่อยจนต้องหลบมาช่วยตัวเองอยู่หลาบครั้ง ในใจก็อยากจัดการเลยแต่กลัวไก่ตื่นเสียก่อน มีอยู่วันหนึ่งเธอต้องไปแข่งเชียร์หลีดเดอร์ประเพณีให้กับมหาลัย ซึ่งงานใหญ่โตมากออกทีวีด้วย เพราะมีบอลประเพณี ผมก็ไปเฝ้าเธอตามระเบียบ พอแข่งเสร็จเธอจึงขออนุญาติพ่อแม่เป็นกินเลี้ยงต่อกับเพื่อน พ่อแม่ก็เลยขอให้ผมช่วยไปดูแลน้องเค้าที เพราะพี่ชายกลับต่างประเทศไปแล้ว ซึ่งถึงพ่อแม่เค้าไม่ขอผมก็ไปอยู้แล้ว แต่พอไปถึงผับ งานกร่อยเพราะตำรวจตรวจฉี่ในนั้นพอดี เรา2คนเลยดัดสินใจว่าจะไม่เข้า แต่เพื่อนเธอยืนยันว่าจะเข้า ผมก็เลยชวนเธอมาที่บ้าน มานั้งดื่มกันไปดูหนังไปเรื่อยๆ เธอใสสายเดี่ยว กับกระโปรงเฉียงตามแฟชั่ยยาวแค่เข่า เวลาผมนั่งกับพื้นเธอนั่งบนโซฟา ทำให้ผมเหลือบ ไปเห็นกางเกงในสีชมพูอ่อนของเธอหลายครั้ง เธอเริ่มออกอาการหนาวผมจึงทำท่าไปหรี่แอร์แต่จริงๆแล้วปรับให้เย็นขึ้นอีกแล้วก้อเอาผ้าห้มมาห่มให้เธอ ก็เลยถือโอกาสอยู่ในผ้าห้มผืนเดียวกับเธอ ในท่าทางกึ่งนั้งกึ่งนอนบนโซฟาตัวเราชิดกับเพราะความหนาว ผมเริ่มเอาแขนไปกายหน้าอกเธอ แต่เธอทำไม่สนใจ ดูหนังต่อไปเรื่อยๆ ก็เลยแกล้งขยับแขนไปมาบนหน้าอกเธอ แล้วก้อหายใจรดเข้าที่หลังหูเธอ จนเธอเริ่มเกร็งพร้อมกับขนลุก ผมจูบต้นคอ เลื่อนมาจนแก้ม มือก้อขยำนม เขี่ยไปมาบริเวรหัวนม เสียงถอนหายในลำคอเธอเริ่มถี่ขึน จนเธอเพลอร้อง ซีดดด....ขึ้นมาอย่างห้ามไม่ได้ ผมเลยกระกบปากจูบ เธอตอนสนองทันที ลิ้นของเราพัวพันกันอยู่ในปาก มือของผมล้างเข้าใปปลดตะขอยกทรงออก หัวนมเธอเป็นสีแดงอมชมพู อย่างที่คิดไว้ ผมใช้นิ้วเขี่ยไปมาอยู่ซักพัก หัวเข่าผมก้อถูร่องของเธอไปด้วย ทำให้กระโปรงเธอถกขึ้นมาจนเห็นกางเกงใน ซึ่งเจิ่งนองไปด้วยน้ำจนแฉะเขาผม เธอบิดไปบิดมา แต่ปากเธอก็ไม่ยอมหยุดแลกลิ้นกับผม คงเป็นเพราะเธอคงอายเสียงกระสันของเธอ เธอร้อง โอยยยย ในลำคอเบาๆ เป็นจังหวะ...ปากผมเลื่อนมายังหัมนมแล้วใช้ ลิ้นตวัดไปมาจนน้ำของเธอ เยิ้มออกมามาก จนเธอทนไม่ไหวร้องออกมาว่า ..ช่วยทำข้างล่างให้หน่อย..พร้อมกับซู้ดปาก ผมรีบถอดกางเกงในที่เปียกแฉะของเธอออก เธอแอ่นก้นช่วย ขนของเธอปกคลุมทั่วร่องหีของเธอดำขลับ ไม่น่าเชื่อว่าหน้าตาสวยๆ เป็นถึงเชียร์ลีดเดอร์ จนได้ขึ้นปก นสพ. จะมีขนดกดำขนาดนี้ ตอนนี้ ร่างของเธอเหลือแค่กระโปรงสั้นๆตัวเดียว ซึ่งก้อไม่ได่ช่วยในการปกปิดอะไรเลย กลับช่วยเพิ่มความเงี่ยนของผมขึ้น ผมตวัดลิ้นสวนทางน้ำเงี่ยนของเธอ ซึ่งไหลมาตรงรูตูด ขณะเดียวกันเธอก็กลดซิปแล้วก้อกำอาวุธผมรูดขึ้นรูดลง ผมยัดเข้าไปในปากเธอให้เธอดูดแล้วเธอก้อโยกหัวตามจังหวะ ...เธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว เข้าเถอะ..ผมจึงถอนอาวุธออกจากปากเธอ แล้วให้เธอนั้งคร่อม ผมโยกนำให้เธอจนเธอเริ่มโยงเอง เธอร้อง อ้าาาๆ ตามจังหวะออกมาจนลืมอาย เธอเร่งจังหวะเร็วขึ้น จนเธอจิกผ้าห้มแน่น พร้อมกับน้ำเงี่ยนของเธอที่ทะลักออกมา กระเด็นมาถึงสะดือ ผมเร่งจังหวะจนปล่อยน้ำเข้าในร่องของเธอ แล้วเราก็ประกบจูบปากกันซักพักพอหายเหนื่อย แล้วก้อไปล้างตัว ผมล้างหีจนถึงตูดของเธอ ลูบไปลูบมาด้วยสบู่ แล้วก้อเอากันอีกในท่ายืน จนได้เวลาที่ผมต้องไปส่งเธอที่บ้าน ...ทุกวันนี้เธอมาเรียนต่อต่างประเทศกับผม ซึ่งมีผมและพี่ชายเธอคอยดูแล เราอยู้ด้วยกันแบบสามีภรรยา ซึ่งพี่ชายเธอก็ยอมรับ แต่ยังไม่บอกพ่อแม่ เพราะยังเพิ่ง 22-23 กันเอง

เครดิต คุนบูมคับ

ซ้ำขออภัยคับ