ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนรุมเพราะชอบโชว์

เริ่มโดย hellboy666, กันยายน 26, 2010, 06:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ มิ้นได้อ่านเรื่องชอบโชว์ที่เพื่อนๆส่งมาแล้วสยิวดีค่ะโดนใจก็เลยส่งเรื่องของมิ้นเองมาร่วมสนุกบ้าง แบบว่ายังไงดีล่ะคะเรามีของดีก็ต้องอยากโชว์เป็นธรรมดาเพื่อนๆว่ามั้ย ตอนนี้มิ้นขึ้นปี 2 แล้วเรียนมหาลัยในจังหวัดเชียงใหม่ไม่ขอบอกชื่อนะคะ เรื่องนี้ก็เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อตอนภาคเรียนซัมเมอร์นี้เอง ตอนนั้นมิ้นลงเรียนวิชาเลือกอยู่ตัวเดียวเองด้วยเหตุที่ว่าไม่อยากกลับบ้านที่ลำปางอยากอยู่กับแฟนมากกว่าค่ะ เตี่ยมิ้นเค้าซื้อคอนโดให้อยู่มิ้นก็เลยพาแฟนมากุ๊กกิ๊กกันได้แบบสบายๆ ถ้าพูดถึงเรื่องอย่างว่ามิ้นก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสานะคะก็รู้จักการช่วยตัวเองมาตั้งแต่เริ่มมีประจำเดือนเลยหล่ะ แต่พึ่งมาได้ทดลองของจริงก็ตอนมาเจอกับแฟนตอนเรียนปี 1 นี่แหล่ะค่ะ แฟนมิ้นชื่อเก่งค่ะ แต่เรื่องบนเตียงไม่เก่งสมชื่อซักเท่าไรก็ถ้าจะทำให้มิ้นถึงจุดสุดยอดมิ้นก็ต้องเป็นคนขย่มเองให้แฟนเป็นคนขยับทีไรเป็นเสร็จก่อนทุกที แต่มิ้นก็ชอบเค้านะคะเพราะเป็นคนนิสัยดี เอาใจเก่งและเราก็ไม่ได้คบกันเพราะเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เก่งมีข้อเสียอีกอย่างหนึ่งคือเป็นคนขี้หึงมา..า..า..ก ยิ่งพอได้มิ้นแล้วก็ทำตัวเป็นเจ้าเข้าเจ้าของแบบนี้ก็อึดอัดสิคะ ก็เราอายุแค่ 18 เองอยากมีแฟนค่ะไม่ใช่สามี วันหนึ่งเราทะเลาะกันเพราะเรื่องที่เค้าไม่อยากให้มิ้นเข้าไปทำกิจกรรมกับคนในชมรม เออต้องบอกก่อนว่ามิ้นเป็นสมาชิกชมรมถ่ายภาพคือไม่ใช่เป็นตากล้องหรอกนะคะเพราะใช้กล้องไม่เป็นแต่ชอบเป็นนางแบบมากกว่า มิ้นว่าผู้หญิงทุกคนก็ชอบเป็นแบบและยิ่งถ้าภาพออกมาสวยแล้วยิ่งชอบใหญ่ ก็วันนั้นมิ้นนัดกับรุ่นพี่ชมรมคนหนึ่งที่สนิทกันชื่อพี่ชัยค่ะก็ปิ้งพี่เค้าอยู่เหมือนกัน มิ้นขอให้พี่เค้าช่วยถ่ายรูปชุดนักศึกษาให้หน่อยจะเก็บไว้เป็นอลาบัมส่วนตัว เก่งเค้าคงหึงนะค่ะเพราะรู้ๆกันอยู่ว่าผู้ชายชมรมนี้ส่วนใหญ่ก็เจ้าชู้ทั้งนั้น แต่มิ้นก็ไม่สนใจอยากโกรธก็โกรธไปอะไรที่มิ้นชอบมิ้นก็จะทำขนาดเตี่ยกับแม่ยังห้ามไม่ได้เลยแล้วอะไรกับผู้ชายคนนี้จะมาห้ามเรา มิ้นชวนเค้าไปด้วยนะคะแต่ก็ไม่ยอมไปแถมยังทำเป็นคืนกุญแจห้องเก็บกระเป๋าเสื้อผ้ากลับไปหอพักตัวเองอีกคงกะจะให้มิ้นไปง้อแต่มิ้นไม่สนหรอกค่ะ

วันนั้นมิ้นเลือกใส่เสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วรัดๆกับกระโปรงสั้นแนบเนื้อใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองเซ็กซี่มากกะเอาไปโชว์ให้พี่เค้าน้ำลายไหลเล่น ก็จะประชดแฟนด้วย จู่ๆความคิดแผลงๆก็เข้ามาวิ่งอยู่ในหัวว่าไหนๆก็จะโชว์แล้วก็เอาให้มันเต็มที่มิ้นเลยตัดสินใจโนบราโนแพนดี้ไปเลย พอมาดูตัวเองในกระจกก็สยิวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ก็เสื้อมันรัดหน้าอกตึงจนเห็นเป็นเต้ากลมๆเลยแถมหัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นปุ่มนูนๆ กระโปรงก็แนบเนื้อไม่เห็นริ้วขอบกางเกงในถ้าใครสังเกตุก็คงรู้แหละค่ะว่าไม่ได้ใส่อะไรข้างใน มิ้นวาบหวิวมากจนรู้สึกว่าของมิ้นเริ่มแฉะเลยหละค่ะ มิ้นต้องรีบถือกระเป๋าออกจากห้องเลยเพราะว่าถ้าส่องกระจกนานกว่านี้อีกหน่อยอาจจะเปลี่ยนใจไม่กล้าแต่งแบบนี้ออกไป พอเดินออกไปนอกห้องก็ตื่นเต้นตลอดเลยค่ะใจหนึ่งก็อยากให้คนเค้าสังเกตุเห็นอีกใจก็อาย ลงลิฟท์มาถึงชั้นจอดรถใต้ตึกลุงรปภ.ก็จ้องตาเป็นมันเลยหละค่ะ ปกติมิ้นจะเข้าไปคุยกับแกบ้างแต่วันนี้ขอแค่ทักทายก็พอแล้วมิ้นก็รีบเดินไปที่รถรู้สึกเลยว่าทั้งก้นและเต้านมมันสั่นกระเพื่อมๆไปหมดเลยก็หน้าอกมิ้นตั้ง 36C ไม่สั่นได้ไงคะแถมก้นก็ใหญ่ขึ้นตั้งแต่คบกับแฟน ลุงแกก็คงดูทั้งก้นทั้งนมสนุกไปเลยซิคะ แกรีบตามมากุลีกุจอช่วยโบกรถให้แต่ตาแกไม่ได้ดูรถมิ้นหลอกค่ะจ้องลอดกระจกหน้าเข้ามามองแต่หน้าอกแบบไม่เกรงใจเจ้าของเลยยิ่งสบตาแกก็ยิ่งเสียววูบวาบไปถึงท้องน้อยเลยก็มองยังกะจะกินมิ้นทั้งตัว พอแกโบกให้กำลังจะออกถนนมิ้นก็เลยแกล้งจอดและเปิดกระจกข้างลง ลุงแกก็รีบมายืนข้างประตูรถทันที มิ้นก็เลยโชว์ร่องอกให้แกเห็นอย่างเต็มตา แกมองตาโตเลยค่ะ แล้วมิ้นก็บอกขอบคุณและยิ้มยั่วๆก่อนขับรถออกไป รู้สึกสนุกมากเลยค่ะที่ได้ยั่วยวนให้ผู้ชายตาลุกวาวแบบนี้จะว่ามิ้นเป็นสาวนิสัยเสียก็ได้นะคะ

วันนั้นไม่มีเรียนก็เลยนัดพี่ชัยตอนเที่ยงๆจะได้ไปกินเข้าด้วยกันก่อนไปหาโลเคชั่นถ่ายรูป พี่เค้านัดเจอกันที่ห้องชมรมพอมิ้นไปถึงตึกสโมสรนักศึกษาก็แทบไม่กล้าลงรถเพราะใต้ถุนตึกที่เป็นโรงอาหารคนเต็มเลยค่ะ นั่งทำใจอยู่พักหนึ่งก็ตัดสินใจเดินเข้าไปไหนๆก็ตั้งใจจะโชว์แล้วนิคะ พอเข้าไปก็รู้สึกว่าเป็นจุดเด่นทันทีเลยค่ะคนหันมามองกันใหญ่ไม่รู้สังเกตุเห็นอะไรกันบ้างรึเปล่ามิ้นไม่กล้าสบตาใครเลยเพราะทั้งตื่นแต้นทั้งอายเลยรีบเดินดุ่มๆขึ้นไปชั้นบนทันที พอพ้นบันไดค่อยรู้สึกโล่งอกค่ะเพราะชั้นสองไม่มีค่อยมีคนพลุกพล่านเท่าไร รีบเดินไปจนถึงห้องชมรมก็เจอพี่ชัยกับเพื่อนพี่เค้าอีกสามคนอยู่ในห้องก็ใจเต้นตุบๆเลยสิคะเพราะยังไงก็หนีสายตาพี่กลุ่มนี้ไปไหนไม่ได้แล้ว พวกพี่แกก็หันมามองกันตาค้างเลยค่ะแต่มิ้นก็ทำตัวเป็นปกติค่ะเหมือนไม่รู้ว่าพวกแกตะลึงอะไรกัน มิ้นรู้จักแต่พี่ชัยเท่านั้นส่วนคนอื่นรู้สึกว่าไม่คุ้นหน้าเลย พี่ชัยแนะนำให้รู้จักสามคนนั้นก็เลยรู้ว่าเป็นเพื่อนๆของพี่เค้าแต่เรียนอยู่สถาบันอื่นชื่อพี่นิค พี่ต้น และพี่หนุ่มค่ะ พี่ชัยเค้าตามให้มาช่วยถือรีเฟกซ์ถืออุปกรณ์อะไรต่างๆแบบว่าพี่เค้าค่อนข้างเป็นมือโปรค่ะ มิ้นก็ชอบสิคะภาพจะได้ออกมาสวยๆ พวกเราก็เลยนั่งคุยกันถึงคอนเซปท์ของภาพที่จะถ่ายกัน เหมือนโดนสัมภาษณ์เลยค่ะพวกพี่เค้านั้งเก้าอี้เรียงกันเป็นแถวหน้ากระดานสี่คนแล้วให้มิ้นนั่งเก้าอี้ตรงข้ามอยู่คนเดียวเหมือนมีจุดประสงค์แอบแฝง กระโปรงมิ้นมันก็สั้นมากแค่คืบกว่าๆเองมิ้นเลยต้องนั่งไขว่ห้างอย่างน้อยก็ยังปิดของสำคัญของมิ้นได้จะเห็นขาอ่อนก็ปล่อยพวกเค้าไปเถอะค่ะ พวกพี่เค้าก็เก็บอาการเก่งนะคะแต่ก็รู้นะคะว่าคอยเหลือบๆดูอยู่เหมือนกัน เราคุยกันอย่างเป็นกันเองจนมิ้นหายตื่นเต้นไปเลย พอความอายหายไปอารมณ์วาบหวามมันก็เข้าแทนที่ค่ะ มิ้นรู้สึกว่าหัวนมมิ้นแข็งชูชันดันเสื้อออกมามากกว่าเดิมและก็เสียวปลายหัวนมมากเลยค่ะเวลาโดยพัดลมมันพัดมา ใต้หว่างขาก็ชุ่มฉ่ำมากจนมิ้นต้องขมิบเพื่อให้คลายความเสียวลงบ้าง มิ้นกล้าพอนะคะที่จะสลับขาเปลี่ยนข้างบ้าง พอสลับขาทีไรพวกพี่เค้าอึ้งกันไปเป็นพักๆเลยก็คงเห็นแหละว่ามิ้นไม่ได้ใส่อะไรข้างใน คุยกันได้พักใหญ่ก็ตกลงกันได้ว่าจะใช้โลเคชั่นแบบสถานที่ตามธรรมชาติถ่ายรูปกัน พี่ๆเค้าก็แนะนำให้ออกไปทางอำเภอรอบนอกเพราะจะได้ใช้เวลาขับรถรอให้บ่ายลงกว่านี้เพื่อให้ได้แสงที่สวยงาม ก็น่าสนุกดีค่ะจะได้ไปเที่ยวด้วยเลยเป็นอันตกลง

พอตระเตรียมอุปกรณ์พร้อมแล้วก็ใช้รถมิ้นเองแหละค่ะพาพวกเค้าไปกัน มิ้นขับออกไปตามเส้นทางอำเภอหางดง-สะเมิงเจอร้านอาหารข้างทางก็แวะทานเข้ากลางวันกัน แวะดูโลเคชั่นข้างทางไปเรื่อยๆที่ไหนคนเยอะพวกพี่เค้าก็ให้ผ่านไปหาที่อื่นบอกว่าหามุมดีๆยาก มิ้นก็ต้องเชื่อสิคะเพราะยอมให้เค้าถ่ายแล้วนิคะแต่ก็รู้อยู่ในใจว่าพวกนี้ต้องมีแผนอะไรไว้แน่ กว่าจะได้สถานที่ถูกใจพวกพี่ๆเค้าก็ปาเข้าไปเกือบสี่โมงเย็นก็พวกเราแวะเกือบทุกที่ ที่นี่เป็นรีสอร์ทอยู่บนเขาเลยค่ะ เวลาแบบนี้ก็แทบไม่ค่อยมีคนเหลืออยู่เท่าไรนักจะเห็นก็แต่คนที่เข้ามาพักค้างคืนกัน พวกเราต้องเข้าไปจ่ายค่าเข้าชมในที่ทำการรีสอร์ท ก็เข้าไปกันทั้งห้าคนเลย พอเข้าไปติดต่อพนักงานหญิงเค้าก็กล่าวทักทายและก็ยิ้มแปลกๆแล้วก็เข้าไปหาเอกสารมาให้กรอก พวกพี่เค้าขี้เกียจรอเลยขอออกไปดูทำเลข้างนอก มิ้นเลยต้องอยู่รอกรอกเอกสารและจ่ายเงินค่าเข้าคนเดียวเพราะมิ้นออกตัวขอเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดเอง พนักงานหญิงคนนั้นก็เอาเอกสารมาให้มิ้นกรอกพออ่านดูก็รู้ว่าเป็นใบเช่าบังกโลมิ้นอายมากเลยค่ะแต่ก็ไม่กล้าถามอะไรเลยกรอกให้เสร็จๆไป ตอนกำลังกรอกพี่พนักงานแกยังคุยเล่นกับมิ้นว่ามิ้นทำไมใจกล้าจังแต่ถ้าไม่ไหวก็เรียกพี่เค้าเข้าไปช่วยได้เลย มิ้นก็ยิ่งอายใหญ่ซิคะได้แต่ยิ้มๆจ่ายบัตรเครดิตไป พอพี่เข้าบอกเบอร์บังกโลมาแล้วมิ้นก็รีบเดินออกมาเลย แต่ไม่บอกพวกพี่ชัยหรอกค่ะว่าจองบังกโลไว้ถ้าบอกไปก็คงไม่เป็นอันถ่ายรูปกันแน่ๆ

รีสอร์ทนี้ก็จัดว่าค่อนค้างสวยค่ะ พวกเราเดินเปลี่ยนที่ถ่ายรูปไปเรื่อยๆจนไปถึงลำธารเล็กๆที่อยู่ในรีสอร์ทพวกพี่เค้าพามิ้นเดินตามลำธารขึ้นไปทางต้นน้ำ ก็ถอดรองเท้าลุยน้ำกันไปเลยเพราะตื้นมาก เย็นสบายมากเลยค่ะเพราะเป็นบริเวณต้นไม้หนาทึบ เดินกันไปเรื่อยๆจนมาหยุดกันตรงแก่งหินเล็กๆที่มีแสงส่องผ่านใบไม้ลงมาบรรยากาศสวยมากเลยค่ะ พวกพี่ๆเลยจัดแจงตั้งอุปกรณ์ มิ้นมองไปรอบก็เห็นว่าเหลือแต่กลุ่มพวกเรา ที่เปลี่ยวๆแบบนี้ประกอบกับมิ้นเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่มผู้ชายแบบนี้แค่คิดก็เสียวแล้วค่ะ ตอนนั้นมิ้นเกิดอารมณ์มากเลยใจหนึ่งก็อยากขอให้พวกพี่ๆเค้าทำให้ตรงนั้นเลยอีกใจก็ยังเกรงๆอยู่คิดว่าจะรอดูท่าทีไปก่อนจะดีมั้ยน้า ขณะที่กำลังกระวนกระวายใจอยู่พี่ชัยก็ถามมิ้นว่าจะให้พี่เค้าถ่ายนู้ดให้มั้ยมิ้นนิอึ้งไปเลยค่ะ แต่อารมณ์ขณะนั้นพี่เค้าให้ทำอะไรก็ยอมหมดแหละค่ะ ก็เลยพยักหน้าแบบอายๆตอบไป พวกเราก็เริ่มถ่ายกันเลย พี่ชัยคอยบอกท่าทางให้เป็นสเตปๆอย่างละเอียดเลยค่ะ ก็เริ่มตั้งแต่ปลดกระดุมเสื้อเรื่อยไปจนทั้งตัวเหลือแต่เสื้อนักศึกษาไม่ติดกระตุมตัวเดียวและในที่สุดก็เปลือยหมดเลยค่ะ มิ้นรู้สึกได้เลยว่าหน้าร้อนฉ่าและเต้านมสองข้างก็เต่งบวมขึ้นมามากตั้งแต่เริ่มถ่ายเลย มิ้นมองแต่กล้องอย่างเดียวเลยค่ะรู้สึกเสียวซ่านมากเลยที่ถูกผู้ชายตั้งสี่คนมองดูเราเปลือยกายอยู่ พี่ชัยคอยกำกับท่าทางให้มิ้นตลอดปากก็ชมว่าหุ่นเราสวยโพสต์ท่านี้แล้วสวยซึ่งบางท่าก็ออกเป็นเรตเอ็กซ์ไปเลยค่ะทั้งเสียวทั้งสนุก มิ้นยอมรับว่าพี่ๆเค้าเป็นมืออาชีพกันจริงๆก็ขนาดเห็นมิ้นเปลือยแบบนี้แล้วพวกพี่เค้ายังไม่มีทีท่าว่าจะเข้ามาทำมิดีมิร้ายเลยแต่ก็เห็นได้เลยค่ะว่าทุกคนเป้ากางเกงตึงกันหมด เราถ่ายกันไปเรื่อยๆจนแสงแดดอ่อนลงมากๆพี่ชัยเลยให้หยุดค่ะ พี่ๆเค้าก็เริ่มเก็บข้าวของกันทำเป็นไม่สนใจแต่มิ้นก็รู้ค่ะว่าโดนลองใจก็เลยเอ่ยปากชวนพวกพี่ๆเค้าเล่นน้ำต่อซะเลย ตอนนั้นมิ้นอยากสุดๆแล้วนิคะยังไงวันนี้ก็ต้องจบด้วยกิจกรรมอย่างว่าเท่านั้นค่ะ พูดยังไม่ทันขาดคำพี่แต่ละคนก็รีบแก้ผ้าล่อนจ้อนกันหมดของแต่ละคนนิแข็งโด่แกว่งไปมาเดินตรงเข้ามาหามิ้นทันทีเลย ตอนนั้นใจนิเต้นตึกตักเลยก็เป็นครั้งแรกนิคะที่มิ้นโดนรุมสี่แถมกลางป่ากลางเขาแบบนี้ด้วย

งานนี้ใครคว้าอะไรได้ก็คว้ากันหละค่ะ มิ้นรู้สึกว่าโดนมือหยาบๆไม่รู้กี่มือลูบไล้ไปทั่วตัวเลย มิ้นก็ได้แต่หลับตาไม่กล้ามองค่ะหวาดเสียวก็ยืนแหงนหน้าให้พี่ๆเค้าทำกันตามใจชอบไปเลย มือมิ้นก็ยันไปที่บ่าของพี่ชัยที่นั่งเอาหน้าซุกเลียติ่งเสียวให้มิ้นอยู่ พี่อีกสองคนก็ทั้งขยำทั้งดูดสองเต้าของมิ้นกันคนละข้างปากก็พึมพำกันฟังไม่ได้ศัพท์ พี่คนที่เหลือก็คงนั่งปฏิบัติกิจอยู่ด้านหลังแหละค่ะก็มิ้นรู้สึกว่าโดนมือแหวกแก้มก้นทั้งสองข้างออกจนกลีบเนื้อของมิ้นมันแหกอ้าแล้วก็โดนลิ้นพี่เค้าแยงเข้าๆออกๆในรูตอนนั้นเสียวจนเหมือนตัวจะลอยเลยค่ะได้แต่สูดปากซี้ดซ้าด มิ้นยืนแอ่นให้พวกพี่ๆเค้ารุมเลียได้ซักพักพวกพี่เค้าก็พามิ้นไปยืนเอามือสองข้างดันไว้กับโขดหินแล้วให้ยืนโก้งโค้งแอ่นก้นออกมา พี่ชัยก็เข้ามาประกบด้านหลังมิ้นแล้วก็ดันท่อนเอ็นมุดเข้ารูมิ้นทันทีเลย มิ้นนิสะดุ้งเฮือกเลยค่ะแต่ยังดีที่ของมิ้นลื่นมากๆเลยไม่เจ็บค่ะมีแค่มันกับเสียวเท่านั้น มิ้นครางออกมาดังเลยก็มันสะใจนิคะ พี่ชัยสาวยาวมากเลยซึ่งมิ้นก็ช๊อบ..ชอบค่ะสาวยาวๆแบบนี้มันเสียวถึงใจดีนิคะ ขนาดแฟนยังไม่เคยทำให้เราได้แบบนี้เลยเก่งเค้าชอบบดมากกว่าแต่มิ้นชอบแบบสาวยาวๆค่ะ เหมือนได้ของถูกใจค่ะมิ้นเลยเด้งสวนของพี่ชัยไปเลยเสียงเนื้อเราตีกันดังปั่บปั่บเลยค่ะสะใจมาก พี่ๆคนอื่นมิ้นไม่ได้สนใจเลยได้แต่แหงนหน้าหลับตาร้องครางดังเลยค่ะแต่ก็ครางได้แป๊ปเดียวค่ะปากมิ้นก็โดยป้อนด้วยกระบองของพี่คนไหนก็ไม่รู้ค่ะโดนจับคางให้ดูดทางซ้ายทีขวาทีมั่วไปหมด พวกเราเล่นกันได้ซักพักพี่ชัยก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นมากจนมิ้นทนไม่ไหวเลยเสร็จไปก่อนที่พี่เค้าจะฉีดน้ำเชื้ออุ่นๆเข้าข้างในตัวมิ้นสุขแบบสุดๆเลยหล่ะค่ะ หลังจากนั้นมิ้นก็โดนพวกพี่ที่เหลือเค้าเวียนกันเข้ามาเอาจนครบทุกคนทั้งเหนื่อยทั้งเสียวค่ะ มิ้นยืนแอ่นจนขาสั่นเลยไม่รู้เสร็จไปกี่ทีต่อกี่ทีสติสตังมันเลือนลางเหมือนจะเป็นลมเลยค่ะ แต่ก็มารู้ตัวว่าต้องล้างน้ำเชื้อที่พวกพี่เค้าฉีดเข้าไปข้างในที่มันล้นไหลย้อยออกมาเปรอะเต็มขาออก กว่าจะล้างออกตั้งนานค่ะล้างออกยากจะตายค่ะน้ำอันนี้ก็ทั้งเหนียวทั้งลื่นเพื่อนๆก็รู้ เย็นวันนั้นมิ้นเพลียมากๆเลยแต่ก็สะใจมากค่ะที่ได้ทำอะไรแผลงๆแบบนี้และติดใจลีลาพวกพี่ๆเค้าขึ้นมาทันทีเลยค่ะบอกตามตรงว่าแฟนเทียบไม่ติดเลย ตอนเดินออกมาจากลำธารมิ้นเดินแบบปกติไม่ได้เลยค่ะก็มันแสบรูนิคะเหมือนกับว่ายังมีของพวกพี่ๆเค้าคารูอยู่เลย ลมพัดมาทีนิรู้สึกหวิวๆโล่งๆยังไงไม่รู้ค่ะ

กว่าจะเดินออกมาถึงลานจอดรถก็เกือบจะหกโมงแล้วหล่ะค่ะพวกพี่เค้าก็ชวนค้างที่นี่แต่มิ้นไม่เอาหรอกค่ะ อายคนที่นี่เค้าก็ใครที่เห็นกลุ่มพวกเราเดินมาเค้าก็มองกันใหญ่เลยค่ะเหมือนกับรู้ว่าพวกเราไปทำอะไรมาอย่างนั้นแหละและถ้าต้องอยู่ค้างกับพวกพี่เค้าคงไม่วายต้องโดนลงแขกทั้งคืนแน่ๆแค่คิดก็สยองแล้วค่ะ ตอนแรกพวกพี่เค้าจะไม่ยอมกลับกันแต่โดนลูกอ้อนของมิ้นเข้าไปก็ใจอ่อนแต่มิ้นก็ต้องให้สัญญากับพวกพี่เค้าว่าจะยอมให้พี่ๆเค้าสนุกกันอีกก็เลยได้กลับ มิ้นให้พี่ชัยขับรถให้เพราะเพลียมากๆ มิ้นนิหลับไปตลอดทางเลย คืนนั้นกลับมานอนที่คอนโดหลับเป็นตายเลยค่ะกว่าจะตื่นก็สายๆเลยโดดเรียนตามระเบียบพอแฟนโทรมาถามมิ้นก็ต้องบอกว่าเป็นไข้น่ะค่ะ ตื่นมามิ้นก็รีบกินยาคุมแบบใช้หลังร่วมเพศทันทีเลยเพื่อนๆก็คงเคยใช้กันบ้างแบบที่มีแค่สองเม็ดน่ะค่ะก็เล่นโดนผู้ชายตั้งสี่คนฉีดน้ำเชื้อเข้าไปแบบนั้นบอกตรงๆว่ากลัวท้องค่ะ ขนาดทำกับแฟนมิ้นยังให้ใส่ถุงเลย มิ้นเริ่มกลัวติดโรคขึ้นมาทันทีเลยหละค่ะสำหรับพี่ชัยพอจะรู้ว่าแกไม่ใช่นักเที่ยวแต่สำหรับพวกพี่อีกสามคนนี้ซิคะมิ้นไม่รู้จักเลยต้องรีบโทรไปถามกับพี่ชัยให้หายกังวลค่ะ พอพี่ชัยบอกว่าพวกพี่ๆเค้าก็ระวังเรื่องนี้อยู่เหมือนก็ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ และก็เลยถามเรื่องสำคัญอีกอย่างคือเรื่องล้างรูปซิคะจะไปล้างร้านไหนได้หล่ะคะรูปแบบนั้น มิ้นกลัวมากเลยค่ะกลัวโดนประจานแต่ก็โล่งใจพอพี่ชัยบอกว่าพี่หนุ่มเค้ามีร้านอัดรูปแต่มิ้นก็กำชับค่ะว่าต้องให้พี่หนุ่มล้างเองห้ามให้ลูกจ้างล้างเด็ดขาดให้ไม่งั้นมิ้นโกรธจริงๆด้วย เย็นวันนั้นเก่งเค้าก็ซื้อข้าวซื้อขนมมาให้ทำเอามิ้นรู้สึกผิดไปเลยแต่ให้ทำไงได้หล่ะคะ มิ้นเลยคิดซะว่าเรื่องทางใจก็ให้แฟนเป็นคนดูแลแต่เรื่องอย่างว่าก็ช่วยไม่ได้ค่ะมิ้นดันไปติดใจกับลีลาคนอื่นๆไปแล้วซิค่ะ แต่ก็ต้องคอยปิดไม่ให้เค้ารู้ค่ะสงสารเค้าน่ะค่ะ สำหรับรูปถ่ายก็สวยถูกใจมิ้นมากเลยแต่รูปนู้ดมิ้นต้องเก็บไว้ประทับใจคนเดียวค่ะก็ให้ใครเห็นไม่ได้นิคะ หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้นมิ้นก็กล้าขึ้นและไม่อายที่จะลองของแปลกๆไปเรื่อยๆเรียกว่ากลายเป็นสาวร่านสวาทไปเลยถ้าเพื่อนๆอยากรู้เรื่องคาวๆของมิ้นอีกก็ช่วยโวตเป็นกำลังใจให้มิ้นเยอะๆนะค่ะแล้วมิ้นจะเขียนมาเล่าอีกค่ะ บ๊าย..บาย