ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนพวกพี่ๆเค้าเวียนเทียนไปหลายทีเลยค่ะ

เริ่มโดย hellboy666, กันยายน 26, 2010, 06:36:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hellboy666

ปูอ่านเรื่องที่พี่ๆเขียนมาแล้วตื่นเต้นมากค่ะ แฟนปูเลยให้ปูเขียนมาเล่าประสบการณ์บ้างนะคะ เค้าบอกประสบการณ์ของปูตื่นเต้นมากค่ะ งั้นปูเล่าเลยนะคะ
แฟนปูชื่ออั้มนะคะ เรียนอยูที่เดียวกันค่ะ ปีสองของมหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่งค่ะ (อย่ารู้เลยนะคะว่าที่ไหน เพราะสถาบันไม่เกี่ยวนะคะ ) ปูกับแฟนมีเพื่อนแยะค่ะเพราะชอบเที่ยวชอบหาเพื่อนแบบถึงไหนถึงกัน ใครจะไม่อยากเป็นเพื่อนปูล่ะ ก้อปูมีคนชมว่าสวยแยะค่ะ เค้าบอกปูหน้าหวาน และรูปร่างอวบอัดมาก ที่จริงปูก็ว่าปูธรรมดานะคะ สูง 165 ส่วนสัด 33-22-34 พี่ๆว่าปูเป็นไงคะ แต่ที่ปูชอบนะ ปูว่าปูผิวสวยค่ะ เพราะแม่ปูเป็นคนเชียงใหม่เลยผิวขาวผ่องเลยค่ะ อมชมพูนิดๆๆ (อิอิอิ ชมตัวเองซะหน่อย) แล้วมีคนชอบชมปูว่ายิ้มมีเขี้ยวน่ารักดีด้วย ปูเลยยิ้มตลอดเลยค่ะ
แฟนปู)ก็แปลกนะคะ เค้าบอกว่าปูน่ารักมาก แต่แทนที่จะหวงนะคะ เป่าเลย เค้ากับชอบให้ปูโชว์เรื่อยเลยค่ะ ไม่รู้ทำไม อาจอยากอวดมั๊ง ตอนแรกปูก็เขินมาก แต่ไม่นานก็ชอบค่ะ เพราะปูเองลึกๆแล้วก้อชอบโชว์อยู่แล้ว ( ตอนปูอายุ 15 นะคะ สมัยเรียนที่เชียงใหม่ ปูเคยถูกเด็กๆรุ่นพี่ข้างบ้านแอบดูตอนอาบน้ำค่ะ ปูรู้นะคะ เพราะเห็นตาเค้าที่รูตรงผนังห้องน้ำเลย แต่ทำไมปูเสียวจังไม่ทราบนะคะ ปูเลยแก้ผ้าอาบน้ำโชว์ให้เค้าแอบดูเฉยเลย โอย ปูเสียวจนน้ำแตกเลยค่ะ ทีนี้ปูเลยอาบน้ำตอนมืดให้เค้าแอบดูเกือบทุกวัน จนตอนหลังพี่ชายปูเห็นเค้าเข้า เค้าเลยถูกด่าเพียบเลยค่ะ แล้วเลยไม่กล้ามาแอบดูปูอีก ปูเหงาแย่เลย อิอิอิ วันหลังปูจะเล่าตอนนี้ให้ฟังนะคะ) โอ๊ะ ปูนอกเรื่องไปแยะเลย ชอบคุยน่ะค่ะ แหะ แหะ แหะ
วันหนึ่งตอนปิดเทอมปี2นะคะ อั้มชวนปูไปเยี่ยมเพื่อนรุ่นพี่แถวเมืองนนท์ค่ะ เค้าบอกว่าชื่อพี่ต้น เป็นเพื่อนเก่าที่เคยเรียนด้วยกันแต่ตอนนี้ไปเรียนที่สงขลาเพิ่งกลับมา อั้มยังกระซิบให้ปูแต่งตัวโป๊ๆนะคะ เค้าบอกอยากให้เพื่อนเค้าอิจฉานะค่ะ ปูเลยตามใจ( ที่จริงปูชอบอยู่แล้ว อิอิอิ) ปูเลยใส่เสื้อเกาะอกสีน้ำตาลอ่อน และกระโปรงสีขาวสั้นมากเลยค่ะ แบบสั้นจนเกือบถึงตรงสามเหลี่ยมทองคำของปูเลยนะคะ (แจ๋วไหม?) แล้วเราก็ขับรถไปเมืองนนท์กันค่ะ บ้านต้นอยู่แถวๆบางกรวยค่ะ อยู่ในซอยลึกเชียว มีคลองอยู่ข้างๆด้วยนะคะ
พอไปถึง พี่ต้นไม่ได้อยู่คนเดียวนะคะ แต่มีเพื่อนอยู่ด้วย 2 คน เป็นเพื่อนรุ่นพี่ ชื่อพี่ป้อมกับพี่แทนค่ะ พี่ป้อมแก่กว่าเพื่อนเลยค่ะเป็นรุ่นพี่ปูประมาณ 4 ปี ทำงานแล้วด้วยค่ะ หน้าตาหล่อดี เข้มๆน่ะค่ะ ส่วนพี่แทนหล่อแบบเรียบๆ พอเห็นปูนะ สามคนนั่นตาลุกเลยค่ะ แซวอั้มใหญ่เลยว่า แอบมีของดีแล้วไม่บอก ทำเอาปูเขินเลย ส่วนปอนหัวเราะ555 อย่างภูมิใจ แล้วแอบกระซิบปูว่า โป๊ๆหน่อยนะ อยากให้เพื่อนอิจฉา ปูเลยทุบแขนปอนดังอั่ก แต่ก็หวิวเลยค่ะ
พอทักทายเสร็จเลยนั่งกินเหล้ากันค่ะ ส่วนปูกินเหล้าไม่ไหวค่ะ คอไม่แข็ง พี่ต้นเลยวิ่งไปซื้อไวน์คูนเลอร์มาให้ปู 6 ขวดนะคะ เย็นเจี๊ยบเลย (ปูชอบนะคะ ไวน์คูลเลอร์ หวานดี อิอิ) พอปูนั่งนะคะ กระโปรงปูร่นขึ้นมาสั้นเต่อเลยค่ะ แบบว่า สามเหลี่ยมเกือบโผล่เลย แต่ปูใส่กางเกงในนะคะ แบบผ้าฝ้ายลายตุ๊กตาสีขาวๆตัวเล็กๆๆ พวกนั้นมองเป้าปูใหญ่เลย แบบไม่เกรงใจเลยค่ะ ปูเห็นสายตาเค้าแล้ว หวิวเลย ปูเลยแกล้งยั่วเค้า แบบขยับท่านั่งบ่อยๆนะคะ จนกางเกงในปูโผล่ออกมาเลย เห็นต้นขาจอยขาวจั๊วะเยย พวกพี่ต้นตาแทบถลนออกมาเลย ส่วนปูเริ่มมีอารมณ์นิดๆแล้ว
ทีนี้พวกนั้นเลยแกล้งแหย่แกล้งแซวปูกะอั้มใหญ่เลย โอยปูหนุกจัง ก้อผู้ชายตั้ง 4 คนนี่ จะรุมปูไหมหนอ??? ปูคิดในใจแบบตื่นเต้นมาก (ที่จริงปูเคยโดนรุมแล้วล่ะ ตั้งแต่อยู่ปี 1 เพราะปอนมีเพื่อนซี้อยู่ 3คน เค้าเลยชวนเพือนมาสนุกกับปู แบบเค้าไม่หวงเลยค่ะ ยังถ่ายรุปปูตอนโดนเอาเก็บไว้อีก แต่ปูก้อสนุกนะ แต่ตอนนี้หายไปคนหนึ่งแล้ว เพราะไปเรียนเมืองนอกค่ะ ))
อั้มนะ ชอบใหญ่เลยที่เพื่อนแหย่ปู ปูว่าเค้าคงมีอารมณ์อยากให้เพื่อนเค้าเอาปูแหงๆเลย ปูว่า บางทียังแกล้งบีบนมปูโชว์เพือนเฉยเลย พี่แทนทำท่าจะขอบีบมั่ง ปูเขินแทนแย่ (แต่ที่จริงปูยากให้เค้าบีบนะ หนุกดี) ไม่นานก็เริ่มตึงๆกันค่ะ ปูงี้หน้าร้อนผ่าวเลย พี่ต้นนึกยังไงไม่รู้ ทะเล้นมาก เค้าบอกว่า ไหนๆปูก็เป็นผู้หญิงคนเดียวแล้ว มาเล่นสนุกๆกันดีกว่า ปูถามว่า เล่นอะไรล่ะ เค้าบอก ก้อให้ปูทำตัวเป็นสาวเสิร์ฟไงล่ะ บริการพวกเค้า ถ้าบริการดีเค้าจะมีรางวัลให้ปูด้วยค่ะ อั้มหัวเราะ555 แบบพอใจมากเลย ปูบอกว่า ไม่เห็นต้องเล่นอะไรเลยนี่ เพราะปูก็พร้อมจะเสริฟให้อยู่แล้ว ก้อเป็นน้องอยู่แล้ว พี่ต้นบอกว่า ไม่ใช่เป็นปูซี เอาแบบให้นึกว่าว่า ปูเป็นสาวเสริฟตามบาร์จริงๆ แบบสมมุติกันน่ะ โอ ปูหวิวเลยพอได้ยิน มันแปลกดีจัง น้ำปูซึมเลยค่ะ ชักอยากเล่นแล้วล่ะ ปูถามอั้มว่า จะให้ปูเล่นไหม อั้มบอก เล่นซี ตื่นเต้นดี แล้วกันไปยิ้มให้เพื่อนใหญ่เลย ปูเลยพยักหน้าบอกก็อได้ แต่อย่าลืมนะ ต้องมีรางวัลให้ปูนะ แล้วปูก้ออมยิ้มน่ารักโชว์เขี้ยว พี่ต้นบอกได้เลย แล้วหัวเราะ55555 เลยค่ะ
ปูบอกว่า จะให้ปูทำยังไงบอกแล้วกัน พี่ต้นบอกว่า ก้อให้นึกว่าตัวเองเป็นสาวเสริฟตามบาร์น่ะ ปูถามว่า แล้วสาวเสริฟตามบาร์ทำยังไงล่ะ พี่ต้นอมยิ้มแล้วบอกว่า ก่อนอื่นก้อต้องโป๊หน่อยซี แขกจะได้ทิปแยะๆ ปูได้ยินแล้วเสียววูบเลย เพราะปูชอบโชว์อยู่แล้วนี่ (อิอิอิ) เลยถามพี่ต้นว่า จะโป๊แค่ไหนล่ะ อั้มเลยแทรกขึ้นมาเลยว่า ก้อเอาข้างบนออกก่อนซี แบบสาวเสริฟตามบาร์ทอปเลส โอ ปูได้ยินแล้วเสียวมากเลยค่ะ พี่ต้น พี่แทน พี่ป้อม ได้ยินเลยเชียร์ใหญ่เลย
ปูเขินนะคะ แม้ที่จริงอยากโชว์ ใจเต้นตุบๆๆๆเลย พวกนั้นเลยเชียร์ใหญ่ ปูมองหน้าอั้ม อ้ำก็พยักหน้าแบบอนุญาต ปูชักสนุกแล้วตอนนั้น อายก็อาย แต่ก้อตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ พอทุกคนเชียร์ปูมากๆเข้าก็เลยใจอ่อน (แบบแพ้เสียงเชียร์ค่ะ อิอิอิ) ปูเลยตัดสินใจค่อยๆดึงเสื้อเกาะอกออกไปจากตัว แล้วปูไม่ได้ใส่ชั้นในด้วย ทีนี้ ท่อนบนปูเลยโป๊หมดเลย โชว์นมน่ารักของปูเต็มตาเลย พวกนั้นตาแทบถลนหลุดออกมาตกใส่แก้วเหล้านะค่ะ (ขำดีตอนนี้..แต่ปูน้ำแฉะแล้วอ่ะ)
พี่ๆชมนมปูใหญ่เลยว่า สวยมาก กลมยังกะนางแบบวัยรุ่นญ่ปุ่น หัวนมก็สีสวยดี ปูชอบจัง เลยแอ่นนมให้เค้าดูเต็มตาเลย พี่ต้นบอกว่า สาวเสริฟน่ะ ถอดเสื้อโชว์นมแล้วกางเกงในยังไม่ใส่ด้วยนะ แขกจะได้ล้วงง่ายๆได้ทิปแยะดี ปูได้ยินแล้วหวิวเลย อั้มบอกว่า ปูถอดเถอะ ไหนก็เล่นแล้วนี่ จะได้หนุกๆๆๆ ปูบอกว่า ไม่กลัวเค้าเห็นจิ๋มปูเหรอ อั้มบอกว่า เห็นก้อไม่เป็นไร อยากให้ปูโชว์อยู่แล้ว โอยๆๆ ปูเสียวเลย (อิอิอิ แล้วพี่ที่อ่านอยู่เสียวไหม อิอิอิ) พี่ต้นเลยบอกว่า ใช่ ถอดออกเถอะ จะเหมือนสาวเสิร์ฟแถวพัฒน์พงษ์จริงๆ
ปูไม่รู้ทำยังไง เพราะจริงๆปูก้ออยากแย่แล้ว ปูเลยลุกขึ้นยืนแล้วก้มลง ค่อยๆรูดกางเกงในตัวสวยออกจากเรือนร่าง พอถอดกางเกงในออกปูเย็นวาบเลยค่ะ เพราะกระโปรงมันสั้นมากๆๆๆ พี่แทนรีบขอกางเกงในปูไปเลยแล้วยัดใส่กระเป๋าเสื้อ บอกว่า ขอเป็นที่ระลึกเถอะ ปูแล้วยิ้มน่ารักให้ทีหนึ่ง บอกว่า เอาไปแล้วต้องซื้อตัวใหม่ให้ปูด้วยนะ พี่แทนบอกว่าได้เลย จะซื้อให้ปูโหลหนึ่งเลย
พอปูถอดหมดแล้ว พี่ต้นบอกว่า งั้นเล่นเลยนะ เอ้า..สาวเสริฟชงเหล้าบริการแขกซิ ปูก้อเลยชงเหล้าแจกทุกคนเลยค่ะ พอตอนคนเหล้านะ นมน่ารักของปูสั่นเลย พวกพี่ๆหัวเราะชอบใจใหญ่ พอปูยกแก้วเหล้าไปเสิรฟให้พี่ป้อม พี่ต้นก็แกล้งเปิดชายกระโปรงปู ทำเอาทุกคนเห็นก้นขาวๆของปูหมดเลย ปูทั้งอายทั้งเสียว น้ำแฉะร่องจิ๋มเลยค่ะ
พอปูเสริฟเสร็จ พี่แทนก็ดึงมือปูให้ไปนั่งตัก ตอนนั้นปูมีอารมณ์มากเลยคิดว่าเป็นสาวเสิรฟจริงๆ ปูเลยไปนั่งตักเค้าเลยค่ะ พี่แทนก็กอดเอวปูใหญ่เลย แล้วบอกให้ปูป้อนเหล้าให้ พอปูป้อนให้เค้าก็บีบนมปูเล่นใหญ่เลย ปูเสียวมากเลยค่ะ ทีนี้ พี่ๆเลยดึงปูไปนั่งตักใหญ่เลย แบบหมุนไปไปน่ะค่ะ แล้วจับนมปูทุกคนเลย พี่ต้นทำฟอร์มแบบไม่รู้จักปูค่ะ ทำเหมือนปูเป็นคนอื่นเลย เค้าควักเงินมาวาง200ค่ะ บอกว่า เป็นทิป เพราะนมปูสวยดี ปูขำจัง พี่ต้นเห็นปูเล่นด้วยเลยดึงกระโปรงปูขึ้น จนจิ๋มปูโผล่เลยค่ะ เห็นหมอยด้วย เค้าเอามือลูบแล้วบอก หีน้องอูมดีจัง (เค้าใช้คำพุดแบบนี้เลยนะคะ ปูเสียววาบเลย)
ปูอยากมากเลยค่ะตอนนั้น น้ำงี้แฉะเลย แต่ยังเขินๆนะคะ เลยบอกว่า พี่อย่าเปิดจิ๋มน้องซิ พี่ต้นหัวเราะ5555 บอกว่า ไม่ต้องอายหรอก พี่เห็นของน้องหมดแล้ว เห็นมานานแล้วด้วย แล้วก็หันไปพุดกับอั้มว่า บอกน้องเค้าเถอะนะ อั้มก้อยักคิ้วให้เลย พี่ต้นหัวเราะชอบใจ แล้วขอตัวลุกเดินหายไปในบ้านกลับออกมาอีกทีมีซองขาวๆมาด้วย พอเปิดออก ปรากฏว่าแต่ภาพของปูค่ะ 10 กว่ารุปได้ เป็นภาพปูกำลังโดนพี่อั้มและเพื่อนรุมเอาค่ะ แบบเห็นชัดหมดเลย บางรุปปูยังยิ้มให้กล้องด้วย โอ ปูทั้งอายทั้งเสียววูบวาบเลย) พี่ต้นบอกว่า อั้มส่งรุปไปให้แล้วชวนให้มาสนุกกับน้องปู ปูเลยรู้เลยว่า ที่จริงพวกเค้าวางแผนไว้แล้ว ตายล่ะ ปูโดนรุมอีกแหงๆเลย ว๊ายๆๆๆ แต่ปูก็เสียวมาก (ขอบคุณนะอั้ม ที่หาอะไรหนุกๆให้ปูอีกแล้ว อิอิอิ) ทีนี้เลยเอารูปXของปูมาวางโชว์เต็มโต๊ะเลย แบบดูกันวิจารณ์กันสนุกไปเลย (ที่จริงเค้าก้อเห็นกันมาก่อนแล้วทั้งนั้น ปูมารู้ทีหลัง) ทำเอาปูสุดเสียวเลยค่ะ

อั้มบอกว่า งั้นก้อไม่ต้องเขินต้องอายแล้วนะ มาสนุกกันให้สุดๆดีกว่า ปูไม่รู้พุดยังไง เลยอมยิ้มอายๆ อวดเขี้ยวน่ารักซะเลย พี่ต้นเลยบอกว่า งั้นเอางี้ ไหนๆก้อจะสนุกกันเลย เอาให้สุดเหวี่ยงไปเลย เดี๋ยวเราให้น้องเค้าเงี่ยนๆมากกว่านี้ดีกว่า (เค้าพุดแบบนี้เลยนะคะ) ตกลงไหม อั้มอมยิ้มให้แบบรู้กัน พี่ต้นเลยควักยาเม็ดหนึ่งจากกระเป๋าเสื้อสีชมพูอ่อนๆมาหย่อนใส่แก้วไวน์คูลเลอร์ของปู แล้วบอกว่า เฮ้ อั้ม เราให้น้องเค้ากินนี่หนอยนะ จะได้สนุกมากๆนะ อั้มอมยิ้มบอกว่า เอาซี เม็ดเดียวกำลังดี ไม่แรงเกินไป ดีว่ะ พอปูได้ยินใจเต้นเลยค่ะ นี่เค้าคงเอายาปลุกเซ็กส์ให้ปูกินแน่ ปูเลยถามว่า จะให้ปูกินเหรอ ไม่อันตรายเหรอ อั้มบอกว่า กินเถอะ ไม่อันตรายหรอก มันไม่แรงมาก จะได้สนุกกันนะ ปูเลยบอกว่า เอางั้นเหรอ จะให้ปูกินเหรอ อั้มก้อพยักหน้า ปูเลยอมยิ้มแล้วบอกว่า..ก้อได้ ถ้าอั้มต้องการ ปูก็จะกิน พูดจบปูก็ยกแก้วไวน์คูลเลอร์ขึ้นดื่มช้าๆรวดเดียวหมดเลยค่ะ (ที่จริงไม่ต้องให้ปูกินก็ได้ ตอนนั้นปูก้ออยากจะแย่อยู่แล้ว...."
พอปูดื่มหมด พวกพี่ๆตบมือชอบใจกันใหญ่ ปูเลยไม่อายอะไรแล้ว ถึงขนาดนี้แล้วนี่ ตอนนั้นหน้าปูเริ่มร้อนผ่าวๆแล้วด้วย พี่ต้นเลยบอกว่า เอาล่ะ งั้นสนุกกันต่อนะ ปูก็พยักหน้าแล้วอมยิ้มโชว์เขี้ยวน่ารัก พี่ต้นเลยหันไปบอกพวกพี่ๆว่า เอางี้นะโว๊ย ตอนนี้ พวกเราอย่าคิดว่า น้องปูเป็นแฟนไอ้อั้มแล้วกัน เราคิดว่าเธอเป็น"กระหรี่"กันดีกว่า (เค้าพูดแบบนี้เลยค่ะ) ปูได้ยินเสียววูบวาบไปทั้งตัวเลย โอ น้ำแฉะไปหมดเลย ได้ยินแล้วมันสะใจสุดๆเลยค่ะ ตอนนั้น ตัวปูเริ่มร้อนไปหมดแล้วด้วย พวกพี่ๆรวมทั้งอั้มด้วย ชอบใจกันใหญ่ พี่แทนหันมาถามปูเลย ตกลงไหม จะยอมเป็นกระหรี่ของพวกพี่ไหมล่ะ?
ปูกำลังเสียวมากๆตอนนั้น (สงสัยยาเริ่มออกฤทธิ์แล้วล่ะค่ะ )เลยอมยิ้มหวานใส บอกไปว่า ถ้าพวกพี่ๆต้องการ ปูยอมเป็นกระหรี่ของพี่ๆก้อได้ (ตอนที่พุดนะ เสียงแอนสั่นเลยค่ะ อยากมากเลยตอนนั้น) พวกนั้นเลยหัวร่อ5555 ชอบใจกันใหญ่ พี่ต้นบอกเลยว่า งั้นน้องปูเป็นกระหรี่แล้วนะ กระหรี่วัยรุ่นนะ ปูก็พยักหน้ารับ หัวนมตั้งเลย พี่ต้นเลยบอกว่า งั้นดีแล้ว งั้นพวกพี่ๆ ขอดูจิ๋มน้องหน่อยซี น่าเย็ดแค่ไหน จะได้จ่ายค่าตัวได้ถูก
โอ ปูเสียวมากค่ะ กับคำพุดแบบนั้น (ต่อไปนี้ปูขอให้คำตรงๆนะคะ เพราะตอนบันทึกนี่ปูก็มีอารมณ์มากค่ะ) ตอนนั้น...ปูเงี่ยนสุดเลยๆตัวงี้ร้อนผ่าวเลยค่ะ มันแปลกดีจัง ปูเลยบอกได้ค่ะ แล้วอมยิ้มน่ารักพร้อมกับเอามือจับชายกระโปรงแล้วค่อยๆเปิดขึ้นโชว์หีอวบอูมให้พวกพี่ดูแบบสบายตา พวกนั้นตาถลนเลยนะคะ เพราะของปู แม้จะเคยโดนมาหลายทีแล้ว แต่ก้อยังสวยมาก ก้อปูอายุแค่ 18 เองนี่คะ อวบอูมขาวมากค่ะ หมอยขึ้นไม่มากนักแล้วยังเส้นละเอียดด้วย ไงคะ ของปูสวยไหม ปูถามล้วอมยิ้มยั่วๆ
พวกพี่ๆดึงมือปูไปยืนใกล้ๆแล้วเพ่งมองหีปูกันใหญ่ แล้วยังเอื้อมมือมาลูบปูเล่นด้วย ทำเอาปูเยิ้มไปหมดเลยค่ะ พี่แทนยังล้อว่า น้ำแอนจะท่วมเมืองนนท์แล้ว พี่ป้อมทำซุ่มแต่คราวนี้โชว์เลย แกล้งเอานิ้วเขี่ยที่ร่องของปูแล้วมาชูให้เพื่อนดูว่า นิ้วพี่เค้าเปียกแฉะไปหมด โอ ปูเสียวจนอยากร้องกรี๊ดออกมาเลยค่
พี่ต้นมองจิ๋มปูแล้วบอกว่า งั้นก็ถอดให้หมดเถอะ เป็นกระหรี่จะมาอายอะไร แขกเค้าได้จะดูชัดๆ ค่าตัวจะได้สูง ตอนนั้นแอนร่อนผ่าวไปหมดค่ะ ฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์กับฤทธิ์ความยากกำลังพุ่งแรงเลย ปูเลยอมยิ้มแล้วบอกว่า ใช่ๆๆๆหนูเป็นกระหรี่นี่...กระหรี่จะน่งผ้าได้ยังไงนะ พอปูพุดจบพี่ๆหัวเราะ5555เลยค่ะ ปูเลยค่อยๆปลดตะขอแล้วปล่อยให้กระโปรงสั้นเลื่อนหลุดไปกองกับพื้น ทีนี้ปูเหลือเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ขาวผ่องไปหมดค่ะ เสียววูบวาบจนแทบกรีดร้องออกมาเลย (เสียวมากอ่ะ ปูน้ำไหลโจ๊กเลย)
พวกพี่ๆชอบใจกันใหญ่ สั่งให้ปูหมุนตัวไปรอบๆโชว์หีอูมๆกับก้นขาวๆให้พวกเค้าดูกันสบายตาเลยค่ะ อ้ำแฟนปูคงทนไม่ไหวเลยงัดแท่งเนื้อออกมารูดแบบไม่อายใครเลย ทำเอาปูเงี่ยนแบบสุดๆเลย
พี่ต้นหายใจแรงมากเลยค่ะ คงเห็นปูแก้ผ้าแล้วเงี่ยนมาก เค้าลุกหายไปแป๊บกลับมาพร้อมกับกล้องดิจิตัลของโซนี่ แล้วพูดว่า ขอถ่ายภาพน้องปูไว้ดูเล่นหน่อยนะ ปูเลยยิ้มให้แล้วบอกว่า เอาเลย ถ่ายเลย ถ่ายสวยๆนะคะ ปูจะได้เก็บไว้ดูเล่น แล้วแจกพี่ๆด้วย ไม่รู้ปูพุดไปได้ยังไงนะคะ แต่ตอนนั้นปูเงี่ยนมากค่ะ พี่ต้นเลยหัวร่อ5555 แบบพอใจมาก แล้วถ่ายภาพปูใหญ่เลย พวกพี่ๆเค้าเลยดึงปูไปนั่งตัก แล้วบีบนมลูบจิ๋มปูกันใหญ่เลยค่ะ ปูเงี่ยนจนแทบทนไม่ได้เลย มันสนุกมากจริงๆค่ะ ตอนนั้นคงเพราะยาออกฤทธิ์เต็มที่แล้วด้วย
พักหนึ่งปูนึกสนุกขึ้นมาอยากแก้ผ้าโชว์แยะๆเลยบอกว่า พวกพี่อยู่เฉยๆนะ ปูจะทำอะไรให้ดู พวกพี่ชักว่าวไปด้วยก็แล้วกันนะ ปูชอบ แล้วปูก้อลุกขึ้นไปดึงเก้าอี้มาตัวหนึ่ง ปูนั่งลงพร้อมกับยกขาสวยๆของปูแยกพาดกับที่ท้าวแขนทั้งสองข้าง ตอนนั้นท่อนล่างของปูเลยแหวกอ้าเลย มองเห็นร่องสีชมพูของแอนกำลังเผยอกลีบสุดสวยเลยค่ะ น้ำใสไหลลงมาเกือบถึงรูก้นเลยค่ะ (โอ..นึกถึงภาพตอนนี้ปูเสียวจัง) ปูบอกว่า ดูได้ ชักว่าวได้ แต่อย่าเพิ่งแตะต้องตัวปูนะ ปูจะโพสต์ท่าให้พี่ต้นถ่ายรุป แล้วปูก้อใช้นิ้วลูบไล้ขึ้นลงตามร่องและเม็ดทับทิมสีสวย ก่อนจะมาวนบดบี้เบาๆที่เม็ดน้อยนั่นค่ะ ตอนนี้พวกพี่ๆเลยงัดแท่งเนื้อออกมาสาวกันใหญ่เลยค่ะ พี่ป้อมถึงกับสูดปากแบบไม่อายใครเลย สำหรับพี่ต้นก้อทนไม่ได้เหมือนกัน พี่เค้าเลยถ่ายรุปปูสลับกับการสาวแท่งเนื้อของตัวเองอย่างแสนเสียว
ปูช่วยตัวเองให้พวกพี่ดูอยู่ครู่หนึ่ง พวกเค้าก็เชียร์ให้ปูแหวกกลีบเนื้อออกเลย จะได้ถ่ายภาพสวยๆ (โอ ปูเสียวจังค่ะ) ปูเลยบอก เอางั้นเลยเหรอ...ได้ค่ะ พี่ต้นถ่ายให้ปูสวยๆแล้วกันนะคะ แล้วปูก้อค่อยๆใช้ปลายนิ้วแหวกกลีบเนื้อออก โชว์ร่องหีให้พี่เค้าดูแบบจะจะเลยค่ะ( ตอนนี้ปูสะใจมากค่ะ) พี่ต้นเอากล้องมาจ่อถ่ายภาพใหญ่เลย ขณะที่แท่งเนื้อก็แข็งปั๋งชี้หน้าปูเลยค่ะ (อิอิอิ) ปูเสียวจนน้ำใสๆเอ่อท่วมร่องมองเห็นชัดเลยค่ะ แบบมันสะใจมากค่ะ พี่ต้นบอกปูยิ้มให้กล้องหน่อย ภาพจะได้สวยๆ ปูก็ทำตามเลยค่ะ ปูอมยิ้มแบบน่ารักให้กล้องค่ะในขณะที่นิ้วก้อแหวกร่องหีโชว์ไปด้วย (ภาพนี้ สวยจังค่ะ ตอนหลังอั้มเอามาพรินท์ขยายขนาด A4 ติดไว้ในห้องน้ำที่ห้องเราเลยค่ะ ปูดูเสียวไร น้ำแฉะทุกที เขี้ยวปูน่ารักซะด้วย อิอิอิ )
พอถึงตอนนี้เลยไม่มีใครทนได้แล้ว พี่ต้นวางกล้องแล้วเอาแท่งเนื้อมาจ่อหน้าให้ปูดูดให้เลย ปูก้อดูดค่ะ ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆแล้ว ไม่ทันไร พี่ป้อมเอาควยมาจ่ออีก (ขอเรียกแบบนี้นะคะ สะใจดี) โอะ สองอันเลย ปูก้อดูดสลับไปมาค่ะ ทำเอาเค้าครางเสียงลั่นเลย ส่วนอั้มกะพี่แทนก้อมาช่วยกันดูดนมปูแล้วให้ปูช่วยสาวแท่งเนื้อให้ ปูเสียวจนพูดไม่ถูกเลยค่ะ แป๊บหนึ่ง พวกพี่ๆก้ออุ้มปูไปที่เตียงนอนค่ะ พี่ต้นกับพี่ป้อมช่วยกันใช้ลิ้นเลียร่องปูใหญ่เลยค่ะ ส่วนอั้มกะพี่แทนก็จูบปากแอนสลับกับการดูดนมแบบสนุกมาก แอนร้องครางเสียงลั่นเลย ไม่นานพี่ต้นในฐานะเจ้าของบ้านก็ขอประเดิมเอาปูก่อน พี่เค้าบอกว่า ขอเย็ดหน่อยเถอะ อยากมานานแล้ว อยากขาวดีนัก แล้วเค้าก็จ่อแท่งเนื้อของเค้าดันเข้าร่องของปูเลยค่ะ ตอนนั้นปูน้ำเปียกโชกเลย ก้อเลยทนไหวทั้งที่ของพี่เค้าใหญ่มากด้วย (ซัก 6นิ้วครึ่งได้มั๊ง ปูกะเอานะคะ) ไม่นานก็เข้าหมดไปหมดเลยค่ะ ปูแน่นมากเลย แต่ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆแล้ว ก็เลยรับได้สบาย ทีนี่เลยสนุกสุดๆเลยค่ะ พี่ต้นใส่ปูแบบสะใจ โดยมีพวกพี่ๆที่เหลือช่วยกันดูดนม จูบปาก แล้วก็บี้เม็ดของปู ส่วนอั้ม กลับไปยืนสาวแท่งเนื้อแล้วอาสาเป็นตากล้องถ่ายภาพปูใหญ่เลยค่ะ
พี่ต้นเอาปูอยู่ไม่นาน พี่ป้อมก็ขอต่อคิวบ้าง พี่ป้อมใหญ่ค่ะ แต่ไม่ยาวมาก ทำเอาปูร้องลั่นเลย ก้อม้นแน่นมากค่ะ หีปูแทบปริเลย โอย ปูเสียวมากที่สุดเลยค่ะ ตอนนั้น พี่ต้นกับพี่แทนเอาควยมาจ่อปากให้ปูดูดด้วยค่ะ สนุกจัง แป๊บเดียวพี่ต้นก็น้ำแตกค่ะ เต็มปากปูเลยพี่เค้าเอามือมาละเลงน้ำจนเปียกเต็มหน้าปูหมดแล้วยังให้ปูกลืนน้ำอีก ปูก็กลืนค่ะ เพราะปูชอบอยู่แล้ว อีกแป๊บเดียว พี่ป้อมก็แตกอีกค่ะ แต่พี่เค้าชักออกมาพุ่งใส่นมแอนจนเปียกโชกเต็มตัวเลย ทีนี้พี่แทนเลยเย็ดปูต่อเป็นคนที่สามค่ะ ปูร้องลั่นเลย แบบมันสะใจที่สุดเลยค่ะ พวกพี่เค้าเก่งจริงๆ
ส่วนพี่ต้นกับพี่ป้อม น้ำแตกไปแล้วแต่ไม่ยอมหยุดนะคะ ยังเอามือรูดแท่งเนื้อแล้วจับบี้นมปูเล่นค่ะ แป๊บเดียวก้อช่วยกันจับปูให้นอนคร่อมควยพี่แทน แล้วยังช่วยกันแหย่รูก้นปูเล่นอีก สุดเสียวเลยค่ะ พักเดียวปูร้องต้องร้องระงมเลย เพราะอั้มซีค่ะ เอาควยมาจ่อที่รูก้นของปูแล้วดันใหญ่เลย โดยมีพี่ต้นกับพี่ป้อมช่วยแหวกก้นปูให้ค่ะ โอ นี่ปูจะโดนสองรูเลยเหรอค่ะ (..สะใจที่สุดเลยอั้ม...ปูอยากมานานแล้วล่ะ..อิอิอิ) พักเดียว ปูก้อแน่นรูก้นแย่เลย ก้อควยของอั้มเบียดเข้ามาแล้วซีคะ ตอนแรกเจ็บตึงมากค่ะ แต่ไม่นานก็เสียวสุดๆเลย ข้างหน้าพี่แทนก็กระเด้งเสยแท่งเนื้อแทงร่องของปู ข้างหลังก้อโดนเย็ดตูดอีก โอ สุดยอดจริงๆ ปูร้องคางเสียงระงมไปทั้งห้องเลยๆๆๆๆ
พออั้มน้ำแตก พี่ป้อมกับพี่ต้นก็ขอต่อรอบสอง แล้วก้อเอาปูแบบสองรูพร้อมกันอีก อั้มยิ้มหัวเราะ555 ถ่ายภาพปูใหญ่เลยค่ะ ยังให้ปูยิ้มให้กล้องอีก ปูกำลังเสียวมาก เลยยิ้มโชว์เขี้ยวน่ารักซะเลย แถมยังชูสองนิ้วแบบสู้ตายค่ะให้กล้องด้วยค่ะ (ภาพนี้ก้อสวยนะคะ...คล้ายนางแบบเอ๊กซ์ของญี่ปุ่นมาก เพราะปูขาวจั๊วะเลย แถมยังมีเขี้ยวน่ารักด้วยค่ะ..แบบปูยิ้มน่ารักมาก ถ้าไม่เห็นว่า ท่อนล่างก็ปูกำลังถูกแหย่ทั้งสองรูอยู่ เห็นแต่หน้าเค้าคงนึกว่าปูกำลังเป่าเค้กวันเกิดแหง...อิอิอิ)
ตกลงปูเลยโดนพวกพี่ๆเค้าเวียนเทียนไปหลายทีเลยค่ะ เจ็บตึงไปหมดทั้งข้างหน้าข้างหลังค่ะ พี่ต้นกับพี่ป้อมเสร็จไปสองรอบ ส่วนพี่แทนกับอั้มอีกคนละรอบ ส่วนปู โอย แทบไม่ได้นับเลยค่ะ มันชุลมุนไปหมด เสียวจนนับครั้งไม่ถ้วน มันสุดยอดจริงๆค่ะ ( ว้า นึกแล้วเสียวเลย) จนสุดท้าย ปูเลยหลับไปเฉยๆเลยค่ะ เพราะความเพลีย ไม่รู้ตอนกลับยังมีใครลักหลับปูอีกเป่านะ
ตื่นอีกที บ่ายห้าโมงเย็นได้ค่ะ ปูหลับไปเกือบชั่วโมงเลย พอตื่นขึ้นมา โอตัวปูมีน้ำของพี่ๆเค้าเต็มไปหมดเลยค่ะ เลยขอพี่ๆเค้าไปอาบน้ำ พี่ต้นบอกไปอาบน้ำที่คลองดีกว่า สนุกดี จะได้ให้ปูเล่นน้ำด้วย ปูชอบซีคะแบบนี้ เพราะปูชอบว่ายน้ำเล่นอยู่แล้ว ปูเลยถามหาผ้าเช็ดตัวค่ะ พี่ต้นบอกว่า ไม่ต้องหรอกเดินไปทั้งๆแก้ผ้านี่แหละ สวยดี ปูเสียววูบเลยแต่ก็ชอบค่ะ เพราะปูชอบโชว์อยูแล้ว ถึงขนาดนี้แล้วจะมาอายอะไรอีกนะ ตอนนั้นฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์คงยังมีอยู่ด้วยค่ะ ปูเลยไม่รู้จักคำว่าอายเลย ปูเลยบอกพี่ต้นไปว่า ก้อได้ ปูก้อไม่อยากใส่อะไรหรอก ก้อตัวปูเปรอะน้ำพี่ๆหมดแล้วนี่
แล้วพวกพี่ก้อพาปูเดินไปคลองข้างบ้านค่ะ ปูก็เดินไปทั้งที่แก้ผ้ายังงั้นเลย เลยโดนพวกพี่ๆแกล้งจับนมจับก้นไปตลอดทาง ปรากฏว่าคลองนั้นไม่กว้างเท่าไหร่ค่ะ แต่อีกฟากหนึ่งซีคะ เป็นกระท่อมแล้วก้อสวนหมากค่ะ มีผู้ชายสามสี่คนกำลังขุดลอกร่องสวนอยู่ด้วย พอปูเห็นปูก็ชะงักค่ะ แหม ก้อปูยังเหลือความอายอยู่หน่อยๆนี่ (จริงๆนะคะแต่นิดเดียว อิอิอิ ) พี่ต้นกับพี่ป้อมเลยบอกว่า ไม่ต้องอายหรอก กระหรี่เค้าอายกันที่ไหน ปูได้ยินแล้วเสียววูบเลย ตอนนั้นปูเงี่ยนอีกแล้ว สงสัยเพราะฤทธิ์ยาด้วย ปูเลยบอก เอ้า ยังไงก้อได้ ปูเป็นกระหรี่ พวกพี่ไม่สงสารก็ตามใจ ไม่รู้จักหวงปูบ้างก็ตามใจ พูดจบปูก็ค้อนพวกเค้าค่ะ เค้าเลยหัวเราะ5555 กันใหญ่เลย แล้วดันก้นปูให้ไปที่คลองค่ะ
ปูเลยเดินไปที่คลองเลยแล้วรีบหย่อนตัวลงน้ำ โอ พอเจอน้ำเข้าสดชื่นดีจังค่ะ แต่พวกพี่ซีคะ ไม่ยอมลงมาเล่นน้ำด้วย เอาแต่นั่งกันเรียงรายเอกเขนกดูปูแก้ผ้าเล่นน้ำ แป๊บเดียว ผู้ชายฝั่งโน่นเห็นค่ะ 4 คนค่ะ มีคนแก่ๆอยู่ด้วย 1 คน เค้าหันมามองแต่ตะลึงเลยค่ะ แบบจอบแทบหลุดจากมือเลย ปูงี้เสียววาบเลย เลยแกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้เล่นน้ำอยู่ๆแถวบันไดท่าน้ำนั่นแหละ พวกคนสวนนั่นถึงกับเดินมายืนมองที่อีกฟากคลองถึงเลย แหม แล้วมันใกล้นิดเดียว แบบคลองเล็กๆนะคะ ยังงี้ก้อเห็นปูหมดซีจะเหลืออะไรล่ะ แต่ปูกลับไม่ค่อยอายแฮะ กลับรู้สึกเสียวมากกว่า (สงสัยปูเป็นพวกชอบโชว์เต็มขั้นแหงๆๆๆอิอิอิ) ปูเลยหันไปยิ้มน่ารักให้พวกเค้า แบบเหมือนอนุญาติให้ดูตามสบาย พวกนั้นยังตระโกนแซวปูว่า ร้อนนักเหรอจ้ะน้อง ใจถึงจัง พี่ช่วยอาบให้ไหม ปูเลยหัวเราะอิอิอิอิล้อเล่นกับพวกเค้าค่ะ แป๊บหนึ่งปูนึกสนุกขึ้นมา แบบอยากโชว์ให้สะใจ ปูเลยก้าวขึ้นจากน้ำค่ะ แล้วมานั่งตรงบรรไดหย่อนขาลงน้ำ เอาสบู่มาถูตัวช้าๆ แบบแก้ผ้าให้พวกเค้าเห็นหมด พวกนั้นตาต้างเลย แล้วยังตระโกนแซวปูอีกหลายคำ ปูเลยอมยิ้มโชว์เขี้ยวยั่วแล้วแกล้งยืนขึ้นค่ะ และฟอกสบู่ไปทั่วตัว แบบโชว์หีโชว์นมเต็มๆเลย ก้อตอนนั้นเพิ่งห้าโมงเย็นเลยนี่คะ สว่างออกจะตาย พวกคนสวนนั่นตระโกนแซวสนุกเลย บอกปูหีใหญ่บ้าง ตูดใหญ่บ้าง ปูได้ยินงี้น้ำซึมเลย
พอปูโชว์จนสะใจแล้ว ปูก้อลงเล่นน้ำล้างตัวอีกรอบค่ะ แล้วก้อขึ้นจากน้ำ ปูยังหันไปยิ้มให้พวกนั้นแล้วตระโกนแซวกลับไปว่า วันหลังจะมาโชว์ใหม่นะคะ จะให้ปล้ำด้วย พวกนั้นหัวเราะ5555 ชอบใจกันใหญ่เลย บอกว่า เอาเลยน้องมาบ่อยๆนะ แล้วอย่าลืมข้ามมาฝั่งนี้ด้วยนะ คงจะแข๋งปั๋งไปทุกคนเลยนะคะ แล้วปูก้อเดินกลับบ้านพร้อมพวกพี่ๆ
พอถึงบ้านพวกพี่ๆก้อให้ปูใช้ปากดูดพวกเค้าอีกรอบหนึ่งค่ะจนเสร็จไปคนละทีจนน้ำท่วมปากปูเลย แล้วเค้าให้ปูใส่เสื้อผ้าพักผ่อนก่อน เค้าบอกว่า คืนนี้จะมีรายการที่สนุกยิ่งกว่านี้ เพราะปูใจถึงดีเค้าชอบค่ะ เสร็จแล้วก้อนอนพักกันค่ะ ปูหลับปุ๋ยเลย