ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าบ่าวคนที่สอง

เริ่มโดย Turbo999, กันยายน 28, 2010, 05:52:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมอ่านเรื่องคนอื่นมาเยอะวันนี้ขอเล่าประสบการณ์ของตัวเองให้ฟังบ้างน่ะครับ เริ่มเลยแล้วกัน
บ้านที่ผมอยู่เป็นบ้านตึกแถว 3 ชั้นมีตึกแถวติดต่อกันอยู่ประมาณ 10 ห้อง ผมอยู่ห้องที่สอง ส่วนหลังแรกที่เป็นตึกหัวมุมปากซอยเป็นบ้านของพี่โต้ง ซึ่งสนิทกันกับผม รู้จักกันมาตั้งแต่ผมเด็กๆ บ้านพี่โต้งเป็นร้านขายโชว์ห่วย ขายมาตั้งแต่รุ่นพ่อ พี่โต้งอายุมากกว่าผมประมาณ 5 ปีซึ่งผมก็สนิทกันมาตั้งแต่เล็กๆ จนเดี๋ยวนี้ผมเรียนจบแล้วก็ทำงานแล้วปัจจุบันผมอายุ 25 เรื่องที่เกิดขึ้นคือ ประมาณเมื่อ 2 ปีก่อน พี่โต้งมีแฟนอยู่คนนึงซึ่งก็พามาอยู่บ้านด้วยกันเลย แต่ยังไม่แต่งงานกัน แฟนของพี่โต้งชื่อเอ๊ะ เอ๊ะอายุน้อยกว่าผม 2 ปี เป็นคนขาวตัวเล็กๆน่ารัก ที่สำคัญหน้าผากโหนกนูนเชียวหล่ะ ผมกับพี่โต้งสนิทกันมากสามารถเข้านอกออกในบ้านกันได้อย่างสบายๆ บางทีพี่โต้งใช้ผมไปหยิบของที่ห้องนอนข้างบนของแกก็มี ซึ่งถือว่าเป็นเรื่องปกติธรรมดา หลังจากที่แกพาเอ๊ะมาอยู่ด้วยที่บ้าน แกก็แนะนำให้ผมรู้จัก ซึ่งผมกับเอ๊ะก็สนิทกันดี เนื่องจากเอ๊ะเป็นคนอัธยาสัยดีไม่ถือตัว แล้วก็ขี้เล่นด้วย เลยไม่ยากที่จะสนิทกันซึ่งดูพี่โต้งก็รู้สึกดีที่เราสนิทกัน เพราะพี่โต้งก็บอกว่ารักผมเหมือนน้องคนนึง เนื่องจากพี่โต้งเป็นลูกคนสุดท้องในบรรดาพี่น้อง 3คน เลยอยากมีน้องบ้าง ซึ่งก็เลยลงตัวกันพอดี
นิสัยของพี่โต้งคือหลังจากเก็บร้านเสร็จแกก็จะนั่งกินเหล้าของแกที่หน้าบ้านทุกบ้าน บางทีก็มีเพื่อนมากินบ้าง บางทีก็กินคนเดียวบ้าง โดยมีผมกับเอ๊ะคอยดูแลอยู่ ผมจะเป็นคนหยิบน้ำแข็งหรือบางทีก็ชงเหล้าให้พี่โต้ง ส่วนเอ๊ะก็มีหน้าที่ทำกับแกล้มให้ ก็เป็นแบบนี้อยู่ประจำ ตอนพี่โต้งเมาแกก็ชอบให้เอ๊ะมานั่งตักบางทีก็บีบนม หรือจูบเอ๊ะให้ผมดูก็มี แล้วก็ชอบถามผมอยู่เรื่อยๆว่าเค ผมชื่อเค เอ๊ะน่ารักมั้ย ผมก็ตอบว่าน่ารักสิพี่ พี่โชคดีน่ะได้แฟนน่ารัก แบบนี้ก็ต้องเหนื่อยทุกคืนเลยหล่ะสิ พูดถึงตรงนี้เอ๊ะรีบขัดขึ้นมาเลยว่า เหนื่อยอะไร หัวถึงหมอนก็หลับทุกที พี่โต้งก็ยิ้มๆ บอกไม่ต้องห่วงหรอกไว้จะหาตัวช่วยให้ เอ๊ะก็ทำท่าเขินแล้วก็รีบหนีไปเข้าครัวเลย ผมก็ถามพี่โต้งต่อว่าจริงเหรอพี่หัวถึงหมอนก็หลับเลยเหรอ เอ๊ะน่ารักจะตายพี่หลับลงเหรอ ผมพูดไปโดยไม่ได้คิดอะไรเพราะถือว่าผมสนิทกับพี่โต้ง พี่โต้งก็ตอบว่าเออหว่ะ ก็เพราะว่ามันเหนื่อยขายของไง เพลียก็เลยหลับสงสารเอ๊ะเหมือนกัน กะว่าจะคนช่วยทำแทนซะหน่อย เคช่วยพี่ได้มั้ยหล่ะ ผมก็อึ้งเลยตอนที่พี่โต้งพูด แต่ก็เลยตอบไปทีเล่นทีจริงว่าได้สิพี่สบายอยู่แล้ว แต่ก็ไม่มีอะไรพี่โต้งก็เงียบไป
และแล้วเมื่อประมาณต้นปี พี่โต้งกับเอ๊ะก็แต่งงานกันเนื่องจากพ่อแม่ของเอ๊ะก็อยากทำให้ถูกต้องเนื่องจากเอ๊ะก็มาอยู่กับพี่โต้งหลายปีแล้ว พี่โต้งก็ไม่มีปัญหา ก่อนวันงานเป็นอะไรที่ยุ่งมาก ตั้งแต่ต้องเริ่มแจกการ์ดเชิญแขก เตรียมสถานที่ สั่งโต๊ะจีน เตรียมเครื่องดื่ม และอื่นๆอีกจิปาถะเรียกว่าเหนื่อยเอาการเลยทีเดียวแต่ตั้งแต่เริ่มงานผมก็จะช่วยพี่โต้งทำทุกอย่างเลยตั้งแต่สากกะเบือยันเรือรบ แม้แต่ตอนที่ตั้งขบวนแห่ขันหมากไปสู่ขอเจ้าสาว ผมก็ไปร่วมขบวนด้วย ช่วยโห่....ฮิ้วววว แล้วก็อีกหลายอย่างเป็นที่สนุกสนาน จนพี่โต้งต้องมาขอบใจผมหลายครั้ง และถามผมเนื่อยมั้ยผมบอกไม่เป็นไรหรอกผมเต็มใจ พี่โต้งก็มาตบไหล่ผมแล้วบอกขอบใจมาก แล้วพี่จะตอบแทนให้น่ะ ผมก็บอกไม่เป็นไรพี่
และแล้วคืนวันแต่งงานหลังจากเสร็จพิธีต่างๆแขกที่มาร่วมกันทยอยกันกลับหมดแล้ว ก็ถึงพิธีส่งตัวเจ้าบ่าวเจ้าสาวเข้าหอ ซึ่งทางผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายก็จัดการกันจนเสร็จ ถึงตอนนั้นผมก็กลับบ้านแล้วซึงเรือนหอของทั้งคู่ก็คือตึกร้านโชว์ห่วยข้างบ้านผมนั่นเอง หลังจากงานเสร็จประมาณเกือบ 5 ทุ่มผมก็กลับมาอยู่บ้านอาบน้ำดูทีวีที่บ้าน ก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นผมก็ไปรับ ปรากฏว่าเป็นพี่โต้งโทรมา ถามผมว่าเคอยู่ไหน ผมบอกว่าอยู่บ้าน พี่โต้งเดินมาหาพี่หน่อยได้มั้ย ผมบอกได้ครับ พี่โต้งบอกเดินมาเดี๋ยวนี้เลยน่ะ แล้วก็ขึ้นมาข้างบนห้องพี่เลยน่ะ ปิดประล็อคบ้านให้พี่ด้วย ผมก็บอกไปว่าครับๆ จะรีบไป ว่าแล้วผมก็เดินไปเลย โดยใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเนื่องจากเตรียมตัวจะนอนแล้ว พอไปถึงห้องพี่โต้ง สิ่งที่เห็นคือพี่โต้งเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวนั่งกินเหล้าอยู่ที่โต๊ะ ดูท่าแล้วคงจะกินได้สักพักนึงแล้วรู้สึกว่าหน้าเริ่มแดงๆ ส่วนเอ๊ะนั้นนั่งอยู่ที่เตียงและก็ยังอยู่ในชุดเจ้าสาวสีขาวอยู่เลย เหมือนกับว่ายังไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลย ผมก็ถามว่าพี่โต้งเรียกผมมาทำไมเหรอครับ พี่โต้งตอบว่าจำที่ว่าเราเคยคุยกันได้มั้ย ที่ว่าเคอยากลองสวิงแล้วพี่ถามว่าถ้ามีโอกาสจะกล้ามั้ย วันนี้โอกาสมาถึงแล้วเต็มที่เลยน่ะ พี่อนุญาติ เล่นเอาผมอึ้งไปเลย ระหว่างนั้นพี่โต้งก็อธิบายให้ฟังว่าจริงๆแล้วเรื่องนี้พี่โต้งคุยกับเอ๊ะไว้นานแล้วแต่เอ๊ะยังไม่กล้า พี่โต้งก็เลยมีข้อตกลงกันว่าพี่โต้งจะยอมแต่งงานด้วยแต่ขอให้เอ๊ะยอมสวิงให้พี่โต้งสักครั้ง ซึ่งเอ๊ะก็ยอมแต่ขอเลือกคนที่จะมาสวิงด้วยหน่อย ซึ่งสุดท้ายเอ๊ะก็เลือกผม ซึ่งพี่โต้งก็คิดว่าผมก็ไม่น่ามีปัญหาก็เลยเรียกผมมา พี่โต้งเลยตัดบทว่าไม่ต้องเสียเวลาดึกแล้วเริ่มเลยแล้วกัน เคทำหน้าที่เจ้าบ่าวแทนพี่ทีวันนี้พี่เหนื่อยแล้ว เดี๋ยวพี่นั่งดูเริ่มเลย อาบน้ำมาแล้วไม่ใช่เหรอ ลุยเลย ระหว่างนั้นผมดูหน้าเอ๊ะก็เห็นว่าหน้าแดงๆแต่ไม่ได้พูดอะไรซึ่งตอนนั้นอารมณ์ผมเต็มที่แล้วผมเลยไปนั่งข้างเอ๊ะซึงยังอยู่ในชุดเจ้าสาวแล้วก็ค่อยๆถอดชุดเจ้าสาวออก ซึงเป็นอะไรที่ได้อารม์มากๆเลยตอนนั้นของผมแข็งตลอดเวลาเลย เมื่อชุดเจ้าสาวออกหมดแล้วเหลือแต่ตัวเปล่าผมถึงเห็นว่าเอ๊ะเป็นคนขาวมาก ผิวละเอียดทั้งตัวเลย ผมก็เริ่มหอมแก้มแล้วก็ค่อยๆไซร้ลงมาตั้งแต่ใบหู ซอกคอ มาจนถึงหน้าอก แล้วก็ค่อยๆถอดเสื้อในเอ๊ะออก หัวนมของเอ๊ะเป็นสีน้ำตาลอ่อนน่าดูดมาก ผมก็เลยใช้เวลาในการดูดนมนานสักหน่อย มือของผมก็ไม่ปล่อยให้ว่าง ค่อยๆล้วงเข้าไปในกางเกงในของเอ๊ะ ซึ่งสิ่งที่สัมผัสได้ก็คือ น้ำของเอ๊ะเยอะมาก แฉะจนเปียกมือผมเลย ผมถามเอ๊ะว่ามีอารมณ์มากมั้ย เอ๊ะพยักหน้าผมก็บอกว่าเอ๊ะไม่ต้องเกร็งน่ะปล่อยเต็มที่เลยอยากให้ทำอะไรก็บอกเอ๊ะก็พยักหน้า ผมก็ให้เอ๊ะเอามือมาจับของผมซึ่งตอนนี้มันแข็งมากแล้วแข็งจนปวดไปหมด ผมก็จัดการกางเกงของตัวเองออกจนหมด เอ๊ะเห็นของผมทำหน้าตกใจนิดนึงเพราะมันค่อนข้างยาวมาก ประมาณ 7 นิ้ว ซึงผมก็ไม่เสียเวลาจัดการถอดกางเกงในเอ๊ะออกเหมือนกันแล้วก็ลงไปเลียให้เอ๊ะ ซึ่งตอนนี้จิ๋มของเอ๊ะเยิ้มไปด้วยน้ำเมือก เล่นเอาปากและจมูกของผม เปียกไปหมด แล้วผมก็ได้ยินเสียงเอ๊ะร้องครางอยู่ตลอดเวลา ผมเลียสักพักเลยเปลี่ยนมาเป็นท่า 69 บ้าง เพื่อให้เอ๊ะคุ้นเคยกับน้องชายผมบ้าง ซึ่งเอ๊ะก็ค่อยๆอมเข้าไปแม้มันจะอมเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวแต่ก็ทำให้ผมเสียวมาก เพราะจะทำแบบค่อยๆโดยไม่โดนฟันเลย ซึ่งผมคิดว่าพี่โต้งคงสอนมาอย่างดี หลังจากที่เราอยู่ในท่านี้สักพักผมก็จับเอ๊ะมาอยู่ในท่านอนหงายซึงผมก็กำลังจะเสียบของผมเข้าไป ผมก็หันไปหาพี่โต้งซึ่งตอนนี้ได้ลุกขึ้นมายืนอยู่ข้างๆผมเลยตาแกจ้องอยู่กับของผมซึงกำลังจะสอดเข้าไปอย่างตั้งใจ ผมถามพี่โต้งว่ามีถุงยางมั้ยครับผมไม่ได้เตรียมมา พี่โต้งตอบว่าไม่ต้องใช้หรอกเอ๊ะแพ้ถุงยาง เคเอาเลย ผมก็เลยค่อยๆบรรจงเสียบเข้าไประหว่างนี้เอ๊ะสะดุ้งสักพักนึงแต่มันก็เข้าไปได้ด้วยดีเพราะน้ำเอ๊ะเยอะมาก เข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเอ๊ะก็เอามือมาผลักที่ท้องของผมบอกว่าจุก ผมก็เลยค่อยๆโยกตัวโดยไม่รีบร้อน พอสักพักผมเห็นว่าเอ๊ะไม่จุกแล้วผมก็เลยดันเข้าไปมิดเลยเล่นเอาเอ๊ะสะดุ้งนิดนึงแต่ก็ไม่ว่าอะไรผมก็เลยเริ่มเอาต่อ จากทีแรกซอยเบาๆตอนนี้ก็เริ่มหนักขึ้นโดยที่มีเสียงเอ๊ะครางอยู่ตลอดเวลา มันเป็นอะไรที่ได้อารมณ์มาก ผมอยู่ท่านี้สักพักก็เริ่มหมดแรงก็เลยเปลี่ยนมานอนหงายโดยให้เอ๊ะมาขึ้นข้างบนบ้าง เอ๊ะก็ขึ้นมาคร่อมอยู่ข้างบนและก็ค่อยๆบรรจงกดลงมา ระหว่างนี้ผมเห็นพี่โต้งมาก้มดูอย่างตั้งใจ พอใส่ลงไปจนสุดแล้วเอ๊ะก็เริ่มโยกขึ้นโยกลงพร้อมด้วยเสียงครางจากเบาไปจนดังลั่น และก็เริ่มโยกเร็วขึ้นเรื่อยๆจนสักพักก็เกร็งจิกที่หน้าอกผมอย่างแรง จนแดงไปหมด แล้วก็ฟุบลงมาซบที่หน้าอกผม ผมก็กระซิบถามว่าเสร็จแล้วเหรอ เอ๊ะก็พยักหน้า ผมก็เลยจัดการเปลี่ยนท่าอีกท่านึงโดยที่ให้เอ๊ะโก้งโค้งแล้วผมก็เอามาจ่อที่ด้านหลังแล้วก็ค่อยดันเข้าไป พอเข้าไปสุดเห็นเอ๊ะสะดุ้งนิดนึงผมถามว่าเจ็บมั้ยเอ๊ะส่ายหน้า ผมก็เลยเดินเครื่องต่อทันทีจากเบาๆ แล้วก็ค่อยๆหนักขึ้นเรือยๆ จนผมจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมเลยบอกพี่โต้งว่า ผมจะเสร็จแล้วน่ะครับ เนื่องจากตอนนั้นของเอ๊ะตอดรัดผมมากเลย จนผมแทบจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว พี่โต้งบอกว่าเคปล่อยข้างในไปเลยน่ะ พี่ชอบไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ผมซอยได้สักพักนึงก็เลยจัดการปล่อยใส่ของเอ๊ะทันที รู้สึกได้เลยว่ามันพุ่งแรงมาก แล้วก็เยอะด้วยเห็นเอ๊ะสะดุ้งนิดนึงมือจิกที่นอนแน่นเลย ผมแช่ไว้สักพักแล้วก็ค่อยๆดึงออกมา ผมก้มลงไปมอง เห็นน้ำของผมเยิ้มออกมาจากของเอ๊ะด้วย ซึ่งรู้เลยว่าเยอะมาก มันทั้งขาวและก็ข้นด้วย พอผมออกมาแล้วพี่โต้งรีบเข้าไปเสียบต่อผมทันทีเลย แล้วก็โยกอย่างแรง แป๊บเดียวพี่โต้งร้องลั่นเลย พร้อมทั้งกดแช่ไว้พักนึงก่อนที่จะดึงออกมา แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนเอ๊ะยังนอนคว่ำอยู่บนที่นอนอยู่ พร้อมกับมีน้ำทั้งของผมและของพี่โต้งไหลออกมาจากจิ๋มอยู่ตลอดเวลา ผมก็เดินเข้าไปกระซิบถามว่าเป็นไงไหวมั้ย เอ๊ะพยักหน้าบอกว่าเสียวมากเลย ไม่ได้เสร็จแบบนี้มานานแล้ว บอกว่าพี่โต้งไม่ค่อยทำการบ้านเลยเมาเสร็จก็หลับ ส่วนใหญ่เอ๊ะต้องช่วยตัวเองตลอดเลย สักพักพี่โต้งออกมาจากห้องน้ำ แล้วก็บอกผมว่าคืนนี้เคไม่ต้องกลับบ้านน่ะ ค้างกับพี่ที่นี่ ผมก็บอกว่าได้ครับ แล้วคืนนั้นผมกับเอ๊ะแล้วก็พี่โต้งก็ต่อกันอีกหลายยกครับ แล้วเราก็มีอะไรกันแบบสามคนผัวเมียแบบนี้เรื่อยมาเกือบปีแล้วครับ จนเดี๋ยวนี้เอ๊ะท้องแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเชื้อใครแรงกว่ากัน เราคุยกันเล่นๆว่าถ้าลูกออกมาขาวหล่ะก็คงเป็นของผม แต่ถ้าดำก็ต้องเป็นของพี่โต้งแน่