ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงสาวข้างบ้าน

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 01, 2010, 10:31:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

อ่านเรื่องของคนอื่นมาก็เยอะ เขาเล่าเรื่องตัวเองบ้าง บอกไว้ก่อนว่าผมไม่หล่อ ผิวดำแดง ชอบเล่นกีฬา เหล้าดื่มบางครั้ง ส่วนบุหรีไม่สูบ เรื่องเกิดตอนสมัยเรียน ป.ตรีต่อเนื่อง (ภาคค่ำ) ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนนึง ขอเรียกเธอว่าติ๊กก็แล้วกัน เธอและพี่สาวย้ายมาอยู่หน้าปากทางเข้าบ้านผม ซึ่งเป็นตึกแถว พี่สาวก็มีครอบครัวแล้ว มีลูก 2 คนทำธุรกิจส่วนตัวพวกจิวเวลรี่ ผมก็ต้องขี่มอเตอร์ไซค์ผ่านหน้าบ้านทุกวัน แรก ๆ ก็ไม่ได้สนใจเธอเพราะชอบน้องอีกคนที่ทำงานกับเธอมากกว่าเพราะผิวขาว ตาหยี แต่มีแฟนแล้วเลยมาจีบติ๊กแทน ส่วนติ๊กหน้าตาออกไทย ๆ ตาโต ลูกคนสุดท้อง เป็นสาวเรียบร้อย ทำงานบ้านงานเรือนเก่ง ผิวไม่ขาวมาก และมีน้องผู้หญิงที่ทำงานด้วยกันอีก 2 คน พอกลับมาถึงบ้านทานข้าวเย็นเสร็จผมก็จะแกล้งเดินผ่านหน้าบ้านเกือบทุกวันเพราะพวกเธอมักจะออกมาตีแบตฯหน้าบ้าน ซึ่งติ๊กและน้อง ๆ ที่ทำงานด้วยกันก็ยิ้มให้ทุกครั้ง หลายครั้งก็ชวนผมเล่นด้วย ผมก็เล่นเพราะเล่นกีฬาได้หลายประเภทอยู่แล้ว แกล้งบอกว่าเล่นไม่เก่งนะ แต่ไม่มีใครเล่นชนะผมเลย 55 จนเริ่มสนิทกันมากขึ้นมาเล่นที่บ้านเธอแทบทุกวันและทุกคนก็เชียร์ผมกับติ๊ก จนผมบอกว่าผมชอบเธอจึงคบกัน บางทีก็นั่งดูทีวีจน 4-5 ทุ่มในคืนวันเสาร์ก็มี และมีโอกาสได้ล่วงเกินเธอบ่อยครั้งขึ้น ตามประสาผู้ชาย แล้ววันนึงโอกาสใหญ่ก็เป็นของผม เป็นวันอาทิตย์ซึ่งทุกคนไม่ได้ทำงาน ก็ไปหาเธอตามปกติ พอผมไปถึงเธอนั่งดูทีวีอยู่ ผมก็เข้าไปนั่งดูด้วยแล้วถามว่าคนอื่นไปไหนหมด เธอก็บอกว่าคนอื่นไปข้างนอก ผมก็ถามว่าทำไมไม่ไปกับเขา เธอบอกทุกคนว่าจะอยู่ทำความสะอาดบ้าน (ไม่รู้รอผมมาหาหรือเปล่า)เราเลยนั่งดูทีวีกัน 2 คน วันนี้เธอใส่ขาสั้นมาก ขาขาว อวบเรียวมาก ความคิคทะลึ่งเข้ามาในหัวผมทันที ดูทีวีได้สักพักเลยขอนอนตักเธอ เธอไม่ตอบหน้าแดงนิด ๆ แต่ผมก็นอนลงไปเลย สักพักก็แกล้งทำปูไต่ เธอจักกะจี้เอามือมาปัดมือผมออก ผมจับมือเธอเอาไว้ เธอก็ได้แต่ทำหน้าอาย ผมเริ่มได้ใจมือไม้เริ่มเป็นปลาหมึก มือนึงกุมมือเธอไว้ อีกมือเลื่อนไปด้านหลังเธอปลดตะขอชุดชั้นในเธอออก เธอร้องว้าย แต่มือผมยังไปทั่ว เธอทั้งอาย ทั้งเขินพยายามจะหนี ผมไม่ยอมปล่อยรีบดึงเธอลงมาประกบปากเธอทันที เธอพยายามส่ายหน้าหนี้แต่ผมจับไว้แน่น ริมฝีปากประกบปากเธอเสียวริมฝีปากมาก แล้วผมก็ดุนลิ้นเข้าปากเธอ เธอหายใจแรงขึ้น เธอผลักผมออกบอกว่าเดี๋ยวคนมาเห็น แล้วรีบวิ่งไปหลังบ้าน (บ้านเป็น 3ล็อค) พร้อมกับบอกกวาดบ้านก่อนนะแบบเขิน ๆ ผมรีบเดินไปปิดประตูหน้าบ้าน แต่ไม่ได้ล็อคเพราะกลัวคนอื่นมาแล้วเข้าไม่ได้แล้วจะสงสัยว่าเราทำอะไรกัน และตามเธอเข้าไปข้างใน เธอขึ้นไปเปลี่ยนกางเกงเป็นกางเกงชาวเลลงมา ผมเดินมารอเธอที่ตรงบันได กลัวเธอจะไม่ลงมา พอเธอลงมาก็จับมือเธอแล้วดึงเธอเข้ามาหา เธอพยายามฝืนแต่ผมไม่ยอมปล่อยรีบประกบปากเธออีกครั้ง จนเธอเคลิ้ม เธอหายใจแรงขึ้น ผมจับเธอนั่งตรงบันได ปากยังประกบกับเธออยู่ มือก็ถลกเสื้อเธอขึ้นให้เห็นนมและจับนมเธอคลึงไปเรื่อย ๆ นมเธอสวยมาก ฐานใหญ่ กลมกลึงหัวนมป้าน ๆ ผมกลัวคนจะมาเห็นเลยรีบถอดกางเกงเธอออก เธอขัดขืนเล็กน้อยแต่ตอนนั้นทำอะไรไม่ได้แล้ว เพราะปากผมไม่ยอมปล่อยจากปากเธอ เมื่อถอดกางเกงได้ ผมรูดซิบกางเกงออกให้โผล่ออกมาเฉพาะน้องชาย ผมจับน้องชายผมยัดเข้ารูเธอทันที พร้อมอุ้มเธอขึ้น ผมเย็ดเธอทั้งที่อุ้มแบบนั้นเลย เหงื่อผมนี่ออกทุกอณูเต็มตัวไปหมด ไม่รู้มาจากไหน เล่นกีฬายังไม่เยอะเท่านี้ เย้ดท่านี้สักพักเริ่้มเหนื่อยก็วางเธอลง จับเธอโก้งโค้ง เอาหน้าเข้าหาบันไดแล้วรีบซอย จนในที่สุดผมก็แตกใส่ข้างในเธอ แล้วรีบผละออกจากกัน ผมรูดซิบเก็บน้องชาย และหอมแก้มเธอ เธอรีบเข้าห้องน้ำไปล้าง แล้วรีบขึ้นไปเปลี่ยนกางเกง ผมก็ไปนั่งดูทีวีต่อ สักพักเธอถึงลงมารีบกวาดบ้านใหญ่ พอนึกถึงเหตุการณ์เมื่อกี้ น้องผมก็ตื่นขึ้นมาอีกผมก้มมองกางเกงตัวเอง ผมตกใจเลย โอ้ว แม่เจ้ามีแต่เลือดเปื้อนกางกางแดงไปหมด แต่ใจนึงยิ้มกระหยิ่มในใจ เฮ้ยกูได้เปิดซิงนี่หว่า..เลยรีบวิ่งเข้าบ้านไปเปลี่ยนกางเกงทันที แล้วออกมาหาเธอใหม่เพราะกลัวพี่และน้อง ๆ ที่บ้านเธอจะมาเห็น หลังจากนั้นเราก็ได้เสียกันอีกถ้ามีโอกาส บางทีก็แอบไปเย็ดกันตรงบันได้ชั้น 2 บ้าง บนดาดฟ้าบ้าง ตามแต่ว่าเราจะได้อยู่กัน 2 คนตรงไหน..ตื่นเต้นดีจริง ๆ