ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 1

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 02, 2010, 07:44:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 1
สวัสดีครับ ผมชื่อกร มาจากบ้านนอก หวังมาเรียนต่อที่รามคำแหงครับ เข้ากรุงเทพ ผมมาเช่ารูหนูเล็กๆ แถวบางกะปิ แล้วรับจ้างเข็นผักตอนเช้า กลางวันไปเรียน ตัวผมเลยบึกบึนเหมือนควายเลยเพราะต้องยกผักเข็ญผักทุกเช้า แล้วโชคก็เข้าข้างผม เช้าวันนั้นผมมาที่ตลาดตอนตี 3 ตามปกติ รอลูกค้าอยู่ดีๆๆดันปวดเยี่ยวครับ เลยย่องไปที่ลานจอด ได้ยินเสียงคนร้องอย่าๆๆ ผมย่องไปดู เจอไอ้เจิด มันเป็นคนเร่ร่อน ดมกาว มันเอามีดจ่อคอผู้หญิงที่มาจ่ายตลาด คงจะเอาเงิน ดันมาจอดซะมุมอับเลย แถมเป็นรถฟอร์จูนเนอร์ ทั้งใหญ่แถมสูง เลยยิ่งบังตาคนทั่วไป ผมแอบดู ผู้หญิงคนนั้นกลัวมากจนร้องไห้ มันให้เธอหันหน้าเข้าพิงรถ ชูแขน มันดันตัวจนติดรถ มันเอามือล้วงตามกระเป๋า เจอเงินมันเอาหมด ปลดทองที่แขนและคอ มาใส่ถุงผ้ามันจนหมด มันไม่หยุดแค่นั้นครับ มันเอาถุงวางบนหลังคารถ แล้วหันมาจับนมหล่อนด้วยบีบแรงจนผู้หญิงร้อง มันเลื่อนมือมาล้วงที่หว่างขา ผู้หญิงพยายามหนีบขามันเอามีดจ่อต้นคอ แกเลยต้องปล่อยเลยตามเลย ผมเห็นแล้วสงสารครับเลย หยิบขวดเบียร์ ย่องเข้าไปด้านหลัง ฟาดเต็มแรงเลย ไอ้เจิดมันร้องจ๊าก แล้วล้มลง ผมแตะซ้ำไปสองที พร้อมดึงมือผู้หญิงหนี แกอ้อมมาเปิกประตูรถ ผมหยิบถุงผ้าของไอ้เจิดกระโดดขึ้นตาม แล้วออกรถไปเลย ผมมองหลังไอ้เจิดยังนอนกุมหัวอยู่เลย เราออกมาจนพ้น ผู้หญิงจอดรถ ขอบใจผมใหญ่ แกให้เงินผมมา 5 พัน ผมไหว้ขอบใจ แกว่าน้องอยู่แถวไหนเดี๋ยวพี่ไปส่ง ผมบอกไม่ต้องหรอกเพราะผมคงกลับห้องในตลาดไม่ได้แล้ว ไอ้เจิดมันนักเลงแถวนั้น แกว่าน้องซวยเพราะพี่แท้ๆๆ หลังสอบถามกันพักใหญ่ แกเลยชวนผมไปทำงานที่บ้านแกแทน แกมีแมนชั่นให้เช่าอยู่ ไปถึงใหญ่มากครับ มีตั้ง 5 ชั้น ข้างล่างแกให้เช่า ส่วนชั้นบนสุดแกทำเป็นบ้านอยู่กับครอบครัว แกตกลงจ้างผมให้เป็นคนสวน ที่นั้นเลย ให้ผมเดือนละ 7000 บาท ผมดีใจโคตรๆ ผมสัญญา บ้านแกมีอยู่แค่ สี่คน คือแก(ชื่อเจ๊หมวย) ผัวแก ลูกสาว แล้วก้ออาม่าหูตึง ผมอาศัยอยู่ห้องเล็ก ติดกับห้องใหญ่ที่คุณๆๆอยู่กัน ผัวแกชื่อชัย ชอบผมมาก เพราะแกเกิดอุบัติเหตุต้องนั่งรถเข็นตลอด เลยอยู่แต่บ้าน พอผมมาอยู่แกเลยมีเพื่อนเล่นหมากรุกเป็นเพื่อน ส่วนลูกสาวแกเรียนสาธิต มอห้าแล้ว สวยมาก แต่ผมไม่กล้าคิดฟุ้งซ่าน กลัวตกงาน (ทั้งหมดเป็นคนจีนเลยขาวทั้งบ้าน มีผมดำอยู่คนเดียว) มาอยู่ได้ไม่ถึงเดือนก็เกิดเรื่องครับ วันนั้นร้อนมาก ห้องคุณๆเค้ามีแอร์ ของผมมีแต่พัดลม มันร้อนจนนอนไม่หลับ ผมออกมารับลมที่ระเบียง(ชั้น 5 เลยเย็นขึ้นมาบ้าง) แต่หูดันได้ยินเสียงครางเบาๆๆ ผมเลยย่องตามเสียง เป็นห้องของเจ๊พรกับเฮียชัย ผมสอดสายตาผ่านม่าน เข้าไปอึ้งเลยครับ ภาพที่เห็นเป็นเจ๊แก้ผ้าล่อนจ่อนเลยครับ เฮียเองด้วย เจ๊พรแกนวดขาให้เฮีย พร้อมกับดูดไซร้ ตามคอ ตามอกเฮียชัย แกครางสยิว คงเสียวมาก แต่ควยแกกลับไม่รู้สึกตาม ยังเหี่ยวเหมือนเดิม เจ๊ แกหย่อนนมลงให้เฮียดูด นั่งยองๆๆให้เฮียล้วงหี จนแกร้องว่าไม่ไหวแล้ว เมียเสร็จแล้ว เฮียยิ้มอย่างพอใจ ทั้งคู่นอนกอดกัน เจ๊แกขาวมากครับแถมสวยด้วย แกทั้งคู่ผมว่าอายุน่าจะสัก 38 ได้  ผมยิ่งนอนไม่หลับเลย นั่งเล่น ที่ระเบียงต่อ แถมล้วงมือคลึงควยเล่นแก้เซ็ง ใจนึกถึงตอนอยู่บ้านนอก ผมมักแอบเย็ดป้านี ข้างบ้าน บ่อยๆๆ แกเป็นคนแรกของผม แถมสอนผมเรื่องเย็ดทุกกระบวนท่า (ตอนสาวๆ แกเคยเป็นหมอนวดที่กรุงเทพ) ผมหลงแกจนเกือบไม่อยากมาเรียนกรุงเทพแล้ว ผมสาวควยเบาๆๆ จนต้องสะดุ้งเมื่อเจ๊พรแกออกมาทัก แกว่าทำไร ผมสะดุ้งจนควยหดเลย แกขำ แกว่ามาแอบดูเจ๊แบบนี้ได้ไง ผมไหว้ขอโทษ ผมแกล้งบอกว่าผมนอนไม่หลับ ไม่ตั้งใจแอบดู แกว่าไม่ตั้งใจแล้วเมื่อกี้ทำไร ผมเลยบอกว่าผมไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้า เลยทนไม่ไหวครับ แกว่าแอบดูนานรึยัง ผมว่าตอนเจ๊โดนดูดนม แกยิ้มหึหึ ผมถามเฮียแกเป็นอะไร เจ๊ว่ารถคว่ำเลยเป็นแบบที่เห็น มาสองปีแล้ว ผมเงียบ เจ๊นั่งลงข้างๆ แกว่าเฮียน่าสงสาร (ผมได้กลิ่นเบียร์จางๆจากตัวเจ๊ สงสัยกินตอนไปงานเลี้ยงตอนเย็น) อยู่ๆแกก้อเปลี่ยนเรื่องแกถามว่าเราอายุ 19 แล้วยังไม่เคยจริงเหรอ ผมพยักหน้า แกบอกดูหน่อยได้มั๊ย ผมรีบงัดเอาออกมา แกว่าดำจัง แกเอามือมาจับ เบาๆ ผมว่าผมเสียวครับเจ๊ ช่วยผมด้วย แกรูดควยผมเบาๆ ผมล้วงมือไปที่หีเจ๊ แกใส่ชุดนอนมา แกจับมือผมว่าอย่า แกไม่อยากนอกใจเฮีย ผมขอดูดนมเจ๊ได้ไหมครับ แกพยักหน้า แกจูงมือผมเข้าตรงซอกของห้องคงกลัวใครเห็น ผมปลดบราออก แล้วงับลงที่หัวนมเบาๆ แกหายใจแรงตามแรงดูดเลยครับ ผมดูดสลับอยู่นาน จนเจ๊แกเคลิ้มผมดูดเลียลงมาเรื่อยๆๆ ลงมาที่ท้องน้อย จนมาที่เนินหี มันสวยมาก มีหมอยบางๆ นิดหน่อยเหมือนหีเด็กเลย แถมหอมมากมายเหลือเกิน ผมเลียจนทั้งน้ำลายน้ำเสียวเลอะเต็มปาก เจ๊แอ่นหลังพิงผนัง ผมเองก้อเต็มที่แล้ว ผมฉวยโอกาสตอนเจ๊กำลังเคลิ้ม จ่อควยดันเข้าร่องหีเจ๊สะดุ้ง ควยผมมันใหญ่พอตัวครับ 6 นิ้วได้ หีเจ๊เองขนาดมีลูกแล้วยังฟิตรัดควยผมแน่น แกดันตัวผมว่าพอแล้ว อย่าผมนิ่งดันควยมิดจนหลังเจ๊ติดผนัง ผมบดไปมาจนเจ๊ครางเบาๆๆ สักพักเจ๊เริ่มเด้งรับเริ่มตอดจนควยผมรับรู้ได้ เจ๊ดันให้ผมนั่งกับพื้น คราวนี้แกคร่อมทับ โยกอย่างบ้าคลั่ง บดจนผมเองยังตกใจว่าแกชอบแรงๆๆขนาดนี้เลย แป๊บเดียวแกก้อนิ่ง น้ำแกแตกจนผมรู้สึกว่าร่องหีแก มันอุ่นมากๆ แกหอบหายใจแรง ผมดันแกลงนอนราบกับพื้น ตามลงไปกระเด้า แกว่าพอเถอะ ผมไม่ฟังแล้ว น้ำผมยังไม่แตก ผมเร่งซอยจนเนื้อเรากระแทกกันดังพับๆๆๆๆ เจ๊แกจิกหลังผมแน่น แกว่าเจ๊ไปก่อนน่ะกร แล้วแกก้อผวารัดผมแน่น ผมเองก้อกดควยลงมิดร่องหี น้ำผมแตกเข้าเต็มร่องเลยครับ อั้นมาหลายวันแล้ว เรากอดกันนิ่ง ผมว่าผมมีความสุขที่สุดเลย เจ๊แกก้อว่าเหมือนกัน แกไม่เคยเสียวมาหลายปีแล้ว คืนนั้นเราเล่นกันไป 3 รอบ จนตีสอง ถึงได้แยกกัน แกข้อร้องว่าให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ผมสัญญา คืนนั้นผมเลยหลับยาวยันเช้าเลย หมดแรงครับ แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ

kabyala

บุญนำพาวาสนาส่งกาเจี้ยวครับ โชคดีมากๆจริง ขอบคุณครับ

kasor7

johnywalker

นี่แหละ เขาเรียกว่า ทำดีได้ดี ทำมั่วได้มั่ว

aeadza

ดีแล้วครับมาอยู่กับเขาต้องเหลือเขาบ้างแบบนี้แหละ

yourbuddy

บทเสียว มันส์ดีครับ กรตอบแทนเจ้ได้ดี จริงๆถ้าเฮียเห็นอาจจะหายได้นะ

cfp

aeadza

ดีแล้วอยู่บ้านเขาต้องตอบแทนเขาบ้าง

gladiater