ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 4

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 03, 2010, 01:28:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 4
หลังจากผมไปงานวันเกิดกลับมา ก็เข้าสู่โลกแห่งความจริง จนเหมือนเดิม เจ๊พรแกมาทักว่าสนุกมั๊ยกลับบ่ายเลยน่ะกร ผมขอโทษ แกขำว่าไม่ได้ว่าสักหน่อย ผมคืนมือถือให้เจ๊ แกว่าเอาไว้ใช้เถอะ เพราะอันนี้ไม่มีใครใช้แล้ว แกว่ามาก็ดีเอารายงานของน้องกุ้งลูกสาวแกไปให้มันที่โรงเรียนหน่อย รีบไปน่ะ ก่อนบ่าย 3 ไม่งั้นโดนครูตีแน่ ผมเลยรีบบิดรถไป เจ๊แกว่าไหนๆๆก้อไปแล้วฝากดูไอ้เด็กทอมนั้นด้วยว่าบ้านช่องอยู่ไหน ลูกเต้าเหล่าใคร ผมเอาของส่งให้น้องกุ้งแล้ว ก็เฝ้ารอหน้าโรงเรียนเลย เพราะอีกวิชาเดียวก็เลิกแล้ว วันนี้ไอ้ทอมมันไม่นอกลู่นอกทาง มันส่งกุ้งขึ้นรถก็แยกกันเลย ส่วนมันเดินขึ้นสะพานลอยข้ามถนนไปห้างBig-c ตรงข้ามถนน ผมจอดรถรีบเดินตาม แต่มันไม่กลับบ้านมันเดินเข้าห้างไป ผมตามดูห่างๆ ดูๆไปเหมือนนักสืบเลย 55++ วันนั้นผมใส่เสื้อยืด กางเกงยีนส์ คลุมแจ็คเก็ตดำที่พวกขับมอเตอร์ไซค์ ชอบใส่กัน วันนี้มันลับๆๆล่อๆชอบกล ผมแอบดูห่างๆ มันไปที่ร้านกิฟช้อป มันป้วนเปี้ยนไปมา ผมเลยแอบทำเป็นโทรศัพท์แต่เปิดกล้องถ่ายมันไว้ จริงอย่างที่ผมคิด มันแอบหยิบสร้อยคอสีเงินวาว ใส่กระเป๋า คนแน่นร้านพอควร คนขายไม่ทันเห็น มันรีบเดินออกมา เดินข้ามสะพานลอยมาฝั่งมานั่งโล่งอกที่ในเขตโรงเรียนสาธิตฯ มันคงลุ้นเหมือนกันกลัวโดนจับ มันคิดว่ามันหนีพ้นแล้ว แต่ไม่ครับ มันลุกเดินไปตามทางกำลังจะเข้าห้องน้ำ ผมเห็นปลอดคน เลยเรียกมันน้อง มันหันมาหน้าเสีย แต่ยังถามว่าพี่มีไร ผมว่าน้องขโมยของในห้าง พี่ต้องพาไปโรงพัก มันตาแดงจะร้องไห้ครับ มันว่าเปล่าไหนหลักฐาน ผมเลยบอกว่ากล้องวงจรปิดมันถ่ายไว้หมดแล้ว น้องไปแก้ตัวกับตำรวจแล้วกัน มันไหว้ครับร้องไห้ด้วยว่าอย่าจับหนูเลย มันว่าถ้าครูรู้โดนไล่ออกแน่เลย สงสารหนูเถอะ ผมแกล้งว่าผมทำตามหน้าที่ ถ้าผมไม่ทำก็โดนไล่ออกจากงานเหมือนกัน มันล้วงกระเป๋าเงินออกมามีแค่ 60 มันจะให้ผมครับ ดูท่ามันจะจนกว่าผมอีก ผมหัวเราะ มันว่ามันมีเงินมาวันละ 100 มันจะแบ่งให้ผมทุกวันเลย จนกว่าผมจะพอใจ ผมส่ายหน้า มันยิ่งตาแดง ผมถามว่ารู้ว่าผิดแล้วขโมยทำไม มันว่าพรุ่งนี้วันเกิดแฟนมัน เลยอยากได้สร้อยไปเป็นของขวัญ ผมเลยคิดได้พรุ่งนี้วันเกิดน้องกุ้ง นี่เอง ใจผมว่าจะปล่อยมันอยู่แล้ว แต่มันชิงพูดมาก่อนว่าพี่ปล่อยหนูไปเถอะ จะทำอะไรหนูก็ยอม ความคิดชั่วเลยบังเกิดครับ ผมเลยบอกให้ตามมา เราอ้อมมาด้านหลังตึกเรียน ผมถามว่ายอมทุกอย่างจริงป่าว มันตาแดงแต่ก็พยักหน้า ผมว่ารูดซิปกางเกงผมพี่หน่อยแล้วลองดูดควยพี่ถ้าพี่อารมณ์ดี พี่จะปล่อย มันมือสั่นครับ มันคว้าควยดำๆของผมออกมา มันรูดช้าๆ มันดูกลัวๆ มันรูดจนควยผมแข็งปั๋ง จนผมต้องเร่งให้อม มันอมเข้าไปแค่หัวแต่ภาพที่เห็นมันเสียวโคตรๆเลยครับ เด็กนักเรียน มอ 5 นั่งยองๆ ร้องไห้ แต่ปากดูดควยผมอยู่ ผมว่าถ้า อีก 5 นาที น้ำผมไม่แตก ผมจะจับเย็ดน่ะ แกหน้าเสียเร่งรูด รีบเลีย น้ำลายเลอะไปหมด ผมบอกให้มันหยุดมันเงยหน้ามองผม มันว่าอย่าเอาหนูเลย หนูเป็นทอม ไม่ใช่ผู้หญิง ผมถามมันว่าแล้วกับแฟนเอากันไงว่ะน้อง มันว่าก้อกอดกัน จูบกันเฉย ผมว่าเคยเลียหีกันป่าว มันส่ายหน้า ผมว่าถ้าไม่อยากโดยเย็ด พี่ขอเลียหีได้ป่าว มันพยักหน้า ผมจูงมือมันมุดเข้าห้องพละหลังห้องน้ำ ด้านหน้าปิดแล้ว ผมดันมันนอนลงบนเบาะในห้องพละ ถามมันชื่อไร มันว่าชื่อดาว ดาวนอนหลับตา ผมกางขาดาวออกเลิกกระโปรงขึ้น  กางเกงในลายหมีพลูห์น่ารักชะมัด ควยผมแข็งอีกแล้ว ผมเอานิ้วเขี่ยตามร่องผ่านกางเกงใน มันหนีบขาเข้า ผมสอดนิ้วเกี่ยวกางเกงในออก เกิดมาเพิ่งเคยเห็นหีสวยขนาดนี้ครับ มันขาวชิดเป็นร่อง ไม่มีรอยคล้ำสักนิด มีขนอ่อนๆๆขึ้นคลุมเล็กๆ ดาวหนีบขาด้วยความอาย ผมสั่งให้อ้า ดาวค่อยๆๆอ้าออก แกหลับตาแน่น ผมแหย่นิ้วเข้าริองช้าๆๆเข้ายากครับขนาดว่าเริ่มมีน้ำนิดๆๆแล้ว ดาวเริ่มเสียวแล้วครับ ขนตามขาอ่อนลุกชี้ชันเป็นตุ่มเม็ดๆๆเลย ผมก้มลงไปเลียที่เนินหีดาวช้าๆๆ มันอับนิดๆๆ เค็มหน่อยๆ ตามประสาเด็กสาว ผมแหย่ลิ้นเข้าไปตามร่องเสียวขยับนิ้วเข้าตาม ดาวถอยหนีแต่ก็ไม่พ้น ผมกระดิกนิ้วช้าๆๆ น้ำเสียวของดาวเริ่มเอ่อล้นแล้วครับ ผมเร่งกระดิกนิ้วถี่จนดาวหนีบขามาเกี่ยวตัวผม  มือแกตะกุยจิกเบาะที่รองนอน น้ำเสียวมันไหลออกมาตามง่ามมือผมแล้ว มันหลับตาปี๋ หอบหายใจ ผมฉวยโอกาสงัดควยมาจ่อตอนดาวเผลอ ผมกดลงช้าๆ เข้าได้แค่คอหยัก ดาวสะดุ้งรู้ตัว แกรีบลุกมาผมกดเข้าพอดี มันสวนกันจนมิดแกร้องโอ้ย มือจิกตัวผมแน่น ผมเองก้อเจ็บจี้ดเหมือนกันหีดาวฟิตเหลือเกิน แกร้องว่าอย่าเอาหนู ผมกอดแกปลอบแก แกว่ามันฉีกแล้วดาวเจ็บ ฮือๆๆ ผมทั้งเสียวปนสงสารผมปลอบแกช้าๆๆ ว่าอย่าขยับน่ะ เดี๋ยวเจ็บแกนิ่งคงเจ็บ แต่ข้างในมันดันตอดไม่หยุดครับ ผมเสียวหัวควยจนน้ำแทบแตก แกน้ำตาไหลผมจูบเช็ดน้ำตา ผมถามดาวว่าหายเจ็บยัง ดาวพยักหน้า แกจะดึงหีแกออก ผมเสียดายเลยแกล้งดันแกสะดุ้งเจ็บ ผมนั่งเหยียดขาจับแกลุกนั่งคร่อม ผมดูดนมแกสยิว เบี่ยงตัว ควยผมบดหีแกร้องโอย ผมให้แกอยู่นิ่งๆๆ ตัวดาวสั่นกลัว ร่องหีแกยังตอดไม่หยุด จนผมต้องยอมแพ้เรายังไม่ได้กระเด้ากันเลย แต่ผมเสียวจนน้ำแตกไปแล้ว มันออกมาจนผมขนลุกไปทั้งตัว ผมแกล้งกอดดูดนมแก บอกแกว่ามันจะทำให้ลืมเจ็บ แกขนลุก แกว่ามันไม่เจ็บแล้ว มันไม่แน่นคับเหมือนเมื่อกี้แล้ว (แน่ล่ะ น้ำผมแตดแล้วนี่) ผมว่ารออีกแป้บน่ะ น้ำควยผมเต็มร่องหีดาว ควยผมยังคาอยู่ มันเหี่ยวลงนิด แต่แว้บเดียวหีน้อยๆๆก้อทำให้ควยผมแข็งอีกแล้ว ดาวเองก้อรู้ตัว แกว่ามันแน่นอีกแล้ว ผมเด้งเบาๆ แกร้องห้าม ผมไม่สนคราวนี้มันไม่คับแน่น น้ำผมคงช่วยหล่อลื่น ดาวไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียว กอดรัดตัวผมแน่น ผมกระเด้าควยต่อไปช้าๆๆ ดาวเริ่มมีเด้งรับบ้างหยุดบ้าง สักพัก ดาวเริ่มเด้งตามจังหวะ แถมเร็วกว่าผมด้วย สุดท้ายดาวก้อขึ้นสวรรค์แกร้องอ่าๆ หายใจแรง รัดตัวผมสุดแรง ผมกอดเธอตอบลูบหลังเบาๆ จนแกคลายตัว ผมถามแกว่าเสียวไหม ดาวหน้าแดง ผมว่าดาวเป็นเมียพี่แล้วน่ะ แกก้มหน้า ผมถามว่าชอบไหม แกนิ่ง ผมว่าพี่ขออีกทีน่ะ แกรีบดันตัวแต่สายไปแล้ว ผมดันแกลงที่เบาะจับขาแกพาดคอแล้วกระเด้าควยสลับซ้ายขวา บดไปมา เร่งจังหวะซอย ดาวดิ้นเด้งรับแกครางออกมาเต็มเสียงไม่อั้นไว้อีกแล้ว ดาวว่าหนูเสียวพี่หนูเสียว ดาวน้ำแตกไปสองรอบได้ ผมเลยปล่อยน้ำที่อั้นไว้จนหมดแรง เรานอนกอดกันเหงื่อท่วมตัว จนเกือบหกโมงเย็น ดาวว่าพี่ปล่อยหนูน่ะ ผมพยักหน้า แกว่าพี่ไม่แจ้งความใช่ไหมผมพยักหน้า แกแต่งตัวช้าๆๆ เราล้างหน้าล้างตาในห้องน้ำ ผมพาดาวมากิน ข้าว แล้วส่งแกกลับบ้าน ผมคิดว่ามันจบแล้ว แต่ก่อนแยกกัน ดาวกลับถามเบอร์โทรศัพท์ผม ใจผมเต้นเลยครับ ผมให้ไปแม้จะเสี่ยง แกโบกมือบ๊ายบายผม เราแยกกันตรงนั้น ผมกลับมาที่แมนชั่นด้วยความสุข..แฮปปี้จริงๆๆ

johnywalker

แหม่ เจ้าเล่ห์เหมือนกันนะเด็กบ้านนอก

aeadza

แฮปปี้ก็ดีนะครับแต่ระวังไว้บ้างจะดีกว่าครับเพราะเด็กอาจติดใจในทางที่ดีหรือร้ายก็ได้

yourbuddy

ได้เมียใหม่อีกแล้ว ท่าทางคนนี้จะติดใจด้วย