ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 5

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 03, 2010, 03:33:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 5
ต่อน่ะครับ วันนี้ผมมาดูแลสวนข้างล่างตึกเพลินๆๆ เจ๊ก้อเรียก แกว่าน้องสาวแกที่เชียงใหม่ รถคว่ำ เจ๊กับอาม่าต้องรีบไปดูฝากผมดูแลเฮียชัย และกุ้งด้วย ผมเลยต้องรับหน้าที่ซื้อกับข้าวมาเตรียมให้ทั้งสองคน กับกุ้งแกไม่ค่อยคุยกับผมอยู่แล้ว คืนนั้นผมกำลังตากผ้าก้อเจอกับเฮียชัย แกทำหน้าเซ็ง แกว่าเบื่อชีวิตว่ะ ผมเลยชวนคุย แกว่าแกมันไร้ค่า สักพักเราได้ยืนเสียงคนทะเลาะกัน ห้องชั้น 3 ผู้ชายกับแฟนตีกันอยู่ ผู้ชายจับได้ว่าผู้หญิงมีชู้เลยตบใหญ่ แล้วมันก้อเก็บผ้าไปเลย ผู้หญิงนั่งร้องไห้ผมเข้าไปสอบถามจะให้แจ้งตำรวจมั๊ย เค้าร้องไห้อย่างเดียว สาวคนนี้แกเป็นสาวนวดกระปู๋ครับ ตอนแรกผมก้องง มันคืออะไร รู้จาก พี่ยามว่าคือสาวที่คอยนวดควย ผู้ชายจนน้ำแตกไง ผมดูเค้าร้องไห้ นมกระเพื่อม เอ็กซ์มากๆ แกเริ่มหยุดร้องมองหน้าผม แกขอโทษพังหมดเลย ผมงง จนหันไปมอง โห มันทะเลาะกันจนกระจกหน้าต่างพังยับเลย ผมตันสินใจไม่ได้เลย พาเค้าขึ้นไปคุยกับเฮีย แกว่าค่ากระจกไม่แพงหรอก 3000 แต่ตามกฎต้องย้ายออกภายใน 7 วัน สาวเจ้าร้องไห้อีกแล้ว เค้าว่าไอ้นั้นเอาเงินไปหมดเลย เฮียแกก้อใจดีให้เซ็นต์ติดไว้แล้วค่อยผ่อน ส่วนเรื่องกระจกให้ผมแจ้งช่างมาเปลี่ยน ถ้าเมียแกไม่รู้ก้อไม่ต้องย้ายออกก้อได้ สาวเจ้าค่อยยิ้มออก ลาลงไปพัก เฮียแกมองตามจนผมแซว เฮียว่ากูก้อได้แต่มองล่ะ ทำเหี้ยอะไรไม่ได้เลย เดินยังไม่ได้เลย ผมแกล้งถามว่าแล้วว่าแล้วไอ้นั่นล่ะเฮีย แกมองหน้าโกรธ ผมไหว้ขอโทษ ผมว่าผมรู้วิธีน่ะ ทำให้หายได้ แกส่ายหน้า ผมแกล้งโม้ว่ามียาดี ที่บ้านนอก กินแล้วบำรุงแกเริ่มสนใจ (จริงๆๆผมฟังมาจากเจ๊น่ะครับ หมอเค้าเคยแนะนำเจ๊ให้พาเฮียไปกายภาพที่โรงพยาบาล แต่เฮียไม่ไป) ผมเลยโทรกลับไปหาป้านี ขอสูตรยาดองแก แกให้เอาเหล้าขาวมาใส่เสือ 11 ตัวธรรมดา มา ผมจัดการ มา 1 ขวด บอกเฮียว่าเป็นเหล้าเป่าน้ำมนต์ แกดูเชื่อแฮะ ผมให้แกกิน วันละแก้วเล็กๆ แล้วเดินจงกลม 3 รอบ อ้างว่าแก้กรรมเก่า ผมเอาราวตากผ้ามาทำราวจับให้แกเดิน ไปกลับคิดเป็นหนึ่งรอบ แกทำตามผมบอกอย่างว่าง่าย ผมว่าแกออกจะงมงายไปหน่อย ผมเลยโกหกแกว่าเจ้าของสูตรยา ดังมากที่บ้านผม บางคนเดินไม่ได้มาเป็น 4-5 ปี กินยา แล้วเดินจงกลมแค่ 3 เดือน ดีขึ้นเลย เจ๊โทรมาบอกว่าจะอยู่เกือบสามอาทิตย์เพราะน้องแกยังอยู่ไอซียู ผมเลยได้จังหวะ ไปหาพี่ปลา ชั้น 3 ที่เป็นสาวนวด บอกว่าให้มาช่วยฝึกเฮียเดิน แล้วเฮียจะไม่เอาเรื่องพร้อมยกหนี้ค่ากระจก พี่ปลามาเลยครับ แต่งมาซะนมแทบล้น มาช่วยเฮียเดิน แต่เฮียดูสมาธิจะแตกครับ เดินไปมองนมไป ผ่านไป 3 วันเองครับ เฮียแกก้อมีกำลังใจขึ้นเยอะ แกพยายามเดินจับไม้เองนานขึ้น จาก 3 รอบ เป็น 8-9 รอบเลย พี่ปลาก้อจะมาช่วยดูให้ตอนกลางวัน ส่วนตอนเย็นกุ้งกลับมา พี่ปลาก็ไปทำงานพอดี เฮียชัยแกยิ่งชอบผมใหญ่ แกถามผมถึงแต่เรื่องพี่ปลา ผมเลยบอกไปตรงๆ แกนวดกระปู๋ เฮียแกว่าจริงดิ ผมว่าเฮียลองดูไหม ผมถามให้แกไม่กล้า ผมเลยจัดให้ผมตกลงบอกพี่ปลาว่าเฮียไม่เอาค่ากระจกแล้ว เลยถามพี่ปลาตรงๆๆว่างานพี่แพงไหม แกว่าก้อพอสมควรน่ะ นวดชั่วโมงละ 700 แต่ถ้าถอดเสื้อดูนมก้อ 1000 ถ้วน ผมว่าพี่ลองนวดเฮียได้ป่าว แต่เฮียแกอายไม่กล้า พี่เริ่มก่อนน่ะ พี่ปลาว่าสบายมาก วันนั้นผมแกล้งว่าจะออกไปข้างมหาลัยฝากพี่ปลาดูเฮียด้วย แล้วมาแอบดูในห้องนอนผม พี่ปลามาแบบโนบราเลย เสื้อสีแดงรัดจนเห็นหัวนมเลย เฮียแกก้อคึกครับ เดินไป 7 รอบจนหอบ พี่ปลาก้อเริ่ม แกว่าหนูนวดขาให้ไหม เฮียรีบพยักหน้า เฮียนั่งที่ม้าหิน หน้าห้องผม (สวนหย่อมเล็กๆ) พี่ปลานั่งลงกับพื้น นวดขาตามวิธีของแกแต่นมแกสิครับล้นทะลักเลย(แกอวบขาวครับ อายุน่าจะไม่เกิน 27)  เฮียชัยก้อแอบมองตลอด แต่พี่ปลาทำไม่รู้ไม่ชี้ พี่ปลานวดขายันโคนขาบางทีก้อไปโดนควย แต่มันไม่ลุก จนพี่ปลาถามตรงๆ ว่าเฮียอยากให้ปลาลองนวดควยเฮียดูไหม เฮียทำหน้าเลิ่กลัก พี่ปลาว่ากรมันขอให้ปลาลองนวดให้เฮียน่ะ เผื่อว่าเฮียจะดีขึ้น เฮียแกขี้อายเขินใหญ่ แกถามว่าแล้วปลาคิดราคายังไง พี่ปลาว่าครั้งนี้ไม่คิด ถือว่าตอบแทนเฮีย ถ้าดีครั้งต่อไปคิดชั่วโมงละ 500 พอ แล้วพี่ปลาก้อเริ่ม แกปลดกางเกงแพรของเฮียลง แกเลียสลับบีบนวดขาช้าๆๆ ไล่ลงมาจนถึงพวงไข่ แกดูดพวงไข่เบาๆ เฮียแม้ไข่จะยังไม่แข็งแต่ก้อดูมีความสุข ควยเฮียแกขาวดี ต่างกับของผมลิบลับ แต่ดูเล็กๆๆ ยิ่งมันเหี่ยวยิ่งเล็กไปใหญ่ พี่ปลาอมมันเข้าไปทั้งดุ้นแล้วดูดแรงๆๆ แม้มันไม่แข็งแต่เฮียตาลอยเคลิ้มเลยครับ แกทำอยู่เกือบครึ่งชั่วโมง ก้อไม่แข็งครับ พี่ปลาเลยใช้ท่าไม้ตาย แกเอาเสื่อมาปูให้เฮียนอน แล้วแกไซร้คอเฮีย ลงมาที่นม ลงมาที่ควยสลับไปมา เป็นผลครับควยแกพองขึ้นนิดๆๆ แต่ยังอ่อนอยู่ พี่ปลาเลยลงทุนถอดกางเกงออกแล้วเอาร่องหีมาถูไถกับ ควยเฮีย (หีพี่ปลาใหญ่มาครับ แต่ดำไปหน่อย) มันพองขึ้นนิดๆๆ แต่ไม่แข็ง จนพี่ปลาเมื่อย แต่เฮียดูมีความสุขมากๆๆ และดีใจมากที่มันพองได้ ก่อนกลับแกถึงกับหยิบเงินให้พี่ปลา 500 เลย เฮียเข้าไปนอนพักในห้อง ผมเลยแวบออกมาลงไปหาพี่ปลา เรียกแกหน้าห้องเห็นเงียบเลยบิดประตูแกไม่ได้ล็อกครับ ห้องว่างเปล่า พี่ปลาเข้าห้องน้ำนั่นเอง แกเปิดออกมาเจอผมต่างสะดุ้ง เพราะแกออกมาแบบไม่ใส่กางเกงเห็นหีเลย แกรีบเอาผ้ามาพัน ผมขอโทษผมเรียกเห็นแกเงียบเลยเข้ามาดู แกว่านวดจนปวดเยี่ยวเกือบราดแล้ว ผมยิ้ม ถามอาการ แกว่าก้อโอเคน่ะ ดูมีอนาคต มันยังพอพองตัวถึงไม่แข็งก็เถอะ พี่ปลาว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองเอากระบอกศูญากาศมาลองกับเฮีย ผมยิ่งงงงงง ไม่รู้จัก แกว่าเห็นน่ะว่าแอบดูอยู่ ผมยิ้มเขินๆๆ ผมว่าฝากดูเฮียด้วยแล้วกัน ใจผมอยากขอเย็ดพี่ปลาแต่ไม่กล้าพอดีแนนโทรมาพอดี ผมรับแบบงง เพราะตั้งแต่เย็ดกันคราวก่อนแนนก้อหายไปเลย แนนถามว่าว่างไหมทานข้าวกันไหม ผมเลยโอเค ผมไปขออนุญาตเฮีย แกโอเค เพราะกำลังปลื้มผลงานผม แกว่ามีเงินใช้ป่าวกร แกควักให้ 1000 เลย ผมยิ้มแก้มปริเลย แนนขับรถมารับหน้าหอ คนแถวนั้นมองกันใหญ่ ผมขึ้นรถแนนว่าวันนี้วันเกิดไปกินข้าวกันน่ะ ผมงง งง มาไม้ไหนเนี่ย แนนว่าไม่โทรหากันเลยน่ะ ผมขอโทษผมกลัวแฟนแนนรู้น่ะ แนนยิ้ม แนนว่าแฟนแนนไปต่างประเทศ สามวัน ว่างเลย เราทานข้าวเสร็จต่อด้วยดูหนังแต่ไม่มันเท่าเราล้วงกัน จนแนนเผลอครางออกมา คนนั่งหน้าหันมองกันใหญ่ หนังใกล้จบแนนอายเลยชวนผมออกมาก่อน เราไปต่อกันที่ม่านรูด เข้าไปเด็กยังไม่ทันรูดม่าน้ราก้อจูบกันแล้ว เข้าห้องลงเตียงได้ แนนก้อดูดควยผมแล้ว แนนก้มดูดแล้วหันหีมาจ่อหน้าผม ท่า 69 ผมรู้ใจแนนเลยปลดกระโปรงเธอออกแล้วเลียพร้อมแยงนิ้ว คราวนี้แนนครางแบบไม่เกรงใจใครแล้ว เสียงแนนดังมากๆๆ แนนดูจะชอบแบบรุนแรงผมเลยล้วงเข้า 3 นิ้วเลย ทั้งควักทั้งวน จนแนนไม่ไหวจับควยผมจ่อร่องหีเองเลย แนนขึ้นควบบดตัวไปมา คราวนี้ทำแบบพี่ไม่ต้องน้องทำเองเลยครับ เราเอากันจนเกือบสองชั่วโมงก็เริ่มสงบ เรานอนกอดกัน แนนถามผมว่าแนนแรดไปไหม ดูไม่ดีเลย ผมยิ้มว่าแรด แนนตีผมใหญ่ ผมว่าแรดแล้วมีความสุขหนักหัวใครล่ะ แนนว่าแนนมีความสุขแนนเสียวมากเลยเวลาที่กรเลียให้ มันร้อนไปทั้งขาเลย เกิดมาไม่เคยมีใครเลียให้แบบกรเลย ผมถามถึงแฟน แนนว่าเค้าไม่เลียหรอกเค้าว่าสกปรก เค้าให้แต่แนนดูดควยให้ เค้ามักมาถึงก้อจับแนนแหกขาเย็ดเลย แนนต้องนวดให้เค้า ดูดให้เค้า แต่เค้าไม่เคยเล้าโลมแนนเลย อย่าว่าแต่เลียเลย บางทีนมเค้ายังไม่ดูดด้วยซ้ำ ผมเลยว่าอย่างนั้นถ้าแนนเหงา เราเจอกันได้ทุกเวลาเลยน่ะ แนนกอดผมแน่นเลย วันนั้นเราต่อเนื่องกันจนค่ำ แนนถึงยอมมาส่งผมกลับแมนชั่น แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ

kabyala

ระวังจะโดนผัวเขายิงเอานะครับระดับเลี้ยงเด็กซื้อรถให้ขับมันไม่ธรรมดานะครับ

johnywalker

น่าสงสารคุณผู้ชายเนาะ รวย มีเงิน แต่ทำอะไรไม่ได้ ขอสิ่งศักสิทช่วยแกด้วย ให้แกได้กลับมาผงาดค้ำฟ้ายิ่งกว่าเดิม 555

roomming99

เปนเรื่องน่าปวดหัวของคนมีเงิน มีเงินแต่ใช่ว่าจะทำให้ไอ้นั้นเเข็งได่

aeadza

นั่นไงครับกลับมาสานต่อแล้วคนนึงคนต่อไปจะเป็นใครกันนะ

yourbuddy

ติดใจ ถึงขนาดมารับแล้ว 1 คน