ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดกับแฟน(ให้น้องแท้ๆเอาแฟนตัวเอง)

เริ่มโดย finalff7, ตุลาคม 03, 2010, 10:14:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finalff7

เรื่องมีอยู่ว่าผมมีแฟนอยู่คนนึงชื่อ เต้ย(นามสมมุติ) เป็นคนตัวเล็กๆหุ่นน่าเย็ด น่าอกไม่เล็กและไม่ใหญ่ครับ พอดีมือเลย คบมาตั้งแต่ ม.3  จนปัจจุบันอยุ่มหาลัย ปี 2 กันทั้งคู่ ผมและแฟนผมชอบเรื่องเซ็กกันมาก เล่นเอ็มกันก็คุยกันแต่เรื่องเซ็กว่าจะทำอะไรแปลกๆใหม่ๆดี มาวันนึงผมก็เลยบอกว่าอยากให้คนอื่นมาถ่ายตอนเราเย็ดให้ ตอนแรกเต้ยก็ไม่ยอมหรอกครับ แต่ตอนหลังก็ยอมแต่มีข้อแม้ว่าต้องปิดตาเต้ย แล้วทำเหมือนกับว่าเต้ยไม่รู้ว่ามีคนอื่นถ่ายอยู่ด้วย ผมก็โอเคตกลงไปครับ แล้วเราก็มาคุยกันเรื่องคนที่จะถ่ายให้ สรุปแล้วก็มาลงเอยที่น้องแท้ๆของผมครับ เรียนอยู่ ม.3 วัยกำลังอยากเย็ดคนเลยครับ พอสรุปกันได้ก็รอคอยโอกาสที่บ้านมีแค่ ผม กับ น้องอยู่ครับ

มีอยู่วันนึงมีผมกับน้องอยู่บ้านกันแค่ 2 คน ผมก็จัดแจงโทรให้เต้ยมาหาที่บ้านเลยครับ แล้วก่อนที่เต้ยจะมาถึงบ้านสักพัก ผมก็บอกให้น้องไปหลบใต้เตียงที่ห้องนอนผมโดยยังไม่ได้บอกอะไรสักอย่างครับ บอกแค่ว่า "อยู่ใต้เตียงก่อน เหดียวพี่มีอะไรให้ช่วยทำ " น้องผมก็เข้าไปนอนใต้เตียงแบบงงๆครับ สักพักเต้ยก็มาบ้าน เต้ยใส่ชุดเสื้อยืดธรรมดาๆที่วัยรุ่นใส่กัน และใส่กระโปรงยีนสั้นๆมาครับ ผมก็พาเต้ยเข้าห้องนอนผม ตอนนี้เต้ยก็รู้แล้วครับว่าน้องผมนอนอยู่ใต้เตียง แต่ทำเป็นไม่รู้ตามที่ตกลงกันไว้ ผมกับเต้ยก็ขึ้นไปบนเตียงแล้วก็ดูดปากกันอย่างเมามัน สักพักผมก็เอาผ้ามาปิดตาเต้ย แล้วให้นอนลงกับที่นอนแล้วผมก็เรียกน้องให้ออกมาจากใต้เตียงครับ น้องผมไม่พูดอะไรเลยครับ ผมเอามือถือยื่นให้น้องผมแล้วกระซิบว่าถ่ายให้หน่อย เบาๆนะเหดียวเต้ยรู้ น้องผมก็ทำตามอย่างว่าง่ายครับ ยืนดูแล้วก็ถ่ายเหมือนหนังเอ๊กเลยครับ ผมก็จัดแจงค่อมเต้ยแล้วก็ไซร้คอให้น้องเห็นชัดๆเลยครับ เต้ยก็ร้องเสียงหลงเลยครับ เหมือนจงใจให้น้องผมเงี่ยนเลย ผมก็จัดการไซร้ไปเรื่อยๆ สักพักก็ถอดเสื้อยืดออกแบบช้าๆให้น้องผมเห็นทุกสัดส่วนของแฟนผม แล้วผมก็จัดแจงไซร้ตัวของเต้ยต่อ มือก็บีบนมของเต้ยไป เต้ยก็ร้องเสียงหลงเลยครับ บอกเสียวจังเลย อยากโดนเย็ดแล้ว รีบๆเย็ดเร็วๆ ผมก็รู้เลยครับว่าพูดแกล้งน้องผม บวกกับ ความเงี่ยนด้วย สักพักผมก็ถกกระโปรงเต้ยขึ้นแล้วดึงกางเกงในออกแล้วจัดการเลียหีเลยครับ เต้ยดิ้นพร่านเลยครับ ร้อง อ๊า ๆ ๆ ๆ ใหญ่เลย ผมเลียไปสักพักเกิดอยากเห็นน้องแท้ๆเย็ดแฟนตัวเองสักที ผมก็เลยกวักมือเรียกน้องให้ไปจับน่าอกของเต้ยดู ตอนแรกน้องผมก็ไม่กล้าครับ สงสัยกลัวเต้ยรู้ แต่สักพักก็จับ พอจับได้เท่านั้นแหละครับ น้องผมบีบใหญ่เลยครับ ทั้งบีบทั้งดูด กล้องน้องผมก็วางเลยครับมาบีบนมดูดนมแฟนผมแทน แฟนผมก็สะดุ้งนิดๆ แต่ก็ไม่ว่าอะไรครับ เลยตามเลย สงสัยเงี่ยนจัดด้วย เพราะผมก็กำลังเลียหีให้อยู่เลย สรุปตอนนี้สวิงกัน 3 คนเลยครับ แฟนผมนอนปิดตาให้ผมเลียหีแล้วให้น้องผมบีบนมดูดนมไซร้ตัวอยู่ครับ ร้อง อ๊าๆๆๆๆๆ  ลั่นห้องเลยครับ สักพัก ผมก็บอกให้น้องผมไปถ่ายต่อ แล้วผมก็ถอดเสื้อผ้าผมออกหมดเลยครับ แล้วจับควยเข้าหีเต้ยเลยครับ ผมเย็ดเร็วๆเลยครับ แปปเดียวผมก็ชักออกมาแตกข้างนอกเลยครับเพราะเต้ยจะได้ยังเงี่ยนอยู่ครับ ผมก็เรียกน้องมาให้สลับกัน แล้วผมก็ไปถ่ายเองครับ แฟนผมก็นอนเงี่ยนอ๊าขาอยู่บนเตียงเหมือนกับจะรอให้ควยใครก็ได้มาเย็ดหีตัวเองอยู่อย่างงั้นแหละ ผมก์็บอกให้น้องถอดชุดตัวเองออกครับ แล้วน้องผมก็ขึ้นเตียงไปจับแฟนผมนั่งคุกเข่าแล้วจับควยยัดปากเลยครับตอนแรกแฟนผมตกใจครับ สักพักแฟนผมก็เอามือขึ้นมาชักด้วยครับ ทั้งดูดทั้งเลียหัวควย ไม่รู้เงี่ยนมาจากไหน ดูดไปสักพักน้องผมก็เอาผ้าปิดตาออกเลยครับ แฟนผมก็ไม่สนใจแล้วครับ ดูดอมควยน้องผมต่ออย่างนั้นแหละ สักพักน้องผมจับเต้ยนอนหงายแล้วเอาตัวขึ้นค่อม เอาควยจ่อปากเต้ยไว้ให้ห่างไว้นิดนึง สงสัยจะแกล้งเต้ย   เต้ยก็ผงกหัวมาดูควยให้น้องผมอีกครับ ผมยืนถ่ายแบบเงี่ยนมากเลย ควยก็ตั้งขึ้นมาใหม่เลยครับ พึ่งเคยเห็นแฟนเสพสุขกับคนอื่น แถมยังเป็นน้องตัวเองด้วย น้องผมก็กระแทกปากแฟนผมไปสักพักน้องผมก็เปลี่ยนเอาควยมาหน้ารูหีแทน ถูๆสักพักก็ยัดเลยครับ เข้าง่ายๆเลย สงสัยเพราระมีของผมเข้าไปก่อนแล้ว น้องผมก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงเลยครับ ซอยยิกทั้งแต่แรกเลยครับ เต้ยนี่้ร้อง อ๊าๆๆๆๆๆ เป็นจังหวะเร็วๆเลยครับทำไปสักประมาณ 5 นาที  ผมไม่ไหวครับควยแข็งมากเลยตั้งกล้องถ่ายไว้ที่โต๊ะแล้วมาร่วมวงด้วย บอกให้น้องทำท่าหมาครับ ผมกับน้องก็พลิกตัวเต้ยให้อยู่ท่าหมาแล้วน้องผมก็จับควยยัดแล้วกระแทกต่อเลยครับ ผมก็ไปอยู่ข้างหน้าเต้ยแล้วจับควยยัดปากเลยครับ ทำไปสักพักก็เปลี่ยนท่าให้น้องผมนอนแล้วเต้ยขึ้นบ้าง เต้ยก็ขึ้นค่อมแล้วจับควยน้องผมยัดใส่หีเองเลย ใส่เสร็จขย่มเองเลยครับ ผมก็ไปยีนข้างๆ เต้ยก็รู้งานจับควยผมมาอมด้วย สักพักผมก็พอครับ ให้เขาทำกัน 2 คน แล้วผมก็ไปยืนชักควยตัวเองไปถ่ายน้องผมเย็ดกับแฟนตัวเองไปครับ เต้ยขย่มอยู่สักพัก น้องผมก็ชันตัวขึ้นให้นั่งประกบกันครับแล้วก็เย็ดกันต่อครับ แต่น้องผมไม่ค่อยได้ทำหรอกครับ เต้ยจับคอน้องผมแล้วร่อนคนเดียวเลยเร็วมาก ผมดูไปชักควยไปจนน้ำแตกตรงนั้นเลยครับ ทำไปสักพักก็เปลี่ยนมาท่าเบสิคครับ น้องผมก็กระแทกไม่ยั้ง้ลยครับ เต้ยก็ร้องดังเลย บอกแรงอีกๆๆๆ สักพักน้องผมก็แตกในใส่เต้ยเลยครับ ทำเสร็จผมก็บอกให้น้องออกจากห้องไปครับ ผมก็ไปคุยกับเต้ยว่าชอบรึเปล่า เต้ยกบอกกับผมว่าชอบมาก เงี่ยนมาก ผมก็ถามไปว่าวันหลังทำอีกมั้ย เต้ยก็บอกว่าทำครับ จบแล้วครับ เหดียวครั้งหน้าจะมาเล่าเรื่องตอนผมให้เพื่อนสนิทผมที่เรียนด้วยกันตอนมัธยมเย็ดเต้ยด้วยครับ แล้วเพื่อนสนิทผมคนนี้ก็รู้จักกับเต้ยด้วยนะครับ เพราะว่าเป็นเพื่อนกันเหมือนกัน......