ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาศัยบ้านลุงต่อครับ

เริ่มโดย k_kk, ตุลาคม 04, 2010, 02:10:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

หลังหายป่วย ผมกะน้าอุ่น แอบเอากันทุกคืน จากคนที่ซึมๆ น้าอุ่นดูสดชื่นขึ้น แต่งตัวมากขึ้น จนดูดีกว่าคนเดิมๆ ที่ชอบใส่ชุดเก่าๆ ผมหายอยากไปเลย ช่วงนั้น เพราะไม่ทันอยากน้าอุ่นก้อเข้ามาลูบจนแข็ง ดูด แล้วก้อขึ้นบดเอง ผมนอนอยู่เฉยๆ แต่น้ำมันแตกในร่องน้าอุ่นเกือบทุกคืน
ตอนบ่ายช่วงปิดเทอม น้าอุ่นแอบมาตรงตู้ที่ผมนอน ผมนอนให้แกดูด แล้วรูดให้ พอน้ำผมแตก น้าอุ่นก้อไปตลาด กว่าจะกลับเกือบ 3 ทุ่ม ป้าผมบอก มีตำรวจมาชวนน้าอุ่นไปดูหนัง หลายครั้งแล้ว ผมเลยคิดว่า ก้อคงแอบไปเอากัน ผมถามน้าอุ่น น้าอุ่นบอกไม่มีอะไร แค่ไปเดินเที่ยว จนบ่ายวันนึง น้าอุ่นดูดของผมจนแข็ง แล้วแกกำลังนั่งรูดแรงๆๆ น้ำมันกำลังจะแตก พอดีน้องปลาโผล่หน้ามา พร้อมๆกับน้ำผมทะลักเต็มมือน้าอุ่น น้องปลายืนตกใจพักนึง แต่มองซะ ผมก้อกำลังทะลัก ตกใจกันทั้ง 3 คน น้องปลาวิ่งหายไป น้าอุ่นบ่นว่ามาไม่ให้เสียง เลยไม่ทันตั้งตัว ผมบอกคงไม่เห็นอะไรหรอก น้าอุ่นบอกเห็นชัดๆ น้ำกำลังทะลักเต็มมือ ผมกะน้าอุ่นห่างๆกัน อยู่ 2-3 วัน แล้วน้าอุ่นบอก จะกลับบ้าน ตจว. ไปงานแต่งงานน้องสาว พี่พรแซวว่า จะไปแต่งเองมากกว่ามั้ย ... น้าอุ่นบอกแก่ๆ แบบนี้ ใครจะเอา พี่พรว่า แก่อะไร เห็นมีมาจีบทุกวัน ทั้งหนุ่มทั้งแก่ น้าอุ่นว่า ก้อคนมันมีเสน่ห์ ... น้าอุ่นหายไป 3 วัน ผมเริ่มอยากอีก เอาออกมาทำเองตอนกลางคืนจนแตก คืนนั้นลุงผม กลับมาจาก ตจว ตอนดึก ครึ่งเดือนแกจะกลับมาบ้าน 2-3 วัน บางทีหายไปเป็นเดือน แกลงมาอาบน้ำ ผมเห็นไฟปิดนึกว่า แกขึ้นไปนอนแล้ว ผมเห็นแกนั่งข้างๆ มุ้ง ล้วงมือไปคลึงนมพี่พร พี่พร นอนอ้าขา ให้ลุงล้วงร่อง ผมแอบดูนานมาก ลุงคงกลัวน้องปลาเห็น พอล้วงพี่พรอยู่พักให*่ ลุงรีบกลับขึ้นไปนอน เสียงเตียงดังออดแอดๆ ป้าลงมาอาบน้ำ ผมนอนทำตัวเอง จนดึก แต่ไม่เสร็จ ผมแอบมาข้างมุ้ง พี่พรนอนหันหลัง ผมเลยแค่ลูบก้น แล้วคลึงนิ้วตรงกลีบร่องนอกผ้า พี่พรสะดุ้ง ทำท่าจะตื่น ผมเลยแวบกลับไปข้างตู้ ใจสั่นตั๊กๆๆๆๆ ผมต้องนอนลูบของตัวเองเล่นอยู่หลายคืน จนกระทั่งคืนนั้น ผมเดินมาเข้าห้องเห็นห้องน้ำเปิดไฟอยู่ เปิดเข้าไป น้องปลากำลังนั่งฉี่ น้ำกำลังพุ่ง ผมเห็นร่องแทบไม่มีขน แวบนึง กลีบร่องมันอูมสวยซะ ไม่เหมือนหน้าเลย น้องปลา ไม่สวยไม่น่ารักเลย ในสายตาผมตอนนั้น แต่พอเห็นร่อง ผมกลับ เอาร่องน้องปลาไปนอนคิดถึงอยู่หลายคืน น้องปลาใส่ขาสั้นนอนทุกคืน ขาลายเพราะยุงกัด ผมไม่เคยมองน้องปลาบ่อย แต่หลังจากที่เห็นร่องจะๆ ผมเริ่มสนใจ ผมแอบเข้าไป ในมุ้งช่วงดึกๆ นั่งล้วงเข้าไปในกางเกงน้องปลา เอานิ้วลูบร่อง วนนิ้วไปมา พอเห็นนอนเงียบ ผมจะกรีดนิ้วจนน้ำเยิ้มนิ้ว แต่น้องปลารู้สึกตัวไว ผมเลยหยุดแล้วย่องกลับมานอน เพื่อนเคยบอกว่ายาแก้หวัด จะทำให้ง่วงหลับสนิท วันนั้นน้องปลาบอกปวดหัวผมเลยเอายาแก้หวัดให้กิน พอดึกผมแอบเข้าไปในมุ้ง ดึงกางเกงออกจนหลุดเลย ผมชันขาน้องปลาขึ้น ก้มลงไปดม แล้วปาดลิ้นเบาๆ น้องปลาสะดุ้งนิดๆแต่หลับ ผมเลียจนน้ำลายเลอะร่องไปหมด น้ำน้องปลา ไม่คาวไม่เค็มเหมือนของน้าอุ่น น้ำหวานๆ ไม่เหนียวผมจับร่องแบะ แล้วไชลิ้น ก้นน้องปลาสะดุ้งเบาๆ ตอนเอาลิ้นดุนเข้าไปตรงรูเล็กๆ แล้วจู่ๆ พี่พรก้อกลับตัวหันมา ผมตกใจซะ นอนราบข้างตัวน้องปลา พี่พร นอนอ้าขา แล้วเอามือลูบร่อง ล้วงมือเข้าไปในเสื้อ คลึงนมตัวเอง ผมนอนตัวเกร็งซะคืนนั้น ทั้งกลัวทั้งเสียว แต่ดูจนพี่พรเหยียดขาแล้วหลับต่อตอนหน้า
ผมแอบไปล้วงน้องปลา อีก 2-3 คืน แต่แล้วมองไปเจอพี่พรนุ่งชุดคลุมนอน นอนจนเห็นขาอ่อน แต่ต้นขาคล้ำมาก ผิวตึงมาก ผมแหวกมุ้งเข้าไปทางที่พี่พรนอน ดึงชายผ้าชุดคลุมขึ้น ร่องพี่พรมีขนเยอะมาก ผมลูบขนเบาๆ ดูหน้าพี่พรไปด้วยแต่นอนเงียบ ผมเลยค่อยๆ กดนิ้วลงไป พี่พรนอนเงียบ ผมเลยดันขาขึ้น แล้วปล่อยให้มันแบะลงเอง ร่องพี่พรอ้า จนเห็นกลีบร่องด้านใน ร่องแดงแจ๋ ตัดกับผิวดำๆคล้ำๆ ต้นขาพี่พร มีรอยเกาเต็มไปหมด จนเป็บคราบแบบคนเป็นสังคัง ผมก้มหน้าลงไปดม ร่องหายใจรดเบาๆ แล้วเอาปลายนิ้วจุ่มน้ำลายก่อนจะสอดนิ้วเข้าไป ผมเอานิ้วมาดม น้ำร่องพี่พร กลิ่นไม่คาวไม่เหม็น กลิ่นอ่อนกว่าของน้องปลาอีก มันไม่รู้สึกหื่นเลย ผมเอื้อมมือไปล้วงในกางเกงน้องปลา กรีดนิ้วช้าๆ เอามาดมกลิ่นฉี่กลิ่นร่องแรงมาก ผมคลึงหัวนมพี่พรเล่น จนหัวนมแข็งเป็นตุ่มหัวนมป้านให*่มาก ผมเอาลิ้นวนนอกเสื้อนอน จนเสื้อพี่พรเปียก ผมเอาปลายเขียร่องเบาๆ แล้วกดแค่หัวคาไว้ พี่พรแหงนหน้าแต่ตาหลับ ผมดึงปลายพลุบเข้าออก แล้วกดลงไปช้าๆ พอมันเข้าไปสุด พี่พรร้องโอ๊ะ เบาๆ แต่หลับตา ผมสอดเข้าออกช้าๆ แล้วดึงแขนเสื้อพี่พรลง พอหัวนมโผล่ ผมก้มย่งๆ ไปวนลิ้นรอบๆ กระแทกสั้นๆ 3-4 ที แล้วดูดปลายนม พอพี่พร เอามือ กดก้นผม ผมจับเอวพี่พรแอ่น กดคาไว้แล้วหมุนวนไปมา พี่พรกระซิบเบาๆ ว่ากระแทกแรงๆสิ พี่เสียวแล้ว ผมกอดเอวพี่พรขึ้นกดคาไว้แล้ว สลับดูดนม พี่พรแอ่นตัวบิดไปมา ร่องพี่พรไม่ขมิบไม่ตอด ได้แต่แอ่นสู้ แล้วพักนึงพี่พรก้อเสร็จ นอนแผ่เลย ผมยังไม่แตก แต่พี่พรบอกพี่ง่วงมาก ให้ผมกลับไปนอน ผมกลับไปนอนแบบเซ็งๆ ผมแอบเข้าไปหาพี่พร 3-4 คืนติดกัน เอากันแต่พี่พร เสร็จไวมาก พอเสร็จแล้วง่วงนอน จะทำต่อก้อโกรธ บอกว่าง่วงแล้ว พอแล้ว พี่ทำงานทั้งวัน อะไรทำนองนั้น พี่พร ไม่เคยดูดให้ผม ไม่เคยชักไม่เคยรูด จับๆ เฉยๆ แล้วเอาสอดเลย ผมนอนค้างเติ่ง จะรูดเองก้อไม่มัน ช่วงนั้นเพื่อนผมชอบชวนไปจีบสาว ผมเลยห่างๆ กะพี่พร แล้วพี่เค้าก้อไม่ค่อยใส่ใจ จะมาทำอะไรกับผมเหมือนน้าอุ่น จะไปมุดมุ้งเข้าหาน้องปลาก้อกลัวพี่พร ว่า ก้อเลย หยุดไป หลายเดือน ผมรู้สึกว่า พี่พรทำให้ผมรู้สึกเบื่อ ... ของพี่พร หลวมมาก จนผมรู้สึกว่าของผมเล็ก
ตอนอายุเกือบ 16 แค่ 3-4 วัน ผมนอนชักเล่น ไป ดูหนังสือโป๊ที่ยืมเพื่อนมาด้วย พี่ปิ่น ลูกสาวป้า มาตอนไหนไม่รู้ ผมกำลังรูดอยู่อย่างเมามัน พี่เค้าเคาะข้างๆ ตู้ แล้วถามว่ามียางลบมั้ย ผมไม่รู้ว่าพี่เค้าเห็นอะไรบ้าง แต่อีกคืน หนังสือโป๊หายไป ผมยืมเพื่อนมาด้วย แต่ผมสงสัยว่าพี่ปิ่นเอาไป เพื่อนทวงแล้วทวงอีก จนผมต้องไปถามให้แน่ใจ ผมเคาะประตูห้องพี่ปิ่นตอน 3 ทุ่ม พี่ปิ่นปิดไฟนอนแล้ว หัวยุ่งซะ พี่ปิ่นถามจะเอาอะไร ผมได้ยินเสียงเหมือนข้างบ้านกำลังทำกันอยู่ ได้ยินเสียงซี๊ดปาก พี่ปิ่นถามแบบหงุดหงิด ว่าจะเอาอะไร ผมถามว่าพี่เค้ามาเอาหนังสือผมมาหรือเปล่า เค้าถามหนังสืออะไร ผมบอกหนังสือโป๊ของเพื่อน ผมถามพี่เค้าทำอะไรอยู่ เค้าจุ๊ปาก แล้วบอกว่า ข้างห้องทำไรกันอยู่ ให้ผมเบาๆ ผมถามพี่แอบดูอยู่สิ ผมขอดูด้วย พี่เค้าบอกเบาๆนะ จะดูก้อได้ ข้างบ้านเป็นบ้านเช่า มีคนเปลี่ยนกันมาอยู่ 2 รายแล้ว เป็นคนมาทำรับเหมา ในโรงงาน ผมดูตรงรูที่พี่เค้าบอก แต่พี่เค้าเปิดดูอีกรูตรงปฏิทินปิดไว้ ผมดูก้อเอากันท่าปกติ แต่เอานานมาก ช กระแทกแรงมาก แต่ * นอนแบะให้ทำเฉยๆ ผมดูพี่เค้าดูไปยีหัวไป เอามือจับนมตัวเองบ้าง ผมละสายตา เพราะมันนานมาก แต่ทำกันท่าเดิมๆ แต่งง ว่าพี่ปิ่นชอบมาก ดูแบบไม่สนใจผมพี่เค้าแอบคลึงนมตัวเองไปด้วย ผมเบื่อ เพราะคนที่แอบดู ไม่น่าดูเลยทั้งผัวทั้งเมีย ผมหยิบหนังสือโป๊ แล้วกลับไปนอน ผมหลับไปพักนึง มีคนมานั่งลูบของผมอยู่ ผมนึกว่า พี่พร เลยแกล้งนอนให้ทำ แต่พอเค้าเอาเล็บกรีดรูตรงปลาย มันเสียวจนสะดุ้งเลย ผมหรี่ตาดู พี่ปิ่นอ่ะ มารูดของผมเล่น ผมแอ่นสู้มือ พี่เค้าเอามือนวดคลึงไข่ แล้วบี้ปลาย เค้าเอาเล็บกรีดตรงหัวหยัก ผมจับมือพี่เค้าไว้ บอกผมใกล้จะแตกแล้ว ช่วยอมของผมหน่อย หน่อยนะ พี่เค้าเอาลิ้นแตะๆ ............แล้ววนลิ้นตรงหัวหยัก ก่อนจะดูดแค่ตรงปลาย เอาฟันเม้มไว้แล้วครูดขึ้น ผมเสียวแทบร้องเลย เค้าชอบเลียตรงเส้นรั้งปลาย ดุนลิ้นตรงรูส่วนปลาย เค้าดูเหมือนผู้เชี่ยวชา*ในการดูดมาก ผมให้เค้าโกร่งก้นดูด แบบนั้น น้ำก้อไม่ยอมแตก ผมกระซิบเค้าว่า เคยโดนเลียร่องมั้ย เค้าบอกอยากนะ ว่าแต่ผมจะเลียให้รึไง ผมบอกจะลองดู ไม่รู้จะเสียวมั้ย พี่เค้านอนหงายผมรั้งขาอ้า ดูดต้นขาเบาๆ ดุนลิ้นตามต้นขา พี่เค้าส่ายซะ แบะอ้ารอ เลย ผมวนลิ้นแต่ไม่เลีย เค้าบ๊วบของผมแรงมาก ทั้งดูดไข่ ทั้งเลียปลาย พี่ปิ่นดูดมันกว่า น้าอุ่นมาก ผมรวบขาพี่เค้าแล้วเอาหมอนรองก้น แบะขาเค้าออก จนปากร่องอ้า สีแดงดีจัง ผมวนลิ้นรอบๆ กลีบ แล้วก้อฉกลิ้นดุน พรวด พี่เค้ากระตุกเฮือก น้ำพุ่งปรี้ด เลย ไม่รู้ว่าฉี่หรือน้ำเงี่ยน ผมเอาลิ้นดุน เข้าไป พี่เค้าเหมือนเคยแล้ว เพราะแยงลิ้นดุนได้จนสุด พี่ปิ่น จิกขาผมแน่น ดูดของผมจนเจ็บไปหมด ผมไชลิ้นดุน จากเม็ดแล้วสอดลิ้นดุน เค้าตีก้นผมเบาๆ บอกเสียวจะตายแล้ว เอาใส่เป็นมั้ย เอาใส่เป็นมั้ย ผมเอานิ้วแยงเข้าไป แล้วดูดเม็ดหมุนนิ้วไปมา แล้วแยงนิ้วเร็วๆ พี่เค้าร้องอูยยยยยยยยยยยยยย พอแล้วๆ แตกแล้วๆ พี่ปิ่นบอกให้ผมหยุดก่อน มันเสียวจัด ผมลองเอานิ้วป้ายเมือพี่เค้าแล้วแยงนิ้วเข้าไปในรูก้ น พี่เค้าร้องอูยยยยยยยยย ทำอะไร ผมสอดนิ้ว 2 รูเลย แล้วดูดเม็ดไปด้วย ทั้งรูก้นทั้งร่องตอดนิ้วผมแน่นเลย เค้าจิกเล็บที่เอวผมจนเจ็บ เค้าแตกอีกแล้ว เค้าบอกพอก่อนๆ เค้าปวดฉี่ เค้ารีบนุ่งกางเกงแล้วไปห้องน้ำ ผมนอนเฉยๆ มันหลับไปเลย งง ...

naivenom

นึกว่าจัดการพี่ปิ่นซะแล้ว
แต่ตอนต่อไปคงได้แน่ๆ