ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาศัยบ้านลุง 3

เริ่มโดย k_kk, ตุลาคม 05, 2010, 08:19:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

ผมอาศัยบ้านลุง ตอน3จบคับ
ปลาบอกตอนที่ผมเลีย ร่องมันเสียวข้างในไปหมด คันยิบข้างใน แต่ลิ้นผมมันเข้าไปไม่ถึงตรงนั้น ผมบอกตรงไหน ปลาบอกลึกกว่านิ้วอีกเคยสอดนิ้วจนมันเจ็บ แต่ ไม่โดน แต่ชอบตอนผมเลียมาก ชอบตอนเอาลิ้นแยงเข้าออกตรงรู อยากให้ผมเลียนานๆ ผมดูดลิ้นน้องปลา ดูดนมแล้วเอาปลายผมป่ายไปมาตรงร่อง ดึงปลามาตรงมุมเตียง แล้วนั่งยองๆ ดูดร่องแยงลิ้น ปลาย่งตัวขึ้นบอกมันเสียวววววววมาก อยากดูดของผม ผมยืนให้ปลาดูดจนแข็ง ปลาบอกให้ปลานั่งทับนะ ผมบอกตามใจ แต่ถ้าเจ็บปลาหยุดเองนะ ปลาพยักหน้า ปลาให้ผมปล่อยขาตรงมุมเตียง แล้วปลา หยิบออยหยดตรงปลาย แล้วเอานิ้ววนไปมา เสียวจังตอนนั้น ปลาเอาออยถูตรงร่อง แล้วขึ้นมานั่งยองๆ จับของผมถูไปมา ปลาส่ายก้นจะให้มันเข้าผมบอกน้องปลาให้อยู่เฉยๆก่อน ให้ของผมอ่อนมันจะเล็กลงมาแล้วอาจเข้าได้ น้องปลาหยุดผมเอานมน้องปลามาดูด จนนมแข็งทั้ง 2 ข้าง ผมถามปลาเงี่ยนมั้ย ชอบมั้ย ปลาบอกเสียวมากชอบให้เลียตรงหัวนม ผมเลียแบบที่ปลาบอกผมเอามือลูบก้น จะแยงเข้ารูก้นปลา ปลาบอกมันเจ็บ ผมบอกให้ปลาลองนั่งสอดใหม่ น้องปลานั่งยองๆ แล้วเอาของผมถูไถ จนเกือบแข็งปลากดช้าๆ แต่เบ้หน้าเจ็บซะ กดลงมาดังกรึบ มันเข้าพ้นหัวหยักแล้วคาอยู่ มันรัดของผมแน่นจนเจ็บปลาย น้องปลาขาสั่นซะ ผมถามเจ็บมั้ย ปลาบอกเจ็บสุดๆ ผมย่งตัวขึ้น ดูดลิ้นปลา ขยี้บี้นม ปลากอดผมแน่นเลยตอนนั้น ปลากดลงช้าๆ กัดลิ้นผมแน่นเลย ผมกระดกก้นเสย แล้วกดปลาลง มันดังปื้ด ปลาร้องโอ๊ยยยยยย พี่ น้ำอะไรไหล เปรอะออกมา ผมก้มดูเป็นเลือดผมเงียบ ผมถามยังเจ็บมั้ย แล้วขยับส่ายไปมา ปลาบอกมันยังคันข้างในอยู่ แต่มันแน่นจัง ผมจำได้ว่าลุงเลียรักแร้น้องปลาจนตัวสั่น ผมเลยบอกปลา ยกแขนขึ้นสิ แล้วดูดรักแร้ปลา สลับดูดนม ปลาเริ่มกดลงดึงขึ้น โยกตัวช้าๆ ข้างในปลามันเริ่มตอดยิบๆ น้องปลาบอกผมว่าไม่เจ็บแล้วพี่จ๋า มันคันข้างในให*่แล้ว น้องปลากดโยกขมิบ เริ่มโยกตัวเบาๆ ของผมมันอัดข้างในยังขยับไม่ค่อยได้ ผมบอกดึงขึ้นช้าๆ แล้วกดลง ปลาทำตาม ช้าๆ 3-4 ที มันเริ่มลื่น ปลาบอกหายเจ็บแล้วแต่เสียวมาก ปลากดลงดึงขึ้น อีก 3-4 ที แล้วโยกโบกไปมา ผมก้อเสียวซะ ปลาบอกมันเสียวจนปลาจะตายแล้ว ผมบอกปลากอดผมแน่นๆ ผมยกปลาขึ้นอุ้มแบบลุงทำ ผมเดินไปได้นิดมันเซ ต้องเอาปลาลงนั่งมุมเตียง เลือดปลาเลอะตรงมุมที่นอน แต่ผมไม่สนใจอ่ะ ตอนนั้น ผมฉีกขาปลาแบะออก ดึงของผมออกมาช้าๆ แล้วกระเด้าสั้นๆ 3-4 ที น้องปลาสะดุ้งเบาๆ น้องปลาบอกพี่จ๋าทำแรงๆ เลยหนูทนได้แล้ว ทำแรงๆ ผมกระแทกพั่บๆ ปลาลุกขึ้นกอด ดูดลิ้นกัน ผมอัดคาไว้ ดูดนมไซร้คอ ผมรู้แล้ว ว่าน้องปลาเอามันมาก มันรัดมาก ไม่เหมือนเอาพี่พร หลวมไปหมด ทำแป๊บเดียวพี่เค้าก้อเสร็จ ผมพยายามอุ้มน้องปลาอีก ปลากอดคอแน่น ผมไม่รู้เอาแรงมาจากไหน ยกก้นปลาขึ้นลงอัดเสยขึ้น ปลาก้อส่ายเอวซะ ผมเอาลิ้นเลียไปในรูหูน้องปลา น้องปลาร้องพี่จ๋า หนูไม่ไหวแล้วฉี่จะแตก ผมวางปลาลงกระที่นอน ยืนกระเด้าปั๊กๆๆๆๆๆ ร่องปลาตอดลำซะ แน่นไปหมด น้องปลาเผลอครางลุงจ๋าหนูเสียวไปหมดแล้วลุงเย่อหนูแร งๆๆ ผมดึงออกจนเกือบหลุดอัดพรวดด เข้าไป กดคาไว้ปลาร้องอูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ขมิบร่องยวบๆ กอดคอผมแน่น ผมชันขา กระแทกซ้ำลงไป ดึงออกจนเกือบหลุดอัดลงไป 4-5 ที กางแขนน้องปลาออกดูดรักแร้ แล้วปล่อยพรวดดดดดดดดดปลาเกร็งขาเอาเอาขารัดแน่นเลย กอดกันอยู่ท่านั้น พักนึง ... น้องปลาดันผมออก พอดึงออก น้องปลาร้องว๊าย พี่เลือดเต็มที่นอนเลย ผมก้อตกใจอีกรอบ ดึงผ้าปูออกแล้ว บอกปู เดี๊ยวเอาไปแช่น้ำ เอาแฟ๊บทาตรงที่เปื้อน เยอะๆ ปลารีบนุ่งกางเกงเอาผ้าปูที่นอนไปซัก ผมงงอย่างนึงว่าทำไมผมเอากะน้องปลาผ้าปูที่นอนไม่ยู่ ยี่เหมือนลุงทำกะน้องปลา ผมคิดว่ารึผมเอาไม่มัน ป้าอยู่ รพ. 3 วัน ช่วงนั้น ผมมันมาก แม้พี่พรกะพี่ปิ่นจะกลับมาบ้าน ขัดจังหวะเป็นระยะ แต่ก้อได้เอาน้องปลา แบบแตกในร่อง 4-5 ครั้ง โดยเฉพาะตอนดึกที่อยู่กัน 2 คน เอากันซะ ที่นอนยู่ยี่ ผมคิดว่าผมเริ่มทำมันขึ้นแบบนั้น ป้ากลับมา มองหน้าผมแปลกๆ พี่พรคงเล่าอะไรให้ฟัง ไม่รู้เรื่องที่เอากะพี่พร หรือ น้าอุ่น แต่ผมเห็นตาป้าเค้ามองผมแปลกๆ เค้าบอกผมว่า อยู่ รพ.มีคนนวดให้ จนชอบให้คนนวด กลับมาอยู่บ้าน เค้าอยากให้ผมนวด ไม่รู้ว่าจะเต็มใจมั้ย เพระน้องปลามือไม่หนัก ผมบอกได้ ป้าเค้าบอกงั้นบ่ายๆเย็นๆ ไปนวดให้หน่อยมันปวดมาก ช่วงใกล้ค่ำ ผมไปนวดขาให้ป้าแค่ 10 นาที ป้าบอกปวดท้อง เดี๊ยว 3-4 ทุ่ม ค่อยมานวดอีกครั้ง ผมไม่ได้ใส่กางเกงใน ตอนขึ้นไปนวดให้ป้าตอนดึก ป้าใส่ ชุดนอนแต่ไม่ใส่เสื้อใน ผมเห็นหัวนมมันดันผ้าขึ้นมา มันแข็งเลย ป้านอนหลับตา ผมนวดไปดูนมไป แต่พอป้าพลิกตัว กระโปรงมันอ้าจนเห็นร่อง โกนซะเกลี้ยงเลย ร่องอูมสวย ไปหมด ผมนวดขาไปมันตั้งเด่ไป ป้าเค้ายกขาข้างนึง กระโปรงนอนมันร่นจนเห็นชัดๆ เค้าก้อนอนหลับตาเฉยๆ ผมจะจับ ก้อกลัวโดนด่า เค้ายกขามาจนโดน ของผมแล้ว กดคาไว้แบบนั้น ปลายเท้าเค้าพยายามโดนของผม ผมเลยเอาออกมาให้โดนซะ ป้าเค้าแบะขาลง จนชายชุดนอนมันเลิกไปอยู่ตรงหน้าท้อง ร่องเค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเลยลองนวดลงไปเรื่อยๆ จนมืออยู่ตรงแก้มก้น ผมแกล้งกดนิ้วผิด เฉียดไปบดร่อง ป้าเค้าร้องโอ๊วววววววววววววววว แล้วยกขารัดกึ่งกอดเอวผม ผมปาดนิ้วแบบตั้งใจ วางแปะตรงนั้น แล้วถูนิ้วปาดแรงๆ ป้าเค้าร้องอ่า ผมเลยเปลี่ยน เอามือแบะร่องแล้วถูนิ้วกลางร่อง ป้าครางอืมมมมมมมมมมมม เลียสิ เลียสิ อยากให้เลีย ผมเอนขาป้าเค้าลง เอานิ้วแหวกกลีบ ฉกลิ้นลงไป ป้าเค้าร้องอูยยยยย ดูดด้วยสิ ผมดูดเม็ดแตด สอดนิ้วแยง เค้าบอกนั่นแหละ ดีจัง ดูดแรงๆ แยงลึกๆ อยากหลายวันแล้ว ผมแยงนิ้วคว้าน จนกลีบร่องแดงซะ ชอบตรงที่เค้าโกนจนเกลี้ยง ผมเอาหมอนรองก้นป้าเค้า ดูดเม้ดแตด จนเค้าครางอูยยยยยย เค้าเอามือมาจับของผม แล้วบอก ให*่จัง ขอดูดนะ เค้าดูด แล้วก้อดูด ผมเลียแล้วก้อเลีย จนแตกคาปากกันทั้งคู่ เค้าถามชอบมั้ย ผมบอกชอบ เค้าบอกน้ำผมหวานจัง ขอกินบ่อยๆ ผมบอกถ้าป้าชอบ ผมก้อจะมาให้กินอีก ป้าถามตรงๆ เคยเอาใครมั้ย ผมเงียบ แกบอกทำเป็นมั้ย ผมบอกเป็น แกบอกช่วยทำหน่อย ทำแรงๆเลย ผมถามจะให้สอดเข้าไป ในร่องใช่มั้ย เค้าบอกใช่สิ ทำแรงๆ ด้วย ผมเอาปลายสอดช้าๆ เขาบอกกดลงมาสิ กดลงมา ทำแรงๆๆๆ ป้าชอบ เย่อแรงๆๆ เงี่ยนจะแย่แล้ว ผมสอดเข้าไปประมาณ ½ ชม มันแตกข้างใน ผ้าปูที่นอนยู่ยี่ไปหมด ป้าเค้าบอกฉ่ำดีจัง แต่จะท้องมั้ยนี่ ตรงนี้เอง ผมเซ็งเลย .... ป้าเคยแอบบอกผมว่า น้ำของเด็ก รักษาฝ้า ได้ แต่ต้องแตกข้างใน หน้าป้าเค้าสดใส ขึ้น เหมือนน้าอุ่น แปลกดีนะ ต่อตอนหน้า ... เหมือนเดิม ...คิดเอง
ตอน 11