ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาศัยบ้านลุง ตอนจบ ครับ

เริ่มโดย k_kk, ตุลาคม 05, 2010, 08:20:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

พี่ปิ่น ไปอยู่กะลุง ช่วงปิดเทอม ผมรู้คงฉ่ำทั้งคู่ ป้าเค้าบอกให้ไปเฝ้าลุง กลัวมีเมียน้อย ผมว่าทำกันจนก้นพี่ปิ่นบานมากกว่า พี่ปิ่นมากะลุงอยู่แค่ 3-4 คืน ผมแอบเข้าไป ถามหาหนังสือโป๊ พี่ปิ่นบอกมาตอน 4 ทุ่มสิ มีของดีให้ดู ผมบอกเบื่อแล้ว พี่ปิ่นบอก น้องคนที่อยู่ข้างบ้าน ผมถามกะน้าสักอ่ะนะ พี่เค้าบอกใช่ น้องเค้าอายุ 12 ชื่อพลอย มอมแมมแบบเด็กๆ พี่เค้าบอกลองดูมั้ยล่ะ เมื่อคืนพี่เห็นแค่ ดูดๆเลียๆ แต่คืนนี้คง จะมัน พี่ปิ่นไปเปิดรูดู บอกยังไม่มา แล้วมาแล้วกันแต่เบาๆนะ
4 ทุ่ม ผมมาตามนัด พี่ปิ่นร้องอุ๊ย มาตรงเวลาเชียว ผมไปแอบดูตรงรูประจำตัว มันเห็นไม่ค่อยชัดเท่าตอนที่พี่ปิ่นดู ยืนถนัดด้วย รอพักนึง ผมไปหาพี่อุ่น กอดบีบนมเบาๆ พี่เค้าร้องอุ๊ย นมพี่เค้าโดนซะเหลวเลย ผมลองร้องไปจับร่อง ปากบานซะ ร่องฉ่ำมาก พอสอดนิ้วเข้าไปเค้าร้องอูยยยย เบาๆ บอกอย่าสิ เดี๊ยวไม่ได้ดูของดี จู่ๆ ก้อได้ยินเสียง คนคุยกัน น้องพลอยกะน้าสัก ไม่รู้น้าอ้อยไปไหน ผมเห็นน้องพลอย นอนบีบขาน้าสัก บีบแค่ครึ่งขาเอง น้องพลอยดึงผ้าขะม้าออก แล้วเอามือรูด คล้ายๆน้องปลามีไรกะลุง แต่ผมว่าน้องพลอยอ้วนกว่า หน้าตาน่ารักกว่า น้องพลอยใส่เสื้อลายการ์ตูน ใส่กางเกงยืด น้องพลอยรูดให้น้าสัก พักนึง น้าสักก้อดึงตัวน้องพลอย ล้วงมือเข้าไปในกางเกงขาสั้น ยุกยิกอยู่ในกางพักนึง น้าสักดึงกางเกงน้องพลอยแค่หลุดตูด แล้วดึงขามาคร่อม กดร่องลงมาเลีย เห็นน้องพลอยแหงนหน้า เอามือกดตัวน้าสักไว้ ดูกำลังมันเลย จู่ๆ น้าสักรูดกางเกงน้องพลอยขึ้น แล้วไล่ไปนอน ข้างล่างเตียง น้าอ้อยเข้ามาถามว่าหลับหรือยัง กลับมาดึกไปหน่อย น้าสักบอก หลับไปได้ 10 นาที ผมสุดเซงเลย เค้าปิดไฟ พี่ปิ่นบอกแหวะ เลยไม่ได้เห็นไรเลย เค้าเอื้อมมือมาจับของผมบอกดูแค่นี้ แข็ง เค้ารูดๆ พักนึงบอกไปนอนได้แล้ว ผมบอกอยากเลียของพี่ปิ่น เค้าบอกเดี๊ยวดึกกว่านี้ ค่อยขึ้นมา แต่ผมอยากแล้วตอนนั้น สะกิดน้องปลา บอกให้ไปเข้าห้องน้ำ พี่จะรออยู่ในนั้น พี่อยากเลียร่องปลา ปลาเข้าห้องน้ำล็อคประตู แล้วส่งสั**าณว่าจะล้างก่อน ผมเห็นน้องปลานั่งอ้าฉี่ชัดๆใกล้ๆ ตอนน้องปลาล้าง อารมณ์ดีจัง ผมยกขาน้องปลาพาดแขนแล้วฉกลิ้น นอนปลายีหัวผม จนผมยุ่ง จริงๆแล้วในห้องน้ำไม่ค่อยถนัด ผมกระซิบบอกไปข้างตู้เถอะ ผมเดินออกมาก่อน นอนรูดจนแข็ง น้องปลามาถึง ผมดึงผ้ากั้นตรงตู้ ผมทำผ้ากั้นมาได้ 5-6 วันเพิ่งได้ใช้ ก้อคืนนั้น น้องปลารีบจับของผมดูด ผมชอบตอนน้องปลาเอาฟันครูดปลายตรงหยักมาก มันเสียวซะ ผมบอกให้น้องปลายองๆ คร่อมหน้า ผมดึงกางเกงลง แล้วกดร่องน้องปลามาตรงปากเลียดูดจ๊วบๆๆ ฉี่ยังล้างไม่สะอาดเลย แต่กลิ่นสาบดี ผมแยงลิ้นไชแป๊บเดียว น้องปลาบอกไม่ไหวแล้วมันคันยิบข้างในมาก น้องปลา นั่งยองๆ คร่อมได้ที่ กดสวบบบบบบบ ผมผวาเฮือกเลย เร่งจัง พอสอดได้โยกเป็นม้าผมดึงน้องปลามาดูดปาก พอดูดนมน้องปลาขมิบร่องเลย ผมดูดจนนมแข็งเป็นไต ชอบมากเลย ดูดคาไว้แล้ววนลิ้น รอบห้วนม น้องปลาโยกๆ แล้วเกร็ง เลียรูหูผมแรงซะ กระซิบบอกหนูเสดแล้วอร่อยร่องจัง ทำไมไม่มาหาหนูตั้งหลายคืน หนูคันข้างในทุกคืน ผมบอกอยากให้หนูเงี่ยนจัดๆแบบนี้ และกลัวร่องหนูบานด้วย ปลาบอกของผมให*่จัง คืนนี้ ผมพลกน้องปลานอน เอาหมอนรองก้น ร่องน้องปลาอูมดีจัง ตอนลากออกมา ผมชอบกระเด้าสั้นๆ ก่อนดูดนม จนอีกฝ่ายเงี่ยนจัด ก้อจะเล่นเพลงยาว แบบว่าดึงออกจนหลุด แล้วสวนพรวดดดดดด เข้าไป แต่ร่องน้องปลาทำแบบนั้นไม่ได้ มันฟิตจัด ดึงครูดยาวๆ ผมแตกไวทุกที ชอบให้น้องปลาขมิบตอดปลาย แล้วงัดขึ้นลง ผมชอบดูดรักแร้ ตอนทำแรงๆๆ แล้วกดลึกวนไปมา ดูดรักแร้ดุนลิ้นหนักๆ ชอบร่องมันตอดแรงมาก ป้าเค้าบอกเสียวจัดเลย ตอนผมบดแล้วดูดรักแร้ เค้าบอกแตกตอนนั้น เกือบทุกที ผมเย่อน้องปลา จนปวดลำไปหมด กดลึกๆคาไว้ กอดขึ้นท่านั่งแล้วขย่มๆ สวบๆๆ น้องปลาดูดปากผม ดูดลิ้นแน่นเลย น้ำผมทะลักพรวดดดดดดด น้องปลาเลียลิ้นไชไปในรูหูผม ขยี้ร่องบด กระซิบบอกผมว่าน้ำพี่เยอะจังร้อนร่องไปหมด ผมถามแล้วน้องปลามันร่องมั้ย น้องปลาบอกมากๆเลย พี่ปิ่นลงมาพอดี ตอนนั้น เรียกผมเบาๆ แล้วบอกเดี๊ยวมาไปล้างให้หอมก่อน น้องปลารีบนุ่งกางเกง แล้วรีบออกไป ผมจัดที่นอนเข้าที่ แต่กลิ่นยังแรงไปหมด ผมกะพี่ปิ่น พอเจอกันพี่เค้าชอบให้ผมเลีย แล้วเค้าดูดของผม ไม่เคยใส่กันจนแตกเสียที เค้าบอกเมื่อกี้ น้าสักเปิดไฟแล้ว แต่ทำกันท่าเดิมๆ ผมบอกเบื่อแล้ว ดูไม่ถนัด ปวดตา พี่เค้าว่า ทีของน้องพลอยไม่เห็นบ่นเลย ผมถามพี่ปิ่น ว่าน้าสักเอาน้องพลอยแล้วหรือยัง พี่ปิ่นบอกคงเคยแล้ว พี่ดูออก ดูท่าทางอยากซะแบบนั้น ผมแกล้งถามมันไม่ฉีกรึนั่น ร่องเล็กนิดเดียว พี่ปิ่นบอกไม่หรอก ผมบอกอยากลองสอดบ้าง พี่ปิ่นคงคิดว่า ผมไม่เคย พี่เค้าบอกเดี๊ยว จัดให้ พี่เค้าเอามือรูดของผม แล้วเอามามือมาดม แกบอกกลิ่นแปลกๆ ผมบอกสงสัยยังไม่ได้ล้าง เค้าบอกว่า กลิ่นเหมือนอะไรน๊า เค้าคิดผมบอกผมไปล้างก่อน ผมเข้ามาพี่เค้าค้นหนังสือโป๊ของผมนอนดู ถามว่าเอามาจากไหน ตั้งเยอะ ผมบอกพี่ไม่อยู่ เลยเอามาดูแล้วชักว่าว เค้าบอกก้อตัวจริงๆมาแล้ว อยากสอดใช่มั้ย ผมบอกอยากลอง พี่เค้าบอกใจเย็นๆเดี๊ยวสอน เค้ารูดของผมแล้วก้มลงดูด พี่เค้าบอกเอาตรงนี้ หรือบนห้องพี่ ผมบอกแบบไหนก้อได้ เค้าบอกกลัวป้าได้ยินตรงนี้แหละ ดีที่สุด ผมทำพี่เค้าไวมาก ให้เค้ายืนฉีกขาถ่างขา เหยียบกล่อง พี่ปิ่นโกนขนจนเกลี้ยง ผมเลียแยงลิ้นเข้าไป มันหลวมมาก เพราะผมแยงลิ้นเข้าไปโบกได้ ไม่เหมือนคราวก่อน พี่ปิ่นเค้าบอกพอแล้ว จับผมนอนหงาย ดูดเลียกันท่า 69 อยู่พัก พี่เค้าเอาร่องบดหน้าผม จนหน้าเลอะน้ำเงี่ยนพี่เค้าไปหมด พี่เค้าให้ผมนอนตั้งลำ แล้วพี่ปิ่น เอาปลายเขี่ยร่องตัวเอง ผมแกล้งเสียวเบ้ หน้าพี่เค้าหัวร่อให*่เลย แล้วกดลงจนสุด พอหัวกระทบข้างใน เค้าบอกชนพอดี ปากเลย เค้าบดเบาๆ ถามผมดีมั้ยเสียวมั้ย ผมผวากอดเขาเป็นระยะ ข้างในพี่เค้าอ้าดูดปลาย มันตอดปลายเหมือนคนเม้มปากดูด แต่แน่นซะ ผมกอดเค้าดูดนมดูดปาก เค้าโยกผมยันเสย กระเด้าจนสุดแรง เค้าร้องอูยยย นี่นะไม่เคย ทำซะแทบสำลักเสียว ผมให้เค้ายองๆถู แลเวกอดคอ ผมยกเค้าเอาท่าลิงอุ้มแตง ผมเสยจนสุด คาไว้ แล้วจับก้นเค้าโยกขึ้นลง น้ำเงี่ยนเค้าเยิ้มมาก มากย้อยลงมาเลอะขาผมสอดนิ้วเข้ารูก้นพี่เค้า แล้วเสยโยกไปมา เค้าทั้งดูดปากทั้งแอ่นให้ดูดนม ผมถามมันมั้ย เค้าบอกเสียวโคตรๆ ผมจับเค้าลงนอนหงายเอาขาแบะขึ้นพาดบ่า 2 ข้าง กระเด้าแบบเร็วมันดังสวบๆๆๆๆๆ พี่เค้าอ้าปากหวอ ตอนผมดึงออกจนสุดแล้ว กระเด้าพรวดเข้าไป มันโดนปาดปากมดลูก ผมวนปลายบดคลึง จนพี่เค้าเสียวจัด ดูดลิ้นผมกัดซะเจ็บเลย เค้าบอกแตกไป 2 ครั้งแล้ว ผมเอามันดีจัง ผมถามขอผมแตกในนะ ได้มั้ย เค้าบอกอยากแตกก้อกดคาไว้ ลึกๆ พี่ชอบ ผมถามแล้วไม่กลัวท้องรึ เค้าบอกกินยาคุม เผลอหลุดปากมาเองเลย ผมดูดปากเค้าให้หยุดพูด แล้วไพล่ขาแบบกรรไกร กระเด้าพรวด แล้วบด คลึงแบบเอากะป้า ผมดูดรักแร้แล้วบด เป็นท่าที่ป้าชอบมาก พี่เค้ากอดแน่นเลยตอนดูดรักแร้ แถมข้างในตอดซะ เค้าร้องอูยยยยยยยยย ตอนมันคลึงพอดี ผมบดคาไว้ ข้างในพี่ปิ่นตอดยวบๆๆๆ ผมคันยิบตรงปลาย แต่กดคาไว้ พี่เค้าดึงหน้าผมไปดูดปาก แล้วจับก้นผมกด คาไว้ ให้มันตอดแน่นๆ ตรงปลาย พอน้ำพุ่ง น้ำแรก พี่เค้ากอดแน่นสุดๆแล้วกดคาไว้ ร่องพี่เค้าดูดเหมือนโดนปากเม้มดูดปลาย ร่องพี่เค้าซับน้ำผม เหมือนมันดูดน้ำเข้าไป ผมกะพี่ปิ่นนอนกันกันท่านั้น อยู่พัก ก่อนจะนอนคุยกัน ... และสุดท้ายเค้าก้อเล่าเรื่องที่ไม่น่าเล่าให้ผม หลังจากทำไมพี่ปิ่นไปอยู่กะลุง แล้วต้องกินยาคุม แสดงว่า ... ผมเว้นไว้ เค้าก้อเริ่มเล่าให้ฟัง ว่าเบื้องหลังคือ พี่ปิ่นเล่าเรื่อง ครั้งแรกกะลุงให้ฟัง ลุงพูดเรื่องรูที่ข้างฝา ด้านติดกะห้องป้า ถามว่าพี่ปิ่นเจาะหรือเปล่า ตอนนั้น 13 เลยทำหน้างงๆ คืนนั้น ลุงขย่มป้าเสียงซี๊ดซ๊าดดังมาก แถมทำกันแบบเปิดไฟ พี่ปิ่นเปิดรูตรงที่ภาพแปะไว้ดู ลุงกำลังนั่งยองๆเลียร่องอยู่ พอลุงยืนขึ้นมันยาวมาก หัวแดงกร่ำ ป้านอนแบะร่องอยู่มุมเตียง ลุงเอามันกรีดถูไปมาแล้วก้อสอดเข้าออก พี่ปิ่นดูจนน้ำเยิ้มร่อง มันคันจนต้องเอามือไปจับ และเผลอกรีดไปมา ถูไถด้วยนิ้ว จนต้องหนีบขา ลุงจับป้าเปลี่ยนท่าหลายท่า ทำกันนานมาก พี่ปิ่นเผลอเอานิ้วไช ตรงรูแล้วแยงปลายนิ้วเข้าได้แค่ข้อแรกนิ้วก้อย มันเสียวมาก เสียวจนต้องลงมานอนทำ แล้วเสร็จไปอีกครั้ง ตอนนั้นมันสียวมาก พอเช้ามาพี่ปิ่นไม่สบายตัวร้อน เป็นไข้ ป้าขายข้าวแกงอยู่ ป้าเลยให้ลุงมาดู ลุงบอกตัวร้อนมาก บอกให้ลุงเช็ดตัวพี่ปิ่น ลุงได้ที เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตามแขนขา แล้วสอดมือเข้าไปเช็ดหลัง ตอนนั้นพี่ปิ่นไม่ได้ใส่ชั้นใน ลุงปาดผ้ามาด้านหน้า แล้วเอามือกุมเต้าเอาผ้าคลึงหัวนม ถูไถผ้าไปมา จนพี่ปิ่นต้องแอ่นตัว หัวนมตั้งเด่ 2 ข้างเลย พอลุงลูบนมอยู่นาน เปลี่ยนมาเป็นเช็ดจากปลายเท้าขึ้นมา บ่นพรึมพร่ำว่าตัวร้อนมาก แล้วผ้ามันก้อหลุดเข้าไปในกางเกงพี่ปิ่น ผ้ามันถูไปจนโดนร่อง ร่องพี่ปิ่นขนยังไม่ขึ้นแต่มีแบบไรขนอ่อนๆ ลุงบอกอ้าขาสิ จะเช็ดตรงนั้นให้ พี่ปิ่นจะบอกว่าไม่ต้องก้อได้ แต่ผ้ามันถูลงไปแล้ว ลุงปาดผ้าเบาๆ ช้าๆ แถมฉีกขาพี่ปิ่นกว้างเลย เอานิ้วไถผ้าจนปาดลงกลางร่อง พี่ปิ่นร้องอูยยยย ลุงถามเป็นอะไร เจ็บหรือเปล่า พี่ปิ่นบอกมันเสียวจี๊ดเลย ลุงถามตอนไหน พี่ปิ่นบอกตอนถูนิ้วไปโดน ลุงแกล้งถามตรงไหนแล้ว แบะขาดูสิ แล้วลุงเอานิ้วจิ้มเบาๆ แล้วถูลงมา พี่ปิ่นแอ่นร่องเลย บอกตรงนั้นแหละค่ะ ลุงเอานิ้วปาดเบาๆ ถามไปด้วย เสียวแบบไหน พี่ปิ่นบอกมันเสียวจนจะเป็นลม ลุงบอกเดี๊ยวไข้ก้อหาย ถ้าถูอีกสักพัก ลุงถามพี่ปิ่นว่าชอบมั้ย พี่ปิ่นบอกเสียวดี แต่มันแสบ นิ้วลุงมันแห้งๆ ลุงบอกปกติคนไม่สบาย ร่องจะมีกลิ่นแรง พี่ปิ่นถามแล้วกลิ่นแรงมั้ย ลุงก้มลงไปดม บอกยังไม่ได้กลิ่นเลย สงสัยเพิ่งเช็ดไป ลุงเอาผ้ามาดม แล้วลุงก้อก้มลงมาดม จนชิด ลุงหายใจรด แล้วดมจนชิดร่อง จู่ๆ ลุงก้อสอดนิ้วเข้าไป แบะแล้วปาดลิ้น พี่ปิ่นเสียวจนไม่อยากบอก นอนให้ลุงเอาลิ้นแซะ อยู่นาน พอลุงดุนลิ้นเข้าไปตรงรู พี่ปิ่นจับหัวลุงยีหัวจนผมยุ่ง ลุงถามเป็นไงบ้าง พี่ปิ่นบอกเสียวจะขาดใจ ลุงบอกไหนดูสิ ดึงกางเกงพี่ปิ่นออกเลย ถ่างขารัวลิ้นแรงๆ แล้วเอามือพี่ปิ่นมาจับเอ็นให้ ลุงบอกพี่ปิ่น จับรูดเข้าออกช้าๆ ลุงก้มลงรัวลิ้นอีก พี่ปิ่นกำแน่นเลย ลุงบอกลองอมมันสิ พี่ปิ่นดูดตรงปลายแล้วอมไว้ พอลุงก้มเลีย พี่ปิ่นเผลอเอาฟันกัด ลุงร้องอู้ บอกพี่ปิ่นแค่เอาฟันครูดเบาๆ พี่ปิ่นบอก หัวแดงมาก ลำให*่จนคับปาก พอมันเข้าไปลึกพี่ปิ่นสำลักจนหน้าแดง ลุงเอามือพี่ปิ่นมาจับเอานิ้วบดปลายหยัก แล้วให้พี่ปิ่นเอาเล็บกรีดครูดเบาๆ ลุงก้มลงไปเลียร่องต่อ ลุงชอบมากเลียตรงนั้น ลุงเลียจนน้ำเยิ้มออกมาเต็มไปหมด ลุงบอกน้ำตรงร่องคนไม่สบายหวานจัง ร่องหอมด้วย พี่ปิ่นยิ้มซะ แล้วเอาปลายลุงเข้าปาก ดูดแบบลุงบอก เอาฟันครูดหัวหยักจนลุงทนเสียวไม่ไหว ดึงออกมา แล้วก้มลงถลกเสื้อปิ่นดูดนม พี่ปิ่นบอกเสียวหัวนมจนนมตั้งเด่เลย ลุงเอานิ้วกรีดถูร่อง ดูดนม จนเสียวจัด พี่ปิ่นบอกลุงว่ามันเสียว ลุงดูดปาก พันลิ้น แล้วดูดลิ้นพี่ปิ่น เอานิ้วถูร่อง บี้นม จนพี่ปิ่นเอาขาหนีบมือลุง นอนไปพัก ลุงแบะขาพี่ปิ่น แล้วเอาลำทาบ ถูไถจากเบาๆ เป็นแรง แล้วดูดนมพี่ปิ่นลุงดึงขาพี่ปิ่นแบะแล้วบอกให้พี่ปิ่ นดูปลายมันบดบี้ร่องอยู่ ลุงบอกมันจวนแตกแล้วลุงให้พี่ปิ่นดูด พี่ปิ่นเลียวนปลายหยักแล้วบ๊วบแค่ 3-4 ที มันพุ่งปรี๊ดๆ 5-6ที เต็มปากเลย ลุงบอกกลืนลงไปเลย มันเป็นยา พี่ปิ่น ดูดปลายรวบน้ำที่ติดอยู่ กลืนเอื๊อกลงไป แล้วบอกมันคาวจัง ลุงบอกดีแล้วมันมีประโยชน์ กินแล้วนมจะให*่ หน้าจะไม่เป็นสิว พี่ปิ่นบอกลุงดูดลิ้นอีก พี่ปิ่นบอกชอบมาก จนอยากให้ลุงนอนอยู่ด้วยเลยตอนนั้น ลุงเอากางเกงมาให้ใส่ แล้วเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดปากให้พี่ปิ่น พี่ปิ่นบอกมันเสียวจนไข้หายไปเลย ผมถามว่าลุงเค้าสอดเข้าไปได้ไง พี่ปิ่นไม่เจ็บมากเลยรึไง พี่ปิ่นบอกเจ็บนะ เจ็บโคตรๆเลย แต่มันอยากมาก เพราะลุงเลีย แล้วไชนิ้วสอดเข้าออก พอพี่ปิ่นจะเสียวสุดๆ ลุงก้อหยุด ลุงชอบแอบมาวนเวียน ตอนกลับจาก รร ยังนุ่งกระโปรงนักเรียนอยู่ พี่ปิ่นบอกพอกลับถึงบ้านต้องรีบเข้าห้องน้ำล้างก่อน เพราะลุงมาวนเวียน ตอนทำการบ้าน ทั้งจับคลึงนมเล่น เขี่ยเข้าไปในร่อง ตอนแรกไม่ได้ล้างก่อนเลีย ลงไปบอกกลิ่นฉี่แรงจัง ก้อเลยเขิล เลยต้องล้างทุกครั้งพอมาถึงบ้าน พี่ปิ่นบอก จะถอดกางเกงในออกรอเลย พออยากกลับมาให้ลุงเลีย เพราะลุงชอบแค่ล้วงแล้วถูนิ้ว วันนั้นป้าไปธุระข้างนอกกลับมาดึก ลุงทำช้ามาก เลียละเลียดตรงหัวนม ดูดลิ้น เลียซอกนิ้วเท้า รูก้น เลียทั้งตัวแต่ไม่ยอมสอดลิ้นเลียตรงร่อง ลุงชอบเลียวนไปมา ยิ่งเลียมาใกล้ๆ มันยิ่งยากจัด ลุงถามอยากให้เลียร่องมั้ย พี่ปิ่นบอกอยากมากแล้ว พี่ปิ่นแบะร่องเองเลย อยากให้ลุงเลียมาก แค่ลุงฉกลิ้น ดุนลิ้นเข้าไปในรูน้ำมันก้อแตกไวมาก พี่ปิ่นบอกลุงเลียมันมาก เลียเก่งกว่าผมเยอะ พี่ปิ่นชอบมากถ้าวันไหนป้าไม่อยู่บ้าน ชอบให้ลุงเลียทั้งตัว ได้เอาฟันครูดของลุงจนลุงแตกคาปาก ชอบให้ลุงเอาปลายถูไถร่องนานๆ แล้วดูดลิ้นดูดรักแร้ พี่ปิ่นบอกชอบให้ลุงทำนานๆ พอทำเสร็จก้อนอนกอดกัน ดูดลิ้นกัน พี่ปิ่นเล่าเหมือนว่ารักลุงมากๆเลย ทั้งที่ลุงเอาทั้งบ้าน พี่ปิ่นชอบไปอยู่ใกล้ๆ ลุง แบบว่าชอบให้ลุงลูบเล่น บางทีนั่งดูทีวี ลุงเคยปาดนิ้วเขี่ยร่อง จนน้ำแตก วันไหนลุงเข้ามาหาพี่ปิ่น ตอนเย็น ลุงจะเอากะป้าแรงมาก ทำกันนานมาก พี่ปิ่นชอบแอบดู เพราะลุงไม่ปิดไฟเวลาทำ ลุงชอบลากป้ามาเอาตรงมุมที่พี่ปิ่นมองเห็นได้ชัด แล้วพี่ปิ่นก้อ แอบดูแล้วเขี่ยร่องเล่นไปด้วย มันเลยอยาก ลุงชอบทำให้พี่ปิ่นเงี่ยนจัด ตอนคืนวันศุกร์ เพราะวันเสาร์หยุด ลุงชอบเข้าไปหา พี่ปิ่นตอนเค้าขายข้าวแกงกัน แต่ทำกันเบามาก ลุงวนมาจับ มาคลึงนม มาดูดปาก แต่พี่ปิ่นบอกว่าพี่เค้าบอกลุงเอง ว่าอยากให้ลุงเลียตรงนั้นนานๆ อยากให้ดูดรักแร้แรงๆ ตอนลุงเอาลำถูไถ พี่ปิ่นบอก ครั้งแรกตอนบ่ายๆ น้าอุ่นออกไปกะป้า ลุงกะพี่ปิ่นอยู่กัน 2 คน ลุงบอกให้พี่ปิ่นนอนอ้าขาสุดๆ แล้วลุงดันลิ้นสอดเข้าไป ดุนไปลึกๆทีนึง ก้อถามเสียวมั้ย เจ็บมั้ย พอเสียวมากๆ ลุงก้อหยุด ลุงให้พี่ปิ่นนั่งยองๆ แล้วให้จับปลายเขี่ยเอง พอลุงเห็นพี่ปิ่นเสียวจัด ลุงโอบตัวแล้วดูดนมให้ พี่ปิ่นเลยลองกดเข้าไป แต่เจ็บมาก ลุงบอกให้ไปเอาออยมา ชโลมปลายและลำของลุง มันทั้งแข็งทั้งให*่ พอเอาออยทา มันกดลงไปได้แค่หัว ก้อเจ็บมากเลย ลุงบอกให้พี่ปิ่นอยู่เฉยๆ เดี๊ยวก้อหายเจ็บ ลุงดูดนมดูดลิ้นให้ แถมเอานิ้วสอดรูก้นไปด้วย พี่ปิ่นบอกลุงจับพี่ปิ่นอุ้ม ดูดปากกัน ร่องพี่ปิ่นคาบหัวลุงไว้ ลุงอุ้มเดินเขย่าไปดูดนมดูดปากไป มันเสียวมาก จนมันเข้าไปจนสุด ตอนไหนไม่รู้ แต่รู้ว่าอยากมาก อยากให้ลุงสอดเข้าออก กระแทกแรงๆ แต่มันทำไม่ได้ เพราะร่องฟิตจนแน่น ลุงอัดคาไว้ พี่ปิ่นเอาขารัดแน่นเลย พี่ปิ่นบอกครั้งแรกที่โดนลุงปล่อยน้ำเข้าไปข้างในด้ว ย มันเสียวมาก ร้อนข้างในไปหมด ปิ่นบอก เจ็บร่องมาก และก้อมันมาก ขนาดนอนกอดกันจนหลับ ของลุงคาอยู่ข้างใน จนเกือบมืด ตื่นขึ้นมาเจอเลือด ตกใจซะ พอโดนเอาแล้ว มันเงี่ยนบ่อยมาก อยากให้ลองสอดเข้าไปอีก อยากรู้ว่า ลุงจะทำท่าไหน มันจะเสียวแค่ไหน ช่วงปิดเทอม เอากันบ่อยมาก เหมือนป้ารู้ แต่ทำไม่รู้ อย่างไงบอกไม่ถูก ลุงชอบเอาป้าแรงๆ ทำจนป้าหลับ ลุงจะลงไปอาบน้ำ แต่จะแวะเข้ามาห้องพี่ปิ่นก่อน แต่ลุงไม่กล้าปล่อยข้างใน พอรู้ว่า มีประจำเดือนแล้ว ลุงชอบให้กิน เอาน้ำเงี่ยนละเลงนม ไม่รู้ตรงนี้ พี่ปิ่นเอากันจริงๆมั้ย หรือเล่าเพราะอยาก ผมเปลี่ยนมาถาม แล้วที่ไปอยู่กะลุง ตจว พี่ปิ่นก้อบอกว่า ทุกคืนแหละ เลยต้องซื้อยากิน ก้อกลัวท้อง ผมถามป้ารู้มั้ย พี่ปิ่นบอกไม่รู้เหมือนกัน ตอนอยู่ ม.4 เห็นป้าคอยมาดูอยู่เรื่อยๆ แบบกลัวว่าลุงจะเข้ามาหาตอนดึก พี่ปิ่นบอกคงรู้มั้ง หรือไม่รู้ พี่ปิ่นบอกช่างมันเถอะ มันตั้งนานแล้ว ซี๊ดกันลั่นห้อง พี่ก้อเงี่ยนเป็น อยากเป็น พี่ปิ่นบอก เมื่อก่อนลุงก้อแอบไปหาน้าอุ่น แต่พอมาหาพี่ปิ่น ลุงไม่ลงไปหาเลย ผมถามแล้วน้าอุ่นล่ะ ป้ารู้มั้ย พี่ปิ่นบอกรู้แต่คงแกล้งไม่รู้ .....พอช่วง รร เปิด ลุงกลับมาบ้านบ่อยขึ้น จนวันนึง ลุงทำท่าอารมณ์เสียมาก ตอนเจอหน้าผม ทำเสียงดังไปหมด ลุงบอกผมเป็นคนใช้ไม่ได้ อะไรแบบนั้น พอลุงไป ตจว ผมมีไร กะป้าอยู่ 3-4 ครั้ง พี่ปิ่นไม่ได้นับ แต่กะน้องปลา 2 ครั้ง พอครั้งที่ 2 น้องปลาบอกว่า รู้มั้ยลุงโกดผมเพราะไร น้องปลาเล่าว่า ตอนบ่ายช่วงที่ป้าออกไปข้างนอกลุงให้น้องปลาไปนวดให้ แล้วบังคับให้มีอะไร แบบมีกะผม ผมถามแล้วลุงสอดเข้าไปด้วยมั้ย น้องปลาบอกสอด พอสอดเข้าไปได้ ลุงโกดมากถามว่ามีอะไรกะใคร โดนลุงบังคับ เลยบอกไปว่ามีกะผม ลุงโกดมาก กระแทกจนเจ็บไปหมด แล้วแตกข้างในด้วย ผมบอกกะน้องปลาว่า ผมคงจะต้องย้ายไปอยู่กะเพื่อน แล้วผมก้อย้ายออกมา ป้าเคยแวะมาหาผม 2 ครั้ง แล้วก้อหายไปเลย พี่ปิ่นติดลุงมาก และคงรู้แล้วว่าผมแอบมีกะน้องปลา .... น่าสงสารน้องปลานะ จบครับ พอกันที