ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาคนช่วยพี่เมีย เกิดเรื่องบานปลาย 3

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 06, 2010, 04:30:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ในสระมันมืดมากๆ แต่พอตาของพวกเราเริ่มคุ้นความมืดก็พอมองเห็นอะไรลางๆ สตีฟเป็นคน สุภาพมากๆ เค้าว่ายน้ำไปอย่ใกล้กับพิม ชวนพูดคุย ไม่กี่คำก็ชวนพิมไปอยุ่ ริมสระแต่ยังอยู่ในน้ำกันนะ เค้ายืนด้านหลังของพิมและบีบนวดไหล่ ให้ส่วนผมกับภาตื่นเต้นกันมาก ล้วงควักกันไม่อาย (มารู้ทีหลังที่พิมเล่าให้ฟังว่า ตอนที่สตีฟ นวดหลังให้ ค.ของเค้า ทิ่ม อยู่ที่ก้นกับขาตลอดจนทนไม่ไหว อดไม่อยู่ เอามือไปจับเลยมันแข็งและใหญ่ มากๆ ผมเองกับภา ก็อยากเห็นของเค้า เลยพากันเขยิบไปใกล้ แบบไปยืนติดๆ กัน จับกันมั่วไปหมดเลยตอนนั้น ผมยังเอามือผมไปจับ บอกตรงๆ รุ้สึกอายของตัวเองเลย แล้วยังจับมือภาไปจับของ สตีฟด้วย สรุป ก็คือมันกันมาก ผมเองกลัวเบรกไม่ไหวแต่พมีการพูดคุยทั้งภาและพิมไว้แล้วว่า ห้ามทำสดๆนะไม่คุ้ม มันอันตรายมาก ช่วงนี้เอง ผมผละหนีออกมาว่ายน้ำ แต่แอบชำเลืองมอง ทั้ง 3 คนตลอด นัวเนียกัน เห็นว่าสุดๆตรงที่ สตีฟเค้า ดูดปากกับพิมด้วย ตอนนั้นก็กลัวๆเหมือนกันว่าเค้าจะมาดูดปากกับภา เลยรีบว่ายกลับไป แต่ไม่ทันแล้ว เค้าหันมาดูดปากแฟนผมซึ่ง แฟนผมไม่แสดงอาการรังเกียจเลย ต่างคนก็เต็มที่ ผมไม่รอช้า รีบบอกเลยว่าไปที่บ้านกันเถอะ ไม่มีใครปฏิเสธ มีแต่สตีฟ ที่พูดว่าให้ไปที่เค้าดีกว่าบ้านใหญ่และมีเครื่องดื่มด้วย เค้าอยากดูและเรา ก็เลยพากันขึ้นจากสระ เวลานั้นไม่มีใครเหลือความอายเลย คว้าผ้าเช็ดตัวแต่ไม่ คลุม ทุกคนเดินแก้ผ้ากันไป พอไปถึง สตีฟ เปิดไฟ สลัวๆไว้ เค้าไม่อายเหมือนกัน เดินนำหน้าขึ้นบ้าน เห็นก้นดำมันเลย พอเข้าไปถึงเค้าไป ชงเครื่องดื่มมาให้ทุกคน ระหว่างที่ชงเครื่องดื่ม ผมนอนลงที่ โซฟาตัวใหญ่ โดยมีพิมมานั่งคร่อมหน้าให้ผมเลียห. ส่วนภาเองผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าความอายหายไปไหน ภารีบขึ้นคร่อมจับ ค.ผมใส่แล้วบดหนอกใหญ่เลย พอสตีฟ หันมาเห็นแล้วยิ้มให้ สตีฟ รีบ เดิน เอาเครื่องดื่ม มาให้ พิม กับ ภา ในขณะที่ ดื่ม พิมก็คร่อมหน้าให้ผมเลียห. อยู่ส่วน ภาก็ดื่มทั้งๆที่ บดหนอกอยู่ ส่วนผม สตีฟคงรู้ว่า ปากยังไม่ว่างเลยยังไม่เอามาให้ ตอนนี้ ผมว่า ทุกคนอารมรณ์เต็มที่ ยิ่งเห็นด้วยว่า แท่งลำของสตีฟ ที่เค้าเดินอวดไปมามันน่ากลัวแค่ไหน สตีฟ ก็ดื่มไปด้วยแต่ เดินสลับไปทางภาบ้าง พิมบ้าง เพื่อให้ได้ จับ แท่งลำ ผมเองยังอดใจไม่ไหว ขอลองจับของเค้าดู ซึ่งเค้าก็ไม่ว่านะ มันแข็งและเต็มกำมือจริง สักพัก สตีฟ ก็วางแก้ว แล้วไปเอา ถุงยาง มาใส่แล้วเช็ดคราบน้ำมันออก แล้วเดินมาด้านหน้าผมซึ่ง พิมถ่างขาให้ผมเลียอยู่ แล้วยื่นมาใกล้พิมคว้าหมับ ถอกเข้าออก พักเดียว ก็ก้มลง อ้าปากสุดๆ ครอบหัวแล้วดูด คราวนี้ นิโกร คราง ซู๊ดเลย เห็นอม ดูดอยู่ไม่นาน สตีฟคงทนไม่ไหว แบบว่าก้มลงมา อุ้มพิมทั้งตัวลองเลย แล้วจับลงนอน ที่พื้น(เป็นพื้นไม้) สตีฟ บรรเลง เพลง ลิ้น จนพิมร้องลั่น เชื่อมั้ยครับ ภาก็ร้องไปด้วย ภาบอกว่าเห็น ค.สตีฟ ผลุบเข้าๆ ออกๆ ในปากพิมแล้ว เงี่ยนมากๆเลย ภาเสร็จโดยการดูค.นิโกร แต่บดหนอกห.อยู่ทีค.ผม ๆ ไม่ยอมซอยเลย เพราะกลัวจะเสร็จ ผมให้ภานั่งพัก เรานั่งกอดก่ายจูบเล่นกันบนโซฟา แต่มองพิมโดนลิ้นและอมดุ้นยักษ์ ไปด้วย (ประมาณ กระป๋องกาแฟ) จนสักพักสตีฟ คงจะทนไม่ไหว เค้ากระซิบ ข้างหูพิมๆ เลยหันมามองหน้าผมๆ ถามว่า ไหวมั้ย อยากลองมั้ย พิมบอกว่า ลองดู ถ้าเจ็บไม่ทำนะ ตอนนี้ตื่นเต้นมากๆ เลย ผมกับภา ลงไปนั่งใกล้ ให้ สตีฟ นอนหงาย ค.ชี้โด่เลย ทั้ง พิมและภาช่วยกันดูดให้ สักพักผมบอกให้ ภาขึ้นคร่อมหน้าสตีฟ และให้พิม ขึ้นคร่อม ค. สตีฟ โดย ทั้ง2 หันหน้าเข้าหากัน พิมจะได้มองเห็นว่า ภาโดนเลียห.และภาจะได้เห็นว่าพิม โดนค.สตีฟ เสียบ ห. ตอนที่ พิมค่อยหย่อนตัวลงนี่แหละครับ ทุกคน ซี๊ดปาก ร้องลั่น เสียวกันทุกคน เสียวเพราะภาพที่เห็น เสียวเพราะ สิ่งที่ ร่างกายสัมผัส พิมหันมาจูบปากผมๆกับจับนมพิม ส่วน สตีดเลีย ห.ภาแต่มือก็ อ้อมมาด้านหน้าทั้งเขี่ยเม็ดมือนึง อีกมือก็จับนมภาด้วย พิมพยายาม จับให้หัว ค.สตีฟ ใส่เข้าไป ทั้งๆ ที่น้ำของพิมออกมาเยอะ แต่พอมันเข้าไปยังไม่พ้นเงี่ยง พิมก็ บอกว่าไม่ไหวๆ เจ็บ ผมก็พยายา จับนม จูบปาก แต่ท่าทางพิมคงไม่ไหวจริง ภาพูดว่า"โบๆ เอาค.ของโบ เย็ดพิมก่อนสิโบใส่เข้าไปเลยไม่ต้องใส่ปลอกหรอก เดี๊ยวของพิมเค้าขยายขึ้น สักพักค่อยให้ สตีฟเย็ด" โอ๊ยแม่เจ้า (พักก่อนคับมันเมื่อย )

samrong