ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะหนังโป๊แท้ๆ (ยาวหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย aratisbsru, ตุลาคม 08, 2010, 04:09:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aratisbsru

แก้ไขล่าสุด aratisbsru เมื่อ 2010-10-8 16:12

สวัสดีครับผมชื่อออยเรียนอยู่ปี 4 คณะวิศวะมหาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง เรื่องเกิดขึ้นเมื่อตอนผมเรียนอยู่ปีหนึ่งช่วงสอบมิดเทอมซึ่งเทอมนั้นเล่น เอาผมเกือบเรียนไม่รอดเหมือนกันเรื่องมีอยู่ว่าหอพักที่ผมอยู่ โดยมากผู้หญิงจะอยู่กันเยอะมากข้างๆห้องผมก็มีสาวๆอยู่ด้วยกัน สามคนซึ่งผมมักจะแอบดูพวกเธออยู่ทุกคืนทางช่องแจ็คเสียบทีวี เนื่องจากทางหอเขาเลิกใช้ช่อง แจ็คนี้ซึ่งกำแพงมันจะเจาะทะลุ ถึงกันซึ่งผมเองก็สนิทกับสามสาวพอสมควรเนื่องจากอยู่มาได้เทอมกว่าๆผมเองก็ มักจะไปดูทีวีที่ ห้องพวกเธอบ่อยๆเพราะห้องผม ไม่มีทีวีผมเองก็อยู่คนเดียวพวก เธอก็เลยชวนมาดูทีวีด้วยกันเวลาผมไปดูทีวีก็มักจะแอบสำรวจหุ่น แต่ละคนคนแรกชื่อเมย์ผิวสีน้ำผึ้งซึ่งผมชอบสาวที่มีสีผิวแบบนี้มาก เขาว่าเซ็กส์จัดแล้วก็ร่องเสียวดูดดีด้วย(สาวคนไหนมีสีผิวแบบนี้ เมลมาคุยได้นะครับ)ทั้งสามคน หุ่นดีทั้งหมดสูง 160 ขึ้นทั้งนั้น เมย์ใว้ผมซอยสั้นโกรกสีหน้าอก พอดีๆตาโตน่ารักเซ็กส์ซี่ คนที่ สองชื่อแอมหน้าตาคมเข้มผิว เหมือนเมย์ใว้ผมยาวโกรกสีออก น้ำตาลหน้าอกประมาณ 34 สะโพกแอมนี่สุดยอดกว่าทั้งสองคนหน้าตาออกหวานๆแบบไทยๆ ส่วนอีกคนชื่อขวัญหน้าตาเซ็กซี่ มากจมูกโด่งริมฝีปากบางใบหน้า เรียวยาวผิวขาว คนนี้ตรงสะเป็ก ผมสุดๆแม้หน้าอกจะไม่ใหญ่มากก้นจะไม่ค่อยมีแต่ไม่รู้ทำไมถึงเซ็กซี่ก็ไม่รู้ คงเพราะชอบใส่ชุดนัก ศึกษาสั้นๆมั้งขวัญจะใว้ผมซอยสั้นทำไฮไลท์สีทองโกรกน้ำตาลคือทั้งเมย์และ ขวัญเนี่ยจะชอบใส่ชุดนักศึกษารัดๆสั้นๆส่วนแอมจะใส่ กระโปรงยาวตลอดแอมกับขวัญ เนี่ยผมเห็นแค่เขาใส่กระโจมอกmแต่เมย์นี่สิผมเห็นหมดทุกซอกทุกมุมเพราะเมย์ ค่อนข้างจะเซ็กส์จัดมากเวลาที่เพื่อนสองคนไม่อยู่ เมย์มักจะเปิดหนังโป๊แล้วอ้าขาเอานึ้วช่วยตัวเองซึ่งผมก็เห็นแบบ ใกล้ๆผมมักจะแอบชักว่าวตามทุกครั้งที่เห็นเมย์ช่วยตัวเองแคมเมย์จะคล้ำนิดๆ แต่ก็ยังดูสวยอยู่ หัว นมสีน้ำตาลหน้าอกกลมเห็นทีไร อยากเข้าไปอึ๊บทุกทีขวัญกับเมย์มีแฟนแล้วแต่ว่าแอมยังไม่มี สอง คนนั้นไม่ค่อยจะพาแฟนมาที่ห้องเท่าไหร่คงเกรงใจเพื่อนผมเลย อดดูหนังสดเลยเห็นก็แต่เมย์ที่ชอบเอาซีดีหนังโป๊ของแฟนมาเปิด ให้เพื่อนดูผมเองก็อยากดูด้วยแต่คุณเธอทั้งสามชอบไล่ผมทุกที มีอยู่วันนึงเป็นช่วงสอบวันสุดท้ายช่วงมิดเทอมสาวๆข้างห้องก็ออกไปเที่ยว กลางคืนกันทั้งสามก็ชวนผมเหมือนกันแต่ผมไม่ไปเพราะ ไม่ค่อยมีตังค์อีกอย่างเพลียจาก การสอบเลยขอพักผ่อนทั้งสามคนแต่งตัวเปรี้ยวมากเมย์ใส่เกาะอกสีดำกางเกง รัดรูปสีดำส่วนขวัญใส่ สายเดี่ยวกระโปรงสั้นส่วนแอมใส่ชุดแซ็คสีดำผมแอบดูเธอทั้งสาม เปลี่ยนชุดก็ชักว่าวไปด้วยแล้วก็ หลับไปมาตกใจตื่นประมาณตีหนึ่งกว่าๆ สามสาวก็มาเคาะห้องผม ชวนผมไปกินข้าวที่ห้องทีแรกจะ ไม่ไปแต่เห็นมีเพื่อนสามสาวมา ด้วยชื่อหวานน่ารักมากผมยาวดำผิวขาวหน้าหมวยรูปร่างดีมากตา โตผมเองก็เคยเห็นหวานที่มหาลัยบ่อยเหมือนกันก็เลยบอกสาวๆ ว่าขออาบน้ำก่อนแล้วจะตามไป ผมก็เลยคิดแผนโดยอาบน้ำเสร็จก็ไม่ใส่กางเกงในใส่แต่กางเกงขาสั้นเสร็จแล้วก็ ออกไปพอเข้าไป ในห้องในห้องก็เห็นสาวๆอาบน้ำ เปลี่ยนชุดกันแล้วจะเหลือก็แต่ หวานที่กำลังจะเข้าไปอาบรู้สึกว่าวันนี้หวานจะนอนค้างที่นี่พอเข้า ไปในห้องยังไม่ทันไรของผมก็ แข็งโด่ทันทีก็คุณเธอแต่ละคน เล่นใส่กางเกงขาสั้นรัดก้นแถมใส่เสื้อกล้ามกันทุกคนเลยพอผมเข้าไปนั่งก็รีบ เอาหมอนมาวางใว้บน ตักเพื่อปิดบัง แต่ดูเหมือนว่าเมย์ จะสังเกตผมอยู่เหมือนกัน เห็น แอบจ้องมาที่เป้ากางเกงผม วันนี้ ดูสาวๆคึกคักกันเป็นพิเศษคงเพราะฤทธิ์แอลกอฮอลล์ที่ดื่มกันมาแน่เลยคงพอตึงๆ หลังจากนั้นผมก็นั่งกินข้าวดูหนังไปด้วยแต่สายตาผมจริงๆไม่ได้ดูหนังหรอกแอบ สำรวจมองแต่ละคนมากกว่าโดยเฉพาะหวานหุ่นซ่อนรูปมากหน้าอกใหญ่ เกือบเท่าแอมเลยยิ่งแต่ละคนใส่น้ำหอมกลิ่นยั่วยวนชะมัดขณะกำลังแอบมองอยู่ เพลินๆเมย์ก็พูดขึ้นมาว่า"นี่มาดูหนังโป๊กันไหม"ขวัญก็เลยพูดขึ้นมาว่า"จะดี เหรอออยนั่งอยู่ด้วยนะ"เมย์ก็เลยบอก"จะกลัวทำไมออยมันไม่กล้าทำอะไรหรอก ผู้หญิงตั้งสี่คน"ผมได้ทีเลยรีบพูดสนับสนุนว่า"นั่นสิเราสมควรจะกลัวพวกเธอ มากกว่า ดูเถอะ เราก็อยากดูเหมือนกันไม่เป็นไร หรอกเรื่องธรรมดา"ว่าแล้วเมย์ก็ รีบไปเปิดเลยเป็นหนังฝรั่งซะด้วยในหนังดันมีตอนที่ผู้ชายคนเดียว โดนผู้หญิงห้าคนรุมแล้วยัยเมย์ก็ ดันพูดแทงใจผมว่า"นี่ถ้าออยโดนแบบนี้มั่งจะทำยังไงเนี่ย"ผมก็ใจสั่นสิครับ เลยบอกไปว่า"คงจะสุขสุดยอด"เท่านั้นแหละสาวๆก็พา กันหัวเราะเลยเรานั่งดูกันประมาณครึ่งชั่วโมงเห็นจะได้ผมก็แอบดูอาการสาวๆ ว่าเป็นยังไง ขวัญนั่งชัน เข่านั่งหายใจหอบตัวเกร็งๆคงจะ กลัวน้ำออกมาเยิ้มแน่เลยท่าทางแต่ละคนคงพยายามเก็บอาการใว้ส่วนแอมกับหวาน นั่งหน้าแดงๆกันหวานนั่งข้างๆผมส่วนแอมกับขวัญนั่งอยู่ข้างหน้าผม เห็นนั่งหายใจ หอบกันทั้งคู่เลยส่วนเมย์นอนอยู่ บนเตียงข้างหลังผม ส่วนผมนั่ง อยู่ตรงขอบเตียงซักพักยัยเมย์ก็ แกล้งผมโดยการดึงหมอนที่วาง บนตักผมออกเท่านั้นแหละความลับแตกตั้งโด่เป็นแท่งตุงกางเกงเลยแถมตรงกางเกง เปียกเยิ้มเต็ม ไปหมดผมตกใจและก็อายมากทุกคนหันมามองที่เป้าผมกันเป็นตาเดียวท่ามกลางความตก ตะลึงแล้วเมย์ก็ถามขึ้นมาว่า"โห! สงสัย จะหื่น!!!จัดนะเนี่ยแน่จริงก็เปิดโชว์ดิดูซิจะใหญ่เหมือนในหนังไหม"ผมก็แก้ เขินบอกไปว่า"จะบ้าเหรอให้ดูได้ไงคนตั้งเยอะแยะ"ยังไม่ทันที่ผมจะตั้งตัว เมย์ก็เอามือเธอมากุมที่แท่งของผมแล้วก็ถอดกางเกงผมออกของผมก็เด้งออกมาท่าม กลางความตกตะลึงของสี่สาวผมเองก็ตกใจไม่นึกว่าเมย์จะรุก เร็วขนาดนี้ซักพักเมย์ก็บอก"ใหญ่ดีเหมือนกันนี่"ตอนนั้นแท่งของผมแข็งไปหมด หัวเป็นสีชมพูบาน ทั้งขวัญ,แอมแล้วก็หวานต่างจ้องมาที่แท่งของผมตาไม่กระพริบซักพักเมย์ก็จับ ของผมรูดขึ้นรูดลงแล้วเมย์ก็ทำสิ่งที่ผมคาดไม่ถึงอีก เมย์ค่อยๆเอาปากของเธอมาอม แท่งของผมแล้วก็ผงกหัวขึ้นๆลงๆมือขวาเมย์จับแท่งของผมชักขึ้น ลงแล้วปั่นส่วนมือซ้ายเมย์ก็เอามือเขี่ยที่เป้าตัวเองผมก็ได้แต่ครางซี๊ด.. ยกเอวขึ้นลงแล้วก็ลูบหัวเมย์เบาๆเมย์สลับดูดที่หัวหยักของผมแล้วก็เลียที่ แท่งไล่มาจนถึงไข่ผมเมย์ทำได้เก่งมากสงสัยแฟนสอนมาดีซักพักเมย์ก็ถามผมว่า "เสียวดีไหว"ผมก็ได้แต่พยักหน้าเมย์ก็หันไปบอกกับสามสาวที่เหลือว่า"ใจคอจะ นั่งดูอย่างเดียวเหรอ"เหมือนจะพากันได้สติขวัญเป็นคนแรกที่ปราดเข้ามาหน้า ขวัญแดงมากเธอเข้ามาขอดูดแท่งของผมต่อจากเมย์ขวัญดูดของผมแรงมากผมงอตัวโก่ง เลยความที่ผมอยากจะล่อขวัญมานานแล้วก็เลยบอกให้ขวัญถอดเสื้อผ้าออกก่อนส่วน เมย์ก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วผมเองก็เคยแอบดูเมย์บ่อยแล้วแต่คราวนี้ได้จับ ต้องแล้วผมตื่นเต้นมากในขณะเดียวกันขวัญก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเหลือแต่กางเกง ในที่ยังไม่ถอดแล้วขวัญก็เอาแท่งผมถู กลางร่องนมของขวัญส่วนปากขวัญก็ดูดที่ปลายแท่งผมหัวนมของขวัญแข็งชูชันเป็น สีชมพูแถมตั้งเต้าสวยมากผมอยากจะกระโจนเข้าไปดูดนมขวัญมากแถมขวัญยังเอามือ บีบนมตัวเองแล้วทำหน้ายั่วยวนมากแต่ผมลุกไปไม่ได้เพราะตอนนี้เมย์กำลังขึ้น มาคร่อมอยู่บนหน้าผมคราวนี้ผมเห็นร่องเสียวของเมย์เต็มๆเลย เมย์พูดว่า"เลีย ให้เราหน่อย"จากนั้นเมย์ก็เอาร่องของเธอมาบดอยู่บนปากผมถูไปมาแรงมากน้ำ เมือกเมย์ทะลักเต็มหน้าผมไปหมดกลิ่นมันกระตุ้นอารมณ์ผมมากผมเอามือแหกแคมของ เมย์จนกว้างภายในกระตุกตื้บๆผมเอาลิ้นทั้งเลียทั้งดูดแล้วก็เอามือแยงร่องไป ด้วยเมย์คลางเสียงกระเส่ามืออีกข้างผมก็เอามือบีบคลึงนมเมย์ไปด้วยยิ่งขวัญ ดูดผมเร็วเท่าไหร่ผมก็เลียของเมย์แรงเท่านั้นซักพักแอมก็คลานเข้ามาแล้วก็ พูดว่า"ขอเราลองบ้างนะทนดูมานานแล้ว"แล้วแอมก็ค่อยๆอ้าปากอมแท่งผมแล้วก็ ครางอืมแต่ผมสิสะดุ้งสุดตัวเพราะแอมเอาฟันมาคลูดของผมจนผมต้องบอกให้ขวัญ ช่วยสอนแอมก่อนจนแอมค่อยๆเป็นงานขวัญก็ถอดเสื้อผ้าให้แอมออกจนหมดแล้วก็เข้า ไปคลึงนมแอมแล้วดูดนมแอมส่วนหวานก็ได้แต่นั่งดูตัวสั่นหายใจหอบจริงๆคงอยาก ลองแต่คงไม่กล้าเพราะจริงๆแล้วผมจะสนิทกับแอมเมย์แล้วก็ขวัญมากกว่าจึงคุ้น เคยกันและกล้ามากกว่าซักพักเมย์ก็เอานมมาป้อนให้ผมดูดหัวนมเมย์จะสีน้ำตาลคง เป็นเพราะสีผิวเมย์ด้วยแล้วผมก็แลกลิ้นดูดปากกับเมย์อย่างเมามันขวัญกับแอ มก็ต่างแย่งกันดูดแท่งผมแอมดูดแท่งผมส่วนขวัญเลียไข่ผม ขณะที่เรากำลังเมามันกันอยู่นั้นเสียงโทรศัพท์มือถือของเมย์ก็ดังขึ้นดูเมย์ จะเสียอารมณ์มากแต่ก็ต้องไปรับเพราะแฟนเมย์โทรมาว่ากลับถึงห้องหรือยังเมย์ ทำท่าจุ๊ปากให้พวกเราเงียบเสียงกันมากที่สุดผมต้องเก็บเสียงสุดยอดเมย์นั้น รับโทรศัพท์แล้วก็กึ่งตูดมาทางผมผมเห็นร่องเมย์จากทางนี้เลยทนไม่ไหวเข้าไปเลียทันทีเมย์ก็พยามดัดเสียงให้เป็นปกติที่สุดแฟนเมย์ก็ไม่ยอมวางหูซะทีใน ขณะนี้ทั้งเมย์และผมอยู่ในท่าคลานสี่ขาส่วนแอมอยู่ใต้หว่างขาผมดูดแท่งผมต่อ แอมนอนหงายอยู่ข้างล่างดูดแท่งผมแล้วก็อ้าหอย!!!ไปด้วยขวัญก็กำลังเลียร่อง เสียวของแอมอยู่เมย์เองก็คงทนทำเสียงปกติไม่ไหวบอกแฟนเมย์ให้รีบวางเพราะจะ นอนแล้วพอวางหูเสร็จเมย์ก็บอก"อยากจะบอกอยู่แล้วว่าคนกำลังจะล่อ!!!กันวางหู ซะที"แล้วเมย์ก็จับผมนอนหงายแล้วก็อมของผมสองสามทีแล้วก็บอกว่า"เราไม่ไหว แล้วขอเอาก่อนนะ"แล้วเมย์ก็ขึ้นคล่อมผม ค่อยๆเอาแท่งผมสอดเข้าของเมย์ฟิตแบบพอดีๆแต่ร่องกระตุกตลอดผมดูแบบใจเต้น ตลอดเพราะเสียวมากภาพที่แท่งของผมกำลังกลืนเข้าไปในถ้ำเมย์ เมย์ก็คลางซี๊ดแล้วก็ดันจนสุดแล้วเมย์ก็ค่อยๆขย่ม ผมก็เรียกแอมเข้ามาดูดปากแลกลิ้นแล้วก็ดูดนมแอมนมแอมใหญ่มากถึงแม้จะผิวสี น้ำผึ้งแต่ว่าหัวนมยังออกชมพูเรื่อๆแอมบอกว่ายังไม่เคยแต่อยากลองมานานแต่ ไม่กล้าเคยแต่ช่วยตัวเองในห้องน้ำ นมแอมแข็งมากเป็นเต้าสวยงามหุ่นหน้าเอากว่าใครทั้งหมดแล้วแอมก็ขึ้นคล่อมบน หน้าผม ร่องแอมปิดสนิทเลยขนก็ไม่มากกลิ่นน้ำเมือกแอมหอมหวานกว่าเมย์มากคงเพราะยัง บริสุทธิ์อยู่มั้งแค่สองคนรุมผมอยู่นี่ก็จะแตกหลายทีแล้วดีนะที่ช่วงหัวค่ำ ผมชักว่าวออกไปบ้างแล้วแต่ก็เกือบทนไม่ไหวเหมือนกันเพราะเมย์ขย่มผมแรงมาก แถมเวลาขย่มลงไม่ซ้ำกันเลยขยับบนบ้างล่างบ้างแถมยังคลึงสะโพกอีกจนผมต้อง แอ่นตามลีลาสุดยอดจริงๆแถมขึ้นสุดลงสุดแล้วก็คลางได้อารมณ์มากผมเองตอนนี้ ไม่มีเวลาไปสนใจหวานกับขวัญเลยซึ่งขวัญตอนนี้กำลังเข้าไปถอดเสื้อผ้า หวานอยู่กำลังจูบปากกันจนหวานเปลือยเปล่าทั้งร่างเห็นหุ่นหวานแล้วผมแทบน้ำ แตก ขาวทั้งตัวแถมนมใหญ่เกือบเท่าๆแอมแต่หัวนมกับเต้าสิสวยมากโคกโหนกอูมขนแทบ ไม่มีเลยผมเลียร่องแอมไปด้วยดูหวานไปด้วยเพราะหวานมานอนหงายให้ขวัญเลีย ร่องอยู่ผมก็เลยเอาแขนโอบหวานเข้ามาซักพักผมก็ต้องเกร็งกลั้นสุดตัวเพราะ ร่องของเมย์ตอดแรงมากเมย์ครางดังมากแล้วก็ฟุบหงายอยู่ข้างๆผมแท่งผมก็เลย ว่างขวัญก็รีบเข้ามาอมต่อเลยแล้วก็ขึ้นคล่อมต่อเลยของขวัญนี่ฟิตกว่าของเมย์ มากจิ๋มก็เล็ก กว่าจะเข้าได้ตั้งนานผมเองยังไม่ได้ดอมดมขวัญเลยตอนนี้ก็เลียอยู่ที่ร่องของ แอมจนแอมน้ำแตกคาปากผมเลยตอดลิ้นผมแรงมากเสร็จก็ลงไปนอนหมดแรงข้างๆผมผมก็ เลยจับหวานมาจูบแล้วก็ดูดนมให้หายอยากหวานตัวสั่นมากซักพักเมย์ก็เข้ามาช่วย ต่อโดยเข้ามาเลียร่องของหวานต่อตอนนี้ผมกับขวัญก็เลยโน้มตัวเข้าหากันลีลา ขวัญนั้นไม่เท่าเมย์แต่ขวัญเนี่ยจะดูเซ็กส์มากผมก็จับขวัญดูดปากแล้วก็ดูดนม ซึ่งเล็กกว่าใครหมดแต่ก็มันส์มากเพราะหน้าตาขวัญได้อารมณ์ผมลุกขึ้นนั่งบีบ ก้นขวัญไปด้วยรู้สึกว่าขวัญจะกระตุกไปสองครั้งแล้วผมเองก็ใกล้เหมือนกันแต่ ว่ายังเหลือแอมกับหวานซึ่งยังซิงอยู่เลยก็เลยชะลอจากนั้นผมก็จับขวัญนอนหงาย แล้วผมก็ขึ้นทับยกขาข้างหนึ่งเกี่ยวเอวผมใว้แล้วซอยแบบหนักๆขวัญก็เอามือ ข้างนึงขยี้ผมตัวเองส่วนมืออีกข้างก็บีบนมตัวเองผมซอยไปด้วยดุดนมขวัญไปด้วย รู้สึกสะใจมากหลังจากที่แอบมองมานานแล้วขวัญก็ร้องกรี๊ดลั่นร่องขวัญขมิบแรง มากผมต้องเกร็งและชะลอใว้ผมเองก็แช่อยู่ในร่องขวัญซักแป๊ปแล้วก็ถอนออกดัง ป๊อกขวัญยกสะโพกตามผมเหมือนเสียดาย แอมก็เข้ามาเลียอมท่อนผมต่อผมก็นอนให้แอมอมแล้วเมย์ก็บอกหวานว่า"จะลองอมดู ใหมแค่ลองดูไม่ต้องสอดใส่ก็ได้"หวานก็เลยยอมปากเล็กๆค่อยๆอมแท่งของผมเป็น ภาพที่สวยจริงๆตอนนี้ทั้งแอมทั้งขวัญก็สลับท่า69เลียให้กันอยู่ส่วนเมย์ก็ สอนหวานให้หัดอมส่วนผมก็จับหวานหันเอาก้นขึ้นมาเป็นท่า69เหมือนกันร่องหวาน สวยมากหุ่นดีมากขาวจั๊วร่องเป็นสีชมพูปิดสนิทผมเลียอย่างหนำใจจนหวานไม่เป็น อันได้อมเอาแต่คลางจนเมย์ต้องมาอมของผมแทน ผมก็กำลังเมามันส์กับร่องจิ๋มใหม่ๆซิงๆของหวานอยู่หวานสมชื่อจริงๆ ซักพักก็รู้สึกว่าจะไม่ใช่ปากเมย์แล้วแต่เป็นร่องของใครคนใดคนหนึ่งซึ่งฟิต มากจนเจ็บไปหมดเหลียวไปดูแอมนั่นเองแอมกำลังจับท่อนของผมกดลงทีละนิดดูแอมจะ พยามมากเลยขวัญกับเมย์ก็ช่วยกันดูดนมแอมคนละข้างเพื่อลดความเจ็บหวานตอนนี้ ก็นั่งคล่อมอยู่บนหน้าให้ผมเลีย น้ำของหวานเปรอะเต็มหน้าผมไปหมดหวานก็เอาร่องถูหน้าผมอย่างลืมตัวผมยาวสลวย ดำขลับสะบัดไปมาทั้งหวานทั้งแอมก็จูบปากกันแอมก็ขย่มผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ระหว่างที่แอมยกก้นขึ้นลงมีความรู้สึกว่าฟิตและแน่นมากแอมเองก็คงเสียวด้วย เพราะหัวหยักของผมคลูดกับผนังในร่องแอมยิ่งตอนที่แอมยกก้นขึ้นเหมือนมีแรง สูญญากาศดูดยังไงยังงั้นผมเสียวมากต้องยกก้นตามเลยบางทีตอนแอมกดก้นลงมาผมก็ เสยขึ้นแอมก็ซู้ดปากเลยซักพักแอมก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆจนแอมบอกใกล้จะ เสร็จแล้วผมเองก็ใกล้เหมือนกันเลยเลียร่องหวานหนักขึ้นหวานนั้นก็คลางดังมาก แข่งกันร้องดังระงมเลยเมย์กับขวัญนั้นก็ตอนนี้ตีฉิ่งกันแล้วถูกันใหญ่เลยแอ มเริ่มคลึงสะโพกยกก้นแล้วกดมาสุดๆแอมบอกถึงแล้วของแอมตอดผมแรงมากแรงจนผม ต้องแตกตามแอมเลยผมก็บอกแอมว่า"เราก็ใกล้แล้ว"แต่แอมเหมือนไม่ได้ยินยังนั่ง คร่อมผมอยู่ของแอมยังตอดนานมากส่วนหวานนั้นแตกคาปากผมไปแล้วตอดลิ้นผมแรง เหมือนกันทีแรกกะว่าจะเก็บน้ำใว้แตกกับหวานแต่ว่าของแอมฟิตและดูดดีมากจนผม ทนไม่ไหวผมเลยปล่อยเข้าไปเต็มรูแอมเลยแอมสะดุ้งเฮือกแล้วก็ร้องอีกคงจะ รู้สึกอุ่นในท้อง รู้สึกว่าแอมจะตอดผมอีกแล้วคงจะถึงติดๆกันหลังจากผมปล่อยน้ำเข้าไปขวัญกับ เมย์รีบผลักให้แอมออกแล้วเมย์กับขวัญก็คว้าของผมเข้ามาดูดน้ำผมยังออกไม่หมด เลยกระฉอกออกมาเต็มหน้าเมย์กับขวัญสองสาวก็ดูดใหญ่เลยใครที่ยังไม่เคยก็ลอง ดูนะครับสุดยอดเวลาน้ำแตกแล้วให้สาวๆดูดเนี่ยเสียวเป็นทวีคูณสุดยอดผมตัวงอ เลยเมย์ดูดจนแก้มตอบเลยจากนั้นผมก็หมดแรงเลยนอนแผ่หลาหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ แต่ใจตอนนั้นเสียดายหวานมากยังไม่ได้ลองเลย ผ่านไปนานเท่าไหร่ไม่ รู้แต่มีความรู้สึกว่าแป๊ปเดียวก็เหมือนกับมีใครกำลังดูดแท่งของผมอยู่ผงก หัวไปดูเป็นเมย์นั่นเองกำลังอมแท่งผมใหญ่เลย ของผมก็แข็งสู้สิครับเมย์เห็นผมตื่นก็เลยถามผมว่ายังมีแรงไหวมั๊ยมีเหรอผมจะ ยอม ได้พักมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ทันจะตอบ ขวัญก็มาคร่อมบนหน้าผมแล้วขวัญพูดว่า"เธอยังไม่ได้เลียให้เราเลยนะ"ผมเองก็ ยินดีอยู่แล้วเพราะยังไม่เห็นร่องขวัญเต็มๆเลย ร่องขวัญจะคล้ายๆหวานแต่คล้ำนิดนึงแต่ก็ยังพอรู้ว่าใช้งานมายังไม่มากขวัญ ร่อนสะโพกบนหน้าผมสุดยอดเลยทั้งปากทั้งจมูกผมจมอยู่ในร่องขวัญ ผมกะทำแบบสุดฝีมือเพื่อจะได้ติดใจผมกันทุกคน ผมยอมรับว่าเมย์ดูดเก่งมากขนาดผมแตกไปแล้วยังเสียวเลยเมย์นี่เซ็กส์จัดดี จริงๆดูดแท่งผมไปด้วยมองหน้าผมไปด้วยจากนั้นก็ลากลิ้นเลียตามแท่งเล่นเอาผม เกร็งเลย เพราะผมอยากจำภาพนี้นานๆเลยยกก้นขวัญออกแล้วดูเมย์ดูดของผม ยกนี้คงจะนานแน่ๆเหลือบไปมองหาแอมกับหวานปรากฎว่าสองคนนั้นนอนหลับอยู่ผมเอง ก็ไม่อยากเป็นฝ่ายถูกกระทำฝ่ายเดียวเลยบอกให้เมย์กับขวัญโก่งโค้งแล้วหันก้น มาทางผมท่านี้สุดยอดเลยมีสาวงามสองคนแอ่นก้นงอนๆให้ดู แคมทั้งสองคนอูมโหนกมากคนนึงขาวคนนึงผิวแทนผมเห็นแล้วทนดูได้ไม่นานรีบเข้า ไปเลียร่องทั้งสองสาวโดยเข้าไปเลียร่องขวัญก่อนเพราะน้ำออกมาเยิ้มกว่าเมย์ อีกพอลิ้นผมแตะร่องขวัญเท่านั้นแหละขวัญซี๊ดเลยส่วนมืออีกข้างผมก็แยงร่อง เมย์แล้วก็สลับมาเลียร่องขวัญ ผมกลืนน้ำเมือกของทั้งสองคนเลยหวานอร่อยดีมือก็เปลี่ยนขยำนมของทั้งสองคน สะโพกทั้งสองคนร่อนสู้ดีจริงๆแถมสองคนนั้นก็จูบปากกันด้วยจากนั้นผมก็อ้อมไป ด้านหน้าให้สองสาวอมให้ผมบ้างขวัญกับเมย์นี่สามัคคีกันดีจริงๆพอคนนึงอมหัว หยักอีกคนก็เลียไข่สลับผลัดตำแหน่งกันจนผมต้องบอกให้พอจากนั้นผมก็อ้อมมา ด้านหลังสองสาวผมเลือกเสียบร่องเมย์ก่อนเพราะส่ายสะโพกยั่วผมเหลือเกินพอ เสียบเท่านั้นแหละต่างคนต่างซุ้ดปากเลยข้อดีของเมย์แม้จะเคยมาแล้วแต่ร่อง ดูดดีเหลือเกินผมสังเกตความแตกต่างจากร่องทั้งสี่คนจะมีแอมกับขวัญที่ร่อง ดูดแรงมากด้วยเหตุนี้เองผมถึงชอบสาวผิวสีแทนเพราะร่องดูดดีมากเมย์รับผมทุก ครั้งที่ผมซอย กระเด้งก้นมาหาผมอย่างร้อนแรงมาก ผมซอยร่องเมย์ประมาณสิบกว่าทีก็เปลี่ยนมาเสียบร่องขวัญร่องของขวัญถึงไม่ดูด เท่าเมย์แต่ว่าฟิตกว่าผมเลยได้ความรุ้สึกแตกต่างในเวลาเดียวกันสลับสับ เปลี่ยนกันจากนั้นก็ให้ขวัญนอนหงายแล้วก็ให้เมย์นอนทับคว่ำบนตัวขวัญท่านี้ ผมสลับแทงข้างบนข้างล่างสลับกันเมย์กับขวัญก็สลับกันครางสองคนนั้นก็จูบปาก กันเราสามคนคงครางกันเสียงดังมากจนแอมกับหวานตื่นขึ้นมาแอมเลยมาขอแจมมั่งแอ มก็ลุกขึ้นยืนให้ผมเลียร่องแอมบอกว่านอนดูพักนึงแล้วได้อารมณ์มากเลยเหลือบ ไปดูหวานก็นอนดูอยู่มือคลึงเป้าตัวเองผมเห็นอย่างงี้ก็คิดว่าปล่อยไว้แบบนี้ คงไม่ได้เอาหวานง่ายๆแน่ๆเลยให้แอมนอนคว่ำโก่งโค้งอีกคนแล้วผมก็เสียบร่องแอ มก่อนเลยส่วนเมย์กับขวัญก็นอนเอาร่องบดกันเองร่องแอมนอกจากจะดูดดีแล้วยัง ฟิตมากเพราะใหม่อยู่ผมเลยจับแอมหันมาให้มานั่งทับบนตักผมท่านี้แอมบดสะโพก สุดยอดเลยฟิตดีมากแอมควบผมร้อนแรงมากผมก็แก้คืนด้วยการดูดนมแอมเพราะนมแอมใหญ่กว่าใครแถมนมยังแข็งๆไม่เหลวผมยกก้นสวนแอมทุกครั้งแล้วบีบก้นแอมไปด้วย จากนั้นผมก็ให้แอมนอนหงายทีนี้ผมก็กระเด้าส่งแรงๆเลยแอมก็ยกสะโพกร่อนตาม เลยอย่างที่บอกว่าหุ่นแอมน่าเอาที่สุดเพราะสะโพกผายนมใหญ่จนแอมคราง เสียงกระเส่าบอกไม่ไหวแล้ว ผมซอยอยู่สิบกว่าทีจากนั้นร่องแอมก็ตอดท่อนของผมระหว่างที่ผมดึงออกเสียวมาก เพราะร่องแอมดูดดีเหลือเกินมันหนืดๆดีแอมยังยกก้นตามผมอยู่เลย จากนั้นผมก็หันมาใส่ร่องขวัญต่อ ขวัญก็อ้ารออยู่แล้วโดยนอนหงายนอนท้าทายทำตาเยิ้มแล้วเอามือแหวกแคมตัวเอง น้ำไหลนองเชียวคงหื่น!!!มากเมย์ก็ขึ้นไปคร่อมอยู่บนหน้าขวัญทันทีจากนั้นผมก็เอาของผมถูกับร่องเสียว ขวัญขึ้นลงแล้ววนรอบๆขวัญคงไม่ไหวแล้วรีบจับแท่งผมมุดทันทีผมกระเด้าขวัญ อย่างแรงร่องขวัญตอดผมเป้นจังหวะเด้งเอวรับสู้ผมทุกครั้งผมจับขาขวัญพาดบ่า ทั้งสองข้างแล้วกดลงจนมิดเลยเหมือนกับชนกับอะไรซักอย่างจนขวัญเกร็งเลยจาก นั้นผมก็จับขวัญอ้าขากว้างๆเอาหมอนรองก้นขวัญใว้แล้วให้ขวัญยกขาตัวเองอ้า ส่วนผมก็เตรียมท่าแบบวิดพื้นเลยเอาไปด้วยดูดนมขวัญไปด้วยขวัญนี่ขาวได้อารม ณืจริงๆ ซอยอยู่ซักพักจนขวัญครางบอก ถึงแล้ว ขวัญถึงเร็วมากเลยขวัญเอาขารัดเอวผมใว้ร่องขวัญตอดผมเป็นชุดใหญ่เลย เสียวชะมัดผมเลยกดแช่ใว้ให้ลึกที่สุดให้มันตอดเต็มที่จนขวัญคลายตัวแล้วผมก็ ถอนแท่งผมออกมา ทีนี้เมย์ก็กึ่งโก่งโค้งให้ผมทันทีบอก"รอนานแล้วกระแทกแรงๆนะออย"เมย์โก่ง โค้งท่านี้สวยมากเลยหลังแอ่นก้นงอนโหนกนูนมาอยู่ด้านหลังผมเห็นแล้วเสียวมาก รีบเข้าไปอัดร่องเมย์ทันทีทีเดียวมิดเลยจากนั้นก็สาวยาวๆแล้วก็อัดลง มาระหว่างอัดอยู่ซักพักรู้สึกเหนื่อยเลยให้เมย์มานั่งคร่อมผมบ้างทีนี้เลย เห็นลีลาเมย์เต็มๆเลยนมเมย์กลมสวยเมย์แอ่นตัวไปด้านหลังเอามือค้ำตัวเองใว้ แล้วยกก้นกระเด้าขึ้นลง เมย์อ้าขากว้างให้ผมเห็นแท่งผมเข้าออกในตัวเมย์ได้ชัดขึ้นเมย์พูดขึ้นว่า "เป็นไงบ้างออยร่องเราเอามันไหม"ผมก็บอก"อืม..มันส์มากดูดดีด้วย"เมย์ก็บอก แท่งออยก็ใหญ่ฟิตรูเรามากเลยเธอใหญ่กว่าแฟนเรามากเลยนะอย่างงี้เราขอเอาเธอ บ่อยๆนะโอย..เสียวดีจัง"แล้วเมย์ก็เริ่มคลึงสะโพกแล้วเด้งแรงขึ้นเมย์บอกว่า "เราจะถึงแล้วนะ....อูย...ถึงแล้ว....ออย....อูย"ผมสิต้องรีบจับสะโพกเมย์ ใว้เพราะผมเองก็เกร็งสุดตัวเลยเมย์โน้มตัวมาดูดปากกับผมแลกลิ้นกันซักพัก เมย์ก็ถอนออกไปนอนแผ่ด้านข้างตอนนี้ก็เหลือแต่หวานเท่านั้นที่นั่งอ้าขาให้ แอมเลียอยู่ท่าทางคงใกล้จะเสร็จเหมือนกันเพราะเร่งแอมใหญ่เลยผมจึงเข้าไปหา หวานแล้วเข้าไปจูบปากแล้วดูดนมหวาน หวานเด้งรับการดูดของผมชนิดว่าลืมตัวไปเลยผมก็เลยถามหวานว่าอยากลองใส่ดูไหม หวานตอนนี้สติหลุดลอยไปแล้วได้แต่ครางอย่างเดียว ผมเลยบอกให้แอมไปดูดนมหวานแล้วให้เมย์จับใหล่หวานใว้ผมจับหวานอ้าขากว้าง ขวัญก็เข้ามาช่วยดูดนมหวานคนละข้างกับแอมผมก็เอาแท่งผมปาดบนร่องหวานก่อน หวานเด้งเอวรับทันทีจากนั้นผมก็เอาถูไปถูมาก่อนแล้วก็ค่อยๆกดเข้าไปหวานร้อง เลยบอกว่าเจ็บแอมขวัญแล้วก็เมย์เลยช่วยกันปลุกอารมณ์หวานเต็มที่ถึงน้ำเมือก หวานจะเยอะแต่ก็ฟิตอยู่ดีเข้าได้แค่หัวผมก็ดึงออกแล้วให้ขวัญเข้ามาอมแท่งผม เพื่อชะโลมน้ำลายแท่งผมเปียกเยิ้มแล้วทีนี้ผมก็เริ่มใหม่ยัดเข้าไปใหม่คราว นี้เข้าไปทีเดียวครึ่งลำเลยจากนั้นผมก็แช่ซักพักนึงก่อนให้ร่องของหวานปรับ สภาพให้คุ้นเคยกับแท่งของผมผมไม่ได้ยินหวานร้องว่าเจ็บเลยเพราะเมย์เอาร่อง อุดปากหวานใว้ผมก็ค่อยๆกดทีละนิดจนสุดโคนจนได้ร่องหวานตอดผมตึ๊บๆเลยจากนั้น ผมก็ซอยช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นเรื่อยๆตอนนี้หวานเริ่มครางเสียงดังขึ้นแล้วตอน นี้เมย์เข้ามาจูบปากผมแล้วเอามือเขี่ยติ่งเสียวหวานไปด้วยร่องหวานนี่เล็ก นูนโหนกดีจังรู้สึกว่ามันครูดกับผนังตลอดหนืดๆดีผมเริ่มเร่งส่งไปเรื่อยๆ แล้วก็เอาหมอนมารองก้นหวานใว้จะได้ซอยได้ถนัดหน่อยหวานเด้งก้นรับทุกครั้ง ที่ผมถอนออกมาแล้วอัดเข้าไปมันเสียวสุดๆผมไม่ได้เล่นท่ากับหวานมากนักเพราะ เกรงว่าหวานจะเจ็บก็เลยทำในท่าเบสิกตอนนี้หวานไม่ได้เลียร่องเมย์แล้วเพราะ มัวแต่ครางอยู่ผมเลยก้มไปดูดนมหวานแล้วก็เลียร่องเมย์ไปด้วยมันได้ความ รู้สึกจริงๆเอาไปด้วยเลียหอยไปด้วยส่วนแอมกับขวัญก็นอนหงายอยู่คนละข้างขนาบขวัญใว้ผมเลยเอาไปด้วยบีบนมขวัญด้วยแอมด้วยมันส์ไปเลยซักพักผมเองก็เริ่มจะ ทนไม่ไหวแล้วเพราะหวานตอดบ่อยเหลือเกินคงจะเสร็จไปหลายรอบเหมือนกันจนจังหวะ สุดท้ายผมซอยอัดแบบเน้นๆเลยเพราะผมก็จะถึงเหมือนกันหวานร้องลั่นเพราะเสร็จ ไปแล้วส่วนผมก็หยุดแช่ใว้เพื่อให้ร่องหวานตอดแท่งผมให้เต็มที่จนหวานคลายตัว แล้วผมจึงซอยใหม่แต่หวานบอกขอเถอะไม่ไหวแล้วผมสงสารเลยดึงออกเลือดติดมาด้วย แถมหอยของหวานบวมเป่งเลยผมก็เลยกะว่าจะช่วยตัวเองเอาออกเพราะดูทุกคนจะไม่ ไหวกันแล้วนอนหงายกันเป็นแถวผมเลยบอกกับแอม ขวัญแล้วก็เมย์ว่าช่วยทำให้เราออกหน่อย ทุกคนก็ดีเหลือเกินพร้อมใจกันอ้าขารอเลยผมก็บอกจะซอยคนละสองสามทีผมเริ่มที่ แอมก่อนยังฟิตเหมือนเดิมแต่แอมบอกไม่ไหวแล้วแสบผมแปลกใจว่าแอมก็ซิงอยู่แต่ ทำไมไม่มีเลือดนะหรือว่าช่วยตัวเองบ่อยหรือเปล่าไม่รู้ผมเลยมาที่ขวัญจับขา ขวัญพาดบ่าแล้วซอยเลยเป็นการส่งท้ายจนน้ำผมเริ่มปริ่มแล้วเลยเก็บใว้มาปล่อย กับเมย์เมย์ไม่ยอมให้ผมทำแต่เมย์ขึ้นขย่มผมแทนเมย์กระเด้าได้ถูกใจผมมากผมก็ อัดสวนดังป๊าบๆจนผมเริ่มเกร็งเมย์เห็นว่าผมจะเสร็จเลยรีบลุกขึ้นผมก็งงเลย ถามว่าหยุดทำไมเมย์เลยบอกว่า"อยากจะกินน้ำของเธอกลิ่นมันหอมยั่วอารมณ์ดีเรา ขอกินละกันนะ."ว่าแล้วเมย์ก็จับผมรูดแล้วดูดจนแก้มตอบเลยผมเองก็เลยซอยอยู่ ในปากเมย์จนผมใกล้เสร็จขวัญก็มาดูดต่อตอนนี้ผมยืนให้ขวัญดูดขวัญนั่งคุกเข่า ดูดไปด้วยรูดแท่งลำผมไปด้วยเมย์อ้อมมาด้านหลังเอาหัวลอดหว่างขาผมจากด้าน หลังมาเลียไข่จากด้านล่างแอมก็มาต่อคิวรอเลยดูดผมต่อส่วนหวานหลับไปแล้วใน ที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องแตกเพราะฤทธิ์การดูดของแอมกับการเลียไข่ของเมย์และ การดูดนมผมของขวัญ แอมเลยกินน้ำผมเต็มๆแต่แอมสำลักเลยถอนออกจากปากน้ำผมเลยกระฉอกออกมาเลยโดน หน้าเมย์เต็มๆเมย์ก็อ้าปากรอเลยดูดน้ำผมละเสียวจริงๆจังหวะน้ำแตกแล้วโดนดูด เนี่ยผมตัวงอเลยสุดท้ายขวัญก็มาดูดทำความสะอาดให้ผมจนเกลี้ยงตอนนี้ผมนอนแผ่ หมดเรี่ยวแรงเลยขวัญก็คงจะเพลียเพราะดูดของผมจนหลับคาปากไปเลยเพราะตอนนั้น ก็คงประมาณ 7 โมงเช้าแล้วผมรู้สึกเจ็บที่แท่งผมมากแสบที่หัวไปหมดแต่ก็มันส์หยดจริงๆเป็นประสบการณ์ที่จำไม่ลืมเลย ผมนอนเป้นตายจนถึงเย็นเลยตืนมาต่างคนต่างไม่พูดอะไรได้แต่ยิ้มๆยัยเมย์ก็พูดขึ้นว่า "เพราะหนังโป๊แท้ๆ" แต่สุดท้ายหลังจากวันนั้นผมแทบไม่ได้นอนที่ห้อง ตัวเองเลยเอากันทุกคืนโดยมากจะได้เอาแค่เมย์ขวัญแล้วก็แอมส่วนหวานนั้นนานๆ จะมาซักที นี่แหละครับประสบการณ์ของผมที่ประทับใจที่สุด