ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองของเด็ก ม.3

เริ่มโดย aratisbsru, ตุลาคม 08, 2010, 04:31:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aratisbsru

ผมแอบดูมาเป็นปีไม่กล้าทำอะไรเด็กพวกนี้ เด็กที่หอพักผมเป็นนักเรียนมัธยมต้นเสียส่วนใหญ่ ผมทำหอพักหญิงอย่างเดียวจนมาเห็นเด็กคนนี้เลยต้องลอง เพราะผมเห็นเธอกอดจูบกับแฟนก่อนเข้าหอทุกครั้งที่เธอไปเที่ยวกับแฟน และผมก็แอบดูเธออาบน้ำมาแล้วด้วยหลายครั้ง เห็นธอช่วยตัวเองมาก็หลายครั้ง วันนี้จะลองกับเธอ เพราะวันนี้เมียผมไม่อยู่ไปส่งลูกชายผมที่กรุงเทพฯ เด็กคนนี้ชื่อ มล อยู่มัธยม 3 เธอเข้าห้องพักตอนเกือบสี่ทุ่ม ผมตามไปดูเธออาบน้ำอีก ผมเข้าห้องข้างห้องเธอแล้วปีนดูจากฝ้าเพดาน จนเธออาบน้ำเสร็จ ผมออกมาเคาะประตูเรียก เธอเปิดออกมาผมขอเข้าไป ผมปิดประตู ดูเธอยังไม่ทันตั้งตัว ผมบอกเธอ.....อาเห็นหนูจูบกับแฟนทุกวันเลยนะ....หนูกับแฟนมีอะไรกันแล้วซินะ.....ของแฟนหนูใหญ่หรือเปล่า.....แล้วหนูดูดเจี๊ยวแฟน....หนูชอบหรือเปล่า.....เธอไม่ตอบแต่หน้าเธอแดงมาก......ไม่ต้องอายอานะ.....มันเป็นเรื่องธรรมดา......อาอยากรู้จากหนู....หนูบอกอาหน่อยซิ.....หนูเคยจูบอย่างเดียวกับแฟนแต่ไม่เคยนอนด้วยกัน.....อ้าวทำไมละหนู.....ทนได้อย่างไร......อารมณ์ค้างหมดแบบนี้......โตขึ้นเป็นกามตายด้านนะ......แกหน้าแดงมากๆเลยตอนนี้......ไหนขออาดูหน่อยนะ.....อาอยากเห็นของหนูใหญ่ขนาดไหน....แกยืนงงๆ....ผมจัดการปลดผ้าเช็ดตัวออก....เธอเปลือยเปล่าตอนนี้.....เธอพยายามปิดแต่ช้ากว่าผม....ผมเริ่มจูบปากเธอ....ดูดนมบี้นมเธอ.....ผมคลึงไปมาจนเธอแอ่นโหนกส่ายกับนิ้วผม......ผมเลียโหนกเธอเอานิ้วบี้เม็ดเธอ....เธอคราง....ผมดูดเม็ดเธอสลับกับลิ้นเลียไปมา.......เธอแอ่นโหนกกระเด้าใหญ่......ดูเธออยากมาก.......ผมเปลือยตัวเองแล้วเอาดอผมถูไปมาที่โหนกเธอ.....เธอคราง...ผมเอามือเธอจับของผมให้เธอกำไว้ผมกระเด้ากับมือเธอ....มันครับ.....เธอกำดอของผมแน่น.....ทีนี้ผมจับเธอนอนลงแล้วค่อยๆกดดอผมลงไปที่รูโหนกเธอ.....ผมค่อยๆ....จนมิด.....เธอบอกเจ็บเบาๆ...เสียงเธอเบามากตอนนั้น....ผมเริ่มกดโยกไปมา....น้ำเธอไหลเยื้อมไปหมด.....ผมกระแทกเธอเบาๆ......เธอก็แอ่นรับดีครับ.....ผมทำเร็วขึ้นเรื่อยๆ.....และค่อยแรงขึ้นเรื่อยๆ....จนเธอแอ่นโหนกรับตลอด.....ทีนี้ผมกดกระแทกแบบแรงขึ้น.....เธอถึงกับคราง....สูดปาก.....มือเธอจับเอวผมตามจังหวะการกระแทก....ผมทำไม่หยุด....จนเธอรั้งเอวผม......กดเอวผม......ผมยังกระแทกต่อครับ.....จนเธอร้องโอยๆๆสูดปากใหญ่......เธอจับก้นผมกดโหนกเธอแน่นมากๆ.......เธอนอนตัวเกร็ง......ผมจูบปากเธอ.....เล้าโลมเธอเบาๆ....หนู....หนูชอบแบบนี้หรือเปล่า......เธอยิ้มอายๆ.......หนูเคยถูกเลียแบบที่อาทำให้มั๊ย......เธอพยักหน้า......แฟนทำให้หรือ....ชอบม๊ย....อาสู้แฟนหนูได้รึเปล่า........เธอบอกผม.......แฟนไม่ได้เลียคะ....อ้าวแล้วใครทำให้หนูละ.......ครูที่โรงเรียนคะ....ผมถามเธอต่อ......แล้วครูเขาทำกับหนูเหมือนที่อาทำหรือเปล่า.....เธอส่ายหน้า......อ้าวทำไมถึงขั้นนี้แล้วทำไมไม่ให้ครูเขาทำให้ละหนู........ครูเขาบอกให้หนูเอาปากดูดของเขาแล้วเขาเอาปากมาเลียให้หนู.....ครูเขาบอกแบบนี้ดีไม่ต้องกลัวท้อง.....หนูทำกับครูบ่อยมั๊ย.....สี่ครั้งแล้วคะ.....แฟนหนูไม่รู้หรือที่หนูทำกับครู......หนูไม่ได้บอกคะ......ผมเลยให้เธอใช้ปากให้ผมบ้าง....เธอทำเป็นครับ.....ดูดเก่งทีเดียว......ดูดจนผมน้ำออกเลยครับ......และที่ร้ายมากคือเธอกินเข้าไปเลย...เยี่ยมมากหนูคนนี้......ผมต่อเธอรอบสอง......ผมบอกเธอไม่ต้องกลัวท้องนะ...อาจะเอาน้ำออกข้างนอก.....ผมใช้ปากให้เธออีกครั้ง ครั้งนี้ผมใช้ปากที่ก้นเธอด้วย....ผมเลียรูก้นเธอ เธอส่ายก้นใหญ่.......เสียงเธอสูดปากดังเป็นระยะ.....ตอนที่ผมดูดเม็ดโหนกเธอแล้วใช้นิ้วสอดเข้าไป....โยกนิ้วในรูของเธอ......เธอถึงกับแอ่นโหนกกับหน้าผมไปมา.....ปากก็สูดเบาๆ.....เธอคงเสียวมาก......ผมให้เธอนั่งที่เก้าอี้โต๊ะเขียนหนังสือเธอ.....ผมยกขาเธอแยกออกไว้บนอาร์ม.....ผมกดของผมใส่เธอแล้วกระแทกเลยครับ......ดังผับๆ...เร็ว...แรง.....ดูเธอชอบแบบนี้ครับ...ปากเธอคราง....หน้าเธอก้มลงมองการกระแทกของผม.....ผมยิ่งแรงเธอยิ่งมองจนผมทนไม่ไหวต้องรีบดึงออกมาให้น้ำพุ่งใส่ตัวเธอ.....จนน้ำหยดสุดท้าย.....ผมให้เธอนั่งดูดให้ผมต่อ....เธอเป็นเด็กที่ดูดเก่งมากครับ.......ของผมยังแข็งอยู่......ผมให้เธอก้มโค้งบนที่นอน.....แล้วผมทำให้เธอจากด้านหลัง......ผมกระแทกดังผับๆๆ.....เธอก็รับการกระแทก.......ผมทำไม่หยุดจนเธอส่ายก้นไปมา.....เธอใกล้จะเสร็จ........ผมเร็วขึ้นแรงขึ้น.....เธอร้องโอยๆๆ....สูดปาก......ตอนนี้หัวเธอก้มลงกับหมอนก้นโด่งรับการกระแทกอย่างเต็มที่.........เธอเสร็จ......น้ำเธอไหลแฉะไปหมด........ผมบอกเธอ......ให้อามาหาอีกนะ.....พรุ่งนี้นะหนู.....เธอพยักหน้ารับคำ.....