ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับเพื่อนแฟน(ฉบับสั้น)

เริ่มโดย lamb of god, ตุลาคม 09, 2010, 08:01:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamb of god

ดีครับ...เพื่อนๆผมมีประสบกามเสียวจะเล่าให้ฟัง  ก็คือผมกลับจากเที่ยวที่ผับทุกคนเมามากๆ
แล้วเพื่อนแฟนผมที่ชื่อต่าย ก็มานอนด้วน 1 คน เธอ หุ่นดีขาวอวบนิดๆ เห็นแล้ว น้องชายตื่นเรย แต่ผมก็รอโอกาสที่จะ เอาให้ได้เลย
ผมเลยนอนรอให้แฟนและเพื่อนแฟนหลับ....ต่อมาเวลานั้นก็มาถึง  ผมรีบไปที่เตียงของต่าย  ต่ายนอนใส่กางเกงขาสั้น เพื่อนๆนึกภาพดูสิครับน้องสาวเธอนูนมาก
ผมเลยเอามือไปจับตรงเปากางเกง จู่แข็งเลย ผมเลยถอดกางเกงต่ายออกแล้วเอาลิ้นเลีย น้องสาวเธอ  เธอดิ้นแต่ไม่รู้ตัว ผมเลียเสร็จแล้วงัดน้องชายมาให้เธออม แต่ปัญหาคือเธอไม่รู้ตัว  ผมเลยจับเธออาปากออก  แล้วเอาน้อชายผมเข้าปากเธอไป  พระเจ้าเธอตื่นด้วยภาพกะจู๋คาปาก ผมใจดีสู้เสือ บอกว่าขอ 1ทีนะ
สักพักเธอทำให้เลยโดยที่แฟนผมไม่รู้ ผมมีความสุขมาก ที่ได้กับเธอ ผมเลียอยู่30 นาที จนแฉะ แลัวยัดดุ้นน้อยๆของผม เข้าปากถ้ำ ใส่กันจนถึงตี5 แล้วเพื่อนผมก็หลับโดยที่แฟนไม่รู้เลยจนถึงทุกวันนี้ ขอบคุณสวรรณ์จิงๆ