ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 8

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 15, 2010, 08:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 8
ผมมาเรียนที่กรุงเทพฯ ครบ ปีแล้ว ผมก็คบกับสาวหลายคน ที่ผมเอาจริงก็คือน้องกุ้ง เราจะแอบเอากันตามโอกาศส่วนมาจะเป็นทุกวันเสาร์ เพราะถ้าบ่อยมากเจ๊จับได้ล่ะยุ่งแน่ กับแพมผมเอาบ้างเดือนละ 2-3 ครั้ง ส่วนแนนผมเอาแค่ทุกวันที่ 1หรือ 2 เป็นช่วงที่เสี่ยของแนนไปต่างประเทศ กับดาวนี่แล้วแต่ดาวจะอยากเมื่อไหร่จะโทรมาเอง แต่ก็ไม่ได้มาเอากันบ่อยแกเหมือนมาขอตังค์ผมมากกว่า สำหรับแพรแฟนไอ้เอ ครั้งนั้นครั้งเดียวแล้วก็ไม่ได้เอาอีกเลย จนวันนี้ช่วงเช้าผมมาเดินซื้อข้าวของตามที่เจ๊สั่ง ที่โลตัส เจอแพรพอดี เราทักกันเหมือนปกติ ผมถามถึงไอ้เอ แพรว่าแม่เค้าป่วยเลย ขับรถกลับบ้านเมื่อวาน(บ้านเราอยู่จังหวัดแพร่ครับ) ผมชวนแพรทานข้าวระหว่างทานผมคิดแผนจะเย็ดแพรอีกสักครั้ง แต่ไอ้เอดันโทรมาบอกว่าแม่มันตาย ผมตกใจด้วยเพราะแม่มันใจดีมาก ตอนเด็กผมมักได้ขนมกินประจำ แพรเลยจะตามไปร่วมงาน ผมโทรไปขอลาเจ๊กลับบ้าน เจ๊อนุญาต ผมเลยอาสาแพรไปจองตั๋วรถให้ ผมกลับไปเก็บเสื้อผ้านิดหน่อย แล้วออกไปเอาตั๋วให้แพรที่คอนโด ไปถึงเกือบบ่ายแล้วแพรกำลังปัดกวาดห้อง คลุมเตียง ผมบอกแพรว่าได้รถเที่ยว 1 ทุ่ม แพรว่าแล้วถึงเมื่อไหร่ ผมว่าคง เช้าพอดี แพรพยักหน้า ผมนั่งกับพื้นดูทีวีรอเวลา กะออกไปหมอชิตสัก 4 โมง เผลอหลับไปแวบ สะดุ้งตื่นเกือบบ่าย 3 ลุกมาเจอแพรหลับที่ปลายเตียง ขายังพาดลงมาที่พื้น แพรใส่กางเกงบอลของไอ้เอ ดูแล้วได้อารมณ์พิลึก อกแพรกระเพื่อมตามจังหวะหายใจ ผมเลยนั่งดูเนินหีแพรมันอูมนูนมากครับจนผมควยแข็งเลย ผมทนไม่ไหว เลยลูบตามร่องเบาๆ บี้เบาๆ ผมถอดกางเกงออกช้าๆ รูดกางเกงในลงจนพ้นขา ผมอ้าขาแพรออกช้าๆ ที่ร่องหีแพรมีน้ำใสๆซึมออกมาเล็กๆ ผมแหย่นิ้วเข้าร่องช้าๆ แพรเหมือนเงียงัวจะลืมตา ผมเลยรีบเอาควยจ่อแทนนิ้ว แพรลืมตาพอดี ผมกดควยลงช้าๆ จนมิด แพรว่าอย่า บ้า เวลาแบบนี้ยังจะทำอีก ผมแช่ควยคารูหีแพรไว้ แพรต่อว่าแต่ก็ไม่ดิ้นขัดขืน ผมว่าโทษจ้า ผมเห็นแพรนอนแล้วนึกถึงคืนนั้น ผมไม่เคยเอาใครเสียวเท่าแพรมาก่อนเลย ผมกระเด้าควยเบาๆ แพรหายใจแรง ปากถามว่าจริงเหรอ ผมสาบาน ผมว่าหีแพรฟิตจนผมแทบไม่ต้องเย็ด แช่แบบนี้น้ำก็แตกแล้ว แพรว่าบ้า ผมว่าผมเย็ดแพรน่ะ แพรพยักหน้าแต่ขอให้รีบกลัวไม่ทันรถ ผมเลยซอยเร่งยิบ สลับบด วนไปมา แพรครางลั่นห้องเลย แพรว่าเสียวจังวนไปมาช้าๆกดแรงๆๆ แพรว่ากรนอน แพรขออยู่บน แพรคงเต็มที่แล้ว พอขึ้นได้แพรก็ร่อน ทั้งแรงเร็วจนเราต่างน้ำแตกไปพร้อมๆกัน เสร็จเรารีบอาบน้ำแล้วขึ้นแท็กซี่ไปหมอชิต ไอ้เอโทรมาแพรบอกเที่ยวรถให้มันมารอรับตอนเช้า แต่ไม่บอกว่าผมมาด้วย เราขึ้นรถนั่งคู่กันคุยกันไปเรื่อยเปื่อย คนรอบตัวมองผมใหญ่ คงอิจฉาเข้าใจว่าเราเป็นแฟนกันจนเราต่างเคลิ้มหลับ ผมมาสะดุ้งตื่นเ 5 ทุ่มกว่า แพรยังคงหลับหัวเอนมาซบไหล่ผม รถปิดไฟหมด ผมมองรอบข้างทุกคนต่างนอนบ้าง มองข้างทางบ้าง แพรห่มผ้าที่รถเค้าแจก ผมแกล้งเอามือล้วงไปที่หว่างขาแพร แกใส่ขาสั้นตามสมัยนิยม เสื้อยืดสบายๆ ผมปลดตะขอกางเกงออก รูดซิปลง แล้วลากนิ้วลงตามร่อง แพรยังไม่รู้ตัว จนผมกดนิ้วลงร่องหี แพรรีบตะปบมือทับมือผม แพรมองหน้า พูดเบาๆ ว่าบ้า ทะลึ่งจริงๆ ผมว่านอนไม่หลับอ่ะ นิ้วผมเข้าไปนิดแล้ว แพรเองก็ไม่ได้ขืนจริงจังผมเลยกระดิกนิ้วไปตลอดทางจนแพรเกร็งน้ำแตกไปสองรอบ ผมขอแพรทำบ้าง แพรเอามือมารูดควยผมเบาๆ แกดูกลัวคนเห็น จนที่สุดแกคงอยากลอง แพรก้มหัวมุดผ้าห่มมาดูดควยให้ผมเลย ผมตื่นเต้นมาก ยิ่งผู้หญิงที่นั่งเบาะอีกฟากข้างๆๆ ผมเค้าคงนอนไม่หลับเลยเห็นเหตุการณ์ตลอด ผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง แพรดูดจนน้ำผมแตกเข้าปากเลย แพรกินจนหมด แล้วเราต่างก็นอนหลับ แพรหลับไปแล้วเพราะคงเหนื่อย ส่วนผมแกล้งหลับตา ผู้หญิงที่เบาะ อีกฟากข้างผม เค้าคงแอบดูจนเงี่ยน ผมเห็นผ้าห่มเค้าขยุกขยิก ผมว่าเบ็ดอยู่แน่ๆ ซักพัก แกลุกแล้วลงไปชั้นล่างของรถเข้าห้องน้ำ ผมอยากรู้เลยตามลงไป ประตูห้องน้ำมันเป็นร่องเล็กๆ ผมแอบดูแกถลกกระโปรงบานๆ มาไว้ที่เอว แล้วยืนพิงผนังห้องน้ำเกี่ยวร่องหีตัวเอง แกแก่แล้วครับ อายุคง 35 ได้ ผมเห็นแกกระตุกคงใกล้เสร็จ เลยรีบขึ้นมาก่อน จนเช้าเรามาถึงแพร่ ผมมองหน้าแกชัดๆๆ ตอนลงรถ แกมองผมอายๆ ส่วนผมเองก็แยกตัวออกมาช่วยแพรยกของ แล้วแยกย้าย เพราะไอ้เอมารับแพร ส่วนผมเรียกสามล้อกลับบ้าน มาถึงบ้านพ่อแม่ผมดีใจกันยกใหญ่เพราะผมไม่ได้กลับบ้านเลยตั้งแต่เข้ากรุงเทพ เกือบปี และทุกคนที่บ้านจะปลื้มกับผมมาก เพราะเราจนแต่ผมยังได้เรียนต่อมหาลัยฯ แถมมีงานทำ(ผมส่งเงินให้ที่บ้านเดือนละ 2000) สำหรับคนกรุงเทพมันอาจจะน้อย แต่บ้านผมแค่นี้ก็เป็นปลื้มแล้ว น้องชายผมเรียนม. 3 ชื่อกาน มันดีใจใหญ่ผมเอากางเกงยีนส์ มาฝากมัน(น้องชายคนเดียวครับ) เราทานข้าวกันเรียบร้อยผมก็ขับมอเตอร์ไซค์คันเก่งแต่เก่า ไปบ้านไอ้เอ มันออกมารับที่หน้าบ้าน ขอบใจที่มางานศพแม่มัน ผมตามมันไปช่วยงานที่วัด เพราะเผาวันพรุ่งนี้แล้ว เจอพ่อมันนั่งเตรียมงานอยู่ ไอ้เอมันขอให้ผมช่วยงานพ่อมันแทนเพราะมันจะต้องไปดูแลแพร ที่บ้าน(ไม่รู้ไปดูแลหรือไปเย็ดกัน55++)  ผมช่วยดูรถแห่ศพไปป่าช้า ให้เพราะงานถนัดตอนอยู่นี่ผมก็ เป็นเด็กวัดเก่าอยู่แล้ว มีแต่พระกับเด็กวัดมาทักทายผมกันใหญ่ ผมอยู่ช่วยจนบ่าย เลยกลับบ้านไปอาบน้ำ ระหว่างผ่านสวนก่อนถึงบ้าน เหลือบไปเห็นจักรยานไอ้กานน้องชายผม จอดอยู่ที่หน้าเพิง ผมเลยจอดแล้วเดินลุยสวนเข้าไปกะจะชวนมันกลับไปกินข้าวด้วยกัน แต่ผิดคาดครับ เพราะเสียงครางกระเส่ามันลอยออกมาจากเพิงที่พ่อผมใช้พักหลบแดดหลบฝน ไอ้เวรนี่มาใช้เป็นม่านรูดเฉย ผมย่องเข้าไปแอบดูง่ายๆ เพราะมันมีแค่ผนังไม้ตีแบบหยาบๆห่าง หลังคาสังกะสี ผมมองเข้าไปเจอไอ้กานกำลังดูดนมเด็กผู้หญิงรุ่นๆมัน แต่ดันมีผู้ชายอีกคนกำลังล้วงหีสาวน้อยนั้นด้วย สาวเจ้าครางลั่นเพิงเลย ผมมองหน้าเด็กอีกคน อ๋อ..ไอ้เอก เพื่อนไอ้กาน นั่นเอง ไอ้พวกนี้หาเรื่องคุกเสียแล้ว ผมเข้าไปมันตกใจกันใหญ่ ผมว่าทำเหี้ยไรกัน เดี๋ยวได้ติดคุกหรอก มันรีบบอกว่านี่แฟนไอ้เอกมัน ผมว่าแล้วมึงไปเอาแฟนเพื่อนได้ไง ไอ้กานมันว่าก็เป็นแฟนของมันด้วย ผมมองหน้าเด็กผู้หญิง ซึ่งกำลังเอาผ้าขาวม้ามาปิดตัว ถามว่าจริงเหรอ แกพยักหน้า ไอ้เอกยกมือไหว้ทักผมแล้วชิ่ง พาสาวกลับ เหลือผมกับไอ้กาน มันเล่าว่าผู้หญิงน่ะชื่อฟ้า เรียนห้องเดียวกับมัน เดิมเป็นแฟนมันตั้งแต่ม.2 แต่ไปมีกิ๊กกับรุ่นพี่ม.5 มันจับได้เลยหลอกมาที่นี่แล้วปล้ำ กับไอ้เอก แล้วฟ้าเค้าชอบเลยแอบคบกันมาเรื่อยๆ ส่วนรุ่นพี่ก็ยังคบอยู่เพราะมันรวย ฟ้าจะขอเงินมันมาได้เลย ผมว่ามึงระวังตัวเหอะ พ่อแม่เค้ารู้จะหมดอนาคต ไอ้กรว่าฟ้าน่ะอยู่กับยาย พ่อแม่ตายหมด ผมว่าก็ยังเสี่ยงอยู่ดี แต่ขี้เกียจเถียงมันเลยชวนกันกลับบ้าน เรา 4 คนพ่อแม่ลูก ทานข้าวคุยกันเรื่อยเปื่อย จนเกือบ 6 โมงเย็น ผมเลยออกมาช่วยงานศพที่วัด ไปถึงพ่อไอ้เอว่ากรนั่งเถอะ ไม่มีอะไรแล้ว รอพรุ่งนี้ถึงจะยุ่ง ผมยิ้ม เลี่ยงไปหาที่นั่ง ไอ้เอกับแพรก็มานั่งอยู่ก่อนแล้ว แพรทักผมเหมือนพึ่งเคยเจอว่ามาเมื่อไหร่ ผมได้แต่ยิ้มตอบ ผมออกมาข้างนอกศาลาดันเจอกับฟ้า เค้ามากับยายแก่ๆ น้องฟ้าหน้าเสียครับหลบหน้าผมใหญ่ ผมเลยแกล้งไปทักยายของฟ้า พาเข้าไปที่ศาลา แกมาฟังสวดศพครับ ฟ้ามองหน้าผม ยายแกเข้าไปทักพ่อไอ้เอ ฟ้าเรียกผมออกมาหน้าศาลา แกขอร้องว่าอย่าเล่าเรื่องเมื่อกลางวันให้ยายรู้ ผมว่าได้แต่ไหนๆๆก็ไหนๆ พี่ขอทำแบบไอ้กานกับไอ้เอกมันได้ไหม ฟ้ามองหน้าผมนิ่ง แล้วพยักหน้า แกว่าต้องรอให้ดึกหน่อย ยายหลับก่อน ผมยิ้ม ผมรอจนพระสวดจบ ยายเดินออกมา ผมทักชวนยายขึ้นรถอาสาไปส่ง บ้านแกอยู่เลยวันไปแค่ กิโลเดียว ผมขี่ ยายกับฟ้าซ้อน ผมส่งฟ้ากับยายสร็จก็เลยกลับบ้าน ไปบอกแม่ว่าวันนี้ไม่มานอนบ้านน่ะ จะไปค้างบ้านไอ้เอ เลย ผมวนรถกลับมาที่บ้านของฟ้า จอดก่อนแล้วจูงรถไปจอดใกล้ๆบ้าน ไฟในบ้านปิดหมดแล้ว เหลือแค่ไฟหน้าบ้าน(บ้านมีชั้นเดียวเหมือนผมครับ มีรั้วลวดหนามเก่าๆ) ผมเลยเซ็งเพราะไม่รู้จะเข้าไปยังไง ลืมนัดวิธี แต่ฟ้าเข้าข้างครับ น้องฟ้า ได้ยินเสียงรถผมเลยเปิดหน้าต่าง ออกมา ผมมองว่าใช่ฟ้าแน่ๆ เลยรีบมุดเข้าไป ฟ้าอายๆ แกเหมือนทำตัวไม่ถูก แกยืนกลางห้องนอน ไม่มีเตียงเป็นแค่ฟูกรองนอนเหมือนบ้านผมเลย(จนเหมือนกัน) ผมถามยายล่ะ ฟ้าว่าหลับแล้ว อยู่อีกห้อง เบาๆๆ น่ะ ผมเข้าไปกอดฟ้าหลวมๆ ผมแกล้งพูดปลอบฟ้าว่าถ้าฟ้าไม่เต็มใจพี่ก็ไม่ว่าน่ะ คืนนี้พี่ขอนอนกอดฟ้าเฉยๆก็ได้ ฟ้าว่าจริงน่ะพี่ ฟ้ากลัวยายรู้ ผมยิ้ม เรามองกันแบบสลัวๆ ยิ่งได้อารมณ์เลย เพราะมีแค่แสงไฟหน้าบ้านลอดหน้าต่างเข้ามา ผมนอนลงที่นอนของฟ้า แกล้มตัวลงนอนข้างๆ ผมกอดแกปล่อยตามใจผม มันอุ่นดีจัง ตัวแกหอมสบู่ด้วย ควยผมเลยแข็ง ผมจูบหลังหูแก จนแกขนลุก มือเคล้นนมแกเบาๆ แกเฉยแต่หายใจแรง ผมเลื่อนมือลงไปลูบที่ท้องน้อย ไล่ลงไปที่เนินหีล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้น ผมถอดมันออก แหย่นิ้วลงร่องหีช้าๆ ผมกระดิกนิ้วเบาๆ ช้าๆ สลับเร็ว น้ำเสียวของฟ้าไหลออกมาหล่อลื่น ฟ้าเองคงเงี่ยนแล้วเหมือนกัน ผมกระดิกนิ้วจาก 1 นิ้ว เป็น 2 นิ้ว ฟ้าครางเบาๆๆ แล้วกดมือทับมือของผม แน่น ฟ้าน้ำแตกแล้วครับ ฟ้านิ่งไปครู่แล้วหันมาถามว่าไหนพี่ว่าไม่ทำอะไรไง ผมยิ้ม ว่าก็ไม่ได้ทำสักหน่อย แกว่านี่ก็เหมือนทำแหละ ผมยิ้มถามแกว่ามีความสุขไหม แกเงียบ ผมจับมือแกมาจับที่ควยผม แกเป็นงานครับแกรูดเบาๆๆ ผมขอให้แกดูด แกก้มลงไปค่อยๆดูด ลีลาลิ้นฟ้าสุดยอดมาก ขนาดแค่ม. 3 เลียซะขั้นมหาลัยเลย ผมเลยล้วงหีแกตอบแทน แกเลียจนผมน้ำ น้ำควยแทบแตก เลยจับแกหยุด ผมมาเล้าโลมแกแทน ล้วงหีแก จนแกครางอีกแล้ว ผมรีบใส่ถุงยางแล้วจ่อควยเย็ด มันไม่ฟิตเท่าหีกุ้งแต่ก็ยังแน่นสมกับอายุ แต่เสียงครางกระเส่าเบาของฟ้ามันได้อารมณ์จริงๆ ผมกระเด้าจนฟ้าน้ำแตกไปสองรอบ ผมก็แตกตาม(ช่วงนี้เย็ดบ่อยครับน้ำเลยแตกช้า) ผมแช่ควยคาไว้แล้วกอดทับฟ้านิ่ง ผมชมว่าฟ้าเอามันส์จัง แกว่าทะลึ่ง  ผมยิ้มๆ ผมว่าฟ้าไปหัดเลียมาจากไหนอ่ะ แกว่าก็กานไง เค้าชอบเอาหนังสือโป๊มาให้อ่านประจำ ผมว่ามิน่าเล่นซะพี่หมดแรงเลย ฟ้าว่าฟ้านวดให้เอาไหม ผมตกลง แกนวดดีมากๆ ยายแกสอนมานะครับ ไว้ให้ฟ้านวดให้ยาย เราเอากันอีกรอบ....จนเพลียหลับมาตื่นเกือบเช้า ยายตื่นแล้ว ได้ยินเสียง ผมเลยไม่กล้าออกไป ฟ้าว่าไม่เป็นไรเพราะฟ้าน่ะปกติจะตื่นเกือบ 7 โมง ผมรอจนยายออกไปตักบาตร แล้วแผ่นออกมาเลย ผมทิ้งเงินให้ฟ้าไว้ 500 ฟ้ายิ้มรับแบบดีใจมากๆๆแล้วจะมาต่อน่ะครับ

kabyala

ถ้าเป็นนักบอลนี้คงจะดังมาก ยิงได้ทุกโอกาศ ขอบคุณมากครับ

johnywalker

อย่างนี้ต้องฟังเพลง รักเก่าที่บ้านเกิด

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ว่าเค้าอีเหนาเป็นเอง 5555 สรุปก็เอาน้องฟ้าจนได้

aeadza

ไปไหนมาไหนก็ไดฟาดตลอดเลยนะครับ อิจฉามากขอบอก

yourbuddy

เก็บได้เรื่อยไป กว่าจะเรียนจบ คงได้สาวเป็นโหล