ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กบ้านนอก 7

เริ่มโดย karm_mk, ตุลาคม 12, 2010, 02:44:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กบ้านนอก 7
สวัสดีครับ มาต่อครับ หลังจากเล่นแพมกระเทยที่ตึกแล้ว ผมก็เก็บตัวอยู่เงียบๆ ไม่อยากเจอหน้าใครไปหลายวัน เจ๊หมวยกลับมาแล้วแกดีใจที่เฮียชัยแกอาการดีขึ้น เจ๊ว่าแกรู้สึกไม่ดีเลยเรื่องของเรา ผมปลอบแก แกว่าเราหยุดเถอะ ผมยิ้มในใจแล้ว แกว่ากรทำงานที่นี่ต่อไปน่ะ แต่ขอให้ลืมเรื่องเจ๊ แกไม่อยากนอกใจเฮีย ผมตกลง เจ๊ถามวิธีรักษาเฮียผมเลยบอกตามจริงว่าผมหลอกให้แกกินเหล้าดองยาแต่ไม่มีเรื่องไสยศาสตร์หรอก พอแกกินแล้วมีกำลังใจเลยฟลุ๊กคือแกยอมหัดเดินกายภาพน่ะ แต่ไม่บอกเรื่องพี่ปลา เจ๊ว่าแค่นี้ก้อเจ๋งแล้ว ผมลงมาข้างล่างดันเจอแพมพอดี แพมว่าคุยด้วยได้ป่าว ผมพยักหน้า แพมว่าจะย้ายไปที่ใหม่ช่วยย้ายของหน่อยได้ไหม ผมพยักหน้า วันรุ่งขึ้นผมเลยช่วยแพมยกของใส่รถกระบะที่จ้างมา แล้วช่วยขนขึ้นคอนโดใหม่ของแพม(อยากไถ่โทษด้วยที่ไปเย็ด) จัดของเสร็จก็บ่ายโมง วันนี้เลยไม่ได้เข้าเรียนเลย อยู่ๆแพมก็ถามว่ารังเกียจแพมใช่ป่าว ที่เป็นกระเทย ผมเองก็ไม่กล้าบอกตรงๆ เลยส่ายหน้า คือไม่รังเกียจ แต่จะคบแบบแฟนมันทำใจไม่ได้ แพมยิ้ม บอกว่าผมน่ารักดี ตรงๆ ไม่ตอแหล แพมว่าเราเป็นเพื่อนกันน่ะ ผมยิ้ม แพมว่าเบื่อๆๆเลยย้ายมาซื้อคอนโดเลย วันนี้ฉลองห้องใหม่กันน่ะ แพมเลี้ยงเบียร์ เราเลยนั่งจิบกันไป 2 ขวด ผมเองก็ชะล่าใจไปหน่อย เผลอกินไปไม่ระวังผลคือโดนมอมครับ แพมเอาอะไรใส่เบียร์ ผมมึนๆ ควยแข็งปั๋งเลย แพมจูงมือผมไปที่เตียง จูบผม ลูบไล้ตัวผม เอาน้ำมันหอมทาตามตัวนวดเบาๆ เลียตัวลงไปที่ควย ใจมันไม่อยากเลยครับ แต่ควยมันทรยศ แพมรูดควยผมสลับดูด แพมเอาเจลทาร่องหีที่ผ่ามา แพมนั่งยองๆ คร่อมหีลงบดควยผมมุดเข้าร่องมันหนืบๆคล้ายหีจริงๆเลย แพมโยกย้ายไปมาตามจังหวะ ผมเสียวควยมากๆๆ แพมยกตัวขึ้นแล้วเปลี่ยนเอาควยมายัดตูดแพมดันเข้าช้าๆๆ กดลงจนมิด แพมครางลั่นๆ แพมโยกคราวนี้แรงและเร็วจนผมทนไม่ไหวน้ำแตกในรูตูดเลย ผมเบลอๆๆ หลับไป ตื่นมาเกือบบ่าย 3 แพมกอดผมอยู่ ผมตื่นมาเริ่มมีสติ แพมขอโทษแพมว่าเค้ารู้ว่าผมไม่ได้ชอบแบบนี้ แพมเองก็ไม่ได้ชอบผมแต่ ผมเป็นคนแรกที่เย็ดตูดแพม แพมชอบมาก มันเสียวจนห้ามใจไม่ไหว เลยมอมเบียร์ ผมเลยถามว่ายาอะไร แพมว่าโซแรม ผมงง ถามแพมว่าคนแรก..แพมพยักหน้า แกว่าแฟนที่คบกัน จะเอาแต่รูหีที่ผ่ามา แพมเองรู้สึกดีที่แฟนเสียวน้ำแตก แต่แพมไม่รู้สึกเสียวเท่าไหร่ เพราะมันของปลอม จนมาโดนผมเอาตูดเลยรู้ว่ามันเสียวแค่ไหน ผมหน้าเสีย แพมว่าไม่ต้องเครียดกรเองไม่ใช่สเป็คแพม ดำขนาดนี้ไม่ไหว แถมไม่หล่ออีก ผมงง แพมว่าเราแค่กิ๊กกันน่ะ จนกว่าแพมจะมีแฟนใหม่ เราไม่ผูกพัน ต่างคนต่างอยู่ แพมให้ผมครั้งละ 5000 ผมส่ายหน้า มันเหมือนขายตัวชอบกล (แต่ใจเริ่มสนุก เพราะลีลาแพมเจ๋งมาก) ผมเลยบอกแพมว่าเอางี้เรื่องเงินไม่ต้อง แต่ถ้าแพมเหงาก็โทรมาแล้วกัน แพมขอผมเจอกันทุกวันอาทิตย์ ผมพยักหน้า เราแยกย้ายกัน ผมงงกับตัวเองเหมือนกันเพราะลึกๆ ผมว่ามันสนุกดีเหมือนกัน แต่ใจก็เหมือนยังรับไม่ได้ แต่ก็ดันตกลง เซ็งๆๆ ผมเดินออกมาขึ้นรถที่หน้าราม เจอน้องดาว ทอมบอยที่เคยเย็ด แกมองหน้าผม ผมยิ้ม ดาวไหว้ ผมชวนดาวทานข้าว ดาวตามมา ดาวว่าเพิ่งเรียนพิเศษเสร็จ ผมว่าเงียบไปเลย ขอเบอร์ไม่เห็นโทรมา ดาวว่าใครจะกล้าโทร แกหน้าแดง ผมชวนแกร้องเพลงคาราโอเกะหยอดเหรียญ เลือกตู้ริมสุด ดาวร้องเพลงผมนั่ง ดึงแกมานั่งที่หว่างขา บีบนมแก ผมคลึงเนินหีแกจนร่องหีแฉะ จนกางเกงในเปียกเลย ผมล้วงนิ้วเข้า แกดิ้นแกว่ากลัวคนเห็น ผมเลยชวนแกขึ้นแท็กซี่เข้าม่านรูดหน้ารามเลย แกเงียบอายๆ แต่พอเข้าห้องกลับกลายเป็นร้อนครับ เราจูบกันแก้ผ้า หีดาวดูยังไงก็น่าเลีย น่าดูด ผมเลียจนน้ำดาวแตก...ดาวหายใจหอบ ผมเลื่อนตัวเอาควยจ่อยัดลงหี โทรศัพท์ดังขึ้นเฉย ดาวเอื้อมมือไปหยิบมาดู ผมมองเป็นน้องกุ้งลูกสาวเจ๊หมวยโทรมา ดาวไม่รับ กุ้งไม่ยอมโทรมา 4 ครั้งติด ผมดันควยเข้าร่องหีน้องดาวจนครางลั่น ผมแช่ควยคาไว้ โทรศัพท์ดังอีก ผมเลยกดรับเองเลย ผมเปิดลำโพงแล้วส่งให้ดาว กุ้งรีบถามว่าทำไมไม่รับโทรศัพท์ ดาวโกหกว่าหลับ กุ้งว่าหมดแรงเหรอไงจ้า กุ้งเองก้อหมดแรงเสียวน่าดูเลย กุ้งชอบจัง ดาวหน้าแดงอายผม กุ้งว่าดีที่นั่งหลังน่ะ ดาวว่าเดี๋ยวโทรกลับน่ะ แล้วกดวาง ผมกระเด้าควยเบาๆๆ ดาวเอามือดัน ดาวว่าไม่ได้ทำอะไรกันน่ะ ผมยิ้ม ดาวว่าเรียนพิเศษแล้วแฟนที่เรียนเค้าลูบขา จับกันแค่นั้น ผมว่าแล้วได้ล้วงกันไหม ดาวส่ายหน้า ดาวว่าในห้องเรียนใครจะทำ เสียงโทรศัพท์ดัง ดาวจะไม่รับ ผมสั่งให้รับ แล้วคุยกันผมอยากฟัง ดาวรับ กุ้งว่าทำไมกดทิ้ง ดาวว่าสายหลุดมั้ง กุ้งเชื่อ กุ้งเล่าเรื่องในห้องต่อ กุ้งว่าดาวชอบไหมแบบที่ทำในห้อง ดาวว่าก้อชอบ ผมแกล้งเปิดช่องหนังโป๊ในห้องดังลั่น ดาวหน้าเสีย ผมกระเด้าเอวอีก กุ้งคงสงสัย ถามดาวว่าทำไร ดาวเงียบ กุ้งคงพอรู้ถามว่าดูหนังโป๊เหรอ เป็นไงบ้าง กุ้งไม่เคยดู เอามาให้ดูบ้างสิ อย่าเพิ่งพูดน่ะ ขอฟังเสียงหนังหน่อย ผมเร่งเสียงขึ้น เอวผมก้อกระเด้าไม่หยุด ปากก้อดูดนมดาว ดาวครางออกมาเบาๆๆ ดูท่าจะเสียวมาก  เสียงกุ้งดังมาว่าดาวทำไรเนี่ยเบ็ดอยู่ป่าว ทำไมเสียงแปลกๆๆ ผมพยักหน้า ดาวเลยตอบว่าใช่ กุ้งว่างั้นกุ้งทำมั้ง ดาวเอาโทรศัพท์ไปวางใกล้ทีวี หน่อยสิ ผมเร่งซอยควยเข้าร่องหีดาวถี่ยิบ จนดาวเกร็งรัดตัวผมแน่นน้ำดาวแตกแล้ว ส่วนผมตามไปติดๆๆ  ผมดูแล้วดาวคงไม่กล้าพูดมาก อายผม ผมเลยแกล้งเข้าห้องน้ำ เห็นดาวหยิบโทรศัพท์มาคุย ผมเดินออกมาดาววาง เราเย็ดกันต่ออีกรอบ ผมถึงได้พาดาวไปส่งบ้าน ผมกลับมาที่แมนชั่นเกือบ สองทุ่ม เจ๊มาทักว่าไปไหนมา ผมอ้างว่าไปมหาลัย เจ๊ยิ้มๆๆ แกว่าสงสัยจะมีแฟนแหง๋ แล้วหัวเราะ แกสั่งให้ผมเคลียร์ของด้านล่าง ตรวจมิเตอร์น้ำ-ไฟ ผมเดินไล่จด จนเกือบ 4 ทุ่ม ขึ้นเอาตารางน้ำไฟไปส่งเจ๊ ที่ชั้น 5 อ้าวเงียบสนิทเลย สงสัยจะหลับกันแล้ว ผมเลยจะกลับห้อง ตาดันมองเห็นเงาตะคุ่มข้างหน้าต่างที่ผมเคยแอบดูเจ๊เย็ดกับเฮียชัย ผมย่องเข้าไปเบาๆ กลายเป็นน้องกุ้ง กำลังแอบดูอยู่(ผมว่าเจ๊กับเฮียคงเย็ดกันอยู่) ผมย่องเข้าไปด้านหลังน้องกุ้งยังไม่รู้ตัวเลย จนตัวผมใกล้น้องกุ้งหันมาทำหน้าตกใจ ผมยกนิ้วจุ๊ๆๆ ให้แกเงียบ แกอยู่ในสภาพหันหน้ามาหาผม ผมหันหน้าเข้าหาแก ผมแกล้งดันตัวชิดกับน้องกุ้ง สอดตาเข้าไปตามร่องม่านหน้าต่าง ภาพที่เจอคือเฮียนอนโดยเจ๊นั่งหย่อนหีให้เลีย เจ๊คงเสียวมาก เชิดหน้าตามจังหวะเลียเลย น้องกุ้งแกก็เงียบคงกลัวพ่อแม่รู้ว่าแอบดู ผมแกล้งดูต่อ ยืนปิดทางออก อีกด้านติดผนัง น้องกุ้งได้แต่ยืนนิ่งๆขยับหนีไม่ได้ ควยผมมันแข็งอีกแล้วครับ ผมฉวยโอกาสปล่อยให้มันไปโดนที่เอวของน้องกุ้ง แกเบี่ยงตัวแต่ก็ไม่พ้น แกเลยนิ่ง ผมถูไปมา ตาก็แกล้งมองข้างใน มันเหมือนเนื้อโดนเนื้อเลยครับ เพราะกุ้งใส่ชุดนอนยาวลายหมี ผมเอามือคลึงนมแกเบาๆ โอ้มันว่างเปล่าไม่มีเสื้อในเลย ผมจับเบาๆแกถอยแต่ตัวมันติดผนังแล้ว ผมบีบหัวนมเบาๆ แกห่อตัว ผมว่าแกเสียวเล็กๆๆ แล้ว เพราะมันแข็งเป็นไตเลย มือขวาผมลากลงที่ขาอ่อนขึ้นมาที่หว่างขา แกหนีบขาเข้า ว่าอย่า ผมกระซิบว่าอย่าเสียงดังน่ะ เดี๋ยวข้างในรู้ ผมจูบปากแกเบาๆ มันหวานมากแกตั้งสติได้รีบเม้มปาก ผมไซร้ลงที่คอ แก้ม หลังใบหู วนไปมา แกอ่อนลงบ้าง ผมฉวยจังหวะสอดนิ้วเข้าร่องหีผ่านขอบกางเกงในตัวจิ๋ว มันสัมผัสปากร่องเสียวแล้ว น้ำมันแฉะฉ่ำมาก แกคงแอบดูจนได้ที่มาแล้ว ผมกดนิ้วลงช้าๆๆ แกอ้าปากห้ามปากผมจึงประกบสอดลิ้นเข้า ลิ้นเราสัมผัสกัน ผมดุนลิ้นไปมาในปากน้องกุ้ง นิ้วข้างล่างก็ขยับไปมา ผมกระดิกนิ้วรัว จนแกหอบหายใจ แกคงเสียวเต็มที่ ลิ้นแกเริ่มมาเกี่ยวลิ้นผม เราเริ่มดูดปากแลกลิ้นกันแล้ว จนสุดท้ายน้องกุ้งต้องเอามือมากดทับนิ้วผมที่ล้วงหีแกแน่น แกกดเกร็งนาน ข้างในมันอุ่นตอดนิ้วผมเป็นระยะ น้ำเสียวแกออกแล้ว แกเหมือนจะหมดแรง ผมประคองตัวไว้ ช้อนตัวอุ้มแกมาที่ห้องของผม (ถัดไปแค่นั้น) ผมวางตัวแกลงบนเตียงนอน แกว่าอย่าทำอะไรกุ้งน่ะพี่กร ผมยิ้มว่าอย่ากลัว ผมแค่อยากเลียเอาน้ำของกุ้งที่ออกเมื่อกี้นี้ เอานิ้วที่ล้างแกมาอม แกว่าสกปรกน่ะ อย่าเลยแต่หน้าผมก้มลงซุกหว่างขาแกแล้ว แกหนีบขาแต่ช้าไปปากผมลงไปเลีย นิ้วผมลงไปแยง แกเองก็ปล่อยเลยตามเลยแล้ว แกครางเบาๆๆเหมือนเม้มเสียง มันยิ่งได้อารมณ์ หีแกสวยมากๆ คงได้เชื้อเจ๊มาเต็มๆๆ หีแกอวบ ขาว มีขนไรๆๆ ร่องหียังปิดชิด ผมทั้งเลียทั้งล้วง จนกุ้งต้องครางออกมา มือแกขยุ้มลงที่ผ้าปูที่นอนแน่น ผมถอดกางเกงออกจนล่อนจ้อน ปากก็ยังเลีย กุ้งเอาหมอนมาปิดหน้า(ไม่รู้ว่าอายหรือเก็บเสียง) ผมเลยเอาควยดำๆๆ ของผมจ่อปากรูแล้วดันเข้า เพียงแค่ครึ่งครับมันแน่นมาก กุ้งสะดุ้งทิ้งหมอนดันตัวผม แกร้องอย่าผมดันลงจนสุด แกเอามือรัดตัวผมแน่น แกครางฮือ แกว่ากุ้งเจ็บ ผมขยับเอวแกยังรัดไม่ให้ผมขยับ ผมจูบปากแกพยายามแลกลิ้น แกส่ายหน้าว่าเจ็บ ผมดูดนมกุ้งสลับซ้ายขวา จนแกคราง ผมจึงเริ่มกระเด้า แกร้องเจ็บแต่ผมไม่สนแล้ว ผมดึงช้าๆ กดช้าๆๆ จนกุ้งต้องร่อนตาม ผมดึงควยขึ้น แกแอ่นหีตามคงกลัวเจ็บ ผมกดควยลงแกปล่อยเอวลงจนราบกับเตียง แต่มันแค่ช่วงแรก เพราะเพียงครู่เดียวผมก็เร่งจังหวะจนแกแอ่นตามไม่ทัน กลายเป็นแกแอ่นหีผมดันควย จนเนื้อเรากระทบกันดังพับพับๆๆ แกครางโอ้ยๆๆเบาๆ ผมกดแกเด้ง เราเอากันอยู่นาน(วันนี้ผมแตกไปกับดาว ,แพม เลยแตกช้า) อารมณ์กุ้งกำลังกระเจิงผมเปลี่ยนท่ามานั่งประคองตังกุ้งนั่งคร่อมควยผม กุ้งงงงง แต่ผมดึงตัวแกเข้าบดควยผม แกเริ่มเรียนรู้เองแล้ว แกกลายเป็นควบควยผมแทนม้า แกเด้งอยู่ไม่นานก็พุบหน้าลงกอดรัดตัวผมแน่น ร่องหีกุ้งร้อนวาบ ตอดเบาๆ น้ำแกแตกแล้ว เรากอดกันอยู่พัก แกก็ดันตัวจะลุก ผมกอดแกไว้ กุ้งว่าทำไมพี่กรทำแบบนี้ ผมยิ้มจูบหน้าผากแกเบาๆ ผมว่ากุ้งน่ารักผมรักกุ้ง(แกสวยจริงๆ ขาวเหมือนเจ๊ นมแม้ยังไม่ใหญ่มากแต่ก็เต็มมือ ตัวหอมเหลือเกิน) ผมก้มลงจูบปากแก กุ้งก้มหน้าหลบ ผมว่าผมแอบมองกุ้งอยู่นานแล้วกุ้งรู้ตัวไหม วันนี้ผมคิดว่าฝันไปด้วยซ้ำ กุ้งว่าบ้า ผมก้มลงดูดนมกุ้งขยับแต่ต้องร้องฮือ ควยผมมันยังแข็งคาร่องหี พอบิดตัวเลยเสียวครับ ผมแอ่นควยขึ้นแกว่าอย่าแต่กลับไม่ลุก ผมได้ที่เลยจับเอวแกดันเข้า ควยกับหีเบียดกันอีกครั้ง กุ้งครางโอ้ย ผมดันแกลงพื้นบ้าง แล้วกระเด้าควย แกครางกระเส่าส่ายหน้าไปมา ผมกระซิบว่าหีกุ้งฟิตจังควยผมน้ำจะแตกแล้ว  แกอายหลับตาปี๋ แต่ผมปี้ไม่หยุดจนน้องกุ้งผมน้ำแตกไปสองที คราวนี้ผมเร่งซอยถี่ยิบ เพราะมันเสียวหัวควยแล้วเหมือนกัน สุดท้ายน้ำผมก็พุ่ง ผมรีบดึงออกมาเลอะเต็มที่นอนเลย คืนนั้นเรานอนกอดกันเอากันจนตี 4 กุ้งถึงได้แอย่องกลับห้องนอนไป ผมเองก็หมดแรงครับ มันทั้งเสียวทั้งสุข เพราะผมแอบมองกุ้งมานานแล้ว ตั้งแต่วันแรกที่มาอยู่ ขอตัวไปนอนก่อนน่ะครับ

kabyala

ฟาดไปทั้งแม่ทั้งลูกละ นายแน่มาก แต่อย่าบอกนะว่าจะเดินเก็บกวาดทั้งหอ ขอบคุณครับ

johnywalker

ไอ้เด็กบ้านนอก นึกว่าจะซื่อเซ่อ ๆ นี่ล่อไปกี่คนแล้วเนี่ย

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

aeadza

พอแม่จะเลิกคุณลูกสาวก็ดันเดินมาเข้าทางอีกคนจนได้นะครับ

yourbuddy

ได้ทั้งทอม และแฟนทอมเลย ระวังเจ้แกรู้นะ