ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาคนช่วยพี่เมีย เกิดเรื่องบานปลาย 6

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 12, 2010, 10:32:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ดีคับ ขอบคุณสำหรับคำติชม ที่ผ่านมาทั้ง 5 ภาค มาอ่านกันต่อเลย หลังจากที่ สตีฟจูงมือพิมไปอาบน้ำ ผมได้ซักถามถึงรายละเอียดกับภา(แฟนผมเอง) ว่าเค้าทำยังไงภาถึงได้ยอมให้สตีฟ สอดใส่แท่งลำใหญ่เข้าไปในโพรงได้ แล้วไม่กลัวว่าถ้าผมกลับมาเห็นแล้วจะหึงเหรอ ภาเล่าให้ฟังว่าก็มันสุดๆจริง หลังจากที่ผมได้เดินออกไป พิมก็เสร็จกับแท่งของสดีฟไปแล้ว ภาเลยถามอีกว่าเป็นไงสุดๆมั้ย ก็ได้คำตอบเหมือนเดิมว่า อยากรู้ต้องลองเองบอกไม่ได้ แต่ที่แน่ๆ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมันรูห. มากเท่านี้มาก่อนเลย ระหว่างนั้นเอง สตีฟ ก็เอื้อมมือมา จับหน้าอกภาและยื่นหน้ามาดูดนมด้วย ส่วนอีกมือสตีฟก็คว้าข้อมือของภาให้ไปจับลำแท่งของเค้าที่ยังแข็งโด่อยู่ ซึ่งก่อนหน้านั้นได้กระแทกรูของพี่สาวแท้(พิม)จนน้ำกระจายมาแล้ว ภาบอกว่า ตอนที่ได้จับนี่ พิมเค้าได้ถอดปลอกที่มีน้ำของสตีฟออกไปและได้เอาผ้าชุบน้ำเช็ดทำความสะอาดเรียบร้อย จนเห็นได้ชัดเจนว่า หัวค.ของสตีฟ บานใหญ่ ดำเป็นมันเลย สัมผัสที่รู้สึก คือมันอุ่นร้อนและแข็งมากๆ ภาบอกว่าวินาทีนั้น ไม่ได้คิดอะไรมากกว่าอยากปลอดปล่อยความพลุ่งพล่านของตัวเองให้เต็มที่ก็ใช้มือทั้งรูด ทั้งกำแท่งลำบางทีก็ไปลูบไล้ที่พวงไข่ด้วยเล่นเอาสตีฟครางลั่น พอถึงจุดนี้ สตีฟคงทนไม่ไหว เลยผละปากออกจากนมของภา และเบี่ยงตัวไปด้านล่าง ไม่รอช้าเค้าก้มหน้าเข้าหาร่อง ห. ของภา ที่ในขณะนั้นมีน้ำออกมาไม่แพ้กับพิมเลย ผมถามต่อว่าแล้วตอนนั้น พิมเค้าทำไรละ ภาเล่าว่า ไม่ได้ทำไรเลย ได้แต่ถามว่า ลิ้นสตีฟดีมั้ย ชอบมั้ยเสียวมั้ย เคยคิดว่าจะได้จับ ค.นิโกร มั้ยในชีวิต สรุปว่าพิมเชียร์และสะใจกับความเงี่ยนของภา ภาเล่าว่า ลิ้นของสตีฟทำงานได้ดีมากแถมนิ้วของเค้าก็ใหญ่โต แค่นิ้วเดียวที่สตีฟใส่เข้าไปในร่องขณะเลีย นี่เล่นเอาภาเสียวแทบขาดใจ มือก็เลยทั้งรูดทั้งถอกของสตีฟ แต่ยังไม่คิดว่าจะใช้ปากให้แท่งลำ เพราะในเวลานั้นคิดแต่ว่าตัวเองอยากเสียวให้สุดๆอยากสนุกให้ขาดใจ เช่นเดียวกัน สตีฟเองยิ่งเห็นและได้ยินเสียงครวญครางของภา เค้าก็คงอยากเอาแท่งใส่เข้าไปรูของภาเหมือนกัน แต่ยังคงเกรงใจตรงที่ว่า ผมพูดกับเค้าไว้ก่อนหน้าแล้วว่า ถ้าภาไม่ยอมหรือไม่ยินดีห้ามเอาใส่เข้าไปหรือถ้าเอาใส่เข้าไปแล้วภาเจ็บก็ห้ามทำต่อ นอกจากว่า ภาจะเป็นผู้ยินยอม ภาเล่าให้ฟังว่าก็เงี่ยนมากๆเลยนะ แต่ไม่กล้าพอที่จะบอกให้ สตีฟลองสอดใส่ดู สตีฟหยั่งเชิง ด้วยการเอื้อมมือไปหยิบ ถุงยาง มาแกะแล้วใส่ ซึ่งภาเองก็ไม่ว่าอะไรแถมยังไปช่วยเค้าใส่ด้วย ตอนนี้ภายอมรับกับผมเลยว่าหมดยางอายแล้ว พอใส่ปลอกเสร็จ สตีฟ ก็จับให้ภานอนลงถ่างขา แล้วก็เอาหัวค.บานใหญ่ เขี่ยที่ ปุ่มสวาทและแคมของภา โดยที่ภาบิดตัวไปมาตลอด ไม่ได้แสดงอาการหลบหนี ส่วนพิมเองก็คงลุ้นน่าดู ร้องบอกแต่ว่า ภาหัวค.สตีฟจะเข้าห.แล้ว เอามั้ยๆ ภาได้แต่พยักหน้า ร้องคราง ซี๊ด อูย... สตีฟ ไม่รอแล้วเค้าค่อยๆ ดันหัวเงี่ยง ทีเดียวมันผลุบ เข้าไปในร่องของภา พิมร้องลั่นเลยว่าเข้าไปแล้วๆ ดีมั้ยๆภา ภาก็ซูดปาก ร้องอย่างเดียว สตีฟค่อยๆ ดันเข้าแล้วชักออกมา หลายทีเหมือนกัน แต่ภากลับเด้งสวนเพราะว่า รู้สึกมันรูมากๆ ตอนนี้เอง ที่พิมบอกว่าเต็มที่นะภา พิมขอตัวไปดูโบก่อน ป่านนี้เดินไปไหนแล้วๆ ก็ปล่อยให้ สตีฟแทงท่อนใหญ่ใส่รูภา ตอนนั้นเอง ภาเล่าให้ฟังว่าสุดๆมากเลย ใจนึงก็คิดว่าถ้าผมกลับมาเห็นจะโกรธมั้ย แต่อีกใจก็คิดว่าจะมาโกรธได้ไงก็ผมเป็นคนยินยอมและทิ้งเค้าไว้เองนี่นา ภาเล่าให้ฟังว่า แท่งลำของสตีฟ มันใหญ่โตและครูดกับผนังร่องห. ภารู้สึกเสียวสุด ร้องลั่น สตีฟ ก็ชักเข้าออก แต่ยั้งๆไว้คงกลัวว่าภาจะเจ็บเพราะของเค้า ไม่ใช่แค่ใหญ่ แต่ยาวมากๆด้วย ที่สุด สตีฟ คงพอรู้ว่าภาจะเสร็จ เค้าซอยเร็วมากแต่ไม่แรงแถมโน้มตัวลงมาไซ้ซอกคอ ติ่งหู และวนริมฝีปากมาแตะๆทีปากของภา แต่ไม่ได้ยัดเยียดลิ้นเข้ามาเพียงแค่ แลบลิ้นมาแตะๆริมฝีปาก จนภาต้องยอมอ้าปากรับลิ้นของสตีฟ เข้ามาแลกลิ้นกันและจบด้วยการประกบจูบปากอย่างร้อนแรง จังหวะนี้เองที่ภาเสร็จกับแท่งใหญ่ จนตัวภาเกร็งสั่นไปหมดร้องไม่ออกเพราะโดนปากประกบอยู่ ภาเล่าให้ฟังต่อว่ายังไม่จบแค่นั้น สตีฟเค้าปล่อยให้ภาหายเกร็งสักพักแล้วเค้าเป็นคนแข็งแรงมากๆ เค้า โอบที่ไหล่ทั้งสองข้างของภา อุ้มขึ้นโดยที่ แท่งใหญ่ไม่หลุดออกจากร่องห.เลย เค้าอุ้มและลุกขึ้น กลายเป็นอยู่ในท่าอุ้มแตง ก็คิดว่าคงจะเสร็จกับเค้าอีกในท่านี้ แต่เค้าอุ้มลึกขึ้นและเดินไปนั่งที่โซฟา โดยที่ท่านี้แหละที่ผมเข้าไปและเห็นว่า ภากำลังนั่งขย่มและบดปากกับสตีฟอยู่ (จะมาเล่าต่อนะคับ พักก่อน ถ้าชอบวิจารณ์ด้วย หรือใครอยากคุยด้วย ก็แอดมาที่เมล์ผมได้นะ)