ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เวลา กับ การ รอ คอย

เริ่มโดย K_enG, ตุลาคม 13, 2010, 11:42:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

K_enG

สิ่งที่ผมจะพูดต่อไปนี้ คือสิ่งที่ผมอัดอั้นตั้นใจมานานแล้วไม่รู้จะคุยกับใครดี  อัดอั้นมากคับ เรื่องมีอยู่ว่า  ผมไปหาแฟนผมทุกอาทิตย์ ที่เชียงใหม่ ยอมให้เค้าหมดทุกอย่าง ทำให้หมดทุกอย่าง แต่สิ่งที่ผมอยากจะได้มากที่สุด คือ การไปหาผมบ้าง ที่อุตรดิตถ์ บางที่มีโอกาสจะได้ไปก็พูดมาเฉยๆ จะได้ไปป่าวก็ไม่รู้ ผมก็ได้แต่หวัง รอ  ติดนู้นติดนี้จนผมรู้สึกคิดอยากที่จะอยู่คนเดียว  ไม่อยากที่จะไปหา ผมท้อ ขนาดผมเป็นผู้ชาย ยังแอบร้องไห้ เพราะเสียความรู้สึก ทำเหมือนผมเป็นของจะทำอะไรก็ได้ เป็นคุณจะทำยังไง