ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่มีใครเข้าใจสักคน ยาวหน่อย

เริ่มโดย ppiigg3, ตุลาคม 14, 2010, 10:52:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppiigg3

ขอระบายหน่อยนะงับ^^

คือ ผมมีแฟนอยู่คนนึงคัรบ ผมรักแฟนผมมากเลย แฟนก็รักผมมาก ถึงแฟนผมจะไม่ค่อยสวย
หรือดีอย่างใครๆ ผมก็รัก ผมก็ใช่ว่าจะหน้าตาดี ก็เรียบๆง่ายๆเหมือนคนทั่วไป เรียนก็พอใช้
แต่ผมคิดว่า ผมมักจะเป็นแฟนที่ไม่ดีเอาซะเลย ผมชอบทำให้แฟนผมร้องไห้อยู่บ่อยๆ
แต่แฟนผมบอกว่า ผมอะดีแล้วแต่ตัวเค้าเองอะไม่ดีเอง ชอบขี้งอล น้อยใจ โกรธง่าย
แต่ถึงยังไงผมก็รักเค้า แฟนผมอะขี้น้อยใจมาก ถ้าวันปิดเทอม จะคุยกับผมทั้งวันเลย
ไม่ก็ให้ผมโทรไป บางครั้งก็น่าเบื่อนะคุยทั้งวันจนไม่ได้ทำอะไรเลย แต่ผมก็ไม่ว่าอะไร
เพราะคำว่ารัก จะทำทุกอย่างที่ทำให้เค้ามีความสุข พอคุยกันอย่างงี้ทุกวัน นานๆเข้า
มันเริ่มจะคุยเยอะขึ้น นานขึ้น จนมาถึงเมื่อวาน เมื่อวานแฟนผมต้องไปต่างจังหวัดกับแม่
เค้าบอกว่าเดี๋ยวก็ไม่ได้คุยกันแล้ว อยากจะคุยกับผมนานๆ แต่ผมบอกว่า คุยได้ถึงแค่4ทุ่มครึ่งนะ
เพราะผมมีเหตุจำเป็น ตอนเช้าๆอย่างงี้ ผมไม่อยากเห็นพ่อแม่เหน็ดเหนื่อย ผมจะต้องตื่นตี5ไปช่วยพ่อแม่
แฟนผมอยากให้ผมคุยถึงตี1 ถ้าผมคุยผมจะได้นอนแค่4ชม แล้วกว่าจะกลับบ้าน 10โมง จะทรมารแค่ไหน
แฟนผมก็งอล บอกว่า แค่นี้คุยไม่ได้ใช่ปะ ไปเหอะ ไปนอนเลยไม่ต้องคุยก็ได้ แล้วเค้าบอกว่าเค้าจะร้องไห้
ทั้งวัน พอวันนี้ผมโทรไป เค้าบอกว่า จะให้ร้องไห้ไปถึงไหน ผมเสียใจมากเลยที่ทำให้เค้าร้องไห้
แล้วก็บอกว่าเค้าอะยอมให้ผมทุกอย่าง อยากได้อะไรเค้าก็ให้ แต่เค้าขอไรผมไม่เคยจะให้บ้างเลย
แต่จริงๆแล้วอะ ผมก็ให้ทุกอย่างเลย แต่ไม่อยากเถียงเค้า ถ้าเถียงเค้าก็จะบอกว่า เค้าผิดใช่ปะ
ที่ผมให้เธออะก็คือ เค้าอยากได้อะไรนะ ผมก็ให้ เช่น นาฬิกา อยากดูหนังผมก็พาไป อยากได้รองเท้า
ผมก็ซื้อให้ อยากจะคุยกับผม ผมก็ให้คุยตลอด เคยมีวันนึง คุยมาตั้งแต่เช้าแล้ว มาถึงเที่ยงคืน แฟนผมบอกอยากคุยอีก
พอดีวันนั้นวันเสาร์ พรุ้งนี้วันอาทิตย์ ผมไม่เกี่ยงเลยที่ไม่อยากจะคุย เ้ค้าบอกว่าคุยถึงตี2นะ พอตี2 ผมก็ไม่ได้บอกว่า
ตี2แล้วจะไปนอนละนะ ถ้าบอกอย่างนี้ แฟนผมก็จะงอลอีกตามเคย ผมก็คุยไปแล้วแฟนผมบอกว่า คุยถึงตี3 นะ ละ ตี3ครึ่งนะ
จะไม่ต่อแล้วพอถึงจริงๆ ตี4นะ ตี4ครึ่งนะ ผมก็ยอมเค้า แต่แค่วันเดียวขอคุยถึง4ทุ่มครึ่ง แฟนผมไม่ยอมงอล ร้อนไห้
ผมอธิบายแล้ว ก็ไม่ยอม >>ผมผิดหรือเปล่าที่คุยไม่ได้<<