ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเสียวกับคนสวน 3 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 27, 2018, 03:48:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ด้วยความรักและเคารพฝีมือของท่านพงษ์เทพครับ ขอติชมหน่อยอย่าเคืองกันนะครับ คือชอบเรื่องนี้มากกก อ่านแล้วน้ำทะเล็ดทุกที ที่ไม่ชอบคือช่วงท้ายที่ป่านโดนหลายคนแล้วยังเสียว ซึ่งมันเกินจริงไปหน่อย เป็นไปไม่ได้ที่โดนรุมเอาทั้งคืนจะยังเสียวอยู่ แล้วสามีก็ปล่อยมากเกินไป ถ้ามีแค่นายเสริมกับจ่าเหน่งนะ สุดยอดเลยครับ

kobkobkob

ฉบับนี้ 2018 ครับ rewrite ใหม่ ให้เหมาะสมขึ้น

blackjack

swss2511

yuth2011

Nikubou

ผัวหลับอยู่ในบ้านก็น่าจะพาคุณป่านออกไปขี่ม้าชมสวนสัมผัสธรรมชาติน่าจะดีนะครับ ชอบแนวกลางแจ้งครับ

Saraa Sp

หลับแบบนี้ ตื่นขึ้นมาเมียคงขึ้นสวรรค์ไปหลายรอบ

hanabombam

เผลอหลับแบบนี้ก็เสร็จสิคับ น้องป่านเจอเหน่งเก้านิ้วแน่ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

M60A3

ครั้งที่แล้ว 7 นิ้ว ของนายเสริม งวดนี้ 9 นิ้วของจ่าเหน่ง น้องป่านจะไหวหรือเปล่าหน้อ

code47

จ่าเหน่งวางแผนจากบ้านเลยเหรอ
สงสัยรู้เรื่องจากเสริมแน่นวล

เหนก นกเพลิงลำพอง

drof666

ผัวเมาหลับคาวงเหล้าเมียก็ขาถ่างเพราะคนสวนสิครับ