ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บนรถไฟฟ้าใต้ดิน จ่า อูยยยย copy

เริ่มโดย bebeaek2, สิงหาคม 15, 2012, 12:52:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

สวัสดีค่ะ ฉันเป็นผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่ชอบเรื่องตื่นเต้นมากๆ ค่ะ ชอบมาก คือการชอบโชว์ ชอบให้คนแอบมองสัดส่วนของเราค่ะ
มาเริ่มกันเลยนะคะ  เมื่อต้นเดือนสิงหาคมนี้  ก็เป็นวันทำงานปกติค่ะ ฉันก็แต่งตัวไปทำงานเหมือนเดิมทุกวันค่ะ แต่วันนี้ฉันใส่ชุดกระโปรงสีขาวผ้าชีฟองพริ้ว
สีขาวค่ะสั้นแค่หน้าขาเองค่ะ คิดว่าถ้านั่งแล้วต้องมีคนเห็นหอยดิฉันแน่ๆ ค่ะ และใส่เสื่อโชว์ไหร่ค่ะ เปิดโชว์เนินหน้าอกขาวจั๊ว กลมเป็นลูกไซร์ 34 ค่ะ กำลังสวยใส่ดันทรงนิดหน่อย งามมากกว่าไม่ได้หลงตัวเองนะ แต่ดูในกระจก  

แล้วมันสมส่วนดีค่ะ คิดว่าเดินขึ้นรถใต้ดินคงมีแต่คนมองแน่เลยค่ะ กางเกงในก็ผ้าลื่นสีขาวเหมือนกันค่ะ แบบค่อนข้างบางค่ะ หวังว่าถ้าใครแอบมองต้องเห็น
ความโหนก และสีดำของขนต้องเด่นชัดแน่ๆ ค่ะ คิดแล้วเสียวแปล๊บทันทีค่ะ แล้วก็ออกจากคอนโดแถวประชาชื่นค่ะ เดินลงมาก็มาเจอลุกยามก่อนค่ะ แต่ก็ไม่ได้
สนใจอะไร แค่ชำเรืองไปมองว่าลุงแอบมองไหม จะเหลือหรอคะ ลุงมองฉันตั้งแต่ก้าวลงบันไดมาแล้วค่ะ แทบจะย่อตัวก้มมองให้ได้เลยค่ะ แล้วแกก็ทำเป็นผูกเชือก
รองท้าวค่ะ แต่ตาแกงี้มองใต้กระโปรงแนแน่นอนค่ะ ฉันก็ตื่นเต้นแล้วก็เริ่มเสียวนิดๆ ค่ะ ฉันก็แกล้งต่อค่ะ พอเดินผ่านแกมานิดเดียว แกก็ยังไม่ลุกค่ะ ฉันเลย
หยุดยืนเลยตรงที่แกนั่งแล้วก็แกล้งค้นบัตรรถไฟฟ้าค่อ คือเปิดโอกาสให้แกได้มองชัดๆ ค่ะ ฉันก็แอบมองแกผ่านกระจกด้านข้าวผนังค่ะ แกก็ก้มลงจะมองกางเกงใน
ให้ได้เลยค่ะ แล้วก็ก็คงเห็นแล้วค่ะ เพราะฉันยืนอ้าขานิดๆ แล้วพอเจอบัตรฉันก็นึกสนุกขึ้นอีก ก็แกล้งทำบัตรหล่นค่ะแล้วก็ก้มลงเก็บค่ะก้มแบบย่อเข้านิดๆ แต่
โก่งโค้งโชว์บั้นท้าย ความอูมของแคมมันก็นูนออกอย่างชัดเจนแน่นอนค่ะ และกางเกงในที่บางขนาดนั้น รับรองลุงยามได้เห็นชัดแน่นอนค่ะ ฉันเสียวมากค่ะ
แล้วฉันก็เหลือบไปเห็นมือลุงยามแกกำลังจะเอื้มมาจับค่ะ ฉันอยากให้แกจับมากๆ เลยค่ะ เพราะฉันเสียวมากจนรู้สึกว่าหอยมันจะเริ่มมีน้ำเงี่ยนฉ่ำออกมาน่ะ
แต่ก็ต้องห้ามใจค่ะ ฉันก็รีบลุกขึ้นแล้วหันไปมองแกค่ะ แล้วแกก็ยิ้มให้ฉันอย่างประทับใจมากที่ได้แอบดูน่ะ ฉันก็ไม่ได้พูดไรก็ยิ้มมุมปากแล้วก็เดินออกไปค่ะ
        พอเดินมาหน้าคอนโด ก็เรียกวินมอไซค์ต่อค่ะ ฉันเห็นพวกมันมองฉันมาแต่ไกลเลยค่ะ อาการของแต่ละคนนะ กระดี้กระด้ากันใหญ่ค่ะ ฉันมองก็รู้
แล้วว่าคงกำลังนิลทาฉันอยู่ค่ะ ได้ยินแว่ว มาแต่ไกลค่ะว่า  "โหเฮ้ยดูสิ หุ่นแม่งน่าเย็ดฉิบหาย โครตขาวเลย แล้วมันก็หัวเราะกันค่ะ แล้วมันก็พูดกันว่า คันไหนออกวะ
ขอูกไปแทนได้ไหมเนี้ย ฉันก็เดินไปถึงตรงวินพวกมันพอดีค่ะ แล้วก็มีเสียงลุงแก่ประมาณลุงยามอีกแล้วค่ะ ประมาณ 45 ได้มั้งค่ะ ฉันเป็นอะไรหนักนากับลุงๆ
พวกนี้เนี้ย เจอแต่แก่ๆ ค่ะ แต่ในใจลึกๆ ก็ชอบนะคะเพราะว่าคนแก่ ไม่มีพิษสงเท่าคนหนุ่มค่ะ ส่วนมากจะสุขุม ไม่วู่วามมั้งค่ะ คิดเอาเองอ่ะ อิอิ.
แกก็พูดออกมาว่า ตากูโว้ยพวกมึงอด เสร็จกู แล้วมันก็ขำกันใหญ่ค่ะ แต่ฉันก็ทำเฉยๆ ค่ะ แต่ก็แอบขำในใจค่ะ ก็คำพูดลุงมันตลกดีค่ะ แต่ก็ไม่ได้แสดงอาการค่ะ
พอฉันขึ้นซ้อนท้ายเท่านั้นแหล่ะ พวกมองตรงขาฉันกันหมดทุกคนค่ะ ฉันมองตามันทุกคนเลยค่ะ ไม่มีใครมองหน้าฉันเลยค่ะ มันคงอยากเห็นหอยฉันมากๆ
ฉันก็ได้ใจค่ะ แกล้งยกขามาวางตรงที่พักท้าวข้งนึง แล้วอีกข้างก็อ้าออกนิดนึงค่ะ แต่นั้นแหล่ะ พวกมันชอบใจกันใหญ่เลยค่ะ ร้องโอ้โหเบาๆ ออกมาค่ะแล้วลุง
ก็ออกรถไปค่ะ ลุงก็ขับนิ่มมากขา แวปค่ะโชกนิ่มมากจนฉันไม่รู้จะแกล้งอะไรลุงเลยค่ะ แต่เวลาขึ้นเนินสิคะ เด้งดีจริงๆ จนฉันแทบจะล่วงค่ะ ก็เลยรีบคว้าเอวแกค่ะ

naivenom

ผมกะชอบครับ แบบใส่สั้นๆได้ลุ้นดี
ขอบคุณครับ

yasa_ud

แหมๆๆๆๆถ้าเจอแบบนี้อยากลองดูสักครั้ง