ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lolita mansion 6ต่อ

เริ่มโดย k_kk, กันยายน 28, 2010, 08:53:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

โทโมเอะเงยหน้ามองผม ยิ้มออกมาทั้งน้ำตาโถมเข้ากอดผมทีหนึ่งแล้วกลับขึ้นมานั่งที่โซฟากุมมือผมไว้แน่น
"โทโมเอะขอบคุณน้าเอก โทโมเอะจะรับใช้น้าเอกให้ดีที่สุด"
ผมดึงตัวน้องโทโมเอะเข้ามาจูบที่หน้าผากเบาๆ อย่างเอ็นดูทีหนึ่งบอกด้วยเสียงจริงจัง
"ไม่ต้องถือว่าน้าเป็นเจ้านายหรอก คิดเสียว่าโทโมเอะช่วยงานพี่ชายก็แล้วกัน ..แล้วก็."
ผมหยุดนิดนึง จ้องตากลมใสของโทโมเอะ "โทโมเอะเป็นเด็กผู้หญิงที่น่ารักนะรู้ตัวไหม"
โทโมเอะหน้าแดง ก้มหน้างุดไม่ตอบ ผมลุกขึ้นยืนแล้วบอกน้องโทโมเอะ"ไปเอาเสื้อที่ตากไว้มาใส่เถอะ ป่านนี้แห้งแล้วล่ะ"
ขณะที่โทโมเอะรับคำจะลุกขึ้น เสียงเคาะประตูดังขึ้น แล้วปรากฏร่างน้องรินะวิ่งตื๋อเข้าในห้องทำงาน น้องรินะ ชะงักเมื่อเห็นน้องโทโมเอะยืนอยู่ในชุดผ้าขนหนูกับผม
"อ้าว..โทเอะคุง มาอยู่ที่นี่ได้ไงล่ะ ทำไมนุ่งผ้าเช็ดตัวแบบนั้น..แล้วร้องไห้ทำไมน่ะ "
น้องรินะรัวคำถามเป็นชุด สายตาสงสัยมองหน้าผมที มองหน้าโมโมเอะที ผมต้องรีบแก้สถานการณ์ ไปจูงมือน้องรินะมานั่งบนโซฟา พยักหน้าให้โทโมเอะนั่งลงด้วยกัน แล้วอธิบายให้น้องรินะฟังว่าน้องโทโมเอะเป็นผู้หญิง ทีแรกน้องรินะก็ตกใจอ้าปากค้าง แต่แล้วก็หัวร่อตัวงอ กอดโทโมเอะเป็นการใหญ่ ผมรีบกำชับไม่ให้น้องรินะเปิดเผยความลับนี้กับใครแล้วสั่งให้โทโมเอะไป เปลี่ยนเสื้อผ้าที่ตากไว้ด้านสระน้ำ เมื่อน้องโทโมเอะถือเสื้อผ้ากลับเข้ามาแต่งตัวในห้องน้ำ ผมก็แอบสั่งงานน้องรินะ
"เดี๋ยวรินะจังเอาเงินนี่ไปนะ พาโทโมเอะไปซื้อเสื้อผ้าเด็กผู้หญิงสัก 20 ชุด แล้วพากลับเข้ามาทางทาวเฮ้าส์ด้านหน้า อย่าให้คนเห็น รินะจังทำได้ไหม"
น้องรินะพยักหน้ายิ้มแป้น
"น้าเอกไม่ต้องห่วง เดี๋ยวรินะพาไปซื้อเอง รินะดีใจจัง โทเมเอะสนิทกับรินะมาตั้งนานแล้ว แต่รินะไม่เคยรู้เลยว่าเป็นผู้หญิง "
ผมขยี้หัวสาวน้อยเมียคนล่าสุดของผมด้วยความเอ็นดู น้องรินะเขยิบมากอดผมแล้วส่งเสียงเบาๆ
"อยากอยู่กับน้าเอกจัง"ผมอมยิ้ม เข้าใจดีว่า "อยู่" ในคำพูดของรินะหมายถึงอะไร แต่ผมมีภารกิจสำคัญในวันนี้
"รินะจังไปช่วยจัดการเรื่องโทโมเอะก่อน พรุ่งนี้น้าเอกจะรีบมาอยู่กับรินะจัง แต่คืนนี้น้าจะต้องจัดการเรื่องโทโมโกะก่อน"
น้องรินะพยักหน้า แววตาเชื่อมั่นผมเต็มที่ เสียงประตูห้องน้ำเปิด น้องโทโมเอะกลับมาในห้องทำงานในชุดเสื้อยืดหลวมโคร่งกางเกงขายาวเก่าๆ เช่นเคย ผมส่ายหน้าเสียดายที่ร่างงดงามสมบูรณ์กลับถูกซ่อนอยู่ในเสื้อผ้าแบบนี้ แล้วรีบสั่งให้โทโมเอะตามรินะออกไปซื้อของข้างนอก และไม่ลืมกำชับให้ปิดเรื่องทาวเฮ้าส์ลับเอาไว้
น้องรินะจูงมือน้องโทโมเอะออกไปจากห้องทำงาน ผมนั่งลงนำเครื่องรับสัญญาณวิดิโอออกมาแล้วจูนเครื่องรับ ภาพห้องของโทโมโกะปรากฏชัดเจนบนจอมอนิเตอร์ ในห้องโถลงกลางโทโมโกะกำลังนั่งคุยกับเพื่อนสาวอีกคนหนึ่งที่โซฟา ด้วยสีหน้าเคร่งเครียด ผมซูมภาพเข้าไป ก็เห็นว่าเป็นเด็กสาวในกลุ่มเดียวกับกับโทโมโกะที่สระน้ำ ผมไม่รู้จักชื่อแต่ก็เห็นจากจอภาพได้ว่าเป็นเด็กสาววัยเดียวกันกับโทโมโกะ หน้าตาสวยแบบโฉบเฉี่ยว แต่รูปร่างดูจะอวบกว่าโทโมโกะเล็กน้อย
เด็กสาวทั้งสองกินขนมคุยกันพร้อมดูทีวี สักครู่หนึ่ง โทโมโกะก็เดินเข้าไปในห้องนอน ผมรีบเปิดเครื่องรับอีกตัวหนึ่งในห้องของโทโมโกะ ร่างเด็กสาวที่ถูกตามใจจนเสียคนกำลังถอดเสื้อผ้าออกเพื่อเปลี่ยนชุดนักเรียน โทโมโกะปลดกระดุมเสื้อแล้วถลกมันขึ้นไปทางศีรษะ ผมซูมกล้องลงมาที่หน้าอกคู่งามที่ซ่อนตัวเองอยู่ในบราไร้สายสีเนื้อลายลูก ไม้ ขนาดของมันดูจะใหญ่กว่าคราวที่ผมเห็นในสระน้ำ อัดแน่นจนล้นขึ้นมาตามขอบบรา โทโมเอะปลดตะขอกระโปรงลายสก็อตของเครื่องแบบออก น้ำหนักของผ้าทำให้มันลงไปกองกับพื้นรอบขา เด็กสาวก้าวออกจากวงกระโปรงไปยืนที่หน้ากระจกเงา แล้วปลดตะขอบราด้านหน้าเหวี่ยงผ้าผืนน้อยไปที่เตียงอย่างไม่ใยดี ร่างเกือบเปลือยก้มตัวลงเกี่ยวขอบกางเกงในลูกไม้ตัวจิ๋วสีเดียวกับบราออกไป ทางปลายเท้า แล้วสะบัดมันไปกองรวมกับบราบนเตียว ลูกสาวว่าที่เจ้าพ่อยากูซ่าในไทย วัย 14 บิดร่างเปลือยสำรวจตัวเองหน้ากระจกเงาโดยไม่รู้ว่ามีสายตาคู่หนึ่งกำลังเฝ้า มองผ่านจอภาพ
ร่างงามที่เปลือยเปล่าขาวผ่องของโทโมโกะปรากฏแก่สายตาของผมอย่างเต็มที่ ผ่านกล้องคุณภาพสูง ใบหน้าหวานเฉี่ยวของเด็กสาว เป็นใบหน้าที่ออกไปทางสาวจีนมากว่าสาวญี่ปุ่นทั่วไปจากดวงตาชั้นเดียวที่ เรียวยาว เด็กสาวยิ้มให้กระจกทำให้เกิดลักยิ้มสวยบนแก้มทั้งสองข้าง ผมดำยาวเคียงไหล่ถูกหวีแสกกลางเปิดให้เห็นหน้าผากกว้างนูนได้เต็มที่ นี่เป็นใบหน้าของเด็กสาววัย 14 ที่สวยที่สุดคนหนึ่ง แต่เจ้าของใบหน้ากลับมีจิตใจที่เลวร้าย นับเป็นความขัดแย้งกันอย่างไม่น่าเชื่อ
ทรวงอกคู่งามขนาดใหญ่เกินเด็กของโทโมโกะตั้งเด่นอย่างท้าทายโดยไม่เคลื่อน คล้อยแม้แต่นิดเดียว แสดงให้เห็นถึงความเคร่งครัดที่เกิดจากการออกกำลังด้วยการว่ายน้ำเป็นประจำ ยอดอกสีชมพูตั้งอยู่บนฐานวงกลมน้อยๆสีเดียวกัน ต่ำลงมาเป็นหน้าท้องที่แบนราบเรียบไปสู่ที่ตั้งของโหนกหี ที่แม้กล้องของผมจะจับภาพจากมุมสูงทำให้ไม่เห็นร่องหี แต่มันก็โป่งนูนออกมาจนเห็นได้ชัด
ผมต้องกลืนน้ำลายเมื่อโทโมโกะบิดตัวหันหลังเพราะภาพของสะโพกที่ปรากฏอยู่บน จอเป็นสะโพกที่กลมกลึงอย่างที่สุด ขนาดของมันอวบจนแก้มก้นกลมดูมีขนาดเล็กไปถนัดใจ มันผายออกไปสู่ต้นขากลมกลึงขาที่เรียวยาวไปจนจรดปลายเท้า นี่เป็นร่างของเด็กสาววัย 14 ที่งดงามราวกับนางฟ้า แต่น่าเสียดายที่เป็นที่สถิตย์ของจิตใจปีศาจ ที่มุ่งมั่นทำร้ายผู้อื่นอย่างให้อภัยไม่ได้
โทโมโกะก้าวเข้าไปในห้องน้ำ ผมเลื่อนสายตามาที่ห้องโถงกลาง เด็กสาวร่างอวบกำลังคุยอยู่กับเจ้าโทชิน้องชายโทโมโกะอย่างเคร่งเครียด สีหน้าของเด็กสาวแสดงความกังวลในขณะที่เจ้าโทชิก็เดินไปมาเตะข้าวของกระจาย ครู่เดียวโทโมโกะก็กลับเข้ามาในห้องโถงในชุดกางเกงขาสั้นลำลอง เมื่อเห็นโทชิสีหน้าเด็กสาวกลับกลายเป็นกราดเกรี้ยวและแสดงอาการดุด่าน้อง ชาย เจ้าโทชิไม่กล้าเถียงพี่สาวเดินไปทรุดตัวลงนั่งบนโซฟาเงียบๆ แต่แล้วผมต้องตะลึงเมื่อเห็นโทโมโกะเดินไปหาเจ้าโทชิและส่งปืนลูกโม่ให้น้อง ชาย สมองผมประมวลเหตุการณ์และรับรู้ในทันทีว่าพี่น้องคู่นี้กำลังคิดจะทำอะไร กับผมและน้องรินะ
ผมเฝ้าดูเหตุการณ์ในห้องของโทโมโกะเงียบๆ ทั้งสามนั่งจับกลุ่มคุยกันที่โซฟาโดยไม่ปฏิกริยาอื่น จนหกโมงเน็นน้องรินะก็เปิดประตูด้านทาวเฮ้าส์เข้ามาในห้องทำงานพร้อมโทโมเอะ ที่ยังคงอยู่ในชุดเด็กชาย ผมปิดมอนิเตอร์ แล้วหันมายิ้มกับสองเด็กหญิงที่กุมมือกันแน่นด้วยท่าทางสนิทสนม ก่อนกำชับให้น้องโทโมเอะแต่งชุดเด็กผู้หญิงทุกครั้งที่มาทำงานในห้องของผม น้องโทโมเอะรับคำสั่งผมอย่างอายๆ ผมดูนาฬิกาเห็นว่าเป็นเวลาหกโมงเย็นแล้ว จึงชวนน้องทั้งสองลงไปทานอาหารเย็นที่ร้านของแม่น้องโทโมเอะ
คุณยูโกะรีบมาต้อนรับเมื่อเห็นผมลงมากับน้องทั้งสอง น้องโทโมเอะกอดยูโกะแล้ววิ่งไปช่วยงานในครัวทันที ผมนั่งกินอาหารกับน้องรินะ ที่ชวนผมคุยอย่างร่าเริง แต่สมองผมกำลังรอเวลาที่กำหนดไว้ จนก่อนทุ่มตรง 15 นาทีมีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น น้องโทโมเอะรับสายแล้วตระโกนบอกคุณยูโกะ
"แม่ฮะ คุณโทโมเอะสั่งให้ส่งอาหารเย็นเพิ่มอีก 1 ชุด แล้วสั่งเครื่องดื่มเป็นน้ำส้มสอง เบียร์หนึ่ง"
ยูโกะพยักหน้ารับและจัดวางอาหารไว้ด้านใน ผมรีบลุกขึ้นบอกน้องรินะว่าจะไปคุยสั่งงานกับโทโมเอะ แล้วเข้าไปด้านหลังเคานเตอร์ที่มีอาหารชุด 3 ชุดวางรออยู่ ผมสั่งให้โทโมเอะไปเอาเอกสารในห้องทำงานผมลงมาให้ น้องโทโมเอะพยักหน้าวิ่งตื๋อกลับไปที่ห้องทำงานผม ผมรีบบีบยาของเจ้าเทเกชิที่ผมติดมือมาด้วยลงไปในแก้วน้ำส้มและเบียร์แก้วละ 3 หยดตามปริมาณที่เจ้าทาเคชิเคยบอกไว้ แล้วกลับออกมานั่งกินอาหารกับน้องรินะต่อโดยไม่มีใครเห็น
น้องโทโมเอะกลับลงมาส่งเอกสารให้ผม แล้วชวนคุณยูโกะไปส่งอาหารที่ห้องของโทโมโกะด้วยกัน ผมรอประมาณ 10 นาทีก็รีบจบอาหารเย็นแล้วบอกให้น้องรินะกลับห้องพัก ส่วนผมก็รีบกลับไปที่ห้องทำงาน แล้วเปิดจอมอนิเตอร์ดูสิ่งที่เกิดขึ้นในห้องของโทโมโกะ
ภาพที่ปรากฏทำให้ผมขนลุกไปกับประสิทธิภาพของยาที่เจ้าทาเกชิให้มา ทั้งสามร่างนอนเกลือกกลิ้งอยู่บนพื้นห้อง เจ้าโทชิกำลังกอดรัดเด็กหญิงร่างอวบแน่น มือทั้งสองกระชากชุดนักเรียนของเด็กสาวออกอย่างบ้าคลั่ง เช่นเดียวกับเด็กสาวที่กำลังบิดร่างไปมาด้วยใบหน้าบิดเบี้ยว พยายามกระชากเจ้าโทชิเข้ามากอด ส่วนโทโมโกะนอนอยู่อีกด้านบิดร่างไปมา สองมือสอดเข้าไปในกางเกงขาสั้น ลำแขน กระตุกไปมามืออีกข้างพยายามกระชากเสื้อยืดออกจากร่าง แต่ไม่สามารถกระทำได้เนื่องจากเจ้าของไม่มีสติเพียงพอ
ผมยิ้มอยู่ในใจ ออกจากห้องแล้วใช้บันไดหนีไฟด้านหลังลงไปที่ห้องโทโมโกะ ผมใช้กุญแจสำรองไขผ่านส่งตัวเองเข้าไปในห้องอย่างเงียบกริบแล้วปิดประตูตาม ภายในห้องมีเสียงครางระงมลั่น โดยไม่มีใครรับรู้ว่ามีคนแปลกหน้าเข้ามาในห้อง สติของทั้งสามคนหายไปหมดมีเพียงความต้องการจะระบายความต้องการทางเพศออกมา ให้เร็วที่สุด
"โอ๊วส์....อ๊า...สะ เสียว...เสียว..มิซูโฮะเสียว..โอ๊วส์"เป็นเสียงของเด็กสาวร่างอวบที่กำลังถูก เจ้าโทชิฟัดฟอนนมในบราสีแดงไปมา ผมรู้ชื่อเด็กสาวคนนี้แล้ว
"แคว่ก...."เสียงผ้าขาดเป็นทางยาว เจ้าโทชิกระชากเสื้อที่ขาดวิ่นของมิซูโฮะออกจากร่างพร้อมบรา นมคู่สวยของมิซูโฮะดีดผึงออกมาสั่นไปตามแรงเฟ้นของเจ้าโทชิ เสียงครางระงมทั่ว ผมหันไปทางโทโมโกะที่นอนกลิ้งเกลือกอยู่อีกด้าน เสื้อยืดของโทโมโกะถูกเจ้าของถลกไปค้างที่ลำคอ หน้าอกที่ปราศจากบราชูช่อส่ายไปมาผมก้าวตรงไปอุ้มร่างที่กำลังบิดส่ายขึ้น แล้วก้าวตรงไปห้องนอน โทโมโกะพยายามกอดรัดผมแนบแน่น ปากอ้าเผยอ ดิ้นรนพยายามจะโน้มคอผมลงไปจูบ
ผมวางร่างโทโมโกะลงบนที่นอนขาวสะอาด แล้วรีบถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว ควย 7 นิ้วแข็งปั๋งชี้โด่เด่ขนานกับพื้นเมื่อเห็นอากัปกริยาของร่างสาวน้อยเบื้อง หน้า ผม ผมก้มลงไปหาเด็กสาวกระชากเสื้อยืดของโทโมโกะพรวดเดียวออกมาพ้นตัว ทรวงอกที่ปราศจากบราเด้งดึ๋งแกว่งตัวตามการส่ายร่างของโทโมเอะอยู่ตรงหน้า หัวนมสีชมพูเล็กๆ ที่ผมเคยเห็นจากจอมอนิเตอร์ ตอนนี้ขยายตัวชูชันเป็นสีแดงเข้มจนเกือบดำ ผมรีบปลดตะขอด้านหน้าของกางเกงโทโมโกะ ดึงมันลงมารวดเดียวออกไปพร้อมกับกางเกงใน ร่างเปลือยของโทโมโกะบิดไปมาอยู่บนเตียง ร่องหีที่ผมเคยถูกบดบังจากมุมกล้องเปียกโชกไปด้วยน้ำหล่อลลื่นจนแทบไหลออกมา เป็นสาย โหนกหีของโทโมโกะขาวเกลี้ยงเกลา มีขนเพียงกระจุกเดียวที่ติ่งเสียว ด้านบน ขนาดของมันกว้างพอกับฝ่ามือเด็ก แต่โหนกนูนของมันตระหง่านล้ำออกมาอย่างเห็นได้ชัด ปากร่องหีกระตุกหนึบหนับ บอกถึงความต้องการที่ถูกฤทธิ์ยากระตุ้นจนไม่สามารถควบคุมได้
ผมทาบร่างลงกับร่างเปลือยงดงามโดยไม่ต้องรอให้เสียเวลา เพียงปากผมประกบกับริมฝีปากอวบหนาได้รูป โทโมโกะก็ผวาร่างเข้าเบียดผมแน่น แลกลิ้นอย่างหื่นกระหาย สองมือไขว่คว้ามาจับท่อนควยของผมกำแน่นแล้วพยายามลากมันไปหาร่องหีที่กำลัง ขมิบตัวเองพ่นน้ำหล่อลื่นออกมานองเนือง
แม้จะเสียดายกับความหอมหวานในช่องปากของโทโมโกะ แต่ผมจำเป็นต้องรีบจัดการทุกอย่างให้เสร็จสิ้นโดยเร็วที่สุด ผมถอนจูบออก แล้วยันร่างตัวเองขึ้นระหว่างขาของโทโมโกะ สองมือผมขยำเต้าเต่งทั้งคู่ของโทโมโกะบีบมันเต็มแรงโดยไม่ยั้ง หัวนมของโทโมโกะแข็งปั๋งกระดิกตัวสู้แรงเคล้น เสียงโทโมโกะครางลั่นห้อง
"โอย..โอย..เสียว..เสียว..เย็ดโทโมโกะเร็วๆ ฮูยส์..."
โทโมโกะกุมควยของผมไว้แน่นพยายามลากมันเข้าสู่ช่องหี ผมไม่รู้ว่าโทโมโกะเคยเย็ดกับผู้ชายมาแล้วหรือยัง แต่ผมไม่สนใจและไม่จำเป็นต้องกังวล ผมดันควยตามมือของโทโมโกะเข้าสู่ปากทางร่องหี แล้วเริ่มออกแรงดัน แม้มันจะมีน้ำหล่อลื่นชุมโชก ด้วยวัยเยาว์ของเด็กสาว ทำให้มันยังคับแน่น และผ่านเข้าไปได้ไม่ง่ายนัก เพียงสองแคมถูกควยของผมแยกออกจากันโทโมโกะก็ครางออกมา
"โอย คับ จัง..เสียว.."ผมไม่สนใจว่าโทโมโกะจะเจ็บปวดหรือไม่ การทำร้ายน้องรินะที่รักของผม เป็นสิ่งที่ผมไม่สามารถอภัยได้ ผมกดหัวควยเต็มแรงลงไปในร่อง หลืบคับแคบของโทโมโกะ มันผ่านลงไปพรวดเดียวถึงโคน ผมรู้สึกถึงการผ่านเยื่อพรหมจรรย์ด้วยความแปลกใจ เพราะผมไม่คิดว่าเด็กสาวที่เสียคนอย่างโทโมโกะจะยังคงรักษาความบริสุทธิ์เอา ไว้ได้
โทโมโกะสะดุ้งสุดตัวร้องลั่นห้อง"โอ๊ย..โทโมโกะเจ็บ...โอ๊ย..เบาๆ อูวส์..."
ผมดื่มด่ำความกระชับแน่นของรูหีโทโมโกะครู่หนึ่งด้วยความพอใจ มันโอบรัดแท่งควยทั้งหมดไว้แน่น ผมละสายตาลงไปที่หนอกควยที่อัดประกบโหนกหีของโทโมโกะอย่างสะใจ เลือดไหลเป็นทางซึมออกมาจนรอบด้านแดงเถือก ผมกระชากแท่งควยออกมาแล้วกดกลับลงไปโดยไม่ปราณี
"โอ๊ย...เบา ๆ.. เจ็บ..."เสียงโทโมโกะร้องออกมา ใบหน้าบูดเบี้ยว น้ำตาไหลออกมาเป็นสาย ผมกระเด้าควยผ่านลงไปต่อเนื่องโดยไม่สนใจเลือดสาวที่ชะโลมลำควย เสียงร้อง ของโทโมโกะค่อยๆ เบาลง จากฤทธ์ยาและการเสียดสีที่รุนแรงเพิ่มขึ้นจนกลบความเจ็บปวดทีละน้อย จนในที่สุดก็มีแต่เสียงคราวญครางด้วยความเสียวจากร่างที่ผมกำลังกระหน่ำเย็ด โทโมโกะ กระเด้งสะโพกอวบกลมกระแทกสวนการกระเด้าของผมถี่ยิบ
"โอ๊วส์..อูย..ดี ดี ดี...อู้วส์....อ๊า...."ไม่นานนัก สะโพกของโทโมโกะก็เกร็งตัวนิ่ง ร่างกายสั่นไปทุกกล้ามเนื้อ จุดสุดยอดมาถึงโทโมโกะอย่างรุนแรง แรงตอดตุบตุบในร่องหี ทำให้ความเสียวของผมที่สะสมมาทะลักทะลายพรั่งพรูเข้าไปในรูหีของโทโมโกะ อย่างแรง โทโมโกะรับน้ำรักทุกหยดเอาไว้ ทิ้งสะโพกลงกับเตียง ผมดึงร่างกระชากแท่งควยออกจากหีของโทโมโกะทันทีเสียงดังราวกับการดึงจุก ก๊อกออกจากปากขวด รูหีของโทโมโกะกลวงโบ๋อยู่อึดใจ แล้วแคมทั้งสองข้างก็ปิดตัวเองลง ทันใดนั้นร่างงามของโทโมโกะก็เริ่มบิดส่ายอีกครั้ง สีหน้าที่ผ่อนคลายจากการถึงจุดสุดยอดเมื่อครู่กลับเริ่มบิดเบี้ยวอีก ผมรู้ว่ายาของเจ้าทาเกชิเริ่มออกฤทธิ์อีกแล้ว
ผมมองดูร่างเปลือยที่เริ่มดิ้นไปมาบนเตียงอีกครั้งอย่างสะใจ ผ้าปูที่นอนขาวสะอาดเปรอะไปด้วยน้ำรักปนเลือดจนชุ่มโชก โทโมโกะส่ายแขนทั้งสองไปมาพยายามไขว่คว้าหาร่างของผม ส่งเสียงครางสะท้าน
" อีก อีก..อีก ..เย็ดโทโมโกะอีก..."
ผมจ้องหีของโทโมโกะด้วยความเสียดายรสชาติของมัน นี่ถ้าโทโมโกะเป็นเด็กสาวธรรมดา มี่มีจิตใจดีงาม ผมคงไม่รีรอที่จะร่วมรักซ้ำแล้วซ้ำเล่าด้วยความรัก ผมสะกดความรู้สึกที่อยากจะกระหน่ำรูหีงดงามของโทโทโกะอีกรอบ เนื่องจากผมต้องปฏิบัติการขั้นต่อไปให้เร็วที่สุด
ผมผละร่างเปลือยของโทโมโกะออกมาที่ห้องโถงเจ้าโทชิยังคงกระเด้ามิซูโฮะไม่ หยุดทั้งที่ยังไม่ได้ถอดกางเกงนักเรียน รอยเปื้อนเป็นด่างดวงชุ่มโชกที่เป้ากางเกงของเจ้าโทชิบอกให้รู้ว่าเด็กวาย ร้ายคนนี้ถึงจุดสุดยอดไปแล้วโดยที่ควยไม่ได้ผ่านเข้าไปในรูหีของมิซูโฮะแม้ แต่นิดเดียว
ผมลากตัวเจ้าโทชิที่ดิ้นรนขัดขืนขึ้น กระชากเสื้อนักเรียนออกจากร่าง แล้วปลดเข็มขัดดึงกางเกงลงมาพร้อมกางเกงใน ควยของเจ้าโทชิแข๋งปั๋ง ผงกหัวไปมา ขนาดของมันประมาณ 5 นิ้ว นับว่าเป็นควยที่ใหญ่ทีเดียวสำหรับเด็กชายอายุ 13
ผมลากเจ้าโทชิที่กำลังดิ้นรนไปที่ห้องของโทโมโกะ โยนร่างเด็กชายขึ้นเตียง เมื่อแขนของโทโมโกะมากระทบร่างน้องชาย โทโมโกะก็พลิกตัวเข้ากอดเจ้าโทชิไว้แน่น ใบหน้าสวยควานหาปากแล้วประกบแลกลิ้นกับน้องชายแท้ๆ อย่างหนักหน่วง เจ้าโทชิผวาร่างเข้าหาพี่สาวราวกับถูกแม่เหล็กดูด ควยแข็งปั๋งดิ้นรนเข้าไปหาหีของพี่สาวทันที โทโมเอะครางลั่นแยกขาออกปล่อยให้ควยน้องชายฝังตัวลงไปในรูหีพรวดเดียวมิด ทั้งสองพี่น้องส่งเสียงครางระงม
"โอ้วส์.....""อาห์...."ผมยืนดูสองพี่น้องกระเด้าใส่กันอย่างลืมตายครู่ หนึ่งก็หันกลับไปด้านห้องโถง เด็กสาวร่างอวบมิซูโฮะยัะงบิดร่างไปมาอยู่บนพื้น ร่างท่อนบนเปลือยเปล่าบิดร่างไปมา หน้าอกขนาดเหมาะมือสั่นไหวกระเพื่อม กระโปรงและกางเกงในของเด็กสาวยังคงอยู่บนร่าง เจ้าโทชิไม่มีสติจนไม่รู้วิธีที่จะปลดตะขอกระโปรงนักเรียน กางเกงในสีขาวของมิซูโอะเปียกโชกไปด้วยน้ำหล่อลื่นจนแนบสนิทกับโคกหีอวบอูม ราวกับเป็นเนื้อเดียวกัน เผยให้เห็นร่องหีและหมอยบางๆ ที่คลุมทั่วอาณาเขตของเนินหี
ผมจ้องร่างกึ่งเปลือยของเด็กสาวมิซูโฮะ อย่างสองจิตสองใจ เพราะไม่แน่ใจว่าเด็กสาวจะมีส่วนร่วมในแผนการณ์ทำร้ายน้องรินะหรือไม่ แต่จาการที่มิซูโฮะอยู่ในวงสนทนาที่ผมเห็นในมอนิเตอร์ ทำให้ผมแน่ใจว่ามิซูโฮะต้องมีส่วนรู้เห็นไม่มากก็น้อย ผมตัดสินใจนั่งลงข้างเด็กสาว ดึงตัวขึ้นมากอดแล้วประกบปากเข้ากับริมฝีปากบางที่เมื่อกระทบกับปากผม ก็คว้าศรีษะผมกดเข้าหาและแลกลิ้นอย่างหิวกระหาย
ผมเอื้อมมือไปปลดตะขอกระโปรงนักเรียนของมิซูโฮะ แล้วกระชากออกไปจากร่างพร้อมกางเกงใน สองมือผมขยุ้มหน้าอกเคร่งครัดของเด็กสาวร่างอวบอย่างย่ามใจ มันมีขนาดเล็กกว่าโทโมโกะ แต่เต่งตึงไม่แพ้กัน มิซูโฮะดันร่างเข้าหาผมแน่นขึ้น จนนมทั้งคู่แทบจะบี้แบนอยู่ในมือผม
มือผมควานลงไปที่โคกหี มันเปียกแฉะจนเยิ้มเช่นเดียวกับโทโมโกะ ผมจับร่างมิซูโฮะลงนอนตะแคงเคียงข้าง ยกขาข้างหนึ่งขึ้นมาพาดกับบ่า แล้วจ่อควยเข้าที่ปากรูหี แต่ก่อนที่ผมจะดันเข้าไป มิซูโฮะดูเหมือนจะไม่ทันใจ ร่างอวบอัดพลิกกลับขึ้นมาคร่อมล่างผมไว้ โหย่งตัวขึ้นมือคว้าควยจองผมไปจ่อที่ร่องหี แล้วทิ้งตัวลงมาพรวดเดียว ควยของผมมุดปราดเข้าไปในร่องหลืบคับแน่นของมิซูโฮจนผมรู้สึกถึงปลายควยที่ชน ปากมดลุกดังกึก ไม่มีร่องรอยของความเจ็บปวดบนใบหน้าเด็กสาว มีแต่เพียงเสียงครางลั่นห้องจากความเสียว
"อูยส์ ดีจัง..ใหญ่ดี มิซูโฮะเสียว..."สองแขนมิซูโฮะยัยหน้าอกผมไว้ กระเด้าสะโพกอวบอัดเข้าหาลำควยผมถี่ยิบ ท่าทางการเย็ดของมิซูโฮะ ทำให้ผมแน่ใจว่ามิซูโฮะไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ แต่ความคับแน่นของหลืบหี แสดงให้รู้ว่าแม้มิซูโฮะจะเคยผ่านการเย็ดแต่ก็คงไม่บ่อยครั้งนัก ผมปล่อยให้มิซูโฮะบุกตามสบาย สองมือผมคลึงเคล้นเต้านมคู่งามของมิซูโอะอย่างมันมือ มิซูโฮะส่ายนมรับการเคล้นของผม สะโพกกระเด้าหีอัดควยผมถี่ยิบ ครู่เดียวมิซูโฮะก็ครางลั่น
"อูวส์...โอ๊ยยยยยยยยยย......อ๊าวววววว"มิซูโฮะเกร็งตัวแล้วทิ้งร่างลงฟุบกับอกผม หลับตานิ่ง ผมพลิกร่างของมิซูโฮะให้นอนคว่ำ ควยหลุดออกจากหีเสียงดังพล็อก ลากน้ำรักของมิซูโฮะตามมาเป็นสาย ผมลากร่างเปลือยอวบอัดของเด็กสาวขึ้นพาดบนพนักโซฟา แยกขาอวบออก พลูหีของมิซูโฮะย้อยมาด้านหลังเป็นพวง ผมขยับเข้าประชิดดันควยเข้าไปทางด้านหลังพรวดเดียวมิดโคน มิซูโอะสะท้านร่างเฮือกใหญ่ ครวญครางออกมา
"อู้วส์.......โอ๊วส์.... เอาอีก เอาอีก....."ฤทธิ์ยายังคงทำหน้าที่ของมันอย่างเต็มที่ อารมณ์ของมิซูโฮะพุ่งขึ้นอีกครั้ง ผมกระเด้าสวนรูหีมิซูโฮะทางด้านหลัง ร่างอวบกระดอนไปมาตามแรงอัดสะโพกของผม
ผมบีบเคล้นสะโพกอวบอัด จิกมือกับเนื้อหยุ่นตึงแน่นเมื่อความเสียวหัวควยเริ่มก่อตัวมาจุกที่ปลายควย ผมเร่งกระเด้ายาวถี่ยิบ
"อ๊าาวววววววววววว....."
มิซูโฮะร้องลั่น รูหีกระตุกหนึบๆ ผมอัดสะโพกพ่นน้ำรักเข้าไปในร่างของมิซูโฮะเป็นระลอก จนไหลล้นออกมาเปียกพื้นเป็นหย่อมๆ มิซูโฮะฟุบร่างลงกับพนักโซฟาแน่นิ่ง แต่ผมรู้ว่าอีกไม่นานฤทธิ์ยาก็จะเริ่มอีกครั้ง ผมรีบถอนควยออกจากรูหีอวบของมิซูโฮะ อุ้มร่างสาวน้อยไปที่ห้องนอนของโทโมโกะ แล้ววางลงบนเตียง ผมหัไปดูศึกสาวยเลือดข้างๆ
เสียงครางของโทโมโกะกับเจ้าโทชิประสานเสียงกันลั่นห้อง น้ำรักของสองพี่น้องทะลักรดกันจนล้นมาจากรูหีโทโมโกะ แต่ทั้งคู่ไม่ยอมหยุด และยังคงกระเด้าเข้าหากันอย่างลืมตาย ผมถอยมามองร่างเปลือยทั้งสามร่างบนเตียงด้วยความสะใจ รีบใช้เครื่องมือถอดกล้องวิดิโอที่ซ่อนอยู่ออกทั้งหมด แล้วใส่เสื้อผ้ากลับมาที่ห้องทำงานก่อนเดินทางกลับแมนชั่นเดิมของผม ปล่อยให้ ฤทธิ์ยาทำหน้าที่ของมันต่อไป

เช้าวันรุ่งขึ้น ผมไปที่แมนชั่นใหม่แต่เช้า เปิดดูภาพวิดิโอที่บันทึกเหตุการณ์ที่ผ่านมาไว้ แล้วตัดต่อช่วงการเย็ดกันของสองพี่น้องบันทึกลงในแผ่น DVD ผมโทรศัพท์ไปหาลูกน้องเจ้าทาเกชิ ให้มาพบผมแล้วส่งแผ่น DVD ให้ โดยกำชับให้ส่งไปที่นายเคียวโกโดยเร็วที่สุด และปกปิดไม่ให้ทราบว่าใครเป็นผู้ส่ง
ผมขึ้นไปที่ชั้นห้า ทำเป็นพูดคุยสั่งงานกับคุณติ๋วเจ้าหน้าที่บุคคลของแมนชั่น แต่จริงๆ แล้วผมคอยเฝ้ามองเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้น พอใกล้เที่ยงขบวนรถจากัวร์ของนายเคียวโกก็เข้ามาในแมนชั่น ครู่หนึ่งผมเห็นนายเคียวโกลากเจ้าโทชิออกมาจากแมนชั่น กระหน่ำตบไปมาโดยไม่สนใจสายตาผู้พบเห็น โดยมีลูกน้องอุ้มร่างของโทโมโกะและมิซูโฮะตามออกมา ทั้งหมดกลับขึ้นรถและออกไปจากแมนชั่นอย่างรวดเร็ว
ไม่นานนักเลขาของนายเคียวโกก็โทรมาบอกเลิกสัญญาเช่าห้องพักกับผม โดยแจ้งว่านายเคียวโกจะส่งโทโมโกะและโทชิ กลับไปศึกษาต่อที่ญี่ปุ่น และนั่นเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมได้ยินเรื่องราวเกี่ยวกับพี่น้องคู่นี้
เย็นนั้นน้องรินะเข้ามาหาผมที่ห้องทำงาน แต่ผมไม่ได้เล่าอะไรให้ฟัง นอกจากบอกว่าผมจัดการทุกอย่างเสร็จสิ้นแล้ว น้องรินะโผเข้ากอดผมแน่น ส่วนผมก็อุ้มร่างน้อยนั้นไปทาวเฮ้าส์ด้านหลังเพื่อให้โอกาสน้องรินะได้ "ขอบคุณ' ผมอย่างเป็นทางการ